PDA

Võ lâm Truyền kỳ : Điểm Minh Phương Lệnh sẽ mất khi hết MPL k ?

anhdeptrailamna
04-12-12, 14:09
Điểm Minh Phương Lệnh sẽ mất khi hết MPL k ? ae cùng bàn luận trả lời hộ mình cái :11:

M210956083
04-12-12, 15:01
k hiểu gì cả , còn câu hỏi nào khó hơn không:05:

claudebarbin
04-12-12, 17:17
Minh phượng lệnh là tính năng vĩnh viễn nên điểm minh phượng sẽ ko mất khi hết hạn minh phượng cẩm nang và số điểm này sẽ bảo lưu đối với nhân vật của bạn và số điểm minh phượng sẽ bị trừ tương ứng khi bạn sử dụng điểm minh phượng + tiền vạn để mua các vật phẩm trong shop minh phượng.

kuquaya6
04-12-12, 18:57
Chào bạn,
Điểm MP lệnh sẽ k mất khi hết hạn MP lệnh, mà "mất" khi kết thúc chương trình Lệnh Bài Minh Phượng nhé.
Bạn có thể hiểu đơn giản là nếu sau 30 ngày (hết hạn MP lệnh) lại reset điểm, thì chẳng ai có thể cày đủ 60k điểm để đổi ĐP Vũ Khí BH.
Chúc bạn vui vẻ! :)

Cracking1978
28-02-13, 10:23
Chưa đủ ĐK tạo chủ đề mới nên tiện topic này cho hỏi MOD (VL miễn phí) :
- Tôi mua MPLH trong kỳ trân các ăn, lên lever 150 có cả bí kip 90, nay tôi max Skill đó rồi, muốn luyện Skill khác thì phải mua bí kip hay là làm NV 9x.
- Điểm minh phương lệnh mình đang tích lũy xem ở đâu.
- Tôi ở máy chủ Uy long không thấy có bổng thiếu lâm kim ô, có phải VNG không ra loại vũ khí này không, sắp tới có mua được bằng zing xu.

Cám ơn!

---------- Post added at 10:23 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

Mới chơi VL nên muốn hỏi MOD (VL miễn phí) 1 số câu hỏi :
- Tôi mua MPLH trong kỳ trân các ăn, lên lever 160 có cả bí kip 90, nay tôi max Skill đó rồi, muốn luyện Skill khác thì phải mua bí kip hay là làm NV 9x.
- Tôi ở máy chủ Uy long không thấy có bổng thiếu lâm kim ô, có phải VNG không ra loại vũ khí này không, sắp tới có mua được bằng zing xu.

Cám ơn!

tieulinhdm193
28-02-13, 11:48
Mới chơi VL nên muốn hỏi MOD (VL miễn phí) 1 số câu hỏi :
- Tôi mua MPLH trong kỳ trân các ăn, lên lever 160 có cả bí kip 90, nay tôi max Skill đó rồi, muốn luyện Skill khác thì phải mua bí kip hay là làm NV 9x.

Cám ơn!

Chào bạn !

_ Thứ nhất: Bạn luyện max 1 skill 9x rồi thì vẫn có thể luyện thêm skill khác nếu bạn muốn và BK thì bạn có thể mua của người chơi khác hoặc làm nhiệm vụ cấp 90 để nhận đầy đủ kỹ năng cấp 90

_ Thứ 2: Nếu bạn muốn kiểm tra điểm MPL mà mình đã tích lũy được thì chỉ cần thao tác đơn giản " Click chuột phải vào Minh phượng cẩm nang, kéo xuống 1 chút Sau đó chọn dòng xem điểm MPL"

http://i1327.photobucket.com/albums/u663/Ngo_van_Tuan/12_zps44b5697d.jpg

_Thứ 3: Vấn đề về bỗng Kim Ô thiếu lâm có hay không là do người chơi tự lựa chọn hệ phái khi chế tạo, Bạn có thể tham khảo tính năng chế tao trang bị Kim Ô Tại Đây (http://volammienphi.zing.vn/tin-tuc/chi-tiet.tin-nong-vltk-mien-phi.14-12-bat-dau-che-tao-bao-ruong-trang-bi-kim-o.3896.html)

Thân ái!

Cracking1978
28-02-13, 11:51
Chào bạn !

_ Thứ nhất: Bạn luyện max 1 skill 9x rồi thì vẫn có thể luyện thêm skill khác nếu bạn muốn và BK thì bạn có thể mua của người chơi khác hoặc làm nhiệm vụ cấp 90 để nhận đầy đủ kỹ năng cấp 90

_ Thứ 2: Nếu bạn muốn kiểm tra điểm MPL mà mình đã tích lũy được thì chỉ cần thao tác đơn giản " Click chuột phải vào Minh phượng cẩm nang, kéo xuống 1 chút Sau đó chọn dòng xem điểm MPL"

http://i1327.photobucket.com/albums/u663/Ngo_van_Tuan/12_zps44b5697d.jpg

_Thử:3 Vấn đề về bỗng Kim Ô thiếu lâm có hay không là do người chơi tự lựa cọn hệ phái khi chế tạo, Bạn có thể tham khảo tính năng chế tao trang j Kim Ô Tại Đây (http://volammienphi.zing.vn/tin-tuc/chi-tiet.tin-nong-vltk-mien-phi.14-12-bat-dau-che-tao-bao-ruong-trang-bi-kim-o.3896.html)

Thân ái!
Sorry mình hỏi câu chót, mình ăn bí kíp 90 giờ đã max, khi muốn luyện Skill khác thì mình làm NV 90 để lấy 2 skill còn lại, vậy skill max ban đầu của mình có bị mất ko (trở về 0)
Cám ơn

tieulinhdm193
28-02-13, 15:04
Sorry mình hỏi câu chót, mình ăn bí kíp 90 giờ đã max, khi muốn luyện Skill khác thì mình làm NV 90 để lấy 2 skill còn lại, vậy skill max ban đầu của mình có bị mất ko (trở về 0)
Cám ơn

Không bị mất gì cả bạn ạ. .

Những Ngôi Sao
28-02-13, 18:45
Điểm minh Phượng sẽ không bị mất nhưng xu của bạn sẽ bị mất vì phải mua thêm 1 cái Minh Phượng Lệnh nữa ;).

Chuẩn không cần chỉnh
01-03-13, 15:38
Các bạn cho mình hỏi, sau khi sử dụng MPLH lên cấp 160, nếu sử dụng 80 Minh phượng đơn (mỗi MPD được 10 điểm MPL) thì được 800 điểm MPL, sau đó đổi phân thưởng ở mức 2:
- 778 điểm Minh Phượng Lệnh.
- 1.000 vạn lượng.
- Y/c: Hành trang có 50 ô trống
thì được 01 Bộ Kim Ô (7 ngày) (trang bị khóa vĩnh viễn, người chơi có thể chọn trang bị thích hợp với môn phái), vậy thời hạn 7 ngày là gì ??? Bộ trang bị đó tồn tại vĩnh viễn hay là sau 7 ngày thì tự biến mất :o

Việc này cần gấp nên rất mong các bạn trả lời sớm, vì để còn gom mua Minh phượng đơn đổi phần thưởng điểm Minh phượng lệnh, thanks for all :)

Đăng Điệp
01-03-13, 16:52
Các bạn cho mình hỏi, sau khi sử dụng MPLH lên cấp 160, nếu sử dụng 80 Minh phượng đơn (mỗi MPD được 10 điểm MPL) thì được 800 điểm MPL, sau đó đổi phân thưởng ở mức 2:
- 778 điểm Minh Phượng Lệnh.
- 1.000 vạn lượng.
- Y/c: Hành trang có 50 ô trống
thì được 01 Bộ Kim Ô (7 ngày) (trang bị khóa vĩnh viễn, người chơi có thể chọn trang bị thích hợp với môn phái), vậy thời hạn 7 ngày là gì ??? Bộ trang bị đó tồn tại vĩnh viễn hay là sau 7 ngày thì tự biến mất :o

Việc này cần gấp nên rất mong các bạn trả lời sớm, vì để còn gom mua Minh phượng đơn đổi phần thưởng điểm Minh phượng lệnh, thanks for all :)

Bộ trang bị là khóa vĩnh viễn và có hạn sử dụng 7 ngày sau khi nhận.
Sau 7 ngày trang bị tự động biến mất.
Trang bị này không thể quy nguyên, giám định, chế tạo thành Kim Ô Thạch,...

Chuẩn không cần chỉnh
01-03-13, 17:19

Cảm ơn bạn nhiều nhé, lâu lắm rồi mới quay lại chơi nên phải tìm hiểu dần dần :)

M83051129
04-09-13, 21:33
Mọi người ơi....mình mới tập chơi...cho mình hỏi muốn có minh phượng lệnh thì làm gì mới có được vậy!!!

CungLaGamerThoi
07-09-13, 15:26
thế bây giờ là 30 ngày à bạn :D
mình chơi sever thổ long mã thấy mấy người cùng sever bảo là vĩnh viễn

---------- Post added at 03:26 PM ---------- Previous post was at 03:23 PM ----------

tại vì nhìn trên shop MPL thấy cái xích long câu 7 ngày và 360 ngày rất rõ ràng còn mấy cái kia không thấy ghi gì cả
lên web đọc toàn thấy thông tin cũ từ 2012 đến tháng 3 4-2013
PS: ghép bài hộ mình

gauhai456
08-09-13, 11:58
thắc mắc cần mod giải thích dùm ;
minh phượng cẩm nang và kim mã cẩm nang hết hạn thì mình mua trên ktc click để sử dụng tiếp được nữa không hay là 1 nhân vật
chỉ kích hoạt được 1 lần .
mong nhận được câu trả lời từ bdh , thank :D

waitl0v3
08-09-13, 12:01
thắc mắc cần mod giải thích dùm ;
minh phượng cẩm nang và kim mã cẩm nang hết hạn thì mình mua trên ktc click để sử dụng tiếp được nữa không hay là 1 nhân vật
chỉ kích hoạt được 1 lần .
mong nhận được câu trả lời từ bdh , thank :D

Minh ph­ượng cẩm nang thì dùng được nhiều lần, hết hạn lại dùng được tiếp.
Kim mã cẩm nang 1 nhân vật chỉ được sử dụng 1 lần.

Bạn đọc kĩ thông tin hướng dẫn tại trang chủ là có hết mà.

nothinhtolose_gl
08-09-13, 12:02
ko bị mất đâu bạn ơi. đc bảo lưu đó

anmaihiendai
20-09-13, 21:36
chuan bi di ban mau:11:........................