PDA

Võ lâm Truyền kỳ : tăng điểm tiềm năng cho DGC khi max thân pháp

dmtri14
23-08-09, 11:22 AM
con duong gia cung cua em max than phap nên tăng linh hoạt hay gân cốt để pk Win dgt ,cbq,vdk

thienhamotnha
13-10-09, 04:28 PM
choi hoi cach nang diem ky nang va tiem nang cua duong mon chut di

vietnamonlinehn
28-10-09, 12:18 AM
DGC với cách đánh hit and run là chính.Chờ đối phương sơ hờ là minh tung 1 combo và kết thúc băng lưu quang tuyệt ảnh.Đó là bài bản cho môt DGC sơ nhập.
Với DGC có rất nhiều cách tăng điểm.nhưng để được yêu cầu như của bạn có thể thắng được 3 phai dgt CBQ VDK chúng ta nên tăng theo đường LH Và GC.vì đặc điểm 3 phái kia là độ chính xác khá kém , máu lại trâu dame khá mạnh nên DGC nhà ta cần 1 lối đánh LH là đánh hit and run và r****** máu dần của đối phương.tăng LH giúp ta có điểm tránh né khá cao đủ để tránh được những cú ra đòn chí mạng của đối phương.
theo kinh nghiệm của tôi nếu để vừa PK solo vừa đánh hội đồng và có thể PK được tất cả các phái thì con đường LH GC tỉ lệ 5:5.

stodi2033
29-10-09, 01:50 PM
dgc pro thì chơi sm ngon nhất .
gà bt như em đây thì tăng lh .
chứ lh + gc chưa thử

LINHLANG113
29-10-09, 04:11 PM
TĂNG gc + nc LÀ CHUẨN..................

SuTyRongXinh
29-10-09, 04:12 PM
Chả có acc nên chả biết tăng j:)

minhhp090
29-10-09, 06:22 PM
tăng vào lh con né được vac cua tlq khi can trộm :D

July9x
29-10-09, 08:21 PM
vdk mà đánh né :!
DGC tăng lh gặp vdk tăng lh tắt điện :-

Võ Đang Đệ Nhất
29-10-09, 11:16 PM
vdk mà đánh né :!
DGC tăng lh gặp vdk tăng lh tắt điện :-

Cũng không hoàn toàn thế đâu, PK VDK cũng không đến nỗi khó chịu ;-)
@ dmtri14: Nhớ viết bài có dấu nhé bạn.

accngamynm
30-10-09, 10:16 AM
uk tăng TP rồi + vào LH là con đường hay nhất đấy bạn àh

hoanghieuhy
30-10-09, 10:21 AM
DGC với cách đánh hit and run là chính.Chờ đối phương sơ hờ là minh tung 1 combo và kết thúc băng lưu quang tuyệt ảnh.Đó là bài bản cho môt DGC sơ nhập.
Với DGC có rất nhiều cách tăng điểm.nhưng để được yêu cầu như của bạn có thể thắng được 3 phai dgt CBQ VDK chúng ta nên tăng theo đường LH Và GC.vì đặc điểm 3 phái kia là độ chính xác khá kém , máu lại trâu dame khá mạnh nên DGC nhà ta cần 1 lối đánh LH là đánh hit and run và r****** máu dần của đối phương.tăng LH giúp ta có điểm tránh né khá cao đủ để tránh được những cú ra đòn chí mạng của đối phương.
theo kinh nghiệm của tôi nếu để vừa PK solo vừa đánh hội đồng và có thể PK được tất cả các phái thì con đường LH GC tỉ lệ 5:5.
đánh shock đame thì sao !??

David_James_Archuleta
30-10-09, 10:41 AM

Hỏi ko phải bạn chứ VDK có chiêu nào đánh cần chính xác thế
Máu VDK bn mà trâi thế
:eek:
Đánh với CBQ r****** máu nó thì chỉ có tập xác định thôi :eek:

HoaYTuyet
30-10-09, 11:55 AM
bản này + GC thấy khả quan hơn :eek:

TúyĐạoCuồngĐao
30-10-09, 04:10 PM
TĂNG gc + nc LÀ CHUẨN..................

Chuẩn ...;-)
Thế sao lão không cộng đi!:P

Không Mùa Đông
30-10-09, 08:48 PM
Chuẩn ...;-)
Thế sao lão không cộng đi!:P

Sang chơi TYĐ đi :T
Hóng hớt quá ;-)

khanher
30-10-09, 11:37 PM
mình chơi DGC cũng không phải là khủng hay pro nhưng mình góp ý thế này
max TP + 100 LH sau đó + vao SM
Né tránh + chính xac + dame tất cả đều ổn!:)
ai có cùng ý kiến Vote cho phát nha !:P
.
________________Ghép Bài_______________________
.
quên cái vụ PK VDK
nếu VDK ngang cấp + Ngang Đồ thì chả sợ VDK nào cả cứ Triền Vân -> CHính Khí -> hồi Long -> luu quang -> Về thành :D
DGC PK phải linh hoạt và biết tận dụng kill Hồi Long + Toái Kim thì mình nghĩ chả phải ngán đối thủ nào cả
thêm 1 vụ nữa không phải mình nói phét nhưng mình 80 mặc đồ Tử quang 7x +6 cho TLQ 82 xút 3 VAc không bảo gì

TúyĐạoCuồngĐao
31-10-09, 10:07 AM
Sang chơi TYĐ đi :T
Hóng hớt quá ;-)

Chuẩn bị qua THK rồi:D
Ta vẫn chơi DGC mà:W,thỉnh thoảng vẫn àm trận TL nhiêt:)

July9x
31-10-09, 06:24 PM

VDK 15% +18% +21% lại tăng LH chí mệnh cao rất khó chiu !:|!:|

Không Mùa Đông
31-10-09, 11:32 PM
Chuẩn bị qua THK rồi:D
Ta vẫn chơi DGC mà:W,thỉnh thoảng vẫn àm trận TL nhiêt:)

THK là loại nào? @@
TYK à? :!
Sv ta có con TYK vật vã :$
TK trận nào cũng top 1, > 200 mạng :$

ThienThien007
01-11-09, 12:12 AM

pa này pro ghê :) với bản này chính xác CBQ mà thấp xem lại đi, cong mún win VDK chỉ 1 đg GC tăng LH 1 combo của VDK thì về làng đừng nói với tôi là đánh với VDK mình né đc nha :H . Tôi chơi DGC từ khi có vl2 đến h mà chưa biết tung combo của DGC ra sao và cũng chả biết làm cách nào để kết thúc đối phương với Lưu Quang ;-) với DGC ko bao h có chữ combo và h đững nghĩ bắn 55 trúng đc đối phương ( tỉ lệ khoảng 40% :H ) thời buổi nào rồi mà còn đánh như vậy :H
.
.

.
.
quên cái vụ PK VDK
nếu VDK ngang cấp + Ngang Đồ thì chả sợ VDK nào cả cứ Triền Vân -> CHính Khí -> hồi Long -> luu quang -> Về thành :D
DGC PK phải linh hoạt và biết tận dụng kill Hồi Long + Toái Kim thì mình nghĩ chả phải ngán đối thủ nào cả
thêm 1 vụ nữa không phải mình nói phét nhưng mình 80 mặc đồ Tử quang 7x +6 cho TLQ 82 xút 3 VAc không bảo gì

xin hỏi pa đánh với VDK nào mà nó để pa đánh trọn vẹn các kiu vậy. ah đúng rồi VDK này vô đứng làm bao cát cho pa test kiu. xin hỏi bạn bay h bạn bắn TKT với VDK xem ai bắn nhanh hơn, nó buf cho 1 cái Làm Chậm 40% ở đó mà rặn TKT đến sáng mai. Với VDK chỉ 1 kiu Liên Xạ THuật cứ LXT mà nã nã nó ko chết thì mình chết :D

khanher
01-11-09, 04:07 AM
pa này pro ghê :) với bản này chính xác CBQ mà thấp xem lại đi, cong mún win VDK chỉ 1 đg GC tăng LH 1 combo của VDK thì về làng đừng nói với tôi là đánh với VDK mình né đc nha :H . Tôi chơi DGC từ khi có vl2 đến h mà chưa biết tung combo của DGC ra sao và cũng chả biết làm cách nào để kết thúc đối phương với Lưu Quang ;-) với DGC ko bao h có chữ combo và h đững nghĩ bắn 55 trúng đc đối phương ( tỉ lệ khoảng 40% :H ) thời buổi nào rồi mà còn đánh như vậy :H
.
.

xin hỏi pa đánh với VDK nào mà nó để pa đánh trọn vẹn các kiu vậy. ah đúng rồi VDK này vô đứng làm bao cát cho pa test kiu. xin hỏi bạn bay h bạn bắn TKT với VDK xem ai bắn nhanh hơn, nó buf cho 1 cái Làm Chậm 40% ở đó mà rặn TKT đến sáng mai. Với VDK chỉ 1 kiu Liên Xạ THuật cứ LXT mà nã nã nó ko chết thì mình chết :D

cái làm chậm nó làm chậm mình được bao nhiêu s bạn không thấy mình nói là phải xử dụng linh hoạt các skill nhất là hồi long . Mà hồi long xong ko bắn trúng 55 mới lạ !? VDK chịu nổi qua 55 cua DGC ko (nếu ngang lv ngang đồ)
còn về TKT nếu bạn đọ với TÍch DƯơng (ko YQ) thì = nhau tuy nhiên khi PK thì phải xem ai click Skill trước !:) bạn cứ thử đi!:P
nếu nó đánh Liệt Diệm thì cứ lao vào người nó mà liên xạ :mad:
không phải nói khoác minh PK hầu như không thua VDK !:( nếu có thua thì ông VDK đó chắc phải Pro lắm !:)

Imyengpack
01-11-09, 06:54 AM
nghỉ chơi VL2 rồi ^^ .... giờ chỉ ngày đi làm tối về ngủ => 1 ngày đã qua => không phí phạm thời gian @@ =>thời gian chơi game ngày xưa trở thành thời gian dành cho bạn gái ^m^

Fan.BigBang
01-11-09, 07:17 AM
.
.
quên cái vụ PK VDK

cái làm chậm nó làm chậm mình được bao nhiêu s bạn không thấy mình nói là phải xử dụng linh hoạt các skill nhất là hồi long . Mà hồi long xong ko bắn trúng 55 mới lạ !? VDK chịu nổi qua 55 cua DGC ko (nếu ngang lv ngang đồ)
còn về TKT nếu bạn đọ với TÍch DƯơng (ko YQ) thì = nhau tuy nhiên khi PK thì phải xem ai click Skill trước !:) bạn cứ thử đi!:P
không phải nói khoác minh PK hầu như không thua VDK !:( nếu có thua thì ông VDK đó chắc phải Pro lắm !:)

có vẻ bạn dựa dẫm quá nhiều vào hồi long nhỉ ???

tại sao phải đọ TKT với tích dương trong khi LXT có thể dễ dàng ngắt chiêu tích dương !?

hoanghieuhy
01-11-09, 07:23 AM
THK là loại nào? @@
TYK à? :!
Sv ta có con TYK vật vã :$
TK trận nào cũng top 1, > 200 mạng :$

> 200 mạng hay liên tục 60 mạng cũng vầy thôi :T

Không Mùa Đông
01-11-09, 09:05 AM
Liên trảm 60 là bèm bèm của nó :\
Có trận thấy hơn 100 @@
Người đắp toàn VND nó phải khác :H

LINHLANG113
01-11-09, 09:31 AM
Thì ta đắp eur sợ gì nó.................!

July9x
01-11-09, 05:52 PM
Đắp kim cương coi thế nào :!
chưa đủ 30 char

hoanghieuhy
01-11-09, 06:13 PM
1000 p rồi ngồi nghỉ cho khỏe zzz
mềnh cùi quá chưa bao giờ 1000p ^o^

khanher
01-11-09, 09:12 PM
có vẻ bạn dựa dẫm quá nhiều vào hồi long nhỉ ???

tại sao phải đọ TKT với tích dương trong khi LXT có thể dễ dàng ngắt chiêu tích dương !?
ốy mình không phải như vậy
nếu vừa tỷ võ bạn có thể cho đối thủ ăn trọn skill 55 bằng cách sử dụng hồi long và bắn 55 luôn (phải thật lẹ tay ) thế bạn nghĩ vừa vào trận mà ăn trọn skill 55 thì bạn thấy sao!:)

TúyĐạoCuồngĐao
01-11-09, 09:55 PM
Liên trảm 60 là bèm bèm của nó :\
Có trận thấy hơn 100 @@
Người đắp toàn VND nó phải khác :H

Ngoài ra cũng phải phụ thuộc trình Pk nữa:Z.
Đồ khủng PK mà cùi vẫn chết như thường:T

hoanghieuhy
02-11-09, 11:50 AM
ốy mình không phải như vậy
nếu vừa tỷ võ bạn có thể cho đối thủ ăn trọn skill 55 bằng cách sử dụng hồi long và bắn 55 luôn (phải thật lẹ tay ) thế bạn nghĩ vừa vào trận mà ăn trọn skill 55 thì bạn thấy sao!:)

thế bạn không nghĩ vừa tỷ võ nó giựt sét bạn thì sao @@

Không Mùa Đông
02-11-09, 01:39 PM
Ngoài ra cũng phải phụ thuộc trình Pk nữa:Z.
Đồ khủng PK mà cùi vẫn chết như thường:T

Nhưng PK đc mà cùi bắp thì vẫn die :L
KT chắc khác VL 2 ở chỗ này ;-)

ThienThien007
02-11-09, 03:37 PM

tôi bảo đảm với bạn Hồi Long rồi bạn bắn 55 ko trúng chịu gì ;-) Ngự Kiếm của VDK nó ko phải để chưng cho đẹp đâu bạn. cái làm chậm của VDK làm chậm 8s nhưng có THiên Hà còn khoảng 6 nhưng chừng đó là quá đủ bạn ăn 1 combo của VDK rồi.

0973523572
02-11-09, 04:34 PM
cứ GC :I

TúyĐạoCuồngĐao
06-11-09, 09:24 AM
Không cần bài cãi nhiều mai ta sẽ tăng LH - TP - NC cho nó độc:P

ngangan200782121285
07-11-09, 03:14 PM
dang hỏi tăng gì thì vô đây chém về cách pk vdk :U
vay ta cũng chém tí :P
vdk thì uu tien số 1 vẫn là lxt ->me xem nó hít mana thì hlt+lqta hi vọng kết thúc :H
.rảnh wua mới đưa tkt di so với tích dương sao ???:T

thapdaivodangcuibapserver
08-11-09, 04:22 PM
VDK chính xác ít nhưng ko có né, DGC gặp VDK là........ :)

Ngố Tàu 
10-11-09, 09:19 AM
Không cần bài cãi nhiều mai ta sẽ tăng LH - TP - NC cho nó độc:P

Bệnh hoạn chứ độc cái nỗi gi:T

Xi hoả giáo đồ
15-11-09, 09:11 PM
Bác nào post ảnh hưởng điểm tiềm năng của DGC lên được không?

volam121986
16-11-09, 12:51 AM
Cãi nhau hoài à :T ai cũng có ý kiến riêng của mình :Z tốt nhất là vào góp ý cho người ta chứ không phải là nơi bảo vệ ý kiến của mình :P

MauCuaGio
16-11-09, 12:19 PM
gân cốt-sm , chưa bao giờ phải phàn nàn ^o^ , llinh hoạt với VDK, TLT ko dễ thở chút nào :\

nghichoicuulong
17-11-09, 06:11 AM
linh hoat ban oi danh kill 55 la dgt dung yen an het tran mua tien thoi tui choi dgt biet ma o van ho co 1 dgc nho hon tui den 7 cap ma danh tui van thang ne

nhtl077867
20-11-09, 03:24 PM
mình dgc 84 mã tp phang 123 điểm sm 100gc con lai vao lh pk hay tl củng thấy dể thở hơn
bạn náo có cách tăng nao hay thi nêu lên cho a e tìm hiễu:D

dohoangvu2008
16-01-10, 07:40 AM
DGG tang LH voi SM vua Trau Va Khoe

sucmanhcuatritue
19-01-10, 01:25 AM
;-) Nghe nói xu hướng của giới giang hồ bấy giờ là sợ DGC có tiềm năng Nội công kha khá;-)
zzz Theo mình nghĩ, và đã từng thấy nhiều dgc ''biến thái'' thì bạn nên tăng LH + GC sau khi đã max TPzzz

z0zFLYz0z
20-01-10, 09:47 PM
SM+GC theo mình là ổn nhất,đó là ý kiến của riêng minh thôi:B:B

mitiumitiu
21-01-10, 04:35 PM
SM+GC theo mình là ổn nhất,đó là ý kiến của riêng minh thôi:B:B

chí lý. đây là người chơi DGC thuần chủng;-)

doantrungphan
24-01-10, 03:44 PM
tôi cung chơi dgc nhưng cung chả có danh tánh j trong võ lâm cả nhưng tôi xin góp Ý thế này DGC tăng max TP rồi thì minh tăng vào 10-15 điển GC còn đâu minh tăng vào SM để cho dame DGC to lên mà DGC bắn được nhiều mũi mà dame to thì đối phương mất khá nhiều máu đấy đánh với VDK mình bắn LXT là chử yếu mà đánh chạy chậm nhưng các bạn đừng quên MTMP của DGC nó cũng mất khá nhiều máu đấy VDK máu ít minh đánh như vậy có lẽ thắng đc nhiều hơn

LinkChienThang
24-01-10, 08:25 PM
Mình thấy hay nhất vẫn là TP+GC. thằng bạn mình gdc 90, nó tăng max TP+GC, trước mình chỉ có 1 bổng hsl 30% mà đánh nó ọc phở, đến khi nó tăng sang LH dễ ăn hơn. à mà trước mình chơi cbb, ko hỉu sao lúc nó max GC, né dc có ~650 mà đánh cũng né ko khác gì lúc nó tăng max LH @@. Nhưng vì lh ít máu hơn nên mình ăn dc:P

loveyou1991
25-01-10, 03:20 PM
DGC đánh với CBB thì ít né lắm.pk với CBB chỉ có đánh theo đường ST thì còn đc chứ các đường khác thì mệt lắm.Vì 2 phái né như nhau.Tốt nhất xài đôi TH ST ( ngọc TQC ải 6 thì càng tốt ) + TK 8x nữa thì cứ đứng mà lxt thôi

accviphd2009
31-12-10, 08:58 AM
đánh với vdk thì phải chịu khó mà đánh r****** LXT thôy đánh lxt có tỷ lệ làm mất chiêu đối phương mà
còn cộng điẻm mỗi người 1 cách nhưng tôi vẫn theo cách gc +lh đánh vừa né vừa trâu :)
tlq = cấp đừng nói 3 VAC ko hề hấn :)
với vdk hay tlt nó đánh gdc ko né đâu :( nhưng vdk vs tlt xuất chiêu chậm ta phải tận dụng LXT mà làm mất chiếu r****** máu anhd kết thúc thôy
đây là ý kiến của em em chơi dgc từ hồi vl2 ra lên nói thế mong các bác cho ý kiến