PDA

Võ lâm Truyền kỳ : [Long Tướng] Chiến lược chiêu mộ tướng trong tửu quán!

VânDễThương
18-05-12, 01:06 AM
Ở đây xin giới thiệu tới mọi người một chút về tuyệt chiêu chiêu mộ Võ Tướng ở level 30, 50, 70

Nói đến level 30, mọi người cũng biết từ level 30 đến level 50 là giai đoạn chuyển đổi, bởi vậy ở giai đoạn này, những người chơi không nạp vàng hoặc nạp vàng ít không nên tốn quá nhiều bạc để chiêu mộ Võ Tướng bởi những Võ Tướng ở level này, không hẳn đã thực sự xuất sắc. Bởi vậy hãy tiết kiệm vàng chờ đến lúc lên đến level 50 rùi hãy chiêu mộ. Ở level này có được 4 Tướng Lam cộng với Chủ Tướng của bạn, như vậy chỉ cần hoạt động nào bạn cũng tham gia, nhiệm vụ nào cũng thực hiện về là cơ bản bạn cũng không thua kém là bao so với những người chơi nạp vàng khác.

Nói đến level 50, đây là một giai đoạn có chuyển biến lớn và cũng là giai đoạn vô cùng quan trọng. Bởi vì nếu không cẩn trọng trong giai đoạn này, bạn sẽ khó mà xếp hạng cao trong đánh BOSS và thi đấu Võ Đài. Chỉ cần khi ở level 30, bạn không tiêu tốn vàng chiêu mộ Tướng Tím là bạn đã có đề dành số vàng và bạc không nhỏ rùi. Nhưng nhất thiết phải duy trì việc rung cây nhận bạc 10 lần mỗi ngày, như vậy khi đến level 50 bạn đã có được một số bạc lớn tích lũy khoảng 6000000 để chiêu mộ tướng cao hơn.

Đến lúc này bạn nên vào tửu quán để đối tửu. Mọi người đều biết rằng, khi mới lên đến level 50, Tướng Thủ là quan trọng nhất bởi lúc này hầu hết Chủ Tướng vẫn chưa đủ khả năng tấn công Trung Quân đối phương. Chính vì vậy, mọi người nên chiêu mộ Tôn Sách với kỹ năng né vô cùng xuất sắc. Tướng thứ 2, mọi người nên chiêu mô Hạ Hầu Uyên bởi Võ Tướng này sau khi tấn công Trung Quân của địch còn có thể phối hợp với Chủ Tướng tiếp tục tấn công tiếp Trung Quân địch lần nữa. Như vậy chỉ cần tốc độ của bạn thực sự nhanh thì khả năng chiến thắng là vô cùng lớn. Võ Tướng cần chiêu mộ thứ 3 là Bàng Thống vì Tướng này có khả năng khống chế Trung Quân vàkhi khống chế thành công, Trung Quân đối phương sẽ không thể đánh lại trong 3 hiệp! Còn Võ Tướng cuối cùng cần chiêu mộ là ai thì phải xem nguyện vọng của bạn. Nếu bạn muốn Võ Tướng của mình có khả năng tấn công cao thì nên chọn Hạ Hầu Đôn, còn nếu muốn tăng khả năng khống chế bạn nên chọn Lỗ Túc. Mỗi Võ tướng đều có một ưu điểm khác nhau và nên nhớ là không nên quá căng thẳng trong mỗi lần oẳn tù tì đối tửu cùng Võ Tướng^^

Quan trọng nhất vẫn là khi lên đến level 70, số Võ Tướng mà bạn chiêu mộ về cơ bản là đã đủ rùi, không cần phải tốn bạc đi chiêu mộ tiếp nữa bởi vì level 70 là giai đoạn cần nhiều bạc nhất. Lúc này, hầu hết mọi người đều muốn tiến hành đối tửu cao cấp với mức 300000 bạc 1 lần. Chính vì vậy mà mọi người đã bỏ qua đối tửu cấp thường chỉ tốn 150000 mỗi lần. Ở đây tỉ lệ xuất hiện Tướng Vàng cũng khá cao. Như vậy, chỉ cần tốn một nửa số bạc mà vẫn có cơ hội đối tửu với Tướng Vàng thì tốt hơn nhiều! Bởi vậy không nên mù quáng đi chọn đối tửu cao cấpnếu như bạn không thật sự có nhiều bạc( bởi đối tửu mức thường cũng có tỉ lệ xuất hiện của những Tướng Vàng là khá cao)

Lynk•NĐ
19-05-12, 02:53 AM
uh ngu như bò mà bày đặt! mà nè bạn chỉ mình làm sao để chủ tướng lên tướng tím vậy bạn
Khi nào Tinh Tướng của bạn lên tầng thứ 3 thỳ tướng chính thành màu tím , lên tầng thứ 4 thành màu vàng

---------- Post added at 02:53 AM ---------- Previous post was at 02:47 AM ----------

bạn nói như shit ấy
Đối tửu thường chỉ đc võ hồn lam thôi nhé
éo bit thì đừng ....
Ko phải vậy đâu bạn ơi , thi thoảng đối tửu tướng Lam cũng có xác xuất ra tướng tím đấy.
Nếu mình chưa biết thỳ đừng nói người ta ko biết, có ngày kiếm đủ gạch xây nhà đó ;)

OngNoiOi
19-05-12, 04:05 PM
mình đang tìm hiểu game này

Tiêu Nại
19-05-12, 05:19 PM
Võ tướng tím level 50 cần mấy võ hồn tím vậy bạn ?

AT4U
19-05-12, 07:52 PM
200 180 gì cũng có .. vào đối tửu xem ... khám phá trước hãy hỏi chứ :D

bongbien83vn
19-05-12, 08:32 PM
Tốn hết mấy trăm k bạc oẳn tù tì mới đọc dc bài này, muộn nhưng còn hơn ko :11:

M733503028
20-05-12, 08:01 AM
thế cuối cùng là lên lv 50 thì mới chiêu mộ tướng tím à các bạn , ở lv 30 thì vẫn dùng 2 tướng mà mình làm nv được à ???

masterTrungPro
22-05-12, 04:06 PM
èo, lúc mới chơi ham hố, súc kon chu thái ngụy diên còn hoàng nguyệt anh nửa chứ, lên 50 cho tụi nó zề hưu hết, tốn biết tiền. giá mà ông này pót bài sớm chút

M75222961
23-05-12, 11:40 AM
thế cuối cùng là lên lv 50 thì mới chiêu mộ tướng tím à các bạn , ở lv 30 thì vẫn dùng 2 tướng mà mình làm nv được à ???

ai trả lời giúp câu này với T_T

M497075639
23-05-12, 06:47 PM
ai trả lời giúp câu này với T_T
bạn lên lv 50 hả chiêu mộ tướng tím vì đây là kinh nghiệm chơi tướng lam duới lv50 của mình, dưới lv50 sxài tướng lam vẫn ccó thể vượt được phó bản cổ mộ khó, thậm chi là qua gần 50% phó bản Hung Nô, điều quan trọng là cường hóa đồ là ok, còn theo mình thì lên lv50 có thể không cần chiêu tôn sách, thậm chí là không cần tướng tím luôn nếu nhà nghèo vẫn có thể đi tiếp map được như bt ;)

chaublqn
29-05-12, 07:58 PM
bạn ơi , bạn bảo tích tiền, vậy nuôi ngựa thì nuôi sao cho hợp lí đây bạn.

BéoBựa
30-05-12, 04:26 PM
híc mình tốn quá trời vàng khóa với bạc luôn rồi,hôm wa mới thấy tiêu nhảm nhí + đọc bài này mún tạo lại acc mới quá :|

M553583676
31-05-12, 02:44 PM
mịe giờ mới đọc bài này. hết cả tiền TXX mà chả chiêu mộ được thằng tướng tím nào. nghèo rớt

:Duong Nhat:
01-06-12, 12:33 AM
Đúng là co thể dung cách này cho những ai ít nạp card thôi :07: và nó chỉ dùng đi phó bản :05:
Còn dùng để di PK đấu trường Long Tướng, HTC, QĐC thì sao mà lên Top dc ;)

_Hồng Ngát_
01-06-12, 09:01 AM
tướng nào cũng được ! quan trọng là đá ép và ch đồ cao ! mỗi tướng 1 ưu điểm ! người pk trung quân người pk tiền quân ! còn người dùng khống chế ! nhưng cách nào cũng thế cả tốc độ là number one:12:

M550627822
01-06-12, 10:36 PM
cho mình hỏi tại sao đối tửu vs tướng tím của mình lại bị ẩn vậy ? chỉ đối tửu vs tướng lam đc thôi ! mình lv.41

Lynk•NĐ
02-06-12, 03:51 AM
cho mình hỏi tại sao đối tửu vs tướng tím của mình lại bị ẩn vậy ? chỉ đối tửu vs tướng lam đc thôi ! mình lv.41
Do bạn đang ở VIP 0 nên ko có chức năng đối tửu tướng Tím , để có thể đối tửu vs tướng Tím bạn phải từ VIP1 trở lên

magicdog
02-06-12, 05:21 PM
Cho mình hỏi với sao mình vào tửu quán chỉ có thể đối tửu lam ak, chả dc tím luôn chứ đứng nói vàng. Hay là màu tướng lên tím thì mới dc. Tiện cho mình hỏi luôn vào tửu quán cũng chả có tôn sách hay hạ hầu uyên đâu cả, ad hướng dẫn mà không có mà chiêu mộ thì làm sao đây?

M792839554
04-06-12, 02:16 AM
chieu mo tuong tim' nhu the' nao` vay , co' ai giup' minh` voi'
nạp thẻ lên vip 1 bạn nhé ;) lúc đó sẽ có đổi tửu tướng tím

M774745520
04-06-12, 08:10 PM
làm thế nào mình mới có được đối tửu tướng tím vậy

TqiTka
09-06-12, 02:38 PM
Ở đây xin giới thiệu tới mọi người một chút về tuyệt chiêu chiêu mộ Võ Tướng ở level 30, 50, 70

Nói đến level 30, mọi người cũng biết từ level 30 đến level 50 là giai đoạn chuyển đổi, bởi vậy ở giai đoạn này, những người chơi không nạp vàng hoặc nạp vàng ít không nên tốn quá nhiều bạc để chiêu mộ Võ Tướng bởi những Võ Tướng ở level này, không hẳn đã thực sự xuất sắc. Bởi vậy hãy tiết kiệm vàng chờ đến lúc lên đến level 50 rùi hãy chiêu mộ. Ở level này có được 4 Tướng Lam cộng với Chủ Tướng của bạn, như vậy chỉ cần hoạt động nào bạn cũng tham gia, nhiệm vụ nào cũng thực hiện về là cơ bản bạn cũng không thua kém là bao so với những người chơi nạp vàng khác.

Nói đến level 50, đây là một giai đoạn có chuyển biến lớn và cũng là giai đoạn vô cùng quan trọng. Bởi vì nếu không cẩn trọng trong giai đoạn này, bạn sẽ khó mà xếp hạng cao trong đánh BOSS và thi đấu Võ Đài. Chỉ cần khi ở level 30, bạn không tiêu tốn vàng chiêu mộ Tướng Tím là bạn đã có đề dành số vàng và bạc không nhỏ rùi. Nhưng nhất thiết phải duy trì việc rung cây nhận bạc 10 lần mỗi ngày, như vậy khi đến level 50 bạn đã có được một số bạc lớn tích lũy khoảng 6000000 để chiêu mộ tướng cao hơn.

Đến lúc này bạn nên vào tửu quán để đối tửu. Mọi người đều biết rằng, khi mới lên đến level 50, Tướng Thủ là quan trọng nhất bởi lúc này hầu hết Chủ Tướng vẫn chưa đủ khả năng tấn công Trung Quân đối phương. Chính vì vậy, mọi người nên chiêu mộ Tôn Sách với kỹ năng né vô cùng xuất sắc. Tướng thứ 2, mọi người nên chiêu mô Hạ Hầu Uyên bởi Võ Tướng này sau khi tấn công Trung Quân của địch còn có thể phối hợp với Chủ Tướng tiếp tục tấn công tiếp Trung Quân địch lần nữa. Như vậy chỉ cần tốc độ của bạn thực sự nhanh thì khả năng chiến thắng là vô cùng lớn. Võ Tướng cần chiêu mộ thứ 3 là Bàng Thống vì Tướng này có khả năng khống chế Trung Quân vàkhi khống chế thành công, Trung Quân đối phương sẽ không thể đánh lại trong 3 hiệp! Còn Võ Tướng cuối cùng cần chiêu mộ là ai thì phải xem nguyện vọng của bạn. Nếu bạn muốn Võ Tướng của mình có khả năng tấn công cao thì nên chọn Hạ Hầu Đôn, còn nếu muốn tăng khả năng khống chế bạn nên chọn Lỗ Túc. Mỗi Võ tướng đều có một ưu điểm khác nhau và nên nhớ là không nên quá căng thẳng trong mỗi lần oẳn tù tì đối tửu cùng Võ Tướng^^

Quan trọng nhất vẫn là khi lên đến level 70, số Võ Tướng mà bạn chiêu mộ về cơ bản là đã đủ rùi, không cần phải tốn bạc đi chiêu mộ tiếp nữa bởi vì level 70 là giai đoạn cần nhiều bạc nhất. Lúc này, hầu hết mọi người đều muốn tiến hành đối tửu cao cấp với mức 300000 bạc 1 lần. Chính vì vậy mà mọi người đã bỏ qua đối tửu cấp thường chỉ tốn 150000 mỗi lần. Ở đây tỉ lệ xuất hiện Tướng Vàng cũng khá cao. Như vậy, chỉ cần tốn một nửa số bạc mà vẫn có cơ hội đối tửu với Tướng Vàng thì tốt hơn nhiều! Bởi vậy không nên mù quáng đi chọn đối tửu cao cấpnếu như bạn không thật sự có nhiều bạc( bởi đối tửu mức thường cũng có tỉ lệ xuất hiện của những Tướng Vàng là khá cao)

Thực ra Mod phân tích rất đúng và khá hay. Tuy nhiên với từng loại hình nhân vật, từng cách đánh khác nhau mà ta xây dựng đội hình xuất quân khác nhau. Và đây là cách xây dựng tướng của mình:

Đội hình 1:
Tôn sách
Tướng chính - Hạ Hầu Uyên (hoặc Mã Trung)
Bàng Thống (hoặc Tuân Vực) - Thái Vân Cơ

*Ưu điểm: Công - Thủ toàn diện.
- Với đội hình này, bạn có rất nhiều lợi thế trong Đấu trường. Tiền thủ tốt, Trung quân đánh Trung quân, Hậu khắc chế, hậu buff sĩ khí.

Đội hình 2:
Tôn sách
Tướng chính - Hạ Hầu Uyên (hoặc Mã Trung)
Hoàng Nguyệt Anh - Bàng Thống

* Ưu điểm: Thủ tốt
- Với đội hình này, thích hợp cho việc đi QD chiến.

Đội hình 3:
Tướng chính - Hạ Hầu Uyên - Thái sử từ
Thái Vân Cơ

* Ưu điểm: Công toàn tập.
- Với đội hình này, rất thuận lợi cho bạn khi đi Ma thần chiến hay đi Quái vật công thành.

Còn rất nhiều đội hình khác nữa mà m chưa kể hết. Bạn nào có đội hình hay post lên cho ae tham khảo nhé!

Dani Trần Anh
10-06-12, 03:14 PM
Câu Hỏi ngớ ngẩn dưới lv 50 thì ông nên chiêu mộ tướng lam thôi chứ tương cơ bản làm sao mà an đc sư kiện.Thân

Amicasim
10-06-12, 04:37 PM
phải là VIP1 trở lên mới đổi tửu tím dc => mới chiêu mộ được tướng tím đó bạn

Hưng Voi 74
10-06-12, 04:54 PM
bạn ơi , bạn bảo tích tiền, vậy nuôi ngựa thì nuôi sao cho hợp lí đây bạn.

Để nuôi ngựa cho hợp lý bạn làm nhiệm vụ hằng ngày bao h có nuôi ngựa thì hãng nuôi vậy là hợp lý

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:52 PM ----------

chieu mo tuong tim' nhu the' nao` vay , co' ai giup' minh` voi'

chỉ với cái Cart 20k bạn đã có thể đổi tửu chiêu mộ tướng tím rồi
nhịn 1 bữa ăn sáng là đủ thôi :)

meeo1234
10-06-12, 06:34 PM
nói tóm lại muốn có tướng tím bạn phải là Vip 1 và lên 70 khi đối tửu mới có tỉ lệ ra võ hồn vàng nên ai có ý muốn chiêu mộ tướng vàng 70 thì để dành bạc từ cấp 60 đi là được 1 con còn không thì nạp card vào

NTH sv 13
12-06-12, 08:27 AM
đội hình siêu công 5x đến 7x phải là:tướng chính, hạ hầu đôn ,thái sử từ, hậu quân thái văn cơ.đi đánh quái công thành luôn top.với bạn nào ít đập thiên phú.lên chuyển hết thiên phú chính xác phá kích bạo kíck sang hạ hần đôn.anh nào crik rất là điên.đánh lôi đài HHD của tớ 1 kick chết tôn sách đội bạn ^^

_LongTứ_
14-06-12, 02:54 AM

dùng tướng xanh cũng đc mà X_X

phongle21pro
17-06-12, 08:45 PM
Mình đag lv 47 có nên chiêu mộ Thái Sử Từ ko hay là để dành lên lv50 mới xài ? Aj bjk tl jum` mjk nhé!

Độc Cô Hàn Tiếu
18-06-12, 03:09 PM
các bạn nói chi được cái đúng thôi ! vaiz !

M849857523
18-06-12, 04:42 PM
nạp bao nhiêu là lên vip 1 vậy

M849857523
18-06-12, 05:46 PM
tui biết hết mánh để ko cần nạp vẫn tất thắng rùi

---------- Post added at 05:46 PM ---------- Previous post was at 05:41 PM ----------

trong ba đối thủ ko hề có nước nào trùng nhau
các tướng ở vị trí nào thì chỉ ra ở vị trí ấy
VD liêu hóa đứng ở vị trí 1 chỉ ra kéo
hoàng cái vị trí 2 chỉ ra đấm
vu cấm vị trí 3 chỉ ra lá
những cái này giúp bạn dễ ra tướng hơn khi đi ott
bí quyết đó:3 đối thủ ko hề ra nước giống nhau nên vượt hai bé đầu là có thể tèn ten bé ba(bí quyết quay tướng tím.2 tướng xanh lúc đầu để thăm dò nước.tướng tím cuối cứ thế mà ra)

phongle21pro
18-06-12, 08:36 PM
Aj trả lời jum mjk với....................

M313499195
20-06-12, 08:46 PM
ko phải thế mà là level 30 ko nên dùng tướng tím chứ vẫn nê chiêu mộ tướng xanh xài tạm rẻ như bèo

M849857523
22-06-12, 10:15 PM
mình là hiệu úy 4 và đang dùng đội hình 1-3
hoàng cái.tướng chính.vu cấm.thái sử từ.hiện giờ đang cấp 41.
mọi người xem mình có nên thay vu cấm bằng từ thứ hiện giờ ko

M577541615
24-06-12, 11:32 PM

---------- Post added at 05:46 PM ---------- Previous post was at 05:41 PM ----------

trong ba đối thủ ko hề có nước nào trùng nhau
các tướng ở vị trí nào thì chỉ ra ở vị trí ấy
VD liêu hóa đứng ở vị trí 1 chỉ ra kéo
hoàng cái vị trí 2 chỉ ra đấm
vu cấm vị trí 3 chỉ ra lá
những cái này giúp bạn dễ ra tướng hơn khi đi ott
bí quyết đó:3 đối thủ ko hề ra nước giống nhau nên vượt hai bé đầu là có thể tèn ten bé ba(bí quyết quay tướng tím.2 tướng xanh lúc đầu để thăm dò nước.tướng tím cuối cứ thế mà ra)
Linh tinh . Tôi ott thằng Vu Cấm , Hoàng Cái , Trương Hợp cả 3 thằng đều ra đấm . Nói chung la ott chúng no ít khi ra lá , chủ yếu là ra đấm và kéo thôi . Tướng nước Thục có thiên hướng ra kéo , còn 2 nước kia có thiên hướng ra đấm . Để an toàn phát đầu tiên anh em nên ra đấm . Nếu nó ra kéo thì ok , cón nếu nó ra đấm giồn mình thì phát tiếp theo ra lá . Mình đã thử ngiệm chỉ đối tửu 8 lần đã được Vu Cấm , Hoàng Cái , Từ Thứ và 1 it the kinh nghiêm . Ko tin anh em cứ test

PhươngQuân
25-06-12, 07:17 AM
bạn lên lv 50 hả chiêu mộ tướng tím vì đây là kinh nghiệm chơi tướng lam duới lv50 của mình, dưới lv50 sxài tướng lam vẫn ccó thể vượt được phó bản cổ mộ khó, thậm chi là qua gần 50% phó bản Hung Nô, điều quan trọng là cường hóa đồ là ok, còn theo mình thì lên lv50 có thể không cần chiêu tôn sách, thậm chí là không cần tướng tím luôn nếu nhà nghèo vẫn có thể đi tiếp map được như bt ;)
Bạn có thể đưa ra bằng chứng chứ, không chiêu được tướng tím trừ khi là vip 0. Nếu bạn tự tin rằng không chiêu tướng tím mà chơi được 1 đến 2 tháng để vượt qua phó bản HUNG NÔ. Thì hãy chơi thử để biết độ khó khăn của nó. Trên thực tế việc chiêu tướng tím với vip 0 là hoàn toàn có thể. Còn nếu có bạn nào vip 0 chơi mà bảo không chiêu tướng tím được, thì xin lỗi, ĐÓ LÀ BỞI VÌ BẠN QUÁ GÀ. Trong 1 tháng, nêu bít cách 1 vip 0 có thể chiêu được đến 2 tướng tím hoặc hơn. Nghe bạn nói " thậm chí là không cần tướng tím luôn nếu nhà nghèo vẫn có thể đi tiếp map được như bt " mình không hiểu là thế nào nhưng mà thấy bạn quá nguy hiểm.:010:

Member☻♥
25-06-12, 08:37 AM
haizz. 7 thằng tướng tím + đồ gần full set tím 5x. éo clear nổi hung nô khó vì thíu thằng hỳm lỗ túc :010:

M482041041
27-06-12, 07:10 AM
Cám ơn bài viết của bạn nhá. Mà có cách nào hay mẹo nhỏ tỷ lệ thắng trong OTT cao k ( trừ tất thắng ) :05:

soilwk
27-06-12, 09:09 AM
tích góp của cải 3 tuần chơi game chiêu đc mỗi thằng hạ hầu đôn còn lại chiêu đủ tướng xanh để biết công-nhược tụi nó rồi sa thải :D
mà mấy thằng tướng tím kéo búa bao giỏi lắm đối tửu lam mà đc thằng tướng tím chỉ có 1/3 cơ hội thắng :13:

ThinhBoySOck
27-06-12, 11:11 AM
Lên 5x chiêu con Tôn sách là một quyết định không hề sai lầm

Đào Đức Kiên
27-06-12, 01:09 PM
Mình Lv 7x rồi mà đc 4 thằng tướng tím + chủ tướng là 5. Quân hàm: Trấn Quốc Tướng 2* Chứa đc 8 tướng.. Chủ tướng: Kienkoi.192 -- 1: Tôn sáck. 2: Hạ hầu uyên. 3: Thái văn cơ. 4: Bàng thống.. Bây giờ mình chiêu mộ thêm Lỗ túc và Hạ hầu đôn thỳ nên chọn ai nhỷ.. Theo mình là nên chọn Lỗ túc, bởi vì đi hung nô khó ải thứ 17 có 3 thằng hậu quân rất là mạnh ( hồi phục 9k - 10k máu/ 1 lần ), mà tiền quân có sinh lực là trên 100k máu.. Nên chọn Lỗ túc để nó khống chế hậu quân và như vậy thỳ rất dễ dàng qua rồi. Còn Hạ hầu đôn thỳ mình chiêu mộ sau cũng đc.. Có 8 thằng tướng tím thỳ bạn chọn ai cũng đc.. Cáck bày trận của mình. 1: Bàng thống. 2: Chủ tướng. 3: Hạ hầu uyên. 4: Thái văn cơ hoặc Lỗ Túc. 5: Tôn sáck.. Trận như vậy có ổn ko các bạn.. Mình đã vượt qua đc PB Hung Nô ( khó ) Lv 5x rồi đấy... Ai thấy hay thỳ Thanks mình cái nhé...

M479624658
02-07-12, 01:51 PM
cho mik hỏi co lên dùng e chân cơ tướng tím 70 ko.??.ko đủ khả năng xài tướng vàng

♦Tinh Hồn♦
07-07-12, 12:21 PM
giờ có tướng Tím khó dữ :D nạp tiền vào mới có :D

beanh123bd
07-07-12, 05:21 PM
Z chiêu mộ đủ 5 tướng tím lv 50 thì nghe nói được tặng 700 vàng khóa +4 the~ Exb cực
cho mình hỏi cái đó thi nhận ở đâu Z

KễnhCôngTử
08-07-12, 03:16 AM
Từ Thứ, Hoa Hùng, Mã Trung, Tuân Vực, Trương Giác + Tướng Chính. Hoa Hùng vs Tướng Chính mặc set Mãng Lân Tím 5x Thần Đúc. còn những tướng kia mặc sét 5x tím thường qua đc Hung Nô Khó đây. cần gì nạp thẻ lên tướng tím :)) =))

M193445758
10-07-12, 10:51 PM
cho mình hỏi! mình lv 41 rồi mà sau vẫn có 3 tướng chừng nào mới dc 4 tuớng vây

M995139087
12-07-12, 04:17 PM
toàn thứ coppi bài ng khác qua dán mỗi thứ 1 ít

Kutia Mèo
12-07-12, 04:31 PM
cho mình hỏi! mình lv 41 rồi mà sau vẫn có 3 tướng chừng nào mới dc 4 tuớng vây
4 tướng yêu cầu bạn phải có hàm Hiệu Úy 1 trở lên.
Để có 5 tướng yêu cầu bạn phải có Cấp bậc Quân hàm là: Trung Lang 1 trở lên.

5 tướng là max trong Long Tướng.

Ngoài ra khi thăng cấp quân hàm bạn sẽ gia tăng số ô chứa tướng :)

toitenlan
27-07-12, 05:10 PM
Ban oi toi cap 52 sao kong doi duoc tuu tuong tim .ai biet bao toi cai

1000VND
27-07-12, 07:06 PM
Ban oi toi cap 52 sao kong doi duoc tuu tuong tim .ai biet bao toi cai

Bạn nạp thẻ 20k làm Vip 1 mới mở chức năng đối tửu tím nhé!

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:01 PM ----------

đội hình siêu công 5x đến 7x phải là:tướng chính, hạ hầu đôn ,thái sử từ, hậu quân thái văn cơ.đi đánh quái công thành luôn top.với bạn nào ít đập thiên phú.lên chuyển hết thiên phú chính xác phá kích bạo kíck sang hạ hần đôn.anh nào crik rất là điên.đánh lôi đài HHD của tớ 1 kick chết tôn sách đội bạn ^^

Đây cũng là đội hình mình chuẩn bị dùng ;))

M29586867
28-07-12, 01:34 AM
ai chỉ tui cách lấy tướng tím 5x dễ yk....lở xài gần hít tiền rồi....:(

o0oCunEm
30-07-12, 06:29 AM
Tui lên 70 rồi mà chưa có tướng vàng , bạn biết OTT với tướng vàng ko ? Chỉ giúp mình với

Dinobots
01-08-12, 11:09 AM
Cho hỏi làm sao để được đối tửu tướng tím vậy? Em đã cấp 50, hàm trung lang rồi mà sao vẫn chưa được đối tửu tướng tím?

Moc Long Exctasy
01-08-12, 12:16 PM
[QUOTE=Lynk•NĐ;3811247638]Khi nào Tinh Tướng của bạn lên tầng thứ 3 thỳ tướng chính thành màu tím , lên tầng thứ 4 thành màu vàng[COLOR="Silver"]

Phải thêm vào 1 cái nữa là lên trung lang thì thành tím lên xa kị thì thành vàng
Mình xa kỵ mà tướng tinh đã lên tầng 4 đâu vẫn chữ vàng

M20294966
01-08-12, 07:29 PM
Cho hỏi làm sao để được đối tửu tướng tím vậy? Em đã cấp 50, hàm trung lang rồi mà sao vẫn chưa được đối tửu tướng tím?

Bạn phải trở thành VIP 1 trở lên thì mới mở được đối tửu tím

M405069462
04-08-12, 10:30 AM
minh len lv 50 oi, ma chang the chieu mo tuong tim.......ngheo lun........luc dau tuong dc.....gio thi cong coc

M835321883
08-08-12, 04:30 PM
me choi hoag nguỷet ah la ngu!
no dah trug quan tien quan thi no dah kieu nao chag chet

M924111575
12-08-12, 09:27 AM
chuẩn. đúng ý của mình. tướng lam mà đồ ngon tí vẫn thắng hết

---------- Post added at 09:27 AM ---------- Previous post was at 09:24 AM ----------

phải có vip thì mới đổi tửu tướng tím được, nếu không có vip mà muốn đổi tửu tướng tím thì phải lên lever 70 nhung lúc đó thì người ta đang chiêu mộ tướng vàng rùi chứ chẳng ai chiêu mộ tướng tím nữa cả

M921051794
12-08-12, 04:06 PM
co ai biet cach sap xep thu tu tan cong cua quan ta k?
e dung tien quan la ton sach
trung quan: chu tuong va truong phi
hau quan; lo tuc va hoang nguyet anh
ai chi em cach bay tran de duoc thu tu tan cong la:chu tuong=> hoang nguyet anh=>truong phi=>lo tuc=>ton sach
tks nhiu

0989925012
22-08-12, 08:49 AM
2 tướng tím lv 50,Thái văn Cơ và Bàng Thống nên chiêu mộ tướng nào phân vân quá.Skill khống chế của Bàng Thống có hiệu quả không?.Ai trả lời giúp mình với

M62398307
23-12-12, 12:22 PM
cho toi hoi tai sao kich hoat tuong tinh huyen vu ma kôc duoc ky nang binh duong doan nhu o tuong tinh noi ? cam on rat nheu

zCuồngMaz
12-08-13, 09:23 PM
Bạn đợi lên 70 cũng đc.Mình lên cấp 76 rồi,khi lên 70 là tổng cộng mình có khoảng 14720836 bạc.Nên chiêu mộ mệt nghỉ luôn.

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:49 PM ----------

Bạn nên chiêu mộ Thái Văn Cơ dể có sĩ khí còn nếu bạn chiêu mộ Bàng Thống thì bạn phải dồn hết tiền vào cường hóa cho cái phiến + 70 thì lúc đó gặp đứa nào cũng choáng hết.

---------- Post added at 09:17 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

Bạn phải kích hoạt đến Huyền vũ có cái chữ KỸ bạn chỉ vào đó có tên tuyệt chiêu,bạn chỉ việc tìm ra chỗ có ghi Binh Lương Đoạn rồi đi chiến rồi khi kích hoạt đến chỗ đó rồi lại chiến đến khi kích hoạt đc sao đó thì đc tc đó.

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:17 PM ----------

Bạn phải kích hoạt đến Huyền vũ có cái chữ KỸ bạn chỉ vào đó có tên tuyệt chiêu,bạn chỉ việc tìm ra chỗ có ghi Binh Lương Đoạn rồi đi chiến rồi khi kích hoạt đến chỗ đó rồi lại chiến đến khi kích hoạt đc sao đó thì đc tc đó.

---------- Post added at 09:23 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

Tặng bạn hai chữ,nạp xu.Sau khi nạp xu thì bạn sẽ trở thành VIP và có thể OTT tướng vàng rùi.