Hiển thị kết quả 1 đến 4 trên tổng số 4
    Nhập môn Phàm nhân darkwizard15's Avatar
    UserID
    1672474
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Mặc định Hỏi đáp về đấu giá trong gunny

các bạn cho minh hỏi . Nếu như mình vô đấu giá vật phẩm với một giá khởi điểm quá thấp và có 1 người cũng chỉ đưa ra cái giá bằng với giá khởi điểm của mình mà không phải là giá chót. Vậy các bạn cho mình hỏi làm sao để mình lấy lại vật phẩm khi mà trung tâm đấu giá gửi đến cho mình số xu mà người kia tranh giá. Và nếu như mình không nhận số xu ấy thì mình có bị mất xu cùng với vật phẩm không khi mà cái thư sau 3 ngày sẽ bị xóa.

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Like  

†™๖Quản Gia Gunnyღ Nhị giai cao thủ dragunder's Avatar
    UserID
    1491557
    Danh vọng
    25751
    Lúa
    5,854
    Tiềm năng
    0

Chào bạn!

Khi bạn đấu giá một vật mà có người vào tranh giá với bạn! bạn sẽ nhận lại số xu tương ứng với số xu bạn đã tranh giá. nếu bạn muốn tiếp tục đấu giá vật phẩm đó. bạn phải vào tranh giá trở lại và số xu sẽ phải lớn hơn người kia. còn nếu thư trả xu về mà bạn không nhận thì sau 3 ngày thư sẽ xóa cùng với số xu của bạn!
    Quyền Lực Càng Cao / Trách Nhiệm Càng Nặng
    Like  

Nhập môn Phàm nhân immunehunter's Avatar
    UserID
    1699621
    Danh vọng
    101
    Lúa
    4,914
    Tiềm năng
    0

mod không hiểu rồi. Ý bạn ấy muốn hỏi xem nếu bạn ấy đấu giá vật phẩm của mình với giá thấp quá (ví dụ bạn ấy muốn bán st3 chỉ có 30x chẳng hạn..) mà đã bị người ta mua mất rồi thì sao, nếu không nhận thư trả tiền thì có nhận lại vật phẩm được không.
    Câu trả lời chắc chắn là Không rồi bạn ơi. Khi thư trả tiền được hệ thống gửi cho bạn thì cũng là lúc người kia nhận được vật phẩm đó. :((

Like  

Nhập môn Phàm nhân hadpanda's Avatar
    UserID
    1724533
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Bạn đã đưa vật phẩm vào đấu giá, nếu có người tranh giá thì bạn sẽ ko thể lấy lại vật phẩm (Có 1 cách là bạn send xu sang acc khác để dùng nick đó mua hoặc tranh giá cho cao lên theo ý muốn đối với cái vật phẩm bạn dùng acc chính để đăng trong đấu giá)
    Nếu hệ thống đã send xu cho bạn nghĩa là người kia đấu giá thành công, và vật phẩm của bạn đã bị bán, bán ko thể lấy lại được.
    Bất kể thư j, trong thư có bao nhiêu $, hay vật phẩm j, nếu bạn ko nhận thì sau 3 ngyaf sẽ bị xóa mất hết.

Like  

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •