PDA

Võ lâm Truyền kỳ : Nạp thẻ zing xu = mã thẻ ?

nguyetkhuyet03
04-07-11, 11:48 AM
TÌnh hình là mình đc 1 thằng pm giao dịch. Nó yêu cầu mình đưa trước mã thẻ Zing xu VNG, giao dịch xong mình mới đưa nó seri. Vậy có thể là chiêu lừa đảo mới ko ? Thẻ Zing xu có nạp = mã thẻ như VTC đc ko . Thanks tất cả đã vào đọc và xin giải đáp cho mình

CandyxBaby
04-07-11, 12:08 PM
Hiện tại thì nạp zing xu phải có số seri và mã thẻ mới nạp được. Nhưng nếu có mã thẻ thì người khác có thể tìm nạp được nếu mò được số seri (may mắn mới đc)

[S]now.Liver
04-07-11, 12:12 PM
Không lo đâu bạn ạk. Dành thế chủ độg là k bị thiệt

trinhbaduc
04-07-11, 01:40 PM
cứ cầm hàg trước cho chắc ăn. ..................

nhoxzero08
04-07-11, 02:59 PM
cứ cầm hàg trước cho chắc ăn. ..................
chính xác....k thí gdtt choa chắc kèo chứ bi zờ gd wa mạng nản toàn lừa đảo =((

™°•.•°™…pIzS†µPíd…™°•.•°™
04-07-11, 03:05 PM
Ủa thè VTC mà ko có seri mà vẫn nạp đc à!
Chơi au bỏ wa đây chơi nên o bít

†朽木白哉†
04-07-11, 05:31 PM
Có đc mã thẻ mà ko có seri thì thẻ đó cũng chỉ là vô tác dụng , tình trạng mò đc mã số seri là 1% , cũng có thể nói là 0% trong tổng số 100%

DangLeThanhDat
04-07-11, 07:03 PM
TÌnh hình là mình đc 1 thằng pm giao dịch. Nó yêu cầu mình đưa trước mã thẻ Zing xu VNG, giao dịch xong mình mới đưa nó seri. Vậy có thể là chiêu lừa đảo mới ko ? Thẻ Zing xu có nạp = mã thẻ như VTC đc ko . Thanks tất cả đã vào đọc và xin giải đáp cho mình

Mà giao dịch cái gì vậy bạn ? nói không không vậy ai mà biết giao dịch cái gì ? :mad:

ngothinh205
04-07-11, 07:37 PM
tỷ lệ mò dc seri la rất cao vì mã sẻi luôn theo thứ tự liên tiep nếu mò chừng 1 chut la co lien

SkulDz
05-07-11, 09:57 PM
tỷ lệ mò dc seri la rất cao vì mã sẻi luôn theo thứ tự liên tiep nếu mò chừng 1 chut la co lien
Nếu bạn thấy tỉ lệ mò đc là cao thì mình cho bạn 1 đống mã thẻ luôn. Nếu bạn mò đc cái nào mình tặng bạn luôn.

ChIrTarNo1
06-07-11, 09:43 AM
Dân lừa đảo ngày một nhìu , đồng thời kéo theo danh tiếng của những người uy tín xuống ! Chir vừa rồi bị 1 trường hợp do những thằng rẽ rách gây ra ! Nó pm chir mua vàg, hõi giá cã , và hõi gd sao !Chir kêu card truớc vàng sau ! Nó kêu vàng trứoc card sau !
Chir nói tin thì mua ko thì biến giùm, mua hay ko thì tùy, ko ai ép, sợ thì khõi mua ! Nói nhìu quá !
vậy là nó kêu chir lừa đảo, loa ầm ỉ lên chir lột của nó 60k mới ghê chứ ! Ạc chir chống háck đồ nên ko có cái loa nào, vậy là nó loa nói mình lừa đão ! Công nhận nhìu cái cũng hay thật ! Phân biệt giàu nghèo trong boom quá lớn ! Hậu quả những boomer ko có tiền nạp card thì khi xãy ra chuyện xung đột sẽ là lấy LOA để spam ! Bên nào mạnh thì thăng! cũng hơi bất côg đây nhỉ

☼ RUßY ☼
09-07-11, 11:30 AM
Dân lừa đảo ngày một nhìu , đồng thời kéo theo danh tiếng của những người uy tín xuống ! Chir vừa rồi bị 1 trường hợp do những thằng rẽ rách gây ra ! Nó pm chir mua vàg, hõi giá cã , và hõi gd sao !Chir kêu card truớc vàng sau ! Nó kêu vàng trứoc card sau !
Chir nói tin thì mua ko thì biến giùm, mua hay ko thì tùy, ko ai ép, sợ thì khõi mua ! Nói nhìu quá !
vậy là nó kêu chir lừa đảo, loa ầm ỉ lên chir lột của nó 60k mới ghê chứ ! Ạc chir chống háck đồ nên ko có cái loa nào, vậy là nó loa nói mình lừa đão ! Công nhận nhìu cái cũng hay thật ! Phân biệt giàu nghèo trong boom quá lớn ! Hậu quả những boomer ko có tiền nạp card thì khi xãy ra chuyện xung đột sẽ là lấy LOA để spam ! Bên nào mạnh thì thăng! cũng hơi bất côg đây nhỉ

Mình trong sạch thì khỏi cần thanh minh, nó loa chán nó củng câm àh :)

Phi Vũ Thiên
09-07-11, 12:22 PM
Nói nhảm gì vậy chú :o Ko có tiền nạp card thì spam loa làm cái quái gì !? Đã ko có tiền nạp card tức là bên yếu (theo ý chú) thì spam loa với bên mạnh để làm gì !?

Nói chuyện thiếu i ốt vãi xoài zzz

kevin_nguyen141
09-07-11, 02:41 PM
hix các bác có ai giúp em với, e mua cái card 60k nhưng do bất cẩn làm mất 3 kí tự đầu của mã thẻ, gọi tổng đài hỗ trợ thỳ toàn xl e ko giúp đc. hix, có ai giúp e tìm lại với.....

totitetote
09-07-11, 04:19 PM
hix các bác có ai giúp em với, e mua cái card 60k nhưng do bất cẩn làm mất 3 kí tự đầu của mã thẻ, gọi tổng đài hỗ trợ thỳ toàn xl e ko giúp đc. hix, có ai giúp e tìm lại với.....

Thông báo về việc sử dụng thẻ cào Zing

Quý đồng đạo thân mến!

Để đảm bảo tính bảo mật và quyền lợi cho quý đồng đạo khi sử dụng thẻ Zing, tháng 9 năm 2010, Công Ty Zion – Nhà phân phối thẻ độc quyền của VNG đã gửi khuyến cáo về việc sử dụng thẻ giấy Zing không đúng qui cách đến quý đồng đạo.

Tuy nhiên cho đến nay, số lượng các trường hợp thẻ lỗi do sử dụng không đúng qui cách hướng dẫn trên thẻ vẫn còn xảy ra rất nhiều.

Do vậy, Chúng tôi xin thông báo: Kể từ ngày 01 tháng 12 năm 2010, công ty ZION & VNG sẽ không tiếp nhận và giải quyết bất kỳ trường hợp thẻ mất mật mã do đồng đạo sử dụng sai qui cách như cào mạnh tay & hơ lửa,… Quý đồng đạo vui lòng đọc và sử dụng thẻ giấy Zing theo đúng hướng dẫn đã được in phía sau mặt thẻ.

Rất mong quý đồng đạo lưu ý và hợp tác với chúng tôi.

chia buồn cùng bạn là rách mã thẻ thì coi như vứt đi, ko hỗ trợ đổi thẻ dc đâu :H

†…☼¥€ñ☼…†
10-07-11, 11:15 AM
cái này nó lừa thật là dễ đó ví dụ mua vàng nó uy tín card đầu tiên card thứ 2 chỉ thấy thế số seri cuối từ 1 > 10 nó sẽ mò ra . tui mua 1 luc 10 card là về nộp chỉ khác 1 số seri cuối à

XmrKhoaX
10-07-11, 02:37 PM
Nói nhảm gì vậy chú :o Ko có tiền nạp card thì spam loa làm cái quái gì !? Đã ko có tiền nạp card tức là bên yếu (theo ý chú) thì spam loa với bên mạnh để làm gì !?

Cách cm của bạn này, ở những topic khác cũng vậy: lúc nào cũng "nặng lời", lúc nào cũng vãi xoài ???
Chữ kí của bạn, hợp với dáng đó.
.
________________Ghép Bài_______________________
.

Cách cm của bạn này, ở những topic khác cũng vậy: lúc nào cũng "nặng lời", lúc nào cũng vãi xoài ???
Chữ kí của bạn, hợp với dáng bạn đó.

he0_kUte
13-07-11, 10:29 PM
Ủa thè VTC mà ko có seri mà vẫn nạp đc à!
Chơi au bỏ wa đây chơi nên o bít

oh lên dc 200 bài viet' r à nhanh zậy viết cái j màk lên nhanh thế chĩ tuj zới đc k zậy