PDA

Võ lâm Truyền kỳ : Đường Môn PK solo kỵ phái nào nhất.

hpnguyen
15-04-09, 12:03 AM
Dạo này lên diễn đàn thấy nhiều bạn Than Phiền rằng khi solo với các phái khác thì Đường Môn luôn Thua và cho là Đường Môn cùi bắp nữa. !-.-
Vậy mình hãy tổng hợp lại xem Đường Môn kỵ phái nào nhất khi PK solo trên Lôi Đài nha.
Mình thì kỵ nhất là Hiệp Độc có mtmp và bắt 1 con Oan Hồn + 1 HKL :mad:
Thứ 2 là Thiếu Lâm Quyền, nhưng mình dùng Ám Khí tỉ lệ đánh lui đối phương nên cũng được bàn ăn bàn thua, nói chung là không ngán TLQ cho lắm !:P.
Còn ý kiến các bạn thì sao? !?
Kiến Nghị MOD box Đường Môn lập 1 topic cho các bạn bình bầu đi. !:|

duongtuyet1
16-04-09, 10:24 AM
hiệp độc không sợ ăn tốt
chỉ sợ dgt set tướng quân ,thương bỏ qua pt 19% ,

minhtring
16-04-09, 11:46 AM
Phái nào mặc đồ TQ cũng đáng ngại hết,Trâu pà thím lun. Cũng đòng ý Hiệp độc và TLQ khó xơi.

RấtLàĐẹpZaj
16-04-09, 02:39 PM
hiệp độc không sợ ăn tốt

hôk sợ hiệp độc thì wa hoàng hổ gặp hiệp độc này thắng sẽ có tiền đi tiền về + quà ;-)

Mr7CuongLong
16-04-09, 07:25 PM
Nói thật sự là tùy vào trình độ ng` cầm acc thôi :Z Nhưng thật sự tôi ngán NMD hơn tất cả :Z Tôi solo với NMD thì may mắn mới ăn đc :Z Còn gặp prèo thì chịu thua. Các phái khác gặp pro cũng tắt điện :Z >>>> Tất cả ở người cầm acc :Z

MrTom94
16-04-09, 07:32 PM
Đm Không yếu Và cũng chả manh lắm!
Nó ở mức normal nên sẽ rất cần trình độ PK Và độ đầu tư của người chơi!
Do đó, pro ĐM không nhìu !

Theo chủ quan thì mình luôn khiếp sợ NMK !
Chắc hẳn các bạn biết không buff mà đánh NMK thì sẽ ra sao !

letrungdungno1
17-04-09, 04:07 PM
tùy vào trình độ của mỗi người thôi
---------------------------------

gaidep789
17-04-09, 05:36 PM
ờ nmc là khó nuốt nhất
thằng dgt, tlq thì chỉ cần dụ nó vô bẫy ngủ là ok ( chỉ cần nó ko trâu là xử đẹp cho về thủ khố, nếu ko thì đó sẽ là mình )

Escape87
18-04-09, 02:43 PM
Đm Không yếu Và cũng chả manh lắm!
Nó ở mức normal nên sẽ rất cần trình độ PK Và độ đầu tư của người chơi!
Do đó, pro ĐM không nhìu !

Đồng ý với ý kiến trên:Z cũng công nhận la nmc thuộc loại nhìn ĐM = nửa con mắt :Z nhất là loại biến thái tăng linh hoạt :Z loại này solo với nó nhiều khi ĐM nhà mình không đánh đc 1 chiêu đừng nói j là ăn :003: bác nào không đồng ý với ý kiến trên xin mời qua thiết hổ solo với mấy con đội kèn thiêu nhi này :Z
Các phái khác chẳng có phái nào ĐM dể ăn cả nếu gặp phải pro :Z

NhinEmEmDS
18-04-09, 02:43 PM
kỵ nhất chắc là TLQ rồi;-) nó dame trâu thủ ngoại phòng 80% thả 10 hoa may ra đi ;-)

zZzGiaMienTayzZz
18-04-09, 02:45 PM
DM jo la khc tinh NMK chu sợ ji nữa

luasongfan1991
18-04-09, 06:21 PM
kỵ nhất chắc là TLQ rồi;-) nó dame trâu thủ ngoại phòng 80% thả 10 hoa may ra đi ;-)

siêu nhân àh mà 10 hoa chết!? 1 hoa buff tu la liệu chịu nổi ko;-) TLD hứng 1 cái đó max dame cũng còn nửa cột máu cơ mà;-) liệu ngoại phòng và máu TLQ đú đc với TLD chăngzzz

DieuKayDaiHiep
18-04-09, 07:16 PM
Theo tui thứ tự sợ như sau:
1. Hiệp độc có MTMP và bắt ác là :$, ác là đuổi nhanh phá chiêu khỏe @@
2. NMC biến thái tăng Linh hoạt :$, cả trận may ra bắn đc 1 chiêu :$
3. VĐB MTMP: máu shop thì 1 combo là bay xác :$, dù đmôn đồ + 7, nó bút cùi vẫn bay @@.
4. Dương Gia cung chỉ pk = liên xạ thuật @@, khó chịu lắm zzz
5. TLQ chân dài và biết đuổi :$ ( vẫn có cách khắc phục)
Còn lại đều có cửa ăn :D. 5 phái trên chỉ là khó nhằn thui chứ chưa hẳn là thua 100% @@, vẫn tùy người cầm acc nữa :D

tlsuco
18-04-09, 10:46 PM
tất cả các phái đánh tầm xa đều là đối thủ đáng gờm của DM, vì ít khi nó ăn bẫy:Z

Satthu_datinh
18-04-09, 11:56 PM
DGC thì cũng bình thường thôi bạn ạ! Cùng đồ cùng cấp pk 50-50 thôi!

hpnguyen
19-04-09, 03:17 AM
Theo tui thứ tự sợ như sau:
1. Hiệp độc có MTMP và bắt ác là :$, ác là đuổi nhanh phá chiêu khỏe @@
2. NMC biến thái tăng Linh hoạt :$, cả trận may ra bắn đc 1 chiêu :$
3. VĐB MTMP: máu shop thì 1 combo là bay xác :$, dù đmôn đồ + 7, nó bút cùi vẫn bay @@.
4. Dương Gia cung chỉ pk = liên xạ thuật @@, khó chịu lắm zzz
5. TLQ chân dài và biết đuổi :$ ( vẫn có cách khắc phục)
Còn lại đều có cửa ăn :D. 5 phái trên chỉ là khó nhằn thui chứ chưa hẳn là thua 100% @@, vẫn tùy người cầm acc nữa :D

1. Tôi chỉ sợ HD bắt 1HKL + 1OH mà thôi, chỉ Thi vô đầu rồi lên ngựa chạy, có mà đánh được nó !-.-
2. NMC biến thái hả, tôi dùng Thiên Hà làm giảm thời gian loạn lại, nó đàn loạn mình rồi chuyển skill là mình cũng hết loạn luôn, tôi solo với NMC nhiều khi còn chạy lại gần cho nó cái Bẫy Loạn chạy cho vui, chẳng sợ NMC khi solo đâu ;-).
3. Đấu với VDB thì tôi luôn thủ chiêu Bạo Vũ, khi nó chơi mtmp nhào lại gần cho mình cái skill 55 thì tôi nhồi lại nó cái Bạo Vũ, thường thì 2 con đồ và cấp ngang nhau thì ĐM thắng cao hơn, còn nó chơi Thế Vân Tung tôi chơi lại Mãn Thiên ngày chổ nó biến đi, 2s Thu chiêu nó chết chắc. ;-) Bực mình khi solo với VDB là nó Tàng Hình lâu quá, nó tàng hình tôi cho 1 cái Bẫy Chồng Tầng là mệt mỏi, chưa thua VDB khi solo, có lẽ chưa gặp pro.
4. DGC thì tôi dùng mtmp chụp nó lại và giữ khoản cách với nó, mtmp của ĐM chịu được 1 skill 55 của DGC đấy, tỉ lệ thắng cũng cao lắm !:P
5. TLQ thì tôi chơi Ám khí tỉ lệ đánh lui đối phương 20% (tương đương phá chiêu 20%), và dùng Kinh Công để né Vac của nó, chỉ cần né được 1Vac thì tỉ lệ thắng của ĐM trên 50%, và khi đánh với TLQ tôi luôn thủ đặt Bẫy Ngủ mỗi khi nó tụ khí, đạp trúng thì 1 chiêu Mãn thiên của ĐM ko chết mới lạ. Toàn bị nó cắn lén khi làm sư môn chứ solo tôi không ngán nó đâu. :mad:

c0Iluv0c
19-04-09, 12:19 PM
NMC vẫn là char khó đánh nhất. Tăng biến thái LH thì có ăn = mắt:$
VB ko có cửu chuyển + máu CT xác định:M.
Ngày xưa cầm char HD có 3 con HKL đánh với ĐM ko có mtmp cứ lấy thi làm tường bảo vệ;-)

xunglenho
20-04-09, 11:08 AM
1. Tôi chỉ sợ HD bắt 1HKL + 1OH mà thôi, chỉ Thi vô đầu rồi lên ngựa chạy, có mà đánh được nó !-.-
2. NMC biến thái hả, tôi dùng Thiên Hà làm giảm thời gian loạn lại, nó đàn loạn mình rồi chuyển skill là mình cũng hết loạn luôn, tôi solo với NMC nhiều khi còn chạy lại gần cho nó cái Bẫy Loạn chạy cho vui, chẳng sợ NMC khi solo đâu ;-).
3. Đấu với VDB thì tôi luôn thủ chiêu Bạo Vũ, khi nó chơi mtmp nhào lại gần cho mình cái skill 55 thì tôi nhồi lại nó cái Bạo Vũ, thường thì 2 con đồ và cấp ngang nhau thì ĐM thắng cao hơn, còn nó chơi Thế Vân Tung tôi chơi lại Mãn Thiên ngày chổ nó biến đi, 2s Thu chiêu nó chết chắc. ;-) Bực mình khi solo với VDB là nó Tàng Hình lâu quá, nó tàng hình tôi cho 1 cái Bẫy Chồng Tầng là mệt mỏi, chưa thua VDB khi solo, có lẽ chưa gặp pro.
4. DGC thì tôi dùng mtmp chụp nó lại và giữ khoản cách với nó, mtmp của ĐM chịu được 1 skill 55 của DGC đấy, tỉ lệ thắng cũng cao lắm !:P
5. TLQ thì tôi chơi Ám khí tỉ lệ đánh lui đối phương 20% (tương đương phá chiêu 20%), và dùng Kinh Công để né Vac của nó, chỉ cần né được 1Vac thì tỉ lệ thắng của ĐM trên 50%, và khi đánh với TLQ tôi luôn thủ đặt Bẫy Ngủ mỗi khi nó tụ khí, đạp trúng thì 1 chiêu Mãn thiên của ĐM ko chết mới lạ. Toàn bị nó cắn lén khi làm sư môn chứ solo tôi không ngán nó đâu. :mad:

Câu đúng nhất là... chưa gặp pro thôi hehe
Gặp NMC pro thì có khi vừa vào còn ko kip xuất 1 chiêu nào ấy chứ ;-)

Mà cái chủ đề này bàn mãi mà ko thấy nhàm à, chán cũng chả buồn nói thêm nữa. Chỉ có điều khách quan nhận xét là:
- ĐM là phái có các lợi thế thuộc dạng trung bình
- Member nào ko chịu tìm hiểu thì biến ĐM thành 1 phái cực gà luôn ;-) Tại sao? tại vì ĐM máu bình thường, né bình thường, thủ yếu, các skill hỗ trợ thủ ko có !-.- cho nên có thể nói ĐM là phái khả năng thủ yếu nhất VL2, chưa kịp giết người đã bị người giết, ko trâu bò như TLQ đứng im 1 chỗ mà buff tụ khí rồi sút, ko máu nhiều như DGT TLT, ko tàng hình như VDB CS, ko có nội lực hộ thân như VDK, ko có thi che chắn như 5 độc, ko có skill trừ tấn công như NMC, tăng phòng thủ như NMC...

- Ngược lại, cấu trúc các skill cực kỳ linh hoạt làm cho cách pk cũng cực khó luôn
- Pro nào có thể hiểu hết và tận dụng hết các đặc điểm của nó được sẽ có thể biến nó thành phái pk ít thua các phái khác nhất (chứ ko phải vô đối), tiếc là số pro này chắc đếm trên đầu ngón tay các server !-.-

saverman
23-04-09, 05:31 AM
1

Đánh với vdb ko dùng TVT thì bạn ko dùng được Mãn thiên, thủ lun bảo vũ...vdb nó ko chạy vào bẩy mà dùng thiếu dương ko thì bạn diết nó bàng skill gi' :M

duongtuyet1
23-04-09, 06:43 PM
đường môn chả không yếu đâu bạn
ngang đồ ngang cấp thì không sợ ai đâu trừ tlq
còn đồ vip hơn thì 1 là pk cực hay 2 là thua 3 là rùa

EmGoiCam
23-04-09, 07:31 PM
3. Đấu với VDB thì tôi luôn thủ chiêu Bạo Vũ, khi nó chơi mtmp nhào lại gần cho mình cái skill 55 thì tôi nhồi lại nó cái Bạo Vũ, thường thì 2 con đồ và cấp ngang nhau thì ĐM thắng cao hơn, còn nó chơi Thế Vân Tung tôi chơi lại Mãn Thiên ngày chổ nó biến đi, 2s Thu chiêu nó chết chắc. Bực mình khi solo với VDB là nó Tàng Hình lâu quá, nó tàng hình tôi cho 1 cái Bẫy Chồng Tầng là mệt mỏi, chưa thua VDB khi solo, có lẽ chưa gặp pro.
4. DGC thì tôi dùng mtmp chụp nó lại và giữ khoản cách với nó, mtmp của ĐM chịu được 1 skill 55 của DGC đấy, tỉ lệ thắng cũng cao lắm

;-)Bác thất là pro.!;O Đánh với dgc mà bác quăng thiên la,!:P nó cho 1 toái kim không bay cả người lẫn bẫy;-);-) Các hạ thật là vãi chưởng ;-)

kawasaki0080
23-04-09, 10:25 PM
không thấy nhắc tới cbb nhỉ;-), chắc cbb dễ xơi;-)

Võ thần hải hổ
23-04-09, 10:32 PM
Đường Môn hả dame cũng khiếp lắm :U Có điều máu ít ăn con độc cổ là thấy Mạnh Bà rùi ;-)

suadaunanh2k6
24-04-09, 10:18 AM
Cũng không thấy nhắc tới CBQ chắc tại CBQ hiếm và íu quá hay sao í ^^

DieuKayDaiHiep
24-04-09, 04:10 PM

1. Hiệp độc bắt ác là còn mọi hơn cả hỏa kì lân + oan hồn @@, tin hay ko hỏi các pro hiệp độc.
2.Thiên Hà giảm đc 1s, chẳng bõ bèn gì cả. Ai bảo là nó gẩy loạn chuyển skill là hết loạn? Đó là NMC noob, NMC xịn là gẩy lên tầng 3 mới ngắt chiêu, sang ngay NTK, mà NMC có 3 hiệu ứng, đoạn thủy giảm 3s thì đừng hỏi ;-), may ra cả trận bắn đc 2 phát. Chắc cậu chưa gặp cái loại đặt mông là loạn zzz, đừng nói chạy lại gần nó đặt bẫy, mà vừa nhúc nhích là loạn rồi zzz.
3. Với võ đang bút MTMP chỉ có đúng 1 cách xài bạo vũ chống lại, nhưng rất buồn là VĐB né quá cao :Z, ăn được vài dame bạo vũ là hết ==> Đường môn tử trước. Thế vân tung thì có thể căn mãn thiên vào chỗ nó về, nhưng lại buồn 1 nỗi là đang dơ tay thì nó phá chiêu, hết mãn thiên luôn zzz.
4. DGC pk với đường môn mà xài các chiêu khác, ko xài liên xạ thuật là gà. Đường môn pk với DGC mà xài thiên la là đại gà, nó bắn toái kim cho thì 1 shock :Z.
5. PK TLQ xài châm đẩy lùi 20% ( đẩy lùi thôi nhé, phá chiêu gì) đồng ý, vì điều này là bắt buộc. Thế bạn đã gặp TLQ nào theo sau từ trước vào rồi ca diệp thối rồi sút ngay ko? Bạo vũ sẽ bị phá chiêu, hoặc hên hơn thì bạn ra chiêu trước, nhưng tỉ lệ có 20% đẩy lùi đc thôi @@. Bị dồn vào góc ngay từ đầu thì zzz. TLQ gà mới để đmôn có time để đặt bẫy, nên đánh với pro điều này khó khăn lắm, chỉ là vấn đề may rủi thôi :D

Super-Soi
24-04-09, 04:28 PM
tóm lại đồ phải ngon cộng với 1 trình độ pk chuyên nghiệp thì mới được :B

chillylove
24-04-09, 04:32 PM
1. Hiệp độc bắt ác là còn mọi hơn cả hỏa kì lân + oan hồn @@, tin hay ko hỏi các pro hiệp độc.
2.Thiên Hà giảm đc 1s, chẳng bõ bèn gì cả. Ai bảo là nó gẩy loạn chuyển skill là hết loạn? Đó là NMC noob, NMC xịn là gẩy lên tầng 3 mới ngắt chiêu, sang ngay NTK, mà NMC có 3 hiệu ứng, đoạn thủy giảm 3s thì đừng hỏi ;-), may ra cả trận bắn đc 2 phát. Chắc cậu chưa gặp cái loại đặt mông là loạn zzz, đừng nói chạy lại gần nó đặt bẫy, mà vừa nhúc nhích là loạn rồi zzz.
3. Với võ đang bút MTMP chỉ có đúng 1 cách xài bạo vũ chống lại, nhưng rất buồn là VĐB né quá cao :Z, ăn được vài dame bạo vũ là hết ==> Đường môn tử trước. Thế vân tung thì có thể căn mãn thiên vào chỗ nó về, nhưng lại buồn 1 nỗi là đang dơ tay thì nó phá chiêu, hết mãn thiên luôn zzz.
4. DGC pk với đường môn mà xài các chiêu khác, ko xài liên xạ thuật là gà. Đường môn pk với DGC mà xài thiên la là đại gà, nó bắn toái kim cho thì 1 shock :Z.
5. PK TLQ xài châm đẩy lùi 20% ( đẩy lùi thôi nhé, phá chiêu gì) đồng ý, vì điều này là bắt buộc. Thế bạn đã gặp TLQ nào theo sau từ trước vào rồi ca diệp thối rồi sút ngay ko? Bạo vũ sẽ bị phá chiêu, hoặc hên hơn thì bạn ra chiêu trước, nhưng tỉ lệ có 20% đẩy lùi đc thôi @@. Bị dồn vào góc ngay từ đầu thì zzz. TLQ gà mới để đmôn có time để đặt bẫy, nên đánh với pro điều này khó khăn lắm, chỉ là vấn đề may rủi thôi :D

Khải khắm sợ DGT ko :K

Super-Soi
24-04-09, 04:36 PM
Lạnh Lùng cho mình hỏi xíu, ông pk với chủ nick BlackCat trận nào chưa cho anh em biết với :Z

hpnguyen
25-04-09, 08:37 AM

1. Với Hiệp Độc mà bắt ác là tôi cho vài trái mìn (Bẫy xuyên tâm thích) là lên đường mấy con Thi đó, chỉ cần 1 bình máu đỏ,tôi solo cũng chết được Oan Hồn nói chi là ác là, chẳng qua hết máu chơi không lại VDDMD của nó thôi.!-.- (Tôi theo hướng nội công) Mìn tôi dame 1k5/s, đặt chồng tầng lên 2k1 hơn.
2. Thiên Hà giảm thời gian loạn choáng điều này ai cũng công nhận 1s cũng được, NMC pro khi đàn thì chuyển skill cũng mất 1s, 3-1-1=1s chẳng lẽ lại sợ nó. :mad:
3. VDB tôi không thích chơi vì nó Tàng Hình thôi, chứ không biết các bạn khác sao chư tôi đấu với VDB tôi chẳng sợ. Thế Vân Tung là hưởng trọn cái Mãn Thiên ngay, nó đang thu chiêu thì làm sao phá chiêu mình được. !?
Né tránh VDB cao nhưng chính xác của Đường Môn không phải thấp, xem thường ĐM quá đó !:(
4. PK với DGC mà không xài Thiên La chứ bạn nghĩ bạn xài cái gì, khi xài Thiên La bạn phải giữ khoản cách chứ tôi post bài rõ ràng lắm mà, nói như bạn chẳng lẽ chiêu TL của Đường Môn dùng đi TQC thôi ah. ;-) Chiêu Mãn Thiên của Đường Môn có thể rãi hoa trong phạm vi màn hình cho phép, bạn đừng nói bạn chỉ thẳng chuột vô đối phương rãi Mãn Thiên nha, nếu chơi Mãn Thiên mà như thế thì chưa chơi được DM đâu ;-)
5. Thiếu Lâm Quyền khi PK lôi đài thì nó có lợi thế là tụ khí đầy đủ, chạy là nhồi liên tục thì tôi thua, nên mới xài ám khí đẩy lui, để đánh văng nó ra, chứ nó dùng VAC thì mình không biết Kinh Công né àh, Cùng cấp, = đồ nhau 2 VAC chết được ĐM ko. Nhưng phải công nhận là ĐM cũng hơi ngán khi solo với TLQ, chỉ ngán thôi chứ không sợ đâu !:|
Đừng xem thường ĐM, tôi vẫn ủng hộ ĐM.

Super-Soi
25-04-09, 10:48 AM
chờ chờ và chờ ở VNG :Z

Dai_Tuong_Quan
25-04-09, 11:47 AM
Đường Môn hả dame cũng khiếp lắm :U Có điều máu ít ăn con độc cổ là thấy Mạnh Bà rùi ;-)\
;-) nếu bạn đủ bản lĩnh ;-)

Cũng không thấy nhắc tới CBQ chắc tại CBQ hiếm và íu quá hay sao í ^^

Nhãi nhép cần gì để ý zzz

mrtjeusau1925
25-04-09, 11:53 AM

Khải khắm solo vs em sợ ngay ko dám đánh lại lần t2 ^o^ ;-) ;-) ;-)

\
;-) nếu bạn đủ bản lĩnh ;-)

Nhãi nhép cần gì để ý zzz

tên mèo hen quay trở lại chém gjó rồi àh :o tưởng quy ẩn :o

CamCuiThienLong
25-04-09, 12:24 PM
2.Thiên Hà giảm đc 1s, chẳng bõ bèn gì cả. Ai bảo là nó gẩy loạn chuyển skill là hết loạn? Đó là NMC noob, NMC xịn là gẩy lên tầng 3 mới ngắt chiêu, sang ngay NTK, mà NMC có 3 hiệu ứng, đoạn thủy giảm 3s thì đừng hỏi , may ra cả trận bắn đc 2 phát. Chắc cậu chưa gặp cái loại đặt mông là loạn , đừng nói chạy lại gần nó đặt bẫy, mà vừa nhúc nhích là loạn rồi
Đấy là NTK, còn TYK thì bác Khải bảo mấy Giây là die@@

DieuKayDaiHiep
25-04-09, 04:18 PM
1. Với Hiệp Độc mà bắt ác là tôi cho vài trái mìn (Bẫy xuyên tâm thích) là lên đường mấy con Thi đó, chỉ cần 1 bình máu đỏ,tôi solo cũng chết được Oan Hồn nói chi là ác là, chẳng qua hết máu chơi không lại VDDMD của nó thôi.!-.- (Tôi theo hướng nội công) Mìn tôi dame 1k5/s, đặt chồng tầng lên 2k1 hơn.
2. Thiên Hà giảm thời gian loạn choáng điều này ai cũng công nhận 1s cũng được, NMC pro khi đàn thì chuyển skill cũng mất 1s, 3-1-1=1s chẳng lẽ lại sợ nó. :mad:
3. VDB tôi không thích chơi vì nó Tàng Hình thôi, chứ không biết các bạn khác sao chư tôi đấu với VDB tôi chẳng sợ. Thế Vân Tung là hưởng trọn cái Mãn Thiên ngay, nó đang thu chiêu thì làm sao phá chiêu mình được. !?
Né tránh VDB cao nhưng chính xác của Đường Môn không phải thấp, xem thường ĐM quá đó !:(
4. PK với DGC mà không xài Thiên La chứ bạn nghĩ bạn xài cái gì, khi xài Thiên La bạn phải giữ khoản cách chứ tôi post bài rõ ràng lắm mà, nói như bạn chẳng lẽ chiêu TL của Đường Môn dùng đi TQC thôi ah. ;-) Chiêu Mãn Thiên của Đường Môn có thể rãi hoa trong phạm vi màn hình cho phép, bạn đừng nói bạn chỉ thẳng chuột vô đối phương rãi Mãn Thiên nha, nếu chơi Mãn Thiên mà như thế thì chưa chơi được DM đâu ;-)
5. Thiếu Lâm Quyền khi PK lôi đài thì nó có lợi thế là tụ khí đầy đủ, chạy là nhồi liên tục thì tôi thua, nên mới xài ám khí đẩy lui, để đánh văng nó ra, chứ nó dùng VAC thì mình không biết Kinh Công né àh, Cùng cấp, = đồ nhau 2 VAC chết được ĐM ko. Nhưng phải công nhận là ĐM cũng hơi ngán khi solo với TLQ, chỉ ngán thôi chứ không sợ đâu !:|
Đừng xem thường ĐM, tôi vẫn ủng hộ ĐM.

1. Thế con ác là nó đứng nhìn đặt mìn à :Z, đã nói là phá chiêu mọi nhất mà zzz. Solo chết oan hồn, giỏi, đường môn mới xuất hiện 1 anh tài mới, đồng ý. Chết oan hồn còn chủ nó đứng nhìn, chẳng mất lọ máu nào :Z, chết oan hồn rồi nó lại MTMP gọi con thi khác, đánh tiếp đi :Z, thêm lọ máu nữa, rồi F9 delay chăng ;-).
2. NMC đánh hiệu ứng 6s cơ :Z, chứ ko phải 3, ngắt chiêu thì làm gì đến 1s, mà cứ cho là 1s đi, 6-1-1 = 4, đỡ đi :Z, mà còn 2s nó lại cho 6-1-1 = 4, lại đỡ đi :Z. Ko sợ thì đúng là đường môn huyền thoại rồi ;-)
3. Chính xác cao được bao nhiêu :Z, ta 500 thân pháp, 100 linh hoạt, mấy chiêu đầu né 80%. Thế vân tung thả mãn thiên thế lúc nó bay vào người đánh = gì? Ko căn mãn thiên ngay là miss ngay, mà căn mãn thiên là bị phá chiêu. Mà VDB đánh thiếu dương ko cũng vỡ mồm rồi :Z.
4. Cái này thì miễn bàn luận :Z. Đánh với DGC xài thiên la :Z, siêu pro Đường môn ;-). Mãn thiên thả trong phạm vi màn hình cho phép, nhưng toái kim còn vượt quá màn hình cho phép cơ :M, mà nên nhớ nó tự đuổi :M, mà toái kim bắn qua thiên la thì ..., ko dám nói kết cục nữa :Z. Đừng nói ta chưa chơi được Đường môn :Z, chơi từ đầu, giờ đang lv 90, tuy cùi bắp nhưng cũng tự hào là Đường môn duy nhất toàn sever 2 lần đứng top giải Bang Hội Tinh Anh :Z, cũng tự hào là Đường môn đi chiến trường chính max liên tục mà chẳng phải bót điểm :Z, cũng vớ vẩn thôi ấy mà.
5. Ám khí đẩy lùi tỉ lệ chỉ 20% thôi :Z, có phải cứ bắn là đẩy đâu. TLQ sút VAC mà khinh công né được thì tiềm long của nó vứt vào sọt rác à :S, = cấp = đồ ko phải là 3 VAC ko chết mà là 2 VAC đã đột tử rồi zzz.
Ta tâm huyết với đường môn, thế mới chơi lì đến tận giờ, và thật sự thấy Đường môn là phái pk rất khó, rất hay, đòi hỏi sự sáng tạo, tinh tế. Ta chỉ thấy pk như cậu thì.... Nói thật đừng buồn, xấu mặt Đường môn. :Z

David Archuleta
25-04-09, 04:33 PM
hình như tà độc ông mèo ông sợ mỗi mình ;-)

DieuKayDaiHiep
25-04-09, 04:57 PM

Cha noob mọi rợ thì nói làm gì :T, chưa thấy NMC nào đánh kiểu cổ quái như ông :T. Hầu hết toàn hiệu ứng rồi NTK, ông lại xài bài câu hết CY rồi TYK :Z, set 7 mà 2s đột tử :$, vãi chày @@. Xin thua ông :$
.
________________Ghép Bài_______________________
.

Khải khắm sợ DGT ko :K

Khánh gà thì tính làm gì :W, mà cứ hay lên hù dọa đại ka thế em :@. Ít ra anh vẫn win chú 1 ván ^^, thua 1-3 :), he he, thế là an ủi rồi ^0^

longsatthubk
25-04-09, 05:02 PM

Ổng mèo đánh có mỗi ông thì chỉ sợ có mỗi ông rồi :)

DieuKayDaiHiep
25-04-09, 05:03 PM
Khải khắm solo vs em sợ ngay ko dám đánh lại lần t2 ^o^ ;-) ;-) ;-)

[/COLOR][/B]

Đã solo bao giờ đâu mà sợ với sệt :W, mày vẫn ở Thiên Long à Sầu?:TVề Tàng Long chơi đê ku :T

Mr7CuongLong
25-04-09, 07:30 PM
1.ĐM nào solo với thi thế :U ra em xin chữ ký cái ;-). Chắc solo vs thi của bọn 5x đây ;-)
2. Hoàn toàn đồng ý là NMD là thể loại ĐM khó ăn nhất. Thiên Hà cũng chả ăn thua. NMD solo = NTK là bt rồi, h họ chơi TYK cơ :Z Bác nào sống qua nổi 10s em tặng 10kv ;-)
3. Solo với DGC nó cho quả chậm rồi lừa lừa kill 55 vào mồm. Shok thì đừng hỏi. CÒn bác nào ý định Thiên La thì quả là :0 hok biết diễn tả ra sao ;-)
4. Nếu solo vs TLQ. TLQ nào mà nhăm nhe chạy ra ngoài đặt phát động VAC thì hok quan tâm lắm. Nhưng TLQ nó chạy theo đấm La Hán thì sao :\
>>>>>>> Vẫn còn nhiều vấn đề lắm ;-)

Dai_Tuong_Quan
25-04-09, 08:20 PM
Nhìn kết quả nói chuyện ku :T

Ổng mèo đánh có mỗi ông thì chỉ sợ có mỗi ông rồi :)
Nếu bạn đủ tự tin thì bạn có quyền thử @@
Cổ sư trước khi thèn Cò qua thì ser HH cũng nhìu lắm ^^

LyTamTam159
25-04-09, 08:58 PM
Đường môn tui chơi chả ngán phái nào cả phái nào cũng ks dc cả hé hé trùm dg` môn Ngọa Hỗ đây

minhtring
25-04-09, 11:57 PM
NMC biến thái tăng LH GC thì ít sài MT,vì dam cũng không quá cao mà dễ bị CY đẩy,rủi ro cao,Mấy má nội công LH sài tè le hột me các skill đc nhưng máu ít,dễ đột tử.Nói chung đánh với NMC tăng LH cũng oải lắm!:)
.
.

Câu đúng nhất là... chưa gặp pro thôi hehe
Gặp NMC pro thì có khi vừa vào còn ko kip xuất 1 chiêu nào ấy chứ ;-)
Mà cái chủ đề này bàn mãi mà ko thấy nhàm à, chán cũng chả buồn nói thêm nữa. Chỉ có điều khách quan nhận xét là:
- ĐM là phái có các lợi thế thuộc dạng trung bình
- Member nào ko chịu tìm hiểu thì biến ĐM thành 1 phái cực gà luôn ;-) Tại sao? tại vì ĐM máu bình thường, né bình thường, thủ yếu, các skill hỗ trợ thủ ko có !-.- cho nên có thể nói ĐM là phái khả năng thủ yếu nhất VL2, chưa kịp giết người đã bị người giết, ko trâu bò như TLQ đứng im 1 chỗ mà buff tụ khí rồi sút, ko máu nhiều như DGT TLT, ko tàng hình như VDB CS, ko có nội lực hộ thân như VDK, ko có thi che chắn như 5 độc, ko có skill trừ tấn công như NMC, tăng phòng thủ như NMC...
- Ngược lại, cấu trúc các skill cực kỳ linh hoạt làm cho cách pk cũng cực khó luôn
- Pro nào có thể hiểu hết và tận dụng hết các đặc điểm của nó được sẽ có thể biến nó thành phái pk ít thua các phái khác nhất (chứ ko phải vô đối), tiếc là số pro này chắc đếm trên đầu ngón tay các server !-.-
Công nhận hoàn toàn nhận xét bên trên trừ dòng cuối,phái ít thua nhất không phải ĐM đâu,Những phái muốn thủ hòa là hòa phải kể đến VDB,CS NMK DGT...Vào LD hay đơn đáu CT mà gặp mấy em không muốn chiến dạng này quả thật pó tay.

Chém-Gió
26-04-09, 08:31 AM
minhtring mới sang CUồng Long thì phải :\ Tôi Tâm Nhãn.

minhtring
26-04-09, 04:35 PM
minhtring mới sang CUồng Long thì phải :\ Tôi Tâm Nhãn.
yup,lúc nào rảnh làm vài ván nha!:D Tuần sau về lại thiên hổ.

Nếu bạn đủ tự tin thì bạn có quyền thử @@
Cổ sư trước khi thèn Cò qua thì ser HH cũng nhìu lắm ^^
Thấy rao bán acc + ủy thác truyền kỳ mà??Kỳ trước còn nghe acc đó người khác chơi,nên thua nhiều hơn thắng??Nếu còn chơi tuần sau nữa mình chuyển qua đánh thử.

CamCuiThienLong
26-04-09, 04:44 PM
NMC biến thái tăng LH GC thì ít sài MT,vì dam cũng không quá cao mà dễ bị CY đẩy,rủi ro cao,Mấy má nội công LH sài tè le hột me các skill đc nhưng máu ít,dễ đột tử.Nói chung đánh với NMC tăng LH cũng oải lắm!:)

Đúng rồi^^ Tăng LH-GC thì nên dụng NTK chứ Mê Tâm hay TYK ít dùng^^
Lh-NC thì máu ít, dính trọn 1 phát Bạo vũ cũng thấm lắm@@ Có thể đột tử
NMC nào đánh Mê Tâm bị Cy đẩy ra thì là do Phạm vi đánh quá gần thôi, đứng xa sẽ thấy hiệu quả khác biệt^^

minhtring
26-04-09, 04:46 PM
3. Chính xác cao được bao nhiêu :Z, ta 500 thân pháp, 100 linh hoạt, mấy chiêu đầu né 80%. Thế vân tung thả mãn thiên thế lúc nó bay vào người đánh = gì? Ko căn mãn thiên ngay là miss ngay, mà căn mãn thiên là bị phá chiêu. Mà VDB đánh thiếu dương ko cũng vỡ mồm rồi :Z.
4. Cái này thì miễn bàn luận :Z. Đánh với DGC xài thiên la :Z, siêu pro Đường môn ;-). Mãn thiên thả trong phạm vi màn hình cho phép, nhưng toái kim còn vượt quá màn hình cho phép cơ :M, mà nên nhớ nó tự đuổi :M, mà toái kim bắn qua thiên la thì ..., ko dám nói kết cục nữa :Z. Đừng nói ta chưa chơi được Đường môn :Z, chơi từ đầu, giờ đang lv 90, tuy cùi bắp nhưng cũng tự hào là Đường môn duy nhất toàn sever 2 lần đứng top giải Bang Hội Tinh Anh :Z, cũng tự hào là Đường môn đi chiến trường chính max liên tục mà chẳng phải bót điểm :Z, cũng vớ vẩn thôi ấy mà.
Z
VDB bắn Thiếu duơng thì 0 fải đối thủ của ĐM ruì,Nói về t****** máu thì TTT hơn thiếu dương(Bắn TTT = chuột phải),nên mới nói trước khi có MT 45 ĐM biết PK tí là VDB không thắng nổi.
Đánh với DGC dĩ nhiên là sài thiên la,TTT phá chiêu 100%,Nói chung lúc nhốt DGC đánh phá chiêu của nó là quan trọng nhất,căn delay chiêu của DGC mà tấn công đúng lúc chứ tham tấn công quá thì hem ăn nổi đâu,tiền mất tật mang.Nhưng công nhận ĐM thủ yếu,đánh DGC hết 2b máu thì hắn chết chứ ĐM ăn 1 chiêu 55 hay bị dồn dam vào bẫy 45 thì 1 đòn.

Dai_Tuong_Quan
26-04-09, 08:09 PM
Thấy rao bán acc + ủy thác truyền kỳ mà??Kỳ trước còn nghe acc đó người khác chơi,nên thua nhiều hơn thắng??Nếu còn chơi tuần sau nữa mình chuyển qua đánh thử.

Chưa bán được, và đúng là ủy thác truyền kỳ @@, vào 4rum ngứa mắt nên xoáy thôi áh mà ;-)
Lâu lâu onl thôi chứ ko chơi. Mà hình như người chơi giùm là Alo, lại KAo chỉ lâu lâu pk với người quen thôi. Làm gì đến chuyện mà thua nhiều hơn thắng ? Bạn qua thì qua, tui không onl thì cũng có người típ bạn !:), và đương nhiên sẽ không làm bạn thất vọng ^^

DieuKayDaiHiep
26-04-09, 08:13 PM
Khó lắm minhtrinh ạ :!, VĐB đánh thiếu dương với đường môn khôn lắm, giữ khoảng cách xa chứ ko vào gần vào tầm bắn chuột trái TTT lắm, còn bắn chuột phải thì khó trúng, bắn 3,4 trúng 1, còn thiếu dương thì hầu như lên dame vàng 3 tia, bắn bừa cũng trúng :!, tôi thử với loại này rồi @@, khó chịu lắm @@, nó phá chiêu cả TTT cơ :$.
Còn Dương Gia cung nếu dùng thiên la thì phải cực kì tập trung căn delay chiêu của nó mà phá, chứ sơ sẩy 1 chút là bay ngay, TTT chỉ phá chiêu 100% của DGC vào đúng thời điểm thôi @@, chứ sớm quá hoặc muộn quá thì ... mà chơi kiểu này mạo hiểm lắm zzz. Mà DGC khôn khéo đánh với đmôn chỉ liên xạ thuật thôi đủ méo mồm rồi @@.

Chíp Hero
26-04-09, 08:57 PM
yup,lúc nào rảnh làm vài ván nha!:D Tuần sau về lại thiên hổ.

pác minhtring là ai thế nhỉ??? tên j` lúc trước bên sv Thiên Hổ ? ko pít trình pk thế nào đây :D

minhtring
27-04-09, 12:39 AM
@ DieuKayDaiHiep:
Ý mình nói là chỉ đấu TTT với Thiếu duơng ấy,TTT và thiếu dương đều là các skill phá chiêu,ai dính trước là người kia tịt ngòi,mình max LH nên tỉ lệ trúng cũng khá cao,nhớ hồi tăng sm thì bắn TTT thường tiêu thứ 3 mới trúng,dẽ bị phá skill hơn giờ.
Đúng là gặp DGC prèo rất khó làm ăn,cứ gần chết lại hồi máu,mà ĐM khó dứt điểm trong khi sơ xẩy 1 tí là chít với DGC.
@ Chip Hero :Lúc bên Thiên hổ thì tên Thiênthần5độc, zShivaz, Sirens . Bạn có acc bên thiên hổ sao?
Tháng 6 hi vọng cái tỉ lệ đánh ngã 30% gì đó xuất hiện tương lai sẽ khác:018:

vinhtai05
27-04-09, 06:54 AM
Tôi đánh với Dgc dùng mtmp phá chiêu = ttt ko hiệu quả . Nếu 3 tia ne' hết sẽ an 1 tkt vào mặt . Mình thường chọn phá kill = bv cơ , cách này khá hiệu quả . Nếu thất bại chọn giải pháp kc né tkt . Con nếu họ dùng kill 55 ko dại pha chiêu dj chuyển nhẹ nhàng sang 1 bên ném bẫy về trước mặt . Đây la cách đánh của mình .

hpnguyen
27-04-09, 08:25 AM
1. Thế con ác là nó đứng nhìn đặt mìn à :Z, đã nói là phá chiêu mọi nhất mà zzz. Solo chết oan hồn, giỏi, đường môn mới xuất hiện 1 anh tài mới, đồng ý. Chết oan hồn còn chủ nó đứng nhìn, chẳng mất lọ máu nào :Z, chết oan hồn rồi nó lại MTMP gọi con thi khác, đánh tiếp đi :Z, thêm lọ máu nữa, rồi F9 delay chăng ;-).
2. NMC đánh hiệu ứng 6s cơ :Z, chứ ko phải 3, ngắt chiêu thì làm gì đến 1s, mà cứ cho là 1s đi, 6-1-1 = 4, đỡ đi :Z, mà còn 2s nó lại cho 6-1-1 = 4, lại đỡ đi :Z. Ko sợ thì đúng là đường môn huyền thoại rồi ;-)
5. Ám khí đẩy lùi tỉ lệ chỉ 20% thôi :Z, có phải cứ bắn là đẩy đâu. TLQ sút VAC mà khinh công né được thì tiềm long của nó vứt vào sọt rác à :S, = cấp = đồ ko phải là 3 VAC ko chết mà là 2 VAC đã đột tử rồi zzz.
Ta tâm huyết với đường môn, thế mới chơi lì đến tận giờ, và thật sự thấy Đường môn là phái pk rất khó, rất hay, đòi hỏi sự sáng tạo, tinh tế. Ta chỉ thấy pk như cậu thì.... Nói thật đừng buồn, xấu mặt Đường môn. :Z

Nói như cậu thì Đường Môn là phái Vứt đi àh. CÓ giỏi chỉ anh em cách PK thắng đối phương đi, chứ đừng ở đó Bàn ra. Tôi chơi Đường Môn đi ra đường chỉ sợ TLQ cắn lén chứ chẳng sợ thằng nào hết, cà chớn tôi LC chạy theo Phá là hết làm Sư Môn luôn ;-) (Kiểu này hơi hèn nhưng mà vui)
1. Ác là thì kệ nó, mình Kinh Công ra đặt bẫy vẫn kịp thời gian mà, Còn bác nào không tin, thì chỉ 1 bình máu đỏ tôi solo chết Oan Hồn của Hiệp Độc 8x cho coi :mad:, đây làm hoài chẳng lẽ không biết, solo xong thì hết máu để bom vì Bình máu Vàng lại xài sau khi Oan hồn chết nên mới ko chơi lại Hiệp Độc. Tôi vẫn kỵ hiệp độc hơn là TLQ.
2.3.4. Đây thực sự không ngán chút nào, tôi post bài rất rõ ràng các bác vui lòng đọc kỹ rồi hãy bình luận nha.
5. TLQ tôi thật sự sợ nó khi chạy lại đấm La Hán thôi, chứ xài Vac lơ mơ tôi cho về làng, Ám khí đẩy lui 20% dùng để khống chế nó Đấm La Hán, chứ có phải trị nó dùng Vac đâu, mà solo bị ép Góc nói gì nữa. Ám khí Đẩy Lui 20%, Bạo Vũ đẩy lui 15% + 5% đánh ngã nữa. 40% đánh văng đối phương ra cũng đâu phải thấp. !?

DieuKayDaiHiep
27-04-09, 07:21 PM
"]@hpnguyen: Nếu tôi nghĩ Đường môn là phái vứt đi thì chơi đường môn đến 90 làm quái gì ;-). Chẳng phải bàn ra, mà thực sự thấy nực cười cách pk của cậu. Chẳng có cách gì hay cả, tất cả vẫn là cách chung của Đường môn, nhưng tùy theo người cầm acc mà thể hiện sự linh hoạt thôi. Đường môn chạy theo phá TLQ thì pro rồi, chỉ luyện công rồi chạy theo nhè đầu F9 thả hoa trộm là hết, cậu tự tin = cấp = đồ đuổi theo kết thúc đc TLQ = bạo vũ + TTT ko? ( Mà tăng theo đường nội công chắc dame TTT, bạo vũ to lắm ;-)).
1. Ác là khinh công ra đặt được mấy cái bẫy? Con này bay nhanh như ngựa đó,lúi húi đặt bẫy nó cắn nhát, gần chết ác là nó cho nổ thi, gọi con mới ra, chẳng lẽ đặt bẫy giết tiếp, mà có hiệp độc MTMP thì gọi thi vô tận ^^. Đánh kiểu thế đừng mơ chạm được đến người hiệp độc mà lo lúi hút đặt bẫy thi thôi. Nhìn chung đường môn gặp hiệp độc MTMP ít có cửa win lắm.
2.3.4 Chẳng có gì để bình luận nữa cả zzz.
5. Đương nhiên TLQ đánh phải áp sát đánh ca diệp thối (La hán quyền dành cho TLQ 3 slot thôi, còn 4 slot 100% ca diệp).Nó theo sau mãi rồi cũng ép được vào góc chứ sao :) Còn ra xa phát động VAC là TLQ gà, tính làm gì. 40% đánh văng đối phương liệu có dám đứng để đánh văng ko :).
Nhìn chung cậu sever gì? Tên nhân vật. Có gì tôi sang học hỏi kinh nghiệm của đường môn huyền thoại mới nổi tuyên bố chẳng ngán hiệp độc, ko đếm x****** NMC, đập bẹp DGC, tẩn chết VDB ;-), nhìn chung .... vô đối :). Riêng đoạn nói NMC hiệu ứng 3-1-1 = 1s là vô đối rồi ^^.
Sẵn tiện cũng xin up hình con cùi của tôi, chơi đến 90 rồi vẫn gà, cần học hỏi thêm nhiều cao thủ quá, chán thật :Z. Mà đồ cũng cùi thật :M, nản quá.[/COLOR]

vinhtai05
28-04-09, 12:10 PM
Cái bài lên ngựa chạy tlq ca diệp thôi mà bị đuổi rồi ah Valdai . Có thật sự tlq vac mà là ga` ko . Chắc chưa gặp thằng nào nó đá cho ko kịp "Gà"

DieuKayDaiHiep
28-04-09, 04:59 PM
Cái bài lên ngựa chạy tlq ca diệp thôi mà bị đuổi rồi ah Valdai . Có thật sự tlq vac mà là ga` ko . Chắc chưa gặp thằng nào nó đá cho ko kịp "Gà"

Chẹp, sao lại nói hết mánh ra như thế :Z. TLQ ra xa phát động rồi vào là gà, còn TLQ ca diệp theo sau mới là :$. Dạo này solo TLQ ít xoắn, lắm :Z, trừ mấy thằng em trong bang, thằng nào cũng tướng với quân :$, ghê cả người @@

manhtuan334
28-04-09, 05:19 PM
Mình cũng chơi TLQ ,bữa có đánh với con TLQ của bạn 1 ván bên đấu trường 4.
Thực sự mấy sv trước mình chơi rất ít DM pro,nên cơ hội pk với DM ít quá.
Nếu trong lôi đài mà TLQ chơi kiểu ap sát đánh với DM thì mình nghĩ DM ít cơ hội thắng lắm(ngang cấp ngang đồ).
Còn nếu đánh đẹp,không áp sát,đứng ra xa để DM đặt bẫy thì hên xui!:(50 /50)

kamikaze
28-04-09, 05:53 PM
1. Ác là thì kệ nó, mình Kinh Công ra đặt bẫy vẫn kịp thời gian mà, Còn bác nào không tin, thì chỉ 1 bình máu đỏ tôi solo chết Oan Hồn của Hiệp Độc 8x cho coi :mad:, đây làm hoài chẳng lẽ không biết, solo xong thì hết máu để bom vì Bình máu Vàng lại xài sau khi Oan hồn chết nên mới ko chơi lại Hiệp Độc. Tôi vẫn kỵ hiệp độc hơn là TLQ.
Không có gì để nói zzz, a ý đã bảo là SOLO với con Oan Hồn thôi mà, làm gì có chủ của nó với mấy con khác nữa. Spam tí ;-)

vinhtai05
28-04-09, 08:24 PM
Chẹp, sao lại nói hết mánh ra như thế :Z. TLQ ra xa phát động rồi vào là gà, còn TLQ ca diệp theo sau mới là :$. Dạo này solo TLQ ít xoắn, lắm :Z, trừ mấy thằng em trong bang, thằng nào cũng tướng với quân :$, ghê cả người @@

Mánh này là thằng chữ trắng tui sang bảo ông mà . Bít thì sao lên ngựa mà đuổi . Thằng nào kiên nhẫn thằng đấy !:P

CamCuiThienLong
28-04-09, 08:29 PM
Mánh này là thằng chữ trắng tui sang bảo ông mà . Bít thì sao lên ngựa mà đuổi . Thằng nào kiên nhẫn thằng đấy !:P

Tên này hay sang Tàng Long xem bem nhau;-)

HoaYTuyet
28-04-09, 08:58 PM
ĐM pro đó bà nội ^o^

DaiGiaThieuTien
30-04-09, 09:17 AM
Tui có 1 acc cái bang chưa thua đường môn ngang cấp trong lôi đài bao giờ;-);-);-)

hpnguyen
30-04-09, 06:23 PM
Nói gì thì tôi vẫn ủng hộ Đường Môn, vẫn trung thành với phái Đường Môn từ VL1 đến VL2. Tôi chỉ mới cấp 83 nên luận về kinh nghiệm và trình độ thì kém xa nhiều người lắm.
Các bác Đường Môn nào 9x có giỏi hãy chỉ anh em cách solo thắng người khác và nghiên cứu nhiều cách đánh sao cho hay cho đẹp, chứ mà ở đó bàn lùi thì đừng chơi VL nữa chứ nói chi chơi Đường Môn.

vinhtai05
02-05-09, 11:02 PM
Tui có 1 acc cái bang chưa thua đường môn ngang cấp trong lôi đài bao giờ;-);-);-)

cbb hay quyền thế bạn . 30 char

vuongthuyngan
04-05-09, 03:58 PM
híc thôi đi đm mà có nmk buf thì khỏi chê,nhưng củng phại thú nhận tui sợ TLT lắm híc còn mấy phái khác thì 5&5 thôi

Xinh Nhu Ngoc
05-05-09, 10:29 PM
Chán nhỉ @@ Ser Thanh Long chả có đường môn nào pzo để sô nô

duongtuyet1
05-05-09, 11:47 PM
"]@hpnguyen: Nếu tôi nghĩ Đường môn là phái vứt đi thì chơi đường môn đến 90 làm quái gì ;-). Chẳng phải bàn ra, mà thực sự thấy nực cười cách pk của cậu. Chẳng có cách gì hay cả, tất cả vẫn là cách chung của Đường môn, nhưng tùy theo người cầm acc mà thể hiện sự linh hoạt thôi. Đường môn chạy theo phá TLQ thì pro rồi, chỉ luyện công rồi chạy theo nhè đầu F9 thả hoa trộm là hết, cậu tự tin = cấp = đồ đuổi theo kết thúc đc TLQ = bạo vũ + TTT ko? ( Mà tăng theo đường nội công chắc dame TTT, bạo vũ to lắm ;-)).
1. Ác là khinh công ra đặt được mấy cái bẫy? Con này bay nhanh như ngựa đó,lúi húi đặt bẫy nó cắn nhát, gần chết ác là nó cho nổ thi, gọi con mới ra, chẳng lẽ đặt bẫy giết tiếp, mà có hiệp độc MTMP thì gọi thi vô tận ^^. Đánh kiểu thế đừng mơ chạm được đến người hiệp độc mà lo lúi hút đặt bẫy thi thôi. Nhìn chung đường môn gặp hiệp độc MTMP ít có cửa win lắm.
2.3.4 Chẳng có gì để bình luận nữa cả zzz.
5. Đương nhiên TLQ đánh phải áp sát đánh ca diệp thối (La hán quyền dành cho TLQ 3 slot thôi, còn 4 slot 100% ca diệp).Nó theo sau mãi rồi cũng ép được vào góc chứ sao :) Còn ra xa phát động VAC là TLQ gà, tính làm gì. 40% đánh văng đối phương liệu có dám đứng để đánh văng ko :).
Nhìn chung cậu sever gì? Tên nhân vật. Có gì tôi sang học hỏi kinh nghiệm của đường môn huyền thoại mới nổi tuyên bố chẳng ngán hiệp độc, ko đếm x****** NMC, đập bẹp DGC, tẩn chết VDB ;-), nhìn chung .... vô đối :). Riêng đoạn nói NMC hiệu ứng 3-1-1 = 1s là vô đối rồi ^^.
Sẵn tiện cũng xin up hình con cùi của tôi, chơi đến 90 rồi vẫn gà, cần học hỏi thêm nhiều cao thủ quá, chán thật :Z. Mà đồ cũng cùi thật :M, nản quá.[/COLOR]

đồ chưa +7 có 1 món +5
lực tay chưa búp 8xx

OanhThuongKich
06-05-09, 12:14 AM
đồ +7 hết rồi đấy 9x mã đò cấp 8 bi -def mà

DieuKayDaiHiep
06-05-09, 12:02 PM
đồ chưa +7 có 1 món +5
lực tay chưa búp 8xx

Phán bừa à :S, đồ + 7 hết. Nhưng 90 trừ thủ. L­ực tay chưa buff 839, cái này thì chuẩn zzz. Tăng tiềm năng thế kia mà :D
.
.

Nói gì thì tôi vẫn ủng hộ Đường Môn, vẫn trung thành với phái Đường Môn từ VL1 đến VL2. Tôi chỉ mới cấp 83 nên luận về kinh nghiệm và trình độ thì kém xa nhiều người lắm.
Các bác Đường Môn nào 9x có giỏi hãy chỉ anh em cách solo thắng người khác và nghiên cứu nhiều cách đánh sao cho hay cho đẹp, chứ mà ở đó bàn lùi thì đừng chơi VL nữa chứ nói chi chơi Đường Môn.

Thì đmôn có vài cách pk cơ bản thôi mà :S, cậu đánh như thế thì từ cơ bản còn chưa biết. Biết cách pk cơ bản là cũng tạm rồi. Còn các mánh khóe pk, nếu nói ra hết, các phái vô đọc bắt bài thì sao :$.

mrtjeusau1925
06-05-09, 12:07 PM
;-) lão val có cái mánh là vào trận khóc lóc van xjn đối thủ tha cho em 1 con đường sống ;-) ;-) ;-)

DieuKayDaiHiep
06-05-09, 12:09 PM
Tát cho vào mặt :W:W:W, thằng ranh :W:W:W

David Archuleta
06-05-09, 01:36 PM
lâu lắm mới thấy bạn Valdai lên 4rum ko thấy bạn mạnh hùng đâu nhỉ :o

vinhtai05
06-05-09, 05:12 PM
Mánh j thế nhỉ . Pro có mánh phải chia sẻ chứ . Phải hơn người ở chỗ bít mánh mà vẫn thua . Hôm nay lại thấy Valdai lên chém chắc vui lắm đây
.
.

Bạn đừng nghĩ 9x thì pro đâu bạn . Rất có thể là 1 con gà to hơn đấy ;-);-) . Còn theo minh pk voi bất kì phái nào cần xem xet chủ acc là người thế nào và mức độ đầu tư đến đâu.

future-K9Z
06-05-09, 05:19 PM
siêu nhân àh mà 10 hoa chết!? 1 hoa buff tu la liệu chịu nổi ko;-) TLD hứng 1 cái đó max dame cũng còn nửa cột máu cơ mà;-) liệu ngoại phòng và máu TLQ đú đc với TLD chăngzzz
Cái gì :S
Xin hỏi bạn VAC xuất chiu nhanh hơn hay Bạo Vũ nhanh hơn :S
Máu đm không nhiều đâu :S nội thủ cũng không sao :S
Set +7 cũng chết như thường :S
Tôi đã từng chứng kiến TLQ 88 ShokThiLak sever Đại Hổ :U giết đường môn 89 thuydung set TQ + 7 :U ván đấu lôi đài kết thúc sau 30s @@
Nó sút tung cả người lẫn bẫy @@
.
.
Đường môn sau này mạnh nhờ cái đánh ngã rồi mãn thiên ít có "ku thảo" nào sống nổi :\

DieuKayDaiHiep
06-05-09, 07:38 PM
lâu lắm mới thấy bạn Valdai lên 4rum ko thấy bạn mạnh hùng đâu nhỉ :o

Giờ toàn vl web rồi ;)), hé hé. Hết BHTA rồi cũng chán chẳng muốn lê la 4rum. MH thì chịu @@, tự mà hỏi hắn :$.
.
.

Mánh j thế nhỉ . Pro có mánh phải chia sẻ chứ . Phải hơn người ở chỗ bít mánh mà vẫn thua . Hôm nay lại thấy Valdai lên chém chắc vui lắm đây
.
.

Bạn đừng nghĩ 9x thì pro đâu bạn . Rất có thể là 1 con gà to hơn đấy ;-);-) . Còn theo minh pk voi bất kì phái nào cần xem xet chủ acc là người thế nào và mức độ đầu tư đến đâu.
Thanks ông chia sẻ mánh lên ngựa chạy cho tôi ;-), có tiên phong nữa chạy tít lắm ^^. áp dụng bài này bọn TLQ bảo tôi là đường môn quái dị, pk bệnh hoạn :$. Bó tay. Còn với các phái khác thì ... Vẫn phải có bí mật của riêng mình ^^.
Ghi nhận ý kiến của ông. Khối người 9x mà vẫn noob lắm zzz

loveazure
06-05-09, 07:54 PM
Vlweb được cái cục trong tâm sen ^o^ không biết là cục gì ^o^

vinhtai05
06-05-09, 08:07 PM
Vẫn còn thua nmd ha? Valdai mánh để đâu rồi . Thấy chuojCaNaj kêu riêng Valdai chap 1b máu co phải la sự thật . Về phần tôi đánh nmd đứa hh đồ tương đối cũng 1 set 7 2 nhẫn lh cũng bảo rằng riêng đm chấp 1b máu . Kết quả nó bay ra khỏi lôi đài khi chưa kịp bit chuyện j xảy ra . Tiếc là vk vẫn còn +0 du` đã tốn khá mtt .

CamCuiThienLong
06-05-09, 08:12 PM
Nhà nghèo thì chơi VL2;-) Đại gia thì chơi VLweb;-)

DieuKayDaiHiep
06-05-09, 08:26 PM
Vẫn còn thua nmd ha? Valdai mánh để đâu rồi . Thấy chuojCaNaj kêu riêng Valdai chap 1b máu co phải la sự thật . Về phần tôi đánh nmd đứa hh đồ tương đối cũng 1 set 7 2 nhẫn lh cũng bảo rằng riêng đm chấp 1b máu . Kết quả nó bay ra khỏi lôi đài khi chưa kịp bit chuyện j xảy ra . Tiếc là vk vẫn còn +0 du` đã tốn khá mtt .

Lôi đài mới đánh 1 trận thì ăn thua gì ^^. Hôm đó mới bị hack, mất tiên phong, máu từ 10k6 xuống 8k4, dame tay cũng giảm, yếu đuối là đúng. Hẹn nó khi nào đeo lại TP đánh lại mà quên mất :S. Với cả tùy NMC thôi :S, đồ set 7 2 nhẫn LH mà điểm tiềm năng chỉ tăng vào TP, NC, ko có LH thì cũng chẳng là gì. Với NMC còn quan trọng là do cách tăng nữa. Tôi có thể dễ dàng win NMC đồ cực vip nhưng tăng lởm, nhưng có thể chắc chắc 100% thua NMC đồ bình thường nhưng tăng chuẩn. Hỏi bé leazure thì biết ^^. (Nev nhỉ em iu ^0^.) Ông mới win 1 NMC thì chưa hiểu hết về NMC rồi. Tôi dám khẳng định Đmôn gặp NMC biến thái + pk pro thì ko có 1 cửa nào win ( đó là hiện nay). Loạn, đứng im=> NTK( Kiểu bé Nev). Quái hơn thì loạn==> phẫn cầm hoặc Bích hải, chờ hết CY, sau đó loạn, đứng im ==> Tùy ý khúc zzz (dame to hơn cả bát quái :$, bay sau 1,5s, kinh hoàng => đó là kiểu của tên noob quái đản @@, may mà hắn gà war ^0^)

vinhtai05
06-05-09, 11:15 PM
Lôi đài mới đánh 1 trận thì ăn thua gì ^^. Hôm đó mới bị hack, mất tiên phong, máu từ 10k6 xuống 8k4, dame tay cũng giảm, yếu đuối là đúng. Hẹn nó khi nào đeo lại TP đánh lại mà quên mất :S. Với cả tùy NMC thôi :S, đồ set 7 2 nhẫn LH mà điểm tiềm năng chỉ tăng vào TP, NC, ko có LH thì cũng chẳng là gì. Với NMC còn quan trọng là do cách tăng nữa. Tôi có thể dễ dàng win NMC đồ cực vip nhưng tăng lởm, nhưng có thể chắc chắc 100% thua NMC đồ bình thường nhưng tăng chuẩn. Hỏi bé leazure thì biết ^^. (Nev nhỉ em iu ^0^.) Ông mới win 1 NMC thì chưa hiểu hết về NMC rồi. Tôi dám khẳng định Đmôn gặp NMC biến thái + pk pro thì ko có 1 cửa nào win ( đó là hiện nay). Loạn, đứng im=> NTK( Kiểu bé Nev). Quái hơn thì loạn==> phẫn cầm hoặc Bích hải, chờ hết CY, sau đó loạn, đứng im ==> Tùy ý khúc zzz (dame to hơn cả bát quái :$, bay sau 1,5s, kinh hoàng => đó là kiểu của tên noob quái đản @@, may mà hắn gà war ^0^)

Chắc nmc nhiều biến thái lắm nhỉ . Nmc ko set 7 tôi ko đề cập đến . Ít nhất tôi từng đánh với 3 thể loại 1 đứa tăng thuần lh , 1 đứa gc và 1 đứa lh-gc . Chưa gặp thể loại sm chắc loại này khó ăn . Còn nhìn ông pk voi Nood thì bít rồi có nhiều ẽp hơn tui . ĐM pk nmc la giữ khoảng cách ;-);-);-);-);-)

DieuKayDaiHiep
06-05-09, 11:40 PM
Chắc nmc nhiều biến thái lắm nhỉ . Nmc ko set 7 tôi ko đề cập đến . Ít nhất tôi từng đánh với 3 thể loại 1 đứa tăng thuần lh , 1 đứa gc và 1 đứa lh-gc . Chưa gặp thể loại sm chắc loại này khó ăn . Còn nhìn ông pk voi Nood thì bít rồi có nhiều ẽp hơn tui . ĐM pk nmc la giữ khoảng cách ;-);-);-);-);-)

Ông xỏ tôi đấy à :S? Đánh với NMC giữ khoảng cách thì chỉ thằng ngu mới thực hiện, bèo cũng 12 ô, giữ càng die :S. Cái chính là vào loạn + ngủ luôn. Nó té, muốn áp sát cũng chỉ đc ban đầu, còn lại là khoảng cách và khoảng cách :Z, hay ông siêu nhân? Miễn dịch hiệu ứng NMC để thoải mái xuất chiêu mới tự tin win nó thế? Tôi nói thật :S, có thể ông pk pro, nhưng dám bảo NMC ko đủ sức thì ông tự tin thái quá rồi :Z, chắc chắn NMC LH ông đánh là NMC gà :S, ko biết thời gian để đoạn thủy, cái này chơi NMC rồi nên biết. Đoạn thủy ngắt sớm hay muộn 1 tí khi âm lên tầng đều hỏng ==> khả năng bị hiệu ứng còn 2s rất cao==> đó là NMC gà. Nói thật NMC Tàng Long toàn quái thai :S, đã ngắt chiêu là 6s, thiên hà còn 5s, giãn cách Dương Quan 10s, chưa tính phúc thủy 15s, rồi Tĩnh dạ tư cũng giãn cách 10s ( các chiêu NMC khiến đối phương chịu chết chẳng làm gì đc), có thánh mà đánh đc nó :S, máu đmôn thì yếu đuối :S, tôi 10k5 thuộc loại máu trâu đmôn rồi vẫn ko ăn thua, cả trận mới hở ra 1,2s để xuất chiêu, mà có chết đc ngay như VAC đâu :S, thắng = niềm :S? Ông chưa ngồi trước màn hình máy tính của tôi để thấy sự ức chế khi đánh với NMC Tàng Long đâu :S. Nếu cảm giác thấy mình vô đối với NMC thì cho tôi biết acc và sever ông để sang học hỏi :S, xin bái làm sư phụ luôn đó. Còn NMC đó gà quá thì tôi ngó là biết, lúc đó lại cử bé Nev sang cho biết zzz
.
.
À còn nữa, đừng nói NMC ko set 7 ông ko tính. Tôi đố ông sang mà ăn MrsNoob, Katsumi, General ở Tàng Long đó. Noob thì LH - NC, Kat thì chịu @@, Gen thì LH - TP. Có khi tôi cầm con cầm 80 cùi của tôi ông còn die đó :S.

vinhtai05
07-05-09, 07:12 AM
Uy long xin mời vẫn còn vài nmd để ông sang đấy . Coi như sang trut giận vào nmd gà cũng được ;-);-);-);-). Đừng nghĩ tôi xỏ xiên j ông thật sự là tôi thấy ông đánh vậy trận voi Nood hay mắt tôi kém

solokhop123
07-05-09, 08:25 AM
[QUOTE=DieuKayDaiHiep;3793097116][B][COLOR="Blue"]giãn cách Dương Quan 10s, chưa tính phúc thủy 15s, rồi Tĩnh dạ tư cũng giãn cách 10s
Dương quang - tĩnh dạ tư giãn cách 5s/skill :H
Valdai lúc nào rảnh rỗi lôi đài với tôi ván, dạo này TL quá vắng bóng nhân tài ở lôi đài kể từ ngày tên noob chuyển sv :H

CupidOfLove
07-05-09, 09:27 AM
hôk sợ hiệp độc thì wa hoàng hổ gặp hiệp độc này thắng sẽ có tiền đi tiền về + quà ;-)

her đẹp zai qua hoàng hổ roài à!?

DieuKayDaiHiep
07-05-09, 10:24 AM
Uy long xin mời vẫn còn vài nmd để ông sang đấy . Coi như sang trut giận vào nmd gà cũng được ;-);-);-);-). Đừng nghĩ tôi xỏ xiên j ông thật sự là tôi thấy ông đánh vậy trận voi Nood hay mắt tôi kém

Mắt ông chắc có vấn đề thật :S, đầu trận NMC nào tôi chẳng theo sau :S, lúc bị khoảng cách là dính hiệu ứng rồi, chứ hết hiệu ứng bao giờ chẳng khinh công nhanh vào nó :Z. Nhưng nhìn chung, chấp nhận thua NMC :Z, chẳng còn cách nào khác. TLQ tướng quân gì gì còn thua nữa là mình zzz
.
.

[QUOTE=DieuKayDaiHiep;3793097116][B]giãn cách Dương Quan 10s, chưa tính phúc thủy 15s, rồi Tĩnh dạ tư cũng giãn cách 10s
Dương quang - tĩnh dạ tư giãn cách 5s/skill :H
Valdai lúc nào rảnh rỗi lôi đài với tôi ván, dạo này TL quá vắng bóng nhân tài ở lôi đài kể từ ngày tên noob chuyển sv :H

[COLOR="Blue"]Dương quan - tĩnh dạ 10s chứ :T, tôi cũng có con NMC cùi mà :T, nó ghi giãn cách 10s rõ thế mà, chắc ông tính cả phúc thủy à?
Uh, khi nào rảnh lôi đài vài ván :D, dạo này ít lôi đài, cũng chẳng mấy khi ol, toàn thằng em chơi :D. Tên noob té rồi cũng buồn thật :(. Con gà warcraft của tôi :(
.
.

Uy long à? Tên là gì ấy :Z? Tôi cũng học ông lập chữ trắng sang học hỏi ;-).

CamCuiThienLong
07-05-09, 10:55 AM
Đánh DDay toàn Top 1,top 2 mà bảo là gà:W

handoinhieudoithu
07-05-09, 11:42 AM
Đang lưu lạc ở đâu rồi cùi, Lôi đài có đông vui ko :! Chắc tuần này tôi về lại TL wa,định đi vài nơi mà mới đi có 1 SV đã ko muốn chuyển tiếp nữa,lôi đài như giang tân thôn :!

RấtLàĐẹpZaj
07-05-09, 11:54 AM
her đẹp zai qua hoàng hổ roài à!?

thantinhyeu hả ?

CamCuiThienLong
07-05-09, 12:01 PM
Đang lưu lạc ở đâu rồi cùi, Lôi đài có đông vui ko :! Chắc tuần này tôi về lại TL wa,định đi vài nơi mà mới đi có 1 SV đã ko muốn chuyển tiếp nữa,lôi đài như giang tân thôn :!
Lôi đài hay Tống Liêu thì thấy bên Tàng Long là vào dễ nhất;-) 5s ai ko vào được thì hết cơ hội, Tống Liêu bên tôi thì 15' báo danh, ai ko báo danh được thì ra về:\ Ai báo danh được thì có 50% cơ hội vào Tống Liêu;-)
Bây h đang bận nên có biết Lôi đài là cái gì đâu:!

vinhtai05
07-05-09, 12:14 PM
LãngTửTắmTiên sang cứ pm . Còn về tlq và Đm khác hẳn nhau ông nói như ông tlq tq thua nmk thì đm cũng thua nmk ah . Nếu sang thì nên sang vào t2-t5 nha t6-cn tôi bận ko pk dc . Nếu ông để ý thì tôi chỉ sang TL vao t6-cn

DieuKayDaiHiep
07-05-09, 01:11 PM
NMC và NMK là 2 hệ khác hẳn nhau chứ :Z, TLQ sút còn shock được khi vừa hết hiệu ứng, đường môn đố shock đc ngay :Z. Rồi để sang xem :E

David Archuleta
07-05-09, 01:22 PM
Giờ toàn vl web rồi ;)), hé hé. Hết BHTA rồi cũng chán chẳng muốn lê la 4rum. MH thì chịu @@, tự mà hỏi hắn :$.
.
.

Thanks ông chia sẻ mánh lên ngựa chạy cho tôi ;-), có tiên phong nữa chạy tít lắm ^^. áp dụng bài này bọn TLQ bảo tôi là đường môn quái dị, pk bệnh hoạn :$. Bó tay. Còn với các phái khác thì ... Vẫn phải có bí mật của riêng mình ^^.
Ghi nhận ý kiến của ông. Khối người 9x mà vẫn noob lắm zzz

tại thấy trước bạn và mạnh hùng hay đi cũng nhau ở các topic pr cho nhau tưởng 2 bạn thân nhau vượt mức tình bạn nên hỏi thôi :o

loveazure
07-05-09, 02:10 PM
Cò bảo dạo này bắt đầu làm việc nghiêm túc mà lại bắt đầu chém gió rồi kìa :W:W:W

CupidOfLove
07-05-09, 07:24 PM
thantinhyeu hả ?

ùa ta vẫn nhớ cơ à hay sang Châu Long chơi tí đi chán quá :-

RấtLàĐẹpZaj
07-05-09, 09:58 PM
ùa ta vẫn nhớ cơ à hay sang Châu Long chơi tí đi chán quá :-

đang bận ở bên hoàng hổ lém hôk wa đc :(!-.-!-.-

saintknight2099
07-05-09, 10:30 PM
thần tình yêu này pk với ta chưa xong đã chuồn rồi :\

Dai_Tuong_Quan
07-05-09, 10:54 PM
Ông xỏ tôi đấy à :S? Đánh với NMC giữ khoảng cách thì chỉ thằng ngu mới thực hiện, bèo cũng 12 ô, giữ càng die :S.

Ko bik ngu hay không :S
NMC tăng thuần linh hoạt đánh chục trận may ra thắng tui đc 1 trận :S

Đừng nói NMC gà nha :S
NMC trong team Hoàng Hổ mà vô địch tổ đội LHTH đấy :S

David Archuleta
07-05-09, 11:32 PM

a Mèo lâu lắm mới onl 4rum !:">

DieuKayDaiHiep
08-05-09, 12:41 AM

Thế đại ka pro giữ khoảng cách rồi thả mãn thiên à :$. Ko thì cho tiểu đệ bí quyết với :!
.
.

tại thấy trước bạn và mạnh hùng hay đi cũng nhau ở các topic pr cho nhau tưởng 2 bạn thân nhau vượt mức tình bạn nên hỏi thôi :o

Ko dám :\, tôi cũng chẳng quen thân gì MH, chẳng qua thua vỡ mặt 2 trận thì phục hắn và phải giải thích cho hắn thôi :Z

vinhtai05
08-05-09, 07:45 AM

Hiện tại đang chung ý kiến này . h chỉ ngại bọn 50-50 lh va gc thoy . Ngại thoy nha còn thua hay ko con căn cứ chủ acc ;-);-)

Dai_Tuong_Quan
08-05-09, 07:16 PM
a Mèo lâu lắm mới onl 4rum !:">

anh chưa xử tội chú đấy :019:

Thế đại ka pro giữ khoảng cách rồi thả mãn thiên à :$. Ko thì cho tiểu đệ bí quyết với :!

Tui đâu có thả MTHV đâu mà cho bí quyết

truckut3
08-05-09, 07:52 PM
Sợ nhất DGT,TLQ, và một số phái khác nếu người cầm acc bít chơi

anhyeuvuthuy
08-05-09, 09:27 PM
Ko dám :\, tôi cũng chẳng quen thân gì MH, chẳng qua thua vỡ mặt 2 trận thì phục hắn và phải giải thích cho hắn thôi :Z[/QUOTE]

MH ở Tàng Long àk trc thấy ổng UT rao bán acc có 4tr ... ko bik có phải chém gió k ( em đang là đường chủ 5 ở Bang ông ấy - RồngĐen :orion17:)
nếu acc MH mà bán 4tr thì quả là uổng phí 1 đời cao thủ
chưa nói tới cái giá của 1 CS pro mà chỉ lo thằng nào kế tục lại làm ô danh ManhHung :orion90:

CupidOfLove
09-05-09, 07:47 AM
thần tình yêu này pk với ta chưa xong đã chuồn rồi :\

Ở Thanh Long mi tên n/v là gì ế :( trước tưởng mi là thỏ trắng;-) để ta thử đoán nha !? mi là INTHEVIP à :!
.
.

đang bận ở bên hoàng hổ lém hôk wa đc :(!-.-!-.-

Ngày xưa ơi;-) ở Thanh Long mình cùi pắp nhưng mà vui;-)

solokhop123
09-05-09, 08:26 AM
.
[QUOTE=solokhop123;3793101420]

[B][COLOR="Blue"]Dương quan - tĩnh dạ 10s chứ :T, tôi cũng có con NMC cùi mà :T, nó ghi giãn cách 10s rõ thế mà, chắc ông tính cả phúc thủy à?
Uh, khi nào rảnh lôi đài vài ván :D, dạo này ít lôi đài, cũng chẳng mấy khi ol, toàn thằng em chơi :D. Tên noob té rồi cũng buồn thật :(. Con gà warcraft của tôi :(
.
.

.

Ông lôi acc NMC ra đàn DQ or TDT -> DT -> đàn lại -> hệ thống sẽ thông báo thời gian delay của skill

loveazure
09-05-09, 11:07 AM
Tĩnh dạ tư thì ghi rõ là 5s rồi, còn DQ cũng là 5s thôi. Không thì sao em combo DQ NTK được hả anh.Phúc thủy lại DQ được thì trước khi phúc thủy chỉ có thể dùng MTMP / phẫn cẫm :!

DieuKayDaiHiep
09-05-09, 06:24 PM
[QUOTE=DieuKayDaiHiep;3793104086][B].

Ông lôi acc NMC ra đàn DQ or TDT -> DT -> đàn lại -> hệ thống sẽ thông báo thời gian delay của skill

[COLOR="Blue"]Uh :!, tại thấy nó ghi skill là 10s :$, mà đánh thì thấy quái 10s rì mà nhanh thế (zt), lag VNG ^^

vinhtai05
09-05-09, 08:14 PM
Tại thấy skill thì tin dc ngay sao với cái phiên bản lỗi này cái j cũng thưc tế . Thật là võ lâm

DieuKayDaiHiep
09-05-09, 10:06 PM
Nó ghi thì phải tin chứ sao :Z, nói có sách mách có chứng :Z, Game ghi rất rõ chẳng lẽ ban đầu bảo VNG bố láo @@

vinhtai05
10-05-09, 01:48 PM
Đùng tin những j họ nói hãy tin những j họ làm . Mình lấy 1 vd ở kill nha ko phải lỗi của yq :

Bách Ngọc Vân Trinh
25-05-09, 07:38 AM
Từng chứng kiến các anh chị pro solo.

TLQ: Không ngán, có DGT giúp cho nó dính 1 chưởng và đạp nhầm bẫy ĐM !:(cứ nghĩ không có nhưng thấy ngoài chiến trường rồi)
Hiệp Độc: Phải có NMK buff Liên Hoa và Lưu Thủy mới thắng nổi (còn không thì chắc ác là đứng nhìn óanh nó)
NMK: Chỉ cần chịu khó cho đạp nhầm bẫy ngủ là được vì choáng, loạn,Độc thì nó buff Thanh Âm Phạn Xướng là giải luôn :orion70:

NMC: chạy không kịp là chết @@, NMC pro chút nó đàn phạm vi khá xa, nhảy ra không biết kịp không, may ra trước khi chết cũng kịp ra một đòn cho nó chết theo :!
VDK: không sao, nó bỏ chạy đừng chạy theo, coi chừng bôn lôi với liệt diệm :orion33:. Nó chạy rồi cũng quay lại quất, mình chạy theo thì nó cho 1 nhát dồn vô góc.

DGT: Phải nhanh lẹ mới thắng nó. Thấy một con DGT cấp 30 óanh chết con ĐM 40 (cũng tại con ĐM đó tự nhiên nổi điên bật đồ sát óanh nó trước), làm quá là DGT nổi điên quật lại 4 hit là chết tươi :orion08:

Mr.Poo
11-06-09, 09:12 AM
tui thấy PK Đường Môn ở Lôi Đài Kỵ Nhứt là DGT nhì là TLQ tam là NMK ! vậy thui còn mấy phái khác nuốt cái là xong! :Z

BuiPhiVaoMat
14-06-09, 12:41 PM
DGT rat sợ bẫy của ĐM ( Vì DGT né tránh it). Em Solo lôi đài chưa bao giờ sợ DGT = cấp hoặc cao hơn chút xíu. Còn đánh với NMK dùng MTMP rất hiệu quả.
Đó là 1 chút hiểu biết của em về 2 phái. Còn quan trọng nhất vẫn là do người cầm acc..

hunter020
17-06-09, 10:24 PM
Đường Môn chỉ sợ VDB thui.mấy phái kia là tuỳ mỗi người thui

hen_dc_yeu
18-06-09, 07:55 AM
riêng tui thấy TLQ chăng có jì đáng ngại, NMK cung vay
tui 6x vừa hạ sát NMK nè!;)
Nhưng ngại nhất vẵn là DGT!-.-, vì bọn nó trâu bò wa!;O

bay duong mon
28-08-09, 04:05 PM
Minh thi chan ngai ai ca cu kep hop bay, kill buff vao mtmp

dohongviet1987
17-12-09, 01:15 AM
Sao pai so thang nao chu
co thang co thua ma
so lo voi vai thang xem cung pai thang nua
hoang khung thi chiu
do ngon ha tha man thien ko xi nhe ji dau
tom lai la vua bay vua am khi....va linh tinh nua
noi that la ra chien truong dm nguoi ta goi la di ngam canh thuj
chu chan lam
con o loi dai ha deo so thang nao
cu solo loi dai minh tuy tahgn ma chon loi dai loi cho minh
dam, bao ko pai so
heeeeeeeeeeeeeeeeeee
!:p!:p!:p

tiengadaihocxaydung
17-12-09, 10:06 AM
bác này bới rác thì cũng phải dùng cái vietkey để người ta đọc chứ
sơ nhập nên hok sợ ban nick ah
điếc hok sợ súng :$

notreally
17-12-09, 08:36 PM
-Nó trâu xông vào bí quá thì hàn xa cuối xuống đặt bẫy ngủ.
-Nó mà ngủ thiếp đi thì mình vô đối.
-Mà đm thật sự mạnh nhất đấy chơi đm chẳng đứa nào dám gây sự,đụng vào là ông nhớ mặt mày cũng có ngày sập bẫy ông;-)

o0SaGa0o
18-12-09, 12:50 AM
Thứ 1 : trình PK,đồ đạc,đẳng cấp.
Thứ 2 :những yếu tố phụ.:lak,máu TL
= nhau hết Ngán nhất HD 2 LHL hoặc 2 boss HK.
Còn lại tùy trình và Exp
Hết :-

TitK0nBe0U
30-12-09, 02:41 PM
Hình như TLTG yếu quá nên đọc 15Trang không thấy nhắc đến lần thứ 2 :Z
Toàn TLQ là nhiều :<
.
.
Char TLTG của mình chưa 1ĐM nào test 1 Mãn THiên mất nửa bình đâu :-
Cao nhất bị dính là hơn 12k/27k máu đang có :Z ( Đm buf lak đầy đủ :Z)

duongtuyet1
30-12-09, 04:36 PM
thì ông chưa gặp thôi chứ đâu phải không có

quyenluc1985
03-01-10, 09:09 PM
1 vé cho nga mi đàn. Nhưng cũng phải xem chủ char đánh đấm như thế nào
.
.
võ bút bản này thì mình công nhận yếu. Chưa thấy thua 1 võ bút nào bằng cấp cả

dohongviet1987
07-01-10, 03:05 AM
sao pai so thang nm dan nhi...
dm la cuc dinh
tụ 86 chang so thang nao ngang cap ca
neu tụ len 99 thi chac bat bai luon hiiiiiiiiii
tom lai la dm nha minh rat manh ko pai so thang nao het
gap thang tlq co lang ba vi bo thi moi hoi ngia thuj con noi that dap chet hit
hiep doc ... ha ...muoi het
moi nguoi toan chem gio vo va vo van cu len khung xem do ngon xem phai nao nhin thay cung chun rụ huong chi danh dam...
bye cac bac nha

lordcool4391
22-01-10, 06:30 AM
mình có 1 số ý kiến về 2 phái VDB & DGC
1.VDB:bật hàm sa lên.đứng tank với nó luôn.nó mà dùng tàn ảnh thì nhanh tay bơm luôn 1 lọ máu trước khi bị trúng skill của nó để tránh shock dame rồi truy tâm+bạo vũ(nếu được lên tầng bão vũ thì chay theo quăng nhanh cái thiên la) sau đó bạn biet phải làm gì rồi chứ?
nếu nó tàng hình.bạn xác định vị trí nó tàng hình(cái này chắc không khó) rồi quăng thiên la dưới chân nó,đảm bảo nó dính thiên la(mạc dù mình không nhìn thấy nó nhưng thiên la vẫn có tác dụng)rồi ngồi đợi nó ra thì đánh tiếp(nó vẫn ở trong thiên la)......
nếu nó dùng thiếu dương và nếu ban ép phá quan vào thiên la thi nhốt nó vào đâu có gì khó
+ thêm cái yq thu hào minh tra bỏ qua né tránh nữa thì bạn bắn nó cũng khá là đau đấy.
2.DGC ư?bạn dùng truy tâm +bao vũ như thường.giữ khoảng cách.đừng để nó đến gần bắn liên xạ thuật.khi nó dùng chiêu phản dame thì mình quăng thiên la và dùng mãn thiên.(đừng vội áp sát khi nó chưa dùng chiêu này vì gặp DGC biết pk nó sẽ dùng chiêu này va mình sẽ bị đột tử do dame bạo vũ quá mạnh)hoặc có thể dùng mãn thiên ngay từ đầu cũng đươc.nếu nó bắn toái kim thi mình dùng truy tâm +bão vũ phá chiêu nó.hạn chế dùng mãn thiên khi nó đang trong thiên la vì rất dễ bị shock dame vì toái kim.rồi cứ thế trồng thiên la và tiếp tục.nếu nó dùng skill 55 phá thiên la.bạn vãn tiếp tuc trồng thêm thiên la.
Đây là cách pk của tôi với 2 phái này các bạn hãy thử xem,có lẽ 2 phái này sẽ không là 1 đối thủ đáng sợ của DM chúng ta nữa
(trên đây không nói đến VDB và DGC TQ,các mật tịch cần ép là truy tam+bạo vũ+hàm sa+phá quan vào thiên la.thu hào +tâm nhãn ép vào mt có dòng 3 cao)
nếu các bạn thấy hay thì mình sẽ đưa ra cách pk với các môn phái còn lại.mình solo chưa sợ 1 phái nào hơn quá 5 cấp và ngang đồ.

hoathuongsitinh12
30-01-10, 06:08 PM
dm so dgc voi tlq,nmc nua.het,k so phai ao chi pkhay la ok het

mayitbe12
14-06-10, 10:43 AM
1 phiếu cho hiệp độc.chấm hết,

saintknight2099
14-06-10, 11:32 AM
mình có 1 số ý kiến về 2 phái VDB & DGC
1.VDB:bật hàm sa lên.đứng tank với nó luôn.nó mà dùng tàn ảnh thì nhanh tay bơm luôn 1 lọ máu trước khi bị trúng skill của nó để tránh shock dame rồi truy tâm+bạo vũ(nếu được lên tầng bão vũ thì chay theo quăng nhanh cái thiên la) sau đó bạn biet phải làm gì rồi chứ?
nếu nó tàng hình.bạn xác định vị trí nó tàng hình(cái này chắc không khó) rồi quăng thiên la dưới chân nó,đảm bảo nó dính thiên la(mạc dù mình không nhìn thấy nó nhưng thiên la vẫn có tác dụng)rồi ngồi đợi nó ra thì đánh tiếp(nó vẫn ở trong thiên la)......
nếu nó dùng thiếu dương và nếu ban ép phá quan vào thiên la thi nhốt nó vào đâu có gì khó
+ thêm cái yq thu hào minh tra bỏ qua né tránh nữa thì bạn bắn nó cũng khá là đau đấy.
2.DGC ư?bạn dùng truy tâm +bao vũ như thường.giữ khoảng cách.đừng để nó đến gần bắn liên xạ thuật.khi nó dùng chiêu phản dame thì mình quăng thiên la và dùng mãn thiên.(đừng vội áp sát khi nó chưa dùng chiêu này vì gặp DGC biết pk nó sẽ dùng chiêu này va mình sẽ bị đột tử do dame bạo vũ quá mạnh)hoặc có thể dùng mãn thiên ngay từ đầu cũng đươc.nếu nó bắn toái kim thi mình dùng truy tâm +bão vũ phá chiêu nó.hạn chế dùng mãn thiên khi nó đang trong thiên la vì rất dễ bị shock dame vì toái kim.rồi cứ thế trồng thiên la và tiếp tục.nếu nó dùng skill 55 phá thiên la.bạn vãn tiếp tuc trồng thêm thiên la.
Đây là cách pk của tôi với 2 phái này các bạn hãy thử xem,có lẽ 2 phái này sẽ không là 1 đối thủ đáng sợ của DM chúng ta nữa
(trên đây không nói đến VDB và DGC TQ,các mật tịch cần ép là truy tam+bạo vũ+hàm sa+phá quan vào thiên la.thu hào +tâm nhãn ép vào mt có dòng 3 cao)
nếu các bạn thấy hay thì mình sẽ đưa ra cách pk với các môn phái còn lại.mình solo chưa sợ 1 phái nào hơn quá 5 cấp và ngang đồ.

Bạn bật hàm sa người ta dùng thiếu dương thì làm sao ?
với dgc tôi thấy cái dgc đánh khá hiệu quả đấy là kì môn ;-)

iDarkSe7en
14-06-10, 12:56 PM
Đm đánh rất khỏe @@
Rất tiếc 1 sever chắc chỉ có 1-2 ĐM Pro còn đâu toàn Gà :!

XzLordzX
14-06-10, 01:02 PM
Vdb của em đã được tiêm phòng Vắc xin chống ĐM òy ^^ ko lo nhiễm bệnh :H

Lee Chan Wy
14-06-10, 03:02 PM
Ngại TLQ TP lắm :!
Mới đầu zô nó cứ theo sau khó chịu lắm :Z

duongtuyet1
14-06-10, 09:32 PM
em có sang quán hổ kh đang định sang đấy chơi vơi ntl

namtruonglao
14-06-10, 10:01 PM
Qua sớm đê anh em giao lưu,ngưỡng mộ đã lâu mà chưa đc gặp :L

Trở Lại Để trả thù
15-06-10, 02:01 AM

ai bảo đm xài thiên la với dgc là gà:D chỉ có người không xài mới là gà:D
cứ thử xài xem;-) sẽ thấy.
Với 1 thiên la liệu toái kim có lên tầng được không;-) khả năng bắn toái kim còn không phá được thiên la;-)

STzshjnz
15-06-10, 02:15 AM
ai bảo đm xài thiên la với dgc là gà:D chỉ có người không xài mới là gà:D
cứ thử xài xem;-) sẽ thấy.
Với 1 thiên la liệu toái kim có lên tầng được không;-) khả năng bắn toái kim còn không phá được thiên la;-)

bạn thữ thiên la cho mình toái kim xem phá đc cái thiên la của bạn hok nào zzz.
đặt cho lắm thiên la vào 1 hồi long tiễn củng cho bạn ;-)

tiengadaihocxaydung
15-06-10, 06:50 PM
sợ nhất vẫn là DGC
toái kim rát lắm
nhất là hội sát thương

NgũĐộcThikChơiBùa
15-06-10, 08:23 PM
NMD là phái khó chịu nhất đối với mấy phái trong vl2 trừ tà độc . vào trận chưa kjip xuất chiêu
la loạn xongthf đứng im làm chậm chậm và tứng tưng túng từng tưng tưng tưng hưong phiêu ly hoa lạc lưu hương và thôi về ôm thủ khố cho lành

Girl Anise
16-06-10, 08:08 AM
bạn thữ thiên la cho mình toái kim xem phá đc cái thiên la của bạn hok nào zzz.
đặt cho lắm thiên la vào 1 hồi long tiễn củng cho bạn ;-)
thế bộ người ta đứng im cho bạn hồi long cả Toái kim à Truy Tâm tiễn phá Toái kim 100%:S còn hồi long delay chắc nhanh chắc :Z DM pro nó không để bạn Hồi long trúng đâu:Z

ZzzPhucMa
16-06-10, 12:18 PM
Cái Bang Quyền , Thiếu Lâm Trượng , Hiệp Độc là 3 phái mình ngại nhất

VoTinhTangLong
16-06-10, 08:05 PM
phiên bản mới thì mấy cái này ko nên đem ra để nói nữa:!
hôm qua vào sever test gặp CBB LeAnhDuong ngang đồ ngang cấp đã win 3-1^^
CS đệ tử của Cò thì hòa 1-1.
thấy 2 ông kêu mạng lag quá ko solo nữa để chiều ra quán solo tiếp mà đợi mãi ko thấy:(

leanhduong20072001
16-06-10, 10:00 PM
phiên bản mới thì mấy cái này ko nên đem ra để nói nữa:!
hôm qua vào sever test gặp CBB LeAnhDuong ngang đồ ngang cấp đã win 3-1^^
CS đệ tử của Cò thì hòa 1-1.
thấy 2 ông kêu mạng lag quá ko solo nữa để chiều ra quán solo tiếp mà đợi mãi ko thấy:(

sv test 1 mới solo với 1 đm mới có 2 ván mà!? ván đầu mình thua ván 2 mình win đm kêu dùng mật tịch thiên la không có yếu quyết rồi chưa solo nữa mà!? lấy đâu tỉ số 3-1 vậyzzz mà lúc đấy ping lúc nào cũng vàng kết hợp trong sever test solo ai cũng biết đánh lúc mất máu lúc không mất máuzzz mới solo 2 ván mà bạn lấy đâu tỉ số 3-1 vậy:D

namtruonglao
16-06-10, 10:04 PM
Đm pk với dgc bắt buộc phải thiên la rồi:!. Bản thân thấy skill của đường môn lợi thế hơn ,Nhưng cũng ko nói trước đc căn ngắt toái kim = truy tâm mà gặp dgc linh hoạt né cho thì chưa kể dgc 35% chưa kể mtmp bắn toái kim khá shock rồi hồi long nữa
Nói chung thấy đm chết chủ yếu là shock dame ko ăn đc máu là chủ yếu@@

leanhduong20072001
16-06-10, 10:06 PM
cbb chỉ ngán cs,nmc thôi :D duongtuyet thứ 6 có qua quán hổ không để kiểm tra khả năng win đm dạo này thế nào:Z lâu lắm rồi chưa được solo đm:Z
.
.
trong sv test nhiều người gọi solo quá:$ mà đánh trong đấy ai cũng biết nó lag như thế nào:$

duongtuyet1
16-06-10, 10:58 PM
bị hack nghỉ òi ;-)
nhìn chữ ky đê ;-)

VoTinhTangLong
17-06-10, 01:06 AM
tớ post nhầm nhưng rõ ràng là win 2-1:F
đang rủ solo tiếp thì bạn kêu mạng lag rồi hẹn chiều đánh tiếp :F nhớ lại đi :F

STzshjnz
17-06-10, 02:05 AM
giờ sever test đã ra.
cơ hội cho các cao thủ lập kèo :D.
đừng mang lí do mang lag hay này nọ ra :D vì trong sv test ai cũng như nhau ;-).

zIzMinhQuyzIz
18-06-10, 08:56 PM
các bạn nghĩ thế nào chứ mình thấy TLQ va HD là rễ xơi nhất. solo TLQ minh chưa từng thua trừ khi hơn mình quá nhìu lever thôi chứ còn bằn câp hay chỉ hơn it thi chả ngán ai cả
minh chi thấy TQ va VD nâng cấp thì kho xơi thui con DM la một trong những phái PK hay nhất VL2 theo mình là như vậy kể cả VL1 cung vậy ah
ai muôn thử có thể qua Hàng Long pm MinhQuy
DM cùi mong các bác pro dung pm em nhe

saintknight2099
19-06-10, 07:51 PM
sv thì lag,mt thì luyện hên xui ,đồ thì ko build đc như ý :\

HeoXjnk
19-06-10, 08:08 PM
Gặp CBQ pro trang bị tốt thì bất cứ phái nào cũng ngại :$

Bụi Trong Gió
19-06-10, 08:41 PM
= đồ = cấp cbq gọi tlq là sư phụ :\

hoangtuyetlinh
19-06-10, 08:53 PM
Kỵ nhất là VND thần chưởng :\ .

Không Mùa Đông
19-06-10, 09:52 PM
thế bộ người ta đứng im cho bạn hồi long cả Toái kim à Truy Tâm tiễn phá Toái kim 100%:S còn hồi long delay chắc nhanh chắc :Z DM pro nó không để bạn Hồi long trúng đâu:Z

Vậy bạn nghĩ là trong thiên là thì DGC ko thể thoát ra đc sao? :S

Nực cười zzz

OanhThuongKich
20-06-10, 12:04 AM
các bạn nghĩ thế nào chứ mình thấy TLQ va HD là rễ xơi nhất. solo TLQ minh chưa từng thua trừ khi hơn mình quá nhìu lever thôi chứ còn bằn câp hay chỉ hơn it thi chả ngán ai cả
minh chi thấy TQ va VD nâng cấp thì kho xơi thui con DM la một trong những phái PK hay nhất VL2 theo mình là như vậy kể cả VL1 cung vậy ah
ai muôn thử có thể qua Hàng Long pm MinhQuy
DM cùi mong các bác pro dung pm em nhe
H Đ là dễ xơi nhất á bạn !?
bạn có đánh giá quá thấp H Đ không thế @@
T

*[Min]
20-06-10, 04:57 PM
chắc bạn này ĐM 7x ăn hýp TLQ HD 7x set TQC 7x đây mà :037:

Trở Lại Để trả thù
20-06-10, 11:10 PM
Vậy bạn nghĩ là trong thiên là thì DGC ko thể thoát ra đc sao? :S

Nực cười zzz
có ai nói là không thoát được đâu;-)
chỉ cần căn tầm 10 đến 12s rội hãy thả thiên la;-)
không chồng thiên la xem toái kim làm được gi;-)

*[Min]
21-06-10, 07:29 AM
có ai nói là không thoát được đâu;-)
chỉ cần căn tầm 10 đến 12s rội hãy thả thiên la;-)
không chồng thiên la xem toái kim làm được gi;-)

ùm xem xem 1 TK có thầy mình bay sàn không là biết à :eek:

jxsnowboy
21-06-10, 09:36 AM
http://diendan.zing.vn/volam2/showthread.php?t=2207048
Up :E

Trở Lại Để trả thù
21-06-10, 10:01 AM
;3802846821']ùm xem xem 1 TK có thầy mình bay sàn không là biết à :eek:
[min] đánh đm hay dgc !?

saintknight2099
21-06-10, 01:06 PM
đm thiên la dgc 1 hồi long tan hết,cái đấy ai chưa dgc cũng biết...
ĐM ăn hiệp độc TLQ kể cả hơn đồ...,làm trận ăn vàng đi,tôi chơi hiệp độc set khảm lvl 93 xin chấp bạn 1 bình máu,bạn thấy đánh đc thì p.m mình

OanhThuongKich
21-06-10, 01:12 PM
mình H Đ cùi cùi sét SM +7 với mũ TQC +0 hình như còn chưa ngán 1 ĐM nào :orion15:

duongtuyet1
21-06-10, 02:26 PM
ném thiên la vào cho dgc liên sv hl ,tk 5 cái
thích bao nh thiên la cũng chiều ,kh chơi lag, buff, tu la ...

mà đm là minh kh chết ;-)

kể cả dgt bôn lang cũng chơi luôn ;-)

còn hiệp độc kh thi kh thì cũng cân tuốt ;-)

satthuanto
21-06-10, 05:44 PM
Tui chơi TLTG thì chưa gặp đối thủ nào là DM trong lôi đài;-)

Không Mùa Đông
21-06-10, 06:31 PM
ném thiên la vào cho dgc liên sv hl ,tk 5 cái
thích bao nh thiên la cũng chiều ,kh chơi lag, buff, tu la ...

mà đm là minh kh chết ;-)

kể cả dgt bôn lang cũng chơi luôn ;-)

còn hiệp độc kh thi kh thì cũng cân tuốt ;-)

Đứng sát sát thiên la 1 chút cho mình bắn 1 phát thôi :U

Có chết ko? :W

Người ta đang nói thoát thiên la cơ mà :W

*[Min]
21-06-10, 07:19 PM
[min] đánh đm hay dgc !?

zạ thưa anh nà em đánh nmd ạ :eek:
- ;-)

Đứng sát sát thiên la 1 chút cho mình bắn 1 phát thôi :U

Có chết ko? :W

Người ta đang nói thoát thiên la cơ mà :W

rủi 1 TK mà không xuyên thì... :037:

bboynaizter
21-06-10, 09:02 PM
Dạo này lên diễn đàn thấy nhiều bạn Than Phiền rằng khi solo với các phái khác thì Đường Môn luôn Thua và cho là Đường Môn cùi bắp nữa. !-.-
Vậy mình hãy tổng hợp lại xem Đường Môn kỵ phái nào nhất khi PK solo trên Lôi Đài nha.
Mình thì kỵ nhất là Hiệp Độc có mtmp và bắt 1 con Oan Hồn + 1 HKL :mad:
Thứ 2 là Thiếu Lâm Quyền, nhưng mình dùng Ám Khí tỉ lệ đánh lui đối phương nên cũng được bàn ăn bàn thua, nói chung là không ngán TLQ cho lắm !:P.
Còn ý kiến các bạn thì sao? !?
Kiến Nghị MOD box Đường Môn lập 1 topic cho các bạn bình bầu đi. !:|

Nếu bạn muốn bạn có thể tự lập 1 topic bình chọn cho vui, cần gì phải Mod

Không Mùa Đông
21-06-10, 09:08 PM
;3802858928']
[COLOR="DarkOrange"][B]rủi 1 TK mà không xuyên thì... :037:

Thì người ta bắn hồi long ^0^

blackdt
21-06-10, 11:38 PM
hiệp độc không sợ ăn tốt

Hay nhỉ ông chắc chưa Pk với 5 Độc bao giờ ak. hay toàn đánh trẻ con vậy. 90% là thắng rối.2LHL 100% win

auduongthienthu91
21-06-10, 11:51 PM
Thì người ta bắn hồi long ^0^

nó đứng yên đó mãi cho bạn 1 TK rồi lại 1 hồi long chắc ;-) ĐM bữa nay pk ranh lắm ;-)

VoTinhTangLong
22-06-10, 12:04 AM
tên này còn chơi ko thế :T chỉ đc cái (dz) là giỏi.
hình như acc ngày xưa ở Tàng Long là Caffe Sữa:!

luasongfan1991
22-06-10, 01:58 AM
huynh ơi cho bài này yên nghỉ đi, sao còn khai quật nó lên làm j vậy :eek:

BáT­ướcTiểuThư
22-06-10, 02:13 AM
Tui chơi TLTG thì chưa gặp đối thủ nào là DM trong lôi đài;-)

ĐM ít người chơi và Pro thì càng ít :Z nếu bạn chưa thua đm nào thì đơn giản là bạn chưa gặp 1 đm pro thật sự :S. phái nào k quan trọng mà quan trọng là ng cầm acc ntn thôi zzz

Không Mùa Đông
22-06-10, 07:26 AM
tên này còn chơi ko thế :T chỉ đc cái (dz) là giỏi.
hình như acc ngày xưa ở Tàng Long là Caffe Sữa:!

CaFêSữa là thằng bạn ta :eek:

Chỉ thỉnh thoảng vào đú đởn tý thôi zzz

Acc ngày xưa: ĐừngCóNhìnTao ;-)

VoTinhTangLong
23-06-10, 01:17 AM
acc của mình đã đi cùng với Tàng Long từ những ngày đầu:( sau bao nhiêu đời các cao thủ đã nghỉ chơi:(
đến bây h nhìn lại thì acc mình vẫn cùi như xưa:)

HYUGA HINATA
27-06-10, 12:54 PM
Topic cũ rùi , có gì lập cái mới nhé :D