Trang 1 trong 5 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 44
    Nhất giai cao thủ kidlovegau's Avatar
    UserID
    479710

10001000
    Lúa
    6,989
    Tiềm năng
    0

Mặc định Anh em nghĩ gì về công thức nâng cấp Bạch Kim Viêm Đế?

Share
    Hello các anh em!!!
    Không biết đã anh em nào nâng cấp được Bạch Kim Viêm Đế chưa nhỉ?Nói về trang bị Bạch Kim Viêm Đế có lẽ không cấn phải bàn cãi về độ khủng, hiếm của set trang bị này phải không nào?
    Có thể nói Bạch Kim Viêm Đế là niềm mơ ước của rất nhiều anh em từ xưa tới nay. Chính vì thế khi tính năng nâng cấp trang bị Thiên Chi Viêm Đế thành Bạch Kim Viêm Đế ra đời khiến nhiều anh em nhà ta rất náo nức chờ đợi. Tính năng này cũng góp phần đưa bộ trang bị vừa khủng vừa hiếm này đến tay nhiều bà con.
    Cùng mình xem lại công thức nâng cấp với tỷ lệ thành công lên đến 100% này nhá!

Anh em nghĩ gì về công thức này? Nhiều bà con cho rằng công thức này thực sự quá khó khăn vì nguyên liệu nâng cấp quá nhiều với 300 mảnh Bạch Kim để đổi được trọn bộ trang bị. Mà mảnh Bạch Kim thì anh em ta cũng biết là vật phẩm “hiếm có khó tìm” thế nào rồi đấy.
    Song song đó, việc sở hữu được Thiên Chi Viêm Đế + 12 cũng là một trở ngại không nhỏ đối với nhiều anh em hiện nay.
    Song, cá nhân mình thấy tính năng nâng cấp này so với việc nâng cấp trước đây có lẽ không tốn kém như nhiều bác nghĩ đâu. Hiện tại đã có hoạt động “Thần Tài Bảo Rương” mang đến cơ hội tìm mảnh Bạch Kim rồi. Quan trọng hơn mà các bác cần để ý đến là cái tỷ lệ nâng cấp lên tới 100%. Giờ thì chúng ta chỉ cần lo tìm vật phẩm nâng cấp thôi và hoàn toàn không phải lo lắng vấn đề thất bại rồi.
    Có anh em nào sở hữu được set trang bị Bạch Kim Viêm Đế rồi chưa? Anh em nào sở hữu rồi thì cùng chia sẻ ý kiến và hình ảnh trang bị của mình cho mọi người cùng tham khảo nghen.

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân kutelovenb's Avatar
    UserID
    1266583

1700170017001700
    Lúa
    5,094
    Tiềm năng
    0

kiếm được mãnh bạch kim để đổi cái kiếm cho nga mi còn khó nữa là nâng cấp bạch kim viêm đế.tính như vậy giá thị trường là <2k vàng= 1mbk> vậy 300 mãnh là 600kv có ai bỏ ra số tiền lớn vậy để nâng cấp không các bạn ? vậy mà bảo không đắt đỏ ?
    †…™•—†ïểu•†ử—»…™…Lov e…™†…™

Nhập môn Phàm nhân King Bas's Avatar
    UserID
    1734645

500
    Lúa
    2,859
    Tiềm năng
    0

cả set mất 300 mảnh BK + 36kv.
    V thì đơn giản nhưng 300 mảnh thi gom bit đến bao giờ mới đủ
    " Là người Đàn ông trước hết phải chuẩn Men"
    là câu khẩu quyết đầu tiên trong bộ bí kíp " Chuẩn Men" do 1 vị Công tử Họ Cao trên núi Thái Sơn sáng tạo ra......................

Nhất giai cao thủ ♥ £ÏÑĦ ßÄߥ ÇÛT€ ♥'s Avatar
    «—•°¨¯ஐღ_…Đào mê liễu loạn ˆÎˆYoLily-‘๑’-D.L…_ღஐ¯¨°•—»
    UserID
    705176

24902490249024902490
    Lúa
    5,778
    Tiềm năng
    0

mảnh bạch kim bây h mình thấy cũng khá nhìu nhưng chủ yếu muốn gom đủ 300 mảnh thì phải gom hầu hết tất cả sv, chưa kể công sức gom acc mở rương giá hiện tại mảnh bk từ 1k5->3k... Mặt khác chưa mở chức năng chuyển sv nên việc thu gom có phần khó khăn => mình khẳng định hiện tại chưa ai có đủ set bk từ công thức này

Nhập môn Phàm nhân o0oMrT's Avatar
    UserID
    1747118

500
    Lúa
    6,644
    Tiềm năng
    0

mấy đại gia thì up đi set thiên chi +12 đi bẻm nhau cũng khối bác phải về thành,tốn tiền mà chẳn thêm dc bao nhiu thì up làm j,+12 mà mấy bác VNG làm như +2 ah=))

Nhập môn Phàm nhân eguwabk's Avatar
    UserID
    777522

2
    Lúa
    5,347
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của kidlovegau Xem bài
    Hello các anh em!!!
    Không biết đã anh em nào nâng cấp được Bạch Kim Viêm Đế chưa nhỉ?Nói về trang bị Bạch Kim Viêm Đế có lẽ không cấn phải bàn cãi về độ khủng, hiếm của set trang bị này phải không nào?
    Có thể nói Bạch Kim Viêm Đế là niềm mơ ước của rất nhiều anh em từ xưa tới nay. Chính vì thế khi tính năng nâng cấp trang bị Thiên Chi Viêm Đế thành Bạch Kim Viêm Đế ra đời khiến nhiều anh em nhà ta rất náo nức chờ đợi. Tính năng này cũng góp phần đưa bộ trang bị vừa khủng vừa hiếm này đến tay nhiều bà con.
    Cùng mình xem lại công thức nâng cấp với tỷ lệ thành công lên đến 100% này nhá!

Anh em nghĩ gì về công thức này? Nhiều bà con cho rằng công thức này thực sự quá khó khăn vì nguyên liệu nâng cấp quá nhiều với 300 mảnh Bạch Kim để đổi được trọn bộ trang bị. Mà mảnh Bạch Kim thì anh em ta cũng biết là vật phẩm “hiếm có khó tìm” thế nào rồi đấy.
    Song song đó, việc sở hữu được Thiên Chi Viêm Đế + 12 cũng là một trở ngại không nhỏ đối với nhiều anh em hiện nay.
    Song, cá nhân mình thấy tính năng nâng cấp này so với việc nâng cấp trước đây có lẽ không tốn kém như nhiều bác nghĩ đâu. Hiện tại đã có hoạt động “Thần Tài Bảo Rương” mang đến cơ hội tìm mảnh Bạch Kim rồi. Quan trọng hơn mà các bác cần để ý đến là cái tỷ lệ nâng cấp lên tới 100%. Giờ thì chúng ta chỉ cần lo tìm vật phẩm nâng cấp thôi và hoàn toàn không phải lo lắng vấn đề thất bại rồi.
    Có anh em nào sở hữu được set trang bị Bạch Kim Viêm Đế rồi chưa? Anh em nào sở hữu rồi thì cùng chia sẻ ý kiến và hình ảnh trang bị của mình cho mọi người cùng tham khảo nghen.
    Ông Đúng là thần kinh nặng
    Thử kiếm mua mảnh bạch kim đi rồi nói . 1 mảnh giờ rẻ nhất là 1k vàng/ 1 mảnh. Còn bình thường thì toàn 1k500v/1 mảnh rao mỏi mồm mới có đứa PMM
    Tính ra 300 mảnh bạch kim là 300k Vàng đấy là mua với giá rẻ nhất ==> Hết 7,5 KNB .
    Còn Trang Bị Thiên Chi Viêm Đế khi 3 món + 12 mới nâng cấp đc. Khi nâng cấp thành công thì ông biết rồi đấy Trang Bị sẽ về +0 và mất ĐỊnh Hồn
    Thứ 2 nữa là , đã xác định up Bạch Kim là phải chuẩn bị 300 mảnh. Chứ kiếm đc 100 mảnh up 1 món thì ko kick đc dòng ẩn .
    Mà Bạch Kim Viêm Đế hơn có 4% công kick + KTC 20.
    Với Công thức trên bạn thấy nó là rất hợp lý thì tốt nhất lên đi khám lại

Nhất giai cao thủ PhongTrần89's Avatar
    UserID
    1231284

120012001200
    Lúa
    14,032
    Tiềm năng
    0

Mảnh Bạch Kim thì hiếm gom đủ đc 300m thì cũng vài tháng

Nhập môn Phàm nhân thuytrang86's Avatar
    UserID
    1161382

10001000
    Lúa
    5,258
    Tiềm năng
    0

đây là ý kiến riêng của mình:
    - 1 mảnh BK hiện tại ~ 2kv -> 100m ~200kv ~ 5 KNB
    - 1 set mất khoảng 15 kbn chỉ riêng mảnh bk
    - Set tcvd +12 hiện tại ~ 11KNB
    - Tổng thiệt hại: ~ 26 KNB dc set BK +0
    Theo mình nghĩ thì không đáng cho lắm !!! Hiện tại mình có 3 set tcvd + 10 và 12 nhưng vẫn đang đắng đo về việc nc lên BK.
    Nâng cấp thành công thì bạn sẽ dc thêm 4% CK (quần) và 20 KTC (op ẩn) so với TCVD.
    Mọi chi tiết gặp Trường 0907290889 cám ơn mọi người !!!

Nhất giai cao thủ Xi hoả giáo đồ's Avatar
    UserID
    779744

10001000
    Lúa
    5,898
    Tiềm năng
    0

Thêm 4% công kick vào 2 KTC phải trả một giá quá đắt

Nhất giai cao thủ keoduabentre's Avatar
    UserID
    712902

3685368536853685368536853685
    Lúa
    5,600
    Tiềm năng
    0

cả một bầu trời phía trước
    VDK xuixeo Ngọa Hổ bạt tâm <---NMK linguyen01 phiêu bạt giang hồ <---TLT wiiiiiiiiii chờ người tri kỉ<--- CS GiaiNhân vạn độc đìu hiu

Trang 1 trong 5 12345 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •