Trang 1 trong 6 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 54

Chủ đề: Võ đang và 150!

Nhập môn Phàm nhân gatrat's Avatar
    UserID
    1007460
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,978
    Tiềm năng
    0

Mặc định Võ đang và 150!

Hôm nay log acc thử vào sv thử nghiệm. Khá vui khi mới vào đã đc sở hữu 1 bộ KO + PP + Ấn cấp 6. Đc xài xả láng các loại máu Vip.
    Tuy nhiên chỉ wa 1 trận TK mình mới thấy rằng VNG đang dần giết chết thêm 1 môn phái nữa: Võ đang khí!
    Với chỉ số lực tay 15k nhìn tưởng chừng như muốn nuốt chửng 1 đoàn xe, nhưng thực tế ra đó chỉ là 1 chỉ số ảo.
    Chiêu 150 của Võ đang đc VNG cho ra đời rất mới, nhưng so ra độ hiệu quả chỉ bẳng 1/2 so với chiêu 90. Nếu bạn nào tinh ý có thể test 1 cách rất 9 xác rằng, khi 1 võ đang khí đánh chưởng ra, chiêu thức lơ lửng trên ko trung rồi mới rớt xuống đất và lúc đó mới bắt đầu nổ dame dội ngược lên. Có thể nói, tầm ảnh hưởng đc chỉnh sửa như vậy tạm coi là hợp lí đối với mặt bằng chung của toàn sv, nhưng liệu với vấn đề giảm tốc độ nhảy dame như thế, phải chăng VNG đang muốn giết đi 1 môn phái của chiến trường TK?
    Mình đi TK đã thử dùng 2 chiêu thức cùng 1 lúc, vs chỉ số điểm lực tay chênh nhau 5k vậy mà đánh 10' chiêu 150 chưởng ko biết mệt mỏi chỉ giết đc 4 mạng, trong khi đánh chiêu 90 chỉ đúng 1' thì đã nhảy liền 6 mạng trong nháy mắt, vậy ra chiêu 150 để làm gì hỡi VNG? Khi mà chiêu 150 là yếu hơn cả chiêu 90? Hoang đường thật!
    Điểm thứ 2 mình muốn nói tới là độ trâu của Võ đang bị ảnh hưởng đáng kể.
    Với 1 acc Võ đang mang bộ Tự Mãng cùi, máu chỉ dùng 2 loại 5 hoa và mana đại (mình ko đủ tiền sử dụng các loại máu đại gia). Điểm đặc biệt nữa là mình chưa bao h sử dụng PP (Nói thất mình tẩy chay Phi phong cũng kể luôn là ko đủ tiền mua nó để mà nuôi), chưa bao h sử dụng ấn nhược hóa hay cường hóa (chỉ sử dụng khi đc tặng trong thời gian pvlb) nhưng có thể nói vào TK, mình có thể đứng trụ dame rất vô tư và đánh khá tốt với bất kể trận TK nào trong ngày của sv Đào Nguyên.
    Vậy nhưng khi vào sv thử nghiệm, vẫn acc đó của mình, nhưng đc trang bị 1 bộ KO full op, PP5 tự chọn, ấn là loại +6 nhược hóa, mình sử dụng tất cả các loại thuốc, các loại máu vậy mà chỉ 2 lần nhảy dame là phải né qua chứ ko có trụ dame tốt đc như trước nữa?
    Vậy phải chăng với trào lưu vắt chanh bỏ vỏ, VNG đang muốn giết chết môn phái Võ đag, môn phái mà bây h ko còn đc ưa chuộng như trước nữa trong JX1?
    Có thể nói chắc chắn là VNG đang rất muốn làm điều đó để thay vào chiến trường TK bằng những côn lôn, bằng các Đường Môn, những môn phái mà uống máu như nước, đốt tiền như giấy để tăng lợi nhuận cho 9 bản thân VNG.
    Cần AE Võ đang lên tiếng vì 1 môn phái đã gắn bó lâu nay!

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

"Ko có gì thuộc về con người mà xa lạ đối với tôi!"
    Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân Lã Bất Vi's Avatar
    UserID
    504914
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,948
    Tiềm năng
    0

Cái phiên bản như sv thử nghiệm chỉ để đường môn bẫy nó tự chơi với nhau thôi;
    Đồng chí nào của ban điều hành (hội đồng thành viên, hội đồng quản trị...) thử bỏ thời gian tạo 1 acc chuyển sinh 200-200-200-200 -200 ( không phải là đường môn bẫy, mặc sét bạch hổ ) vào tống kim xem, đánh ức chế chịu không nổi,e rằng chưa lên nổi hiệu úy đã chết vì boom của đmôn lia lịa rồi.
    còn nữa, ra thử nghiệm mà còn ky bo cái chuyện đồ bạch hổ ko ra làm cho sv loạn cả lên làm gì thế?

Nhập môn Phàm nhân ngovis's Avatar
    UserID
    1251464
    Danh vọng
    0
    Lúa
    5,074
    Tiềm năng
    0

seve thử nghiệm có phái nào mà vô tống kim chịu nỗi đam đâu,VD chịu dc 2 lần đam,vậy ông thủ chuyển qua phái khác coi chọi dc mấy lần,ko riêng ji võ đang khí,mà tất cã trường phái nội công đều thua,trường phái ngoại công,cho dù có kỵ hệ thì ngoại công vẫn thắng nội công,vậy ông ko thấy thằng võ đang kiếm nó chọt như thế nào à.ngoài DM cư cung ra thì còn ai đủ tư cách nói chuyện với VDK.mà tại sao VD phải là phái top TK,khi những phái khác ko dc,khi vô seve thư nghiệm võ đang vẫn là phái trâu bò nhất,sức chịu đam hơn cã TL biến thái.nếu như TL biến thái máu 45k,mà bõ LHT thì mức độ trâu vẫn sếp sau VD.nên đừng kêu gào làm gì nữa vẫn còn nhìu phái đang bị ức chế hơn VD nhìu nhìu lắm.

Nhập môn Phàm nhân gatrat's Avatar
    UserID
    1007460
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,978
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của ngovis Xem bài
    seve thử nghiệm có phái nào mà vô tống kim chịu nỗi đam đâu,VD chịu dc 2 lần đam,vậy ông thủ chuyển qua phái khác coi chọi dc mấy lần,ko riêng ji võ đang khí,mà tất cã trường phái nội công đều thua,trường phái ngoại công,cho dù có kỵ hệ thì ngoại công vẫn thắng nội công,vậy ông ko thấy thằng võ đang kiếm nó chọt như thế nào à.ngoài DM cư cung ra thì còn ai đủ tư cách nói chuyện với VDK.mà tại sao VD phải là phái top TK,khi những phái khác ko dc,khi vô seve thư nghiệm võ đang vẫn là phái trâu bò nhất,sức chịu đam hơn cã TL biến thái.nếu như TL biến thái máu 45k,mà bõ LHT thì mức độ trâu vẫn sếp sau VD.nên đừng kêu gào làm gì nữa vẫn còn nhìu phái đang bị ức chế hơn VD nhìu nhìu lắm.
    Tôi thấy ông post bài mà ko đọc kĩ bài ng khác gì hết?
    Cái gì mà Võ đang kiếm, cái gì mà Top phải là Võ đang? Tôi đã nói câu nào như thế trong bài ko?
    Muốn để ng khác tôn trọng bài viết của mình thì nên đọc kĩ bài ng khác đã rồi viết.
    T Lâm biến thái máu có 100k cũng ko thế nào trâu bằng Võ đang đc, ông ko hiểu giữa việc trâu và máu nhiều hay ít hả?
    Tôi cam đoan với ông là Võ đang là môn phái trâu nhất trong Võ lâm truyền kì, ko phải vì nó đc VNG ưu ái mà vì bản thân chiêu thức nó hình thành nên môn phái như thế. Còn ko biết vì sao trâu thì để tôi phân tích cho. Chịu khó ngồi nghe đi bạn!
    "Ko có gì thuộc về con người mà xa lạ đối với tôi!"

Nhập môn Phàm nhân ngovis's Avatar
    UserID
    1251464
    Danh vọng
    0
    Lúa
    5,074
    Tiềm năng
    0

cái ý của ông là muốn skil15x lan rộng ra để VD tiếp tục là phái trùm tk nửa thôi,cứ nói đại vậy đi

Nhập môn Phàm nhân xavihernezbp's Avatar
    UserID
    3319515
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,028
    Tiềm năng
    0

vào cùng nhau góp ý đi chứ tại sao lại cãi nhau vậy. mấy đứa này thiệt là
    Trăm Năm Kiếp Này Không Trọn,Người Đừng Hẹn Hứa Kiếp Sau.

Nhập môn Phàm nhân vuongtrinhanh's Avatar
    UserID
    142486
    Danh vọng
    9801
    Lúa
    21,098
    Tiềm năng
    0

Vô tình tại hạ đi ngang qua nhà của VD các vị và đọc được bài viết này, xin có 1 chút ý kiến:
    _ Tại hạ là người chơi TY môn , thực sự mà nói ! Trong mắt tại hạ VD là 1 đứa con cưng của VLTK chứ không phải như chủ 2pic nói " ĐANG DẦN GIẾT CHẾT 1 MÔN PHÁI ". Nếu chủ 2pic nói thế , hả chả lẽ NPH tự tịt ngòi con đường sống của mình hay sao? Vì chủ 2pic cứ mà xem! 1 trận TK của THDNB là bao nhiêu acc VD làm chủ đạo? Và các trận TK dame của ai là dame chính?
    _ Tại hạ muốn nhắc chủ 2pic rằng , nếu NPH đã vô tình hay cố ý " BÓP CHẾT " 1 môn phái thì giờ chủ 2pic không có ở đây ngồi la làng lên mà không vị VD nào hưởng ứng với chủ 2pic đâu. Nếu VD bị " BÓP CHẾT " như chủ 2pic đã nói thì nãy giờ 2pic này cũng lên đến trang hàng chục rồi!
    _ Hãy cứ nhìn lại 3 phái tịt ngòi hiện tại đi , rồi chủ 2pic sẽ thấy VD của chủ 2pic được ưu ai đến mức nào ! Khi mà TYM nhà tại hạ bị " BÓP CHẾT " từ hệ thống chiêu thức đến hiệu ứng delay của ĐƠN ĐAO . Và hiệu ứng đơ giựt của SD không hề có , trong khi đó cùng là nội công với nhau . Tại hạ không dám so sánh gì với VD , mà chỉ với nhà NM cùng hệ thì chiêu nội công của NM còn có hiệu quả và đánh có dồn dame và đột tử hơn TYM chúng tôi gấp vài lần !!!! Và rồi còn đó những TVB , và 5đ nữa! Kêu gào bao nhiêu cũng lấy lại được gì??? Trong khi đó chủ 2pic chơi 1 acc được ưu ái như thế mà lại còn kêu gào! HÃY NHÌN XUỐNG DƯỚI MÌNH đi chủ 2pic
    _ Sống thì hãy biết đến mọi người nhé chủ 2pic! Đừng vì quyền lợi của chính mình mà viết " MẠNH TAY " rồi nói NPH " BÓP CHẾT " VD , vậy nếu 1 ngày nào đó NPH " BÓP CHẾT " VD như chủ 2pic nói! Thì chắc lúc đó TYM nhà tại hạ đã bị xoá sổ khỏi thập đại phái .... và lúc đó VLTK chỉ còn CỬU ĐẠI PHẢI vì TY hoàn toàn bị xoá xổ bởi vì VD bị " BÓP CHẾT " thì TY đừng hòng có đất sống ở VLTK

Nhập môn Phàm nhân gaddapchetproday's Avatar
    UserID
    606934
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,353
    Tiềm năng
    0

phát biểu cái topic thế mà cũng nghe dc àh. bạn chủ topic nói thế ko đúng, cho dù là chiêu 15x có chậm nhưng đi TK thì nói chung là ko tệ. phái này phải có cái nọ cái kia chứ, hỏng đường Khí tông ́ thì VD dã dc bù lại = Kiếm tông trùm sò thế còn j.

Bóp Chết 1 Môn Phái câu này nghe ko lọt bạn ơi. còn ban kia nói Nội Công thua Ngoại Công cũng đúng thôi. mình test thử con tl chưa thua thằng nội công nào

Nhập môn Phàm nhân ChuKuNe's Avatar
    UserID
    552119
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,920
    Tiềm năng
    0

ông này nói ko nghĩ đến cái phái nội công khác, chẳng hạn CBR? nó ra cái đầu rồng to tổ bố mà mất bao nhiu máu đâu?

Nhập môn Phàm nhân gaddapchetproday's Avatar
    UserID
    606934
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,353
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của ChuKuNe Xem bài
    ông này nói ko nghĩ đến cái phái nội công khác, chẳng hạn CBR? nó ra cái đầu rồng to tổ bố mà mất bao nhiu máu đâu?
    thì CB cũng dc bù lại = đường bổng dame to hiệu ứng cao đó sao??? TL chủ quan để auto thì ko đến 4 Hit

Trang 1 trong 6 12345 ... Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •