PDA

Võ lâm Truyền kỳ : cho mình hỏi về phiên bản mới f9 ko phù đc

music_is_life
08-10-12, 12:10 AM
Mình muốn hỏi f9 phù không được là tính năng mới phải không . vậy giờ có gì thay thế ko. nếu f9 ko phù được thì chắc phong thần hết hứng thú rồi vì phải có người f9 thì người bị f9 mới chịu nạp thẻ cày cấp và # đồ lên 12 . cũng như người f9 rớt đồ cũng lại nạp thẻ # đồ lên 12 lại hoặc cày cấp lên cao hơn ... bây giờ f9 ko phù đc hỏi còn ai chịu cày cấp, # đồ, đua tốp. cấp cao đồ #12 rủ pk cũng ko ai chơi f9 thì 100 % là rớt đồ lên cũng ko còn ai f9 nếu có cũng chỉ mấy người dupe vì người ta dupe đc f9 rớt thì mặc đồ mới ko thiếu .:o hầu hết mọi người vào 8 xong out .ko còn như xưa người thì f9 người bị f9 hăng say đánh nhau cả ngày đến tận đêm khuya... bây giờ hầu hết người ta cũng ko cày cuốc cấp ko còn nạp thẻ đua tốp vì có lên cao, đồ #12 cũng chẳng để làm gì trong tiên ma. ko còn người f9 . ko còn người bị f9 phải chăng phong thần đến hồi ... ... rồi .:o boss 40 thì giờ làm ko đủ tiền mua lag lại mất thời gian ... nói sơ sơ quái giờ cũng quá khỏe ai đồ ngon thì còn trụ đc ai đồ ko đc víp cấp ko cao thì ko train nổi trong tm . . . auto của game bơm máu thì tốn gấp vài lần phiên bản cũ . giờ vng cho cả săn even ngoài nhân giới vì trong tm quái quá khỏe 3x 4x san tốn máu mana mà ko đủ even sài vì quái quá khỏe chết lên chết xuống ... còn train quái cấp 10 thì có boss cũng ko có ngọc mà khảm hoặc bán. mình chỉ nói những vấn đề cơ bản nhất chứ chưa nói đến các nhiệm vụ ...anh em vào quang gạch nhẹ thôi nha' :07:

✌ʕʘ‿ʘʔ✌ haha
08-10-12, 09:23 AM
Tay này chắc ở PBC chuyên môn đi F9 đây ;)

hoangst1274vtt
08-10-12, 10:38 AM
vẫn có cách f9 mà ko sợ rớt đò tại mọi ng ko chịu suy nghỉ hoặc chưa biết :D

bacdau
08-10-12, 12:15 PM
vẫn có cách f9 mà ko sợ rớt đò tại mọi ng ko chịu suy nghỉ hoặc chưa biết :D

Chắc là F9 xong bị người ta đuổi thì out game hả:U Gặp ta kiểu naygf thì chỉ có chết hoặc là đừng online

anbachkhoa
08-10-12, 12:19 PM
người f9 rớt đồ cũng lại nạp thẻ # đồ lên 12 lại hoặc cày cấp lên cao hơn
f9 phù mà để bị giết, ga quá bạn ơi, thôi thì đừng có phù

jukido8x
08-10-12, 03:00 PM
Mình muốn hỏi f9 phù không được là tính năng mới phải không . vậy giờ có gì thay thế ko. nếu f9 ko phù được thì chắc phong thần hết hứng thú rồi vì phải có người f9 thì người bị f9 mới chịu nạp thẻ cày cấp và # đồ lên 12 . cũng như người f9 rớt đồ cũng lại nạp thẻ # đồ lên 12 lại hoặc cày cấp lên cao hơn ... bây giờ f9 ko phù đc hỏi còn ai chịu cày cấp, # đồ, đua tốp. cấp cao đồ #12 rủ pk cũng ko ai chơi f9 thì 100 % là rớt đồ lên cũng ko còn ai f9 nếu có cũng chỉ mấy người dupe vì người ta dupe đc f9 rớt thì mặc đồ mới ko thiếu .:o hầu hết mọi người vào 8 xong out .ko còn như xưa người thì f9 người bị f9 hăng say đánh nhau cả ngày đến tận đêm khuya... bây giờ hầu hết người ta cũng ko cày cuốc cấp ko còn nạp thẻ đua tốp vì có lên cao, đồ #12 cũng chẳng để làm gì trong tiên ma. ko còn người f9 . ko còn người bị f9 phải chăng phong thần đến hồi ... ... rồi .:o boss 40 thì giờ làm ko đủ tiền mua lag lại mất thời gian ... nói sơ sơ quái giờ cũng quá khỏe ai đồ ngon thì còn trụ đc ai đồ ko đc víp cấp ko cao thì ko train nổi trong tm . . . auto của game bơm máu thì tốn gấp vài lần phiên bản cũ . giờ vng cho cả săn even ngoài nhân giới vì trong tm quái quá khỏe 3x 4x san tốn máu mana mà ko đủ even sài vì quái quá khỏe chết lên chết xuống ... còn train quái cấp 10 thì có boss cũng ko có ngọc mà khảm hoặc bán. mình chỉ nói những vấn đề cơ bản nhất chứ chưa nói đến các nhiệm vụ ...anh em vào quang gạch nhẹ thôi nha' :07:

f9 không phù dc thì phải đầu tư để # đồ lên 12 hoặc cày cấp cho nhanh+mua đồ thật mạnh, ví dụ như sét cam# 12 5 món, vk 10x #12, khảm 12 viên nguyệt hoa trở lên thì mới ko sợ và khi đó ko cần phù nữa.vậy đấy;)

Ice Frog
08-10-12, 04:18 PM
Bây giờ 200 chuyển sinh 200 thì cày cấp gì nữa hả bạn ? :13:

Còn không muốn mất đồ thì đừng f9. Bây giờ ông đang luyện cấp thì thằng điên nào đấy chạy lại đồ sát ông về thành chắc ông phải vui lắm :o

Bão Vũ Cuồng Phong
08-10-12, 04:40 PM
cái này thì trời mới biết được ko có ds cũng mất vui

MajinBoo2012
08-10-12, 05:37 PM
Ban muon phu thi su sung khu lai phu ma phu. Ban nhah tay thi phu dc thoi ma:)

Chuột CangCuRu
09-10-12, 12:25 AM
Muốn an toàn thì khóa đồ lại rồi chuẩn bị ít xu, phúc hộ phù ( không rõ còn bán không). Lúc nào pk mà chết thì phục sinh ( mất có 1 xu ) rồi biến phúc hộ phù lượm lại. Nếu mà nó dame tại chỗ thì đợi đến khi không thấy nhân vật nữa thì phục sinh. Còn 1 cách nữa bạn tự tìm nha

vipkhaiminh
09-10-12, 06:34 AM
Mình cũng phản đối cái tính năng mở PK không phù đc. Phù khi pk+ rớt đồ - exp là bản sắc của FS từ khi open beta đến giờ. Bây giờ thay đổi chán luôn. FS chỉ vui khi có 2 phe đối địch nhau

anbachkhoa
09-10-12, 06:39 AM
tối nào mấy cao thủ hỏa diêm cũng ra đanh nhau , ai bảo là không có đối địch. rồi vân lương, chiến trường để làm gì. âm kinh nghiệm thì đi rửa, tốn bao nhiu xu.

SnowPrince881991
09-10-12, 09:12 AM
ko có 2 phe thì làm gì còn gì vui... nếu cứ nạp thẻ cày cấp cho lên cao . đứng tốp .1 2 chỉ để ngắm thì cày làm gì . game để giải trí có người f9 có người bị f9 vậy mới vui chứ . còn theo có người nói mặc set cam #12 vu khí 12 khảm kim ô đi chăng nữa mà kêu đi f9 ko phù . có ai giám ko . 2 3 acc mặc cam #6 cũng đủ sút bạn về thủ khố rồi . mình muốn nói về vấn đề f9 ko phù đc sẽ làm phong thần giảm phần hấp dẫn cũng như giảm tối thiểu vấn đề rớt đồ cho các ban f9 .có ai f9 mà ko rớt đồ ko ... ngay cả có auto mà nhiều lúc có vấn đề về mạng hay cúp điện 99% ko ai biết vẫn rớt đồ như bình thường . có phù có thể giảm thiểu tối đa 50/50 phù bằng tay ... cũng như bạn nào có auto pro phù có tự tin nói mình có thể phù 100% thành công ko . ai có ý kiến gì có thể bình luận và góp ý cho vng biết xem có thể khắc phục đc vấn đề này cho anh em gamer không . ai đã chơi phong thần thì cũng đã 1 lần hoặc nhiều lần f9 giờ ko còn phù đc cũng có thể nói phong thần mất đi bản chất vốn có của phong thần trong 5 năm qua .

---------- Post added at 02:12 AM ---------- Previous post was at 01:53 AM ----------

anbachkhoa ... ban có biết ở hỏa diệm cung có ai bây giờ giám đi cướp lương hay pk có ai giám bật f9 ko . hay ngày 8/10/2012 hỏa diệm cung lại mới dupe thêm đc 1 số cam ... rất nhiều người dupe đc . giờ những người đó có giám ra mạnh tân f9 ko . trong khi nói ko sai mỗi người đupe đc cam . xu . b . vũ khí 10x . nghich . là rất nhiều .................................................. .có thể nói dupe cũ của sever vân lôi điện . thanh phong . vng ko xử lý đc thì đupe lần này chắc cũng ko làm gì đc rồi . ( y học pó tay - vinagame chắc phải chuyển lên tuyến trên điều trị )

anbachkhoa
09-10-12, 09:56 AM
tại sao cứ phải f9 mới được, nếu là pk giải trí thì xanh, vàng tím cũng được vậy. còn ai muốn f9 thì cứ việc nhưng có chơi có chịu, dám f9 thì chấp nhận rủi ro mất đồ. còn không dám thì cứ xanh, tím ta phang thôi.

Chuột CangCuRu
09-10-12, 10:07 AM
Vấn đề là, f9 xong rồi phù nó đã ăn vào máu rồi.

ShaoZiLong
09-10-12, 10:12 AM
đúng là suy nghỉ của mấy thằng nông cạn, f9 mà phù đc để mày đi cắn trộm người ta à. đã có gan f9 thì ngon dánh trực tiếp nè.gà thì đừng f9,VNG cho pk ko phù là đúng, bàn cải gì nửa, ko muốn chơi nửa thì nghỉ đi,để người khác chơi.tung tin dồn nhảm ko à

Chuột CangCuRu
09-10-12, 10:12 AM
Mà nói nhiều làm gì ta. VNG sẽ không bao giờ sửa đâu. Chúc các bạn hay F9 không bị rơi đồ nha. Rơi rồi nản qúa đâm ra nghỉ game.

ShaoZiLong
09-10-12, 10:17 AM
thì nghỉ đi.ai cấm, pk mà phù,ko nên đi pk nửa đi ha, cắn trộm gà quá.nếu ai ko phục có thể tới băng nguyên điện pk với anh. tiên ma hay nhân giới củng ok

Plusth04
09-10-12, 12:09 PM
chủ yếu là để tránh 2 bên pk nhau (lãnh địa or f9) sắp thua có thằng phù về, lý thuyết thì đúng nhưng thực tế thì giảm số lượng người chơi pk với nhau :|

music_is_life
11-10-12, 01:40 AM
( ShaozinLong ) đúng là suy nghỉ của mấy thằng nông cạn, f9 mà phù đc để mày đi cắn trộm người ta à. đã có gan f9 thì ngon dánh trực tiếp nè.gà thì đừng f9,VNG cho pk ko phù là đúng, bàn cải gì nửa, ko muốn chơi nửa thì nghỉ đi,để người khác chơi.tung tin dồn nhảm ko à

xin thưa với bạn gần như 80% ngọc bạn khảm trên người là của mình bán cho bạn đó ... từ hồi bạn mới cấp 45 tm ... có lẽ hồi đó bạn bị mấy ông bên bang tam giới f9 nhiều quá đâm ra loãng với f9 phù ... ( giờ sắp đcj chuyển sever rồi đó bạn ) nếu bạn có thích thì chuyển qua hỏa diệm cung bọn mình xin tiếp bạn 24/24 bất kể gặp ở đâu cũng f9 bạn ... có thể qua đây bạn chỉ giám đứng trong thủ khố mà sủa ra thôi chứ ko giám ra ngoài ...có thể nếu bạn đặt chân qua hỏa diệm thì bạn phải bán acc vi 1 năm chưa chắc bạn lên nổi 10% trong tiên ma chứ đừng nói lên cấp đc nũa ... nếu bạn ko tin cứ thử chuyển qua đi giữ nguyên tên nhân vật bạn hiện giờ đừng đổi tên xem bạn có phải đứng trong thủ khố cầu xin ko ..... chắc bên băng nguyên bạn bị f9 nhiều quá lên mắc bệnh ... mình đs thì chạy đi dạo thấy là f9 chứ có cần phải đt cho bạn nói mình đang f9 ko . bạn bị f9 nhiều quá thì nói người ta cắn trộm bạn cũng có vũ khí #12 đánh trực tiếp là đánh thế nào f9 và người bị f9 ko đánh trực tiếp hả . gà mà người ta giám f9 bạn à vậy chứng tỏ bạn cũng gà hoặc pk ngu lên người ta khinh người ta f9 .......chứ bạn pk tốt thì ai giám f9 bạn ... suy nghĩ những lời mình nói đi nhé trừ khi bạn ko có óc hoặc đầu đất ( ShaoZinLong ) băng nguyên điện ....... f9 là 1 cái thú vui . người bị f9 cũng là 1 cái thú vui

---------- Post added at 06:40 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

( ShaozinLong ) đúng là suy nghỉ của mấy thằng nông cạn, f9 mà phù đc để mày đi cắn trộm người ta à. đã có gan f9 thì ngon dánh trực tiếp nè.gà thì đừng f9,VNG cho pk ko phù là đúng, bàn cải gì nửa, ko muốn chơi nửa thì nghỉ đi,để người khác chơi.tung tin dồn nhảm ko à xin thưa với bạn gần như 80% ngọc bạn khảm trên người là của mình bán cho bạn đó ... từ hồi bạn mới cấp 45 tm ... có lẽ hồi đó bạn bị mấy ông bên bang tam giới f9 nhiều quá đâm ra loãng với f9 phù ... ( giờ sắp đcj chuyển sever rồi đó bạn ) nếu bạn có thích thì chuyển qua hỏa diệm cung bọn mình xin tiếp bạn 24/24 bất kể gặp ở đâu cũng f9 bạn ... có thể qua đây bạn chỉ giám đứng trong thủ khố mà sủa ra thôi chứ ko giám ra ngoài ...có thể nếu bạn đặt chân qua hỏa diệm thì bạn phải bán acc vi 1 năm chưa chắc bạn lên nổi 10% trong tiên ma chứ đừng nói lên cấp đc nũa ... nếu bạn ko tin cứ thử chuyển qua đi giữ nguyên tên nhân vật bạn hiện giờ đừng đổi tên xem bạn có phải đứng trong thủ khố cầu xin ko ..... chắc bên băng nguyên bạn bị f9 nhiều quá lên mắc bệnh ... mình đs thì chạy đi dạo thấy là f9 chứ có cần phải đt cho bạn nói mình đang f9 ko . bạn bị f9 nhiều quá thì nói người ta cắn trộm bạn cũng có vũ khí #12 đánh trực tiếp là đánh thế nào f9 và người bị f9 ko đánh trực tiếp hả . gà mà người ta giám f9 bạn à vậy chứng tỏ bạn cũng gà hoặc pk ngu lên người ta khinh người ta f9 .......chứ bạn pk tốt thì ai giám f9 bạn ... suy nghĩ những lời mình nói đi nhé trừ khi bạn ko có óc hoặc đầu đất ( ShaoZinLong ) băng nguyên điện ....... f9 là 1 cái thú vui . người bị f9 cũng là 1 cái thú vui

Plusth04
11-10-12, 07:13 AM
f9 phù được mới vui ko thì chỉ có quá vip may ra mới dám f9 :)

ShaoZiLong
11-10-12, 05:19 PM
(music-life) 1- hoả diệm cung(seve dup) ta ko vào, muốn f9 ta thì qua seve thứ 3 đi. 2-f9 ta ko phải là tam giới mà là bọn gà quân đoàn thép. 3- đang cắm acc săn event bật bom đánh chết ta xong phù mất, lúc ta lên mạng sao ta kêu ra f9 hoặc ta pk sao ko dám đánh đi. như vậy ko phải là cắn trộm là gì. 4-nếu đả dám thách thức ta sao ko để tên nv thật ý, giấu làm gì. nói tóm lại là làm chuyện mờ ám sợ người ta biết rùi xấu hổ hả em suoimau. hôhô

Triển Mưa
12-10-12, 12:12 AM
(music-life) 1- hoả diệm cung(seve dup) ta ko vào, muốn f9 ta thì qua seve thứ 3 đi. 2-f9 ta ko phải là tam giới mà là bọn gà quân đoàn thép. 3- đang cắm acc săn event bật bom đánh chết ta xong phù mất, lúc ta lên mạng sao ta kêu ra f9 hoặc ta pk sao ko dám đánh đi. như vậy ko phải là cắn trộm là gì. 4-nếu đả dám thách thức ta sao ko để tên nv thật ý, giấu làm gì. nói tóm lại là làm chuyện mờ ám sợ người ta biết rùi xấu hổ hả em suoimau. hôhô
xác nhận với bạn này là thường xuyên bị cắn trộn khi đang cắm event, cắn xong phù vội ra nhân giới. 1 năm tiên ma không lên nổi 10% nói mà đã thấy ngu

anbachkhoa
12-10-12, 04:01 PM
cãi nhau làm gì, ai thích thì cứ việc f9, không phù được thì ráng chịu,đâu thể bắt người khác sửa tính năng theo ý mình được
nếu muốn thì lập cái thớt mới bỏ phiếu đi

thanhhuyen2011
12-10-12, 04:26 PM
F9 k fù dc mới hay. Có gan thì pk hết lịt đi. K thì sắm 1 rương phúc hộ phù. Cảm thấy cắn người ta k xong mà bị bật lại thì dùng.

hoangst1274vtt
12-10-12, 07:13 PM
Chắc là F9 xong bị người ta đuổi thì out game hả:U Gặp ta kiểu naygf thì chỉ có chết hoặc là đừng online
khi đã f9 thì ko biết bị ng ta đuổi là sao,f9 out cũng đã sao chỉ làm cho mấy đứa bị f9 tức 1 cái enter là out rồi lo thằng nào mà sợ

thanhphuongc13
13-10-12, 12:11 AM
Nếu muốn đánh nhau thì rủ sô lô. Người ta chịu đổi phe là người ta chịu sô lô. Mình f9 thì khác gì mạnh ăn hiếp yếu,hoặc cắn trộm. Vinagame làm thế coi được. Tui ghét cái cảnh đi săn event mà mấy con vip cứ f9 suốt ngày suốt đêm

hoangst1274vtt
13-10-12, 10:48 AM
ev mà f9 là ng ta để làm vui cho bản thân hoạc có thù với ai đó chứ như tôi chỉ f9 khi ai dám ks săn bos thôi :D

thanhhuyen2011
13-10-12, 12:07 PM
Trước mình di siêu độ hay bị mấy thằng chêu ngươi cũng tức khói đâù nên Mà f9 như vậy kòn k tức. Ức nhất là khi vận lương mà bị cướp xong nó phù. Rùi cắm kill ac nhỏ ở sùng thành bị f9 thấy nó còn lởn vởn vác ac chính ra xuất dc một chiêu nó phù mất

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 12:39 PM ----------

Trước mình di siêu độ hay bị mấy thằng chêu ngươi cũng tức khói đâù nên Mà f9 như vậy kòn k tức. Ức nhất là khi vận lương mà bị cướp xong nó phù. Rùi cắm kill ac nhỏ ở sùng thành bị f9 thấy nó còn lởn vởn vác ac chính ra xuất dc một chiêu nó phù mất

thangkamat
13-10-12, 04:57 PM
ko biết thằng này vip ko mà nó í kiến như đúng rồi . nói thì hay nhưng mà k biết đã đầu tư khủng đến ,ức nào r mà oai oách thế

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

mày nói phải f9 để cho những ng bị f9 phải sắm đồ thế tại sao k phải là những thằng hay f9 như chúng mày đầu tư mua mấy set đồ về mà f9 dần . mày nghĩ ai cũng đâm đầu sắm vào game như chúng mày ak . có gan f9 thì đừng có sợ mất đồ còn k thì câm nín đi nhé

KIMTIEUCUONGHP
13-10-12, 09:32 PM
(music-life) 1- hoả diệm cung(seve dup) ta ko vào, muốn f9 ta thì qua seve thứ 3 đi. 2-f9 ta ko phải là tam giới mà là bọn gà quân đoàn thép. 3- đang cắm acc săn event bật bom đánh chết ta xong phù mất, lúc ta lên mạng sao ta kêu ra f9 hoặc ta pk sao ko dám đánh đi. Như vậy ko phải là cắn trộm là gì. 4-nếu đả dám thách thức ta sao ko để tên nv thật ý, giấu làm gì. Nói tóm lại là làm chuyện mờ ám sợ người ta biết rùi xấu hổ hả em suoimau. Hôhô về linh hoả mình tiếp bạn. Tiếp ho (music-life) nhạc gì cũng nhảy

anbachkhoa
14-10-12, 06:12 AM
hôm qua f9 1 đứa đang nhặt hàn thiết, lên pk 4, không tắt được làm tốn 2 xu

thanhhuyen2011
14-10-12, 07:03 AM
Lại cậy lớn bắt lạt bé dây mà. Mjh cũng dính 1 phát nên pk5 luôn.

catcattung2007
14-10-12, 04:21 PM
khong f9 dc thi dung pk khac, dau phai dung f9 la phai nap cảd hay cay cap gi dau. pk khác màu nếu đánh không lại người khác thì cũng nạp cảd vào cày cấp với # vũ khí được vậy, đâu phải f9 mới cày cấp được đâu. nếu như f9 phù được thì chắc ông tối ngày đi phá nv của người khác rồi phù phải không. f9 ko phù được sợ nguoi khác đánh chết rớt đồ chứ gì, vậy thì dưng F9, f9 nhiều qua người ta ghết thêm chứ gì

ÔngTrùmNo1
14-10-12, 10:42 PM
ai nói không phù đc thế ;)

---------- Post added at 10:42 PM ---------- Previous post was at 10:40 PM ----------

thấy mấy vip f9 thời nay anh hùng thôi, chiến đấu đến giọt máu cuối cùng;) không như trước bỏ của chậy lấy người nữa

ĐườngQuốc
15-10-12, 09:39 PM
:)còn cách này để an toàn khi đồ sát trước hết khóa trang bị sau khi đồ sát hết hộ chủ bạn hãy dùng di ngoại phù về thành thị mõi lần bạn về thành không để ý dòng chũ thành thi luôn cho bạn về để nghỉ mệt sau lần đi truy sát hoặc bị truy sát đó ;)