PDA

Võ lâm Truyền kỳ : Nơi Báo Lỗi , Góp Ý về VautoF , VautoPKF !!!!

Trang : [1] 2

TieuKaKA1809
29-09-11, 05:29 PM
Chào Các Bạn !!!
Nay mình lập Topic này mong các bạn có thể dể dàng vào báo lỗi và góp ý về VautoF , VautoPKF !!!! Các MOD sẽ theo dỏi và cố gắng gởi báo cáo , yêu cầu 1 cách nhanh chóng !!!
Chú ý : Mình sẻ không duyệt bất kỳ Topic nào về việc báo lỗi và góp ý về VautoF , VautoPKF ngoại trừ ở Pic này !!! Thân !!!

ChanCanhChua
29-09-11, 07:23 PM
Mình mới chơi lại VLTK. Định chơi chỉ lấy niềm vui làm chính. DO ko có thời gian, để auto luyện SKill mà nó bị dis hoài. Mong VNG sớm Fix lổi này với, VỚi mình auto như vậy đã tốt rồi :05:

M29849251
29-09-11, 11:17 PM
tình hình là auto máy em không thể cắm 2 acc được. Nếu đang cắm 1 acc và logon thêm acc còn lại là bị báo Don't Send.... Đề nghị VNG hỗ trợ về vấn đề này. Còn việc AutoF hỗ trợ làm dã tẩu không bằng lúc trước xài VLAuto hay VuLanPro

HG Nhất Chi Mai
30-09-11, 12:41 AM
vautoF :
1. nga my không buff tổ đội.
2. chọn nhặt nhẫn , nb , dc .... đều ko thèm nhặt

mayhanhoc1988159
01-10-11, 12:43 PM
kô phải là nó kô lượm Nhẫn Ngọc Bội Dây chuyền đâu bạn àh, mà do đó cái lỗi của nó là có cái lượm có cái kô lượm. hôm bữa mình chút nữa bị mất 2 cây Đao Hút NL rồi:D hên là mình xem lại thấy và lượm coi thấy 2 cây điều hut NL 5% và 6:% :S thật kinh khũng với cái Auto :((, và đó tài khoản nào dùng Auto mà kô cho đánh quái chỉ theo sau thì qua 24h thì tài khoản đó sẽ bị dis ra ngoài. đăng nhập vào lại bấm vào auto thì auto dis ra luôn. nói chung auto này hình dáng như VLAuto Pro lắm, như trình độ của nó quá thua kém cái bản bên ngoài rất là nhiều vô số kẻ. Mong Mod gữi cho PKT và điều chỉnh lại cho anh em chúng tôi có 1 cái Auto để đi luyện tự động kô bị mất thời gian đi làm việc:(

mayhanhoc1988159
01-10-11, 04:27 PM
tui muốn hỏi tại sao lần nào đi làm về mệt mỏi điều buồn bã về VAutoF này thế? nhiều khi đ luyện mà TVB dùng Thương hút SL 9% 1 bộ AB và Đồ Xanh khang maxoff là phải có tiền như ngược lại hoàn toàn mất tiền kô hiểu, và nhiếu cái lỗi khi dùng 1 NM đi theo sau, buf máu có khi buf có khi kô buff, ngoài đó kô buff nhiều hơn Buff, với lại NM kô đánh quái mà dùng Auto thì khi tắt game tắt máy rồi vào lại bấm vào Auto thì acc bị dis ra hết, kô cho phep NM dùng auto nữa? và còn 1 cái lỗi thường gặp nhất khi tui đi làm về mỡ màng nhìn là tui cứ đứng nhìn:S

http://www.youtube.com/watch?v=NIuQl0vOncw
Mong bài này Mod diệt giúp cho, gữi hoài như kô thấy bài viết đc đưa lên, rất buồn:)

TN_vip_pro
05-10-11, 10:04 AM
VautoFPk vào là diss còn VautoF thì nhặt dây chuyền với nhẫn xong là nó tự vứt đi.Ko hiểu lựa chọn đồ kiểu gì@@

HD Mãi Yêu Pé Gấu
05-10-11, 10:33 AM
chán lém. kêu là chuyển từ 8 acc lên 15acc mà mình để 4 acc thôi thì kiểu j cũng có 1acc dis lên dis xuống tài thật :05:

M745879516
05-10-11, 05:51 PM
Của mình thì nó là thế này : mình có 1 acc DM, chuyển từ PLTT sang Ngự Long, sau 2 tuần mình lại chuyển SV về PLTT nhưng lần chuyển về này ko hiểu sau kô xài đc cái auto VautoPKF nữa, clik vào là nó dis auto, trong khi những acc khác của mình thì vẫn vào bình thường. ko biết đến bao giờ mới xài đc đây hay acc của mình cứ phải xài auto luyện công để đi đánh người :05:.mà sao cái Topic này chẳng thấy 1 lời hồi âm của Mod nhỉ. trả lời tất cả những thắc mắc của mọ người đi chứ

TN_vip_pro
06-10-11, 11:30 AM
Báo lỗi mà ko ai vào giải quyết.Không lẽ box này lập nên cho đẹp,cho có hay sao?:07:

TieuKaKA1809
06-10-11, 03:17 PM
Chào tất cả các bạn !!! Trước tiên topic này là nơi tiếp nhận các góp ý , báo lổi về VautoF , VautoPKF !!! từ đây mình dể dàng thống kê lỗi và gởi báo cáo lên trên !!! Còn về việc lỗi Auto diển đàn không thể giúp gì hơn !!!

HD Mãi Yêu Pé Gấu
06-10-11, 05:57 PM
hic mình thì nghĩ là cái AutoPkF nó bị lỗi nên đã dow lại toàn bộ chương trình và kết quả.....ko có thay đổi j cả, vào AutoPkF thì nó hiện ra chắc khoảng 1s là biến mất ko để lại dấu tích j hết :07:

mayhanhoc1988159
07-10-11, 12:07 AM
cũng mong là Mod gữi giúp chú kiểu này aem chúng tui điên đà6u vì auto quá rồi. thà là VN G bỏ auto luôn cày bằng tay còn vui, chứ auto lỗi nhiều quá cũng nản trí người chơi:010:

M64451478
08-10-11, 03:01 PM
Mình mới chơi 4 acc: 1 acc Thúy Yên và 3 acc Thiên Nhẫn.Trước dùng VautoF bình thường cả 4 acc.Giờ riêng acc Thúy Yên vào game là auto tự tắt mặc dù mấy acc kia vẫn tự đánh bình thường.Thử đi thử lại nay là ngày thứ 3 rồi acc Thúy yên vào là bị out auto.Chẳng lẽ VautoF chỉ dùng có thời hạn vì mình chơi acc Thúy Yên đầu tiên? :07:

M81541039
09-10-11, 05:02 PM
nga mi buff nhưng máu không tăng,nhặt đồ vào rồi tự vứt ra hết mặt dù đã chọn nhặt không bỏ xót. Rất mong các mod fix lỗi chứ tôi mới chơi được mấy ngày mà đã sắp phát điên lên vì cái auto này rồi.:010:

SoíĐaTình
10-10-11, 02:16 AM
Cái AutoPK thì ko pít nhiều còn autoF thì thôi ơi :09: nản hết sức , auto đang chạy chỉ cần logg thêm acc vào là diss auto ngay lập tức ,mong Mod khắc phục sớm vụ này ,còn mấy cái kia thì tìm tòi cách khắc phục dc !! Vụ logg acc thêm diss auto thì pó tay rồi :010:

M711028976
10-10-11, 07:28 PM
Làm ơn coi lại cái vautof dùm em. Acc về thành cất đồ là nó ôm rương lun không có chức năng nhặt đồ hút sinh lực nội lực giữa lại thế sao treo máy đây auto chuối quá trời mà cấm người ta sài auto ngoài luồng :13:

M687004731
10-10-11, 08:51 PM
chẳng hiểu auto kiểu gì trong số 5 acc của mình 4 acc phụ log vào thì ngon lành acc chính log vaog game thì auto lỗi luôn bó tay với cái auto này

M869230656
15-10-11, 10:46 PM
Xin chào,

Tôi có vài lỗi thông báo như sau:

Báo lỗi VAutoF
Lỗi như sau:

A> Don't Send:
"VAutoF for JX1 Free há encountered a problem and close. We are sorry for the inconvenience."

Các trường hợp mắc lỗi thông báo trên:
1) Check vào nhân vật vài lần trong Auto.
2) Chọn di chuyển theo tọa độ nhiều hơn 30 tọa độ.
3) Đọc cấu hình nhân vật có tọa độ di chuyển lớn hơn 30 tọa độ.

B> Tổ đội k thực hiện được.
C> Không tự lưu cấu hình (có chừng 8 nhân vật khác phái thì ..... xỉu :()
D> Nhặt đồ bỏ xót nhiều quá.
E> Không thực hiện sửa đồ khi về thành
F> Auto lag kinh khũng (vật phẩm quá xa không thể nhặt được).
G> Không nhặt đồ theo List thì lại k có lưu cấu hình riêng
H> Báo "Don't Send" tự tắc Auto nhưng nhân vật vẫn chạy bt.
I> Không ẩn được Game (8 nhân vật là 8 cửa sổ)

Còn 1 số lỗi nữa k nhớ nổi. Nhờ các bạn khác bổ xung giúp.
Tôi thiết nghĩ: 1 công ty lớn và làm ăn uy tín như V.N.G thì hoàn toàn có thể khắc phục sớm các lỗi này.
Các "Nhóm" nhỏ mà người ta viết Auto rất trơn tru thì NDH có thể tham khảo từ phía họ.

Cám ơn & Thân chào

ĐG Family 11
16-10-11, 11:18 AM
Mình thấy auto cần sửa nhiều.
VD: đánh 1 con boss ra 1 đống đồ - nó chỉ nhặt cho full rương phù về - khí quay lại đi qua chỗ đấy coi như ko có ji>> ko nhặt tiếp.
Auto thỉnh thoảng vẫn bị diss acc ko có lý do.
VN G đã kết hợp 1 số auto vs nhau nhưng nhiều cái lỗi ko sửa. Sửa đồ tại sao ko cho những lúc acc về thành sửa luôn, phải đợi đến khi nó về đúc mốc sửa đồ mới cho sửa.
Cái phần báo boss bên autopk - nhiều AE kích vào để tắt đi toàn kêu bị diss acc.Mà để lại thì thành ra spam kênh Bang.

ChanCanhChua
17-10-11, 04:41 PM
Auto gì mà Out mãi.Làm riết thấy chơi game giống nô lệ của nhân vật mình quá. Auto mà toàn ngồi máy canh chừng , sợ nó tự out. Tại sao VNG luôn làm ngược lại ý kiếm Game thủ, rồi lại khão sát này, khảo sát nọ vậy.

esmeralda1111
17-10-11, 06:33 PM
mong nph xem lại dùm chế độ buff của NM khi theo sau @@ ( có ngày buff , co ngày ko @@ )

rồi chế độ tự quay lại nữa ( nhiều khi full rương phù về bán , bán xong đứng im lun @@ )

với chế độ tự vệ ( chỉnh skill mà nó ko đánh )

Yondaime
18-10-11, 08:47 AM
mình thấy dùng auto hay bị out nick, mong BQT xem lại lỗi này để anh em yên tâm chơi hơn :)

LDK
19-10-11, 02:27 AM
1/ trong thẻ Phục hồi, tính năng "đầy rương xx ô là tdp" ko lưu đc( trên file, hay tự thay đổi trở về 1).
2/ auto tự chọn điểm về thành.( Lâm an bắc, Lâm an nam)
3/ thẻ Chiến đấu trong VautoF chưa hổ trợ cho TVB( chiêu Đoạt hồn thích: trước khi đánh quái mới, tvb thường dùng chiêu này để áp sát)
4/ Tính năng Nhặt đồ theo giá-ô ko xài đc.
5/ tính năng "lên ngựa khi di chuyển", mặc dù bỏ chọn nhưng auto vẫn làm.
6/ có lúc nv tự về thành, chạy đến 1 điểm nào đó rồi đứng đó luôn ko làm gì nữa( Lâm an: gần Võ lâm truyền nhân, Đại lý: khu dã ngoại phía đông)
7/ Tính năng sửa đồ: ko tick vẫn sửa, thiếu tiền vẫn sửa, sửa ko thành công thì lại sửa, nên nv đứng đó hoài ko đi.
8/ server bạch hổ ra lâu rồi mà vautof chưa cập nhật trong tính năng Tự động đăng nhập.
9/ Hướng dẫn sử dụng quá sơ sài.
10/ Thẻ Nhiệm vụ -> nv Dã tẩu ko xài đc.
11/ Vautof ko tự động nhân diện đc nv. Từ đó người chơi phải tự load cấu hình.

o0okakao0o01
21-10-11, 08:54 AM
Tình hình là Vautof bị lỗi nhặt vật phẩm hay sao ý . nhặt theo thuộc tính cũng ko chính xác , đặc biệt nghiêm trọng là đồ dã tẩu ( NB + nhẫn + DC) đều không giữ lại mà văng đi hết ... :(( Mong BQT xem giùm :)) TKS !

o0okakao0o01
21-10-11, 08:55 AM
Thêm cái nữa nga mi buff không buff đc cho tổ đội . Chỉ ăn mảnh thôi :11:

DoanKhucHan
25-10-11, 10:20 PM
VAutoF toàn bị dis nhân vật rồi báo lỗi
Khi đăng nhập xong ko thấy tên nhân vật trong auto 1 lúc thì dis
cắm tầm vài acc thì rất khó chịu vì vào thêm 1 acc tự nhiên auto báo lỗi
bật auto mới lên thì tất cả về mặc định hết
lại phải ngồi tắt hết đi và chỉnh lại
bực mình quá

-=VÔ TÌNH=-
26-10-11, 08:26 PM
Thêm cái nữa nga mi buff không buff đc cho tổ đội . Chỉ ăn mảnh thôi :11:

Cái nayg mình cũng set đi set lại mà ko tài nào chỉnh được bulf tổ đội

Ở đây ko thấy trả lời thì biết khi nào mới sửa

M03298344
03-11-11, 09:44 PM
Hôm nay VNG bảo trì và nâng cấp phiên bản 8.06 VLMP. Không hiểu VNG làm ăn kiểu gì mà khi nhân vật của tôi làm nv Dã Tẩu di chuyển từ Thành lên Trường Bạch Bắc thì bị dis mạng và không thể kết nối lại được với máy chủ, trong khi đó các nv khác thì vẫn đăng nhập bình thường. Mong VNG coi lại và khắc phục vì thời gian bị kẹt acc khá lâu rồi nhưng không thể đăng nhập.

M845929432
07-11-11, 08:29 AM
tình trạng là tui bi lag từ ngày ra BHL den nay đã hơn 2 tuan roi, tui o nuoc ngoài, thich choi game này, mà sao rất nhiều anh em pót bài lên, sao ko thấy VNG trả lời gì cả, Nếu Mod là 1 gamer , mod có nhịn chơi duoc 2 tuan ko? ngay nào cung chỉ mở máy lên ròi nhìn đó, mà trong khi đó BHL chỉ có 1 tháng là hết, VNG làm vậy coi sao được, muốn anh em o nuoc ngoài nghĩ game hết sao? 1 ngay 24h ko chơi được giờ nào cả?

nikelpro2
08-11-11, 09:30 AM
:o auto ko tìm acc trong tk.đánh ức chế. auto gì toàn lỗi lỗi và lỗi.bao h mới khắc phục đc đấy

vlkh008562
09-11-11, 10:15 AM
tại sao khi để đầy hành trang 4 ô là phù,1 lúc sau lại quay về đầy hành trang 1 ô :Z auto kiểu này thì cắm cày tiền đc à :Z

nobitu1988
11-11-11, 11:07 PM
Lỗi tiện ích tự động đăng nhập của auto không dùng được. Cứ login vào được đến nhân vật là tự out game.

Ka ka ú nù
13-11-11, 08:42 PM
Xin chào,

Tôi có vài lỗi thông báo như sau:

Báo lỗi VAutoF
Lỗi như sau:

A> Don't Send:
"VAutoF for JX1 Free há encountered a problem and close. We are sorry for the inconvenience."

Các trường hợp mắc lỗi thông báo trên:
1) Check vào nhân vật vài lần trong Auto.
2) Chọn di chuyển theo tọa độ nhiều hơn 30 tọa độ.
3) Đọc cấu hình nhân vật có tọa độ di chuyển lớn hơn 30 tọa độ.

B> Tổ đội k thực hiện được.
C> Không tự lưu cấu hình (có chừng 8 nhân vật khác phái thì ..... xỉu :()
D> Nhặt đồ bỏ xót nhiều quá.
E> Không thực hiện sửa đồ khi về thành
F> Auto lag kinh khũng (vật phẩm quá xa không thể nhặt được).
G> Không nhặt đồ theo List thì lại k có lưu cấu hình riêng
H> Báo "Don't Send" tự tắc Auto nhưng nhân vật vẫn chạy bt.
I> Không ẩn được Game (8 nhân vật là 8 cửa sổ)

Còn 1 số lỗi nữa k nhớ nổi. Nhờ các bạn khác bổ xung giúp.
Tôi thiết nghĩ: 1 công ty lớn và làm ăn uy tín như V.N.G thì hoàn toàn có thể khắc phục sớm các lỗi này.
Các "Nhóm" nhỏ mà người ta viết Auto rất trơn tru thì NDH có thể tham khảo từ phía họ.

Cám ơn & Thân chào

Bổ sung thêm là :
Acc về thành không tự quay lại ( 13/11/2011 )
Rất mong sửa lỗi gấp:)

LDK
15-11-11, 04:49 AM
1/ trong thẻ Phục hồi, tính năng "đầy rương xx ô là tdp" ko lưu đc( trên file, hay tự thay đổi trở về 1).
2/ auto tự chọn điểm về thành.( Lâm an bắc, Lâm an nam)
3/ thẻ Chiến đấu trong VautoF chưa hổ trợ cho TVB( chiêu Đoạt hồn thích: trước khi đánh quái mới, tvb thường dùng chiêu này để áp sát)
4/ Tính năng Nhặt đồ theo giá-ô ko xài đc.
5/ tính năng "lên ngựa khi di chuyển", mặc dù bỏ chọn nhưng auto vẫn làm.
6/ có lúc nv tự về thành, chạy đến 1 điểm nào đó rồi đứng đó luôn ko làm gì nữa( Lâm an: gần Võ lâm truyền nhân, Đại lý: khu dã ngoại phía đông)
7/ Tính năng sửa đồ: ko tick vẫn sửa, thiếu tiền vẫn sửa, sửa ko thành công thì lại sửa, nên nv đứng đó hoài ko đi.
8/ server bạch hổ ra lâu rồi mà vautof chưa cập nhật trong tính năng Tự động đăng nhập.
9/ Hướng dẫn sử dụng quá sơ sài.
10/ Thẻ Nhiệm vụ -> nv Dã tẩu ko xài đc.
11/ Vautof ko tự động nhân diện đc nv. Từ đó người chơi phải tự load cấu hình.

Lỗi thứ 6: nhân vật tdp về thành, chạy đến 1 điểm nào đó rồi mới bán đồ ( vị trí điểm này liên quan trực tiếp với tọa độ cắm acc), nên 1 lúc nào đó điểm cắm acc trùng với công trình trong thành, dẫn đến tình trạng nv đứng 1 chổ ko làm gì cả.

ex: điểm sống lại của tôi ở Biện kinh trung tâm, điểm bị lỗi ở gần rương Biện kinh đông. Vậy nv sau khi về thành sẽ chạy đến BK đông để bán đồ, rồi tiện thể đặt điểm sống lại ở BKD, khi nv thiếu máu -> mua ở hiệu thuốc trung tâm, nv tự đặt điểm sống lại ở BKTT.

miljkensun
15-11-11, 06:13 AM
Cho mình bổ sung vai` lỗi với :
- AutoF : lỗi về thành bán dc ,nb ,nhẫn , và đồ hút sl,nl . Vì khi để nhặt tất cả , phù khi đầy hành trang , để bán đồ , là về thành auto bán hết dc,nb, nhẫn và đồ hút sl , nl .
_ Auto PKF : cái lỗi này mới bực nè : khi đi TK , khi đang đánh npc , mà bị thằng nào ra giết , acc mình vẫn mải mê đánh quái - vấn đề ở đây là mình nói đến quái nhé , chứ ko phải boss Đặc thám nha :15: , mong được sửa cái AutoPKF , trong TK ưu tiên đánh người trước , rồi đánh quái sau , vì auto co tên là PK mà . :)

Phụ Mỗ
18-11-11, 10:35 AM
khi bật auto lên từ 3 4 giây sau nó dis auto ra với dòng chữ VAutoF for JX1 Free has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.

] Ta Cong Tu [
21-11-11, 09:52 PM
mình chơi ở sever huyền viên. bị kẹt acc suốt, mọi hôm thì kẹt acc khoảng 3 tiếng thôi. nhưng hôm này bị kẹt cả ngày. tính từ lúc bảo trì tới giò, vẫn không vào acc đc, đăng nhập thì báo là tk đang sử dụng. mong MOD gửi báo cáo chô GM giải quyết dùm em.

server huyền viên
acc: kmasec
tên nhân vật: TaCongTu

M863400561
25-11-11, 07:31 PM
Xin góp ý về tính năng buff bùa của 5 độc, đó là sau khi buff xong thì cho đánh luôn chiêu tay trai hoặc là tạo thêm 1 tổ hợp phím để bật tắt chức năng buff bùa. Chứ không thì nó buff đủ bùa rồi thì đứng yên =====>>> nản :(

M687004731
07-12-11, 10:41 AM
Auto đi luyện xong , quay lại chỗ xa phu bác xa phu đã anh hùng núp sau gốc cây :15: , thế là đứng đấy cả ngày :U

boylonely1812
10-12-11, 10:22 PM
VautoF bị sao ấy, mình có 4 acc mỗi acc có từ 2-3 nhân vật, lần trước thì có 1 nhân vật cứ vào là dis auto, bây giờ thì trong tổng số 8 nhân vật chỉ có 1 nhân vật bán đồ của mình là mở lên thì auto ko bị dis, còn tất cả 7 acc kể cả acc chính cứ log vào là auto tắt ngấm ko mở lên nổi nữa, mong VNG fix sớm, đang rất ức chế :@

SoíĐaTình
11-12-11, 02:06 AM
Mod ah mong bạn góp ý nhà phát hành sớm sửa lại cái tình trang logg acc vào là Vautof lại diss acc . Còn thêm tình trạng acc hay diss nửa chứ :010:

SoíĐaTình
11-12-11, 08:55 AM
sao lập cả 1 cái toppic mà mọi góp ý + thắc mắc ko dc giải trình vậy

TieuKaKA1809
11-12-11, 10:39 AM
Chào các bạn !!
Mọi báo cáo của các bạn đã được ghi nhận . và đã được gởi báo cáo lên bộ phận kỹ thuật rồi !!
Mong rằng Auto sẽ sớm được hoàn thiện hơn !!
Thân ái .

boylonely1812
11-12-11, 10:22 PM
rồi hôm nay thi ko mở nổi auto luôn chán toàn tập :(, ko biết bao h mới fix dùm cái lỗi đây

LangTieu
15-12-11, 11:10 PM
cho hõi chĩnh auto làm sao đễ nó đừng bán đồ hút sl và nl vậy? trong mục chọn mấy dòng option cũng ko có thấy hút sinh lực và nội lực luôn, ai bik chĩ dùm với, xin cãm ơn

Bao Chuẩn
22-12-11, 12:13 PM
Chào Mod và các bạn quan tâm đến chủ đề này!!!!
mình xin chia sẻ một vài kinh nghiệm về vautof và vautopkf với các bạn.
-lỗi bị dis acc khi nhấp vào tên nhân vật trong vautof thì theo như mình biết chỉ cần bạn cho acc chuyển thành khác và lưu rương tại đó sau đó chuyển lại thành cũ và lưu rương là không bị dis nữa (lỗi này mình từng bị nên biết cách khắc phục).
-nga my bị lỗi không buff máu trong vautof thì các bạn xài đồng thời vautopkf cho riêng acc nga my buff thôi vì vautopkf không bị lỗi buff máu.
-có bạn bảo là vautopkf bị lỗi không tìm acc chính trong tống kim là do bạn đó không biết cách chỉnh auto. bạn đừng check vào dòng "tự về mua thuốc" là ok thôi. còn trong khung mua các loại thuốc thì bạn chỉ cần check vào đó là nó tự mua.
mình xài vautof không nhiều nên chỉ biết vậy thôi. mình xin góp ý về lỗi của vautopkf như sau:
-lỗi đánh quái: khi có 1 đám quái đông (trên 3 em) thì đánh bình thường. nhưng khi gặp 1 hoặc 2 quái thì có khi acc đứng nhìn không biết làm gì (hình như nó chê quái ít quá thì phải).
-lỗi cast bùa: khi check vào dòng tự cast bùa thì acc chỉ biết cast bùa thôi, cast bùa xong thì đứng yên không thèm đánh trả. nên có thêm dòng lựa chọn khi cast bùa xong đánh bằng chiêu tay trái.
-lỗi ưu tiên boss: chắc ít bạn nào xài đến dòng này. khi mình đi tín sứ đánh boss vàng mà gặp lỗi thấy quái mà không đánh như nói ở trên thì mình chọn vào dòng ưu tiên boss này để cho acc đánh boss thì đánh ok. nhưng lỗi ở đây là khi gặp nhiều hơn 1 boss vàng như trên thiên trì mật cảnh (ví dụ có 3 con boss là A,B,C) mình thì muốn đánh 2 con boss A và B mà acc nó cứ nhằm đánh boss C mới đau, mặc cho mình chỉnh đánh ưu tiên theo ngũ hành hay đánh theo khoảng cách.
nhìn chung thì mình thấy vautopkf này rất hay và hữu ích so với các auto ở bên ngoài trước đây chỉ trừ những lỗi nói trên. mong mod duyệt bài này và gửi ý kiến của các anh em lên trên. thank nhiều!!!

Bao Chuẩn
22-12-11, 09:19 PM
mình có thêm một ý kiến là VNG nên đưa ra một hướng dẫn cụ thể cách sử dụng 2 loại auto này.

czetazone
24-12-11, 01:46 PM
Sao mình dùng Vautof để luyện skill trên đảo Tẩy Tủy mà nó ko tự về mua mana vậy các bạn?

vantruc1212
29-12-11, 06:31 PM
lại là lỗi, vừa bật auto thì nhân vât cứ mở Kỳ Trân Các liên tục rồi dis ra trong vòng vài giây , đôi lúc thì chơi đc nhưng vài phút thì lại bị dis , chán thật :09 mong VNG giải quyết sớm.

TpR0cky
29-12-11, 07:32 PM
Đây là hình ảnh auto tại nhà mình.
http://i655.photobucket.com/albums/uu277/r0ky27/NewBitmapImage.jpg
Còn đây là hình ảnh auto ở ngoài tiệm net và một số máy tính khác.
Tất cả đều mở AutoPKF. Mong MOD gửi gấp đến Kỹ Thuật Viên, nếu MOD biết có thể chỉ cho mình cách khắc phục sớm :)
Thanks !! :)

heomoi2110
29-12-11, 07:38 PM
TpR0cky : Nếu bạn có Vietkey hoặc Unikey, vào thư mục gốc của nó và copy hộ mình file vknt.font sang thư mục Font của máy. Thường thư mục Font của máy nằm ở ổ C/ WINDOWS.

Copy xong, bạn tắt auto mở lại là ổn.

kumy0212
03-01-12, 03:47 PM
1. Thỉnh thoảng thổ địa phù về thành xong đứng im 1 chỗ ko làm gì hết, chả thấy quay lại địa điểm cũ.
2. Làm sao để đừng có nhặt Cẩm nang HK nữa khi đã xài đủ 10 cái?

M363440014
03-01-12, 06:05 PM
Các bạn cho mình hỏi chút là bản VautoF của mình có version là 2.0.12. Cái phần tiện ích--->script nó bị disable đi
Cho hỏi đây là do phần mềm của mình bị lỗi hay VNG khóa chức năng đó lại rồi

sun_night
10-01-12, 10:16 PM
sau một thời gian dùng VautoF minh thấy vẫn còn những lỗi quan trọng sau :
1. Hay bi crash mất hết thông tin nhân vật,khiến nhân vật đứng im.
2. Tự động thêm tọa độ nếu để nhân vật đánh theo toa độ,làm nhân vật chạy lung tung.
3. Thổ địa phù theo nội lực, sinh lực hay đầy hành trang lúc phù lúc không.
4. Nga my không buff máu.
5. Nhặt đồ thì vẫn lúc nhặt lúc không.
6. Nên thêm chức năng tự động reset auto khi nhân vật đứng im 1 phút để tránh tình trạng phù về thành đứng im.
Mong bộ phận kỹ thuật Vinagame xem xét, đó là những lội làm người chơi rất khó chịu.

M62086012
10-01-12, 10:24 PM
Mình đồng ý với bài viết cua bạn sun_night
1. Hay bi crash mất hết thông tin nhân vật,khiến nhân vật đứng im.
2. Tự động thêm tọa độ nếu để nhân vật đánh theo toa độ,làm nhân vật chạy lung tung.
3. Thổ địa phù theo nội lực, sinh lực hay đầy hành trang lúc phù lúc không.
4. Nga my không buff máu.
5. Nhặt đồ thì vẫn lúc nhặt lúc không.
6. Nên thêm chức năng tự động reset auto khi nhân vật đứng im 1 phút để tránh tình trạng phù về thành đứng im.
Mong bộ phận kỹ thuật Vinagame xem xét, đó là những lội làm người chơi rất khó chịu.
Mình dùng VautoF cung lâu rùi mà thấy mấy lỗi trên vẫn còn tôn tại đã lâu,làm người chơi không thể cắm máy luyên cộng để làm việc được .

M635336733
12-01-12, 02:32 PM
Mình cũng thấy những lỗi các bạn nêu ở trên, và lỗi ghét nhất là nhiều lúc ko cất được đồ vào rương mặc dù rương vẫn trống -> acc đứng im luôn

nikelpro2
13-01-12, 02:29 AM
:07:tình hình là cái VautopkF lại lỗi roài.vào tk nó ko tìm acc chính nữa:05:
:05:có cái auto mà làm mãi ko ổn định đc.ko làm đc thì đừng cố làm gì:D.
Cần cù + dốt nát = phá hoại :D

M65541021
14-01-12, 10:19 PM
Các anh ơi cho em hỏi auto vautopkf ko tự tìm acc chính trong tống kim, là do lỗi hay là do nhà phát hành game cố ý để như vậy.Mong các anh mod và ban điều hành cho em đc biết ạ, em xin cám ơn

M65859543
15-01-12, 07:15 AM
tôi chơi ở sv LDCT thấy lâu lâu acc đi qua các thành được reset giờ liên tục hôm sau thì dis VautoF không hiểu vì sao chơi 6acc thì bị hết 4 acc rồi mong VNG xem giúp !

M65859543
15-01-12, 07:24 AM
sau tôi chơi thấy một số nv có tình trạng reset giờ nhiều lần và hôm sau thì bị dis auto ? vậy là như thế nào ?

M68692987
22-01-12, 05:52 PM
Khi chọn di chuyển theo tọa độ thì đang đi bình thường mà gặp người chơi khác đi ngang qua thì acc của mình đứng im luôn, người đó đi khỏi màn hình rồi mới đi tiếp?
Còn nữa, ví dụ di chuyển theo tọa độ A -> B -> C -> D -> E -> F -> G thì sau một hồi di chuyển theo thứ tự bình thường thì nó lại chỉ di chuyển giữa 2 tọa độ nhất định (ví dụ qua lại giữa E và F). Em dùng auto để nhặt rác mà nó đi như thế này em có mà chết đói. Không biết đây có phải là lỗi không hay là do em không biết cách chỉnh. Bác nào pro chỉ em với. À mà sao lúc đọc tọa độ mình đọc rất nhìu mà sau khi lưu xong lần sau bật lại còn chưa tới 1 nửa.

ninhvanhung
17-02-12, 01:47 PM
danh sách lọc đồ ko có hút sl nl
ko nhặt nhẫn và dây chuyền
nga my liệt.thỉnh thoảng mí oằn mình buff 1 phát hiếm hoi
ko có phần giữ lại đồ hut hit
......
mà từ hôm qua acc nga my của tôi bị sao mà cài auto mua máu,mana ko tự mua.khi tôi mua đủ thì mới chạy lên điểm luyện công.mấy acc khác thì vẫn bình thường?có ai giúp mình khắc phục với!Thanks!

tuongtn
18-02-12, 04:29 AM
Lập topic mà ko biết có sửa ko nhưng thôi cứ báo đại.

Riêng mấy bạn bị quăng dây chuyền/nb thì coi lại bên cạnh có ô 1-1, sửa lại thành 1-10 (cấp 1 tới cấp 10) là nó giữ lại ko quăng thôi.

Lỗi VLAutoFree đây: (ko chơi autopk nên ko biết)

1. NM buff Từ Hàng 80% máu thì ko có buff tổ đội mặc dù đã chọn, chỉ buff cho riêng nó thôi
2. Phần Chiến Đấu -> chỉnh auto Xuất Chiêu phím Q/F2 (hay các phím khác) ví dụ để NM tự buff Từ Hàng mỗi 1s, trên màn hình thì thấy xuất chiêu đó nhưng ko hao mana, lấy acc khác coi thấy ko có xuất chiêu gì ráo. Đã thử với phái khác cũng vậy.
3. Thiên Nhẫn gặp boss ko xuống ngựa mặc dù đã chỉnh "tự động" -> chết tụi cày tiền hết rồi. Võ lâm giải tán.
4. Hút sl/nl. Lụm tay dc cái hnl mà nó vẫn quăng, lúc đó ko tắt auto kiểm tra là xong rồi.

M967023298
19-02-12, 11:53 PM
cho em hỏi em lỡ tay làm cái này ko bik kéo ra sao coa ai chi~ em ko http://ni3.upanh.com/b6.s15.d1/c531591b51489351d3f3b4328349d17f_41105063.20120219 084311.jpg

TieuKaKA1809
20-02-12, 09:48 PM
cho em hỏi em lỡ tay làm cái này ko bik kéo ra sao coa ai chi~ em ko http://ni3.upanh.com/b6.s15.d1/c531591b51489351d3f3b4328349d17f_41105063.20120219 084311.jpg
Bạn vui lòng ấn F1 + hướng dẩn tân thủ --> sẽ xuất hiên lại thanh máu !!
Thân ái

M02763432
27-02-12, 12:18 AM
vautopkf tại sao trong tk lai không tự tìm ạc 9 dược vậy
mình đã xóa các fei usedata và còn cài lại cã game rồi nhung nó vẫn khong tự tìm đuơc ac 9
mà đướn 1 chõ lam ac pos cho tui kia an thiệt la ức chế với cái autupkf này lấm rồi đấy

M890262071
02-03-12, 11:18 AM
Đề nghị dẹp bỏ topic này đi..., vì lập topic này ra là để báo lỗi và tìm cách khắc phục nhưng đã có nhiều người comment báo lỗi quá nhiều mà chưa thấy được sự khắc phục gì cả vậy thì có cũng như không.
Treo máy cày tiền mà khi phù về thành lại đứng chết trân hoặc là chạy đi đâu không biết. Còn phần nhặt vật phẩm theo thuộc tính thì khi nhặt "Nhẫn, ngọc bội, dây chuyền" xong lại vứt ra không hề giữ lại. Tóm lại auto vậy nếu 1 thời gian sau không khắc phục được vậy để gamer mua auto ngoài chơi sướng hơn nhiều, và VNG dẹp bỏ ********* cái auto này đi.

M890262071
03-03-12, 12:30 AM
Bây giờ hỏi ngắn gọn 1 câu là có sửa mấy cái auto lại không, còn không sửa được thì dẹp ********* cái topic này đi. Chắc cái này cố ý làm vậy để cho mấy cái auto có phí bên ngoài làm ăn được đây mà:o.

M338645171
03-04-12, 12:38 AM
Lỗi thì nhiều....comment thì ghi nát cả bàn phím....còn moderator thì....im lặng...
Sau đây tôi xin nêu ra 1 số lỗi như sau :
VlautoF:
- Trong phần phục hồi, tôi để thổ địa phù khi đầy rương là : Hết chỗ 4 ô, để 1 lát nó lại quay ra y như cũ là 1 ô (bực vãi luyện cái này...).
-Để TĐP về tự quay lại, tưởng chừng đã yên tâm ngủ rồi chứ..thế mà sáng mở màn hình lên thấy nó ôm rương không chịu đi đâu cả..T_T, full 5h out tắt máy lun...
-Để đồ hư đôi lúc thì nó sữa lâu lâu dở bệnh ra, éo chịu sửa, hjxhjx thế là toi mất mấy trăm vạn sửa đồ....>"<
-Lâu lâu nó lại khó chịu, bật lên chạy được 1 lúc tự nhiên tắt (mặc dù đã chỉnh rất kỹ, không mang đồ chỉ mang vũ khí xanh HNL ), tắt đi bật lại mấy lần nó vẫn tự out...điên quá tắt luôn..bực cả mềnh..
Đây là Topic lập ra để sửa lỗi auto, vậy tôi mong Mod xem xét và duyệt thật kỹ, sau đó cho ra lò 1 autof có tính chất pro 1 tí để cho AE còn hứng thú mà chơi, chứ còn kiểu này chắc đợi event ra rồi nạp nạp nạp xu zô rồi ăn ún event thôi....

Vậy đấy....Mod à ...!

Tèo_Máu_Lạnh_ĐN
05-04-12, 01:35 AM
Mod xem hộ mình cái vụ này với :(
Bật auto là bị đis ra như vầy liên tục , chỉ có 1 nick này bị thôi , nếu out nick Nam Cung Viễn ra các acc khác vẫn vào được bt , chỉ khi đăng nhập acc Nam Cung Viễn vào là bị đis mất cái auto . Mod giúp mình với . Thank mod
http://nk1.upanh.com/b5.s26.d1/841d9e4de76c70d1dbdc79f8414263d6_43000921.1.bmp (http://www.upanh.com/1_upanh/v/brxbcfdraam.htm)

Mr Hung Pro
05-04-12, 04:56 AM
Anh em nào chơi server Thần Long mới ra ngày 31/03/2014,ở Hà Nội nói riêng và Miền Bắc nói chung thì quy tụ về Ma Giáo,lâu lâu anh em đi off cho vui nha.
..Thân Gửi ...!!!

Tèo_Máu_Lạnh_ĐN
07-04-12, 12:48 AM
mod ơi giải quyết được ko ? ko đc thì nói mình 1 tiếng mình dow ở các wed về sài tạm chứ im re thế :(

ztenba3000
11-04-12, 01:03 PM
Mình có 1 cách tạm thời có thể giúp các bạn sử dụng auto khi đã bị dis, lỗi mà đăng nhập bằng account đó vẫn tiếp tục lỗi dù đã reset máy tính. Các bạn vào đường dẫn của game, Program Files/ Vinagame/ Volamtruyenky, tìm đến Folder có tên là Users, các bạn xóa hết các tập tin trong đó, sau đó có thể log acc và mở auto lại bình thường.
Mặc dù là đang rất ức chế và khó chịu với cái auto này cả tuần nay rồi nhưng cũng mong Vinagame sớm khắc phục cho bà con gamer đỡ thiệt hại 1 chút.

M460787857
21-04-12, 08:48 PM
VAutoF Hồi Thiên Tái Tạo Đơn ( máu mua bằng xu ) chỉnh nó không boom được mong mod sửa lại giúp

TieuKaKA1809
23-04-12, 08:11 AM
Chào các bạn !!
Lỗi của các bạn đã được ghi nhận và góp nhặc lại thành 1 báo cáo về auto từ lâu rồi
còn chừng nào FIX đươc thì vui lòng xem thông báo tại trang chủ http://volammienphi.zing.vn
hay vào test thử sau mỗi đợt bảo trì hàng tuần nhe !!
thân ái

M54361803
26-04-12, 05:32 PM
VautoF 2.0.15 hay tự động tắt cửa số game.ngồi đăng nhập lại hoài bực mình lắm.mong VNG xem xét lại và đưa ra hướng giải quyết

M569224345
06-05-12, 11:04 PM
làm nv dã tẩu, khi mua vật phẩm thì luôn bị báo debug, thoát game.

LangTieu
08-05-12, 04:32 PM
ai chĩ dùm lỗi này với, xài auto chĩnh cho nó chế độ tự quay lại, vậy mà khi nó đầy đồ rồi phù về thành thì đứng im luôn, ko buôn bán gì hết, sau đó mình bõ chọn rồi chọn lại thì nó mới bắt đầu bán đồ và chạy lên. . .

mà lúc chạy lên thì mới lạ, mình chọn ( đi xa phu : những nơi đã đi qua 3 ) thì nó lại tự chọn quay lại điểm cũ, mặc dù chắc chắn là chọn những nơi đã đi qua 3 , ko hiễu sao :|

thêm cái lỗi nữa là chọn đầy rương trỡ về, mình chọn cho nó " hết chỗ 6 ô " thì sẽ tự phù về, nhưng quay đi quay lại 1 lúc thì tự nó thành " hết chỗ 1 ô " , phãi chĩnh tay lại nữa, rất là thường xuyên

mong mod xem dùm mấy lỗi này, thanks

duyngoc
08-05-12, 06:42 PM
chỉ 1 câu:Vng cho xài auto ngoài,dù auto ngoài tốn phí nhưng luôn đạt được sự phục vụ tốt nhất.

rainlqp
09-05-12, 01:40 PM
auto nv dã tầu khi nhận nv kiếm đồ chí vì xa phu không còn lựa chọn lên chỗ làm nv dã tầu lên chỉ đứng ở xa phu đối thoại liên tục
đề nghị vng fix lỗi này hoặc thêm tùy chon sử dụng thần hanh phù hoặc cho lựa chon đến chỗ nv dã tầu ở xa phu thân

M69443803
14-05-12, 04:35 AM
autof không tự chạy các bản lưu bản đồ đánh sau cùng khi thoát acc . Mỗi lần tôi vào acc nào thì phải cắm chạy hết các bản đồ và lưu vào 1 foder . Vậy nên khi chạy bao nhiêu acc khi đăng nhập thì phải đọc các cấu hình đã lưu. Kể cả những acc mà tôi chỉ cắm ở 1 bản đồ để train quái .Thậm chí có acc khi vào tiện ích đọc cấu hình , chạy acc thì chỉ được 1 lúc là acc lại out. Mong autof lưu lại những bản đồ mà acc đã chạy sau cùng trước khi thoát acc , như vậy sẽ tiện cho người sử dụng hơn . Với người chạy 3 -4 acc đã thấy mệt . Nếu chơi 7-8 acc thì mỗi lần đăng nhập lại phải vào tiện ích tìm cấu hình rất mát thời gian - hoa cả mắt :010:

M490298186
22-05-12, 11:49 AM
mình có 1 con TN 171 không thể nào dùng đc AutoF
acc phụ là TVB lv 9x thì dùng thoải mái chẳng bao h làm sao
Cứ bật acc 171 lên là auto tự biến mất.
Ai biết vụ này chỉ mình với :(

caodonhoantan
27-05-12, 12:14 AM
làm nhiệm vụ dã tẩu, mua trang sức là luôn luôn bị debug phải out game

Tiểu Tử Ngũ Độc
26-06-12, 10:06 PM
Ờ đúng rồi VAutoF của nhà mình cũng bị: hễ em bật 1acc Thiên Nhẫn đi fram thì auto cứ diss
em bật acc vd lên thì xài được mà nhặt đồ thì bán cả đồ dã tẫu :010:

M04199855
26-06-12, 10:12 PM
Cho mình hỏi tại sao mình cài đặt game xong chơi vài lần là lại không update đc nữa. Chạy cái flie update toàn báo lỗi. Thử lại mấy cũng không đc. Chỉ có cách gỡ ra up lại :L. Ai biết chỉ giúp với

huyenngan5
01-07-12, 09:42 AM
Lổi auto vlautopk của côn lôn không buf kill túy tiên tá cốt, và lổi cho các phái buf bùa là khi buff xong không đánh phải bỏ check tụ buf bùa lúc đó mới đánh, đề nghị có phần bom máu tính theo % ví dụ 80% bom máu.đê chỉnh theo máu khi có nga my thi chinh 18ngan no bom nhung chết nga my máu' chính con 16 ngàn lúc đó no ko tác động ko bom gi hết :d,mong vng sớm khắc phục dùm cho a e

Tiểu Tử Ngũ Độc
01-07-12, 10:46 AM
Híc không chỉ VautoF bị lỗi bây giờ VautoPKF cũng bị hư VD TN của mình đều xài không được

M11560143
01-07-12, 10:26 PM
lỗi khi đăng nhập thì thấy thông báo tài khoản đang được sử dụng, mà vào tài khoản khác kiểm tra thì ko thấy có trên mạng, gọi điện thoại hỗ trợ thì được hướng dẫn là phải khóa hack rồi vào hỗ trợ mờ khóa hack khi đó GM sẽ đá nhân vật ra ngoài và đăng nhập được, mình làm y như hướng dẫn xong vẫn ko vào dc chỉ thấy vẫn khi tài khoản đang được sử dụng, xin GM xem xet giùm.Thanks
tài khoản : haisonbn88
sever : Hắc Long

M133031147
03-07-12, 11:09 PM
Cái tính năng đăng nhập tự đông trong VautoF làm mình rất khó chịu vì mình đăng nhập khoảng 200 acc (chạy 10pc mỗi pc khoảng 20 acc). Niềm vui cày tiền thôi. Thế nhưng cứ chạy cái đăng nhập tự động là acc vào được acc không vào được cứ loạn cả lên và không theo thứ tự gì cả.
Phần tiện ích chạy scrip thì bị che mờ làm mình không thể sử dụng được (nếu ko cho dùng thì bỏ hẳn đi cho đỡ phải nhìn thấy bực mình)

TuBeo1
04-07-12, 03:16 PM
cho mình hỏi : ac chình mình vào autopk toàn bị dis, mấy ac khác vào thì vẫn bình thường,cả tuần nay rùi ko đánh TK được,xin cho lời giải thích

TuBeo1
04-07-12, 03:21 PM
Của mình thì nó là thế này : mình có 1 acc DM, chuyển từ PLTT sang Ngự Long, sau 2 tuần mình lại chuyển SV về PLTT nhưng lần chuyển về này ko hiểu sau kô xài đc cái auto VautoPKF nữa, clik vào là nó dis auto, trong khi những acc khác của mình thì vẫn vào bình thường. ko biết đến bao giờ mới xài đc đây hay acc của mình cứ phải xài auto luyện công để đi đánh người :05:.mà sao cái Topic này chẳng thấy 1 lời hồi âm của Mod nhỉ. trả lời tất cả những thắc mắc của mọ người đi chứ
Mình cũng giống bạn này,ac chính vào thì dis,mấy ac khác vào tì khong sao

TieuKaKA1809
05-07-12, 09:53 PM
các bạn vào folder võ lâm tìm cái use của VautoF , hay VAutoPKF xóa đi !!
Xong chạy auto update .
Thân

BVG002
08-07-12, 12:58 PM
1.kô lưu được cấu hình.Khi đăng nhập acc vào thì lại phải thiết lập lại từ đầu.
2.Khi bị mất mạng, hệ thống tự động kết nối lại, sau khi kết nối thành công thì vlauto tự động thoát ra.
3.vlauto không tự động refresh lại, khi acc chạy được một lúc nuột, thì về rương cất đồ, rồi ôm rương luôn, không tự động làm tiếp, không lại phải tích vào nhân vật trong list vlauto thì mới làm tiếp, có khi tích xong thì nó out luôn.
:13: em góp ít í kiến.

khungpk993
10-07-12, 01:57 PM
Mình dùng VautoF nếu như auto train có nhặt đc hút hít thì nó có bạn shop k ? vì thấy cắm mấy ngày nó bán sạch trơn tru hành trang :05:

Phạm Quốc Hải
16-07-12, 01:01 AM
Lỗi 1 cách tùm lum không thể chấp nhận được. Bây giờ có ngồi kể cũng chả hết được vì mỗi một ngày là một lỗi. VD nha: hôm qua bị lỗi phù về thành đứng im nhấn chuột mới tự đi tiếp -> hôm sau không bị nữa nhưng lại bị lỗi khác : out nick không lý do. Nói chung tự nhân viên của V N G vào mà test game rồi tự xử lí , hay không đủ trình độ nữa???? Bài của MOD trả lời đã ghi nhận sẽ giải quyết từ tháng 1 năm 2011 mà bây giờ MOD tự nhìn xem bài tôi gửi là ngày bao nhiu?? Vẫn tình trạng đó , vẫn những lỗi đó không thể kìm nén được , bực không tả được.
:18:

TieuKaKA1809
16-07-12, 01:24 PM
bạn thử vào folder võ lâm xóa auto rồi chạy auto update lại . nhớ xóa luôn user nhe .

M27950896
20-07-12, 09:39 PM
cho hỏi ac mình sao dùng vlautopk ko đc ko hiểu vì sao bấm vào là nó tự tắt các mod giúp mình vs

M283747295
21-07-12, 09:37 AM
mong a kiểm tra giùm acc jetle1993 sever Hắc Long game võ lâm miễn phí giúp e, k hỉu sao sau 0h hôm 19/7 sau khi out ra thì vào lại cứ báo "tài khoản đang sử dụng" cho đến bây giờ, mặc dù pm wa các nhân vật có trong tài khoản thì k có trên mạng, e đã gửi yêu cầu hổ trợ nhiều lần nhưng k thấy ai giúp e cả. Mong a giúp e để e vào lại dc game, cảm ơn a.

M28936064
22-07-12, 01:07 AM
rãnh đâu mà sửa ! chơi không nạp cảd là zây đó ;), nạp thẻ vào đi là hết bị ah ! ;)

TieuKaKA1809
23-07-12, 10:02 AM
mong a kiểm tra giùm acc jetle1993 sever Hắc Long game võ lâm miễn phí giúp e, k hỉu sao sau 0h hôm 19/7 sau khi out ra thì vào lại cứ báo "tài khoản đang sử dụng" cho đến bây giờ, mặc dù pm wa các nhân vật có trong tài khoản thì k có trên mạng, e đã gửi yêu cầu hổ trợ nhiều lần nhưng k thấy ai giúp e cả. Mong a giúp e để e vào lại dc game, cảm ơn a.
bạn vui lòng vào trang http://hotro.zing.vn sau đó gởi yêu cầu .
hoặc bạn có thể đăng nhập nhiều lần .
chậm nhất acc bạn sẽ bình thường vào các đợt bảo trì hàng tuần !
Thân ái

huonglinhls
02-08-12, 06:32 PM
Mod ơi cho em hỏi về cái mục chạy script trong vautof. Em không ấn zô mục đó được . Tại máy em không chạy được script hay là bây giờ vautof không cho chạy script nữa vậy. Không cho dùng nữa thì xóa dùm đi đỡ mất công thắc mắc được không ạ. Các anh chịu khó bỏ thời gian ra test lại dùm chúng em chứ ai lại đem con bỏ chợ vậy. Nhiều lỗi tùm lùm quá đi. Chiều nay e cắm cái acc cày tiền nhặt được cái nỏ hút 6% nl ở MCQ hí hửng là nó khác đem về cất ai dè nó về thành làm cái vèo vào shop. Xóa user rùi xóa auto đi chạy lại autoupdate tưởng hết thì chiều nó nhặt được cái kích 5% sl cũng vèo phát vào shop. Đừng nói là vào hỗ trợ chấm zing để thắc mắc nhé ....

huynhcuong1988
06-08-12, 11:55 PM
Mod ơi cho mình hỏi với sao uplate phiên bản mới mở auto lên nó báo bị lỗi làm sao khắc phục được :11:

Duy Cát
09-08-12, 07:21 PM
Mod ơi, tình hình là thế này ạ.
Con CB nhà mình mọi hôm chạy VAutoPK ngon lành, đi TK không bị làm sao luôn.
Không hiểu tự dưng tối nay cứ di chuột vào xong click để tích vào auto con CB là nó tự dis auto. :(.
Mình đã test trên acc khác, thì mấy acc đó dùng autoPK vô tư còn cứ tích cho con CB là nó tự dis. hic.
H con CB chỉ xài được AutoF, mà đi TK lại k xài được máu xu. :L.
Mong Mod sớm fix giùm mình, chứ để lâu thế này chả làm được gì.
BTW: Đã xóa UserFree, VautoPKF.exe và hook.dll nhiều lần, nhưng không fix được.

Zo Noa Zo
12-08-12, 11:33 AM
Mong Mod quan tâm đến bài viết này của mình một chút!!!!
Lỗi của vautopkf nói ngắn gọn:
- Lỗi đánh quái (quái ở đây bao gồm quái thường, boss xanh, boss vàng): nhiều lúc không tự đánh, dễ gặp nhất là đi tín sứ, ải cuối của vượt ải, thiên trì mật cảnh.
- Lỗi ưu tiên boss (boss ở đây là boss vàng): đánh loạn xạ luôn không theo quy luật nào hết, dễ gặp nhất là kéo tổ đội vô địa cung biện kinh hoặc tầng 3 của thiên trì mật cảnh rồi đứng chỗ nào nhiều quái một chút sẽ thấy. rõ ràng là mình cài vautopkf là không đuổi và đánh theo khoảng cách (quái nào gần thì đánh trước) vậy mà đám acc thấy quái đứng gần thì không đánh mà đuổi theo quái đứng tuốt đằng xa và mỗi acc dí theo mỗi con quái ở mỗi hướng khác nhau làm loạn luôn cả tổ đội.
- Lỗi cast bùa: không tự cast được bùa 9x (túy tiên tá cốt) của côn lôn.
Mình khẳng định các lỗi trên là hoàn toàn có và nhiều người gặp phải không chỉ riêng mình chứ không phải mình cài auto sai đâu nhé. mong Mod gửi ý kiến lên NPH giùm. thank trước!!!

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

Nói thêm một chút là mình xài máy bàn ở nhà và không có virus hay lỗi win gì hết nhé. xin nhanh nhanh sửa dùm mấy lỗi nói trên để mình đỡ phải đau đầu khi dắt xe đi tham gia mấy cái tính năng và tranh boss. chỉ có vài lỗi nhỏ đó thôi chắc cũng không tốn nhiều thời gian của các anh nhân viên VNG đâu nhỉ!!! nếu thêm cái tự sửa đồ trên bãi cho vautopkf thì càng tốt để luyện skill 9x cho dễ đó mà. cái vautof thì mình phát chán rồi. không dùng được gì cả. nếu được thì thank ngàn cái :)

Thần Hành Thái Bảo
21-08-12, 05:00 PM
Tình hình là cả 2 tuần nay vô cùng bực.

Số là mình có chơi 4 acc. Trước sài vautof rất ngon lành cả 4, tất nhiên thỉnh thoảng vẫn tự tắt game, lỗi muôn thủa chán nói rồi. Nhưng từ sau khi update phiên bản mới đến giờ, 4 acc kia của mình chỉ có 3 acc chạy được. Mà bực nhất chính là acc chính, đầu tư cũng không ít tiền lại không chạy được khi sài auto. Thử trên nhiều máy khác nhau đều bị, máy ở nhà, laptop, máy cơ quan, máy hàng net. Thật sự là điên không chịu được, gần như chả làm được dã tẩu mấy. 2 hôm rồi phải hủy 3 nv 5000 mảnh bản đồ XHST mới ác.

Thật sự thật sứ thật sự là bức xúc BỨC XÚC BỨC XÚC lắm lắm LẮM rồi đấy :11:

demdenkosao
25-08-12, 04:12 PM
- Lỗi ưu tiên boss (boss ở đây là boss vàng): đánh loạn xạ luôn không theo quy luật nào hết, dễ gặp nhất là kéo tổ đội vô địa cung biện kinh hoặc tầng 3 của thiên trì mật cảnh rồi đứng chỗ nào nhiều quái một chút sẽ thấy. rõ ràng là mình cài vautopkf là không đuổi và đánh theo khoảng cách (quái nào gần thì đánh trước) vậy mà đám acc thấy quái đứng gần thì không đánh mà đuổi theo quái đứng tuốt đằng xa và mỗi acc dí theo mỗi con quái ở mỗi hướng khác nhau làm loạn luôn cả tổ đội.

lỗi này thì chỉ cần sửa lại lỗi tự động đuổi theo boss là được rồi.
vautof không thể tự mở túi máu hồi thiên tái tạo lễ bao và không tự dùng máu hồi thiên tái tạo đơn được. sửa lỗi này gấp nhé :09:
Mod lâu lâu cũng phải có vài lời cho anh em biết là chủ đề này vẫn đang được quan tâm, chứ im re kiểu này thì nản lắm.

trieudh
01-09-12, 01:04 AM
Tình hình gặp 1 vài lỗi:
1. Auto nhặt đồ hay bỏ sót.
2. Tọa độ di chuyển nhiều thường xuyên lỗi ko chạy được auto.

tieulinhdm193
01-09-12, 10:57 PM
mình vừa đổi cái máy nên coppy toàn bộ thư mục VL qua máy mới . Nhung khi coppy qua máy mới thì mình lại gặp 1 số vấn đề về AUTO PKF điển hình là cái auto của mình nó không tự tìm ACC Chính và không tự theo sau kể cả trong thành và ngoài thành :)
ai biết cách khắc phục tình trạng này làm ơn chỉ dùm:07:
PS: Mặc dù coppy từ máy cũ nhưng máy cũ thì không có vấn đề gì. nhưng mấy mới lại bị vậy:010: cả 2 máy mình đều chạy Win7

M868461013
02-09-12, 12:58 PM
:obữa trước mình loag dc 5ac h dùng đến 2 ac cua mình đi lợm rác không thôi mà vừa vo chưa khơi dông auto cho ac da~ bị bung auto la sao vây

trieudh
02-09-12, 08:50 PM
Tình hình là cái Auto Buff Nga My search thấy lỗi từ cố lỹ nào cũng chưa khắc phục được, topic này post cho vui chứ có ai thèm đọc fix đâu:
Check Nga My buff 70% Buff tổ đội mà chỉ thấy NM buff khi máu NM xuống 70% còn tổ đội thì mặc kệ, để nó ở Tab Chiến đấu cho nó auto buff mỗi 10s thì bị lỗi nặng, thấy buff mất mana mà ko lên máu.
Nản trình độ VNG thật mấy cái này các auto trước giờ từ vlauto tới vulan đều chạy ngon mà VNG hàng chính hãng lại làm ko đc >.<

M324026552
12-09-12, 10:56 PM
Mình thấy lập topic này ra rất có ích. Nhưng mà chỉ lập để lập không giải quyết thì để làm gì?????? Mod cho mình câu trả lời với

julyfunny7
15-10-12, 06:35 PM
Em chào anh mod,e mới chơi võ lâm miễn phí,không biết cái này là lỗi hay là do k rành ( nếu có gì xin anh chỉ giáo):Em xài auto nhưng không tự bom máu hay auto được,chỉnh mọi cách từ mức 1,mức 2,...Em xài chỉ 1 loại " Hồi thiên tái tạo đan" đặt ở ô số 1 thui ạ.Em xin môi người giúp đõ.

Kunny1102
15-10-12, 09:59 PM
Em chào anh mod,e mới chơi võ lâm miễn phí,không biết cái này là lỗi hay là do k rành ( nếu có gì xin anh chỉ giáo):Em xài auto nhưng không tự bom máu hay auto được,chỉnh mọi cách từ mức 1,mức 2,...Em xài chỉ 1 loại " Hồi thiên tái tạo đan" đặt ở ô số 1 thui ạ.Em xin môi người giúp đõ.
Chỉ có VAutoPKF mới dùng được hồi thiên thôi còn VAutoF h0k dùng được hồi thiên

ChuLongOk
16-10-12, 12:23 PM
sao Vauto ko tự làm nv dã tẩu được vậy mod giúp mình với:11:

¯Thiên
16-10-12, 08:24 PM
Lúc trước chơi xài auto ngoài rất ngon và tin tưởng.
Nghỉ một thời gian hôm trước mới tải về chơi lại thì thấy quá nhiều thay đổi: có tiền thì lên cấp thôi nhưng thôi mặc kệ chơi cho vui vậy đến khi luyện skill thì ôi thôi chỉnh nga my buff khó khăn mà đôi khi buồn lại tự nghỉ. Còn đi đánh quái thì ôi thôi cho nó lên Mạc Cao Quật thì lưu rương Thành Đô. Nó đi được 2 -3 vòng nó về rồi tự chạy qua Phượng Tường đứng đó không lý do.
Chặn auto ngoài ép buộc người chơi xài auto nhưng auto nhà thì chẳng thể so sánh được với auto ngoài ( Giờ mới biết auto nhà không bằng nên mới phải chặn ;) ).
Nếu như mà auto nhà chỉ cần bằng với auto ngoài thì có ai thèm xài auto ngoài nữa lúc đó thì khỏi tốn công chặn.

esmeralda1111
17-10-12, 05:29 PM
Tình hình là cái Auto Buff Nga My search thấy lỗi từ cố lỹ nào cũng chưa khắc phục được, topic này post cho vui chứ có ai thèm đọc fix đâu:
Check Nga My buff 70% Buff tổ đội mà chỉ thấy NM buff khi máu NM xuống 70% còn tổ đội thì mặc kệ, để nó ở Tab Chiến đấu cho nó auto buff mỗi 10s thì bị lỗi nặng, thấy buff mất mana mà ko lên máu.
Nản trình độ VNG thật mấy cái này các auto trước giờ từ vlauto tới vulan đều chạy ngon mà VNG hàng chính hãng lại làm ko đc >.<

kéo 1 xe 4acc quất quái cho lẹ , khỏi phải lo nghĩ về bơm máu :D

julyfunny7
17-10-12, 11:57 PM
Chỉ có VAutoPKF mới dùng được hồi thiên thôi còn VAutoF h0k dùng được hồi thiên
thanks anh,sẵn cho hỏi lun là nếu xài VautoPKF thì dánh quái đc không ạ

daucla1810
18-10-12, 03:36 PM
auto PKF vẫn đánh quái được mà bạn:U

M398900589
22-10-12, 02:48 PM
có ai giúp mình giải thắc mắc này không. lúc trước Ạc mình sài AutoPKF được nhưng từ lúc mình sai 1lần 2 VautoPKF và VautoF. Rồi giờ chỉ cần bấm tên hiển thị trên VautoPKF là nó bị < dont'send > . mong giúp đỡ

esmeralda1111
22-10-12, 07:17 PM
có ai giúp mình giải thắc mắc này không. lúc trước Ạc mình sài AutoPKF được nhưng từ lúc mình sai 1lần 2 VautoPKF và VautoF. Rồi giờ chỉ cần bấm tên hiển thị trên VautoPKF là nó bị < dont'send > . mong giúp đỡ

câu trả lời muôn thuở và rất quen thuộc đó là : xóa cấu hình user :D

khuyến cáo là nên xài 1 auto / 1nv , đừng 1 lúc xài 2 auto trên 1 nv , dể bị lỗi lắm

kappa0760
22-10-12, 10:10 PM
VautoPKF ko lưu cấu hình đc.... 1 lần chỉnh 1 lần mệt ( mình thường xuyên phải xóa game và cài lại ).... :U

VautoF thì cày tiền ngon lành...:U..chỉ tội là ko nhặt hết vật phẩm ... chắc là do lỗi ... nhưng ko sao cho 1 acc tạo nhanh cấp 60 chay rác vẩn sạch se..

M9855765100
29-10-12, 04:43 PM
ko làm nv dã tẩu trên vautof dc thật là bất công :((

Winruner
09-11-12, 12:31 AM
Lỗi Tiếp Cận đánh quái dành cho Nga Mi và Thúy Yên , Mong Mod duyệt dùm...!

wooer
13-11-12, 12:38 AM
bõ báo lỗi để hình thức mà đi va mà cái auto cùi cứ đá ac văng ra hoài vừa mất tiền của vừa mất công sức:@

NgaMyQuyenRu
14-11-12, 01:20 PM
Thật sự là mình rất ức chế khi sử dụng AutoF đi cày tiền hoặc train bãi.được vài lần đầu ngon lành,vài ngày sau cứ log vào check Auto là dis acc.Mình có gọi điện lên VNG và gặp 1 cô bé hướng dẫn (thái độ không được nhiệt tình - không biết có phải vì hỗ trợ vlfree nên vậy ko) xóa các file rác trong thư mục user datafree (trc đó mình cũng biết cách này và đã làm thủ nhưng cũng ko khá hơn) ,ròico161 bé lại bảo xóa game đi tải lại bản mới cài lại,mình cũng làm như vậy nhưng kq thì ko khác gì.Thật sự giờ mình còn mỗi cách viết lên đ mong sớm dc giải quyết ,không được thì cũng đến nghỉ game.Nản lắm rồi.Mong ban quản trị VNG chú ý tới VLTK bản Free nhiều hơn nữa nhiệt tình hơn nữa để anh em còn có hứng thú chơi.vì thực ra mang cái tiếng Free nhưng tiền bạc bỏ ra cũng đâu ít,mà cung cách phục vụ cùng tính năng trong game như vậy thì ai chịu cho nổi.

M364996716
23-11-12, 12:54 PM
sao tui chơi vltk di chuyển nhân vật cứ bị giật đứng yên tại chỗ hoài thế

M541918393
14-12-12, 09:08 AM
cho e hoi cai auto vlmp bao loi nhu the nay la sao : file corrupted . this program has been manipulated and maybe it's infected by a virus or cracked . this file won't work anymore . ) có ai biết lỗi này khắc phục như thế nào kô chỉ mình với

phạm khắc thành
16-12-12, 11:24 PM
minh bi loi autof , vao acc thanhqn16101988 chay auto thi ko dc , nhung vao acc khac chay auto thi duoc mong mod chi dum cai du nay

Hoắc Khắc
17-12-12, 11:45 AM
Cảm ơn các bạn đã ý kiến. BDH đang cố gắng khắc phục các lỗi trên
Bạn phạm khắc thành có thể tham khảo cách này xem có xử lý được k: bạn chỉnh autopkf bỏ buff bùa. Và mọi người không nên sử dụng 2 auto cùng 1 lúc. Cách này mình tham khảo của bạn thích sát nhân

phptrade
17-12-12, 12:33 PM
Auto PKF, khi dùng cả 2 máy để keo xe di TK, những acc không ở cùng máy với acc chính thì không tự động đi tìm acc chính (khi nào acc chính chạy đến acc xe mới đi theo) đề nghị VNG xem điều chỉnh; xin các anh/chị chỉ giáo có cách nào khắc phục lỗi này không???

---------- Post added at 12:33 PM ---------- Previous post was at 12:28 PM ----------

Auto PKF, khi dùng cả 2 máy để keo xe di TK, những acc không ở cùng máy với acc chính thì không tự động đi tìm acc chính (khi nào acc chính chạy đến acc xe mới đi theo) đề nghị VNG xem điều chỉnh; xin các anh/chị chỉ giáo có cách nào khắc phục lỗi này không???

beokinhkhung
24-12-12, 09:15 PM
Vauto không chạy được script à, mình không thấy thư mục user chứa config.lua và script.lua đâu cả...
Ai giúp mình với @@

Khổng Linh
03-01-13, 01:33 PM
mình muốn góp ý như thế này.
sao AutoPkF của mình k làm như Auto bang lúc trước mua ở wed kidauto.net chỉ cần kick vào là chạy Auto thôi tiết kiệm thời gian cho gamer thủ treo xe
chứ tình hình thế này mổi lần CT log ac + chỉnh Auto cả tiếng mới xong
Mình chỉ nãn cái như vậy mết chết đi đc

AmaOne
04-01-13, 11:16 PM
1.Mình thì muốn cái cửa sổ của Vauto to ra hết cỡ phân giải 1020x768 đi. Mình chơi nhiều acc cày hoặc pk mà nhìn một lúc được có 5 acc nên mỗi lần click là lại phải kéo lên kéo xuống.
2.Sáng sớm không hiểu sao Out hết cả đống ra ngoài. Đa số là do lỗi của VAuto.
3.Phần đăng nhập tự động liên tục lỗi. Hiện toàn tên lung tung chứ không phải tên nhân vật của mình.

- Mình nộp cũng tương đối nhiều xiền cho vinaGame rồi mà lỗi nhiều thế này chẳng yên tâm mà chơi chút nào.

M612202345
07-01-13, 08:02 AM
Lỗi vauto free:
-sau khi phù về thành là ôm rương,ko chịu đi mua máu...liều thật.
-cứ cắm acc làm nv dã tẩu là bị dis liên tục acc đó....vô đối.
-nm chả thèm buf máu tổ đội...nm vô dụng....

M80419778
13-01-13, 08:59 AM
đề nghi VNG sửa lỗi auto giùm cái.cắm acc mà về thành rồi đứng im hok mua đồ bán đồ gi hết của chả chịu lên chỗ luyện luôn.

anhkhanhlpst14
26-01-13, 07:39 PM
ủa mà sao em xài VautoPkF bơm máu tự động mà sao tồn hao qua! máu em 6k em chỉnh 2k5 thì bơm nhưng tới 2k5 thì bơm 1 đợt 3 bình máu
Chịu nổi ko vậy thì máu đâu cho đũ hả Mod :11:

quangthoaikbikyeu2
03-02-13, 08:35 PM
Tinh hình là mjnh treo 1 acc TN de~ tu danh' ( tự động ), chinh~ skill boss là MDTS mà sao khi gap quái nó toàn đứng im không đánh vs nhặt đồ không tự nhặt đồ được, nhìu khi thấy đồ trc' mặt mà vẫn không thèm nhặt. mong MOD xem lại giùm :H

Bảo Quân[BThuy]
24-02-13, 05:53 PM
mod xem giùm mình cái auto . k thể nào mở đc auto toàn xuất hiện lỗi này
http://sphotos-b.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/1792_409919575765911_1836195069_n.jpg
http://sphotos-c.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-prn1/45735_409919572432578_1496260825_n.jpg

mounteriol
26-02-13, 01:13 PM
Tình hình là rất tình hình.
Chả là em chơi bên miễn phí có cái acc TN mang nó đi luyện kiu trên Ác lang cốc
Ban đầu cũng rảnh rang ngồi trông máy thì bùa tay rồi chọc trì trạt cũng ko vấn đề.
Giờ ko có tjan ngồi máy làm thêm 1 ẻm TN khác cho nó buff bùa. Ai dè sờ tới cái auto thì có mỗi acc chính thì đc còn acc kia thì ô auto cast bị mờ:M
Vậy chẳng lẽ phải mang acc 9 gần max kiu ra làm kave sao hả các bác
Bí bức quá :@

---------- Post added at 06:13 AM ---------- Previous post was at 06:12 AM ----------

Ban đầu cũng rảnh rang ngồi trông máy thì bùa tay rồi chọc trì trạt cũng ko vấn đề.
Giờ ko có tjan ngồi máy làm thêm 1 ẻm TN khác cho nó buff bùa. Ai dè sờ tới cái auto thì có mỗi acc chính thì đc còn acc kia thì ô auto cast bị mờ:M

waitl0v3
26-02-13, 01:19 PM

Tham khảo tại đây nhé bạn: http://diendan.zing.vn/showthread.php/3599544-Hoi-ve-auto-PK-F-Dieu-ky-la.html

Hoàng Như Mộng
05-03-13, 07:30 PM
;3813373973']mod xem giùm mình cái auto . k thể nào mở đc auto toàn xuất hiện lỗi này
http://sphotos-b.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/1792_409919575765911_1836195069_n.jpg
http://sphotos-c.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-prn1/45735_409919572432578_1496260825_n.jpgị
Mình cũng bị lỗi như bạn này. mod xem giùm cách nào xử lí đi
chứ cứ mỗi lần tắt auto lại phải cài lại game mệt lắm @@

waitl0v3
06-03-13, 08:05 AM

Mình cũng bị lỗi như bạn này. mod xem giùm cách nào xử lí đi
chứ cứ mỗi lần tắt auto lại phải cài lại game mệt lắm @@

Xem tại đây nhé bạn http://diendan.zing.vn/showthread.php/3678959-Auto-bi-loi-gi-day.html

M52362653
06-04-13, 03:30 PM
Mình mới chơi VLTK, hiện đang dùng Win 7 32bit, chạy VLauto thì cứ bị lỗi này nên nhân vật không làm nhiệm được, mong Admin vào giải quyết giùm để chơi cho vui. Thanks!
http://nw7.upanh.com/b3.s35.d4/00eff593eaa2fb00982d9cd6c2368f58_54624907.untitled .png (http://upanh.com/view/?id=frvcdoaw4wh)

trason
06-04-13, 08:16 PM
mình mới quay lại chơi võ lâm miễn phí. dùng vautof nó ko tự động quay lại bãi luyện ai bít giúp mình với

mamanotori
07-04-13, 06:04 PM
Sao NM buff tổ đội ko đc , lỗi này báo từ 2 nắm trước rồi mà ko fix à ?

ngage007
16-04-13, 09:05 PM
Các MOD xem lại giùm cái VAutoF, bị lỗi hoài chán quá.
Chỉnh "Tự quay lại" gì mà về thành đứng tới sáng luôn là sao? Cứ TĐP về là đứng im, chẳng chạy gì cả.
Rồi có mấy acc hay bị Lỗi này đây:
"VAutoF for JX1 Free has stopped working
A problem caused the program to stop working correctly. Windows will close the program and notify you if a solution is available."
Sau khi bấm Close Program là out luôn cái VAutoF.
Có mấy acc bị tương tự như vậy, sau khi đăng nhập lại và mở VAutoF lên là bị ngay hiện tượng đó. (Nếu mở VAutoF trước và đăng nhập vào nhân vật thì cũng bị out VAutoF giống y như thế.
Các tài khoản bị tình trạng trên:
1. bikiepvolamo9o
2. bikiepvolam3979
3. bikiepvolam7979
4. bikiepvolam090
Nhờ MOD kiểm tra giúp để anh em còn gắn bó với VLTK.

esmeralda1111
17-04-13, 09:55 AM
mình thì chỉ bị kẹt mỗi chổ là khi chết hay bị add thêm tọa độ thôi ;)

M584579150
21-04-13, 07:55 AM
mình thì chỉ bị kẹt mỗi chổ là khi chết hay bị add thêm tọa độ thôi ;)
Đúng đó, mod xem góp ý với nhóm phát triển VAutoF đi, mình chơi vài acc thì để ý như sau

1: lâu lâu tự động thêm tọa độ (mình sợ sử dụng bàn phím hay dính cái gì ấy nên nó hay tự thêm tọa độ, mình ko dám đụng đến bàn phím, treo 4 acc kiểm tra tọa độ kỹ rồi đi làm, tối về vẫn bị kẹt acc do nó tự thêm tọa độ)

2: nếu đang ở tab khác ko sao, trỏ chuột qua tad "bản dồ" là kiểu nào ô select box của tab Phục Hồi phần Đầy rương bị chuyển về "hết chỗ 1 ô" dù rằng đã để hết chỗ 6 ô

chiến hữu tình xưa
22-04-13, 10:51 PM
HÔM nay 22-4 tôi vào acc và bật autof khi vao dc acc rồi thì auto bị dis ra ko hiểu tại sao?mà hình nhu ko ai chả loi thì phải:buonngu:

Nhị Long Thủ
28-04-13, 09:45 PM
MOD ơi cho hỏi sao mình xài vlautof mà vẫn bị lỗi như #144 vậy làm ơn cho xin cái hướng dẫn khắc phục nha (28/4 server Minh Phượng)

Nhị Long Thủ
28-04-13, 09:58 PM
MOD ơi cho hỏi sao mình xài vlautof mà vẫn bị lỗi như #144 vậy làm ơn cho xin cái hướng dẫn khắc phục nha (28/4 server Minh Phượng)

BenTrai
29-04-13, 02:33 PM
TÔi CŨng bị lỗi như bạn này MOD Xem Xet DUm cái :@
Mình mới chơi VLTK, hiện đang dùng Win 7 32bit, chạy VLauto thì cứ bị lỗi này nên nhân vật không làm nhiệm được, mong Admin vào giải quyết giùm để chơi cho vui. Thanks!
http://nw7.upanh.com/b3.s35.d4/00eff593eaa2fb00982d9cd6c2368f58_54624907.untitled .png (http://upanh.com/view/?id=frvcdoaw4wh)

linhbn12
29-04-13, 05:55 PM
Chào tất cả các bạn !!! Trước tiên topic này là nơi tiếp nhận các góp ý , báo lổi về VautoF , VautoPKF !!! từ đây mình dể dàng thống kê lỗi và gởi báo cáo lên trên !!! Còn về việc lỗi Auto diển đàn không thể giúp gì hơn !!!

vautof lỗi hết chỗ 1 ô cứ để hết chỗ 4 ô là sau khi phù về lại quay lại thành hết chỗ 1 ô

rac roi
29-04-13, 07:58 PM
Xin thong báo 1 lỗi như sau: game vẫn đăng nhập bình thường, nhưng sau đó thì mất kết nối, xãy ra 1 cách lien tục, mình chơi ở nhà, 1 mình 1 máy 1 đường truyền internet, xim film online ok, nhưng với game thì có vấn đề, chỉ log riêng từng acc vẫn bị, khg thể đi VA, đi thuyền gì được hết. vừa vào ải thì mất kết nối văng ra ngoài, mất toi cái stg, đi thuyền vẫn vậy, mua cái MP mà giờ khg tham gia đc các tính năng làm sao có điệm MP, ức chế wá đi, các pác có ai bị giống mình không, hy vọng nhà phân phối xem xét khắc phục cho em nhờ cái :15:

0988242350
02-05-13, 07:53 PM
dường như Mod ko có ý kiến chán thật

Lãng Tử Pk
03-05-13, 06:30 AM
topic này lập ra thì rất nhiều người báo lỗi, nhưng ý kiến phản hồi thì chả thấy đâu.
thôi thì mọi người cứ chấp nhận "đời là thế", đã vung tiền cho VNG nút rồi thì còn trong mong chi.....

Em Cùi Bắp
03-05-13, 06:39 AM
không vào game được !!
Chạy up.. xong khi vào game võ lâm miễn phí ra thông báo chương trình đang tự động cập nhật la sao MO ơi !!!

thaibinhquetao
04-05-13, 08:15 PM
Mod duyệt dùm e cái. Tình hình là sau update ngày 3/5 cái VAutoPKF của e không thấy nhân vật đâu? mong pro chỉ giáo dùm!!! tks

zk
28-05-13, 05:55 PM
Không bật được auto
máy xài winxp sp3
http://nx8.upanh.com/b6.s36.d2/0c373772a8ac20de4bf9679182c14aa0_55930838.1.jpg
http://nx4.upanh.com/b3.s37.d3/05a17462c07b7180968b0ebff667d47e_55930844.2.jpg

buixuananklvb
30-05-13, 10:54 PM
Các MOD xem lại giùm cái VAutoF, bị lỗi hoài chán quá.
Chỉnh "Tự quay lại" gì mà về thành đứng tới sáng luôn là sao? Cứ TĐP về là đứng im, chẳng chạy gì cả.
Rồi có mấy acc hay bị Lỗi này đây:
"VAutoF for JX1 Free has stopped working
A problem caused the program to stop working correctly. Windows will close the program and notify you if a solution is available."
Sau khi bấm Close Program là out luôn cái VAutoF.
Có mấy acc bị tương tự như vậy, sau khi đăng nhập lại và mở VAutoF lên là bị ngay hiện tượng đó. (Nếu mở VAutoF trước và đăng nhập vào nhân vật thì cũng bị out VAutoF giống y như thế.
Các tài khoản bị tình trạng trên:
1. bikiepvolamo9o
2. bikiepvolam3979
3. bikiepvolam7979
4. bikiepvolam090
Nhờ MOD kiểm tra giúp để anh em còn gắn bó với VLTK.

minh cung bị như vậy mod xem lai dùm.
máy mình win 7 32 bit
Mới chơi lại mà auto ko dùng đc chán quá
Mod kiểm tra sơm dùm cái

CungCungNhj
06-06-13, 12:53 PM
từ hôm qua đến hôm nay xài VautoF toàn bị dis thôi @@ chả hiểu sao nữa @@

LenhHoXong
06-06-13, 07:32 PM
minh cung bị như vậy mod xem lai dùm.
máy mình win 7 32 bit
Mới chơi lại mà auto ko dùng đc chán quá
Mod kiểm tra sơm dùm cái

Sau 1 thời gian nghiên cứu, mình tìm được 1 cách khắc phục (chắc tạm thời thôi) như sau:
1/. Các bạn không nên chọn: Sửa đồ trên bãi.
2/. Phần Tiện ích lưu cấu hình cho nhân vật, các bạn lưu lại và chú ý (quan trọng) chọn chế độ Read only cho file cấu hình (Chuột phải Properties - click vào ô read only - nghĩa là không cho phép ghi đè lên file cấu hình nhân vật mà các bạn đã tạo ra).
3/. Phần Di chuyển, ghi tọa độ thì các bạn làm tương tự như phần 2 mình đã diễn giải.

Hiện mình test được 1 tuần, không bị lỗi diss acc hay out Auto, nhưng vẫn còn hồi hộp chờ đợi - He he

MkKiếmCùn
11-06-13, 06:30 AM
Anh GM ơi em vừa chơi lại VLTK miễn phí nhưng hôm qua em bị diss mạng acc của em nó bị kẹt làm saddeeer mở dc ..... trả lời hộ em cái ... thank!

M090819138
11-06-13, 06:54 AM
ad ơi sao từ tối quá đến giờ ac mình k vào được cứ vào là toàn khoản đang được sử dụng , ad mở khóa giùm với chán mới chơi lại mà thế này rồi

M589261390
20-06-13, 11:15 AM
con cua toi la cu xạ autof de cam acc thi chua day 5p la tu no vang ra la sao?toi thu nhju acc oh` mak no hk bj chi rieng acc vip cua toi thi lai bj toi thiet hk hieu sao nua~ da chinh tat ca oh` mak van cu bj du da reset may gan 10lan oh` mak cu nhu vay?mong MOD som vo giai thick cho ae bik vs chi cach dung de bi vang ra nua dc hk?

TN_vip_pro
20-06-13, 02:30 PM
Mod cho hỏi box topic này còn hoạt động ko vậy.Hay là chỉ để cho các người chơi tự than thở với nhau đây.

PowerCool
08-07-13, 03:02 PM
Mới chơi lại...Dùng VAutoF 2.0.27 có vài vấn đề nan giải... khác với auto ngoài game lúc trước.
1/ Mình xài auto khi làm nhiệm vụ HK chỉ để đề phòng bị ds nhưng khi click vào NPC thì khó làm nhiệm vu tiếp theo phải tắt auto.
2/ Khi luyện công hoặc luyện skill, không có quái nhân vật ko ngồi xuống (vì ngồi xuống sẽ giảm phần nào đang lag), nhiều lúc lag hay sao mà tự lên ngựa chạy tùm lum rùi qua lại địa điểm cũ xuống ngựa rùi xuất hiện quái mà ko chịu đánh. Nhiều lúc ko có quái cũng tự chạy lung tung thật khó hiểu.
3/ Chỉnh tự đánh chiêu tay phải không được.
Vì mới chơi lại chỉ có vài vấn đề cần fix và nếu mình có gì chỉnh sai hoặc chỉnh thiếu xót xin được hướng dẫn thêm. THANKS.

TieuVuongGia_MP
10-07-13, 09:27 PM
ai cho biết vì sao cai auto PKF mở máu xong k tự động tắt vậy? ( rương còn trống) xin chỉ giáo giùm mình

ZzNgaMyBufffzZ
10-07-13, 11:01 PM
Vào auto bị dis thì các bạn vào thư mục:
Users --> xóa hết trừ script với 2 cái kế bên.
xong chạy lại là bình thường :)
Chúc may mắn

PhiLongToaiAnh
11-07-13, 11:44 AM
Các bạn Admin vào sửa lại cái VautoPKF giùm cho người chơi với! Nó cứ tự mở máu ( Hồi Thiên Tái Tạo Lễ Bao) 2 lần, mở xong kô tự tắt mà mình phải tự bấm tắt đi. Auto này thiết kế với mục đích đánh nhau (PK) mà bị vậy thì sao pk được. Lúc lâm trận thời gian đâu để bấm tắt (bấm tắt xong là thấy đứng cạnh hỏi thăm sức khỏe ông giữ rương chứa đồ mất tiêu). Mong các bạn Admin giải quyết giùm.

Cảm ơn !

Thân,

Phàm Trần Mấy Ai Lương
11-07-13, 12:13 PM
Mình củng bị tương tự vậy:07: Auto tự mở máu ra là đứng im cái khung nhập số lượng vào. Di chuyển chuột bấm tắt cái là chết luôn Hixx...! Nhà phát hành game sửa hộ cái lỗi tưởng chừng kô nghiêm trọng nhưng thật sự có thể gây chết người này với:07:

Chúc mọi người một ngày tốt lành!

PowerCool
11-07-13, 02:23 PM
Lại vấn đề NM buff...
Mình để nm buff 80% (mặc định 70%) là xài chiu Từ hàng phổ độ , ngày đầu thì ok, sang các ngày kế tiếp thì potay ko buff khi máu xuống 50%, để buff 90% cũng êm ru ???
Nhớ lại cách nm buff lúc còn xài auto ngoài game, cách buff theo theo gian... Mình để khoảng 10k giây (theo auto) là auto xài chiu Từ hàng phổ độ ngay khi vừa đúng time, còn VAuto này cũng buff được như ko lên máu, ngay cả bản thân của nm xài VAuto buff cũng ko lên máu, phải dùng tay buff thì ok máu hồi lên còn xài VAuto tự buff thì máu ko hồi được.
MOD hổ trợ 2 phần nm buff này với. THANKS.

Quyết tâm đề xuất
12-07-13, 11:02 AM
Vị trí NPC Dã Tẩu đã thay đổi, đề nghị Mod đưa ý kiến sửa lại Auto sao cho trùng khớp vị trí, chứ mỗi lần đặt auto làm nv Dã tẩu thì nó chạy đến vị trí Dã tẩu trước đây rồi đừng im 1 cục ở đó, chả chịu đi đâu. Hic.

M918914074
16-07-13, 09:29 AM
https://fbcdn-sphotos-b-a.akamaihd.net/hphotos-ak-frc1/1006279_618577091494692_727308378_n.jpg giúp mình với... bị lỗi gì đây mod :(

M39830776
16-07-13, 09:01 PM
:07: mình dùng autopkf mà giờ đi tống kim cứ vô auto nhấp vô nhân vật là bị dis auto...mod xem lỗi này giúp mình với......

Hoài_Niệm
19-07-13, 11:09 AM
Có ai bị giống mình không autopk đi TK mở máu không ra, cứ hiện cái bảng "xác nhận=hủy bỏ" lên rồi đứng đó nó k tự nhập số máu vào. TK thì đông hiện cái bảng đó lên di chuyển k được, bơm máu thì không lên. Tay lúc nào cũng lo bấm xác nhận để hủy cái bảng đó, rồi nó lại hiện lên :13: ức chế k chịu được :09:. Mà thời đại bậy giờ k mỡ máu bằng auto thì chỉ như cái xác ra pót điếm :L

M53753694
01-08-13, 11:57 PM
gửi chủ topic.Mình là 1 người rất nghiện xài auto và all những auto mình đều hiểu được công dụng của nó.nhưng rất tiếc auto Vautof nay thi minh thua roi.quá nhiêu lỗi.so với vulanpro thì quá tệ.những lỗi bao gồm:
1.nhặt đồ
2.hay dis
3.chế độ lọc đồ quá dỡ.ỡ cho phục hồi phù khi rương trống 3 ô mình chỉnh thế nhưng khi nào nó cung về 1.điên lắm
4.còn chỉnh chế độ lượm rác hay thiên nhẫn săn boss xanh thì thôi.khỏi nói.thích thì đánh.thích thi lượm.k thì thôi.
KÍNH MONG SỚM FIX LỖI ĐỂ ANH EM CHƠI VUI VẺ.

M667941849
04-08-13, 10:06 AM
a/c nào biết VAutoF đối thoại liên tục với NPC không chỉ em với

vinh9549
04-08-13, 07:58 PM
mod xem lại lỗi của VAutoF: Thiên Nhẫn gặp boss ko xuống ngựa đánh "ma diệm thất sát" mặc dù đã chỉnh "tự động"

M56949912
05-08-13, 04:35 PM
sao chạy update phiên bản mới xong thì tôi lại ko dùng đc autopkf nữa :( mong mọi ngi chỉ giúp

M610056333
10-08-13, 09:25 AM
sao e bật autopkf lên mà k đc , bật lên là nó tắt đi liền

M661808717
16-08-13, 09:36 AM
Chào Mod, mong BQT sửa lỗi autof không sử dụng được Hồi Thiên Tái Tạo Đơn nhanh lẹ giúp cho gamer chơi đựoc thuận lợi hơn. Thân !!!

M671581998
17-08-13, 01:23 PM
sao trong rương mình tự nhiên xuất hiện thêm 2 cái TT Lệnh. Rồi khi đã hoàn thành nhiệm vụ giao thì báo không có TT Lệnh là sao hả MOD. Tình trạng này đã tiếp diễn 3 ngày rồi, huhuhuh

Kha Lan
28-08-13, 02:08 PM
Chào Các Bạn !!!
Nay mình lập Topic này mong các bạn có thể dể dàng vào báo lỗi và góp ý về VautoF , VautoPKF !!!! Các MOD sẽ theo dỏi và cố gắng gởi báo cáo , yêu cầu 1 cách nhanh chóng !!!
Chú ý : Mình sẻ không duyệt bất kỳ Topic nào về việc báo lỗi và góp ý về VautoF , VautoPKF ngoại trừ ở Pic này !!! Thân !!!
nói là giải quyếtloi644 auto đúng không. vậy mình xin nói :. tại sao autopkf check vo thì lại dizz auto. mặc dù đã xóa mục data, mục uedataFree, update lại rùi check vào khởi động lại auto vẫn ko được, bực mình rồi nha., mấy mod nói sẽ giải đáp ở topic này thì hãy tả lời mình xem

Phàm Trần Mấy Ai Lương
31-08-13, 05:54 PM
Các bạn Admin vào sửa lại cái VautoPKF giùm cho người chơi với! Nó cứ tự mở máu ( Hồi Thiên Tái Tạo Lễ Bao) 2 lần, mở xong kô tự tắt mà mình phải tự bấm tắt đi. Auto này thiết kế với mục đích đánh nhau (PK) mà bị vậy thì sao pk được. Lúc lâm trận thời gian đâu để bấm tắt (bấm tắt xong là thấy đứng cạnh hỏi thăm sức khỏe ông giữ rương chứa đồ mất tiêu). Mong các bạn Admin giải quyết giùm.

Cảm ơn !

Thân,

Sao cái này bà con kêu rên rất thảm, mà chẳng ai quan tâm vậy. Lổi như thế này thì sao mà đánh nhau bây giờ:H

M07760188
03-09-13, 05:05 AM

mod ơi giúp e cái này. h` e chơi võ lâm ở nhà thì cái auto nó báo "file currupted!. this program has been manipulated and maybe it's infected by a Virus or cracked. This file won't work anytime". h` phải làm sao khi ko có auto :07:

Beta Hồ
07-09-13, 08:58 PM
Mod của topic này đâu nhỉ vào trả lời giúp bọn mình với. Mình cũng bị như các bạn ở trên. Không vào auto vautopkf dc

Bac Chu
14-09-13, 08:33 AM
Mới tải VLMP về chơi, nhưng khi chạy Vauto thì không hiện tên nhân vật để chọn và cấu hình cho auto, giúp em với!

tomreci
15-09-13, 02:52 PM
cái auto này bị sao ấy mình chon che độ đánh xuống ngựa mà sao đánh 700 hay 500 j cũng vậy hết đánh 1 hồi là nó cư chạy lại 1 chổ đứng đó mình chỉnh nó chạy đi nó cũng chạy lại chổ đó đứng mắc mổi cái lỗi đó quoài với lại mod xem thiết lập thêm phần xài máu 750 đi mod

Mộc Bá
15-09-13, 07:36 PM
sao không xài được vautof và vautopkf vậy? mình mở auto lên mà chẳng thấy tên nhân vật thì làm sao chỉnh auto được trùi @@
mong mod xem xét giúp đỡ sửa lỗi

NhoxCy15
16-09-13, 02:41 PM
seo em khong zo game dc
chay. upload xong khong zo game dc. la` seo
nó' bảo là` ko tìm` thấy' VLMP ?

Dân Chơi Béo Phì
19-09-13, 01:19 PM
2 cái auto trái ngược nhau kinh khủng VautoF dùng cho luyện công ko chơi được loại máu Hồi thiên... nhặt đồ thì không = được VautoPK. VautoPK nhặt ko bỏ xót bất cứ cái gì nhượng lại chức năng này cho VautoF vùa đi train vùa co tiền xửa đồ zui

dinh hong hao
19-09-13, 03:15 PM
VautoF ko thể tự bơm mana và máu, đánh nhau thì hơi tí là tự chạy @.@ VautoPK khi khởi động toàn báo phải chạy autoupdate trước, chạy xong cũng ko được hoặc được thì vào game xong nhìn auto lại ko có tên nhân vật.

M97191583
21-09-13, 06:20 AM
Sao lap nhà minh chơi auto PKF ko dc ai bít chỉ mình vs

M97191583
21-09-13, 06:22 AM
Mình chơi laptop ở nhà mà sài auto PKF ko dc . Adm chi~ mình vs

M97191583
21-09-13, 06:25 AM
Sao lap nhà chơi Vauto thì dc còn auto PKF mở lên thì trắng xóa ko bít bị gì MOD ơi

M97838552
22-09-13, 12:26 AM
file:///C:/Users/Admin/Desktop/Untitled1.png Cụ thể là tải game về giải nén nhưng không vào đc không kết nói với máy chủ trong khi đó mạng vẫn còn ngon lành

Vũ đăng Hồ
13-10-13, 06:24 AM
autopkf mỗi lần mở máu thì nó cứ nhảy liên tục 2 3 lần rồi ko tu tắt đi ,, rất bực mình vì ko di chuyển được hay bom máu được ,

M150496783
13-10-13, 12:35 PM
hix. sao mo wai ma auto ko hoat dong dc. ae chi cach xai vs

M156435618
13-10-13, 04:43 PM
sao vautof lại ko có dùng đc hồi thiên tái tạo đơn vậy bạn

M156435618
13-10-13, 04:44 PM
sao vautof ko dùng đc hồi thiên tái tạo đơn vậy nhỉ???

TrungHoaHVKT001
14-10-13, 08:33 AM
ae cho hỏi cái autopk có chức năng tự sửa đồ ko vậy? chức năng nhặt đồ thì chán không đỡ nổi.Nhặt hết cẩm nang hoàng kim , nhat full rồi thì tiền cũng ko nhất nữa. NẢn

Tí Bơ
14-10-13, 08:35 AM
nói chung là auto pkf này dởm quá

Kim Lão Nhị
14-10-13, 09:09 AM
lỗi dùng auto PKF là bị đơ sửa nhanh đi ad

ÁDFGG
14-10-13, 09:37 AM
lỗi dùng auto PKF là bị đơ sửa nhanh đi ad

:( mình cũng bị thế,mod k bik lập topic làm gì,gamer phả hồi thì im ru :! nản mấy cái cách làm ăn,4 ngày rồi k làm đc gì ngoài vào xử lý đồ gần hết hạn

Kim Lão Nhị
14-10-13, 04:12 PM
autoF giờ hay diss thế mod. bao nhiêu ý kiến mà không thấy ai trả lời 1 câu vậy

kongaukongaukongau
14-10-13, 04:53 PM
mình cũng bị giống Kim Lao Dai .. autopk bữa giờ ko sài được nó ko hiển thị tên nhân vật trong bảng auto --- bây giờ thì autoF sư dụng là bị dis luôn -- ko có auto sao mà chơi

TrảDép TaoVề
14-10-13, 09:42 PM
http://s892.photobucket.com/user/cry_missyou00/media/Untitled_zpse621b20d.png.html#/user/cry_missyou00/media/Untitled_zpse621b20d.png.html?&_suid=1381760665434011422613270418286lỗi thế này mong VNG sửa nhanh dùm cho chúng tôi 3 4 ngày r auto toàn bị v chơi thế nào được đây

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

http://s892.photobucket.com/user/cry_missyou00/media/Untitled_zpse621b20d.png.html#/user/cry_missyou00/media/Untitled_zpse621b20d.png.html?&_suid=1381760665434011422613270418286

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

http://s892.photobucket.com/user/cry_missyou00/media/Untitled_zpse621b20d.png.html#/user/cry_missyou00/media/Untitled_zpse621b20d.png.html?&_suid=1381760665434011422613270418286

maplehellhd92
15-10-13, 11:09 AM
Lỗi autoF KHÔNG tự sửa đồ trên bãi được, đề nghị các Mod,Admin xem lại.

hkp_ft
15-10-13, 02:37 PM
admin ơi, auto của mình bị lỗi không vào kết nối đc với nhân vật từ sau khi bảo trì, mình cài đi cài lại đủ kiểu rồi, thậm chí cài lại cả win, ad giúp mình với :((

M18966169
16-10-13, 11:16 AM
Hôm qua 15/10 và nay 16/10 mà mình vẫn không thể vào chơi được! quá trình kiểm tra tập tin xong nhưng rồi "Tải tập tin [volammienphi.exe] thất bại. Quá trình tự động nâng cấp thất bại"!

Hoa Sim Tim
16-10-13, 11:19 AM
có ai giúp không, từ bữa bảo trì tới giờ, tự nhiên cái auto tự sửa đồ và sửa đồ trên bãi không được (mặc dù tiền trong hành trang còn dư để sửa. Toàn Em phải tự chạy đi sửa không à (Nếu không sửa, thì khi đồ kim ô xuống độ bền dưới 85 là game nó ngừng chạy - thoát ra - mặc dù không để chế độ tự thoát game khi độ bền xuống dứơi mức đó)

thuongdao105
16-10-13, 05:13 PM
Hôm nay lấy thiên vương cầm cây chùy hút sinh lực 7% đi farm gặp con boss thấy đánh yếu quá, nên mặc cây chùy TM vào đánh cho nhanh, ai ngờ quay qua quay lại, nhân vật biến về thành và bán mẹ cái chùy hsl. Lúc trước có tạo acc đi nhặt rác, có khi cũng nhặt được vài cây hút sinh lực và tự động bỏ vào rương. Còn giờ thì bán luôn, hông biết là lỗi hay là gì ha? làm cái auto thì làm cho đàng hoàng vào nha, cái autof từ lâu đã không bom máu được rồi, còn cái autopkf thì cái chức năng nhặt đồ như cái khí ấy các Mod, đề nghị các Mod gởi ý kiến lên BĐH game làm 1 cái auto có đầy đủ các chức năng ha, đừng có làm cho lắm cái auto rồi cái nào cũng như lìn ấy.
Đề nghị cung cấp lại cho em cây chùy cấp 9 hsl 7% khác cho em đi farm. :09::09::09::09::09:

M193092218
16-10-13, 08:43 PM
vua kich hoat dc kml2 len 170 gio ko vao dc game la no cu bay mat khoi game

M20134074
17-10-13, 07:47 PM
minh bat auto thi bi dung mai wai ae nao pjt chj dum. mai k bj vjrut

rac roi
17-10-13, 11:01 PM
minh bat auto thi bi dung mai wai ae nao pjt chj dum. mai k bj vjrut

chẳng có virus gì đâu bạn ơi,đợi VNG fix lại rồi chơi tiếp nha, còn không thì xu than chưởng, đứng trong thành kích vào trong ktc mà làm nhiệm vụ :U

Hoa Sim Tim
18-10-13, 03:55 PM
cái auto bị lỗi không tự sửa được đồ - làm chơi game mà cứ ngồi canh để sửa đồ, không thôi khoảng 10 phút là bị thoát game. Sao tới giờ này VNG không sửa lỗi này? Báo cáo lỗi cũng đã hơn 1 tuần rồi...> Vẫn im hơi lặng tiếng. Mới chơi lại mà tình hình này nản wa

Hoa Sen Tim
18-10-13, 04:00 PM
Tình hình chạy auto VLMP sau bảo trì không ổn..> Không tự sửa được đồ (ngồi chơi mà phải canh...> hồi hộp sợ thoát game). VNG khắc phục sớm để Bà Con chơi tiếp...không thôi chắc nghỉ luôn...> ngồi canh riết mỏi mắt, tốn thời gian, tốn tiền, đau lưng :010:

khanhtralat
18-10-13, 04:35 PM
Giúp mình cái, cứ bật autopkf lên là đứng mày, mặc dù đã cài win lại mà vẫn bị. Không chơi Võ Lâm, bật autopkf lên cũng đứng máy. Phải rết, ai giúp mềnh với :B

Mr Thăng 1988
18-10-13, 06:03 PM
Mỗi người một kiểu nhỉ....mình thì nó lại độc hơn tý xíu....khi vào Vautof được 5p dis acc....vaoVautopkf được 10p thì máy đứng không làm ăn gì dc...không hiểu có thù oán gì với mấy bác dưới đó không:07:

Lê Long Đỉnh
19-10-13, 01:26 AM
auto bị lỗi rồi treo ac cày phù về bán hết đồ ko chừa gì hết chĩ đễ lại trang ức thôi vũ khí hút gì cũng tự động phi shop:H mong quá công ty cho chĩnh lai auto dùm

Kim Lão Nhị
19-10-13, 01:12 PM
hình như auto võ lâm đang có vấn đề với Win 7

Mrviethoanglong
20-10-13, 06:58 AM
hình như auto võ lâm đang có vấn đề với Win 7

mình cũng bị giống như bạn, đang sử dụng win7 pro 64bit, log acc đứng thành thì không sao, chạy auto vautof len thì nhân vật đi lên bãi luyện bị dont send rồi out acc. Mong NPH game xem xét vấn đề và khắc phục lõi này nhanh dùm. không làm gì với phiên bản Bách luyện văn cương được cả.

thân chào

Lữ khách trọ đêm
20-10-13, 07:12 AM
Mình cũng vậy, mở auto PK lên là y như rằng máy bị đứng vài phút. Sau đó thỉnh thoảng bị giật, lag rồi rớt mạng. Trước ko có bị vậy. Cắm 1 acc cũng bị. Đang dùng win7 32 bit.

Kim Lão Nhị
20-10-13, 04:41 PM
Mình cũng vậy, mở auto PK lên là y như rằng máy bị đứng vài phút. Sau đó thỉnh thoảng bị giật, lag rồi rớt mạng. Trước ko có bị vậy. Cắm 1 acc cũng bị. Đang dùng win7 32 bit.
tôi bị y như này tưởng virus cài lại win thì vẫn bị

rac roi
21-10-13, 01:08 PM
Mình thì autopk khg sao, khổ cái vautof cứ dc vài phút thì nó dis acc :15:
lon ton kiếm lúa bù lỗ :U ;)

chuquyls
22-10-13, 11:46 AM
các bác ad xem lại autof cho cày tiền 1 cái đi ạ...e để kẹp cày tiền mà các đồ HSL HNL KTC đều tự phi shop thẳng cánh...và các đồ giữ thêm như may mắn,phục hồi nội lực,stlv ngoại công cũng thẳng cánh tự động phi shop hết...mong AD xem lại để anh em cày thấy vui trở lại ák

Chepcon
24-10-13, 10:36 AM
sao auto cập nhận bản sáng sớm 24/10/2013 hay bi dis vậy, vào game rồi click qua auto đc 10s là văng game...

chuquyls
28-10-13, 10:44 AM
các bác ad xem lại autof cho cày tiền 1 cái đi ạ...e để kẹp cày tiền mà các đồ HSL HNL KTC đều tự phi shop thẳng cánh...và các đồ giữ thêm như may mắn,phục hồi nội lực,stlv ngoại công cũng thẳng cánh tự động phi shop hết...mong AD xem lại để anh em cày thấy vui trở lại ák

M267980417
30-10-13, 10:27 AM
VautoF chán vãi. Bật lên 1 tí là dis. Kể cả bỏ tự đánh quái. Ngồi đánh bằng tay để auto nhặt đồ cũng dis. Đề nghị VNG sửa lại

M267980417
30-10-13, 10:40 AM
autoF còn bị cái để buff 12x của thiên nhẫn khi đánh quái thì cứ đứng im giơ tay buff chả đánh trong khi buff cũng không quay skill. Nản

MaxTan
30-10-13, 11:02 AM
Khi up lên 0.0.23 thành công thì đăng nhập vào game thì phiên bản củ ai biết chỉ dùm cách khắc phục cái?

onghoa1000
30-10-13, 03:39 PM
Tình hình là VautoF bị thêm 1 lỗi là không để lại các đồ hút nội lực + hút sinh lực , các món kô thể phá hủy mình cũng chưa biết có để hay không , vì treo auto cày tiền thì chỉ thấy để toàn lại toàn Thủy Tinh - Bí kíp - Đại lực - Phi tốc thôi :09:
mong ban điều hành giải quyết hộ vấn đề này :07:

chuquyls
30-10-13, 07:30 PM

đây là lần up thứ 3 rồi...các pác giải quyết nhanh còn để anh em suy ngĩ nên chơi tiếp k đây...

Thầy Tu Háo Sắc
03-11-13, 03:55 PM
mình cũng đang bị như vậy. bực mình không chiu nổi các bạn ơi. đang luyện kill 9x ma ko được chán quá

M329394976
03-11-13, 10:16 PM
ad cho mình hỏi acc của mình đang ở thiếu lâm tự sau khi dùng thân hành phù bị lag ko nhing thấy npc ko di chuyển đc chỉ đứng yên 1 chỗ ở thiếu lâm thoát ra vào lại vẫn ko đc giờ phải làm sao???

chuquyls
05-11-13, 11:24 AM

đây là lần up thứ 4 rồi...các pác giải quyết nhanh còn để anh em suy ngĩ nên chơi tiếp k đây...

nguyenkhoi2311
05-11-13, 12:07 PM
ban nao auto hay bi dis thi ban hay xoa dau tick o phan sua do + sua do tren bai

Nhị Long Thủ
05-11-13, 08:59 PM
nhà mình chơi trên win7 cứ xíu là bị dis, xíu là bị dis ah, chán lắm, không biết nếu cài máy lại win XP thì có cải thiện được không, bạn nào nếu đang xài win XP xin cho vài ý kiến dùm với. còn nếu như bạn nguyenkhoi2311 nói là bỏ tick vào phần sửa đồ + sửa đồ trên bãi thì có khi nào hư vũ khí không nhỉ, treo 1 đêm hoặc không nhìn 1 ngày chắc đầy sắt trong người quá, xin nhận được sự giúp đỡ của mọi người, cảm ơn

Nhị Long Thủ
06-11-13, 02:26 PM
sao không thấy ai cho ý kiến hết vậy, hay là chỉ mình mình bị lỗi này nhỉ @@

namcungphivan
06-11-13, 05:35 PM
mình cũng bị giống Kim Lao Dai .. autopk bữa giờ ko sài được nó ko hiển thị tên nhân vật trong bảng auto --- bây giờ thì autoF sư dụng là bị dis luôn -- ko có auto sao mà chơi

bạn chuột phải vào autopkf chọn run as administrator nó mới xài đc hôm bữa mình cũng bị vậy đó

M541545659
06-11-13, 09:59 PM
nhà mình chơi trên win7 cứ xíu là bị dis, xíu là bị dis ah, chán lắm, không biết nếu cài máy lại win XP thì có cải thiện được không, bạn nào nếu đang xài win XP xin cho vài ý kiến dùm với. còn nếu như bạn nguyenkhoi2311 nói là bỏ tick vào phần sửa đồ + sửa đồ trên bãi thì có khi nào hư vũ khí không nhỉ, treo 1 đêm hoặc không nhìn 1 ngày chắc đầy sắt trong người quá, xin nhận được sự giúp đỡ của mọi người, cảm ơn

Win XP vẫn bị lổi . bừa giờ 15 ngày rồi chả thấy VNG sửa lổi gì hết , download game về mấy máy thì máy nào củng báo lồi gamefree_y.exe phiên ban 3006 . cứ nhấp vô vautoF chơi chút là lổi rồi tự thoát , autoPK không bị . VNG ơi sửa dùm mau , tụi tui đang chán lắm rồi

o0 Đoàn Dự 0o
06-11-13, 11:41 PM
mình cũng có tình trạng như thế này
autoF của mình ko bơm máu mà dùng aotu chỉ dc 2p là báo lỗi và dis luôn
còn autoPK thì ko hiển thị tên nhân vật . giờ mình đang làm nv ko có auto thì ko bị dis game.mà làm nv ko có auto chán quá
mới mua con laptop core i5 mà chơi game chán thế này.
ai biết cách chỉnh sửa chỉ bảo mình với. rất chân thành cảm ơn

chuquyls
07-11-13, 07:26 PM
cac GM AD đâu hết rồi...có mù không vậy...xác định là del nick nhưng vẫn phải nói...mù cũng phải sủa lên 1 tiếng chứ.... :@ :@ :@ :@

zorro144
16-11-13, 11:16 AM
Mong ban điều hành chỉnh gấp lại dùm cái autopk, gì đâu mỗi lần mở autopk lên phải run as admin thì mới chạy đc, lúc mở lên thì đứng hình 3-5 phút thì auto mới chịu chạy, để 1 thới gian thì do auto gây ra lag k chịu được, có update lên bản mới thì auto vừa năng vừa lag, vậy hỏi auto làm ra để làm gì mà lỗi gần 1 tháng rồi, bức xúc quá nên nói thôi.. nạp thẻ đều đều mà BĐH làm ăn thì chán vậy :S:<

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

góp ý thêm là tôi chơi trên window 7, lúc đầu chơi thì bình thường, từ khi update lên bản mới thì bật autopkf cứ bị lag suốt:M

My Dream
18-11-13, 08:26 AM
Anh em nào có bị tình trạng như mình chỉ mình cách khắc phục với nha, khi mình chạy auto thì vẫn đánh bình thường nhưng khoảng 5 phút bị lỗi rồi tự văng ra đồng thời không mở được hành trang, nhân vật mặc dù đã mở hết các khóa. Mong MOD xem xét lỗi này giùm nha.

dinh hong hao
18-11-13, 08:45 AM
Mong ban điều hành chỉnh gấp lại dùm cái autopk, gì đâu mỗi lần mở autopk lên phải run as admin thì mới chạy đc, lúc mở lên thì đứng hình 3-5 phút thì auto mới chịu chạy, để 1 thới gian thì do auto gây ra lag k chịu được, có update lên bản mới thì auto vừa năng vừa lag, vậy hỏi auto làm ra để làm gì mà lỗi gần 1 tháng rồi, bức xúc quá nên nói thôi.. nạp thẻ đều đều mà BĐH làm ăn thì chán vậy :S:<

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

góp ý thêm là tôi chơi trên window 7, lúc đầu chơi thì bình thường, từ khi update lên bản mới thì bật autopkf cứ bị lag suốt:M
Đúng rồi, tớ cũng Win 7, lúc đầu auto ko sao kể từ khi update mới thì autopkf lag vãi đái luôn, nhiều lúc máy như bị đơ ức chế kinh khủng, còn cái auto khi update chọn khởi động vautopkf luôn thì trước ko sao, giờ dùng được 1 lúc là acc bị lỗi cái gì gì program.. đó.

dinh hong hao
23-11-13, 08:10 AM
Chào Các Bạn !!!
Ad xem lỗi này là gì nhé

M973017463
27-11-13, 02:45 AM
Cái vlautoF không xài thi thôi chứ bật được một lúc là dis game. Mẹ bọn VNG làm ăn ngu như bò