Trang 1 trong 14 1234511 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 135
    Nhập môn Phàm nhân CậuBéTuổi18's Avatar
    UserID
    2967978
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Talking Một vài kinh nghiệm chơi VLCM - Test TQ

Vâng thưa các bạn hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn vào kiến thức khi chơi Thiếu Lâm. Vì chưa có link để up hình nên tạm nhòi vài nhời gọi là học kiến thức
    -1: Game này là game cần có tính đồng đội vì thế những ý thức đơn lẻ sẽ bị dập tắt tốt nhất nên kiếm bạn bè hoặc ai để thành lập các tổ đội vì khi các bạn đã đạt mốc lv 20 70% map là quái chủ động và đánh cực kỳ đau và skill cơ bản của Thiếu Lâm về sau là skill AoE nên train rất thuận tiện.

-2:Khi làm nhiệm vụ các bạn hãy chú ý làm những nhiệm vụ để lấy sách skill mới test lên lv 31 nên chưa hiểu được nhiều và mới biết được 1 mặt boss đó là boss lợn. ngại quá

-3:Cách up cấp nhanh nhất trong VLCM theo mình đó là train + thực hiện NV chủ tuyến vì mình làm nv chủ tuyến + train được khá là nhiều exp trong khi không có tổ đội và nhớ cái lưu ý 2

-4: Hệ thống chân kinh với pháp bảo của trò này rất là đặc sắc.Nếu lên lv cao bạn sẽ có cái vòng sau lưng như vị Như Lai Phật Tổ vậy bất kỳ phái nào cũng có.
    -5:Game này có hệ thống khinh công và treo máy khá đầy đủ.Nếu muốn hiện vũ khí của phái bạn đang chơi thì nên xuống ngựa còn khi trên ngựa phái nào cũng cầm thương hết.Game này cuốn hút mình ở chỗ hệ thộng bang hội và Thú cưỡi.Bang hội thì mình chắc đợi AP ra test mới hiểu
    -6:Chịu khó mở các rương cho theo các cấp để nhận đồ và hoa hồng để hồi sinh rất có lợi khi lên lv cao nhé các ban.Đồ nó cho có thể khá là cùi trong quá trình làm nv + train sẽ nhặt được nhiều đồ opt ngon hơn mình có thể thay đổi. Khi lên lv 20 nó sẽ cho bạn 1 set 2x 1 VK Tím nhìn rất là long lanh không kém gì đồ trên Top luôn
    -7: Và đặc biệt trò này có hệ thống Danh hiệu siêu hay nhé mình dịch được có 1 cái là khi bắt được con ngựa nó cho thì nó tặng danh hiệu "Vua cưỡi ngựa" bạn mình dịch như thế Và chân thành khuyên các bạn game này là 1 game đáng để thử tính đồng đội và tính đoàn kết khi chơi mình đang dần cảm nhận lại được cảm giác khi hồi đầu mình chơi Võ Lâm khi chơi trò này.Và lời kết mong NPH sẽ phát triển game này như giấc mộng của toàn Võ Lâm như tên gọi của nó.Bài Viết có hơi lệch lạng do viết ẩu mình sẽ kiếm hình ảnh và update liên tục cho trọn vẹn bài viết xin cảm ơn các bạn[/COLOR][/COLOR]
    [/B][/B][/FONT][/COLOR][/FONT]
    Chình sửa lần cuối bởi Love Duyên : 23-09-11 vào lúc 06:24 PM

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhất giai cao thủ Love Duyên's Avatar
    UserID
    1369245
    Danh vọng
    6319
    Lúa
    3,187
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của CậuBéTuổi18 Xem bài
    Vâng thưa các bạn hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn vào kiến thức khi chơi Thiếu Lâm. Vì chưa có link để up hình nên tạm nhòi vài nhời gọi là học kiến thức
    -1: Game này là game cần có tính đồng đội vì thế những ý thức đơn lẻ sẽ bị dập tắt tốt nhất nên kiếm bạn bè hoặc ai để thành lập các tổ đội vì khi các bạn đã đạt mốc lv 20 70% map là quái chủ động và đánh cực kỳ đau và skill cơ bản của Thiếu Lâm về sau là skill AoE nên train rất thuận tiện.

-2:Khi làm nhiệm vụ các bạn hãy chú ý làm những nhiệm vụ để lấy sách skill mới test lên lv 31 nên chưa hiểu được nhiều và mới biết được 1 mặt boss đó là boss lợn. ngại quá

-3:Cách up cấp nhanh nhất trong VLCM theo mình đó là train + thực hiện NV chủ tuyến vì mình làm nv chủ tuyến + train được khá là nhiều exp trong khi không có tổ đội và nhớ cái lưu ý 2

-4: Hệ thống chân kinh với pháp bảo của trò này rất là đặc sắc.Nếu lên lv cao bạn sẽ có cái vòng sau lưng như vị Như Lai Phật Tổ vậy bất kỳ phái nào cũng có.
    -5:Game này có hệ thống khinh công và treo máy khá đầy đủ.Nếu muốn hiện vũ khí của phái bạn đang chơi thì nên xuống ngựa còn khi trên ngựa phái nào cũng cầm thương hết.Game này cuốn hút mình ở chỗ hệ thộng bang hội và Thú cưỡi.Bang hội thì mình chắc đợi AP ra test mới hiểu
    -6:Chịu khó mở các rương cho theo các cấp để nhận đồ và hoa hồng để hồi sinh rất có lợi khi lên lv cao nhé các ban.Đồ nó cho có thể khá là cùi trong quá trình làm nv + train sẽ nhặt được nhiều đồ opt ngon hơn mình có thể thay đổi. Khi lên lv 20 nó sẽ cho bạn 1 set 2x 1 VK Tím nhìn rất là long lanh không kém gì đồ trên Top luôn
    -7: Và đặc biệt trò này có hệ thống Danh hiệu siêu hay nhé mình dịch được có 1 cái là khi bắt được con ngựa nó cho thì nó tặng danh hiệu "Vua cưỡi ngựa" bạn mình dịch như thế Và chân thành khuyên các bạn game này là 1 game đáng để thử tính đồng đội và tính đoàn kết khi chơi mình đang dần cảm nhận lại được cảm giác khi hồi đầu mình chơi Võ Lâm khi chơi trò này.Và lời kết mong NPH sẽ phát triển game này như giấc mộng của toàn Võ Lâm như tên gọi của nó.Bài Viết có hơi lệch lạng do viết ẩu mình sẽ kiếm hình ảnh và update liên tục cho trọn vẹn bài viết xin cảm ơn các bạn[/COLOR][/COLOR]
    [/B][/B][/FONT][/COLOR][/FONT]
    Lần sau post bài tránh dùng màu chữ đỏ và font quá nhỏ không thể đọc được

Vi phạm nội quy Nhất giai cao thủ scmt152007020's Avatar
    Bạn sống! - chết đi, và về nơi nào thì mình đến từ nơi đó...
    UserID
    1651678
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Game còn chưa ra mắt đã có Kn chơi game

Nhập môn Phàm nhân CậuBéTuổi18's Avatar
    UserID
    2967978
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của scmt152007020 Xem bài
    Căn bản là có mấy cái kiến thức cùi mình nói lại cho những người chưa chơi.
    Thế cậu làm một bài như tôi đi rồi nói.Ăn c. mèo nói leo các cụ àNguy hiêm vãi

Nhập môn Phàm nhân Lời Hứa Xưa's Avatar
    UserID
    1746193
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Chưa gì đã bị mod chỉnh rồi. Ớn ghê

Vi phạm nội quy Nhất giai cao thủ linhdang90's Avatar
    UserID
    3105462
    Danh vọng
    1100
    Lúa
    4,932
    Tiềm năng
    0

dù gì cũng cám ơn tinh thần chia sẽ của bạn

Nhập môn Phàm nhân thanhhals's Avatar
    UserID
    3103608
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,914
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của scmt152007020 Xem bài
    game này mjnh cũng đã test thử bên đoài loan rồi.hình ảnh đẹp.game chơi vui 27/9 này mọi người test thử sẽ biết.hehe

Nhập môn Phàm nhân diamonvt's Avatar
    UserID
    3112641
    Danh vọng
    700
    Lúa
    6,028
    Tiềm năng
    0

bài viết rất bổ ích cho nhửng ai chơi phái TL ^^ , thank chủ pic nhiều

Nhập môn Phàm nhân Hạnh KTW's Avatar
    UserID
    2356685
    Danh vọng
    900
    Lúa
    4,918
    Tiềm năng
    0

Dù sao cũng cảm ơn nhưng đa số Kn của bạn bị sai.
    Quay về nick diễn đàn cũ: inuyashatulc100

Phàm nhân harlot002's Avatar
    UserID
    1420195
    Danh vọng
    0
    Lúa
    4,970
    Tiềm năng
    0

kiếm thế wed chứ gì?

game nay nhảm nhí cái là phái nào skill cũng giống nhau.

có 1 skill đánh gần, 1 skill đánh xa và 1 skill AOE.

chỉ khác nhau hình ảnh của skill đánh ra thôi.

Trang 1 trong 14 1234511 ... Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •