PDA

Võ lâm Truyền kỳ : Luận bàn về cách ép đồ lên + 7 , do hên xui hay có hẳn công thức ?

minsunye
09-07-08, 17:18
Đã có rất nhiều topic hướng dẫn cách đập đồ lên + 7 , và gần đây nhất trong box Đường môn , có 1 topic đã được đưa hẳn lên trang chủ vl2 !

Tất cả các topic này đều đưa ra công thức khác nhau , nhưng các bạn thử để ý mà xem , topic nào cũng chỉ nêu ra công thức mà họ cho là tỷ lệ thành công cao bắt đầu từ khi đồ đó đã + được lên 4

Chiều nay , sau khi vừa tốn 5 gói mtt và vài trăm vàng xong , mình quyết định lập topic này để thảo luận thêm với các bạn , vì mình thấy hình như là chỉ do may mắn thôi , chứ chẳng có công thức nào đâu :D

Đơn gián thế này nhé :

Chưa nói gì đến đồ đã + lên cao muốn đập lên tiếp , mình có 3 món đồ như sau :D

1 - Áo
2 - Nón
3 - Vũ Khí

Trước tiên mình cho Áo vào đập lên 1 -> xong , lên 1
Tiếp theo đó mình cho nón vào đập lên 1 -> xong , lên 1
Tiếp tục cho vũ khí vào đập lên 1 -> xong , lên 1

Tiếp , mình cho áo ( + 1 ) đập lên 2 -> xong , lên 2
Tiếp , mình cho nón ( + 1 ) đập lên 2 -> xong , lên 2
Tiếp , mình cho vũ khí ( + 1 ) đập lên 2 -> xong , lên 2

Tiếp , mình cho áo ( + 2 ) đập lên 3 -> xong , lên 3
Tiếp , mình cho nón ( + 2 ) đập lên 3 -> xong , lên 3
Tiếp , mình cho vũ khí ( + 2 ) đập lên 3 , nhưng lần này thì xịt xuống 0 :D

Như vậy là đã có 1 món xuống 0 , bây giờ mình lại cho cái áo và cái nón xuống 0 để 3 cái bắt đầu lại từ đầu ( chú ý là mình cố tình cho xuống 0 để test xem lần thứ 2 có ntn kok nhé :D )

Tiếp tục lần 2 với 3 món đồ này ( tất cả đang là +0 )
Mình làm y hệt với lần đầu tiên thì kết quả là :

Tiếp , mình cho vũ khí ( + 1 ) đập lên 2 - > về 0

Như vậy chưa cần đến lần thứ 3 thì cái vũ khí đã về 0 :D
Mình tiếp tục cho 2 cái áo và nón đang + 2 về 0 và thử lần thứ 3 :D

Cho áo vào đập lên 1 -> xong , lên 1
Cho nón vào đập lên 1 -> xong , lên 1
Cho vũ khí vào đập lên 1 -> xong , lên 1

Tiếp , cho áo vào ( + 1 ) đập lên 2 -> về 0
Tiếp , cho nón vào ( + 1 ) đập lên 2 -> về 0
Tiếp , cho vũ khí ( + 1 ) đập lên 2 -> xong , lên 2
Tiếp , cho vũ khí ( + 2 ) đập lên 3 -> xong , lên 3
Tiếp , cho vũ khí ( + 3 ) đập lên 3 -> xong , lên 3

Vậy thông qua những bước thử này của mình , các bạn đã hiểu ý mình nói gì rùi đúng kok !:D Tức là lần 1 , lần 2 , lần 3 làm đều giống y hệt nhau nhưng kết quả lại khác nhau :D

Chắc là , cũng do hên xui thui nhỉ :P Mình đã mất công sức khá nhìu cho topic này , mong các bạn vote cho mình vài phíu nha :D

SuperDogZ
09-07-08, 17:35
Vote vì 5 gói MTT và tiền vàng của bạn :)

nnnkkk
09-07-08, 17:54
Hay cho người dám bỏ tiền ra để nghiên cứu giúp đồng đạo VL2. hãy cố gắn lên bạn rồi cũng có ngày tìm ra được chân lý thôi.
Minh nghi ngờ là nó sẽ có 1 nguyên lý nhất định. Vì là Game do con người lập trình.

monkey92
09-07-08, 18:13
Đã bảo là dựa vào may mắn mà :H
Nếu có công thức ép lên +7 thật thì loạn mất :!

minsunye
09-07-08, 18:27
Cả chiều nay ép tuy vẫn thừa mtt và vàng nhưng mình giữ cá 4 thứ đều + 5 :H

bclee
09-07-08, 18:59
Hay cho người dám bỏ tiền ra để nghiên cứu giúp đồng đạo VL2. hãy cố gắn lên bạn rồi cũng có ngày tìm ra được chân lý thôi.
Minh nghi ngờ là nó sẽ có 1 nguyên lý nhất định. Vì là Game do con người lập trình.
Lập trình cũng đâu cần phải theo nguyên tắc gì ! Thế nào là ramdom ?
@ minsunye: Thật tuyệt, mình nghĩ bài của bạn phải lên trang nhất mới đúng ! chỉ có 1 chân lý duy nhất : "Hên xui"
Cho hỏi vote chỗ nào ấy nhỉ ? !;O

Goben
09-07-08, 19:20
Suy nghĩ của 1 người học theo CNTT như ben thì thấy thế này , game là 1 đoạn mã đc người lập trình viết lên , tất cả những tình năng trong game đều tuân thủ những đoạn mã đó , cái ep đồ này cũng vậy người ta đã cho nó 1 cái tỷ lệ hẳn hoi chứ hok lẽ khi ta ép có người theo dõi bên khi và thích cho lên + mấy thì cho sao ??mà tỷ lệ thì ai cũng biết rồi hên xui cà thôi , hên rơi vào đấy thì nó trúng , ko thì xịt thế thôi , nó là máy mà chỉ tuân theo cái tỷ lệ đấy chứ đâu làm khác đc vì thế khó mà tìm ra đc cái cách mà ép lên +7 100% lắm nếu ko muốn nói là ko thể ;-)

darksailor
09-07-08, 20:05
Suy nghĩ của 1 người học theo CNTT như ben thì thấy thế này , game là 1 đoạn mã đc người lập trình viết lên , tất cả những tình năng trong game đều tuân thủ những đoạn mã đó , cái ep đồ này cũng vậy người ta đã cho nó 1 cái tỷ lệ hẳn hoi chứ hok lẽ khi ta ép có người theo dõi bên khi và thích cho lên + mấy thì cho sao ??mà tỷ lệ thì ai cũng biết rồi hên xui cà thôi , hên rơi vào đấy thì nó trúng , ko thì xịt thế thôi , nó là máy mà chỉ tuân theo cái tỷ lệ đấy chứ đâu làm khác đc vì thế khó mà tìm ra đc cái cách mà ép lên +7 100% lắm nếu ko muốn nói là ko thể ;-)

câu nói hay nhất trong ngày zzz

bokinhvan4b
09-07-08, 20:19

Vote cho ông này mới xứng nè ;-);-);-);-)

bossmobile
09-07-08, 20:24
đã nói là may mắn thôi mà :) làm gì có cách ép +7 :)

thientoivn
09-07-08, 21:30

Ai rảnh mà đi viết 1 chu trình lặp ,nguyên lý cho hệ thống ép đồ trong game bao giờ chứ
Cứ sử dụng hàm Ramdom từ 1 tập lệnh có sẵn ,sau đó nó tự biết recode để chạy thui zzz
Cứ công thức hết đi ,sao quả tạ mà chiếu xuống thì có nước gia nhập cái bang tụi mình luôn
Lại 1 chữ hên xui ;-)

waterbmt
09-07-08, 23:17
2 chữ Hên Xui-> miễn bình luận :H

booombooom
10-07-08, 00:02
Đồng ý là hên xui nhưng có người phát hiện ra cách làm cho điều hên hiện ra xác suất cao hơn đó.
ví dụ ép bình thường thì sẽ tốn nhiều hơn là chọn đúng lúc điều hên xảy ra cao hơn.

bongkiasen
10-07-08, 01:52
Hên xui cũng có quy luật của nó mà. Cứ tìm rồi cuối cùng cũng ra thôi.!:)

minsunye
10-07-08, 03:01
Thế này nhé , các bạn để ý mà xem , các topic nêu ra cách ép đồ đều chắc chắn có 1 dòng : chú ý ép lúc mới bảo trì , mạng không chậm trễ quá 1xx s :D phải kok :P

Xin thưa , tớ có 1 người bạn đang định cư bên Nga , lúc nào mạng cũng > 400 mà hắn vẫn ép được cái áo tổng quản lên 7 và hôm nay cái quần tổng quản cũng + 5 rùi :P

tini77
10-07-08, 04:52
VOTE trước rồi nói....Theo mình thấy cái Chân Thỏ cũng có khi lại đóng góp 1 vai trò quan trọng vì nếu thật sự như lời giải thích thì nó củng như +Luck trong MU ^.^ Tốt nhất là lúc nào cũng mang 1 cái trong người để được thêm % hên *.*

goodluck88
10-07-08, 05:29
Mình cũng nghỉ là may mắn Thực ra mấy người + set +7 đều là may mắn + tiền nhiều chứ thực chất cũng chả có công thức nào cả (CT là người ta nghĩ ra sau khi may mắn add được đồ lên +7 thoy) ;-)

ngaothientanglong
10-07-08, 09:37
hên xui :U giá mình luôn hên thì là tốt nhất :)

boysockforever276
10-07-08, 11:14
Theo mình thì chỉ dựa vào sự may mắn chứ không có công thức nào thực sự có thể è lên +7..Thử hỏi nếu có công thức đó thì 1 set +7 bây giờ đầy đường àh?..Và VNG sẽ như thế nào khi cho mội người đưa ra cái công thức đó:M..Họ không bjk làm ăn àh:M..Túm lại là chỉ dựa vào mm thôi:-

satnhantruyenky
10-07-08, 11:38
Có 1 công thức là: Ép nữa ép mãi khi nào +7 thì thôi.^m^

shadowqueen
10-07-08, 11:50

Ông Ben nói chính xác nhưng cái mà gamer có thể khai thác chính là làm sao để giảm thiểu % thất bại. VD trong đoạn mã đó có tỷ lệ nhưng tỷ lệ đó ngoài yếu tố random còn có yếu tố bất thường có thể khai thác được hay không ?

Ngoài ra không loại trừ khả năng những người lập trình không tuân thủ nguyện tắc random 1 cách tuyệt đối mà random dựa trên 1 yếu tố nào đó. VD : chân thỏ có thật sự làm % thành công tăng lên không.... Người nào nắm được yếu tố đó sẽ biết cách làm cho % thành công tăng lên. Tuy không phải tuyệt đối 100% nhưng làm cho % thành công tăng lên cũng là biết bao nhiêu tiền rồi.

manbmwx5
10-07-08, 13:51
Có 1 công thức là: Ép nữa ép mãi khi nào +7 thì thôi.^m^

Công thức này xem ra là đúng nhất;-)

zZzGiaMienTayzZz
10-07-08, 14:17
đúng là hên xui thôi. CHứ nếu có qui luật thì ai cũng lên +7 hết rồi, đâu còn gì hay. Chưa kể ảnh hưởng lớn đến thị trường. Bởi vậy đừng ai nói tỉ lệ cao thấp gì cả

tennhanvatvolam
10-07-08, 16:06

Họ dùng lệnh RAMDOM đó bạn ;-)

HoaTraiTim
10-07-08, 16:20
Theo mình thì chỉ dựa vào sự may mắn chứ không có công thức nào thực sự có thể è lên +7..Thử hỏi nếu có công thức đó thì 1 set +7 bây giờ đầy đường àh?..Và VNG sẽ như thế nào khi cho mội người đưa ra cái công thức đó:M..Họ không bjk làm ăn àh:M..Túm lại là chỉ dựa vào mm thôi:-

Đầy đường thì hơi quá nhưng khắp nước thì cũng ko sai đâu : bây giờ tầm level >79 thì 10 ông cũng có 6,7 ông set + 7, đặc biệt là DGT và TLQ. Nếu chỉ có 1 món lên được thì 90% là may mắn nhưng đằng này lại cả 4 món, nếu chỉ có 1 người lên được thì đến 70% là may mắn hoặc tay này đại gia đây nhưng đằng này lại khá nhiều người :thế thì dù mình cứng đầu cũng phải tin rằng eff đồ dù khó khăn đến đâu cũng k thể >50% đứng về phía may mắn. Nếu thử hỏi có ai dám khẳng định mình biết cách eff để 100% thành công thì dám chắc là chẳng ai dại gì mà lên tiếng bởi tất cả những thành công của mỗi một cá nhân nếu có là đều là những kinh nghiệm riêng biệt trong những thời điểm riêng biệt của từng người. Bỏ qua tất cả những tranh cãi về cách thức hay tính chất dù thuộc về gamer hay nhà phát hành thì rút cuộc điều quan trọng nhất mà chúng ta muốn tìm ra : làm thế nào để đạt được mục đích cuối cùng mà cái giá phải trả không là quá đắt.

bokinhvan4b
10-07-08, 17:23
Nói chung là mấy thằng cha lên +7 hết toàn là những thằng nhà giàu, hên hay xui cũng ko quan trọng gì cả đâu :D

Andrew007
10-07-08, 17:46
hên xui nhưng xui hơi bị nhìu :)

cobantang
10-07-08, 18:45
Ép đồ, nó cũng giống như 1 ván bài đỏ đen! Được ăn cả, ngã về không! Điều quan trọng, là mình biết dừng đúng lúc. Khi đang xui, đừng cố! Khi hên, cũng đừng vội vàng! Vấn đề ở đây, chỉ là tâm lý! Yếu tố tâm lý chi phối bạn đó! Bên cạnh đó, may mắn cũng là yếu tố quan trọng, nhưng không phải may mắn tự tìm đến mình! Mà bạn phải biết nắm bắt, vì thế cần có 1 tâm lý vững! Có lý trí mới sáng suốt được!!;O
Với tôi, ép đồ phụ thuộc hoàn toàn vào tâm lý và sự may mắn! Chả có công thức nào cả! Bạn ép được lên 7 nhờ cách mà bạn vừa làm, nó chỉ đơn giản là vận may đã mỉm cười với bạn lúc ấy. Không thể coi là công thức, trừ phi bạn chứng minh được, công thức đó, đúng cho mọi trường hợp.!:|
Những set +7 ngày càng nhiều, khiến nhiều người tin rằng có công thức ép đồ! Thế bạn có suy nghĩ rằng, ngày càng nhiều người đầu tư tiền triệu vào game không!!:|
Ai đó nếu khẳng định ép đồ lên 7 là có hẳn công thức, vậy xin làm 1 Live show chứng minh đi! Nói suông ai không nói được!;-)
Nếu ai đó nắm được công thức ấy, thì chắc giàu nhất VL2 này nhỉ! Cái nghề ép đồ +7 100% chắc không phải là ý tệ đâu!!:P

asromacalcio
10-07-08, 20:50
từ hòi quenthằng bạn tôi chơi game , chưa thấy game nào nó không may mắn cả.
riêng vl2 nhé.
hồi mới chơi, anh em đang 1x, nó ăn bừa mấy cái vé số, được 80k, 50k, 50k điểm, lên 3x luôn.
rồi ép đồ. đi làm nv chuyển đồ quân dụng, boss sát thủ. được tt và mtt, ép 1 phát 4 mtt, 3 tt lên +7 luôn, ko đỡ được. mà ép lúc 16h hẳn hoi. ko hiểu nổi.

volhanoi
10-07-08, 23:51
ta thì cứ mua luôn +7 cho lành mà đỡ nhức đầu :F (sao không hiện bài lên di :L:)

minhconcoi
11-07-08, 02:08
Thế này nhé , các bạn để ý mà xem , các topic nêu ra cách ép đồ đều chắc chắn có 1 dòng : chú ý ép lúc mới bảo trì , mạng không chậm trễ quá 1xx s :D phải kok :P

Xin thưa , tớ có 1 người bạn đang định cư bên Nga , lúc nào mạng cũng > 400 mà hắn vẫn ép được cái áo tổng quản lên 7 và hôm nay cái quần tổng quản cũng + 5 rùi :P

;-)hờ hờ thằng bạn mà Nhi bảo đây..;-) chả biết mọi người ép đồ thế nào,ai cũng nói là ping mạng phải ngon!? mình hiện đang ở Nga k nói chắc các bạn cũng hiểu đường truyền k bao giờ = ở vn..ping mạng ngon nhất ~450 lag thì 2k 3k là chuyện bt !:D nói như các bạn chả nhẽ mình k bao giờ có cơ hội ép +7 sao mà trong khi đó cái áo mình tự sức ép lên đã + 7 rồi đó..tốn bao nhiêu mtt và vàng thể kể đc !-.- nhưng có 1 điều này mình vẫn nhớ mãi...tức là hôm đó sau khi pk chán chê rồi tự dưng trong đầu mình mách bảo ép kiểu gì cũng lên +7 và thế là chỉ sau 2 tt đã lên +7 (trước đó đã +5) qua đó mình thấy tất cả là hên xui mà thôi,nếu có công thức thì những món đồ +7 thật sự k phải là hiếm nữa...ĐM Moschino sv Cuồng Long thân !:P Nhi hh tốt (gz)
P/s:tôi bực mình vì tôi k có đc đôi dép đẹp,nhưng sau khi tôi gặp người bị cụt cả 2 bàn chân,tôi đã hài lòng về những gì tôi có !:|

hoangthienbinh
11-07-08, 09:07
Có cách ép xịt 100% đấy :$

THEDIEDofHAVEN
11-07-08, 10:39
:U minh` cam thay minh` khá hên hay là mình biết ép nữa nhưng mình chỉ ép vào 3h-6h sáng thôi:P
trong tất cả các lần ép của mình +5 +6 +7 có hêt'
từ +1 đến +7 @@
mình chỉ xịt có 4 lần trong đó +2 1 lân`
+5 2 lần +4 1 lần :U
nhưng mà mình ép cũng khá it' thường thì mất cái nghỉ ngay 0 tham:U

minsunye
11-07-08, 13:49
;-)hờ hờ thằng bạn mà Nhi bảo đây..;-) chả biết mọi người ép đồ thế nào,ai cũng nói là ping mạng phải ngon!? mình hiện đang ở Nga k nói chắc các bạn cũng hiểu đường truyền k bao giờ = ở vn..ping mạng ngon nhất ~450 lag thì 2k 3k là chuyện bt !:D nói như các bạn chả nhẽ mình k bao giờ có cơ hội ép +7 sao mà trong khi đó cái áo mình tự sức ép lên đã + 7 rồi đó..tốn bao nhiêu mtt và vàng thể kể đc !-.- nhưng có 1 điều này mình vẫn nhớ mãi...tức là hôm đó sau khi pk chán chê rồi tự dưng trong đầu mình mách bảo ép kiểu gì cũng lên +7 và thế là chỉ sau 2 tt đã lên +7 (trước đó đã +5) qua đó mình thấy tất cả là hên xui mà thôi,nếu có công thức thì những món đồ +7 thật sự k phải là hiếm nữa...ĐM Moschino sv Cuồng Long thân !:P Nhi hh tốt (gz)
P/s:tôi bực mình vì tôi k có đc đôi dép đẹp,nhưng sau khi tôi gặp người bị cụt cả 2 bàn chân,tôi đã hài lòng về những gì tôi có !:|

Câu cuối hay lắm Mos ah :P
Có lẽ mình phải bằng lòng với set + 5 của minh thui :P

LietDuongSu
13-07-08, 12:32
hên xui cả, tôi đã tốn 400mtt mà chỉ ép mỗi được cái bao tay lên +7, ép xong bay tay hết khảng 150mtt còn 250 mảnh ép cái quần và lên đến +6 thì cao nhất, chưa lên +7 được. Và nói 1 điều này để các bạn thấy ép đồ khó khăn chừng nào, mỗi ngày mình chỉ ép 5 lần, trong vòng gần 2 tháng thì hết 400mtt mà cũng chỉ được cái bao tay +7. Bởi vậy nhứng người có nguyên 1 set +7, ngoài những người cực kỳ may mắn chỉ tồn tầm 300mtt là được thì còn lại đều là những người có tiền, 1 ngày tốn 1 bao mtt cũng ko tiếc chỉ để có 1 set +7. Không có công thức nào cả ngoài 2 công thức là tiền + may mắn mà thôi. Còn số ít còn lại là những người kiên trì, ép từ từ, không tiền thì phải vậy. Mình có ông bạn DGT 1 set +7, ép hơn 1 tháng mới được, mỗi ngày cày TH chỉ để mua mtt và kiếm vàng để ép đồ. Các bạn đừng hy vọng cũng đừng mong chờ gì ở các công thức, hãy tự thân vận động đi

LenhNguNhi
13-07-08, 13:21
Đúng là do hên xui, nhưng vẫn có nhiều cách, nhiều mánh để lên + mà đỡ tốn kém hơn. Điều đó cần 1 bàn tay chuyên nghiệp, kinh nghiệm trong việc ép :U Tui có thằng bạn chuyên nghiệp ép đồ, ko dám bảo đảm lên +7 nhưng chỉ cần 10-20 mtt là chắc chắn đủ ép lên +5 +6 rùi. Nó ép cho rất nhiều người rùi. Rõ ràng có mánh hết, quan trọng phải có kinh nghiệm. Chứ mấy tay gà gà mà bỏ vô ép thì chắc 100-200 mtt vẫn rớt ^m^

minsunye
13-07-08, 16:12
Đúng là do hên xui, nhưng vẫn có nhiều cách, nhiều mánh để lên + mà đỡ tốn kém hơn. Điều đó cần 1 bàn tay chuyên nghiệp, kinh nghiệm trong việc ép :U Tui có thằng bạn chuyên nghiệp ép đồ, ko dám bảo đảm lên +7 nhưng chỉ cần 10-20 mtt là chắc chắn đủ ép lên +5 +6 rùi. Nó ép cho rất nhiều người rùi. Rõ ràng có mánh hết, quan trọng phải có kinh nghiệm. Chứ mấy tay gà gà mà bỏ vô ép thì chắc 100-200 mtt vẫn rớt ^m^

Ông giới thiệu ông bạn của ông cho tôi đi :U

miencotich
13-07-08, 16:42
cái ép này là tùy vào độ may mắn mà thui :M ko ai có khả năng hay công thức ép 100% đc cả :M< nếu có thì chỉ có các hacker tìm ra đc lỗi và tạo ra đc 1 bản hạck thôi>-> cái này hiện h chưa có mà tưởng lai chắc cũng ko lun :M

MrCuTiVoSong
13-07-08, 16:44
Thế thì bảo nó mua đồ về mà up lên + 6 bán đã kiếm chán cần gì phải lên + 7 h làm gì còn chữ giúp không công đâu cóa lợi thì người ta mới làm thôi

hercules
14-07-08, 17:14

Tôi vốn chơi vào buổi tối thôi ban ngày đi làm lúc nào công việc rãnh trên công ty tui vào diễn đàng võ lâm. Ngày nào tui cũng lên diễn dàng coi là tìm hiểu thông tin. Nhưng đọc rất nhiều topic về ép đồ, xem qua không biết bao nhiêu là bài viết. Nhưng thực sự thì thấy có mỗi ông này nói đúng, đoạn trích dẫn trên là đúng.
ai cung nói hai chữ hên xui - HÊN XUI a` - tầm bậy
cái topic nào cũng kêu hên xui - thực ra khi ép đồ bạn có bao giờ để ý chưa, hay chỉ biết bỏ vào ép đại ép đến rồi rớt hay lên rồi kêu kêu hên xui. :mad:
Nói thật xin lỗi các bạn - đứa mà nó hiểu cách ép đồ lên tỉ lệ cao và thành công cao nó không bao giờ nó đi viết bài hay chỉ cách trên diễn đàng đâu. Kình nghiệm để nó hiểu được cách ép đồ tỉ lệ thành công cao nó phải trả giá rất nhiều, (ko tính những thằng giàu mua hàng đống mtt ngày nay hong lên mỏi tay mai ép tiếp)
Vậy sẽ có bạn thắc mắc là tại sao nhưng đứa biết cách ép đồ lên tỉ lệ cao không đi ép thuê kiếm tiền ? Thực ra để ép đồ thì tất cả món đồ đó đều xịn mới đi ép, mà xịn thì nó đã khóa lại hết rồi muốn mớ khóa giao dịch đưa người khác ép cũng mất 7 ngày, mà vấn đề tin tưởng nhau để mà đưa người khác ép cũng khó - vì nạn lừa đảo trong game rất lớn nên thành ra vấn để ép thuê ít thấy đề cập.
Bạn cứ để ý thế này , thằng nào mà ép được khoảng 3 món lên cộng 7 rồi thì những món vip sau này nó mua cũng một hay hai ngày sau lên công 7.
khi biết cách ép thì có hỏi bằng trời cũng không bao giờ nó nói ra vì ai cũng có cái tôi của mình, ai cũng muốn mình manh hon, vip hơn mọi người đó là tâm lý chung.
và còn nhiều yếu tố khác nữa
Nhưng mình hứa với các bạn 1 điều - không hên xui, mình không rãnh để sapm, cũng không rãnh để gây sự chú ý, nhưng thật lòng nói thiệt ép đồ có cách để ép lên với tỉ lệ 95% ( 5% còn lại không lên là do mạng bị lắc - vì sao mạng lắc mà ép không lên là ai cũng hiểu - cách chống hack ép đồ của game khi hack cơ sử dụng hack ép đồ theo cách disconet)
riêng mình - đã tìm ra công thức lên tới +4
ép đồ bên game MU ..... hên xui ..... nhưng cuối cùng cũng tìm ra công thức nhưng sau đó côgame hạn chế cách đó .
ép đồ bên võ lâm I ...... hên xui ...... nhưng cuối cùng cũng tìm ra công thưc nhưng chỉ cách trên diễn đàng nên công ty game sau này cũng hạn chế cách đo
Giờ võ lâm II cũng vậy thôi ..... va gio dang la hen xui ,…..
tốt nhất theo tui nghĩ a em nào biết cũng đừng ,....... biết để chỉ cho hảo hữu thôi. còn lỡ mà để cho đại ca biết đại ca fix lại cái cách đó đó, để đại ca còn bán bao mtt.
Chúc vui vẻ - Thân chào.!:D!;)

manbmwx5
14-07-08, 20:07
Tôi vốn chơi vào buổi tối thôi ban ngày đi làm lúc nào công việc rãnh trên công ty tui vào diễn đàng võ lâm. Ngày nào tui cũng lên diễn dàng coi là tìm hiểu thông tin. Nhưng đọc rất nhiều topic về ép đồ, xem qua không biết bao nhiêu là bài viết. Nhưng thực sự thì thấy có mỗi ông này nói đúng, đoạn trích dẫn trên là đúng.
cái topic nào cũng kêu hên xui - thực ra khi ép đồ bạn có bao giờ để ý chưa, hay chỉ biết bỏ vào ép đại ép đến rồi rớt hay lên rồi kêu kêu hên xui. :mad:
Nói thật xin lỗi các bạn - đứa mà nó hiểu cách ép đồ lên tỉ lệ cao và thành công cao nó không bao giờ nó đi viết bài hay chỉ cách trên diễn đàng đâu. Kình nghiệm để nó hiểu được cách ép đồ tỉ lệ thành công cao nó phải trả giá rất nhiều, (ko tính những thằng giàu mua hàng đống mtt ngày nay hong lên mỏi tay mai ép tiếp)
Vậy sẽ có bạn thắc mắc là tại sao nhưng đứa biết cách ép đồ lên tỉ lệ cao không đi ép thuê kiếm tiền ? Thực ra để ép đồ thì tất cả món đồ đó đều xịn mới đi ép, mà xịn thì nó đã khóa lại hết rồi muốn mớ khóa giao dịch đưa người khác ép cũng mất 7 ngày, mà vấn đề tin tưởng nhau để mà đưa người khác ép cũng khó - vì nạn lừa đảo trong game rất lớn nên thành ra vấn để ép thuê ít thấy đề cập.
Bạn cứ để ý thế này , thằng nào mà ép được khoảng 3 món lên cộng 7 rồi thì những món vip sau này nó mua cũng một hay hai ngày sau lên công 7.
khi biết cách ép thì có hỏi bằng trời cũng không bao giờ nó nói ra vì ai cũng có cái tôi của mình, ai cũng muốn mình manh hon, vip hơn mọi người đó là tâm lý chung.
Nhưng mình hứa với các bạn 1 điều - không hên xui, mình không rãnh để sapm, cũng không rãnh để gây sự chú ý, nhưng thật lòng nói thiệt ép đồ có cách để ép lên với tỉ lệ 95% ( 5% còn lại không lên là do mạng bị lắc - vì sao mạng lắc mà ép không lên là ai cũng hiểu - cách chống hack ép đồ của game khi hack cơ sử dụng hack ép đồ theo cách disconet)
ép đồ bên game MU ..... hên xui ..... nhưng cuối cùng cũng tìm ra công thức nhưng sau đó côgame hạn chế cách đó .
ép đồ bên võ lâm I ...... hên xui ...... nhưng cuối cùng cũng tìm ra công thưc nhưng chỉ cách trên diễn đàng nên công ty game sau này cũng hạn chế cách đo
tốt nhất theo tui nghĩ a em nào biết cũng đừng ,....... biết để chỉ cho hảo hữu thôi. còn lỡ mà để cho đại ca biết đại ca fix lại cái cách đó đó, để đại ca còn bán bao mtt.

đồng ý. bạn nói hết những gì mà tôi nghĩ !:D

minsunye
15-07-08, 01:10

Thứ 1 : Lag chứ kok phải lag ;-)
Thứ 2 : Không cần phải giao dịch để thuê ép , có những thằng nó rao thuê hẳn người đến cơ mà , trong cùng 1 thành phố hẳn hoi nhé :D
Thứ 3 : Lên + 4 thì quá bình thường , ai cũng có thể lên được !:|
Thứ 4 : Công thức ở võ lâm 1 là như thế nào đấy , chỉ cho tôi với nào !?
Thứ 5 : Chia sẻ cho anh em thì có sao , lôi đại ca đại cốc vào đây làm gì , chả liên quan :)

Chốt lại : Chả hiểu ông này nghĩ cái gì và nói cái gì !:(
.
________________Ghép Bài_______________________
.
Nhầm , lag chứ không phải là lắc :D

tmhg11
15-07-08, 07:11
rất chi là cảm ơn bạn đấy :D
mà bạn cũng tốt nhỉ ngồi viết 1 đống đóa luôn

0975111989
15-07-08, 12:41
đầu tư cho nghiên cứu là rất thông minh
nhưng tiếc cho 5 gói mtt:$

gackiem0411
15-07-08, 21:19
vote nè. vote vì tiếc 5 gói MTT + 00k v thui

lenhhoxungno2
16-07-08, 06:21
Dù sao cũng phải cảm ơn ông bạn vì sự tốn kém dể tìm ra những chân lí cho riêng ông rồi chia sẻ cho anh em !!! Tôi không dám khoe nhưng đồ của tôi cũng 7-8 món + 7 và cũng không phải cùi mía lắm ! Có 1 chân lý : Ép ép nữa ép mãi ... May mắn mà thôy đừng ai nói có công thức nhất định . Có chăng chỉ là 1 số kinh nghiệm như ép khi vừa bảo trì xong đỡ lag, ép 3-4 đồ 1 lúc để cái này miss thì hi vọng cái kia lên , v.v.... Thân chào tất cả !!!

venusleo
16-07-08, 06:45
cái hồi mình mới chơi đã gặp một thằng đồ set +8 tất cả:020:,hơi bị choáng, tại sao lại khủng như vậy, nếu mà theo mấy bạn nói là may mắn thì có lẽ để đc +8 có lẽ cỡ đại gia mới đầu tư đc, họ không giại gì làm như vậy đâu,{mà họ biết cách làm cho tỷ lệ + thành công 100%}, như trò thế giới hoàn mỹ bảo sao có thằng +12 chẳng lẽ may mắn king thế, !? , không thể đâu mà phải có sự giúp đỡ, giúp đỡ à, từ đâu thì các bạn tự nghĩ xem ai có thể;-)GM

manbmwx5
16-07-08, 11:13
cái hồi mình mới chơi đã gặp một thằng đồ set +8 tất cả:020:,hơi bị choáng, tại sao lại khủng như vậy, nếu mà theo mấy bạn nói là may mắn thì có lẽ để đc +8 có lẽ cỡ đại gia mới đầu tư đc, họ không giại gì làm như vậy đâu,{mà họ biết cách làm cho tỷ lệ + thành công 100%}, như trò thế giới hoàn mỹ bảo sao có thằng +12 chẳng lẽ may mắn king thế, !? , không thể đâu mà phải có sự giúp đỡ, giúp đỡ à, từ đâu thì các bạn tự nghĩ xem ai có thể;-)GM

có +8 ah!?.Bạn đang nó games volam2 hay games nào vậy?zzz

zeroboypro
16-07-08, 15:02
Cảm ơn bạn, bạn đả bỏ công sức of mình để làm topic này minh thật cảm động trước nghĩa cử đó, mình đang chơi Quán Hổ Đường Môn mong dc làm wen với bạn

duongtuyet
16-07-08, 16:13
công mới chả thức 150 mtt cái mũ không nên +6

minsunye
16-07-08, 17:07
Rất vui được làm quen với mọi người , mình hiện nay đang chơi char o0VoTinhNhi0o bên server Cuồng Long :D rất mong 1 ngày được gặp gỡ mọi người :D

minsunye
18-07-08, 17:48
Thôi rồi :H
Đồ TQ bị trừ thế này thì coi như phí bao nhiêu mtt của tôi rồi :L

mitomito
18-07-08, 17:53
Phiên bản mới càng ngày càng khó ép đồ.Vả lại vấn đề ở đây là.HÊN XUI!Tui đã ép lên +5 áo và quần.Phần còn lại.Chờ sever đỡ lag.Ép thử và vẫn rớt.Dù là thấy món này rớt dục món kia vào!

zeangal123123
18-07-08, 18:50
Thứ 1 : Lag chứ kok phải lag ;-)
Thứ 2 : Không cần phải giao dịch để thuê ép , có những thằng nó rao thuê hẳn người đến cơ mà , trong cùng 1 thành phố hẳn hoi nhé :D
Thứ 3 : Lên + 4 thì quá bình thường , ai cũng có thể lên được !:|
Thứ 4 : Công thức ở võ lâm 1 là như thế nào đấy , chỉ cho tôi với nào !?
Thứ 5 : Chia sẻ cho anh em thì có sao , lôi đại ca đại cốc vào đây làm gì , chả liên quan :)

Chốt lại : Chả hiểu ông này nghĩ cái gì và nói cái gì !:(
.
.
Nhầm , lag chứ không phải là lắc :D

Ép đồ của VL I là có công thức hẳn hoi. Tôi nghỉ VL1 rồi nhưng vẫn đậm 1 bài viết nó khẳng định 100% cách ép cái sợ DC AB từ mấy cuốn phổ với chi phí rẻ nhất và an toàn nhất (cái thời mới ra cái vụ ép đồ HK) Nó còn quay film nó ép liên tiếp 2 sợi DC 1 cái 18% 1 cái 20% điều này chứng minh là có công thức ép đồ ở VLI

DaoMingZi
23-10-08, 12:13
Đã có rất nhiều topic hướng dẫn cách đập đồ lên + 7 , và gần đây nhất trong box Đường môn , có 1 topic đã được đưa hẳn lên trang chủ vl2 !

Tất cả các topic này đều đưa ra công thức khác nhau , nhưng các bạn thử để ý mà xem , topic nào cũng chỉ nêu ra công thức mà họ cho là tỷ lệ thành công cao bắt đầu từ khi đồ đó đã + được lên 4

Chiều nay , sau khi vừa tốn 5 gói mtt và vài trăm vàng xong , mình quyết định lập topic này để thảo luận thêm với các bạn , vì mình thấy hình như là chỉ do may mắn thôi , chứ chẳng có công thức nào đâu :D

Đơn gián thế này nhé :

1 - Áo
2 - Nón
3 - Vũ Khí

Như vậy là đã có 1 món xuống 0 , bây giờ mình lại cho cái áo và cái nón xuống 0 để 3 cái bắt đầu lại từ đầu ( chú ý là mình cố tình cho xuống 0 để test xem lần thứ 2 có ntn kok nhé :D )

Vậy thông qua những bước thử này của mình , các bạn đã hiểu ý mình nói gì rùi đúng kok !:D Tức là lần 1 , lần 2 , lần 3 làm đều giống y hệt nhau nhưng kết quả lại khác nhau :D

Chắc là , cũng do hên xui thui nhỉ :P Mình đã mất công sức khá nhìu cho topic này , mong các bạn vote cho mình vài phíu nha :D

Bạn này rãnh tiền quá nhỉ. Mình vẫn không biết rõ là công thức hay hên xui khi từ +5 len +7.
Nhưng mình chắc chắn với bạn 1 điều là muốn lên +5 thì có công thức đấy bạn. Mình có 1 công thức riêng. 100% lên +5, nói láo chết liền. Chỉ tốn 12 hoặc 13 mtt thôi. Nhưng xác xuất lên đồ +5 là 100%. Ko bao giờ thất bại. Còn từ +5 len +6 mình chưa thử được. Nhưng hiện tại mình có 1 hướng đi. Nếu thành công thì sẽ lên đồ +7 chỉ tốn 25 mảnh thiên thạch. Nhưng chỉ là dự đoán thôi, lỡ như thất bại thì mình sẽ đi hướng khác. Khi xưa, mình tốn 100 mtt còn ko lên nổi +4, nhưng nhờ cố tâm mày mò ra công thức nên minh đã làm lên +5. Nếu mày mò tiếp thì biết đâu được. Ko cần phải tốn quá nhiều mtt như mấy người.

coichungdapbay
23-10-08, 15:21
mình nói chắc chắn 100% ép đồ tùy thuộc vào Hên,Xui thôi chứ không có Công Thức nào hết:<

echipst
23-10-08, 18:54
Theo tôi biết là có cách ép +7 với tỷ lệ thành công rất cao ^o^^o^
và khi xịt cũng 1 phần là do pin mạng :H:H
Ví dụ: Có những ngày đi đánh quái, đang gom quái chuẩn bị đánh, mà mình ko thể xuất skill được, lại cứ bị đứng cho quái đánh mà ko thể chạy, rồi die :$:$ Theo tôi những ngày như vậy ko nên ép :H:H

vailozthesao
23-10-08, 19:50
ko bít là có công thức ef +7 thật ko nhg mình co cách ef thế này : chuân bị sẵn vài chục mtt rồi rủ bạn bè đj uống rượu . Khi nào say thì về cứ thế mà đập liên tục.

P/S : nhờ cách mình đã có 3 đồ +7 ;-);-)( nhờ 1 hôm đj SN bạn ;-))

lacda123
24-10-08, 11:14
Chỉ có 1 công thức duy nhất ép lên +7 100% đó là bạn mua cái Tinh Thạch Linh Thạch vế mà đập dảm bảo 100% ;-);-)

tvs_dhbk
24-10-08, 12:28
Cách này đặt biệt nhỡ. Chân thỏ+Chén múi tiêu. Nếu chưa may mắn: Lấy 1 con 55 làm nhiệm vụ Trịnh Quán Chi: Mua đủ các thứ: Bánh ít mặn, chân vjt quay, ngỗng quay..rùi dẫn đến Thợ rèn Lưu xem thử !:P
Không chừng bạn là người may mắn nhất ;-)

moiconhan
27-10-08, 09:44
chẳng biết có phải hên xui hay kô nữa :H người nào có kêy 7 thì người ta ép +7 rất dễ mà người nào kô ép đc thì mtt chỉ như mấy lọ mana :)
chẳng lẽ người kêy 7 kia lại đỏ đến như vậy

linh22991
26-10-09, 04:13
VOTE trước rồi nói....Theo mình thấy cái Chân Thỏ cũng có khi lại đóng góp 1 vai trò quan trọng vì nếu thật sự như lời giải thích thì nó củng như +Luck trong MU ^.^ Tốt nhất là lúc nào cũng mang 1 cái trong người để được thêm % hên *.*

juou4ever
26-10-09, 10:15

Mình đồng ý với bạn cả 2 tay, mình có thể+4 1 cái ko xit cai nào, +5 thì khoảng 50%, 6 + lên 7 mình đảm bảo la 100%:K. Chỉ có điều lạ từ 5 lên 6 dường như là rất khó thì phải...... ai nói mình nổ thì cứ việc, mình chơi VDK với NM, ko phải đại gia nhưng cả 2 set đều +7 cả 3, mình còn+ giúp bx dc 2 món lên 7 :0
Mình là SweetSunLight VDK 87 bên Thăng Long!!!!!

de0canbiettao
26-10-09, 10:38
tùy theo các anh chị của VNg có muốn cho bạn nên +7 ko thôi :H chứ nó cũng ko theo 1 công thức nào cả đâu:H chỉ theo 1 công thức đó là :RAMDOM:B

nhtl018103
26-10-09, 16:37
Mình đồng ý với bạn cả 2 tay, mình có thể+4 1 cái ko xit cai nào, +5 thì khoảng 50%, 6 + lên 7 mình đảm bảo la 100%:K. Chỉ có điều lạ từ 5 lên 6 dường như là rất khó thì phải...... ai nói mình nổ thì cứ việc, mình chơi VDK với NM, ko phải đại gia nhưng cả 2 set đều +7 cả 3, mình còn+ giúp bx dc 2 món lên 7 :0
Mình là SweetSunLight VDK 87 bên Thăng Long!!!!!

uh đồng ý là +6 lên +7 rất dễ , nhưng dễ với những người biết thôi ;-) , bạn đã nghe giang hồ đồn về cách mồi khi ép từ 5->6 , 6->7 chưa .
ví dụ : tui mới ép 1 cái quần tk 8x từ 1 lên 6 mất 50 mtt và chỉ lên đc 1 lần +6 , hơi run nên chưa dám ép lên +7 , nên lấy cái mũ +5 ra định đưa lên +6 thì xịt về 0 , bực quá lấy quần tk +6 ra ép luôn và thế là nó lên 7 => kinh nghiem của tôi khi + rót 1 món thì tỷ lệ lên của lần ép sau sẽ rất cao

volam22158099
26-10-09, 17:26
sao lai ko dc +7100%dc chu khong thay vl2 ban thien thach linh thach ah
cai do dc lap trinh ep+7 100% vay sao ta ko bien thien thach (thanh`)thien thach linh thach
nhu ta co the

bien sat' thanh thep' ma chi can co mot chut cong nghe thoi.

hanh phuc ko cho ta den.
hanh phuc phai tu di tim.

tripheosock
26-10-09, 20:26
dc thì thiên thahc5 linh thahc5 để làm kiểng ak`
hên xui thui
hồi trước pót bài chỉ cách đập thì mấy ảnh phản đối bí quyết gia truyền của mình
quả nhiên 5 bữa sau nó thất truyền >.<

zzDaiPhatGiazz
26-10-09, 21:42
Theo mình thì ép đồ cũng hên xui thôi, người nào mát tay thì ép vài viên đã lên, có ng thì vài bao cũng chả lên đc :D

de0canbiettao
26-10-09, 23:09
200mtt bao tay được +7:H dm thằng Lưu :@ cú kiểm này đến bỏ GAME mất thôi:Hmtt rẻ thì tỷ lệ ép +7 cực cao :H khôn ngoan ko lại với ...VNG:$ nghĩ chỉ thấy nản tốn bao tiền đê được cái ji:Ztheo tôi được biết GAME ở VN GAMER tốn nhiều tiền nạp card nhất trong khi ở nhiều nước thì số tiền đó ko đáng là bao:H

chi3kevin
27-10-09, 03:26
Cũng rất cám ơn chủ 2pic đã bỏ công sức và tiền của để nghiên cứu
Vote cho nhau nao :D

ĐờiPhiêuDu
27-10-09, 09:24
Vấn đề này đã được bàn luận không biết bao nhiêu lần rồi, biết bao nhiêu người bỏ công sức, thời gian và tiền bạc đi tìm cái công thức này cũng giống như ngày xưa mọi người tìm nguyên lý để chế tạo động cơ vĩnh cửu vậy. Là dân IT tôi khẳng định 100% là do hên xui chứ không hề có 1 công thức nào cả.

kiss.ng0c
27-10-09, 11:36
4 Gói MTT đêm qua chưa món nào đc lên 5 :M chán hẳn :!

minhhp090
27-10-09, 17:05
cuối cùng vẫn là hên xui mà thoy^^

Pe_chandai_1m20
27-10-09, 21:20
hên xui ^^

kientrung257
01-12-09, 08:17
Da xa roi:! dang em ngay xua do:!
Gio em chi la Oan hon:S Hang dem anh van goi:B...

chauthanhtuangl
09-01-10, 23:06
hi thay may ban ban bac soi noi qua nen minh cung muon gop it thui !:P chieu nay minh cung vua bo ra 1 so kha kha de dap cai bao tay len +7!:( nhung chua lan nao len +6 !-.- 4 lan len +5 !;) 1 lan rot tu +4 zzz minh tha theo quy chinh moi nay cua bac sinh vien !:) neu theo minh nghi thi tu +1 >+5 thi 80% la dung

chauthanhtuangl
09-01-10, 23:22
chieu nay minh va nguoi ban moi tham khao cach ep cua ban sinh vien !:) va phai mat toi 2 tien dong ho va 1 tien trung bi hanh chang cho cuoc trien dieu tan !-.- bat dau thi rat thuan loi !;) nhung tu +5 >+6 thi bo tay !-.- minh tha tong cong het 5 lan 4 lan len +5 !:| va 1 lan len +4 :mad: nhung ko lan nao len +6 moi dau noi theo ban sinh vien thi minh nghi tu +1 > +5 sac xuat 80% thi minh ok chu con tu +5>+6 +7 thi chat hen sui !?

vuongphuc001
10-01-10, 09:13
có thể với người giỏi công nghệ thông tin, hay người có kinh nghiệm, hồi đâu luyện chiêm y, tôi luyện mãi không được 6 ô, rùi một hôm một ông anh đem cho cuốn chiêm y cùi, bảo luyện chắc chắn lên 6o, và trời ơi, những gì đến đúng như nó đên, ông ấy bảo có ông anh giỏi công nghệ thông tin bảo cho, mà giờ liên lạc với ông ấy không được, buồn thật, không kiếm cuốn thiên hà luyện 120% :P
Nếu bạn giỏi bạn có thể làm mọi thứ (trừ chơi game)

zzsatthuvolam2
12-01-10, 08:30
Mình nghỉ do hên xui, có lúc ép trăm mãnh ko lên, có khi ép 26 mtt, áo +6, thuong +6, quần +6, đấp tiếp thì quần về 0 ,2 món kia lên 7, riêng áo TQ8x thì lên 9 rùi xịt, hên xui thôi mấy bạn ơi!! ( thuơng 1k + 26 mtt 490v = 1k5, bán dc 3k, lời khối! *_*

AphroditeAthenA
13-01-10, 09:53
Giờ lên 7 bằng TTLT thôi :orion48: Có đứa chỉ cách ép đồ lên 10, ko hiểu sao làm theo nó lại lên 10 thật mất 3TTTT, mình là người thứ 3 thành công theo cách đó (tính cả đứa dạy cách ef :orion73:)

Anh1ĐấmVềLàng
11-02-10, 02:44
mình thấy may mắn thôi nhưng mà 3 món +6 thì thường 1 món lên 7 đỏ thì lên 2 món còn mình chưa thấy ai lên cả 3

vikiemvidao
11-02-10, 09:26
Vu Khi Bo Phi Yen Mình nghe noi từ ngay up phien ban Thinh The Giang Son la ko co % nao len 7 ... tai vi minh ep Bao Tay BPY +6 len 7 13 lần rot ( dau tin)

XoXDaRaXoX
11-02-10, 11:24
+7 chẳng qua là hên xui thui chứ chả có gì là phải có cách ép kả!!
Theo như chủ 2 pjc cứ như thế thì bao nhiu MTT cho đủ !?

onggiarockzzremixzz
11-02-10, 12:38
Ai hiểu viên TT này tặng 10 kẹo :)

Mộng Tiểu My
11-02-10, 12:43
Ai hiểu viên TT này tặng 10 kẹo :)

Tên này ăn cắp hình của ta à :W

Dịch: Tử Quang Thạch

[Click] chuột phải để sử dụng

Cường hóa trang bị tử quang đến + 7

Nếu cường hóa thất bại sẽ là + 6

onggiarockzzremixzz
11-02-10, 12:44
Tên này ăn cắp hình của ta à :W

Dịch: Tử Quang Thạch

Click chuột phải để sử dụng

Cường hóa trang bị tử quang đến + 7

Nếu cường hóa thất bại sẽ là + 6

:W ăn cắp này
Miễn kẹo ...:) ..........

Mộng Tiểu My
11-02-10, 12:45
:W ăn cắp này
Miễn kẹo ...:) ..........

Kẹo dâu vì tội ... :W

son26895
18-02-10, 11:39
+8 qua BT xxxxx ga choi. set +9 full 40

zZChjpHoj9x
18-02-10, 19:09
ef đồ thì có 1 tỉ lệ của nó
May mắn 1 phần + công thức cũng chỉ 1 phần để ef lên 7 thôi :\
Biếu a Lưu nhiều nên cũng có chút KN :$

cherril
18-02-10, 21:59
chả biết cái này hên hay xui nữa. mỗi người có cái lí riêng. với lại khi nào tâm trạng tốt, bảo lên thì nó khắc lên. đập lên 13 cũng lên ấy chứ.

SH150i
18-02-10, 22:26
Cái hàm ép đồ là hàm random thôi:)

Tuy3tNhj
19-02-10, 02:39
Hên Xui Thôi
Hum Nay Có Cái Áo tk8x +7
Đập Lên 8 Chơi Xịt :!
Xong Mua 120 MTT Về Ép Mất 65 mtt Lên 7. Xong Đập Lên 8. Lên 9 Thì Xịt
Còn Lại 1 Ít Lại Đập Lên 7 Rồi Lên 8 ;-)

trinhxuantung1989
20-02-10, 10:34
Noi that nhe' ve ep do co cong thuc hay ko thi minh ko biet ,chu ep len +4 hoac 5 la chuyen binh thuong doi voi' minh.con
+6va 7 thi su huynh nao biet thi chi giao dummmmmmmmmmmmmmmm!:D!:P

trinhxuantung1989
20-02-10, 10:36
+ 3 va 4 ma xit ah:)
bay gio + 4 va 5 la chuyen qua binh thuong doi voi 1 game thu

vovanliem1994
20-02-10, 18:41
Nhưng minh nghĩ nó cũng có hệ quả kéo theo. Khi bạn +7 từ 1 món +6, thì món +6 tip theo rất dễ lên +7, muốn chứng minh câu nói của mình các bạn hãy thử nghiệm với 2 món tu quang +6 cùi bắp nhé.

WhenTheRainFalls
21-02-10, 01:44
Mình thấy đập đồ là hên xui của chính bạn, nhưng không hẳn là Random vì nhà sản xuất game đã có tính toán, sau một thời gian miệt mài đầu tư f đồ mình có một số góp ý sau( chỉ bàn về f lên 7 nha):

- Đồ cùi, free, rẻ thường dễ lên hơn
- Bình tĩnh thì sẽ mất ít mtt
- Đập lên thì vui, xịt không cay cú, cay cú chỉ lỗ cho bạn thôi
....

Từ những kinh nghiệm đó mình đã quyết định -> bỏ trò đập đồ, dành công làm việc khác

P/S: Ngày trước quan điểm của mình là +5, +6 chi bằng đừng f. Nay ra +15, thấy mình bỏ f đồ kịp thời và sáng suốt quá ^^ + 7 +8 .... +14 no one thinks big of you & +15 will be nothing

mulawjn
16-03-10, 16:12
theo minh thi chang co cong thuc nao ap dung. cho viec nay ca?
cung~ co the? cac ban la nhu vay thi ty le thanh cong cao hon
con` minh thi..................:D
chua ap dung dc cai nao thanh cong het :))

Vô Ảnh Cùi Bắp
17-03-10, 02:36
tất cả chỉ dựa vào 2 chữ may mắn, nhưng sao đồ vip ep bao giơ cũng khó hơn đồ cùi nhỉ:D

Dgt No1
17-03-10, 10:44
Minh chơi sv thanh long cay key +9 áo +10, đến lúc hứng đập lện tiếp về 0 hết.
giờ + lại tốn 400mtt rui vẫn phập phù quần +7 áo +3 mũ va thương +6.
công thức thì ko có nhưng cũng như mọi người đi trước nói là ép lúc vừa bảo trì xong, ép lúc ít người ép, và khi đăng nhập vào chơi một lúc rùi mới ép ( vào chơi xem có bị lag hay không) rùi tiến hành, khi ép nên ép ít nhất 3 đồ trở lên, và nếu cảm thẩy ổn khi đô lên +6 ( 1 hoặc 2 món) thì nên nghỉ để hôm khác ép tiếp và ko nên ép nhiều nhiều lần trong một lần đăng nhập.

maxpxz
18-03-10, 15:59
Tôi cũng nghĩ khi ép đồ tỉ lệ chỉ là hên xiu , mà k bít VNG có cho tui xui hay không khi ép gần 300 mtt + 100 tt + hàng trăm vàng mà chẳng thấy món đồ của mình +7 mà chỉ toàn + 2 +3 ??z?

TaxiFree
18-03-10, 19:15

Đơn gián thế này nhé :

1 - Áo
2 - Nón
3 - Vũ Khí

sao lại VPNQ rồi @@.
Địng vote mà kô đc :eek:

523630
18-03-10, 21:10
èo như thế thì chẳng có cách nào đập + 7 dễ hơn nhỉ

zZChjpHoj9x
18-03-10, 22:32
Cách ef cũng chỉ 1 phần và may mắn là phânf nhiều :D
May mắn nhiều thì 4mtt +3tt + ít V là lên 7

nhattatsat
19-03-10, 11:28

vớ vẩn. Trong máy tính, lập trình có cái gọi là hàm RANDOM. VNG chỉ có thể điều chỉnh cái tỷ lệ thành công của RANDOM này .

vokybibi
19-03-10, 23:01
Chắc chắn là có tỷ lệ thành công nhất định và có thể thay đổi được.
Cứ nghĩ bình thường thì biết người viết Game phải thay đổi tỷ lệ được để tăng giảm khi cần thu về nhiều hay ít xu bán bao MTT chứ.

Nói chung mọi cái có thể thu về Xu đều có thể can thiệp được.

leehamchoi
20-03-10, 23:23
Ép đồ thì chỉ có hên xui chứ chẳng có công thức gì cả . Lấy auto click cho đỡ mỏi tay bạn àh ;-) ;-)

S2SieuWay
07-04-10, 20:00
do hen xui thoi hoi dot tui cung ep 3 lan lan dau ton hon 2k lan sau cung vay lan thu 3 ton co 10 mtt la tui da~ len +7 rui`

emlatruongdaika
08-04-10, 05:18
Đời là bể khổ, biết bao giờ mới dứt :S

hatimca
08-04-10, 09:44
Nói về lập trình, để ta nói sơ quá trình ép đồ cho mà nghe.

Kỹ sư sẽ define một hằng số % tỉ lệ thành công cho từng cấp.
VD:
Lấy giá trị là 100 để biểu diễn 100%.
Vậy kỹ sư define
tỉ lệ thành công ép đồ từ 0 --> 1 là thanhcong1 = 100 (100% thành công)
tỉ lệ thành công ép đồ từ 1 --> 2 là thanhcong2 = 30 (giả sử 30%)
tỉ lệ thành công ép đồ từ 2 --> 3 là thanhcong3 = 25 (giả sử 25%)
tỉ lệ thành công ép đồ từ 3 --> 4 là thanhcong4 = 25 (giả sử 25%)
....

Ứng với mỗi cấp, cứ random trong vòng 100 ra kết quả rồi so sánh, bé hơn tỉ lệ thành công thì cho thành công, lớn hơn là thất bại.
Cấp 0 --> 1: rand(100) --> kết quả luôn luôn <=100 --> luôn luôn thành công
Cấp 1 --> 2: rand(100), rồi so sanh voi 30, <=30 thì cho thành công, ngược lại thì thất bại.
....

Khi nào có 1 anh kỹ sư nổi hứng vào edit mấy con số kia lên 100 hết thì anh em nhào vô ép lia lịa là thành công tất. Hoặc ai có người quen làm kỹ sư quản lý source code vl2 thì bảo ảnh sửa rồi alo cho mình ép, xong alo ảnh sửa lại như cũ.
Phải làm trước khi anh ấy sửa lại về giá trị cũ, có thể 1 phút sau, hehehe.

Hoặc hôm nào có anh kỹ sư khó ở trong người, ảnh vào set các tỉ lệ về 5% chẳng hạn (dĩ nhiên trừ cấp 0 --> 1 kẻo bị kiện), thì khối đứa ép xịt kêu khóc thảm thiết.

theworlkdk
08-04-10, 09:58
ai đại gia làm theo rồi psot lên cho anh em xem với

†¯™¤[Lion–King]¤™¯†
08-04-10, 13:41
Đúng là có hên xui! nhưng mà Có Cách ép hẵn hoi đấy các pác 1 món +7 không quá 50mtt còn đen quá thì 100mtt ! không tin thì có thể pm zZzPrinceszZz , TaoSieuNe(Chuyển SV rồi)..... Với bọn nó 1 món +7 là không thành vấn đề .Bọn nó có chỉ cho tôi nhưng tôi chỉ đc +5 thôi Tại Gà.Có Cách ép hẵn hoi đấy mấy pác à không dc 100%( nhưng cũng đc 70% rồi:()

Vô Tình Pé Iu
08-04-10, 14:16
nói tóm lại là may mắn thỳ lên :Z hok có công thức gì hết cả :S

.::Love Storm::..
08-04-10, 14:21
Hên xui ôi hui xên ! ^m^
Nan ép đồ lắm !

Bạch Diện Thánh Nhân
08-04-10, 15:25
F mảnh thjên thạch hên xui mà thôi ;-) ko có cách j đâu ;-) . Có lúc ăn ngay có lúc ko lên nổi 2 ;-)

ADMaCuoc
08-04-10, 15:31
câu nói hay nhất trong ngày zzz
nhìn những lời nói đó mà tập!!:)

Exciter RC côn tay
08-04-10, 16:18
Topic này cũng đến được gần 19K visits nhỉ ^0^
Chẳng có 1 quy luật nào cả!
Tất cả là cơ duyên.
Vì sao các võ lâm cao thủ toàn trang bị +7 trở lên?
Vì khi cường hóa trang bị, họ không bị áp lực về tinh thần. Dẫu có thất bại, ta lại đập tiếp :0

™...†iểu _ †hư...™
08-04-10, 22:06
:( Thiệt Hay Chém Thế
-------------------------------------

colboygirl12
09-04-10, 05:57
tui cung hoc cntt thag ben noi dug day
doan code la co ty le nen hen xui thoi chu co thag 1 cai len +7 co thag xui nhu tui 500mtt duoc moi cai ao

™...†iểu _ †hư...™
09-04-10, 10:32
Hên Xui :D

chienthan1982
12-04-10, 20:42
Chắc ai đi học cũng đều biết định nghĩa của "công thức"? Vậy nên nếu có cái gọi là "công thức" gì gì đó, thì coi như là ăn chắc 100% rồi còn gì nữa nhỉ? Còn chờ đợi gì nữa mà không "làm giàu" thôi!

XxL0ngLyQuyPhu0ngxX
13-04-10, 07:11
Ta có công thức ép đồ này
Đầu tiên đến tương dương
Gặp thàng mà giang hồ hay gọi là lưu béo
đối thoại với nó
nghe những lời đường mật của nó
chọn câu nói mà bạn đủ điều kiện tham gia " cường háo thường " chẳng hạn ;-)
sau đó đưa món đồ quý giá của bạn cho hắn trong tâm trạng hồi hộp
nhìn nó đập phá món đồ
Cầm lại món đồ mà trong lòng chào dâng .....................

ức chế :@:@:@:@

vlanhyeuem1
13-04-10, 13:43
Nh­ưng theo kinh nghiệm của mình thì khi mà đã ép đồ thì có ít nhất 5,6 món ép cùng 1 lúc.cũng như đánh xèng thôi.khát nước tất nhiên phải vào rồi.với lại 1 yếu tố quan trọng nữa là phải nhìn ping mạng mà đập không phải xịt nhiều là sẽ lên đâu đấy.cứ xịt món này mình từ từ cho món kia lên đập,mạng ngon thì dễ thôi mà.mình làm theo cách này đc 1 sét +8 xịt có vài lần!!

vlanhyeuem1
29-04-10, 18:33
Nói tóm lại như thế nay,hên xui,mạng ngon rớt đúng tỉ lệ ép thành công là đc

NhớVềEm
02-05-10, 13:55
vote cho 5 bao mtt của bạn :\ :\ :\

phuchieu1991
02-05-10, 14:19
hehe tui học cntt nè, tui ngĩ đoạn code đập đồ sẽ như thê này:
1.Cho 1 số random từ 1 đến 100, rồi if số đó <=số % VNgam định mức thành công then tăng cấp thành công else tăng cấp thất bại hehe
2. từ đoạn code đó nếu có cao thủ nào rành cntt thi chuyển số % thành công thành 100% thì thiên hạ set +15 hết đây

dray01
02-05-10, 23:39
cả đời em chưa đập món nào lên đc +4 , toàn mua đồ + sẵn =))

kk_tm.4ever
08-05-10, 18:43
Mình thấy cái pic jì đó quên rồi !? !
Trong đó có chỉ dẫn cách đập đồ +7 !Người đó chỉ là phải ép nháp,mình cũng tin và ép dc 1 bộ +8 và đang xài !Chỉ tốn mỗi thứ khoản 400v mua MTT , và mỗi thứ chỉ rớt 2 lần đến lần 3 là hoàn toàn lên 7 !

Theo mình thì cái ép nháp dựa vào tỷ lệ nó thế này :
Mình đặt : tỷ lệ lên là X và tỷ lệ rớt là Y .
Ví dụ : X-X-Y-X-Y-X-Y-Y-X...
Vậy thì ta đập đồ sẽ có tỷ lệ : Lên-Lên-Rớt-lên-Rớt-Lên-Rớt-Rớt-Lên...(Và tùy theo các đoạn mã tiếp,sau khi xong 1 đoạn mã dài thì nó sẽ trở về tỷ lệ ban đầu và các tỷ lệ hên xui của những hoạt động khác cũng vậy,nhằm tạo ra sự cân = và ổn định)
Vậy sau khi đập đồ lên mình sẽ ép nháp 1-2 thứ vặt nào đó rùi ép đồ tiếp.

P/s : Mình cũng thử test,những món đồ mình ko + nháp sẽ hay rớt hơn là những món đồ có ép nháp !
Theo mình tỷ lệ có thể là : 3:1,hay 2:1 jì đó !

aloxovolam
11-05-10, 03:19
Từ 1 lên 7 không xịt phát nào:B
Tôi ef vài món lên 7 như thế rồi. nhưng cũng tốn nhiều bao mtt mà có đồ vẫn về MOO.:( (đó là những lúc cay cú với lại mõi tay quá thui:P.)
KN Ping mạng của tôi nè.
Từ 1 lên 4 thì mạng theo hướng lùi đều ( ví dụ lúc bắt đầu bắt đầu cường hóa mạng 200 chạy được 1 lúc mạng chậm xuống 220), và từ 5 lên 7 thì ngược lại. lưu ý là chênh lệch không quá cao khoảng 20 trở lại.
Trước lúc ef bạn nên xem mang bạn thường duy trì ở khoảng nào thì căn mà ef.
Lên 6 va lên 7 thường ping mạng khoảng (132 len 117 hoac 108),( 142 len 135)
Nếu mạng nhảy lên xuống thất thường thì nhanh tay ấn Esc nhé .
Cách này theo tôi thì đỡ tốn mtt hơn mấy pác <B> RanDom+ Hên Xui</B> kia:M .

xZNoBiTaZx
11-05-10, 12:05
nhận ép đồ thuê +7 200mtt +30tt+200v ai nhu cau pmm liên hệ sdt 0927427737

xZNoBiTaZx
11-05-10, 12:08
một món +7 nhận ép thuê với giá ưu đãi 200 mảnh thiên thạch+ 30 thiện thạch+200v đây
Ai nhu cầu pm số điện thoại 01665374388 hay số 0927427737

KhủngLong
11-05-10, 21:45
-mình ngix cách ép lên + 7 là có công thức của VNG ,cũng gần như trông cây vậy
-VD cứ khong 9k mTT mất đi(VD là thế ,còn đâu hem bít nhiu MTT) là sẽ có 1 người ép 1 phát lên 7 .
.
.
-mình ngix cách ép lên + 7 là có công thức của VNG ,cũng gần như trông cây vậy
-VD cứ khong 9k mTT mất đi(VD là thế ,còn đâu hem bít nhiu MTT) là sẽ có 1 người ép 1 phát lên 7 .

itnghibg
12-05-10, 00:03
Vấn đề này đã được bàn luận không biết bao nhiêu lần rồi, biết bao nhiêu người bỏ công sức, thời gian và tiền bạc đi tìm cái công thức này cũng giống như ngày xưa mọi người tìm nguyên lý để chế tạo động cơ vĩnh cửu vậy. Là dân IT tôi khẳng định 100% là do hên xui chứ không hề có 1 công thức nào cả.
Tôi thì đang là SV CNTT! tương lai là 1 IT - Đồng ý với U là hên xui. Nhưng cái hên xui đó bạn có thể điều khiển đc - ngay trên máy tính của bạn! Cái bạn cần là 1 ít kiến thức ko nhỏ về lập trình và 1 "cái đầu" ;-)
Tuy nhiên Game mà ko có thứ hên xui thì đâu còn sức hấp dẫn nữa !Vậy nên vui vẻ mà chấp nhận đi zzzzzz!

vuahaisu
12-05-10, 21:37
mình thi co cách khác hay hơn !:D dùng viên TLLT đạp lên 7 lun . nếu có 3 viên thì 100% la chỉ cần 3 phát la +7 cả 3 món lun ;-)

guild1188
14-05-10, 14:02
là người từng +7 chỉ 4mtt và +hết 400mtt vẩn +0 tôi khẵng đjnh là hên xui

makoloveheo
16-05-10, 00:32
công thức +7 là Thiên thạch Linh thạch :):):) nhanh gọn mà đỡ ức chế :)

Vô Ảnh Fc
16-05-10, 20:23
Đập bằng TTLT thì còn gì niềm vui.
Đập bằng mtt để lấy cảm giác hồi hộp.:)

Vô Ảnh Fc
16-05-10, 20:30
Đập bằng TTLT thì còn gì niềm vui.
Đập bằng mtt để lấy cảm giác hồi hộp.:)

handoi_khong0ffline
17-05-10, 09:52
tóm lại +7 hay +15 thì đều lên dc cả ;-)
quan trọng nhất là tốn bao nhiêu tiền để lên ;-)

Vô Tình Pé Iu
17-05-10, 10:06
đề nghị những người bị bệnh về tjm k nên đi ép đồ = MTT :F

huntergn112
18-05-10, 18:24
các bác cứ nói thế:K. em dám đám bảo là có cách giúp tăng tỉ lệ hên lên. Nhưng cũng chỉ tăng ở mức độ nào chứ 100% thì:orion51:

July_Hoài
18-05-10, 19:28
Đến ngự các mua 1k MTT và .... auto click ... chúc may mắn

Vô Ảnh Fc
23-05-10, 00:11
auto click :):)
.