Trang 5 trong 11 Đầu tiênĐầu tiên 123456789 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 41 đến 50 trên tổng số 110
    Nhất giai cao thủ LuuThienLong02's Avatar
    UserID
    897787
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,108
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của M595428954 Xem bài
    thực sự thì mình rất thích ý tưởng của bạn vì cuộc sống cần những người dám nghĩ dám làm như bạn mà! chạy đua làm gì chứ nhỉ
    trong khi càng đua càng thấy tốn time tốn tiền và mất đi nhiều giá trị. hi game đơn giản chỉ là giải trí thôi mà ! cố lên nhé dù bạn không thành công nhưng hãy cho mọi người biết bạn đã làm hết khả năng của mình rùi đừng quá quan tâm đến nhứng rèm pha trong khi đó lại không giúp mình.. hi vọng sớm thấy tin vui của bạn. hii
    Thanks người cùng ý tưởng , 1 số người cho rằng mình ở mãi lv 80 rồi chán thì những người đó bị nhầm ! Chỉ biết ngồi cầu nguyện cho viên thuật tỏa sáng cũng nhầm luôn vì chưa chắc những đứa lên lv 110 có đủ trận như mình ( hổ khiếu , siêu xe , siêu xe biến thái , 12 trống , 5 họ Tào ,5 Hồi máu , sắp tới định làm thêm đội hình 5 thích khách nữa ...
    Còn việc các tính năng khác khi lên lv 110 , 130 ,140 thì mình biết là cũng sẽ có thú vị đó nhưng mấy bạn có biết Võ Lâm Truyền Kì không ? Biết Gunny ko? Biết Anh Hùng Online ko? ....... Biết rồi thì sao , cảm giác 1 thời vô đối mình cũng đã trải qua , rồi sau đó thì sao ? Nghĩ lại thì cũng vui nhưng sẽ đến lúc mọi người nhận ra đó là ẢO ! mạn phép Close topic , hiện tại 53% Tư Mã Ý , Chả phải Pro ,chả phải Tự Sướng gì cả , Chỉ Đơn Giản là lv 80 có thể clear được 53% Tư Mã Ý ( chắc có thể hơn nữa ) Thế thôi !

Like  

Nhập môn Phàm nhân jessktqd's Avatar
    UserID
    1323351
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,546
    Tiềm năng
    0

Vote 1 phiếu cho chủ topic. kệ mấy thằng ko đủ khả năng ở 8x vượt xích bích- thì làm sao có suy nghĩ ở 8x vượt tư mã ý đc ). bọn nó ghen tị ý mà ). Cuộc sống là vậy. người đi đầu. người mở đường thường hay bị đáp gạch. rồi sau đó mọi người mới nhận ra và làm theo ). hồi mới ra. có ai dám nghĩ. 8x vượt hàn huyền ? ). còn bi h thì ai cũng nói: 8x vượt hàn huyền quá bình thường =))
    Các bạn nói ngồi cầu cho viên thuật buf độc trúng ko có j thú vị. điều ai cũng làm đc =)) điều mà mấy thằng tự kỉ mới làm. thế theo các bạn. lên lv cao người ta sd hoa hâm hay trương chiêu ? trần đăng làm j ?. ko phải hên xui hả?. cầu mong cho nó nhục mạ đúng thằng chủ chốt đó thôi.có những con mà phải đánh cả chục lần để nhục mà trúng thì mới qua đc đó )
    Với suy nghĩ như các bạn thì chả bao h theo kịp chủ topic nếu bạn ý đầu tư lên cao đâu mà ngồi đó chê bai )
    Nhân tiện. bạn share luôn vài chiến báo qua xích bích đc ko . mình cũng muốn chiêu con Tào chuơng ở 8x ^^. trong lúc chờ đợi farm vài cái giáp tím.

Like  

Nhập môn Phàm nhân sangnguyenmr's Avatar
    UserID
    2268909
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,913
    Tiềm năng
    0

khuyên người thì ít còn ném gạch thì nhiều ! cuộc sống đơn giản chỉ là vậy thôi mà nó nham hiểm lắm . cá bạn nếu tự tin về mình đến vậy thì hãy ra ngoài cuộc sống nhé ở đó có mưa gió cuộc đời chứ dành thời gian cho game rùi xưng hùng xưng bá để làm gì nhỉ . hãy nhớ mục đích của bạn chơi game để làm gì nhé sống thực tế 1 chút đi các bạn ah. 1 câu nói có thể giết chết niềm tin hi vộng của nghìn ngườ thì nó cũng có thể cứu người . cá bạn ở đó nói người ta ngu thì hãy tự soi lại bản thân mình đi xem đã làm được gì và đang làm gì nhé

Like  

M302810817's Avatar
    UserID
    1804631
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

mình kết hợp siêu xe vs hổ khiếu wa đc hàn huyền.... nhưng mà tư mã í thì vãi wá

Like  

Vi phạm nội quy Phàm nhân Pó→Chym  ♀ Kim LOng's Avatar
    UserID
    4342262
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,271
    Tiềm năng
    0

lv 80 mà đi tới đây cũng là 1 kì tích rùi.
    Đối với Đặng Ngãi bạn dùng trận Nhạn Hành, sử dụng Củng Chí huyết chế thằng Đặng Ngãi. Còn sử dụng hot boy Viên Thuật, qua hay ko còn nhờ sự may mắn của bạn!

Like  

Nhất giai cao thủ vuatrochois04's Avatar
    UserID
    1120155
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    8,708
    Tiềm năng
    0

Theo mình tất cả những gì bạn chủ 2pic "đang nghĩ & làm" đều xuất phát từ việc bạn không thể thấy được rõ ràng về con đường phía trước mà thôi . Khi lên đến 110 trở lên bạn sẽ thấy những việc bạn làm hoàn toàn là vô nghĩa.
    Nói đơn giản thế này :
    1.Bạn nói 110 trở lên hoặc bạn không muốn chạy đua vì nó chỉ ảo do đã rút ra nhiều "bài học kinh nghiệm" từ game onl (võ lâm,gunny v.v) ==> chỉ là ngụy biện cho việc "không thể tự giải thoát" của mình.
    2.Tại sao không thử phiêu lưu ở lev cao , không thử 130 clear map với những con NPC 140-150 mà phải đứng 80 để clear NPC 100 -110 mới là thú vị ?
    3.Chơi Ngọa Long ko phải đầu tư tiền của mới chơi được. Có những người họ chơi "gần như" không nạp tiền nhưng hiện tại họ đã đạt đến lev 130,vậy tại sao bạn lại không thể như họ ?
    4.Hiện tại bạn lev 80 thì việc nghĩ đến chuyện làm được những gì còn lại có thể làm như ... "thử" clear map đến hết khả năng rồi bỏ game cũng đúng thôi ... vì thực tế 130 bây giờ còn nhiều hơn 110 & 120 đấy bạn ạ .
    5.Mấu chốt của Ngọa Long là thời gian...thởi gian để luyện lev tướng...thời gian để ép đồ. Ngay từ những phút đầu nếu biết tranh thủ cày cấy lên lev cho nhanh (không dừng lại ở bất kỳ nơi đâu) cho đến khi không còn khả năng đi tiếp thì thành quả có được khẳng định sẽ không làm bạn thất vọng đến bỏ game . Điều này sẽ được chứng mình khi bạn thử làm như vậy ở 1 server mới mở khác .
    Trích dẫn Từ bài của LuuThienLong02 Xem bài
    ... chưa chắc những đứa lên lv 110 có đủ trận như mình ( hổ khiếu , siêu xe , siêu xe biến thái , 12 trống , 5 họ Tào ,5 Hồi máu , sắp tới định làm thêm đội hình 5 thích khách nữa ...
    Nếu xác định nằm luôn 80 thì miễn bàn,nhưng nói chuẩn bị binh lực hùng hậu vậy cho 1 kế hoạch tác chiến lâu dài khi lên cao thì hài hước. Những thứ này lên 100 trở đi chỉ là rác.Bạn sẽ không có hồn tướng để chuyển chức 4 cho chúng.
    Bài này chỉ mang tính chất sẽ kn để bạn bôn tẩu thôi nha,ko có ý châm biếm
    P/s: Có nhiều server mới mở đó , đăng ký 1 acc rồi đua nhanh lên xem nào ,bạn sẽ thấy Ngọa Long khác xa so với thế giới 80 của bạn hiện tại

Like  

Nhập môn Phàm nhân Frayon's Avatar
    UserID
    2532741
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

8X mà qua được như thế là bạn tài giỏi... nhưng nếu bạn thực tế hơn thì mọi việc đều có giới hạn của nó! Bạn qua Tư mã ý ở lv80 xong rồi bạn nghỉ game... hay là lên Biên Cương Tử Di...nếu cứ ép cấp 80 thì bạn max hết trận, max cs hết toàn bộ tướng...
    Sau hết những cái đó bạn sẽ làm gì? Nghỉ game? Hay là lại up lên? Khi bạn đạt đc đến cực hạn của 80 thì lúc đó bạn cảm thấy thế nào khi game đi lên + nhiều update trong khi bạn thì quanh quẩn nơi đấy ?!
    PS: Game vui!

Like  

Nhập môn Phàm nhân langthangpro's Avatar
    UserID
    1334543
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,915
    Tiềm năng
    0

haha. chủ tip khá kiên nhẫn đấy. Mình cũng là một thằng gà về chiến thuật. với tướng và trang bị của mình đưa cho người khác clear Map hoặc đi tháp thí luyện họ đi một cách nhẹ nhàng đơn giản. còn mình thì gặp con nào mà không qua được thì mình cũng lại nhờ anh hot boy. nhưng mà chơi hotboy thi quá mất thời gian và tốn QL. Bạn có thể tự hào rằng ở lv 80 đánh được tới 53% map TUMAY và bạn có thể tự hào là mình có rất nhiều team. Và mình thấy cái thú vị của bạn là ở lv 80 thách thức phó bản. nhưng mà một game chiến thuật như ngoa long mà chỉ có mỗi cái thú vị là thách thức phó bản thì quả là đáng tiếc. bạn hãy nghĩ mình có khả năng như thế sao không thử lên CC 4 xem sao. thú vị lắm đó bạn. Hãy thủ sức với một mục đích khác đi bạn vì mình tin rằng cái thú vị của bạn sắp đi đến giới hạn rồi.

Like  

UserID
    897787
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,108
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của vuatrochois04 Xem bài
    Theo mình tất cả những gì bạn chủ 2pic "đang nghĩ & làm" đều xuất phát từ việc bạn không thể thấy được rõ ràng về con đường phía trước mà thôi . Khi lên đến 110 trở lên bạn sẽ thấy những việc bạn làm hoàn toàn là vô nghĩa.
    Nói đơn giản thế này :
    1.Bạn nói 110 trở lên hoặc bạn không muốn chạy đua vì nó chỉ ảo do đã rút ra nhiều "bài học kinh nghiệm" từ game onl (võ lâm,gunny v.v) ==> chỉ là ngụy biện cho việc "không thể tự giải thoát" của mình.
    2.Tại sao không thử phiêu lưu ở lev cao , không thử 130 clear map với những con NPC 140-150 mà phải đứng 80 để clear NPC 100 -110 mới là thú vị ?
    3.Chơi Ngọa Long ko phải đầu tư tiền của mới chơi được. Có những người họ chơi "gần như" không nạp tiền nhưng hiện tại họ đã đạt đến lev 130,vậy tại sao bạn lại không thể như họ ?
    4.Hiện tại bạn lev 80 thì việc nghĩ đến chuyện làm được những gì còn lại có thể làm như ... "thử" clear map đến hết khả năng rồi bỏ game cũng đúng thôi ... vì thực tế 130 bây giờ còn nhiều hơn 110 & 120 đấy bạn ạ .
    5.Mấu chốt của Ngọa Long là thời gian...thởi gian để luyện lev tướng...thời gian để ép đồ. Ngay từ những phút đầu nếu biết tranh thủ cày cấy lên lev cho nhanh (không dừng lại ở bất kỳ nơi đâu) cho đến khi không còn khả năng đi tiếp thì thành quả có được khẳng định sẽ không làm bạn thất vọng đến bỏ game . Điều này sẽ được chứng mình khi bạn thử làm như vậy ở 1 server mới mở khác .

Nếu xác định nằm luôn 80 thì miễn bàn,nhưng nói chuẩn bị binh lực hùng hậu vậy cho 1 kế hoạch tác chiến lâu dài khi lên cao thì hài hước. Những thứ này lên 100 trở đi chỉ là rác.Bạn sẽ không có hồn tướng để chuyển chức 4 cho chúng.
    Bài này chỉ mang tính chất sẽ kn để bạn bôn tẩu thôi nha,ko có ý châm biếm
    P/s: Có nhiều server mới mở đó , đăng ký 1 acc rồi đua nhanh lên xem nào ,bạn sẽ thấy Ngọa Long khác xa so với thế giới 80 của bạn hiện tại
    Sắp tới mình đi làm cả ngày rùi bạn ạ , tính cả việc gia sư và học nữa thì không còn thời gian để mà thám hiểm hay gì nữa đâu . Còn bạn cũng hãy thử làm 1 công việc gì đó thực tế 1 cách nghiêm túc xem . Chắc bạn cũng sẽ nhận ra Cuộc Sống khác xa so với cái thế giới Ngọa Long 130 ,140 ... của bạn hiện tại đó

Like  

UserID
    897787
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,108
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của M374657838 Xem bài
    Mà thôi kệ mấy thằng Tu ky đi , ^^ , nó hok di QC đc hok di TDC đc no chỉ co mỗi 1 việc la Câu mong anh viên thuật tỏa sáng ^^
    NÓ hok biết phải Suy nghi đổi trận đổi char , đổi Linh , để TDC Cươp về và bảo vệ Tai Nguyen QG cao nhat , Nó hok biết cai hình dáng linh 4 no đẹp thế nào , no hok biêt tác đụng của HT để lam gì ( vi đâu có sài đâu ) nó hok cần biết NHP ra code hay evnet làm gì , NO hok biết o TTL có nhửng con tướng gì skill thế nào ( vi no o 80 ma )
    Và thế là no o 80 hok clear đc TMY nửa thi no chán bõ game thôi hehe
    MÀ nó nghỉ game chat công đông game thu NgoaLong o sv nó củng biết nó co tồn tại hok nua hehe
    Mình nói thật bạn chơi game Ngọa Long nhưng không hiểu chiến thuật là cái gì cả , bạn cho rằng Chỉ dựa vào Viên Thuật mà qua được Tư Mã Ý ở lv 80 là 1 sai lầm , ví dụ như gặp trận này ( NPC toàn con mưu phòng cao , sử dụng viên Thuật dù có buff trúng 5 slot thì bạn cũng không bao giờ qua được )

http://s7.idngoalong.zing.vn?bid=12021012442229632 ( Quách Hoài -57 % Tư Mã Ý, trận Hổ Khiếu )

Like  

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •