PDA

Võ lâm Truyền kỳ : Trung tâm giải đáp những thắc mắc về Kiếm Tiên!!!

Trang : 1 2 [3] 4 5 6 7

saovangangiang
02-06-10, 18:01
mình ép mấy viên ngọc vào bộ đồ rồi, nhưng muốn tách nó ra khỏi trang bị, thì phải làm sao ?

x07x07
02-06-10, 18:24
xin hỏi " mua đơn chiêu mộ " đánh quái nhặt được có tác dụng gì ko !?

Kagami
02-06-10, 18:26
Ai cho hỏi dây chuyền LH divac hạng liên làm nv nào để có đc.......thiếu cái đó là đủ 4 cái :|
Bạn cứ làm nv chính tuyến !:) 4 cái đó là ở trong nv mà ra thui !:)

mình ép mấy viên ngọc vào bộ đồ rồi, nhưng muốn tách nó ra khỏi trang bị, thì phải làm sao ?

Bạn phải có bùa tách ngọc tương ứng ! Như tách ngọc cấp 1 phải có bùa tách ngọc cấp 1 ....
Sau cập nhật thương thành sẽ có Bùa tách thần thánh nên sẽ dễ dàng hơn cho việc tách ngọc !:)
Thân.

vutung01
02-06-10, 18:30
cho em hỏi em có một thú cưỡi là thảm bay em muốn cường hóa nhưng ngọc cường hóa thú cưỡi thường không thể cường hóa đc , nó yêu cầu phải có ngọc cường hóa thú cưỡi (loại tốt) . Em đã tìm trong Trương Thành rất nhiều tìm đi tìm lai mà vẫn không thấy..vậy các anh chị nào biết có thể hướng dẫn em cụ thể cách làm sao để có đc ngọc cường hóa thú cưỡi (loại tốt) với a. em cám ơn nếu có thể anh chị nào có lòng tốt pm YH: hjeu.c0ngtu hướng dẫn em thì tốt quá

Hiện giờ thương thành chưa bạn ngọc cường hoá thú cưỡi tốt bạn à.

Ai cho hỏi dây chuyền LH divac hạng liên làm nv nào để có đc.......thiếu cái đó là đủ 4 cái :|

Dây chuyền linh hồn 60 bạn có thể làm nhiệm vụ chính tuyến caaaps 55 là có.

Bản cập nhập sắp tới sẽ có bùa tách bạn à ,bạn cố chờ nhé.

Cho hỏi đồ LH ở cấp nào chỉ đổi đc đồ của cấp đó thôi à.......VD cấp 45 muốn đổi đồ LH cấp 60 để cất hòm để dành có đc ko hay phải đợi lv 60 mới đổi đc

Hiện giờ chỉ có đồ LH cấp 45 nên bạn chỉ có thể đổi đồ LH 45.

vulgarboy
02-06-10, 18:31
các bác cho em hỏi 1 chút,tình hình là em ép cây trượng 3x mục sư,đầy đủ nguyên liệu rồi mà khi ép xong không thấy cây trượng vừa ép trong túi,2 lần rồi.mọi người cho em hỏi với? hay là ép miss nên mất @-)

hikaru2838
02-06-10, 18:43
Mình có con lam long ơ Ô kỹ năng đầu tiên là " Phu trợ " Nhưng mình mua sách phụ trơ " tăng % trí lực " cũng thuộc phụ trợ nhưng khi mình đưa sách vào thì thông báo sách không phù hợp

zjcpaypj
02-06-10, 18:44
hix. e chơi tới 57 rùi mà sao vẫn không có Q này để nhận Pháp Khí. Ai chỉ giúp e Q này nhận ở đâu với >.<

M3mory181068
02-06-10, 20:08
cho mình hỏi cái nv máu cự long.
- mình làm đc cấp 1 xong mang long lân đi đổi.
- giờ sao mình ko nhân nv đc nữa ai chỉ giúp với :Z

ptthieny
02-06-10, 20:15
Hum nay đi 2 lần phụ bản MLD mà ko thấy con boss nó rớt sinh mệnh chi nguyên sao kỳ zị 100% rớt SMCN hay là 50% vậy TT_TT

langtu_ht
02-06-10, 21:04
Cho mình hỏi khi đi lục mang tinh kết giới phải có ngọc gì phải ko? nếu vậy thì kiếm ơ đâu

youwinwin
02-06-10, 22:04
em sac nhan ủy kí gửi nb mà sao hết thời gian rồi em ko bán dược mà sao ko thấy gửi trả lại nb cho em ai biết bảo em với!-.-!-.-!-.-

vutung01
02-06-10, 22:05
các bác cho em hỏi 1 chút,tình hình là em ép cây trượng 3x mục sư,đầy đủ nguyên liệu rồi mà khi ép xong không thấy cây trượng vừa ép trong túi,2 lần rồi.mọi người cho em hỏi với? hay là ép miss nên mất @-)

Uk bạn à, ép đồ nếu độ tinh thông của bạn chưa nhiều thì bị tạch rất nhiều.

cho mình hỏi cái nv máu cự long.
- mình làm đc cấp 1 xong mang long lân đi đổi.
- giờ sao mình ko nhân nv đc nữa ai chỉ giúp với :Z

Bạn ko cần nhận nv nữa chỉ cần đi giết rồng rồi về đổi là được.

Cho mình hỏi khi đi lục mang tinh kết giới phải có ngọc gì phải ko? nếu vậy thì kiếm ơ đâu

Ngọc đó bạn có lúc bạn đánh trong PB thử nghiệm dũng sĩ.

Hum nay đi 2 lần phụ bản MLD mà ko thấy con boss nó rớt sinh mệnh chi nguyên sao kỳ zị 100% rớt SMCN hay là 50% vậy TT_TT

Khi đánh xong boss Long đế 100% rớt sinh mệnh chi nguyên bạn à , bạn thử xem lại hòm đồ bạn xem, hay lúc boss chết thì bạn cheet nếu thế thì sẽ ko nhặt được.

concoden2008
02-06-10, 22:35
PET của mình thuộc Bị động ==> mình mua skill Cường Lực sơ cấp ( bị động), nhưng ko biết làm sao cho nó học ~~ các bạn giúp với....

PP1612
02-06-10, 23:25
cho mình hỏi thêm về cách khảm ngọc hoàn mỹ lên đồ.làm sao để khảm dc ngọc hoàn mỹ.mình cũng muốn hỏi thêm về thay đổi khuôn mặt thì vật phẩm Hình Kiểu Mặt và vật phẩm Hình Kiểu Tóc lấy ở đâu.tks nhiều!

ĐờiConTrai
02-06-10, 23:25
Mọi người cho em hỏi: Cách để kiếm Viên Kết tinh trùng sinh-sơ ntn???

Tớ cũng đang thắc mắc câu này, ai trả lời giúp tớ với bạn này cái đi. Mong câu trả lời của các bạn, Thanks.

sousad
03-06-10, 02:14
cho mình hỏi thêm về cách khảm ngọc hoàn mỹ lên đồ.làm sao để khảm dc ngọc hoàn mỹ.mình cũng muốn hỏi thêm về thay đổi khuôn mặt thì vật phẩm Hình Kiểu Mặt và vật phẩm Hình Kiểu Tóc lấy ở đâu.tks nhiều!

để đổi khuôn mặt và kiểu tóc bạn thử đến quảng trường atlantis gần chỗ nâng cấp skill có 1 NPC cho đổi đấy.

keyoflove9o
03-06-10, 03:34
Kim nguyên bảo Kiếm Tiên không thông giữa các nhân vật của cùng 1 tài khoản ở các sever khác nhau thế này thj chán chết. Hok bjt có gì trao đổi dc giữa các nhân vật trong cùng 1 tkhoan không ak....

keyoflove9o
03-06-10, 03:44
KNB of Kiếm Tiên ko thông giữa các nhân vât khác sever của cùng 1 tai` khoản.

Vậy ai bjt cách GD giữa các nhân vật nay` không chj ho mình với...!;O

robot9xvt
03-06-10, 04:25
Mod làm ơn cho hỏi cái này cái, híc
trong danh sach hữu hảo có 4 cột là bạn, thù, hiện tại và sổ đen.
Dang sách bạn thì mình hiểu rồi, thế còn 3 danh sách kia là danh sách gì.
Tại sao khi vào pt thì các thanh viên trong pt lại ở trong danh sách thù. Khi bị kẻ khác pk thì làm sao để biết là ai pk mình nếu mình cắm máy. Mod làm ơn trả lời đi, cái này bức xúc

thien08kvl
03-06-10, 04:43
cho minh` hỏi nvụ tìm sáo horus( ngày làm được 5 lần). cây sáo đó để làm gì vậy

UnTouchableAp21th
03-06-10, 05:28
mình có con pet đã dùng giải phong ấn và đã báo là thành công rồi mà ko sao học đc skill Thuẫn Ảnh sơ cấp .. vào học nó toàn báo thú triệu hồi ko thể học kỹ năng
pet mình là loại [ Mẫn ]
P. chất : Hoàn Mỹ
T.cách Lỗ Mãng
ô kỹ năng thuộc tính phụ trợ

robot9xvt
03-06-10, 06:43
Đi PK giết 1 người bị bao nhiêu điểm sát khí, bị bao nhiêu điểm sát khí thì bị tên chữ đỏ vậy. Những người tên chữ đỏ có bị hạn chế gì không

vhoang2000
03-06-10, 08:51
Ai biết chế tạo ly thánh không chỉ dẫn cụ thể giùm với

theperfect13
03-06-10, 09:11
hix hôm nay em lỡ tay quăng mất cái rương tân thủ
Cho em hỏi làm sao để có lại được vậy!-.-!-.-

shooterzone
03-06-10, 09:46
ai bít nv này làm thế nào chỉ cho mình với! cám ơn! đang kệ 1 ô đồ cho cái nv này!:mad:

saolodanhquen009
03-06-10, 11:37
Anh em cho mình hỏi. Hôm nọ mình vất nhầm phù linh hồn ra. Bây giờ phải làm thế nào bây giờ. Chẳng lẽ vất nick đi chơi lại ah.

iceball8888
03-06-10, 13:21
Cho hỏi đồ linh hồn các cấp khác nhau thì sẽ đổi= nguyên liệu khác nhau à........vì vô NPC thấy đồ LH cấp 75 đổi = nl gì đọc nhìn lạ hoắc :|

iceball8888
03-06-10, 13:41
Cho hỏi làm sao để sử dụng đc hồi sinh hoàn mỹ

IxkakaxI
03-06-10, 13:44
mình mới chơi kiếm tiên.
Không biết cách cường hóa trang bị ở đâu mong các bạn chỉ dùm và cho tọa độ
mình đã vào phần hưong dẫn nhưng không tìm thấy NPC nào tên là"johnny" để cường hóa đồ hjxhjx
mong sớm nhận được sự giúp đỡ cảu mọi người!-.-!-.-!-.-!-.-

pehuestrike
03-06-10, 15:53
Mình Không biết cách ép hay tìm bảo thạch cường hóa thú cưỡi hoàn mỹ . bạn nào biết cách tìm hay ép nó sin cho biết cách . Mấy Viên Ngọc Cùi Bắp Trong Shop Nạp Zô uổng tiền Chứ ép Thú Lên 3 sao Chỉ Còn 20% thành công thì làm ăn cái nỗi gì ?
Kính Mong BQT hay Bạn nào Pro Giúp cho !

pehuestrike
03-06-10, 15:55
Ui Ui làm ơn cho biết cách làm sao để có bảo thạch cường hóa thú cưỡi hoàn mỹ đi Mấy Bro ?

pehuestrike
03-06-10, 16:00
Làm Sao Để có bảo thạch cừơng hóa thú cưỡi hoàn mỹ ?

sockzbaby
03-06-10, 16:49
cho hỏi " Trân Châu Hải Lam " để kết hôn ở đâu vậy bạn ? và chức năng kết hôn đã mở chưa ?

robot9xvt
03-06-10, 17:34
trong danh sach hữu hảo có 4 cột là Bạn, Thù, Hiện Tại và Sổ Đen.
Tại sao khi vào pt thì các thanh viên trong pt lại ở trong danh sách Thù. Khi bị kẻ khác pk thì làm sao để biết là ai pk mình nếu mình cắm máy. Mod làm ơn trả lời đi, cái này bức xúc.
Đi PK giết 1 người bị bao nhiêu điểm sát khí, bị bao nhiêu điểm sát khí thì bị tên chữ đỏ vậy. Những người tên chữ đỏ có bị hạn chế gì không

VuaPhapSu001
03-06-10, 17:41
Tẩy điểm thế nào ai bít chỉ tui các bạn ơi

vutung01
03-06-10, 17:48
trong danh sach hữu hảo có 4 cột là bạn, thù, hiện tại và sổ đen.
Tại sao khi vào pt thì các thanh viên trong pt lại ở trong danh sách thù. Khi bị kẻ khác pk thì làm sao để biết là ai pk mình nếu mình cắm máy. Mod làm ơn trả lời đi, cái này bức xúc

Hiện giờ cái đó đang bị lỗi và sẽ giải quyết trong thời gian sớm nhất .

cho minh` hỏi nvụ tìm sáo horus( ngày làm được 5 lần). cây sáo đó để làm gì vậy

Khi bạn làm xong 1 nv nó sẽ cho bạn 1 cây sáo chưa giám định ,nếu bạn giám định thành công bạn sẽ được cây sáo horus > bạn ấn C lên > thành tựu> bảo tàng nhà thám hiểm > nhận thưởng thu thập bảo tàng ,bạn sẽ có 5 điểm tiềm năng cho mỗi cây bạn giám định thành công.

1/ bạn ấn C lên vào phần thành tựu bạn chỉ chuột vào chữ sát khí để biết chi tiết.

2/Khi bạn bị chữ đỏ bạn bị người chơi khác giết bạn sẽ bị vào tù .

Ai biết chế tạo ly thánh không chỉ dẫn cụ thể giùm với

Để chế tạo ly thánh bạn cần 1 hồn lục thuỷ tinh(có từ chế tạo gia công thất bại trang sức cấp 60) ,dược phẩm thôi hoa tề cấp 2 để chế tạo kim cương,>1 huy chương khải tuyền ( có được khi đi PB mộ Long đế )> 1 sách chế tạo ly thánh ( có được khi đánh boss cuối của Pb hắc ám).

hix hôm nay em lỡ tay quăng mất cái rương tân thủ
Cho em hỏi làm sao để có lại được vậy!-.-!-.-

Ko thể lấy lại bạn à.

Anh em cho mình hỏi. Hôm nọ mình vất nhầm phù linh hồn ra. Bây giờ phải làm thế nào bây giờ. Chẳng lẽ vất nick đi chơi lại ah.

chia buồn với bạn ,1 khi bạn vứt đồ ra ngoài rồi thì ko có cách nào lấy lại nữa.

Cho hỏi đồ linh hồn các cấp khác nhau thì sẽ đổi= nguyên liệu khác nhau à........vì vô NPC thấy đồ LH cấp 75 đổi = nl gì đọc nhìn lạ hoắc :|

Hiện giờ chỉ có đồ Lh cấp 45 nên chỉ đổi được đồ Lh 45 .

mình mới chơi kiếm tiên.
Không biết cách cường hóa trang bị ở đâu mong các bạn chỉ dùm và cho tọa độ
mình đã vào phần hưong dẫn nhưng không tìm thấy NPC nào tên là"johnny" để cường hóa đồ hjxhjx
mong sớm nhận được sự giúp đỡ cảu mọi người!-.-!-.-!-.-!-.-

Để cường hoá trang bị nên + bạn đến Npc Jonny toạ độ 213 198 ở quảng trường atlantis.

Mình Không biết cách ép hay tìm bảo thạch cường hóa thú cưỡi hoàn mỹ . bạn nào biết cách tìm hay ép nó sin cho biết cách . Mấy Viên Ngọc Cùi Bắp Trong Shop Nạp Zô uổng tiền Chứ ép Thú Lên 3 sao Chỉ Còn 20% thành công thì làm ăn cái nỗi gì ?
Kính Mong BQT hay Bạn nào Pro Giúp cho !

ko có cách nào để ép ngọc cường hoá thú loại thường nên được bạn à.

cho hỏi " Trân Châu Hải Lam " để kết hôn ở đâu vậy bạn ? và chức năng kết hôn đã mở chưa ?

Hiện giờ chức năng kết hôn vẫn chưa được mở.

iceball8888
03-06-10, 17:48
Cho hỏi cục ấn tỷ long đế......nó bảo mang cùng 1 thư ủy thác cao giao cho NPC sẽ đc tiền.........mà sao tui mua thư ủy thác rồi đến gặp NPC có thấy có nv nào đâu nhỉ.....

Phu_LX
03-06-10, 17:49
Bạn nào chỉ mình cái vấn đề mở rộng túi cái , hok biết mở rộng thế nào

Phu_LX
03-06-10, 17:50
MOD chỉ mình cách mở rộng túi hành trang dùm mình nha , hok biet cách làm hix

iceball8888
03-06-10, 18:22
Cho hỏi đồ trong mục sản xuất khoa kĩ so với đồ linh hồn thì cái nào mạnh hơn........MOD có thể trả lời gấp dùm vấn đề này đc ko thx

vutung01
03-06-10, 18:26
Cho hỏi cục ấn tỷ long đế......nó bảo mang cùng 1 thư ủy thác cao giao cho NPC sẽ đc tiền.........mà sao tui mua thư ủy thác rồi đến gặp NPC có thấy có nv nào đâu nhỉ.....

bạn phải ấn vào thư bạn mua ở NPc đó mới ra nhiệm vụ.

Bạn nào chỉ mình cái vấn đề mở rộng túi cái , hok biết mở rộng thế nào

Để mở rông túi bạn mua hành trang bổ sung giá 500 KNB trong thương thành.

Cho hỏi đồ trong mục sản xuất khoa kĩ so với đồ linh hồn thì cái nào mạnh hơn........MOD có thể trả lời gấp dùm vấn đề này đc ko thx

Hiện giờ theo mình thấy thì đồ LH vẫn được mọi người chuộng hơn và tất nhiên là khoẻ hơn!:P.

punchen
03-06-10, 18:35
Mình có tấm bản đồ Divac nó báo là gần Atlantis(263.133). Có ai cho hỏi làm sao tới được chỗ đó không T.T ở map Atlantis tọa độ này nằm tuốt bên ngoài map mà

hihivinh999
03-06-10, 18:38
theo bài viết này http://diendan.zing.vn/kiemtien/showthread.php?t=2171161
thì chỉ cần đem mảnh linh hồn về ông đó sẽ đổi đc nhưng sao mình đem về đổi ko đc gì mà còn mất 10 mảnh linh hồn:mad:

TráiCamTiênSinh
03-06-10, 18:47
hôm nay online con mình đc tặng thêm một số lượng điểm tặng nhất định cộng lại với cái cũ thì dc 23k điểm tặng nhưng lạ thay là mình vào Shop mua cái (Đá Bảy Màu)= 13k mà nó nói là mình kô đủ điểm là sao. trong khi mình có tới 23k lân mong các tỷ cấc huynh giúp đỡ

pehuestrike
03-06-10, 19:11
Cho hỏi làm sao để có bảo thạch cường hóa thú cưỡi hoàn mỹ vậy ?

ajgjsaker
03-06-10, 19:15
Cho hỏi 1 vấn đề: Mình thấy có 1 số nhận vật mang cánh bướm (trang sức lưng), tên vật phẩm là "LÔNG VŨ TINH LINH". Vậy làm sao để có đc vật phẩm này(search google nhiều zồi nhưng vẫn ko ra). Mong Mod giải đáp giùm, kết con cánh này quá :P

trung123hn
03-06-10, 19:36
các bạn cho hỏi. sao cái nhiện vụ ( bảo tàng đại tây dương ) minh đọc mãi mà ko hiểu
nó kêu đến đảo nam phục sinh tìm tượng đá mình tìm hoài ko được. ai bít xin chỉ dùm .thank

robot9xvt
03-06-10, 19:42
Bao nhiêu điểm thì bị tên chữ đỏ, ngừoi chữ đỏ bị giết ở tù bao nhiêu lâu.

Trong giao diện PK có nói đến người chơi chữ đỏ/vàng và trắng. Người chỡi chữ đỏ thì bít roài, còn người chơi chữ vàng và trắng là thế nào
.
________________Ghép Bài_______________________
.
Trong giao diện nhân đôi có nói: "Mỗi chủ nhật lúc 00:00 giờ hệ thống phát 300 phút x2 kinh nghiệm, nhân đôi thời gian chưa sử dụng sẽ bị xóa".
Cho hỏi là xóa là xóa hết quay về 0 phút x2 hay chỉ xóa phần x2 tặng mà không xóa x2 của đá.
Hỏi nốt bài này và bài trên thôi, hỏi nhiều quá roài, híc

masaigonvip1
03-06-10, 20:21
Mod cho hỏi :
1/ Độ trưởng thành pet để là gì vại ? Làm sao để tăng độ trưởng thành ?
Trùng Sinh Pet cần pet lv nhiu ? Sau khi trùng sinh pet ngon hơn hay cùi hơn ?
Khi nào mới Sinh sản đc pet ?

BoybMt
03-06-10, 20:37
cho tui hỏi, làm sao để kiếm đc điểm danh vọng nhân vật để đổi bộ linh hồn 75 thế. Mò mãi mà vẫn ko ra đc.!-.-!-.-!-.-

n34400
03-06-10, 20:52
ai bít chỏ này ko tìm mãi mà ko ra.Atlantis làm gì có tọa độ này trời

hikaru2838
03-06-10, 21:44
Bạn nào đã chơi KT bên trung quốc hay bên Tây cho mình hỏi thăng cấp đồ linh hồn là sao ? Theo mình nghĩ là đồ từ lv 45 lên 60. Theo cách nghĩ của mìh có đúng không

PhongVânNo1
03-06-10, 22:14
Cần pro chỉ ... làm sao để có điểm Vinh Dự để mua đồ trong mục điểm Vinh Dự của Thương Thành ... Mình thấy có nhìu người cưỡi Voi Bay ... mà hình như Voi Bay thì bán trong điểm Vinh Dự ... !? Ai bik thì chỉ zùm ... THẠNKS !:)

vutung01
03-06-10, 22:36
hôm nay online con mình đc tặng thêm một số lượng điểm tặng nhất định cộng lại với cái cũ thì dc 23k điểm tặng nhưng lạ thay là mình vào Shop mua cái (Đá Bảy Màu)= 13k mà nó nói là mình kô đủ điểm là sao. trong khi mình có tới 23k lân mong các tỷ cấc huynh giúp đỡ

Bạn ơi để mua được đá 7 màu bạn cần điểm tích luỹ chứ ko phải điểm tặng( điểm tích luỹ có được khi bạn mua đồ trong thương thành)

Cho hỏi làm sao để có bảo thạch cường hóa thú cưỡi hoàn mỹ vậy ?

bảo thạch cường hoá thú hoàn mỹ hiện giờ vẫn chưa bán bạn à.

các bạn cho hỏi. sao cái nhiện vụ ( bảo tàng đại tây dương ) minh đọc mãi mà ko hiểu
nó kêu đến đảo nam phục sinh tìm tượng đá mình tìm hoài ko được. ai bít xin chỉ dùm .thank

bạn có thể vào đây để xem hướng dẫn làm Q này :

http://diendan.zing.vn/kiemtien/showthread.php?t=2154376

Mod cho hỏi :
1/ Độ trưởng thành pet để là gì vại ? Làm sao để tăng độ trưởng thành ?
Trùng Sinh Pet cần pet lv nhiu ? Sau khi trùng sinh pet ngon hơn hay cùi hơn ?
Khi nào mới Sinh sản đc pet ?

1/ Độ trưởng thành ảnh hưởng đến phòng thủ cơ bản và điểm thuộc tính của thú triệu hồi,để tăng độ trưởng thành bạn có thể mua quả trưởng thành trong thương thành mỗi pet có thể ăn được 3 quả ( hiện giờ vẫn chưa bán quả trưởng thành).

2/ Trùng sinh pet ở những lever 50 70 và 90 , tất nhiên sau khi trùng sinh pet sẽ ngon hơn.

Về sinh sản của pet hiện giờ vẫn chưa mở.

toạ độ đó ở trong thành atlantis chứ ko phải vùng biển atlantis đâu bạn.

Bạn nào đã chơi KT bên trung quốc hay bên Tây cho mình hỏi thăng cấp đồ linh hồn là sao ? Theo mình nghĩ là đồ từ lv 45 lên 60. Theo cách nghĩ của mìh có đúng không

Đúng , đồ LH 60 là nâng cấp từ đồ LH 45 lên.

YouOrMe
03-06-10, 22:46
mod ơi, mình cũng có cái divac giống bạn n34400, nhưng vào thành atlantis bấm tọa độ đó thì ko đc, nó chạy tới nơi nhưng khi bấm vào divac thì nó báo là sai tọa độ

robot9xvt
03-06-10, 22:46

Trong giao diện PK có nói đến người chơi chữ đỏ/vàng và trắng. Người chỡi chữ đỏ thì bít roài, còn người chơi chữ vàng và trắng là thế nào
.
.
Trong giao diện nhân đôi có nói: "Mỗi chủ nhật lúc 00:00 giờ hệ thống phát 300 phút x2 kinh nghiệm, nhân đôi thời gian chưa sử dụng sẽ bị xóa".
Cho hỏi là xóa là xóa hết quay về 0 phút x2 hay chỉ xóa phần x2 tặng mà không xóa x2 của đá.
Còn cái này mà MOD ơi. Hỏi luôn khi bấm vào người chơi khác có phần tên phục hồi là gì

anhday166
03-06-10, 23:00
Tình hình là thế này mình đặt các skill tốn mana vào phím tắt thì được nhưng các skill ko tốn mana vào phím tắt thì ko được mong các pác giải đáp dùm mặc dù có mấy skill mình ép leen8 hết rồi mà ko đặt ra phím tắt để sử dụng được

Mrs.NhíNhố
03-06-10, 23:43
bạn ơi cho hỏi làm cách nào để nói chuyện trên kênh thế giới, sao mình tìm hoài không thấy chỉ thấy mật,đội....không có TGiooi

vibrate
04-06-10, 00:03
mod ơi , tôi nhặt đc cái tàng bảo đồ divac khi đánh con thủ lĩnh , nó bảo có thể đào bảo tàng gần alantis(263,133) , mà ra alantis ko đào đc, cho hỏi có thể đào ở đâu đc bây h

nagamasa
04-06-10, 00:19
Các pro chỉ giùm minh cách giao dịch mấy con Pet với. Thanks !!!

thanhtrung1818
04-06-10, 00:22
Em mới tập tành chơi KT nên chưa hiểu rõ cách PK trong Kt vậy xin các bác hướng dẫn cụ thể.

Tối qua vào MLD bị đồ sát mà tức quá bị nó đánh mà không đánh lại được khi click vào chọn biểu tượng PK tren nhân vật thấy hiện là phải chọn muc tiêu chẳng lẽ PK trong KT rắc rối vậy sao!?

Mong các bác hưỡng dẩn cụ thể PK,để em kiếm thằng đó trả thù

kiemthe2405
04-06-10, 00:25
co bac nao cho minh hoi, KT co luat tinh gio ol ko?, vi minh thay ngay nao cu den chieu la nick minh bi giam 1/2 exp. neu co chi minh xem o dau voi, ma chac chan la hon 5h, vi minh thuong treo may toi den sang wa 5h van chua bi giam, cu den chieu toi moi bi
xin loi minh ol = dtdd nen ko go tv dc

hoangoanguc1
04-06-10, 00:31
cho em hoi cai bua khac che linh hon de lam j vay may anh va lam nhu the nao anh chi nao chi? em cam on nhieu

langtu_ht
04-06-10, 01:09
Lỡ dùng hết điểm tặng nên giờ chẳng còn tinh lực mà chơi nữa.
Cho mình hỏi có cách gì kiếm lệ sao băng để auto ko?
còn HP với MP thì mua ở chỗ nào hay cũng phải mua ở ngoài quán( zing card)

kieubach11
04-06-10, 02:09
may ban cho minh hoi sach che tao ly thanh kiem o dau???trong do ghi la danh o "thần long đảo" nhưng ko bit toa do o dau??ai bit chi dum minh nha cam on nhiu

luoisvuittonhg
04-06-10, 07:38
Đang bị vào giám ngục 3h nên rảnh qua đây hỏi tý!-.-!-.- Mấy bác cho em hỏi vượt ngục làm sao vậy?thang bạn em nó bảo vươt ngục được nhưng lúc vào giám ngục có thấy gì đâu?!?!?!?

toanlovely90
04-06-10, 09:43
Chuyện là Vậy Sau 1 Đêm Trian đến sáng mình thấy có sinh vật lạ nằm trong rương click vô thử thì ra là k0n này !:D

ChuộtConMêGái
04-06-10, 09:58
Mình có 1 quyển sách chế tạo ly thánh rồi. Cho mình hỏi bây h mình muốn chế tạo ly thánh thì phải làm sao? ai biết chỉ dùm mình nha.

phantomluxurie
04-06-10, 10:04
Ai chơi bên bản TQ + EU rành cho mình hỏi đi cái động này như thế nào hướng dẫn chi tiết càng tốt cám ơn . !:P

long_kute
04-06-10, 10:23
cách bác ơi ai đã có ly thánh thy dạy cho tôi cách chế ly thánh đi!:)

non5doc
04-06-10, 11:12
có cách nào kiếm lại cái phù linh hồn ko các anh?nhỏ em của em nó phá đem quăng đậu mất cài phù linh hồn giờ làm e thiếu cái phù bên bộ trang sức linh hồn :((!-.-

Khanhtai600
04-06-10, 11:18
Anh mod voi mấy pro chi em với. em nhận cái Nhiệm vụ tìm sáo của Horus chỗ con NPC Carina ở quảng trường Atlantis nó bảo kiếm mấy thứ gì đó mà em kiếm ko ra.!-.-
Thạch cao điêu khắc tượng đá
hạt đá năng lượng
Đồng hồ quả quýt cổ điển
2 cái tren nó hướng dẫn tới chỗ để lấy mà em tới lấy ko dc
còn cái đồng hồ thì nó ko hướng dẫn
Mong mấy Pro chi em với!-.-
Thanks may anh nhiều!:D

toanlovely90
04-06-10, 12:43
Ai biết cách Dăng hình lên diễn đàng làm ơn chỉ mình với vote nhìu!?

pikachu730
04-06-10, 12:50
mấy anh pro cho em hỏi sao em đủ 6k linh hoạt rùi lại bà Lamy Da nhấn zô nhận điểm tặng mà bả cứ nói là linh hoạt của bạn ko đủ 6k !-.-!-.-!-.-

anhtoi_2210
04-06-10, 15:45
bác nào giúp tớ vs mấy cái tim quả dau vs thủy tinh gì đó nhặt nhiều quá mà nó bảo đẻ vao cõi mông, tớ ko tìm thấy trân châu hải lam ở đâu

nhocpood_2206
04-06-10, 16:04
hôm nay đang đi bãi train bị thằng kia pk và chết thế là rớt 80k vàng?có ai bị như mình ko mà mình ko hề pk ng đó lại nhưng sao bị nó kill rớt vàng là sao.Có ai cho mình bít ko?sẵn ai chỉ mình cách pk nào sao nó kill mình mình kill nó lại ko dc nhỉ

ChoHoiVoi
04-06-10, 16:43
em mới chơi kiếm tiên nên có nhìu câu hỏi mún hỏi :
1/ Xila là ai zậy ? Tọa độ ? huy chg khải tuyền có tác dụng zì ?
2/Ly thánh có tác dụng zì ?
3/Ấn tỉ LD có tác dụng zì ?
(trả lời nhanh nhaz , em tks trc' )

LegendDeath
04-06-10, 17:22
Cho em hoi lam cach nao de phong sinh thu de trong o thu vay.
May lan e deu phong sing duoc ma lan nay ko phong sinh duoc
no bao la khong the vut bo thu trieu hoi
nguyen nhan la tai sao the a
cho e hoi voi
tra loi nhanh giup em nha

111795
04-06-10, 17:42
em đang lập 1 team săn rồng nhưng khổ nỗi chờ con rồng thứ IV bên Đập nước 1h ko thấy là sao? ai biết chỉ giúp. đảm bảo là ko có ks

nickdannymartin
04-06-10, 19:20
đi phụ bản long đế ở Lăng Long Đế rớt ra huy chương khải tuyền nó ghi đến chỗ Xila ở Atlantis để mua vật phẩm đặc thù nhưng tìm mãi ko thấy. Ai có thể chỉ giúp ko?

halleyspeed
04-06-10, 19:28
cường hóa thú cưỡi thất bại thì bị mất hết sao đúng ko anh

d3vil_b0y_3
04-06-10, 19:43
ai bik cách tách ngọc khảm nạm ra ko ?? Em nhỡ ép nhầm ngọc giờ mún tách ra ko bik phải làm ntn

shamankaka19
04-06-10, 19:44
M định làm cái ly thánh mà hok biết kiếm kim cương ở đâu
Ai biết thì vui lòng chỉ dùm nhé,Thanks!:D

robot9xvt
04-06-10, 19:55

.
.
Trong giao diện nhân đôi có nói: "Mỗi chủ nhật lúc 000 giờ hệ thống phát 300 phút x2 kinh nghiệm, nhân đôi thời gian chưa sử dụng sẽ bị xóa".

Còn cái này mà MOD ơi. Hỏi luôn khi bấm vào người chơi khác có phần tên phục hồi là gì

pehuestrike
04-06-10, 20:18
Cho hỏi làm sau để có bảo thạch cường hóa thú cưỡi hoàn mỹ vậy ?

darkboynoob
04-06-10, 20:21
Cho mình hỏi sao mình đã 49 nhưng không nhận được nhiệm vụ tàng bảo đồ Divac.
Nói chuyện với NPC chỉ có 2 lựa chọn "đối thoại" và "rời khỏi".

Ai biết chỉ mình với !-.-.
Cám ơn nhiều.

pehuestrike
04-06-10, 20:22
mình cần hỏi làm sao để có bảo thạch cường hóa thú cưỡi hoàn mỹ !!-.-

d3vil_b0y_3
04-06-10, 20:43
em có khảm nạm vào vux khí nkuwng giờ muốn tách ra thì làm như thế nào ?? MOng các bro chỉ giúp em :((

funnyboy1989
04-06-10, 20:45
Chế tạo kim cương cần hồn lục thủy tinh! Nhưng mình không biết làm thế nào để có! Nó báo có khi gia công thất bại! Vậy gia công cái gì thất bại thì được hồn lục thủy tinh hả mọi người!

funnyboy1989
04-06-10, 20:49
Mình đã làm hết nhiệm vụ thu thập bảo tàng nhưng chỉ được 1.24%, xem bảng xếp hạng thu thập bảo tàng thấy có người được 3.33%, 2.51% v..v...Như vậy là sao hả mọi người. Những nhiệm vụ còn lại thấy phải vào Động Sương Mù, mà động này đã mở đâu!

kiohmonster9194
04-06-10, 21:05
Em đã 2 lần gd dc con pet rồi out ra sau đó vào lại thì mất !-.-!-.-
Ai giải thích dùm với

Nh0cVx
04-06-10, 21:17
theo thống kê bảng giử vàng thì lv 50+ giử được 10mil vàng vậy mà em mới có 20k vàng out ra vào lại con 856 vàng là sao vậy giải thích giùm em cái em chơi sv Nhân Mã!-.-

kienbrvt90
04-06-10, 21:23
Cho hỏi: "Thủy tinh cường hóa- cao" có ép lên cao hơn được nữa ko? Nếu ko được thì mỗi lần đập đồ cấp cao mà chỉ được 6 viên thì hồi hộp lắm ^^

vutung01
04-06-10, 21:51
Anh mod voi mấy pro chi em với. em nhận cái Nhiệm vụ tìm sáo của Horus chỗ con NPC Carina ở quảng trường Atlantis nó bảo kiếm mấy thứ gì đó mà em kiếm ko ra.!-.-
Thạch cao điêu khắc tượng đá
hạt đá năng lượng
Đồng hồ quả quýt cổ điển
2 cái tren nó hướng dẫn tới chỗ để lấy mà em tới lấy ko dc
còn cái đồng hồ thì nó ko hướng dẫn
Mong mấy Pro chi em với!-.-
Thanks may anh nhiều!:D

Đây là những toạ độ để tìm các đồ của nv đó

nhận nv 165/125 quảng trường atlantis
Hạt đá năng lượng đại tây dương 167 196
Hạt đá năng lượng
147,107 - atlantis

Thạch để điêu khắc tượng đá

104,113 / 112,174 - nam đảo phục sinh

Đồng hồ quả quýt cổ điển
174,216 / 140,270 / 102,138 - Nam nhân ngư bí cảnh
158,268 / 242,233 / 179,78 / 58,142 - trung nhân ngư bí cảnh

Ai biết cách Dăng hình lên diễn đàng làm ơn chỉ mình với vote nhìu!?

bạn có thể vào đây để đọc hưỡng dẫn chi tiết:

http://diendan.zing.vn/kiemtien/showthread.php?t=2122236

bác nào giúp tớ vs mấy cái tim quả dau vs thủy tinh gì đó nhặt nhiều quá mà nó bảo đẻ vao cõi mông, tớ ko tìm thấy trân châu hải lam ở đâu

Hiện giờ hoạt động cõi mộng chưa mở lên ko thể vào được bạn à.

hôm nay đang đi bãi train bị thằng kia pk và chết thế là rớt 80k vàng?có ai bị như mình ko mà mình ko hề pk ng đó lại nhưng sao bị nó kill rớt vàng là sao.Có ai cho mình bít ko?sẵn ai chỉ mình cách pk nào sao nó kill mình mình kill nó lại ko dc nhỉ

Đúng thể bạn à, khi bạn bị 1 người chơi # giết chết bạn sẽ bị rớt vàng ra và người chơi giết bạn sẽ nhặt được, bạn có thể mua đạo cụ " thần chi khoan thứ" trong thương thành để ko bị hình phạt bị chết.

em mới chơi kiếm tiên nên có nhìu câu hỏi mún hỏi :
1/ Xila là ai zậy ? Tọa độ ? huy chg khải tuyền có tác dụng zì ?
2/Ly thánh có tác dụng zì ?
3/Ấn tỉ LD có tác dụng zì ?
(trả lời nhanh nhaz , em tks trc' )

1/ huy chương khải tuyền dùng để chế tạo ly thánh.

2/ ly thánh khi đeo vào sẽ tăng dame tấn công cho người sử dụng.

3/ ấn tỉ long đế dùng để làm nhiệm vụ ma pháp.

Cho em hoi lam cach nao de phong sinh thu de trong o thu vay.
May lan e deu phong sing duoc ma lan nay ko phong sinh duoc
no bao la khong the vut bo thu trieu hoi
nguyen nhan la tai sao the a
cho e hoi voi
tra loi nhanh giup em nha

Bạn xem bạn có bị khoá mật khẩu hòm đồ ko???, bạn giải mã khoá hòm đồ ra mới có thể phóng sinh thú.

cường hóa thú cưỡi thất bại thì bị mất hết sao đúng ko anh

Chỉ mất ngọc cường hoá và cấp thú cưỡi giảm 1 sao thôi bạn à.

ai bik cách tách ngọc khảm nạm ra ko ?? Em nhỡ ép nhầm ngọc giờ mún tách ra ko bik phải làm ntn

Hiện giờ vẫn chưa có phù tách ngọc khảm.

Cho hỏi làm sau để có bảo thạch cường hóa thú cưỡi hoàn mỹ vậy ?

bảo thách cường hoá thú cưỡi hoàn mỹ hiện giờ vẫn chưa được bán bạn à.

Cho hỏi: "Thủy tinh cường hóa- cao" có ép lên cao hơn được nữa ko? Nếu ko được thì mỗi lần đập đồ cấp cao mà chỉ được 6 viên thì hồi hộp lắm ^^

ko thể ép lên được nữa bạn à.

Debris
04-06-10, 22:31
Cho mình hỏi là trong cửa sồ PET thì thấy có chữ "DUng hợp" thế dung hợp dùng để làm gì ?

robot9xvt
04-06-10, 22:50

Trong giao diện nhân đôi có nói: "Mỗi chủ nhật lúc 000 giờ hệ thống phát 300 phút x2 kinh nghiệm, nhân đôi thời gian chưa sử dụng sẽ bị xóa".

Trả lời có trích dẫn

youwinwin
04-06-10, 23:21
bạn ơi cho mình hỏi
mình sác dịng giao dịch knb kí gửi
mà sao hết thời gian rồi ma hệ thống ko gửi trả lại mình knb "mình trưa bán dược tý knb nào bạn chỉ hộ mình chách lấy lại knb với!-.-!-.-!-.-!-.-

iceball8888
04-06-10, 23:37
Cho hỏi điểm ám công........có tác dụng gì.......dam cái đó có cao hơn dam vật công bt ko

truongxcool
05-06-10, 00:01
Mod cho hỏi làm sao lấy đá cường hóa ra khỏi trang bị?
Lỡ tay ép viên lv1,giờ mún ép viên lv4 vào thì làm sao?

DGpro8x
05-06-10, 00:41
Mọi Ngươi cho mình hỏi cái Kết Tinh Sư Đồ để lam gì ko.nhận đc khi đệ tử lên 3x và 4x ấy

mup_ngo
05-06-10, 01:51
em lv31 rùi sao làm hoài mà không lên lv32? exp thì quá giới hạn cần rùi

boybuontn89
05-06-10, 04:39
anh em nào biết luyện hóa pháp khí tù và không!? nãy làm theo như nó chỉ dẫn: 5 ( Đồng Khoáng, Bạch Thủy Tinh, Á Ma, Ngân Diệp Thảo ) mình đã làn đúng chỉ dẫn và nâng cấp!? vậy mà vừa chạy đi đã thấy mất vật phẩm mà không nâng cấp được là sao!:( ai có kinh nghiệm nâng cấp rùi chỉ mình với!:D
thanks you trước!:)

VuaPhapSu001
05-06-10, 06:36
Ai biết cách tẩy điểm chỉ tui với

anhnn01025
05-06-10, 06:57
Các bạn cho mình hỏi làm sao để viết được tiếng việt trong game vậy ... Mình đang xài Unikey 4.0RC1 nhưng lúc được lúc ko , mà lúc ko thì nhiều , hic thank các bạn trước !:P

BrutalDivo
05-06-10, 07:57
Sao yêu cầu LV 91 mới vào đc thế ?

hoanlacvien
05-06-10, 08:31
Tại sao tôi max lv và exp từ 2 hôm trước mà đến hôm nay lại tụt hạng trên bảng xếp hạng, tôi không dùng exp để up skill mà vẫn để nguyên max exp, không biết bảng xếp hạng tính như thế nào. Và tôi cũng post bầi 4 lần từ sáng nhưng chưa lần nào được đăng lên

iceball8888
05-06-10, 09:11
Cho hỏi cái tính cách của pet mỗi loại khác nhau tăng khác nhau.......thế cái điểm tăng đó là tăng cho pet hay cho nv.......tui có con pet t/c chăm chỉ tăng 3% bk mà thấy nv có đc tăng tí nào đâu

VôCựcĐạiTiên
05-06-10, 09:27
!:Dai biết chách mỏ rộng túi hành trang chỉ mình vơi nhé\

kulakvnn
05-06-10, 09:31
sau một thời gian train ngày đêm , mua máu mana , thì bây giờ acc của mình còn có mỗi 1 điểm tặng, bạn nào chỉ mình cách để có điểm tặng với, !-.-!-.-!-.-

KiemTien09
05-06-10, 09:45
Bạn giúp mình cái tim kiếm bảo tàng divac này với , mình có 3 tấm bảo tàng divac cùng vị trí là ở gấn kho tàng atlantis (263,133) mà giới hạn của chiều ngang ở atlantis chi có 250 là cùng , mình bấm tọa độ tới đó , nó đứng gần học viện ma pháp . bạn giúp mình với . thanks trước

dmt1015
05-06-10, 10:31
tình hình là mình không biết cách nào để ngồi bày bán offline . khi ngồi bày bán mà thoát game là nhan vật cũng biến mất luôn.
cho minh hỏi có cách nào để ngồi bày bán khi thoát game không ?
phải mua gì không để ủy thác không? !-.-!-.-

dmt1015
05-06-10, 10:34
ai biết cách bầy bán khi rời mang không chỉ mình với
mình có phải mua cái gì để ủy thác rờ mạng khi bán hang không
sao mình không bày bán khi thóat game được

ladykillah5521626
05-06-10, 10:52
A mod cho e hỏi vật phẩm khi đã cường hóa mà muốn tách ra để lấy thủy tinh cường hóa thì làm như nào hay là ko tách được a

vutung01
05-06-10, 10:57
Mod cho hỏi làm sao lấy đá cường hóa ra khỏi trang bị?
Lỡ tay ép viên lv1,giờ mún ép viên lv4 vào thì làm sao?

Giờ chưa bán phù tách ngọc khỏi trang bị bạn à.

Mọi Ngươi cho mình hỏi cái Kết Tinh Sư Đồ để lam gì ko.nhận đc khi đệ tử lên 3x và 4x ấy

Kết tinh sư đồ để luyện pháp khi sư đồ tinh thâm.

em lv31 rùi sao làm hoài mà không lên lv32? exp thì quá giới hạn cần rùi

Bạn ấn C lên click vào nút lên cấp là có thể lên cấp.

anh em nào biết luyện hóa pháp khí tù và không!? nãy làm theo như nó chỉ dẫn: 5 ( Đồng Khoáng, Bạch Thủy Tinh, Á Ma, Ngân Diệp Thảo ) mình đã làn đúng chỉ dẫn và nâng cấp!? vậy mà vừa chạy đi đã thấy mất vật phẩm mà không nâng cấp được là sao!:( ai có kinh nghiệm nâng cấp rùi chỉ mình với!:D
thanks you trước!:)

khi luyện pháp khí 1' mất 5 đồng khoáng , 5 bạch thủy tinh, 5 á ma,5 ngân diệp thảo , nếu bạn ko đủ nguyên liệu thì ko thể nâng cấp được.

Các bạn cho mình hỏi làm sao để viết được tiếng việt trong game vậy ... Mình đang xài Unikey 4.0RC1 nhưng lúc được lúc ko , mà lúc ko thì nhiều , hic thank các bạn trước !:P

Bạn có thể down phần mềm vietkey về để có thể viết được tiếng việt có dấu trong Kiếm Tiên.

Sao yêu cầu LV 91 mới vào đc thế ?

Hiện giờ động sương mù vẫn chưa được mở nên ko thể vào được bạn à.

Tại sao tôi max lv và exp từ 2 hôm trước mà đến hôm nay lại tụt hạng trên bảng xếp hạng, tôi không dùng exp để up skill mà vẫn để nguyên max exp, không biết bảng xếp hạng tính như thế nào. Và tôi cũng post bầi 4 lần từ sáng nhưng chưa lần nào được đăng lên

Có thể là do những người chơi khác trair EXp nhanh hơn bạn.

!:Dai biết chách mỏ rộng túi hành trang chỉ mình vơi nhé\

Bạn có thể mua túi hành trang dự bị giá 500 KNB để có thể mở rộng ô hành trang.

Bạn giúp mình cái tim kiếm bảo tàng divac này với , mình có 3 tấm bảo tàng divac cùng vị trí là ở gấn kho tàng atlantis (263,133) mà giới hạn của chiều ngang ở atlantis chi có 250 là cùng , mình bấm tọa độ tới đó , nó đứng gần học viện ma pháp . bạn giúp mình với . thanks trước

Bạn đi kiểm tra ở atlantis và vùng biển atlantis.

tình hình là mình không biết cách nào để ngồi bày bán offline . khi ngồi bày bán mà thoát game là nhan vật cũng biến mất luôn.
cho minh hỏi có cách nào để ngồi bày bán khi thoát game không ?
phải mua gì không để ủy thác không? !-.-!-.-

Hiện h` kiếm tiên chưa có chức năng ủy thác bán hàng bạn à.

ladykillah5521626
05-06-10, 10:57
a mod cho em hỏi để ép thủy tinh cường hóa thường lên cao thì làm thế nào

ladykillah5521626
05-06-10, 11:00
cho e hỏi câu nữa là mua hạt giống khoa kỹ ở đâu ạ

leonguyen141
05-06-10, 11:13
Cho mình hỏi nhân vật của mình nhận được 2 túi Bach Kim khi quay số, nhân vật mình tên có Vietkey tên ThầnThần ser Nhân Mã. Nhưng theo mình biết nhân vật có Vietkey thì k nhận được quà qua hệ thống. Vậy cho mình hỏi trường hợp này mình phải làm sao để mới nhận được quà. Nếu chờ VNG giải quyết thì mình phải chờ bao lâu? nếu lần sau VNG có event khác thì liệu những nhân vật có dấu Vietkey như nhân vật mình liệu có xảy ra trường hợp này nữa hay k ? Chẳng lẽ bây giờ phải bỏ nhân vật này tạo nhân vật khác đặt tên không có Vietkey hay sao?
Thân!

l0v3ni
05-06-10, 11:15
Tại sao đồ của em lại rất nhanh hỏng ạ? trong khi train thỳ những người cùng pt với em lại k có hiện tg đó.trước khi đi train em đã sửa đồ hết rồi.mà đc tầm 3h đồng hồ lại hỏng hết.sem đồ của nh người trong pt thì đồ của họ chỉ giảm 20~30 độ bền.
các bác giúp em với ....!-.-!-.-!-.-!-.-

miroso195
05-06-10, 11:17
anh ơi cho hỏi trân châu hải lam lam sao mói có

leonguyen141
05-06-10, 11:23

Bạn qua bên Đại Tây Dương sau đó nhập tọa độ vào là sẽ đến chỗ đó. Mình nghĩ đó là lỗi game thui.
Chúc bạn vui!:P

l0v3ni
05-06-10, 11:25
tại sao đồ của em lại rất nhanh hỏng thế ?bác nào có cách giúp em với.trong 1 lần train : em sửa đồ ngon lành trước khi train rồi , train đc tầm 2-3h thỳ hỏng còn có ~100 độ bên.trong khi những người cũng pt em lại chỉ hỏng tầm 20-30 độ bền ( tức là độ bền của họ còn tầm 470 ) !-.-!-.-!-.- bác nào giúp em với.mỗi lần sửa hết ~20k thế này die em quá !-.-!-.-

KiemTien09
05-06-10, 11:55
Cũng không được bạn ơi , mình đã kiểm tra ở vùng biển atlantis , nhưng nó nói là không thể đào bảo tàng ở đây , bạn làm ơn tìm hiểu dùm mình với , không thì mình nghĩ cái tỏa độ lận chỗ bản đồ đã sai , mong sao BQT fix lỗi này , mình nghĩ BQT game đánh sai tên , lỗi tên thì có thể sửa được , thanks trước

ABChehehe
05-06-10, 12:27
Sao chơi game đang bình thường...........
Em cấm acc trian đêm bình thường sáng dậy sao thay exp nhận được lại bị chia đôi:mad::mad::mad:
Ai bị trường hợp như vậy thì chỉ mình giúp

toanlovely90
05-06-10, 12:39
Ai Biết Cách Nâng Cấp LyThanh Thì Chỉ Mình Với

M0onLightShad0w
05-06-10, 12:48
http://i908.photobucket.com/albums/ac282/phantung99/untitled1.jpg sao mình ko thể nhận dc nv vậy !?

hyt.1930
05-06-10, 13:21
Các bác cho em hỏi làm cách nào để tẩy pk đc vậy. Hôm nay em nhỡ tay thịt mất mấy thằng ks giờ ko bik tẩy pk thế nào @@

iceball8888
05-06-10, 13:53
MOD ko trả lời câu hỏi của mình luôn

sUigIntO
05-06-10, 16:09
cho mình hỏi là điểm vinh dự mình đã lên 12k là nó max ko lên đc nữa, trong khi mình lên bảng xếp hạng thì nó 200k mấy lận. Vậy làm sao để tăng thêm điểm vinh dự vậy?

vutung01
05-06-10, 18:29
cho e hỏi câu nữa là mua hạt giống khoa kỹ ở đâu ạ

Bạn có thể mua trong thương thành ( có thể mua bằng điểm tặng).

Cho mình hỏi nhân vật của mình nhận được 2 túi Bach Kim khi quay số, nhân vật mình tên có Vietkey tên ThầnThần ser Nhân Mã. Nhưng theo mình biết nhân vật có Vietkey thì k nhận được quà qua hệ thống. Vậy cho mình hỏi trường hợp này mình phải làm sao để mới nhận được quà. Nếu chờ VNG giải quyết thì mình phải chờ bao lâu? nếu lần sau VNG có event khác thì liệu những nhân vật có dấu Vietkey như nhân vật mình liệu có xảy ra trường hợp này nữa hay k ? Chẳng lẽ bây giờ phải bỏ nhân vật này tạo nhân vật khác đặt tên không có Vietkey hay sao?
Thân!

Lỗi này nhà phát hành sẽ khắc phục trong thời gian sớm nhất.

Tại sao đồ của em lại rất nhanh hỏng ạ? trong khi train thỳ những người cùng pt với em lại k có hiện tg đó.trước khi đi train em đã sửa đồ hết rồi.mà đc tầm 3h đồng hồ lại hỏng hết.sem đồ của nh người trong pt thì đồ của họ chỉ giảm 20~30 độ bền.
các bác giúp em với ....!-.-!-.-!-.-!-.-

Theo mình nghĩ bạn đánh skill lan lên quái vật xum vào người bạn đánh nên sẽ rất nhanh hỏng đồ.

Ai Biết Cách Nâng Cấp LyThanh Thì Chỉ Mình Với

Để nâng cấp ly thánh bạn cần có nước thánh ( để có nước thánh đi PB MLD rớt rất nhiều).

http://i908.photobucket.com/albums/ac282/phantung99/untitled1.jpg sao mình ko thể nhận dc nv vậy !?

Nhiệm vụ thương nhân hiện giờ vẫn chưa mở bạn à.

Các bác cho em hỏi làm cách nào để tẩy pk đc vậy. Hôm nay em nhỡ tay thịt mất mấy thằng ks giờ ko bik tẩy pk thế nào @@

Điểm sát khí cứ 10' thì giảm 1 điểm .( bạn có thể treo shop bán hàng giảm sẽ rất nhanh bạn à).

Cho hỏi cái tính cách của pet mỗi loại khác nhau tăng khác nhau.......thế cái điểm tăng đó là tăng cho pet hay cho nv.......tui có con pet t/c chăm chỉ tăng 3% bk mà thấy nv có đc tăng tí nào đâu

Điểm tích cách của thú tăng trực tiếp vào thú .

cho mình hỏi là điểm vinh dự mình đã lên 12k là nó max ko lên đc nữa, trong khi mình lên bảng xếp hạng thì nó 200k mấy lận. Vậy làm sao để tăng thêm điểm vinh dự vậy?

điểm vinh dự có khi bạn làm chủ 1 đổi pt hoặc bạn đi trair cùng đồ đệ.

n34400
05-06-10, 19:01
tình hình là e có 7k điểm rồi trong khi con NPC nói 6k là đổi dc mà sao e đổi ko dc.Mong mọi người chỉ giáo

M3mory181068
05-06-10, 19:20
cái tờ mua đơn chiêu mộ để làm gì ta !?

iphone1509
05-06-10, 19:51
Mod nào biết cách Trùng Sinh Thú Triệu Hồi hướng dẫn em với(chi tiết càng tốt;-) ) và trùng sinh tối đa mấy lần, trùng sinh xong reset những gì ở con Thú. Giúp với e vote phát ủng hộ!:P

XxKnightVnxX
05-06-10, 20:26
Mình vừa mới được thằng bạn nó cho cái code Tiên Thủ Lệnh nhưng tìm cả ngày ko thấy cái chỗ để nhập code ở đâu:mad:.Ai có link đó send cho mình.Thân!!

sevenc00l
05-06-10, 21:11
cho em hỏi cái ao choàng sau lưng kiêm ở đâu vậy

NhoxIuAnh
05-06-10, 23:31
NPC lấy điểm thiện ác đẻ rửa sát khí ở đâu dạ mod

WhereAndWhy X
05-06-10, 23:38
Ai biết tìm cái này ở đâu chỉ với !:)

huytroc68
06-06-10, 05:55
sao mà vào động sương mù vs mộ giam hồn đều đòi lv 9x thế :mad:

langtu_ht
06-06-10, 08:18
Cho e hỏi làm sao để có thể chơi đc 2 acc trên 1 máy với, mình vừa mua cái thẻ mà tk có dấu "_" nó ko cho nạp, giờ muốn làm 2 acc để chuyển tiền qua.
Các bác giúp e nhanh nhanh tí. cám ơn

WhereAndWhy X
06-06-10, 09:47
Làm sao để làm đc Thần Quỷ Niên Sử để có được điểm Tích Lũy Chủ Tuyến vậy?

vutung01
06-06-10, 10:50
tình hình là e có 7k điểm rồi trong khi con NPC nói 6k là đổi dc mà sao e đổi ko dc.Mong mọi người chỉ giáo

Bạn đừng nhìn ở đó ,bạn phải nhìn ở thanh điểm sôi nổi tuần trên bản đồ nhỏ đó, khi nào đủ 6k điểm ở đó thì mới có thể đổi điểm tặng được.

cái tờ mua đơn chiêu mộ để làm gì ta !?

Tờ đơn này về sau dùng để làm nhiệm vụ thương nhân bạn à ( nhưng bây h` chưa làm được).

Mình vừa mới được thằng bạn nó cho cái code Tiên Thủ Lệnh nhưng tìm cả ngày ko thấy cái chỗ để nhập code ở đâu:mad:.Ai có link đó send cho mình.Thân!!

Đây là link nhập code :

https://khuyenmai.zing.vn/kiemtien/thetanthu/login/

cho em hỏi cái ao choàng sau lưng kiêm ở đâu vậy

Bạn có thể chế ra hoặc có từ đổi điểm cống hiến thương hội.

NPC lấy điểm thiện ác đẻ rửa sát khí ở đâu dạ mod

Qiu Lifei toạ độ 80 170 ở thành atlantis.

Ai biết tìm cái này ở đâu chỉ với !:)

Nhẫn linh hồn có được khi bạn làm nhiệm vụ chính tuyến cấp 46.

sao mà vào động sương mù vs mộ giam hồn đều đòi lv 9x thế :mad:

Hiện giờ vẫn chưa thể vào được 2 động trên.

Cho e hỏi làm sao để có thể chơi đc 2 acc trên 1 máy với, mình vừa mua cái thẻ mà tk có dấu "_" nó ko cho nạp, giờ muốn làm 2 acc để chuyển tiền qua.
Các bác giúp e nhanh nhanh tí. cám ơn

Có thể cấu hình máy bạn chưa đủ nên chưa chơi được 2 acc.

Làm sao để làm đc Thần Quỷ Niên Sử để có được điểm Tích Lũy Chủ Tuyến vậy?

Làm nhiệm vụ chính tuyến sẽ được điểm tích luỹ chủ tuyến.

silver_eye
06-06-10, 11:09
Tình hình là mìn hok pik cách bao lâu thì boss Long Đế ra 1 lần, chỉ bik là 0h30, 8h30 vs 4h30 ra cách 8 tiếng 1 lần, có fai zậy hok các bác hay là còn ra nữa !?

phathien56
06-06-10, 12:25
Sao em nhan dc tui' tranh bao tu` admin gui? ma` khi mo? ra no' cu' de ????? trong khi do guong em con du nhieu` cho~ trong'. Tuong tu em phan giai Pet uu tu va kiet xuat cung~ vay mac du` du? 20k nhung no de? ???? ai bik giup em voi nhe . TK

Vì ¹ ѧười
06-06-10, 14:29
ai có cách nào kiếm mảnh Linh Hồn nhanh nhanh tẹo không , giờ thấy kiếm oải quá à . Mình mới tập chơi zzz

tuiwadeptrai
06-06-10, 16:22
Cho tui hỏi làm thế nào để ép đồ + chẳng hạn như VK, áo, nón, .... tks Tr'

wireless180
06-06-10, 16:50
Xin cho hỏi chổ mua thuốc để hồi phục MP.
Sao có thuốc hồi phục HP mà k có thuốc hồi phục MP, lạ vậy???!?

wireless180
06-06-10, 16:52
Xin co hỏi tại sao có bán thuốc hồi phục HP mà k có thuốc hối phục MP vậy!?

dmt1015
06-06-10, 17:28
trong vo lam 2 muốn bày bán thì phải mua bạch cầu hoàn rồi ngồi bày bán khi rời mạng . Kiếm tiên không thấy bán cái gì để ủy thác rời mạng bán hàng hết.
bạn nào biết cách bán hàng khi rời mạng thì chỉ mình với nha.
thanks!-.-

gnourtnad123
06-06-10, 17:28
Xin các bạn vui lòng chỉ giúp, mình muốn lấy pet ra để đem cất, thì làm ntn, mấy ngày nay thả mấy em Ưu Tú đi uổng quá. Do tìm nhiều quá mà hem thấy nên mạo muội pót bài hỏi, mong đc chỉ giáo.
Thân.

lovearya
06-06-10, 17:44
MÌnh lên 3x, làm nhiệm vụ thấy ko đc tặng vũ khí nữa mà cái " Càng Cua" của mình cùi quá rồi. Vậy phải làm sao để kiếm đc vũ khí green, blue chứ mua trong shop thì cùi quá !-.-

anbezk
06-06-10, 18:03
Tối qua ngày 5/6 tôi còn đăng nhập vào tài khoản anbeck10 sever Kim Ngưu .nhân vật pháp sư tên BeckDZ!!!Sáng nay 6/6 vào lúc 11h đăng nhập lại đã thấy mất nhân vật...Thử đi thử lại vẫn vậy ko hiểu có lời giải thíc thíc hợp nào của admin về việc này ko....!!!:mad::mad:

kanprovs
06-06-10, 19:05
tớ đang có 1 con thôn phệ hư không...và muốn cho nó học skill "trí tuệ chi nhận"....nhưng khi cho skill vào ô skill tấn công thì nó báo "pet ko học đc kỹ năng này" là sao nhỉ ? ai giúp tớ với

datquang030390
06-06-10, 19:20
mình muốn mở rộng rương, các bạn ai bít chỉ mình với, mình chỉ tìm dc chỗ mở rộng rương bên phần nguyên liệu thôi, còn túi thường vẫn ko thấy !:(

NgonLuaRezca
06-06-10, 19:26
Em có đôi cánh Ác quỷ đẹp lắm!:) ,muốn Post lên cho mọi người cùng xem !!:P
Nhưng em chụp ảnh bằng phím "Print Screen" trên bàn phím .Sau đó em vào mục "Screenshots" trong thư mục game Kiếm tiên ,thi` mở ảnh ra không xem được ,và em post thử lên diễn đàn cũng không được!!-.-
Anh chị nào biết cách chụp và gửi ảnh lên diễn đàn chỉ cho em với!
Thank các anh chị trước !!:)

iceball8888
06-06-10, 19:57
Cho hỏi nl này kiếm ở đâu ra

tuiwadeptrai
06-06-10, 21:33
MÌnh lên 3x, làm nhiệm vụ thấy ko đc tặng vũ khí nữa mà cái " Càng Cua" của mình cùi quá rồi. Vậy phải làm sao để kiếm đc vũ khí green, blue chứ mua trong shop thì cùi quá !-.-

Bạn mún có VK xịn thỳ bạn hãy đy phụ bản kỵ sỹ để tìm những tấn thăng ấn chương để có thể đổi đc những món đồ xịn nhah bạn!!!Chúc bạn thành công có gỳ ko hìu xin pm wa YH : dapbanhthungrac_timxacemiu..........Thân

drbotay19789
06-06-10, 22:05
e mới chơi,làm Quest thì không cái nhiệm vụ đó.
Ai biết giúp em cái nha, có hình càng tốt
thx all

nhoxinh273
06-06-10, 22:24
Ai có thể giải thích thêm giùm em về cái chiến sự cứ điểm Băng Phong thành được không ?

vutung01
06-06-10, 22:42
ai có cách nào kiếm mảnh Linh Hồn nhanh nhanh tẹo không , giờ thấy kiếm oải quá à . Mình mới tập chơi zzz

Kiếm mảnh linh hồn bạn có thể pt full trair tâng 1 và 2 MLD rơi rất nhiều,hoặc nếu bạn có dk có thể ra chợ mua hiện h` rất rẻ chỉ khoảng 1k 1 mảnh.

Cho tui hỏi làm thế nào để ép đồ + chẳng hạn như VK, áo, nón, .... tks Tr'

Bạn đến NPC johny toạ độ 211 199 ở quảng trường atlantis để cường hoá đồ lên + *.

trong vo lam 2 muốn bày bán thì phải mua bạch cầu hoàn rồi ngồi bày bán khi rời mạng . Kiếm tiên không thấy bán cái gì để ủy thác rời mạng bán hàng hết.
bạn nào biết cách bán hàng khi rời mạng thì chỉ mình với nha.
thanks!-.-

Kiếm tiên chưa có chức năng uỷ thác bán hàng bạn à.

mình muốn mở rộng rương, các bạn ai bít chỉ mình với, mình chỉ tìm dc chỗ mở rộng rương bên phần nguyên liệu thôi, còn túi thường vẫn ko thấy !:(

Bạn có thể mua mở rộng hành trang ở trong thương thành giá 500 KNB.

Em có đôi cánh Ác quỷ đẹp lắm!:) ,muốn Post lên cho mọi người cùng xem !!:P
Nhưng em chụp ảnh bằng phím "Print Screen" trên bàn phím .Sau đó em vào mục "Screenshots" trong thư mục game Kiếm tiên ,thi` mở ảnh ra không xem được ,và em post thử lên diễn đàn cũng không được!!-.-
Anh chị nào biết cách chụp và gửi ảnh lên diễn đàn chỉ cho em với!
Thank các anh chị trước !!:)

Bạn phải bật chế độ màn hình 1024 x 768 mới có thể chụp ảnh được.

Cho hỏi nl này kiếm ở đâu ra

Nguyên liệu đó có được khi gia công thất bại nhẫn cấp 60 .

e mới chơi,làm Quest thì không cái nhiệm vụ đó.
Ai biết giúp em cái nha, có hình càng tốt
thx all

Bạn làm nhiệm vụ chính tuyến cấp 46 là có cặp nhẫn Linh hồn.

vannhanchinhan
07-06-10, 07:06
mọi người chỉ giúp em cách train với!Thanks!!-.-!-.-!-.-!-.-!-.-!-.-

sSKillerSs
07-06-10, 07:22
Tình hình là mình muốn nâng cấp Pháp Khí nhưng dù đã kiếm đủ Kết tinh sư đồ rồi nhưng ko biết làm sao để thành Kết tinh tình nghĩa đc .. Mong pro chỉ giáo cách nâng cấp cho... :D

sSKillerSs
07-06-10, 07:26
Bạn ơi cho mình hỏi, mình muốn thăng cấp pháp khí Sư đồ tình thâm thì phải làm ntn vậy ? mình đã kiếm đc Kết tinh sư đồ rồi nhưng ko biết làm sao để thành Kết tinh tình nghĩa đc ?? Mong mọi ng` giúp với !!

NamHaKhanh
07-06-10, 09:19
Cứ ở 60 mãi chán quá.nhiều phụ bản và máp thì chưa đi đc, cả ngày chỉ luổn quẩn mấy máp quen thuộc thấy ngớn quá. Ai biết khi nào Up lever tiếp đc chỉ với nhé, Cứ thế này nâu nâu chắc bở game này mất zzzzzzzzz

iceball8888
07-06-10, 09:35
Cho hỏi cái pháp khí sư đồ.......sao hnay tui ngồi luyện hóa lên ...... mất 45 cái kết tinh sư đồ mà chả thấy lên tí nào.......vẫn 3 sao là sao......luyện hóa cái này cũng chả thấy ghi % là bn thì làm sao biết đc lên hay ko

trantam2589
07-06-10, 10:08
Công hội cấp bao nhiêu . Vào đó các hội PK hả các bạn ?

kunkka96
07-06-10, 10:49
Ai cho mình hỏi đổi điểm thiện ác ở đâu vậy ??

aknightlc
07-06-10, 11:13
Cho mình hỏi là bây h có đang giới hạn điểm thiện ác ko vậy ??? Mình train cùng đệ điểm thiện ác lên đều đều nhưng h nó tịt ở mức 65535 ai biết ko chỉ dùm mình đi ^^ !:( !:( !:(

zkakaduyz
07-06-10, 11:46
ai cho tớ hỏi cái điểm thiện ác đổi lấy tiền ở đâu ?????

namtit3
07-06-10, 15:27
Ai biết chỉ giùm mình làm sao sử dụng kết tinh trùng sinh thú và làm vậy thì được gì? Xin cảm ơn nhiều!

lucianvn
07-06-10, 17:26
Mình làm theo diễn đàn mua 1 cái phong ấn thạch về để tăng thêm skill thứ 2 cho pet (pet mình có 1 skill thôi ) . Nó ghi là giải kỹ năng phong ấn thành công nhưng ko thấy thêm skill nào cả , mình nghĩ do bị xịt nên mua thêm 3 cái giải phong thạch nữa ( cực hạn của mình rồi ) để làm tiếp cuối cùng nó vẫn ghi thành công nhưng chẳng thêm được skill nào . Sao nản thế này tong hết gần 350k vàng mà trắng tay lãng xẹt ! Ai bít tại sao không ! chẵng lẽ xịt liền 4 lần sao thế sao nó lại ghi là thành công ?? :mad:

friendki
07-06-10, 17:51
Các bạn cho mình hoi chiến trường đã mở chưa sao mỗi lần thấy nó thông báo mình đều tới nhưng ko đk đc!!:D!:D!:D!:D

iceball8888
07-06-10, 19:23
CHo hỏi ly thánh cường hóa như nào........nếu cường hóa giống trang bị thì hình như rate cao hơn hay sao ý nhỉ......thấy có rất nhiều ng lên 8 9

kienbrvt90
07-06-10, 20:59
mình có thắc mắc là sao knb lâu nhận được thế?? 2 ngày roài !! ^^!!!

vutung01
07-06-10, 22:05
Cứ ở 60 mãi chán quá.nhiều phụ bản và máp thì chưa đi đc, cả ngày chỉ luổn quẩn mấy máp quen thuộc thấy ngớn quá. Ai biết khi nào Up lever tiếp đc chỉ với nhé, Cứ thế này nâu nâu chắc bở game này mất zzzzzzzzz

Mai là up rồi bạn à bạn vào đây để xem chi tiết nhé !:D:

http://kiemtien.zing.vn/tin-tuc/chi-tiet.update-va-khuyen-mai-thang-6.77.html

Công hội cấp bao nhiêu . Vào đó các hội PK hả các bạn ?

Hiện giờ chức năng đấy chưa được mở bạn à.

Ai biết chỉ giùm mình làm sao sử dụng kết tinh trùng sinh thú và làm vậy thì được gì? Xin cảm ơn nhiều!

Bạn có thể đến NPC Lieger toạ độ 113 192 ở quảng trường atlantis để tiến hành trùng sinh thú.

Các bạn cho mình hoi chiến trường đã mở chưa sao mỗi lần thấy nó thông báo mình đều tới nhưng ko đk
đc!!:D!:D!:D!:D

Mai sẽ được mở bạn à :

http://kiemtien.zing.vn/tin-tuc/chi-tiet.update-va-khuyen-mai-thang-6.77.html

CHo hỏi ly thánh cường hóa như nào........nếu cường hóa giống trang bị thì hình như rate cao hơn hay sao ý nhỉ......thấy có rất nhiều ng lên 8 9

Bạn cầm nước thánh đến NPC lion toạ độ 198 199 ở quảng trường atlantis để nâng cấp ly thánh.

iceball8888
07-06-10, 23:11
Cho hỏi làm để cho sáo hounor vào bảo tàng.........

leltoystoy
08-06-10, 02:47
Bạn có thể cho mình hỏi cách tham gia Cự Điểm Băng Phong ko ?

k0olrapper
08-06-10, 08:30
Cho Hoi U Linh Bao h` mo cua
Cho Hoi U Linh Bao h` mo cua

thanhvuvp2
08-06-10, 09:24
em lv 55 rui` ma ko thay nv pk dau ca ma len het cac nv rui` ai cho em hoi cai !-.-

long_kute
08-06-10, 10:00
lúc tôi up lên 55 tui định mở hộp quà tân thủ thy chang thây đâu . Tìm trong kho thỳ cũng chẳng thấy . Help có ai giup tôi với
!-.-!-.-!-.-!-.-!-.-!-.-!-.-!-.-

ThànhPeter
08-06-10, 10:17
ở bãi thu thập sao mình k thấy hoa sen tím mà k thấy làm sao chế tạo đc thưốc phục hồi đây,mình nghĩ nó cũng như Bạch Thủy tinh la k có trên bản đồ nhưng chạy lại đống gỗ sẽ thấy.nhưng chạy hết cái bãi thu thập éo thấy ai bt tọa độ trên bãi thu thập để thu thập hoa sen tím chỉ với hay kiếm chỗ nào để có.Thanks nhiều!-.-

cuckeo0106
08-06-10, 10:40
Cho mình hỏi một câu hỏi có thể là ngớ ngẩn như thế này, nhưng có lẽ sẽ giúp cho các bạn tân thủ có thêm định hướng rõ ràng cho việc cường hóa và thăng cấp trang bị linh hồn của mình:

Mình đi vòng vòng các NPC trong Atlantis thì thấy có loạt NPC dùng để thăng cấp trang bị linh hồn 45 lên 75? Có phải như thế không? Hay là chỉ có thể thăng cấp từ 45 lên 60, rồi bộ linh hồn 75 sẽ là một bộ khác?

Mong các bằng hữu hay BQT cho lời giải đáp :D

wavifu
08-06-10, 10:47
Trong update có nói đã mở hệ thống trang bị linh hồn lên 60. Có ai biết cách lấy đồ linh hồn cấp 60 ở đâu không?

ValenSaint
08-06-10, 10:54
cần tìm bãi train lv tôt nhất cho 6x trở lên, ai có thể giúp đỡ hok

hyunkeu
08-06-10, 11:14
Ngày hôm nay đã update phiên bản mới, đã up cấp 75 và đồ LH 60 ! :U, Vậy có ai biết cách kiếm đồ LH 60 như thế nào ko chia sẻ cùng mọi người với !;O

vutung01
08-06-10, 11:24
lúc tôi up lên 55 tui định mở hộp quà tân thủ thy chang thây đâu . Tìm trong kho thỳ cũng chẳng thấy . Help có ai giup tôi với
!-.-!-.-!-.-!-.-!-.-!-.-!-.-!-.-

Hộp quà tân thủ chỉ được mở đến 50 thôi bạn à.

Cho mình hỏi một câu hỏi có thể là ngớ ngẩn như thế này, nhưng có lẽ sẽ giúp cho các bạn tân thủ có thêm định hướng rõ ràng cho việc cường hóa và thăng cấp trang bị linh hồn của mình:

Mình đi vòng vòng các NPC trong Atlantis thì thấy có loạt NPC dùng để thăng cấp trang bị linh hồn 45 lên 75? Có phải như thế không? Hay là chỉ có thể thăng cấp từ 45 lên 60, rồi bộ linh hồn 75 sẽ là một bộ khác?
Mong các bằng hữu hay BQT cho lời giải đáp :D

Chỉ có thể thăng cấp từ 45 lên 60 thôi bạn à , còn bộ 75 là 1 bộ riêng biệt .

Trong update có nói đã mở hệ thống trang bị linh hồn lên 60. Có ai biết cách lấy đồ linh hồn cấp 60 ở đâu không?

để thăng cấp đồ LH từ 45 lên 60 bạn phải đi PB U linh đảo để kiếm Nguyên liệu rồi về NPC lion ở quảng trường atlan nâng cấp.

cần tìm bãi train lv tôt nhất cho 6x trở lên, ai có thể giúp đỡ hok

bạn có thể lên vực đá 2 hoặc 3 để trair .

concoden2008
08-06-10, 12:08
Có bản cập nhật mới ~~ nhưng ko biết kiếm đồ LH 60 ở đâu và kiếm làm sao ?? Tham gia ở đâu ?? Bạn nào biết chỉ giúp với ~~

Thanks nhiều lắm lắm ~~

hackerIT
08-06-10, 12:46
Ai biết chỉ dùm mình với . Mấy hôm nay mình đăng nhập vào game mà cứ bị : Đứt kết nối sever, hãy đăng nhập lại (Mã lỗi:-1) . Cứ vừa đăng nhập là bị vậy , mình cảm thấy rất bức xúc . Lâu lâu vào được 1 cái là mừng húm zzz . Nó mới chỉ bị 3 ngày này thôi . Ai biết chỉ dùm mình với nha , chứ có máy ở nhà mà ra net hoài tốn tiền quá . Cảm ơn các bạn trước .

thientien111
08-06-10, 13:07
Vào cửa Phụ Bản U Linh Đảo ( Tinh anh ) yêu cầu phải có " chứng chỉ anh hùng " nhưng em chẳng biết kiếm cái đó ở đâu. Có anh nào cho em biết kiếm ở đâu dc ko ah.
Thank !!

sitrung297
08-06-10, 14:15
Cái đó sau này sẽ có trong KNB hoặc đi phụ bạn u linh đánh có tỷ lệ rớt mà hình như tỉ lệ hiếm lắm

kuteher
08-06-10, 14:55
mầy anh cho em hỏi ? LAM SAO DE VàO PHỤ BÃN u linh dao TINH ANH duoc vây

toanlovely90
08-06-10, 16:00
Ai Biết Điễm Thiện ác đỗi ra tinhluc đễ đi trian đỗi ở chỗ nào hok chĩ mình với
vote trước..........!!:P

nholam71221197121
08-06-10, 16:06
Ai biết cách vào chiến trường thì làm ơn chỉ với , báo danh xong chả thấy gì cả , còn vinagame update mà không fix luôn lỗi font chữ trong game , nhất là cái chiến trường , toàn dấu ????? không thì làm sao mà biết gì:mad:

iceball8888
08-06-10, 19:13
Cho hỏi sao tui giám định thành công cái sáo honor xong.......để trong hòm đồ.......sang nay online thì bị mất cái sáo là sao.......bị bug hay gì vậy......mất cái sáo coi như mất 5d tiềm năng của tôi rồi

raininlife2010
08-06-10, 19:18
Mọi người có ai biết cách mua LSB trung =knb mua 1 tặng 10 ko, chỉ mình với. Mình chơi ở sv Bò Cạp thấy có mấy thằng nó bán 1 bình có 5k. Hỏi nó nó bảo có cách mua 1 tặng 10, từ sáng tới h nó bán đc hơn 3m tiền lời, nhưng mà nó ko chịu chỉ cách nào để làm đc. Bác nào giúp mình với. Thấy người ta làm giàu dễ dàng thế mà mình ko làm đc bất công quá!!!!-.-

finalfox1
08-06-10, 19:47
có ai bít tìm nhánh cây thế giới ko, mình làm nv roi, giờ làm sao kiếm lại dê đổi bảo tàng đây

BerBeRyn
08-06-10, 21:03
Mình lv 60 rồi mà vẫn chưa có pháp khí tù và.
Anh em nào biết nhiệm vụ kiếm pháp khí tù và ở đâu . Lv bao nhiêu.
Xin cái hướng dẫn cụ thể.
Thanks

iceball8888
08-06-10, 21:50
cho hỏi cái lông vũ(nhạt đồ tự động) có tác dụng gì..........game này đồ của ai chỉ ng đỏ nhìn thấy có ks đc nhau đâu mà phải xài cái đó nhỉ

byebyebye
08-06-10, 23:18
Chào các bạn,

Trong hoạt động tìm kiếm bảo tàng, có vật phẩm nhành cây khô thế giới, giờ chẵn sẽ xuật hiện ở bờ tây sông Nile. Tôi đã lòng vòng nhiều lần mà ko gặp, nhưng vẫn thấy thông báo có người tìm được.

Xin hỏi các bạn có kinh nghiệm là nó xuất hiện 1 cách ngẫu nhiên hay có tọa độ cố định ? Làm sao để thu thập được nó, có cần trang bị vật phẩm gì đạc biệt không ?

Cám ơn các bạn đã xem và trả lời ! !:)

yanglala
09-06-10, 02:11
Em thấy trong Thương Thành ở phần Điểm tích lũy có bộ thời trang đẹp lắm nhưng không biết làm thế nào để có điểm tích luỹ...
Ai chỉ dùm em với :((

anhquan2309
09-06-10, 09:28
Cho em hỏi làm sao để cường hóa được pháp khí Tù và hoàng kim??
Trong cửa sổ nhân vật nó để là muốn cường hóa cần 5 đồng khoáng+ 5 á ma+ 5 thủy tinh+ 5 ngân diệp thảo. Em kiếm đủ rùi nhấp vô chử cường hóa thì nó bảo đợi 20' sẽ cường hóa xong, nhưng mới chạy được 2' thì mất(!!?), cả nguyên liệu cũng bị mất lun. Bác nào pro cho hỏi tại sao và làm thế nào để cừng hóa thành công??? !:)!:)!?!?!-.-!-.-;-);-)

Nguyen Cuong
09-06-10, 14:01
Hôm trước vô tình ol game hì như mình có thấy có 1 lá bùa gỡ những viên ngọc mà chúng ta khảm nạm. Vậy có ai đã từng gỡ ra chưa cho mình bik với.
Chứ nếu ko gỡ ra mà nâng cấp lên đồ LH thì mất hết. Ai bik chỉ dùm

tcnh17a
09-06-10, 14:35
tình hình là em mới chơi hôm kia, hì hục làm Q mãi mới lên 45, em đã làm Q sư phụ cấp 1, rồi nhận 1 con đồ đệ cấp 30
đồ đệ đã lên 36 mà em chẳng thấy có pháp khí sư đồ
ai biết chỉ dùm em, thanks

love4m
09-06-10, 15:24
đang 59 thì vẫn thấy các Quest có thể nhận vẫn hiện lên. Vừa lên tới 60 thì bảng ấy trắng xóa luôn. Mod giải thích dùm. Tên nhân vật ChiếnSỹ. Sever Sư Tử. Thanks

oooluxubuooo
09-06-10, 15:57
Cho mình hỏi là khi nâng cấp LH 40 lên 60 thì ngọc đã ép vào có mất không!?... và điều nữa là đồ LH mình +4 có nên dùng bảo lưu không. Vì 1 cái bảo lưu=2880k!:(
Ai đã nâng cấp rồi thì xin giúp mình
Thanks !!!.

vutung01
09-06-10, 16:27
Có bản cập nhật mới ~~ nhưng ko biết kiếm đồ LH 60 ở đâu và kiếm làm sao ?? Tham gia ở đâu ?? Bạn nào biết chỉ giúp với ~~

Thanks nhiều lắm lắm ~~

đồ LH 60 bạn có được khi đi PB u linh đảo kiếm nguyên liệu rồi về NPC lion ở quảng trường atlaantis để nâng cấp từ đồ 45 lên 60.

Vào cửa Phụ Bản U Linh Đảo ( Tinh anh ) yêu cầu phải có " chứng chỉ anh hùng " nhưng em chẳng biết kiếm cái đó ở đâu. Có anh nào cho em biết kiếm ở đâu dc ko ah.
Thank !!

Chứng chỉ anh hùng có được khi bạn đánh boss cuối của PB u linh đảo nếu may mắn bạn sẽ nhặt được.

mầy anh cho em hỏi ? LAM SAO DE VàO PHỤ BÃN u linh dao TINH ANH duoc vây

Muốn vào đó bản phải có chứng chỉ anh hùng .

cho hỏi cái lông vũ(nhạt đồ tự động) có tác dụng gì..........game này đồ của ai chỉ ng đỏ nhìn thấy có ks đc nhau đâu mà phải xài cái đó nhỉ

cái lông vũ đó rất có tác dụng bạn à , vd : nếu bạn muốn kéo 1 người lever thấp nào đó mà lại ko muốn xuống bãi quái thấp để kéo ,thế thì bạn hãy lên bãi lever vừa ý với bạn rồi mua 1 cái lông vũ đó cho nhân vật lever thấp rồi cứ để đó ko cần đánh nên ko sợ lever thấp chết.

Em thấy trong Thương Thành ở phần Điểm tích lũy có bộ thời trang đẹp lắm nhưng không biết làm thế nào để có điểm tích luỹ...
Ai chỉ dùm em với :((

điểm tích luỹ có được khi bạn tiêu KNB trong thương thành.

Cho em hỏi làm sao để cường hóa được pháp khí Tù và hoàng kim??
Trong cửa sổ nhân vật nó để là muốn cường hóa cần 5 đồng khoáng+ 5 á ma+ 5 thủy tinh+ 5 ngân diệp thảo. Em kiếm đủ rùi nhấp vô chử cường hóa thì nó bảo đợi 20' sẽ cường hóa xong, nhưng mới chạy được 2' thì mất(!!?), cả nguyên liệu cũng bị mất lun. Bác nào pro cho hỏi tại sao và làm thế nào để cừng hóa thành công??? !:)!:)!?!?!-.-!-.-;-);-)

Tất cả các nguyên liệu nó yêu cầu là mỗi thứ 5 cái chỉ có thể nâng cấp 1 ', sau 1' nó sẽ tự động lấy mỗi thứ 5 cái nữa nếu bạn ko đủ quá trình nâng cấp sẽ tự động dừng lại.

danc500
09-06-10, 19:44
em mới tập chơi kiếm tiên.có ai bảo em cách cường hóa đồ trong game với.thank!:P

pok.zhang
09-06-10, 20:13
Cho em hỏi là nhân vật lên lv giới hạn thì exp có được tích lũy như những level thấp hơn không ạ ( cộng dồn vào dù mình không nhấn " Thăng cấp" )?Do em mới chơi tới 5x,chưa chạm tới "đỉnh" bao giờ nên chả biết^^.Em hỏi để còn tăng skill nữa.Nếu exp vẫn tích lũy khi lên "đỉnh"---như bây giờ là lv 75.thì em đợi đến lúc đó rồi cộng skill luôn.Còn không thì bây giờ cộng dần là vừa^^.Vui lòng giải đáp dùm em với ạ!

o0kenza0o
09-06-10, 20:30
Cho mình hỏi cách nào kiếm danh vọng nhân vật (người phục thù Anh Linh điện) để lấy đồ LH 75 nha.Thân

iceball8888
09-06-10, 22:29
Cho em hỏi là nhân vật lên lv giới hạn thì exp có được tích lũy như những level thấp hơn không ạ ( cộng dồn vào dù mình không nhấn " Thăng cấp" )?Do em mới chơi tới 5x,chưa chạm tới "đỉnh" bao giờ nên chả biết.Em hỏi để còn tăng skill nữa.Nếu exp vẫn tích lũy khi lên "đỉnh"---như bây giờ là lv 75.thì em đợi đến lúc đó rồi cộng skill luôn.Còn không thì bây giờ cộng dần là vừa.Vui lòng giải đáp dùm em với ạ!
skill hiện tại gấp skill thăng cấp 5 lần là max

iceball8888
09-06-10, 22:47
Tất cả các nguyên liệu nó yêu cầu là mỗi thứ 5 cái chỉ có thể nâng cấp 1 ', sau 1' nó sẽ tự động lấy mỗi thứ 5 cái nữa nếu bạn ko đủ quá trình nâng cấp sẽ tự động dừng lại.
thế làm sao để cho nâng cấp thành công........tui có nl gấp 10 lần nl nó yêu cầu........ngồi chờ nâng cấp xong hết sạch nl mà có thấy pháp khí lên cấp đâu

ltplgia123
09-06-10, 23:12
Em thấy trong atlantis có mấy người cưỡi thảm bay đẹp quá, nhưng mà không biết kiếm ở đâu ??? có ai rành ko giúp em với

nhchuong93
09-06-10, 23:14
Bạn nào biết tẩy lại điểm tiềm năng thì lại đâu không? hiện mình nâng nhằm 10 điêm nên muốn biết cách tẩy!!!!-.-

pok.zhang
09-06-10, 23:35
skill hiện tại gấp skill thăng cấp 5 lần là max
Skill Mãnh kích +9 rồi nè!Ý chính em hỏi đâu phải vậy!

DarK_AcE
10-06-10, 06:42
Hiện tại em đang ở Cali . Giờ của máy tính em là giờ Cali , nên lúc có hoạt động nào thì nó sẽ hiện lên ( đây là giờ Cali nên lúc ra NPC hoạt động không thấy gì hết ) Em muốn hỏi làm sao để đổi giờ trong Kiếm Tiên ra giờ Việt Nam được ạ !;O

carbuzaw
10-06-10, 10:35
Đây là nv tìm kiếm sáo Horus .
Em không biết nó ở đâu cả , ai chỉ cho em với

ac_caigithe
10-06-10, 11:33
Mỹ , hay tùy từng bang chênh với giờ việt nam là 12 đến 14 tiếng . Nghĩa là bên đó chậm hơn việt nam từng đó thời gian . Nhưng nếu bạn đang chơi và có thông báo thì có lẽ vẫn cứ đi làm NV bình thường tôi nghĩ thế . Chứ trong game không thể hiện giờ theo máy bạn được . Chỉ hiện giờ của hệ thống game . Từ đó bạn tính ra . Xem chênh lệnh thế nào .

Xin hỏi có ai biết bảng khoa kỹ đầy đủ không ? Tăng thế nào, khi tăng đến mức nhất định thì được cái gì . Ai biết chỉ giúp . Có hình anh càng tốt . Cảm ơn . A 1 nhân vật có thể học toàn bộ không ? Cảm ơn .

hungadi
10-06-10, 12:06
Các bác có kinh nghiệm chi em cách hoc chế tạo được 2 loại vat phẩm ví dụ như chế VK và chế Trang phục dc ko?

em xin chân thành cảm ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ

blackcartes
10-06-10, 13:56
em muốn hỏi cái vấn đề về điểm tích lũy ! em thấy trên kỳ trân các có bán mấy món đồ , nhưng yêu cầu phải có điểm tích lũy , vậy em muốn hỏi muốn kiếm điểm tích lũy thì phải làm cách nào a.

byebyebye
10-06-10, 14:59
Làm ơn cho hỏi đổi điểm thiện ác ra ngân lượng hay ra điểm kinh nghiệm ở đâu vậy ? Ai biết xin trả lời giùm ! Cám ơn !

Ở bản update , điểm thiện ác giới hạn là 65535 hay sao vay ?

upsase22
10-06-10, 15:31
có ai biết làm sao để kiếm loại điểm vinh dự này không thì chia sẻ cho anh em với được không ! cám ơn rất nhiều !

xj-chek
10-06-10, 16:24
chO hỏi DS lÀ phải làm sao , zô MLD 3 bị DS mà h0k byk làm sao đánh lại ...!:( .. bác nÀo chỉ dùm cái (có ảnh thì tốt)

tungbjn9x
10-06-10, 17:12
Tớ nhận nv tìm cỏ u linh , ly bạc và 1 số thứ khác ở Wa feilei. Nhưng lên đến vòng có 3 quyển sách rồi mà vẫn chưa tìm được những thứ này. Bạn nào có tọa độ cho mình xin với !-.-

booxitin
10-06-10, 17:56
mảnh linh hồn để đổi đồ Linh hồn kiếm ở đâu

và điều kiện để có đc là gì

lotxac0
10-06-10, 19:42
Tình hình là thế này hôm nay em vào động sương mù mà ko bik cách vào Điện U Hỏa U Ám . Ai bít giúp đỡ em với nhá :mad::mad::mad::mad:

vutung01
10-06-10, 20:38
thế làm sao để cho nâng cấp thành công........tui có nl gấp 10 lần nl nó yêu cầu........ngồi chờ nâng cấp xong hết sạch nl mà có thấy pháp khí lên cấp đâu

Mình nhớ là nâng cấp cái đó lên cấp 2 nó yêu cầu 20' bạn phải kiếm đủ nguyên liệu yêu cầu trong vòng 20' đó bạn à.

em muốn hỏi cái vấn đề về điểm tích lũy ! em thấy trên kỳ trân các có bán mấy món đồ , nhưng yêu cầu phải có điểm tích lũy , vậy em muốn hỏi muốn kiếm điểm tích lũy thì phải làm cách nào a.

Điểm tích lũy có được khi bạn mua vật phẩm trong thương thành bằng KNB .

chO hỏi DS lÀ phải làm sao , zô MLD 3 bị DS mà h0k byk làm sao đánh lại ...!:( .. bác nÀo chỉ dùm cái (có ảnh thì tốt)

Bạn ấn Ctrl A là nó thể bật Pk đánh lại người đó.

mảnh linh hồn để đổi đồ Linh hồn kiếm ở đâu

và điều kiện để có đc là gì

Mảnh linh hồn có đc khi bạn trair ở MLD 1 2 3 .

o0saphire0o
10-06-10, 21:51
làm sao để vào chiến trường ? giải thích rõ giùm mình cái...click vào Qiu Lifei thì toàn lỗi font... chã biết đường nào mà mò

theprokiller2006
10-06-10, 23:08
mình thấy trên cái bảng event của game có cái ?????? kênh 4 ... hình như cái đó là chiến trường thượng cổ thì phải ... ai bít thì chỉ mình với ... vào đánh cho vui

Himitsu
11-06-10, 03:49
Sao pet phải cho lên lv 60 mới trùng sinh.....
ai biết giải thích giùm với. thank nhìu

xungphong1989
11-06-10, 08:43
Số là tớ đị động sương mù và hoàn thành cai nv mà sách u linh thánh điền đó và nó cho 1 cái bảo đồ chưa giám định rồi tớ đem vê giám dịnh dc cái VONG LINH THÁNH ĐIỂN PHỎNG CHẾ ai biết cái này để làm gì ko chỉ tớ vơi!? thank mấy cậu trc nha

Sun_Shine
11-06-10, 09:15
mình thấy có mở cái Thời không Huyễn Cảnh ko biết làm cách nào để vào mong Pro giải đáp dùm mình!:).Nhân tiện chỉ mình cái Đảo Cầu Vồng Cổ Long Tự luôn!:)

legend9xxx
11-06-10, 14:01
cho mình hỏi tại sao con Pet của mình ep skill thứ 3....loại skill của mình là phụ trợ phù hợp với loại skill pet là Hỗ trợ mà khi mình ép skill Phá Điện Cao Cấp vào thì báo là " thú triệu hồi không thể học kĩ năng " có lỗi gì ko xin giải quyết giúp mình ?

son_sun_pretty
11-06-10, 15:17
Tình hình là mình thấy npc Yinlila ở Atlantis có cho đổi mấy cái ấn kí gì đó..mỗi loại ấn kí cần 50 "Đọa Lạc Giả Hộ Giáp Phiến" (Cái này mua bằng tiền vàng thám hiểm.). Mình có hơn 40 tiền vàng thám hiểm rồi, nhưng mà không biết mấy cái ấn kí đó là để làm gì nhỉ....xin MOD và pro nào biết chỉ giúp cho, vì không biết chắc thì không dám đổi!:P, mấy cái tiền vàng thám hiểm đó còn để dành sau này đổi bộ Linh Hồn 75 nữa!:P...
..Mà sẵn đây hỏi lun đồ LH 75 cần có "Đọa Lạc Giả Hộ Giáp Phiến" (cái này thì biết cách mua rồi) và danh vọng "Người phục thù Anh Linh Điện"....vậy cái danh vọng đó làm sao mà có nhỉ..xin cho biết để em cày từ từ..tới chừng ra bộ 75 em up lun một lượt!:P.

bao520
11-06-10, 18:52
Hihi mình ko bik ấn đề này vì thế mình muốn hỏi mọi người làm sao để chụp được ảnh trong game mình thấy rất nhiều cảnh đẹp muốn chụp lại mà ko bik cách chụp nên nhờ mọi người giúp zùm !:P!:P

ksdragon
11-06-10, 18:55
Ai chỉ mình cách pk với !:(mình 4x rồi mà bấm Ctrl+a pk người khác ko được. Khi đi làm Q cứ bị mấy thằng 4x khác pk tức quá. Ai chỉ mình với. Thanks!;)

ttte2220
11-06-10, 19:04
hnay mjk` có cường hóa con ngựa của mjk` lên đc 3* . nhưng ấn nhầm vào phóng sinh và nó mất tiêu . hỏi vậy bh có cách nào lấy lại nó k ?!-.-

HungHP93
11-06-10, 19:20
Cai' djem? thien. ac' no' bao? doi? dc. va^t. pham?. Va^y. aj bik chj? em cạ' nao`, doi? o? da^u za^y.
va^t. pham? la nhung~ j the'
!-.-!-.-!-.-

NewStarWar
11-06-10, 20:10
Tình hình là mình thấy npc Yinlila ở Atlantis có cho đổi mấy cái ấn kí gì đó..mỗi loại ấn kí cần 50 "Đọa Lạc Giả Hộ Giáp Phiến" (Cái này mua bằng tiền vàng thám hiểm.). Mình có hơn 40 tiền vàng thám hiểm rồi, nhưng mà không biết mấy cái ấn kí đó là để làm gì nhỉ....xin MOD và pro nào biết chỉ giúp cho, vì không biết chắc thì không dám đổi!:P, mấy cái tiền vàng thám hiểm đó còn để dành sau này đổi bộ Linh Hồn 75 nữa!:P...
..Mà sẵn đây hỏi lun đồ LH 75 cần có "Đọa Lạc Giả Hộ Giáp Phiến" (cái này thì biết cách mua rồi) và danh vọng "Người phục thù Anh Linh Điện"....vậy cái danh vọng đó làm sao mà có nhỉ..xin cho biết để em cày từ từ..tới chừng ra bộ 75 em up lun một lượt!:P.

danh vọng đó đánh quái và boss trong phụ bản lv 65 sẽ tăng dần, hoặc ăn cái item hình mũ khi kill boss trong đó ra thì điểm sẽ tăng...còn mấy cái ấn kí bạn hỏi mình ko thấy hình dạng nên ko chắc,nhưng có thể đó là ấn kí dùng để đổi đồ linh hồn 75 ( có vài món 75 cần cả ấn kí và giáp phiến mới đổi được)

bao520
11-06-10, 22:07
em mới bắt được 2 con PET 1 con phẩm chất bình thường nhưng có skill tăng5% thể lực từ lúc đầu tiên bắt em thấy dame nó rất cao còn con thứ 2 phẩm chất tốt nhưng ko co skill dame lại thấp nữa vậy cho hỏi em nên xài PET nào ạ!:(!:(

khongtina1
12-06-10, 06:27
nó bắt tìm ở trong thành Atlantis mà ông ra vùng biển tìm đến ???!?

khongtina1
12-06-10, 06:48
quên để hình :$

Phím N bạn ạ 30 ky tự

khongtina1
12-06-10, 06:48
Đá Thăng cấp khoa kĩ ai bít sử dụng post lên cách sử dụng càng sớm càng tốt cho em nhé

cái này để up 2 skill khoa kỹ 1 lúc bạn ạ viên đá đó cứ để trong người là up được

khongtina1
12-06-10, 06:53
Mình bị mất 1 nv trong thần quỷ niên sử có cách nào làm lại nv đó được không có ai biết nv đó nhận ở đâu chỉ dùm mình với nha thanks....................
http://i117.photobucket.com/albums/o79/lehoangsonnt/2010-6-1_21-58-49.jpg
NV này ông làm rồi mà không hoàn thành đúng thời gian nv ở kỵ sĩ bóng đem Quốc Vương Cốc danh thầy tế ác ma;-)

shooterzone
12-06-10, 08:43
các anh em cho hỏi khi lên 5x thì train ở đâu là nhanh lên nhất (đối với train solo và cả train party lun), lên 5x thì các nv rất ít chỉ đi phụ bản MLĐ với U LINH ĐẢO thôi nhiu thì không đủ lên học kill và tăng lv! ai bít help với!!?!?!?

shooterzone
12-06-10, 08:47
mình thấy có mấy người bán vũ khí và chi kiên đồ linh hồn, thế cho mình hỏi là làm thế nào để có thể giải phong ấn đồ linh hồn thế, mình thấy đồ đó nó để không thể giao dịch, hay những món đồ đó là nhặt đc?!?

priest_pro
12-06-10, 10:01
em lở khảm full ngọc 2 rồi, giờ muốn khảm ngọc 4 thì tháo ngoc 2 ra dc không

B-BoyJunior
12-06-10, 12:17
Ai biết cách tăng điểm tiềm năng pet CĂN chỉ em với

lionhart2008
12-06-10, 12:34
tình hình là em mua viên giải phong ấn,ép vào và nó bảo giải phong ấn thành công,nhưng sao vẫn ko thấy hiện lên.Nhìn đi nhìn lại vẫn thấy ô skill bị phong ấn.Thử lại 2 3 lần đều thấy vậy...Ai giải đáp hộ em cái !-.-

echipdl
12-06-10, 12:40
Cho mình hỏi tại sao G mình đăng kí chiến sự Băng Phong Thành ko đc ko ?
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010061216223mjdlytg5nt16780.jpeg
Ko cho nhấp vào dòng đầu tiên đặt số. Đặt vào dòng 2 thỳ khi xác nhận chỉ ra ?????
Mong đc hướng dẫn sớm! G đã up cấp 3

echipdl
12-06-10, 12:40
Cho mình hỏi tại sao G mình đăng kí chiến sự Băng Phong Thành ko đc ko?
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010061216223mjdlytg5nt16780.jpeg
Nó ko cho mình đặt số vào dòng 1 thì làm sao có thể đăng kí!
Mong a e nào có kinh nghiệm hoặc biết về vấn đề này xin chỉ dùm! Thanks nhìu!
P/s: G đã cấp 3 và tiền quỹ còn 3M!

iceball8888
12-06-10, 14:21
Cho hỏi sau này update có item mở khoá đồ đã dùng ko

iceball8888
12-06-10, 14:22
cho hỏi điểm tích luỹ chủ tuyến trong hình quyển sách ở trên để làm gì
Cho hỏi vào các h chẵn ở sông nin sẽ có nhánh cây thế giới........ai có thể cho biết hình dạng của cái cây đó ở map như nào đc ko.......hnay chạy cả map mà dek thấy gì