Trang 1 trong 5 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 42
    Nhập môn Phàm nhân Đường Thiếu Gia's Avatar
    UserID
    544850
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Angry Hiệp Độc và Võ Lâm 2

Share
    Hiệp Độc rion33:1 phái bị coi thườngrion70:1 phái mà càng ngày nó càng khan hiếm như động vật trong sách đỏrion64:
    Như mọi người đã biết zzz Hiệp độc đang ngày càng xuống đáy xã hội của Jx2!
    Như mọi người chơi Jx2 bt` ai cũng muốn hệ phái của mình mạnh lên , ai cũng muốn sẽ ko bao h` có chêng lệch lớn trong game zzz
    Nhưng với Hiệp Độc , chưa bao h` chúng tôi có 1 cái gọi là " ngang cơ " với các phái khác cả zzz
    Tôi có 1 ví dụ ở ngay đây
    Một lần tôi có đánh 1 bé 4x ko tắt pk , nó liền gọi bảo kê của nó ra và bảo kê của nó thách tôi solo 3 ván ;-)nhưng cả 3 ván tôi đều thua DGT 8x ( tôi là hiệp độc 8x )
    DGT kia vừa hớn hở , vừa coi khinh hiệp độc :mad: tôi nói là nó chưa thực sự gặp phải hiệp độc pro nên ko biết zzz Nó liền nói :" mày thử hỏi hoaianhcongchua top 1 ngũ độc xem :T cái loại hiệp độc ko đáng để tao để tao đánh đâu :< "
    Có thể sau khi tôi viết xong bài này nhiều bạn cũng chê bai tôi lắm , nhưng chính các bạn có thể giúp đc hiệp độc ko đã thì hãy chê bai tôi nhé !:P

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Like  

Nhập môn Nhất giai cao thủ kavana1986's Avatar
    UserID
    168609
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Xin lỗi bạn mình nói thẳng thẳng thắn là mình rất khó chịu với những topic như của bạn :T

Hiệp Độc đã ít người chơi rồi thì đừng tạo bài làm nản lòng những người đang chơi nữa :T

Và mình nói thẳng là Hiệp độc không hề yếu . Hiệp độc chỉ yếu khi rơi vào tay người không biết pk = hiệp độc , chỉ yếu khi mà bạn không biết cách phát huy tiềm năng của hiệp độc .

Like  

Nhất giai cao thủ congsuy013's Avatar
    UserID
    540716
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,215
    Tiềm năng
    0

anh Kavana1986 gì ơi em thấy anh có cây đao nội lực đối phương tiêu hao có bán ko vậy

Like  

Nhập môn Phàm nhân Cachepvang's Avatar
    UserID
    698445
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Bức xúc của chủ toppic cũng là tâm tư của nhiều hiệp độc. Chờ phiên bản sau có skill trấn phai hy vọng hiệp độc sẽ ko tuyệt chủng;-)

Like  

Nhập môn Nhất giai cao thủ nhatphongqn's Avatar
    UserID
    147046
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Quan trọng là chủ topic muốn nhắn nhủ gì với người đọc ???????

Hiệp Độc đúng là yếu thế hơn các phái # nếu tính sự ngang bằng về đồ đạc cấp độ.

Việc pk củng đi theo lối mòn. Hoặc 3 HKL hoặc 1 OH ( có thể thêm 1 HKL ). Hoặc để thi đánh rồi chạy. Hoặc lao vào chém Vạn Độc vv và vv.....

Nhưng nếu như TLQ. Bạn chỉ cần tập đá VAC thì có thể giết ng. Vâng đơn giản. Hệ quả là nó kéo theo nhiều ng chơi. Nhưng thay vì ngồi than bạn có thể nhảy qua phái đó chơi như TLQ hay DGT.

Nếu HD có chỗ đứng. Ng ta sẽ nể phục vì trình độ pk của ng đó chứ ko phải vì đồ đạc mà họ có. Nó khác với 1 TLQ 7 ô đc mọi ng kính nể. Nó khác với cuốn mt Vip. 1 set TQ chẳng hạn.

Like  

Phàm nhân Quỷ Vân Tử's Avatar
    UserID
    560244
    Danh vọng
    0
    Lúa
    4,920
    Tiềm năng
    0

Cái bang quyền mọi người cũng than quá trời kìa.
    Lực bạt sơn hề, khí cái thế
    Thời bất lợi hề, truy bất thệ
    Like  

Nhất giai cao thủ bebuon585's Avatar
    Im lặng không có nghĩa là hết yêu... giá như lúc đó em hiểu. Ts2H
    UserID
    687297
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,060
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của kavana1986 Xem bài
    Xin lỗi bạn mình nói thẳng thẳng thắn là mình rất khó chịu với những topic như của bạn :T

Hiệp Độc đã ít người chơi rồi thì đừng tạo bài làm nản lòng những người đang chơi nữa :T

Và mình nói thẳng là Hiệp độc không hề yếu . Hiệp độc chỉ yếu khi rơi vào tay người không biết pk = hiệp độc , chỉ yếu khi mà bạn không biết cách phát huy tiềm năng của hiệp độc .
    Trích dẫn Từ bài của nhatphongqn Xem bài
    Quan trọng là chủ topic muốn nhắn nhủ gì với người đọc ???????

Hiệp Độc đúng là yếu thế hơn các phái # nếu tính sự ngang bằng về đồ đạc cấp độ.

Việc pk củng đi theo lối mòn. Hoặc 3 HKL hoặc 1 OH ( có thể thêm 1 HKL ). Hoặc để thi đánh rồi chạy. Hoặc lao vào chém Vạn Độc vv và vv.....

Nhưng nếu như TLQ. Bạn chỉ cần tập đá VAC thì có thể giết ng. Vâng đơn giản. Hệ quả là nó kéo theo nhiều ng chơi. Nhưng thay vì ngồi than bạn có thể nhảy qua phái đó chơi như TLQ hay DGT.

Nếu HD có chỗ đứng. Ng ta sẽ nể phục vì trình độ pk của ng đó chứ ko phải vì đồ đạc mà họ có. Nó khác với 1 TLQ 7 ô đc mọi ng kính nể. Nó khác với cuốn mt Vip. 1 set TQ chẳng hạn.
    Hiệp Độc đâu có yếu đâu! các phái PK dễ như TLQ và DGT thì quá đơn giản để chơi và PK.
    Nhưng tớ chơi hiệp độc và theo như cảm nhận của tớ thì hiệp độc là 1 phái nói thật cũng hơi yếu vì thế chúng ta càng phải lỗ lực để có trình độ PK phải nói là được.
    bạn thử so sánh 1 phái PK dễ như TLQ và DGT hoặc bất kỳ phái nào mà gặp 1 Hiệp Độc ai cũng khinh thường mà bên kia thua hiệp độc thì họ sẽ nể Hiệp Độc hơn nhiều lắm ;-)
    Sử dụng 1 chiến thuật PK hợp lý.... tất cả các skill đều có tác dụng trong trường hợp # chứ không phải để cho đẹp vấn đề là bạn PK ra sao
    Xin hết ở đây...!

Like  

Nhất giai cao thủ pupypup's Avatar
    UserID
    573080
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,004
    Tiềm năng
    0

HD ko hề yếu đâu bạn ah,bạn xem lại đồ đạc của mình đi, cách tăng điểm tiềm năng có phù hơp với đồ đạc mình đang mặc ko?
    Vl2 này kiếm đc mấy ng chơi 5doc mà có set +7 !?
    Quan trọng là bạn có tâm huyết và dám đầu tư ko mà thôi,mà ai ko chơi thì nghỉ đi cho game đỡ lag :P, đánh boss sm đỡ bị ks :P

Like  

Nhập môn Nhất giai cao thủ kavana1986's Avatar
    UserID
    168609
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của congsuy013 Xem bài
    anh Kavana1986 gì ơi em thấy anh có cây đao nội lực đối phương tiêu hao có bán ko vậy
    Ko bán bạn ạ :S

Đối với những topic không mang tính chất xây dựng mà thiên về phá hoại thế này tốt nhất là nên xóa hay khóa lại !:(

Like  

Nhất giai cao thủ phd2808's Avatar
    UserID
    509245
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Nói chung là Hiệp độc ko ăn đc bất kỳ phái nào trong VL2 cả, và phải gọi Cổ Sư bằng a2. Nhưng kiếm $ thì vô đối, và TH, TQC lúc nào cũng thấy gọi
    Sống trong Toán, chết vùi trong Lý -Những trái tim thấy Hóa kinh hoàng -Đêm mơ Văn lệ nhỏ hai hàng-Ngày Sử+Địa chập chờn ám ảnh -Anh Văn, thức triền miên đêm lạnh -Ngập đầu Sinh nhụt chí anh hùng -Thêm Công Dân điệp điệp trùng trùng -Gục lên sách, Võ Lâm ruỗi Ngựa
    Like  

Trang 1 trong 5 12345 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •