PDA

Võ lâm Truyền kỳ : DGC nên nâng gì sau khi max thân pháp tại phiên bản mới :P:P

volamvitdet3
07-08-09, 13:06
Anh em cùng nhau bàn luận nào!!!
Chẳng biêt sức mạnh gân cốt và linh hoạt cái nào lợi nhất
!?!?!?

mackimlong
08-08-09, 08:30
theo mình lợi nhất là tăng linh hoạt 80% rùi gân cốt và sm chia đều.dgc vốn thủ yếu ko né được chỉ có chết.với lại cần chính xác cao và lên tầng đối thủ dính phát 55 thì chỉ có đỏ máu hoặc nằm luôn.thêm danh vọng cho mình lên tân thủ nha.

tuanka193
08-08-09, 09:18
theo minh len tang gan cot truoc vi khi co 1 luong mau kha kha rui thi di train cung ko so ma dgc ne tranh cung tam nen nhieu mau 1 it de? train voi may phai trâu bò nhu tlq hay tld,vdb...ko thi danh vdb 1 loat chieu la die minh cubng theo con duong nay

hantieubang1
08-08-09, 10:23
Vấn đề này mình nghĩ kinh nghiệm của bạn và điều mà bạn muốn làm.
Ví dụ bạn muốn là một DMC solo 1 vs 1 thì tăng theo kiểu khác. bạn muốn là 1 DMC đánh hội đồng, TL... tốt thì bạn tăng kiểu khác.
Theo mình thì được cái này thì mất cái khác, quan trọng là mình có khắc phục được cái mất đó ko.
_Theo sức mạnh, gân cốt: nó sẽ cho bạn lực tay cao, phòng thủ và máu sẽ cao hơn.
_Theo LH: nó sẽ cho bạn né tránh, chính xác và xác suất lên tầng cao :D.
Vì thế nếu bạn quyết định + tiềm năng theo đường nào thì phải suy nghĩ kỹ vì giá 1 viên Tẩy Tuỷ ko phải là rẽ. Hoặc bạn muốn mình điều làm tốt ở mỗi phần thì nên chia tiềm năng đầy đủ vào Sức mạnh, Gân cốt và linh hoạt.
Và khi mình chia như vậy chắc chắn ko phát huy hết tiềm năng ấy nhưng ngược lại cái gì bạn cũng có. zzz
Mình thì + tiềm năng theo cách này: Max TP + 150LH + 80 GC còn lại là SM ( lv 90). Cách này lực tay ko cao, nhưng né tránh và máu thì cũng ổn. PK rất ngon vì máu khi mặc đồ bt cũng 15K<.
Bạn nào có cách + tiềm năng hay hơn thì bàn luận tiếp nhé :D. đây chỉ là ý kiến của riêng mình thôi ^^

sonthan9xkt
08-08-09, 10:58
Mình cũng chơi DGC
+max thân pháp mình cộng đều cho Sm và GC = nhau=50
rồi cộng tiếp LH
khi buff lên máu tầm 15k
lực bắn cũng bt
né tránh khá ổn
mong dc chỉ giáo

duongl0ng
08-08-09, 11:15
Ko nhất thiết tăng SM vẫn có khả năng đánh hội đồng tốt :Z
Theo tôi GC vs LH vẫn là 2 đường đẹp nhất :Z

kiemma1207
08-08-09, 12:10
Linh hoạt né cho cao !Thêm ít GC làm tý máu là ổn !

hoanghieuhy
08-08-09, 14:21
Linh hoạt né cho cao !Thêm ít GC làm tý máu là ổn !

né cao đến mức nào = CBB hay VĐB không :mad:
Chính xác thêm được bao nhiêu max tp chính xác gần 3k rồi chưa cood à ??
theo mình 100 GC còn lại là sức mạnh !:)
dame to cầm cung tăng ST như cung tử quàn hay BPY bắn phê lòi mắt

sunnycat
08-08-09, 14:29
tăng nội công cho nó máu :):)
độc cho nó to :):)

TuanVPQH
08-08-09, 14:53
không tăng gì hết :S

del acc cho nhanh zzz

ĐẹpZaiLà[Mơ Ước]
08-08-09, 14:58
Mình thấy tăng max LH có vẻ hay đấy ^^
Đã có bạn mình chơi DGC max TP wa LH kết wả khá là kool.
Và các bạn đừng nói là né ko nhìu = CBB + VDB nhé :D

zZduonggiathuongZz
08-08-09, 15:04
VDb bản này né hơi yếu thì phải .Tôi DGT đánh VDb = cấp né được 2-3 cái /10 cái

haicodon1986
08-08-09, 15:15
Bạn Nên all +linh hoạt , máu trâu cỡ nào thì đánh với hai phái GDT +TLQ ( đông nhất) cũng chết ,GDt mà đánh ra hiệu ứng 2,3 lần thì khỏi thắng luôn bạn . TLQ bạn mà không né thì 2 phát là ngỏm hoặc thọi thóp.!!! mình chỉ góp ý thui ... xin mời anh em tiếp!!

duongl0ng
08-08-09, 17:34
né cao đến mức nào = CBB hay VĐB không :mad:
Chính xác thêm được bao nhiêu max tp chính xác gần 3k rồi chưa cood à ??
theo mình 100 GC còn lại là sức mạnh !:)
dame to cầm cung tăng ST như cung tử quàn hay BPY bắn phê lòi mắt

Vậy CBB với VDB có máu cao được như DGC ko :M
Bạn nói về cái mạnh của hệ phái người ta mà so với mình à :Z

HoaYTuyet
08-08-09, 18:12
mình dự định tăng 250LH rùi tăng GC ^^
liệu thế có ổn ko :\

Hacker_VN
08-08-09, 18:23
DGC tăng linh hoạt vẫn là ổn nhất,

hoanghieuhy
08-08-09, 22:10
Vậy CBB với VDB có máu cao được như DGC ko :M
Bạn nói về cái mạnh của hệ phái người ta mà so với mình à :Z

thế có DGC nào tăng LH né > 1000 post mình xem nào !?? đã không = người ta thì theo người ta làm gì mà hãy chú trong vào cái mạnh của mình ấy thích máu nhiều thì tăng vào gân cốt !? đame to thi tăng SM Lh để lên dame à ????? trước cóp pic nói về giá cả YQ của Dg rồi YQ 55 tầm 2 hay 3 k kiếm 1 cái thì lên tầng ầm ầm cần j LH !:|

xhuyetchien
09-08-09, 01:18
tăng SM để lấy dame to hoặc tăng GC mà làm siêu nhân như máy anh TLD hehehe.......

duongl0ng
09-08-09, 07:39
thế có DGC nào tăng LH né > 1000 post mình xem nào !?? đã không = người ta thì theo người ta làm gì mà hãy chú trong vào cái mạnh của mình ấy thích máu nhiều thì tăng vào gân cốt !? đame to thi tăng SM Lh để lên dame à ????? trước cóp pic nói về giá cả YQ của Dg rồi YQ 55 tầm 2 hay 3 k kiếm 1 cái thì lên tầng ầm ầm cần j LH !:|

Né 1k à?, trước đây có NgưỡngThiênTiếu của Châu Long đấy :S
tôi cung kim thiền cũng 1k đấy :S
CBB với VDB nào máu được 18k ko :S
Dame to để làm gì?, TL cool à? tôi đố DGC SM nào top TL cool hơn tôi đấy :M
Có ảnh luôn làm chứng nhé zzz
Acc tôi né ~ cbb và máu nhiều hơn CBB đấy
đã vừa ý bạn chưa :\

n0bjtu
09-08-09, 07:40

Bạn nói thế thì...
DGC lên tầng thì rất mạnh bạn thử nhìn mấy skill của nó lên tầng xem;-);-)
Cái mạnh của DGC thì mình thấy là dame độc và cái lên tầng khủng chứ dame thì bt.!;)!;)!;)!;)

Không Mùa Đông
09-08-09, 09:01

Ta đang định ý kiến nó thì mi ks trc ;-)
Mà sao nhìn mi xấu xai tệ? ;-)

duongl0ng
09-08-09, 09:22
Ta đang định ý kiến nó thì mi ks trc ;-)
Mà sao nhìn mi xấu xai tệ? ;-)

^o^ mấy bạn nữ toàn khen ta đẹp trai mà

VuongLamSon
09-08-09, 10:10
ua? sao ko nâng SM mà lực tay bạn kinh quá :eek:

hoanghieuhy
09-08-09, 12:17

1. 1 đôi dc tử quang tiên ngọc thì dame to là phải
2.dgc lên lv lại lên né pa 92 rồi sánh với CBB 9x đi
3.dame DGC tuy bé nhưng sức mạnh ở số lượng chênh nhau 100 hay 200 lực tay sẽ có sự khac nhau rõ rệt .
pa cần xen lại ở mặt bằng chung của xã hội chứ đừng nhìn vào bản thân minh không !?
.
________________Ghép Bài_______________________
.

Bạn nói thế thì...
DGC lên tầng thì rất mạnh bạn thử nhìn mấy skill của nó lên tầng xem;-);-)
Cái mạnh của DGC thì mình thấy là dame độc và cái lên tầng khủng chứ dame thì bt.!;)!;)!;)!;)

mình không nói DGC lên tầng thì không khủng mà mình nói đầu tue 2 hay 3k v mua 1 cái yq 55 cũng đâu phải dắt đỏ gì !?

duongl0ng
09-08-09, 12:24
3.dame DGC tuy bé nhưng sức mạnh ở số lượng chênh nhau 100 hay 200 lực tay sẽ có sự khac nhau rõ rệt .
pa cần xen lại ở mặt bằng chung của xã hội chứ đừng nhìn vào bản thân minh không !?

Bạn cần xem NB mình ko :B
Ko liên quan gì đến ngoại công hết nhé :\
Mình là DGC lh :S ko phải SM lên chẳng cần cái Ngoại công 6% làm gì :\
so với CBB 9x về mặt gì :) vẫn về mặt né tránh à :\, tôi chẳng nói DGC hơn né tránh cbb :) nhưng bạn nói build LH là sai thì bạn lên sét lại đi nhé
p/s : VuongLamSon, 2 đồ TK, mũ đô thống, cung +7 dame 431, và khi buf huyễn thần + 50 dame nữa mà bạn !:|

Không Mùa Đông
09-08-09, 12:26

Uh thì 92
CBB 92 né đc bao nhiêu trong khi chính xác DGC ~4k? :o
2 thằng đứng tank với nhau để xem thằng nào đau hơn? ;-)
p/s: ta chưa nghe ai nói dame DGC bé cả!? ;-)

mình không nói DGC lên tầng thì không khủng mà mình nói đầu tue 2 hay 3k v mua 1 cái yq 55 cũng đâu phải dắt đỏ gì !?

YQ Lưu quang có cho ta cũng chả thèm lấy ;-)

hoanghieuhy
09-08-09, 12:48
tui không nói tăng LH là sai ??? tăng kiểu gì là tuỳ theo ý thích của mỗi người thôi ?? trên đó chỉ là ý kiến cá nhân của mình mình vừa lên 80 nhưng đâu có nói là mình thua CBB ??
tới đây chỉ kết luận 1 điều tự chơi tự nghiên cứu tăng điểm thì tự minh Pk sẽ hay theo cách tăng điểm của mình . Mình đóng góp í kiến cũng chỉ mong DGC càng ngày càng mạnh mong sau này sẽ càng có nhiều ngườ tâm huyết với DGC :D

XeOmNgheoMC
09-08-09, 15:35
^^ theo tôi ổn nhất là max tp 100 lh còn dồn vào gc
^^ lực tay tuy hơi bé nhưng cách build theo dòng st cũng ổn
^^ né tạm chính xác đc dame vàng ổn máu trâu
^^ điều kiện tốt khi pk hội đồng solo cũng đc
^^ giờ với khá nhiều phái dgc thắng là nhờ có kì môn :) đấy mới là điều đáng quan tâm

Vo_Thien_Tien
10-08-09, 14:35
ua? sao ko nâng SM mà lực tay bạn kinh quá :eek:

Thế là Bt mà !;) , mình ko hề nâng SM nhưng lực tay của mình còn cao hơn DUongLong đấy ( ko đeo 2 ngọc 6% ngoại công nhé !;O ) damg của DuongLong là 928 hay 938 đúng ko damg của mình là 960 cơ ;-) , ai thắc mắc có thể hỏi DuongLong giải thích cho nhìn hình của DuongLong có thể hiểu ko nâng SM tại sao Lực tay vẫn cao , mình đi TL vẫn dùng thế thường xuyên ;-);-)

zzCanDyLovezz
10-08-09, 14:39
thoải mái nhất về mọi việc vẫn là LH voi GC

duongl0ng
10-08-09, 14:59
Thế là Bt mà !;) , mình ko hề nâng SM nhưng lực tay của mình còn cao hơn DUongLong đấy ( ko đeo 2 ngọc 6% ngoại công nhé !;O ) damg của DuongLong là 928 hay 938 đúng ko damg của mình là 960 cơ ;-) , ai thắc mắc có thể hỏi DuongLong giải thích cho nhìn hình của DuongLong có thể hiểu ko nâng SM tại sao Lực tay vẫn cao , mình đi TL vẫn dùng thế thường xuyên ;-);-)

ý bạn nói là lak SM à?
Bạn nhìn điểm SM của mình có 64 thì sao phải lak
Dame cao bơi mình còn 1 cờ TP công kick 5% nữa :Z
Nếu mình lak thêm bánh bao thịt thì lên được tận 1k cơ

mrtjeusau1925
10-08-09, 16:28
mày đặt tên Brư brư để quảng cáo cho cô ca cô la àh điếu ku em;-) ;-) ;-) ;-)
nhìn nv thì xấu vl mà cũng kêu đẹp zai nói éobiết ngượng ;-) ;-)

Vo_Thien_Tien
10-08-09, 16:32
ý bạn nói là lak SM à?
Bạn nhìn điểm SM của mình có 64 thì sao phải lak
Dame cao bơi mình còn 1 cờ TP công kick 5% nữa :Z
Nếu mình lak thêm bánh bao thịt thì lên được tận 1k cơ

DuongLong hiểu sai ý mình rồi nếu banj dùng lak SM lực tay thế tầm thường quá , mình chỉ nói cái lực tay bạn cao nhờ huyễn thân , vì bạn giống mình ko tăng SM vẫn đc cái lực tay gan 1k chính là nhờ Huyễn thần , còn nếu ko đúng thì mình chịu rồi nhưng chưa dùng huyễn thần mà đc nhiêu đó nếu thêm huyễn thần nữa chắc phải đc 1k1 :U :U niềm ao ước cửa mọi DGC ko tăng SM ( ko nói sài lak nhé :mad: )

lahiki
10-08-09, 17:12
max TP tăng 90%LH, 10%GC theo mình là ngon nhất, lên tần thì damge~ tăng SM rồi!!

liethoathuong
10-08-09, 19:58
PK là ở mỗi người thôi!Các bạn hiểu thế nào về cái tên"Điểm tiềm năng"?Mỗi người có mỗi tiềm năng khách nhau.Ở phiên bản này DGC chúng ta dc ưu ái với Kỳ Môn Thuẫn cải tiến nên trong PK cũng có khá nhiều thay đổi.DGC mà nghĩ nhiều tới solo thì mệt óc lắm.Hãy tập trung vào chuyên môn của chúng ta đi!!Không nghe Trưởng Lão Tàng Kiếm nói gì hay sao mà cứ càng ngày càng rời xa cái ưu điểm của mình mà đi tìm những cái xa vời!Dame.Tăng max tp rồi tăng sức mạnh dame khủng thì DGC là nỗi ám ảnh đấy.1 Cây Cung ép thử dòng xsxc 4% hay 5% vào xem.Né có cao cỡ mấy lên tầng liên tục thì cũng phê lắm à!!

Vo_Thien_Tien
10-08-09, 20:21
PK là ở mỗi người thôi!Các bạn hiểu thế nào về cái tên"Điểm tiềm năng"?Mỗi người có mỗi tiềm năng khách nhau.Ở phiên bản này DGC chúng ta dc ưu ái với Kỳ Môn Thuẫn cải tiến nên trong PK cũng có khá nhiều thay đổi.DGC mà nghĩ nhiều tới solo thì mệt óc lắm.Hãy tập trung vào chuyên môn của chúng ta đi!!Không nghe Trưởng Lão Tàng Kiếm nói gì hay sao mà cứ càng ngày càng rời xa cái ưu điểm của mình mà đi tìm những cái xa vời!Dame.Tăng max tp rồi tăng sức mạnh dame khủng thì DGC là nỗi ám ảnh đấy.1 Cây Cung ép thử dòng xsxc 4% hay 5% vào xem.Né có cao cỡ mấy lên tầng liên tục thì cũng phê lắm à!!

ở đây anh em bàn cách tăng điểm ko nói là chính xác 100% thì cũng cố gắng đc con số 70% , còn chuyên môn của chúng ta với Việc Pk hội đồng thì muôn đời mình đứng thứ 2 thôi , có cố bao nhiêu chúng ta cũng vẫn chỉ đứng thứ 2 mà thôi bạn đừng bảo mình dgc có thể vượt TLQ trong Pk hội đồng nhé , nếu nói thế chắc chắn có 1 cơ số người chửi ... đấy ;-);-) . Đã là dgc chả phải bàn về cái đấy làm gì cho mệt , người ta bàn luận hay tranh luận về cái sở đoản của mình thôi !:P!:P

hoanghieuhy
10-08-09, 22:15
mình tăng Sức mạnh fais mình cảm thấy khó chơi nhất vẫn là TLD @@ nó mặc sét TK 8x +0 mũ tử quang 80 mà trâu vãi

xhuyetchien
11-08-09, 05:46
ở đây anh em bàn cách tăng điểm ko nói là chính xác 100% thì cũng cố gắng đc con số 70% , còn chuyên môn của chúng ta với Việc Pk hội đồng thì muôn đời mình đứng thứ 2 thôi , có cố bao nhiêu chúng ta cũng vẫn chỉ đứng thứ 2 mà thôi bạn đừng bảo mình dgc có thể vượt TLQ trong Pk hội đồng nhé , nếu nói thế chắc chắn có 1 cơ số người chửi ... đấy ;-);-) . Đã là dgc chả phải bàn về cái đấy làm gì cho mệt , người ta bàn luận hay tranh luận về cái sở đoản của mình thôi !:P!:P

ai bảo bạn la DGC đánh hội đồng thua TLQ nếu đi chiến trường mà khi 2 bên cân bằng xem bạn bảo DGC hơn hay TLQ hơn bây h chiến trường toàn 1 bên áp đảo nên bạn bảo DGC ko bằng TLQ, theo tôi thấy những skill của DGC hỗ trợ đánh hội đồng là tốt nhất.
.
.
nhất là TL mỗi bên 200 tất ca mọi người đều đánh cả khi bắn con phượng hoàng ra cũng phê lắm đó hahahaha....

Không Mùa Đông
11-08-09, 08:16

Thứ 2 à? :M
Thử vào CT bên nào ko có DGC xem :M

Vo_Thien_Tien
11-08-09, 08:40
Thứ 2 à? :M
Thử vào CT bên nào ko có DGC xem :M

Xin lỗi bạn nhưng theo mình biết thắng thua là do bên nào có nhiều tlq hơn thôi bạn à , còn TL đánh cho riêng mình thì ko nói làm gi vì chỗ đấy mạnh thằng nào thằng đấy bem thôi !:P!:P

Không Mùa Đông
11-08-09, 08:43
Xin lỗi bạn nhưng theo mình biết thắng thua là do bên nào có nhiều tlq hơn thôi bạn à , còn TL đánh cho riêng mình thì ko nói làm gi vì chỗ đấy mạnh thằng nào thằng đấy bem thôi !:P!:P

Đấy là tổ đội ít người thì ko nói :M
Còn TL thì mình chưa thấy bên nào có vài mống DGC mà lại thắng cả :M

Vo_Thien_Tien
11-08-09, 09:24
Đấy là tổ đội ít người thì ko nói :M
Còn TL thì mình chưa thấy bên nào có vài mống DGC mà lại thắng cả :M

Bên thắng bạn có đồng ý là bên đấy toàn TLQ vip ko :! , vì chắc chắn TL giờ bên nào mạnh thì ngày càng mạnh thêm , chắc SV cân = chỉ đếm trên đẩu ngón tay ( ko nói có SV mỗi bên thắng 1 trận để giữ quân hàm cho nhau nhé ) . Mình cũng là DGC thôi nhưng vẫn phải công nhận 1 điều TLQ vẫn là số 1 trong tl , bạn có đồng ý top TL mỗi SV đa phần là tlq . SV mình chơi có lẽ đông DGC nhất mà mình từng biet , nhuwng TL vẫn chỉ đc 5 DGC max còn đâu vẫn là tlq :H:H , mình chưa thấy SV nào TL max mà DGC nhiều hơn TLQ ai biết chỉ mình qua góp vui với :U:U
Vì 1 DGC dè đầu cưỡi cổ TLQ ( chém tí các bác TLQ tha em :$ )

bibilovec4
11-08-09, 09:31
Bên thắng bạn có đồng ý là bên đấy toàn TLQ vip ko :! , vì chắc chắn TL giờ bên nào mạnh thì ngày càng mạnh thêm , chắc SV cân = chỉ đếm trên đẩu ngón tay ( ko nói có SV mỗi bên thắng 1 trận để giữ quân hàm cho nhau nhé ) . Mình cũng là DGC thôi nhưng vẫn phải công nhận 1 điều TLQ vẫn là số 1 trong tl , bạn có đồng ý top TL mỗi SV đa phần là tlq . SV mình chơi có lẽ đông DGC nhất mà mình từng biet , nhuwng TL vẫn chỉ đc 5 DGC max còn đâu vẫn là tlq :H:H , mình chưa thấy SV nào TL max mà DGC nhiều hơn TLQ ai biết chỉ mình qua góp vui với :U:U
Vì 1 DGC dè đầu cưỡi cổ TLQ ( chém tí các bác TLQ tha em :$ )

Cái mình đang nói ở đây là xét mức độ tương quan lực lượng thì mình chưa thấy bên nào ít DGC mà thắng :S
TLQ top trong TL nhiều đơn giản vì TLQ lên top dễ, còn DGC top thì phải biết cách ;-)

Vo_Thien_Tien
11-08-09, 09:54
Cái mình đang nói ở đây là xét mức độ tương quan lực lượng thì mình chưa thấy bên nào ít DGC mà thắng :S
TLQ top trong TL nhiều đơn giản vì TLQ lên top dễ, còn DGC top thì phải biết cách ;-)

thế thì theo bạn dễ với biết cách cái nào là hơn ;-);-)

hoanghieuhy
11-08-09, 09:55

ai bảo thế ;-) TLQ hay có top Tl bởi vì ks tốt thôi thử vào 1 Ct có từ 100 -> 200 người xem ra đột kick được mấy mạng rồi lăn ra chết ;-) sao = DGC được
nói thắng thua là do bên nào có nhiều TLQ hơn là được sao ;-) cái này quá nực cười ở đâu TLQ nào dám chơi 1 PT 8 người khô ng buf đánh với 1 PT DGC 8 người không !? TLQ max trong TL đa phần là bozz đấy bạn à ???
.
.
trong 1 SV đông người đi Tl thì biết cách sẽ hơn vì muốn 1000p phải liên trảm > 60 mạng trong khi TLQ rất dễ đột tử

bibilovec4
11-08-09, 10:01
thế thì theo bạn dễ với biết cách cái nào là hơn ;-);-)

Thế nên người ta mới cần cái đầu ;-)
Đâu phải cứ xông vào TKT ầm ầm là max? ;-)

Vo_Thien_Tien
11-08-09, 10:04
Mà thôi mỗi người 1 quan điểm , thế cho nên có tranh luận đến trang xxx cũng chưa ngã ngũ đâu . Chốt lại 1 câu bác nào số 1 là cái tốt em thì nhận là số 2 cũng fe lắm rồi :U:U

EvilGirl
11-08-09, 10:10

Chuẩn ko cần chỉnh còn tỷ lệ tăng lh vs gc như nào thì phụ thuộc vào đồ đạc nữa :D

SuTyRongXinh
11-08-09, 10:59
max thì đơn giản:M
Tranh cái TOp 1 đi xem nào :)
TOp 1 là đóng góp cho phe mình nhiều điểm nhất đó:D

duongl0ng
11-08-09, 11:33
TLQ với DGC làm được gì khi ko có yêu cổ của Cổ sư và hiệu ứng của NMD :T
Bạn nói CT 200-200 TLQ đạp được rồi chết?
Qua thăng long xem TLQ 2 bên đánh lăn xả thế nào, dù chết nhưg loại bỏ bớt quân địch để quân ta tràn lên
Cuối cùng vẫn max được thôy
Sét về độ cần thiết thì cả TLQ lẫn DGC đều cần trong TL.

Vo_Thien_Tien
11-08-09, 13:57
TLQ với DGC làm được gì khi ko có yêu cổ của Cổ sư và hiệu ứng của NMD :T
Bạn nói CT 200-200 TLQ đạp được rồi chết?
Qua thăng long xem TLQ 2 bên đánh lăn xả thế nào, dù chết nhưg loại bỏ bớt quân địch để quân ta tràn lên
Cuối cùng vẫn max được thôy
Sét về độ cần thiết thì cả TLQ lẫn DGC đều cần trong TL.

Nhất trí với DuongLong điểm mạnh của TLQ chính là sự càn quét , mình chỉ VD có 3 thằng TLQ nó ào lên thôi nhưng quân địch nhìn thấy té nhanh khỏi tầm ảnh hưởng của VAC , thằng nào té nhanh nhất chính là dgc ;-) . Nó vẫn là chủ công của 1 trận TL , còn anh em DGc ta công ko nhiều = thủ , thủ đây là cái TKT làm chậm độc sát đẩy lui trên diện rộng , khi ra TKT thì TLQ có nhiều cơ hội tràn lên để dứt điểm .Chính điều này mình vẫn để TLQ số 1 trong hội đồng . Ai từng BHTA lần trước hiểu rõ nhất cái "chủ công " của TLQ :orion58:

LuvCrazyInLov3
11-08-09, 17:54
Xét Về Tl Thì NMK NMD Co su TLQ ,DGc ... Những Người tích cực Đánh Tl Đều Cần Thiết :Z

LINHLANG113
11-08-09, 18:44
Thế nên người ta mới cần cái đầu ;-)
Đâu phải cứ xông vào TKT ầm ầm là max? ;-)

ai chả có đầu?.................!?

Không Mùa Đông
11-08-09, 18:58
Xăm soi ta à? :T

hoanghieuhy
11-08-09, 19:02
trong TL TLQ dễ 1000 p hơn DGC Vì TLQ chỉ dùng gần như đúng 1 kill đó chính là VAC tuy đã giảm dame nhưng vẫn rất mạnh tầm sát thương khá rộng đẽ đánh . Còn DGC thì khó kS được của TL nên muốn 1000p phải chọn chỗ đông quân địch mà đánh hơn nữa phải cố gắng giữ liên trảm vì mỗi trận chắc chỉ kill được 100 mạng trong khi TLQ có trận có thể kill > 150 người ( ớm muộn gì cũng 1000p ) do vậy với DGC khi PK Ct cần phải biết tiến thoái sao cho phù hợp luôn có 1 Khoảng cách tránh bị chết nhưng vẫn đủ để giết địch (nhất là tránh NMC @@)

Không Mùa Đông
11-08-09, 19:12
Đề nghị mọi người tập trung vào chuyên môn :T
Kéo đội sang vote logo số 6 box DG :U:0

mrtjeusau1925
11-08-09, 23:24
cho cái số 6 rớt đài đê ^o^

Không Mùa Đông
11-08-09, 23:39

zxluvkun
12-08-09, 00:58
các anh ơi cho em hỏi cái này với. em có đồng tiền vàng rồi và em nghe bạn em bảo là có thể đổi đc ngựa vàng. Vậy phải làm như thế nào ạ. Các anh giúp em nhé. Em cảm ơn nhiều. Anh nào tốt pm qua y/h luôn cho em : traitolai_love_gailangchoi_1306
em xin cảm ơn và có hậu tạ :">

Bởi Vì Đam Mê
13-08-09, 21:28
lạc đề lạc đề rồi;-);-) tự dưng lôi TL vào đây làm gì;-) quay lai vấn đề điểm tiềm năng đê;-)

mrtjeusau1925
13-08-09, 23:27
tiềm năng ko fải bàn nữa bàn xong rồi ^o^

Không Mùa Đông
14-08-09, 01:43
Vậy việc tiếp theo sẽ là...? :U

mrtjeusau1925
14-08-09, 05:06
là gái mú ;-) hôm kja mày có thấy sao băng ko kon hàng @@
anh nằm chờ mãi mà chả thấy cái mống nào bay xẹt qa cả ;-) ảo vê lờ ;-)
e nào có ny xjnh thì post lên đây để ae bình luận vs chiêm ngưỡng đê ;-)
ko post lacoste nhé ^o^

hoanghieuhy
14-08-09, 14:16
lạc đề rùi kìa :T bàn luần tăng tiềm năng thế nào 8 gái cho đã

LuvCrazyInLov3
14-08-09, 17:07
Vậy việc tiếp theo sẽ là...? :U

Việc tiếp theo là chém gió thành bão zzz

Vo_Thien_Tien
14-08-09, 18:38
Mấy cha này spam vô đối

GiangHồ_Ruộng
14-08-09, 19:34

tăng LH Top gi trong TL mà ko DGC nào = vậy ?!:S

Không Mùa Đông
14-08-09, 21:29
Top die nhiều nhất @@

oooBaByNjghtooo
14-08-09, 23:04
Sau nhiều lần tẩy qua tẩy lại cuối cùng cũng chọn cách max TP rồi cho hết vào LH;-)
Mà tăng cái gì đi chăng nữa thì cũng đc cái này mất cái kia :Z
Quan trọng là theo sở thích của các bạn, đi TL đánh hội đồng thì cho vào SM, solo 1 số phái thì chủ yếu LH, GC...
PB mới này có cái KMT lợi hại nhỉ :U

mrtjeusau1925
14-08-09, 23:12
hồi trước mình tăng thuần lh :( cầm cung cùi bắp TQC damge max 432 :M vẫn 1000m đều :M về sau mới sắm cái siêu cùi BQPN 19 + 7 :( đj càng ít đối :( ^o^

Không Mùa Đông
14-08-09, 23:30
Toàn thấy ĐCNT 1k min :T
Có thấy TS nào đâu? ;-)

LINHLANG113
15-08-09, 01:55
độ chính xác 3-3,5k thì dù dam nhỏ cũng ok

duongl0ng
15-08-09, 08:56
tăng LH Top gi trong TL mà ko DGC nào = vậy ?!:S

nhắc lại cũng phải nhắc cho đúng chứ ?
Tôi hỏi rằng DGC tăng sức mạnh mà top Nhạn môn ? Pháo đài v..v hơn tôi
Bạn hơn à :D

hoanghieuhy
15-08-09, 11:10
@@ mã SM vẫn 1000 p đều mà @@ .........

duongl0ng
15-08-09, 11:48
@@ mã SM vẫn 1000 p đều mà @@ .........

Dù là tăng SM hay LH
Biết lựa chọn cách đánh để giữ lt thì max TL là chuyện bt zzz

EvilGirl
15-08-09, 14:55
đi tống liêu chủ yếu dựa vào góc bắn zzz tăng zi cũng vậy

hoanghieuhy
15-08-09, 15:05
chứng tỏ DGC cách của chúng ta tăng thế nào vẫn víp phải không ^m^

cutailun123
15-08-09, 15:17
Theo mình thì tăng sm và gc thì tốt nhất vì nó sẽ tăng được nhiều máu hơn còn linh hoạt thì mình mua đồ tốt một chúc có kháng và khắc né thì càng tốt.còn mua thương thì độ chính sát cao thì càng tốt .đó là ý kiến đống góp của mình thôi

LINHLANG113
15-08-09, 16:24
tăng NC- GC thì VIP nhất..........................

EvilGirl
15-08-09, 17:11
tăng NC- GC thì VIP nhất..........................

chơi biến thái hẳn đi ^o^ tăng max nội công vs Gân cốt
tục mệnh hồi chắc đc 6k máu :U ds cao phòng thủ nội công cao :)

XeOmNgheoMC
15-08-09, 18:14
:orion91: tl khôn thì max ngu thì :orion17:

[Pémì_Liêm]
15-08-09, 18:26
mục đích sử dụng thôi

pk solo

pk hội đồng

tống liêu mà chọn :Z

vip ox thoi dai
16-08-09, 06:48
Theo mình thi DGC sau khi tăng mã thân pháp ta nên tăng vào gan cốt.!;O Để làm j` ư, tăng vào gân cốt để co' dc một lương máu kha kha' vi` DGC đã
có sẵn "tiềm năng" né tránh cũng phải nói là ko đến nỗi!:P .Vì vậy nên tăng gân côt' để có dc 1 lượng máu "trâu" !:P va` co thêm sức sát thương cơ bản nũa. Vì một DGC bền mạnh;-) anh em hãy góp ý thêm.!:P

vip ox thoi dai
16-08-09, 06:55
DGC phê>> với độ né tránh cao đã dành, lại còn sở hữu 1 lượng máu "trâu" của giòng giống DG nên theo mình sau khi tăng max thân pháp thì vân nên tăng gân cốt. Để có môt lượng mau' khủng. Và thêm sát thương cơ bản nủa.>>>>>>>>>

GiangHồ_Ruộng
16-08-09, 14:35
nhắc lại cũng phải nhắc cho đúng chứ ?
Tôi hỏi rằng DGC tăng sức mạnh mà top Nhạn môn ? Pháo đài v..v hơn tôi
Bạn hơn à :D

pots hình thấy tăng LH thì hỏi bạn Tăng LH dc top gi mà ko DGC nào = ( ko đúng gi ?)
Việc lên Tóp Nhạn Môn 1000' là chuyện bình thương mà DGC nào cũng có thể làm dc mà ko cần đến việc Tăng SM hay LH .
(Tôi muốn hỏi ngoài việc top 1000' Nhạn Môn ra bạn còn dc top gi khi Tăng LH mà ko DGC nào = !?) Thấy bạn Đố mà chưa thấy thành tích ,cụ thể như bạn cho mình xem cái top của bạn như thế nào mà ko DGC nào = bạn thôi ,
chứ việc top Nhạn Môn 1000' thì 1 DGC 7>8x vẫn có thể làm dc, còn viêc đã tưng lên top 1000' nhiêu hay ít là do lv+ đồ.

duongl0ng
16-08-09, 17:20
pots hình thấy tăng LH thì hỏi bạn Tăng LH dc top gi mà ko DGC nào = ( ko đúng gi ?)
Việc lên Tóp Nhạn Môn 1000' là chuyện bình thương mà DGC nào cũng có thể làm dc mà ko cần đến việc Tăng SM hay LH .
(Tôi muốn hỏi ngoài việc top 1000' Nhạn Môn ra bạn còn dc top gi khi Tăng LH mà ko DGC nào = !?) Thấy bạn Đố mà chưa thấy thành tích ,cụ thể như bạn cho mình xem cái top của bạn như thế nào mà ko DGC nào = bạn thôi ,
chứ việc top Nhạn Môn 1000' thì 1 DGC 7>8x vẫn có thể làm dc, còn viêc đã tưng lên top 1000' nhiêu hay ít là do lv+ đồ.

ừ thì thành tích :$ :$

GiangHồ_Ruộng
16-08-09, 20:28
Tóp TQ thì thấy rồi ( DGC đi phe Thắng thì việc max 1000' rất dể nói chi tới việc bạn lv 93 ( đua top TQ thì ăn QuânCong Đại )
Còn Nghe nói Tăng thuần LH solo rất cool mà bạn chỉ dc 504 thôi ah ! ?
ko thấy top ĐK !:S
Nếu nhìn ko nhầm ! !:S

hoanghieuhy
16-08-09, 20:42
Tóp TQ thì thấy rồi ( DGC đi phe Thắng thì việc max 1000' rất dể nói chi tới việc bạn lv 93 ( đua top TQ thì ăn QuânCong Đại )

mình giống bạn ở điểm tăng SM + GC nhưng cái cưỡi ngưa giết địch 504 thì bạn sai rùi vid tướng quân trường hủy bỏ cái đấy do nó mất thời gian và nhỡ bị thua sẽ mất liên trảm

GiangHồ_Ruộng
16-08-09, 21:04
nếu nói đi TL dc cái này thì mất cái kia thì việc gi bạn phải bảo thách đố ko DGC nào = bạn ?!:S
max 1000' DGC sv tôi 7x vẩn lên top 1000', TQ Thì đi wa sv khác mà nhìn xem , điểm tích lủy xin thưa DGC của bạn còn kém wa' xa với mọi người , ĐK với số điểm 504 ko DGC nào = ah !:S
nếu Toàn diên về mọi khía cạnh thì thách đố chứ việc đi TL mà dc cái này mất cái khác mà thách đố mọi ng xem ra buồn cười !:S

nukhachgiangho
16-08-09, 21:08
Quan trọng là wen acc và cách đánh thôi:D

duongl0ng
16-08-09, 22:09
nếu nói đi TL dc cái này thì mất cái kia thì việc gi bạn phải bảo thách đố ko DGC nào = bạn ?!:S
max 1000' DGC sv tôi 7x vẩn lên top 1000', TQ Thì đi wa sv khác mà nhìn xem , điểm tích lủy xin thưa DGC của bạn còn kém wa' xa với mọi người , ĐK với số điểm 504 ko DGC nào = ah !:S
nếu Toàn diên về mọi khía cạnh thì thách đố chứ việc đi TL mà dc cái này mất cái khác mà thách đố mọi ng xem ra buồn cười !:S

Ngại ko quote bài cũ nhưng nhắc bạn tôi thách đố như nào đã đi nhé?
Tôi nói đến DGC sức mạnh? vs DGC lh
Còn tôi chẳng nói tôi hơn DGC nào tất cả toàn diện cả?
Tôi chỉ nói đến Tống Liêu và DGC tăng SM?
Điểm TL? để làm gì.. chỉ đổi lak và quần áo từ ĐT > TQ..
Còn top nhạn môn quan tôi nghĩ chắc chỉ còn DGC chissy trước đây nếu còn chơi thì trên top ;-)
7x max 1000p ;-)

hoanghieuhy
16-08-09, 23:07
được cái nọ thì mất cái kia thôi mà . Dù tăng theo đường nào đi chăng nữa nhưng ac nằm trong tay đại gia vẫn pro hơn ac cửa dân đen :P

duongl0ng
17-08-09, 08:07

Bạn cứ thấy Công trạng cao mà nói tôi QCD à ;-)
Xin thưa chỉ 2 qcc 1 ngày, và ngày nào cũng việc max 1000p lên CT thế ;-)
Top ĐK à ;-) ừ thì ko đứng trên top của sever ;-)
Do VNG ko fix những cái bọn đổi tên ;-). chứ thăng long tôi top 4 DK đấy;-)
Tôi đánh max sớm DGC ở time 45>72/135, sau đó còn phải đánh TLQ
Sever tôi ko có chuyện thắng dễ đâu , cả sever là 16 TQ đấy zzz chia đều cho 2 bên
Chẳng có chỗ mà bắn t****** cho DGC 7x 1000p đâu ;-)
Lên tôi tự hào về cái bảng TL của mình ;-)
Bạn nói tôi thách đố là 1 chuyện mà nhiều người buồn cười- nhưng tôi chẳng thấy ai thắc mắc ngoài bạn ^o^
P/s: thôy chẳng tranh luận nữa ^o^

KhócTình_LãngTử
17-08-09, 10:44
Theo tui sm van dẫn đầu so voi 2 dừong lh và gc, dgc nhà ta tinh vể solo vs hội động thì lợi nhấ vẫn hội đồng, nên theo sm, chứ theo tp time sau cũng yếu hẳn ra thôi. Chưa tính max tp vs lh gap trấn phái max cung die. Theo Sm vẫn tối ưu nhất. Vẫn né tốt ấy chứ. LH vẫn còn nhìu vấn đề nan giải. :\

starcraft2
18-08-09, 14:59
Mình có một hướng tăng cảu anh minh chỉ cho
MAX TP + 50 LH còn lại phang SM. Thấy pk cũng ổn mà chỉ tội máu hơi ít có 14k5 EEK! nhưng đươccj thêm 6% xác xuất ~ 21%

hoanghieuhy
18-08-09, 18:28
mình cũng thấy vậy nhưng LH vẫn có thể linh động tăng khoảng 50 điểm :D chắc là ổn

bega82
30-08-09, 10:35
tui lv81 max tp lh 250....bắn lên tần đều đều :D....đi ct mỗi lần bắn skill 55 lên tần là ăn mấy mạng ng thôi :D......lh 300 chuyển sang 1 ít máu và 1 ít sm....ngon!

beogay199x
01-09-09, 15:06
hì hì tớ tăng gân cốt/sức mạnh 4/2 thế cũng tạm ngon :)

cadonbe101
05-09-09, 23:49
max TP xong 50LH 250Sm còn lại táng hết GC là No.1.

STzshjnz
06-09-09, 19:52
giàu thì tăng linh hoạt
nghèo thì tăng SM
kon đại gia thì tăng SM -GC ( cái này chỉ đại gia hiểu ;-) )

hoanghieuhy
06-09-09, 21:35
giàu thì tăng linh hoạt
nghèo thì tăng SM

sao lại thê :orion38:
ta tăng SM GC nài :orion40:

angel09313
06-09-09, 21:44
Tớ vẫn thích GC hơn cả,max GC trước rồi tăng TP càng tốt ^^

Không Mùa Đông
07-09-09, 09:13
Ý kiến hay :U:0;-)

ninh2anh6
07-09-09, 09:41
Mình lại nghĩ khác
Theo LH né cao PK các phái tỷ lệ thắng cao(Thua DGT)
Ở PB này theo mình SM vẫn đẹp nhất
Dame LXt cao DGt an trọn LXT máu vàng:M
PK các phái thấy ổn !!!
Mọi người thấy sao?

beogay199x
07-09-09, 15:41
Tui hok 1 tí LH nào.GC lên máu trâu đánh sướng cực.Mỗi 1 cấp lại thấy rõ sự tiến bộ về dame của mình.
SM bắn LX thì ko ai hok kêu là pro và dame trâu.;-)

ILikeTitanic
07-09-09, 16:47
Tui hok 1 tí LH nào.GC lên máu trâu đánh sướng cực.Mỗi 1 cấp lại thấy rõ sự tiến bộ về dame của mình.
SM bắn LX thì ko ai hok kêu là pro và dame trâu.;-)
Eo,tăng GC dame trâu :$

hoanghieuhy
07-09-09, 16:58
tăng gân cốt LXT cũng đau lắm :eek:

MìnhanhcôđơnĐS
07-09-09, 17:50
Max TP rồi GC MÁu TRâu Đại Gia sẽ Hiểu ^^

haplife003
07-09-09, 21:11
sau nhiều ngày nghiên cứu tìm tòi ta đã phát hiện ra rằng max tp --> 100 sức mạnh --> còn đâu full nội công !:D dame độc nhảy phê tận 230 là con dg đi dúng nhất vơi max tp sang nội công

volam2180461
08-09-09, 17:12
cãi nhau làm j` lên lv 200 max hết sm gc lh nc tp dgc sẽ là vô đối, do có dam trâu máu trâu độc sát cao né kinh dị

bboyhpvn
15-09-09, 19:21
cãi nhau làm j` lên lv 200 max hết sm gc lh nc tp dgc sẽ là vô đối, do có dam trâu máu trâu độc sát cao né kinh dị

nói như ông thì nói lằm gi :T khôn phải biết

bikytu123456789
16-10-09, 06:36
may ong sao ma ngu nhu con bo zay DGC ma sai chieu 55 xa~ wao bon no thi co thang nao ma chiu noi~ 1 phat cua DGC. chieu 55 cua DGC ko bao jio ma tinh' ve` KHANG NE du fai CBB, HAy VDB TLT neu chung 1 pan cua DGC thi cuoc doi cua no' cung dc xem la ec

LINHLANG113
16-10-09, 09:38
sau nhiều ngày nghiên cứu tìm tòi ta đã phát hiện ra rằng max tp --> 100 sức mạnh --> còn đâu full nội công !:d dame độc nhảy phê tận 230 là con dg đi dúng nhất vơi max tp sang nội công
hay, nhưng tăng full nc sẽ ko solo với dgt , hd, dm... Dược
.
.

may ong sao ma ngu nhu con bo zay dgc ma sai chieu 55 xa~ wao bon no thi co thang nao ma chiu noi~ 1 phat cua dgc. Chieu 55 cua dgc ko bao jio ma tinh' ve` khang ne du fai cbb, hay vdb tlt neu chung 1 pan cua dgc thi cuoc doi cua no' cung dc xem la ec

;-), 7x?.............................................!: |
.
.

ý kiến hay :u:0;-)
tăng gc rồi lh còn hay nữa.....

ILikeTitanic
16-10-09, 10:06
Mình đang built theo max Tp - 80 NC - 120 SM - còn nhiêu cho LH
Hội đồng hay solo đều ổn :0
KO thích tăng GC :( vì khi pk tớ rất ghét những phái tank hoặc đi đọ máu đọ trâu @@ (ý kiến riêng,nên đừng ý kiến lại :T).Hơn nữa tăng NC cũng dc khá dame độc + tục mệnh lên dc cỡ ~4-5k máu nữa rồi (Cũng đừng ý kiến thế nhỡ mất TM thì sao :S)

thienlongddb
22-10-09, 19:44
:T chan vai~ lon, the' ma cung phai hoi!!
dgc khi mã tp thi bem vao suc manh. khi bem vao suc manh thi rat co loi.
dgc tang tp roi nen do ne' cung tuong doi' roi ko can bem vao lh.
khi bem suc manh thi luong mau' cung tang ma, can j tang gan cot'. tang suc manh deme lai tang nua~, vi cac chieu deu lien wan toi tp va sm ma:)

LINHLANG113
23-10-09, 08:09
chửi bậy! mod !!!............................................... .......

dungyeu90
23-10-09, 09:01
Mình đang built theo max Tp - 80 NC - 120 SM - còn nhiêu cho LH
Hội đồng hay solo đều ổn :0
KO thích tăng GC :( vì khi pk tớ rất ghét những phái tank hoặc đi đọ máu đọ trâu @@ (ý kiến riêng,nên đừng ý kiến lại :T).Hơn nữa tăng NC cũng dc khá dame độc + tục mệnh lên dc cỡ ~4-5k máu nữa rồi (Cũng đừng ý kiến thế nhỡ mất TM thì sao :S)

Cậu tăng như vậy thì còn damage để pk hem
Theo mình cứ tăng như cũ
Max Thân pháp (350) Sức Mạnh (250) còn dư tăng Gân Cốt (50 - 150)
Ưu điểm damage cao máu cũng kha khá :T
Max Thân pháp (350) còn dư tăng Linh Hoạt
Né cao xsxc cao, bắn toái kim tiễn hay ra damage crit
Gân Cốt chỉ để máu nhiều Nội Công ko tác dụng mấy :T

SkeletonTaxy
23-10-09, 09:52
Thế ra thể loại DGC cũng chẳng # 5 độc mấy nhỉ @@
Mỗi người bem điểm 1 cách :! mà ai nói cũng có lý @@
Đúng là thiên biến vạn hóa :!

David_James_Archuleta
23-10-09, 10:07
Thế ko cộng thân pháp mà cộng Sức mạnh Lh có dc ko nhỉ :eek:

dungyeu90
23-10-09, 11:06

Đã tăng linh hoạt thì ko lên tăng vào sức mạnh
Nhưng nếu tăng thân pháp, sức mạnh thêm tăng 1 ít vào linh hoạt :\
cũng hay
Có người con tăng 350 tp 300 sm 3x lh
Còn có người tăng 350 tp 250 sm 1xx lh :\
Thiên biến vạn hóa mà
Tăng thế nào cũng mạnh ^^
Trừ tăng GC một ít nội công 1 ít ra ;-)

hoanghieuhy
23-10-09, 11:49
:T chan vai~ lon, the' ma cung phai hoi!!
dgc khi mã tp thi bem vao suc manh. khi bem vao suc manh thi rat co loi.
dgc tang tp roi nen do ne' cung tuong doi' roi ko can bem vao lh.
khi bem suc manh thi luong mau' cung tang ma, can j tang gan cot'. tang suc manh deme lai tang nua~, vi cac chieu deu lien wan toi tp va sm ma:)
ngu thì im đi

thân pháp là cái không thể bỏ :T
có TLQ nào bỏ ko tăng NC mà tăng TP với GC không nhở ^o^

HoaYTuyet
23-10-09, 11:53
hum trước vừa nghịch 1 acc DGC max GC rùi mới bem TP :eek:
lv 80 15k máu :eek:
trâu bò + đồ ST cao bắn cũng ko tệ :\

SkeletonTaxy
23-10-09, 13:22
mấy hôm nay cầm acc TLD 84 chém DGC 83 TP-LH mà lại thấy k né = TP-GC :eek: k hiểu vì sao mà + gc lại né cao :$

LINHLANG113
23-10-09, 13:57
Cậu tăng như vậy thì còn damage để pk hem
Theo mình cứ tăng như cũ
Max Thân pháp (350) Sức Mạnh (250) còn dư tăng Gân Cốt (50 - 150)
Ưu điểm damage cao máu cũng kha khá :T
Max Thân pháp (350) còn dư tăng Linh Hoạt
Né cao xsxc cao, bắn toái kim tiễn hay ra damage crit
Gân Cốt chỉ để máu nhiều Nội Công ko tác dụng mấy :T

chị này topic nào cũng tham gia hăng hái ? !:P
tưởng chơi CS là solo win các phái mà????
tăng như phần trên solo với dgc Lh hay dgt thua đến 90%.
-------------------------------------------------
Hướng mới: tăng max SM & NC!

sunnycat
23-10-09, 14:10
cho DGC sang đấu trường BHTA nên bắt buộc phải tẩy về sm :):)
lực toái kim có buff là 7k2 khi tăng tầm 220 điểm sức mạnh từ linh hoạt về...
còn không tăng sức mạnh có buff thì toái kim 6k5 :):)
h có solo thì solo bên sever chính không solo bên đấu trường...
nó VAC cho 2 cái đỏ máu chạy vội :):) trong khi máu DGC macon là 17k...
trước không tăng sm 3 VAC còn chưa chắc đỏ được máu :-:-
tăng sức mạnh..damage cũng chả to hơn được là mấy :-:-DGC theo sát thương với set +550 điểm st hơn chút thì lực tay có tác dụng gì :):)

nguoitronggiangho17
23-10-09, 16:16
Theo nhận xét của mình khi PK thì như thế này
DGC tăng LH : sock damge, chủ wan chết tại chỗ
DGC tăng GC : trâu bà thím :eek:

hoanghieuhy
23-10-09, 18:10
cho DGC sang đấu trường BHTA nên bắt buộc phải tẩy về sm :):)
lực toái kim có buff là 7k2 khi tăng tầm 220 điểm sức mạnh từ linh hoạt về...
còn không tăng sức mạnh có buff thì toái kim 6k5 :):)
h có solo thì solo bên sever chính không solo bên đấu trường...
nó VAC cho 2 cái đỏ máu chạy vội :):) trong khi máu DGC macon là 17k...
trước không tăng sm 3 VAC còn chưa chắc đỏ được máu :-:-
tăng sức mạnh..damage cũng chả to hơn được là mấy :-:-DGC theo sát thương với set +550 điểm st hơn chút thì lực tay có tác dụng gì :):)

sao phải 3 thằng bay lên lần lượt đá mới chết được mềnh nhỉ :eek:

Theo nhận xét của mình khi PK thì như thế này
DGC tăng LH : sock damge, chủ wan chết tại chỗ
DGC tăng GC : trâu bà thím :eek:
sai rồi ;-) tăng thuần sức mạnh mới là sock đam ;-)

dungyeu90
23-10-09, 18:54
chị này topic nào cũng tham gia hăng hái ? !:P
tưởng chơi CS là solo win các phái mà????
tăng như phần trên solo với dgc Lh hay dgt thua đến 90%.
-------------------------------------------------
Hướng mới: tăng max SM & NC!
Xin mạn phép sửa đổi bài viết :H
max lh tp và max sm gc vẫn hay :H

David_James_Archuleta
23-10-09, 19:04
Max tp + lh
buff kim thiền né tránh 101x
chính xác 26xx
Cứ nhìn tương lai của DGC này thì biết thôi ;-)
DGT nào sắp chết thế kia
Mình pk với DGT cùng cấp ko trận nào nà thua cả;-)
Max tp + sm + gc
Còn DGC này thì chỉ đc cái damage cao
chứ né tránh thì cũng bình thường

Xin đính chính lại
tăng sức mạnh 10 điểm
né tránh 2
Chính xác xx

.
.

Xin lỗi đã ghép bài
http://i219.photobucket.com/albums/cc80/lelyga1989/2009-07-21_11-47-48.jpg

DGC Tp Lh thì chính xác 3k vẫn còn ít nhé :M
Lấy ảnh của ai từ bao h thế ?
87 hạng 21 :S
Chắc Acc chữ trắng này của tôi qua Sv bạn hạng 2x ấy nhỉ :M
http://i323.photobucket.com/albums/nn474/concobeb3/2009-10-23_04-33-04.jpg

dungyeu90
23-10-09, 19:08
DGC Tp Lh thì chính xác 3k vẫn còn ít nhé :M
Lấy ảnh của ai từ bao h thế ?
87 hạng 21 :S
Chắc Acc chữ trắng này của tôi qua Sv bạn hạng 2x ấy nhỉ :M
http://i323.photobucket.com/albums/nn474/concobeb3/2009-10-23_04-33-04.jpg

Con DGC max tp + lh này cũng lâu lắm rùi
bán đi cách đây 1,2 năm rùi :H
trước là mua lại của Phụng Vũ svr Châu Giang;-)
đổi tên là o0sExyGiRl0o
bán cho người ta đổi tên thành kh0ngKhoNgNhj ở thần long rùi;-)

hoanghieuhy
23-10-09, 19:14
ít máu hơn cả mềnh :!

David_James_Archuleta
23-10-09, 19:16
Cách đây 1,2 năm thì 87 cũng phải dc hạng 1 số đấy :M
Mà cách đây 1,2 năm mình ko thấy bạn có nói bạn chơi DGC mà bạn nói bạn chơi NMC chỉ cần skill trấn phái và MTMP bạn sẽ vô đối mà :M

Pe_chandai_1m20
23-10-09, 19:32
bó tay ;-)

SkeletonTaxy
23-10-09, 19:53
Thì ra là thế ;-)

hoanghieuhy
23-10-09, 19:58
Mà cách đây 1,2 năm mình ko thấy bạn có nói bạn chơi DGC mà bạn nói bạn chơi NMC chỉ cần skill trấn phái và MTMP bạn sẽ vô đối mà :M

ặc ặc @@
cái này miễn bình luận :!

Không Mùa Đông
23-10-09, 20:33
http://i219.photobucket.com/albums/cc80/lelyga1989/2009-07-21_11-47-48.jpg

DGT mà để bị bắn TKT à? :eek:

EvilGirl
24-10-09, 05:21

giống mình thế ^o^
Chuẩn Ko cần sửa tôi tăng 220 lh còn lại Gc :\
Tiếc là k chụp đc ảnh Máy bị lỗi ;-)
.
.

giàu thì tăng linh hoạt
nghèo thì tăng SM

Sm - Gc Thì TQ Chứ Sao nữa :$

dungyeu90
24-10-09, 06:49

vậy cách đây 1 năm thì thế nào :S
Sao cậu cứ thích soi mói về char của tôi thế :S
@ EvilGirl
cứ thử tăng max tp + lh + gc rùi solo với max tp + lh xem ;-)
dgc max tp + 250 sm + 100 gc
dùng set tk 8x + mt ngũ hành né cũng 900 đấy ;-)

David_James_Archuleta
24-10-09, 08:18
Hok có coi mà
Mà cái sự thật hiển nhiên nó thế
Ko có ko biết thì đừng có comment bậy bạ mắc công ra

HoaYTuyet
24-10-09, 09:02
sẹo chưa lành đâu dungyeu ơi ;-)

TúyĐạoCuồngĐao
24-10-09, 10:50
Theo ta DMC cứ đóng SM + TP còn thi GC:Z

EvilGirl
24-10-09, 11:01
sao lại thê :orion38:
Ta tăng sm gc nài :orion40:

. ;-)

sunnycat
24-10-09, 11:47
[COLOR="Magenta"]

sao phải 3 thằng bay lên lần lượt đá mới chết được mềnh nhỉ :eek:

hội đồng hả;-)
hay TL ;-) có buf thì trong TL 5 thằng sút cùng lúc chưa chắc đã chết được DGC macon đâu ;-)
còn ngoài thì hôm qua vừa cho thằng bạn thử..16VAC chết DGC khi có buff;-)
.
.

bạn ý mua ở sever Châu Giang thì 87 còn là thấp đấy ;-)
sever giang hình như ở jx 1 :$:!

David_James_Archuleta
24-10-09, 12:36
Châu Giang hả :eek:

Không Mùa Đông
24-10-09, 16:45
Giang :eek:

SuTyRongXinh
24-10-09, 16:58
hội đồng hả;-)
hay TL ;-) có buf thì trong TL 5 thằng sút cùng lúc chưa chắc đã chết được DGC macon đâu ;-)
còn ngoài thì hôm qua vừa cho thằng bạn thử..16VAC chết DGC khi có buff;-)
.
.

bạn ý mua ở sever Châu Giang thì 87 còn là thấp đấy ;-)
sever giang hình như ở jx 1 :$:!

5 thằng 7x ah:M
16 VAC bao tay j:M và nó có dc bù hok thế:M
Bái phục DGC này quá :$

sunnycat
24-10-09, 18:13
5 thằng 7x ah:M
16 VAC bao tay j:M và nó có dc bù hok thế:M
Bái phục DGC này quá :$

thế vào TL cho đứng im cho nó sút à ;-)
ăn 1 bình máu 10% thì kết quả cuối cùng là không chết ;-)
còn cái kia thì là cả 2 đứa cùng buff...lúc đấy test thì là như thế :S:S
làm rồi thì mới nói chứ chả việc gì phải chém cả ;-);-)
test thì lúc này lúc khác kết quả nó khác nhau ;-) nhưng test 1 lần thì nói kết quả 1 lần thôi;-) việc gì phải chém ;-)

SuTyRongXinh
24-10-09, 18:19
thế vào TL cho đứng im cho nó sút à ;-)
ăn 1 bình máu 10% thì kết quả cuối cùng là không chết ;-)
còn cái kia thì là cả 2 đứa cùng buff...lúc đấy test thì là như thế :S:S
làm rồi thì mới nói chứ chả việc gì phải chém cả ;-);-)
test thì lúc này lúc khác kết quả nó khác nhau ;-) nhưng test 1 lần thì nói kết quả 1 lần thôi;-) việc gì phải chém ;-)

Đang hỏi TLQ kia leve nhiêu và xài bao tay j:M mà 16 VAC mới chết:S
Chứ ngang đồ ngang leve nhiều lắm dc 4 5 VAC:-s
Còn trong TL kể cả ăn 2b máu mà 4 5 TLQ lao vào đá 1 cái chạy đàng trời:M
Đừng bảo là đứng yên :D TLQ đã có MTMP chạy cũng khó :D

MrTUng92
24-10-09, 19:07
16 VAC ;-) chắc TLQ đấy đ3o bao tay cấp 1 + 0 :I

SuTyRongXinh
24-10-09, 19:11
Gọi mấy thằng TLQ TQ ra cho nó thử 3 VAC chết hay hok:U

David_James_Archuleta
24-10-09, 19:15
Sao phải TLQ tướng quân ;-)
TLQ áo quần tk 8x sút thì 2VAC ôm sàn ;-)

SuTyRongXinh
24-10-09, 19:29
Sao phải TLQ tướng quân ;-)
TLQ áo quần tk 8x sút thì 2VAC ôm sàn ;-)

Ta TLQ TQ sút 3 VAC chết đâu
Bao tay -13 nhá:T

David_James_Archuleta
24-10-09, 19:39
Thế mi nghĩ sao nói dame TLQ tướng quân đòi to hơn TLQ mặc tk 8x :W

SuTyRongXinh
24-10-09, 19:42
Thế mi nghĩ sao nói dame TLQ tướng quân đòi to hơn TLQ mặc tk 8x :W

ờ Nói thiếu nhưng TQ với quần TK 8x mà :U
Dính VAC cái nhai máu mà vẫn mất Tục mệnh:U

hoanghieuhy
24-10-09, 22:50
mềnh chịu thua roài zzz
VN còn quá nhìu nhân tài zzz
từ giờ chỉ đọc để học hỏi thoai ;-)

SkeletonTaxy
25-10-09, 03:13
mềnh chịu thua roài zzz
VN còn quá nhìu nhân tài zzz
từ giờ chỉ đọc để học hỏi thoai ;-)

Một ý kiến k tồi đâu ;-)

tatxuki
25-10-09, 03:53
thứ nhất - Em vừa mới giám định đc cây thương anh - chị - em cho hỏi có xài đc không nhe ? và vi sao nữa ?:mad:
thứ 2 - em muốn biết tác dụng xủa đồ khảm nó bị anh hưởng như thế bao vậy

tatxuki
25-10-09, 04:00
-em moi zam dịnh đc cây thương :kTC 12+ độc sát 30+ dame 367. anh em bao co xai đc ko !:)
- ma em nghe nói đồ khảm không tôt = đồ gd fai ko :!:P

LuvCrazyInLov3
25-10-09, 05:52
h đang chém vì chủ đề zi vậy ;-)

David_James_Archuleta
25-10-09, 08:23
ờ Nói thiếu nhưng TQ với quần TK 8x mà :U
Dính VAC cái nhai máu mà vẫn mất Tục mệnh:U

:W
Mà xài quần tk8x vẫn thua KTC => dame vấn bé hơn ;-)

hoanghieuhy
25-10-09, 20:47
:W
Mà xài quần tk8x vẫn thua KTC => dame vấn bé hơn ;-)

chuẩn
đồ TQ chỉ hơn thủ + máu mana TDXC thôi chứ về dame thì không bằng TK 8x được !:D

anhdungba2
28-10-09, 13:36
theo mình thì cứ tăng LH sau khi max TP .DGC vốn cần phòng thủ mà

minhhp090
29-10-09, 18:25
kick vào lh được né trâu với lên tầng phê lê đê :D kick lh kool

accngamynm
30-10-09, 10:34
Thân Pháp + Linh hoạt đi bạn àh . PK hội đồng hay solo đều ngon :U

toelua0005
05-11-09, 00:11
ý bạn nói là lak SM à?