PDA

Võ lâm Truyền kỳ : [hot] đã tìm ra cách đổi thông tin tài khoản bị lỗi ko cho sửa

1ac1oi
17-01-12, 08:01 PM
LÂU NAY LÊN DIỄN ĐÀN THẤY NHIỀU BẠN PHÀN NÀN KO ĐỔI ĐƯỢC THÔNG TIN CÁ NHÂN (VÍ DỤ NICK ĐĂNG NHẬP CỦA MÌNH LÀ 1ac1oi MÌNH MUỐN ĐỔI LẠI LÀ lạc lối MÀ VÀO PHẦN SỬA KO ĐƯỢC, MẶC DÙ ĐÃ LÀM THEO MOD LÀ ĐIỀN THÔNG TIN TRONG ZINGID)

MÌNH CŨNG TỪNG BỊ VÀ ĐÃ LÀM THEO NHƯNG CŨNG VÔ ÍCH => NGUYÊN NHÂN, WHY????????

HIỆN TƯỢNG NÀY THƯỜNG HAY BỊ KHI TẠO 1 TÀI KHOẢN MỚI HOẶC 1 NICK LÂU KO DÙNG CŨNG BỊ.

VÀ CUỐI CÙNG MÌNH MÒ MẪM TRONG THƯ MỤC CÀI ĐẶT ZINGPLAY THẤY TRONG FILE USER.TXT 1 ĐƯỜNG LINK NGUYÊN GỐC VỀ VIỆC SỬA THÔNG TIN CÁ NHÂN NHƯ HỒI XƯA KHI ZINGPLAY CÒN Ở PHIÊN BẢN CŨ, CHO PHÉP SỬA THÔNG TIN NGAY TRÊN WEB (NẾU AI CHƠI LÂU SẼ NHỚ PHIÊN BẢN HỒI XƯA SỬA THÔNG TIN TRÊN TRÌNH DUYỆT WEB CHỨ KO SỬA THẲNG TRONG ZINGPLAY NHƯ BÂY GIỜ)

ĐÂY LÀ LINK :

http://portal.play.zing.vn/mini/login.html?clientuin=&clientkey=[KEY]&keyindex=1

CÁC BẠN VÀO LINK TRÊN, ĐĂNG NHẬP VÀO NICK LỖI, SỬA THÔNG TIN RỒI LƯU LẠI, THẾ LÀ BẠN SỬA ĐƯỢC THÔNG TIN RỒI ĐÓ. [U]ĐẶC BIỆT LÀ SAU LẦN SỬA TRÊN TRÌNH DUYỆT WEB, CÁI NICK LỖI ĐÓ SẼ HẾT LỖI VÀ BẠN ĐÃ CÓ THỂ SỬA BÌNH THƯỜNG NGAY TRÊN ZINGPLAY.

NẾU SỬA ĐƯỢC THÌ REPLY CHO MÌNH 1 PHÁT NHÉ :15: À, MOD ƠI, NẾU CÁC BẠN SỬA ĐỰOC THÌ MOD ĐĂNG BÀI CỦA EM VÀO MỤC HỎI ĐÁP ĐƯỢC KHÔNG ? :)

M68056989
17-01-12, 08:11 PM
làm dc rôi` bạn à, thanks :U bữa giờ bực mình hết nói nổi, đổi tên k dc :12:

M68106358
17-01-12, 09:31 PM
thanh cong roi, mung qua troi dat oi

1ac1oi
17-01-12, 09:38 PM
Quên nói thêm, hiện nay khi tạo tài khoản mới, tỷ lệ nick mới tạo bị lỗi là rất cao, ta phải đăng nhập trên zingplay nick đó trước rồi mới sửa thông tin trên trình duyệt web, nếu đăng ký nick mới rồi sửa trên trình duyệt liền sẽ ko được :)

Cờ Tàn
18-01-12, 08:13 AM
Cái sửa thông tin này lâu rồi mà :o. tưởng gì mới mẻ chứ :dacy:

Lê € Hùng
18-01-12, 12:08 PM
Được rồi, làm bấy lâu nay ko được tức quá. Cảm ơn bạn nhé.

1ac1oi
18-01-12, 04:18 PM
Thì em đã nói rõ là cái sửa thông tin trên web này có từ hồi phiên bản cũ rồi mà anh cờ tàn :15: ngoài ra sửa thông tin trên web có thể áp dụng để đổi những icon ko có trong phần sửa thông tin trên zingplay ;). em post bài này để mấy bạn bị lỗi nick sửa được nick lỗi thôi mà :15:

ultimaweapon123
18-01-12, 05:06 PM
Cái sửa thông tin này lâu rồi mà . tưởng gì mới mẻ chứ

Mod Cờ Tàn nói zị là k đc rồi. Vấn đề nick bị lỗi k sửa thông tin đc đã đc rất nhiều bạn phản ánh nhưng rõ ràng anh và mod thanhliem vẫn chưa có câu trả lời thỏa đáng (khăng khăng là vào id.zing.vn điền thông tin nhưng rõ ràng k có tác dụng gì và các bạn bị lỗi nick vẫn phải "ngậm đắng nuốt cay" chơi cái nick k sửa tên đc =.="). Phần sửa thông tin trên trình duyệt quả thực k mới (em cũng biết bởi hay đổi mấy cái icon đẹp bằng cách này) nhưng việc dùng cách này để sửa nick lỗi thì bạn 1ac1oi rõ ràng đã tìm ra đc câu trả lời thỏa đáng cho vấn đề lỗi nick bấy lâu nay của nhiều game thủ zingplay. Em thấy comment của anh có cái gì đó hơi quá đáng ...

thanhliempt24
18-01-12, 06:03 PM
chào em .

thay đổi hay cập nhật mới là do bên nhà cung cấp , anh và Cờ Tàn luôn đưa ra những cái cụ thể nhất còn việc thích hợp với cái nào là do mỗi trình duyệt , còn cờ có quá đáng hay ko là do suy nghĩ thôi em , Cờ hay nói vui anh ấy làm Cmod trước đây nhưng giờ tạm ko công tác nữa rồi la mem nên anh ấy vào comment vui thôi chứ ko ác ý gi đâu .

M724725565
01-02-12, 05:02 PM
minh muon hoi van de doi icon an trong zingplay, MOD thanhliem noi doi khong duoc nhung minh thay rat nhieu nguoi lam duoc nhu vay la sao, tien boi nao bỉet reply cai di:11:

thanhliempt24
02-02-12, 05:38 PM
chào bạn !!!

vào link này thử xem bạn

http://portal.play.zing.vn/mini/login.html?clientuin=[UIN]&clientkey=[KEY]&keyindex=1