PDA

Võ lâm Truyền kỳ : Hỏi AE VDB ai biết x2 Thiếu Dương không?

Thiên Sơn Phi Tuyết
18-01-12, 09:20 PM
Mình chơi VDB cũng đã dc 1 năm, mà chơi thấy ai nói về X2 thiếu dương. Lúc nãy pk với 1 cậu VDB đồ cửu châu có YQ thiếu dương, bắn kinh khủng luôn. Màđặc biệt là có thể x2 dame thiếu dương. Bắn 1 tia mà 2 dame nổi lên, 3 tia thì 6 dame, hỏi thì không bật mí. Có Pro nào biết chỉ mình với.

zIoPerseus
18-01-12, 10:11 PM
Bạn thử ép yq Thiếu Dương vào rồi bắn như bình thường xem ;)

Thiên Sơn Phi Tuyết
18-01-12, 10:36 PM
Có yq thiếu dương là như vậy hả bạn? Mình có yq thiếu dương nhưng chưa ép nên cũng không rõ.

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

Bạn thử ép yq Thiếu Dương vào rồi bắn như bình thường xem.

Có yq thiếu dương là như vậy hả bạn? Mình có yq thiếu dương nhưng chưa ép nên cũng không rõ.

Thái Cực Võ Đang
18-01-12, 11:08 PM
:) theo hiểu biết của mình thì ép yq chỉ tăng dame và xác suất lên tầng của skill Thiếu Dương thôi :11: chứ như chủ 2pic nói thì mình chịu ;)

nhokcry.pi
18-01-12, 11:18 PM
Mình chơi VDB cũng đã dc 1 năm, mà chơi thấy ai nói về X2 thiếu dương. Lúc nãy pk với 1 cậu VDB đồ cửu châu có YQ thiếu dương, bắn kinh khủng luôn. Màđặc biệt là có thể x2 dame thiếu dương. Bắn 1 tia mà 2 dame nổi lên, 3 tia thì 6 dame, hỏi thì không bật mí. Có Pro nào biết chỉ mình với.
Lại 1 bài về x dame TD
Mình xin nói rõ với chủ topic rằng , TD thì k có x dame mà chỉ dồn dame như cà sa thôi , chắc mình sẽ làm 1 bài về cái vụ này cho mọi người thấy .. mình cho bạn cái link về dame TD cộng dồn nha
Bài này là bài của mình bạn vào trang 3 ( http://diendan.zing.vn/vng/showthread.php?t=2828734&page=3 ) bài này chỉ là hình ảnh

Thiên Sơn Phi Tuyết
18-01-12, 11:35 PM
Lại 1 bài về x dame TD
Mình xin nói rõ với chủ topic rằng , TD thì k có x dame mà chỉ dồn dame như cà sa thôi , chắc mình sẽ làm 1 bài về cái vụ này cho mọi người thấy .. mình cho bạn cái link về dame TD cộng dồn nha
Bài này là bài của mình bạn vào trang 3 ( http://diendan.zing.vn/vng/showthread.php?t=2828734&page=3 ) bài này chỉ là hình ảnh

Mình đã đứng yên cho VĐB ấy bắn và thấy rằng cậu ấy không kết hợp skill thiếu âm quyết để dồn dame. Khi bắn ra 1 tia thì có 2 lần nhảy máu, rất ác khi đó là 3 tia. Hỏi cách làm thì bỏ đi, thật tuyệt nếu mình làm dc như vậy.

nhokcry.pi
19-01-12, 12:48 AM
thì dame của yq thiếu dương đấy bạn ạ . khổ bạn thiệt yq thiếu dương + dame cho skjill như yq liên xạ của dgc đó

DjKingZ
19-01-12, 07:21 AM
cái này gọi là kỹ thuật phong skill TD thôi, bắn mà ko bắn, ko bắn mà mất máu. Hắn canh time ngắt td chuẩn --> bắn nhanh hơn câu 0,5s nếu cả 2 cùng 1 tdxc, có tg mình sẽ quay clip cho bạn xem

♥oS2o♥MaBút♥oS2o♥
19-01-12, 07:40 AM
cái này gọi là kỹ thuật phong skill TD thôi, bắn mà ko bắn, ko bắn mà mất máu. Hắn canh time ngắt td chuẩn --> bắn nhanh hơn câu 0,5s nếu cả 2 cùng 1 tdxc, có tg mình sẽ quay clip cho bạn xem
mà ngắt skill sao có gì chỉ lun nha:15: mà có lúc mình pk mình bắn ko ra tia mà nó mất máu :) lát sau làm lại thì lại làm ko dc mới ghê:13:

Thiên Sơn Phi Tuyết
19-01-12, 08:04 AM

Thế hả bạn, hôm nào bạn làm clip kèm hướng dẫn lun nha! Thấy nó bắn mình như thế ko thua ms lạ.

Pe_chandai_1m20
19-01-12, 08:22 AM
Solo VDB toàn ngắt chiêu thiếu dương ko ak ;)

Mới đầu cứ tưởng lag @@

Mà công nhận dame to thật, lên dame thì máu tụt nhanh và shock ghê lun :(

Thiên Sơn Phi Tuyết
19-01-12, 08:37 AM
Solo VDB toàn ngắt chiêu thiếu dương ko ak ;)

Mới đầu cứ tưởng lag @@

Mà công nhận dame to thật, lên dame thì máu tụt nhanh và shock ghê lun :(

Ngắt chiêu thì mình cũng tập rồi, nhưng ko chuẩn. Chắc phải tập nhuần cái đã.

♥oS2o♥MaBút♥oS2o♥
19-01-12, 08:45 AM
mà ngắt sao vậy bạn:11: mình có luc bấm nhầm thì làm dc nhưng có làm lại thì ko dc ai có thể chỉ minh ko:(

tiengadaihocxaydung
19-01-12, 08:56 AM
kinh nghiệm của mình thì bắn thiếu dương , di chuyển rồi thiếu dương ngược ra sau, thường xuyên ra thiếu dương ngắt chiêu, đứng im nhưng ra dame.

Thiên Sơn Phi Tuyết
19-01-12, 09:01 AM
kinh nghiệm của mình thì bắn thiếu dương , di chuyển rồi thiếu dương ngược ra sau, thường xuyên ra thiếu dương ngắt chiêu, đứng im nhưng ra dame. quay ngược ra sau là như thế nào vậy bạn?

DjKingZ
19-01-12, 09:02 AM
ko cần phải di chuyển đi đâu hết, chỉ cần nhìn cái đường bút vòng vèo trên người tụt hẳn xuống, rồi ấn chuột trái + chuột pahri luôn, kiểu như snap sniper trong SA với CF ấy, tg bấm 2 chuột gần như là cùng 1 lúc, nhưng trái trước phải sau

tiengadaihocxaydung
19-01-12, 09:07 AM
quay ngược ra sau là như thế nào vậy bạn?

ko cần phải di chuyển đi đâu hết, chỉ cần nhìn cái đường bút vòng vèo trên người tụt hẳn xuống, rồi ấn chuột trái + chuột pahri luôn, kiểu như snap sniper trong SA với CF ấy, tg bấm 2 chuột gần như là cùng 1 lúc, nhưng trái trước phải sau
dùng chuột trái kích di chuyển rồi thiếu dương ngược lại ấy mà. Làm như thế nó dễ ra hơn. Nếu cứ phải nhìn vào vòng xoáy của nó thì 1 là khó ước tính time, 2 là mất hiệu quả trong pk khi khó quan sát đối thủ.

Thiên Sơn Phi Tuyết
19-01-12, 09:08 AM
ko cần phải di chuyển đi đâu hết, chỉ cần nhìn cái đường bút vòng vèo trên người tụt hẳn xuống, rồi ấn chuột trái + chuột pahri luôn, kiểu như snap sniper trong SA với CF ấy, tg bấm 2 chuột gần như là cùng 1 lúc, nhưng trái trước phải sau ak mình hiểu rồi thanks cậu nha!

S2HoaPhungHoang
19-01-12, 09:12 AM
Mình chả hỉu cái j cả ...;)
VDB đánh với fai j thế.......;)
VDB cấp cao nhìu ng pk kinh vãi linh hồn :11:

Thiên Sơn Phi Tuyết
19-01-12, 09:16 AM
Mình chả hỉu cái j cả ...;)
VDB đánh với fai j thế.......;)
VDB cấp cao nhìu ng pk kinh vãi linh hồn :11: Cậu này Nghệ An ak?:U Tui ở Vinh nè, bạn ở đâu?

♥oS2o♥MaBút♥oS2o♥
19-01-12, 09:29 AM
mà sau làm đối phương vẫn thấy mình bắn ra tia còn mình thì lại ko thấy là sau vậy mấy bạn

DjKingZ
19-01-12, 09:31 AM
mình đang luyện lại mật tịch, chiều sẽ quay clip cho ae, tối hoặc chậm nhất là trưa mai sẽ có :)

♥oS2o♥MaBút♥oS2o♥
19-01-12, 09:57 AM
sau mình làm thì thấy bên mình thì ko có bắn ra tia :) mà acc kia thì thấy mình bắn ra tia là sau:07: thay là mình làm sai có ai giúp với ko:11:

nhokcry.pi
19-01-12, 10:23 AM
mình đang luyện lại mật tịch, chiều sẽ quay clip cho ae, tối hoặc chậm nhất là trưa mai sẽ có :)
Mình thì k có cài cái way clip nếu không mình post cho mọi người xem , DJ nè tui tạo cái topic x dame TD , ông vô đó post nha , tui thì chụp hình ông thì post clip

♥oS2o♥MaBút♥oS2o♥
19-01-12, 10:24 AM
sau mình làm thì thấy bên mình thì ko có bắn ra tia mà acc kia thì thấy mình bắn ra tia là sau thay là mình làm sai có ai giúp với ko

zIoPerseus
19-01-12, 01:47 PM
sau mình làm thì thấy bên mình thì ko có bắn ra tia mà acc kia thì thấy mình bắn ra tia là sau thay là mình làm sai có ai giúp với ko
Ko sai đâu bạn. Tất cả các phái khi ngắt skill đều như thế cả :)

♥oS2o♥MaBút♥oS2o♥
19-01-12, 01:57 PM
mà cái ngặt skill đó mình thấy dame đâu có ji thay đổi mà đối phương thấy mình bắn ra tia thì đối phương né tia của mình cũng dc vậy

†∫η ﭐ¸Ω ∫ι ™
19-01-12, 02:49 PM
Thì để ra chjêu nhanh hơn, từ đầu đã nój là k xtd đc rồj mà

♥oS2o♥MaBút♥oS2o♥
19-01-12, 03:15 PM
mà thấy áp dụng trong pk thấy cũng khó lắm

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

mình ngắt thì ra chiêu nhanh hơn hã:07: mà nó hơn bao nhiu s vậy bạn:05:

nhokcry.pi
19-01-12, 04:00 PM
pó tay bạn ma bút này , nói sao cũng k hỉu , nên bạn cứ tìm hỉu từ từ nha

♥oS2o♥MaBút♥oS2o♥
19-01-12, 04:37 PM
pó tay bạn ma bút này , nói sao cũng k hỉu , nên bạn cứ tìm hỉu từ từ nha
tại mình chưa bít rõ mấy cái vụ x dame với ngắt chiêu ra sau nên mấy bạn thông cảm:15:

†∫η ﭐ¸Ω ∫ι ™
19-01-12, 06:04 PM
Ng ta có nój ở trên k lo đọc toàn hỏi lạj
p.s hahaha hay cho câu từ từ hjểu rất chí lí, rất chí lí

Thík Canh Cua
20-01-12, 11:27 PM
vẫn mong chờ clip dạy x damage của bạn gì đó trên kia ;)

kị sĩ không ngựa
20-01-12, 11:49 PM
Cậu này Nghệ An ak?:U Tui ở Vinh nè, bạn ở đâu?

dân Vinh chơi sever nào vậy, tui ở sever Thăng Long cũng đam mê VDB lắm, hiện đang chơi VDB 93, tn +7 thôi, có gì giao lưu .

DjKingZ
21-01-12, 08:08 AM
sorry mọi người, tại hôm qua bận cày dùm thằng bạn. nó về quê nên chả có tg, post cho mọi ng nè. tại trong lúc quay CPU lên 70% nên nó giật, ngắt skill bị chậm đi, ngắt chuẩn nó ko lên dmg :( mọi ng thông cảm. đây chỉ là cách ngắt thôi, còn có thể làm nhanh hơn thế này nữa
http://clip.vn/w/hcv5

post lại cái này nữa cho ai ham hố nghịch ngơm :)
http://clip.vn/w/hSKK

Thiên Sơn Phi Tuyết
21-01-12, 10:08 AM
dân Vinh chơi sever nào vậy, tui ở sever Thăng Long cũng đam mê VDB lắm, hiện đang chơi VDB 93, tn +7 thôi, có gì giao lưu .
Tôi chơi sever Vân Long, đang chơi VDB 92 cũng TN +7 hi

minh12c1nhtq2
21-01-12, 02:23 PM
Đơn giản là bạn ấy có ép YQ thiếu dương và bắn thiếu dương bình thường ko ngắt ko xdame gì cả ;)

---------- Post added at 07:23 AM ---------- Previous post was at 07:17 AM ----------

sorry mọi người, tại hôm qua bận cày dùm thằng bạn. nó về quê nên chả có tg, post cho mọi ng nè. tại trong lúc quay CPU lên 70% nên nó giật, ngắt skill bị chậm đi, ngắt chuẩn nó ko lên dmg :( mọi ng thông cảm. đây chỉ là cách ngắt thôi, còn có thể làm nhanh hơn thế này nữa
http://clip.vn/w/hcv5

post lại cái này nữa cho ai ham hố nghịch ngơm :)
http://clip.vn/w/hSKK
Ngắt thiếu dương chỉ có tác dụng làm cho tốc độ bắn thiếu dương của bạn nhanh lên mà thôi chứ ko có tác dụng tăng dame.
còn cái vụ xdame các skill nhờ vào thiếu âm thì chưa sử dụng đc trong pk vì thiếu âm bắt buộc fai móc từ đằng sau ( cái nè có xdame hay ko thì mình chưa chứng minh đc nhưng có tăng phạm vi hiệu quả của các skill

Nofisrt(Võđangtuyệtbút)
24-01-12, 06:39 PM
th­ực chiến cho thấy sau khi chọt thiếu âm nếu ngắt nhanh thiếu âm bạn sẽ không bị dính thời gian thu chiêu và có thể ra tiếp chiêu tiếp theo(x dam skill tiếp theo có thể lên tầng và gây sát thương cao hơn) , cái này như 1 con dao 2 lưỡi , gần giống như ngắt vac của tlq, nếu làm tốt đối phương bạn sẽ dính đam thiếu âm khoảng 4k > 8k tùy vdb và cũng như dính dam tiếp theo của skill bạn sẽ ra, đa số là thất tinh hoặc thượng thanh,nhưng nếu sai nhịp hậu quả khó lường, bạn dính thời gian thu chiêu của thiếu âm 3 s và rất dễ chết bởi đại tu hoặc combo phái khác ,chiêu này có thể áp dụng để đôi phó tlq, nhưng sài cẩn thận.không phải lúc nào sài cũng đc, thường thì khi tlq trog pk sll nó hay đứng 1 chỗ để tụ khí, như vậy bạn hãy mt nó càn khôn lướt tới sau lưng nó và tất nhiên thiếu âm ngắt skill chuyển sang tt hoặc thượng thanh, tlq dễ đột tử bởi liên trảm 2 đam cao nhất của vdb. chưa kể dam cua càn khôn nếu bạn lướt tốt,mình thực tập khá nhiều và cũng rất nhiều tlq sợ mình bởi điều này, ko biết thiếu âm may vdb các bạn ra sao nhưng với vdb của first dam bình thường khoang 5k5 lên tầng thì 7k> 9k và bạn hiểu điều gì xảy ra tiếp theo.

VoCuocVoTjnh
24-01-12, 07:26 PM
vẫn mong chờ clip dạy x damage của bạn gì đó trên kia ;)

Ngắt TD thì cũng na ná như ngắt x2 VAC của TLQ thoy :D

ThíchNghịchBút
24-01-12, 07:34 PM
Mình xin giải thích ntn: đó là do yq Thiếu Dương tăng x% tdxc vs bổ sung thêm ********* dame(dame này k cộng dồn vào skill) nên bạn tưởng là x2.
Mtmp mình d1 87% ép yq Thiếu Dương đc 8% tdxc và 263 dame. Dame cơ bản của TD là 1361, như vậy khi đánh 1tia thì là 1361+263 là 1624 dame.
Mình VĐB 85 sever Hồng Ưng. Mới cày, mong được chỉ giáo.

Thík Canh Cua
24-01-12, 09:15 PM
Mình xin giải thích ntn: đó là do yq Thiếu Dương tăng x% tdxc vs bổ sung thêm ********* dame(dame này k cộng dồn vào skill) nên bạn tưởng là x2.
Mtmp mình d1 87% ép yq Thiếu Dương đc 8% tdxc và 263 dame. Dame cơ bản của TD là 1361, như vậy khi đánh 1tia thì là 1361+263 là 1624 dame.
tầm bậy
damage yq là yq, skill là skill. nhảy 2 lần khác nhau làm gì có chuyện + dồn

nhokcry.pi
24-01-12, 10:18 PM
ui nhức đầu với mấy cái x dame , thiệt ,theo ta thấy ai muốn hỉu sao thì hìu , giải thích rùi xảy ra xoắn cho mệt :11: rùi bất hòa , ai muốn hỉu sao x dame cũng được , cộng dồn dame cũng không chết thằng tây nào.

ThíchNghịchBút
24-01-12, 10:20 PM
Bạn k tin thì ép rồi test thử đi, nếu như TD x2 damg thì vđb đâu có khổ sở. Bạn để ý damg trên là damg skill, damg dưới là damg yq. Ai biết chơi VĐB vào ủng hộ phát.

nhokcry.pi
24-01-12, 10:22 PM
Bạn k tin thì ép rồi test thử đi, nếu như TD x2 damg thì vđb đâu có khổ sở. Bạn để ý damg trên là damg skill, damg dưới là damg yq. Ai biết chơi VĐB vào ủng hộ phát.
thì có ai nói gì đâu , yq thiếu dương nó có +dame vô skill mà , như liên xạ đó :S , dame bắn td ra là 2 dame nếu có yq ,

ThíchNghịchBút
24-01-12, 10:29 PM
Vậy mà có người cũng k hiểu, chắc chưa có yq TD.:))

Thík Canh Cua
25-01-12, 10:59 AM
Vậy mà có người cũng k hiểu, chắc chưa có yq TD.:))
ừ không có ;)
mình bạn có ;)
fghfhdhdfhdhdh

hiepdung2009
30-01-12, 03:34 PM
mình thì chưa có acc để thực tập nhưng theo minh nghĩ các ban kia chưa hiểu cũng phải , thấy người ta bắn 1 chiêu skill mà ra 2 lần dame trong khi đó đối thủ đã xất đc 2 chiêu rồi , còn luyện cái này như theo các bạn nói thì click 2 chuột gần như cùng lúc là được phải k
ma mình thấy mấy cái clip Pk VDB thấy có người lướt đi rất nhanh nhủ kiểu đứng im để ai đó kéo đi , cho minh hỏi làm ntn

ThíchNghịchBút
30-01-12, 07:13 PM
Họ xài Càn khôn đó bạn! Thân

OneUnited
31-01-12, 08:55 AM
Bạn để ý cái damge. damge YQ với damge skill đánh vào người đối phương nó khác nhau chứ không phải là 1 + 1 = 2 như bạn nói đâu.

ThíchNghịchBút
31-01-12, 04:06 PM
Bạn để ý cái damge. damge YQ với damge skill đánh vào người đối phương nó khác nhau chứ không phải là 1 + 1 = 2 như bạn nói đâu.

Trước khi ép yq Thiếu Dương, mình đánh 1 tia chỉ lên 1 damg. Sau khi ép yq thì đánh 1 tia ra 2damg. Damg đầu là damg cơ bản. Damg sau là damg yq. Đánh cbb rất sướng.

Kylin Bắn Chym
03-02-12, 06:04 PM
thằng bạn tôi cũng nói là nó bắn nhanh hơn 0,5s và khống chế...(gì đó) đối phương 25% mình hỏi mà nó không nói. thấy tieensgafDHXD nói là bắn chuột trái trước rồi bắn thiếu dương mình cũng đã tập và thấy cũng tạm tạm. Có điều bắn xong 1 td rồi lại cho thêm phát td nữa như thế là 2 lần bắn nhưng tốc độ nhanh hơn đúng không. và 1 điều nữa là tốn mana kinh@@.

hunterandmoon
03-02-12, 06:09 PM
thằng bạn tôi cũng nói là nó bắn nhanh hơn 0,5s và khống chế...(gì đó) đối phương 25% mình hỏi mà nó không nói. thấy tieensgafDHXD nói là bắn chuột trái trước rồi bắn thiếu dương mình cũng đã tập và thấy cũng tạm tạm. Có điều bắn xong 1 td rồi lại cho thêm phát td nữa như thế là 2 lần bắn nhưng tốc độ nhanh hơn đúng không. và 1 điều nữa là tốn mana kinh@@.
Gần đúng.
Phát đầu tiên khi bắn thì ko để nó ra hết chiêu THiếu dương. sau đó di chuyển nhẹ và phi liên tiếp thiếu dương thứ 2.
Bắn thế dĩ nhiên tốn mana vì bạn bắn đc nhiều thiếu dương hơn mà ;)

an[01228672009]
24-02-13, 06:04 PM

ban ui neu x2 thieu duong thi can gi, vi minh thay vdb thieu am ngat skill thieu duong lien thi dan den die la sao the ban mong chi minh @@

Emxinhkeem6677
26-02-13, 10:24 AM
kĩ thuật bắn thiếu dương:!
nếu bắn 1 cái ra 2 dame thì nhanh hơn thật. Nhưng để 3 cái ra 6 dame thì lại chẳng an thua đâu..
con khi pk bắn thiếu dương vừa bắn vừa di chuyển nhẹ để ngắt skill..bạn sẽ cảm giác nhanh hơn một chút...
zBossZ TangLong:15:

LB: Chuyển nhượng 3 cây bút hsl 30% 0985 909 299 biết thêm chi tiết!

((o(rango)o))
12-03-13, 08:39 PM
thấy mấy bạn bình luận cái vụ xdame, tui củng có chút đóng góp : xdame dựa trên skill thiếu âm đễ lấy ô ! nên khẳng định lại việc cần thiết nhất là ép yq thiếu âm .
cách làm như sau:
1. đứng sau lưng đối thủ xử dụng skill thiếu âm - dể dàng thành công nhất là ko cho skill thiếu am ra dame!( thấy trên clip ra dame , vì mình làm quen tay rồi ^^)
2.di chuyển cực nhỏ , xài thiếu dương bắn vào ( địch càng đông , dame càng lên . 1vs1 khỏi x cho khoẻ )
p/s: đánh với dm khi bị nhốt vào thiên la củng có thể xài đc !
http://www.youtube.com/watch?v=qvzG-sc38cE&feature=youtu.be . quay ngoài này vì vào tnc phá , bị truy sát mất ^^!
còn vài skill của vdb khá vui ! rảnh mình lại up tiếp

((o(rango)o))
12-03-13, 08:48 PM
các bạn hỏi sao ko ngắt skill thiếu âm đc ! thì do nhanh tay thôi ! xài đc 1/2 skill thiếu âm thì di chuyển nhỏ ! rồi bắn td !

TiếnAnh®
13-03-13, 06:43 PM
giống với cà sa của TLT là sao ta?
30 ký tự

nguoivohinh1104
13-03-13, 07:50 PM
các bạn hỏi sao ko ngắt skill thiếu âm đc ! thì do nhanh tay thôi ! xài đc 1/2 skill thiếu âm thì di chuyển nhỏ ! rồi bắn td !

Cái này đánh cọc gỗ thì dễ chứ sử dụng trong thực tế dường như là điều không thể. Việc k sử dụng tvt mà đánh thiếu âm dc là khá khó rồi chứ chưa nói đến việc ngắt rồi bắn thiếu dương :11:

ZxPt
14-03-13, 08:27 AM
Cái điều đáng nói ở đây là mình thấy tên QuậnChuá bên Tàng Long nó bắn như cà xa của TLT cơ! Anh em vđb biết thì nên chia sẻ để đưa fái lên tầm cao mới. Chứ thiếu âm rồi thiếu dương thì hình như không phải!

IHjepKhách
14-03-13, 10:21 AM
Cái đó là YQ của Thiếu Dương đó bạn ơi, bạn coi kĩ lại 2 dame nhảy lên rất chênh lệch. 1 cái 1xxx còn 1 cái là 2xx

Kylin Bắn Chym
14-03-13, 10:35 AM
Cái này đánh cọc gỗ thì dễ chứ sử dụng trong thực tế dường như là điều không thể. Việc k sử dụng tvt mà đánh thiếu âm dc là khá khó rồi chứ chưa nói đến việc ngắt rồi bắn thiếu dương :11:
ai bảo bạn là không thể. bạn thử vào trong chiến trường Tống Liêu và gom 1 đống binh sĩ lại khi thấy thằng nào chạy qua bạn chạy ra phía sau thằng binh sĩ và cho nó 1 phát. nếu quái mà đông thì trâu bò cũng chết

((o(rango)o))
14-03-13, 11:50 AM

nói ko hiu j luôn ^^ ! đã nói ép thiếu âm ! trong tnc hay trong th , việc ra sau lưng đối phương rất dể ! còn việc bạn ko ngắt đc thiếu ám là do ko nhanh tay , hoặc do xài thế vân tung ( mô phật xài tvt thì lam sao di chuyển nhỏ đc mà x )

M60355558
15-04-13, 09:47 PM
đấy chỉ là cái ST chuẩn của YQ Thiếu Dương thôi bạn ơi. x dame no kh