Trang 1 trong 8 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 78
    Nhập môn Phàm nhân DoanQuocDat's Avatar
    UserID
    1252571
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,926
    Tiềm năng
    0

Thumbs up Hướng dẫn đi pb 70 trong vlcm

Sau 2 ngay đi pb 70 thì mình rút ra được 1 số kn khi đi pb70.(đi solo )
    Trước hết bạn phải có 1 kon thú co chiu tôi độc :
    Lần đầu tiên bạn zô đánh kon Huyền Vũ trước để nó hiện ra kái chiêu miễn kháng. Xong rùi các bạn k đánh nó nữa chuyễn sang đánh kon Thanh Long vừa đánh TL vừa qua xem kon HV nó mất kái chiến van chưa nếu mất rùi thi qua đánh nó để kon HV dính chiêu tôi độc , Xong lai dánh típ kon TL, đánh chết TL rùi đánh kon HV cho nó ra kái chiêu miễn Kháng, rùi chuyển qua đánh Bach Hổ (BH), vừa đánh nó vừa xem kon HV mất chiêu chiến văn chưa nếu mất rùi thì qua đánh no' để dính chiêu tôi độc rùi lai qua đánh kon BH, cứ làm như vậy với kon phượng hoàng ( sr vì quên tên kon boss)

Lưu ý
    Vì đánh 2 kon boss HV,BH thì đánh nó mất ít máu nên chủ yếu la dùng chiu tôi độc.
    Đi pb nay không cần lt cao.
    Đối với boss phượng hoàng khi no xuất hiện chiến văn thì ko nên đánh nó vì rất dễ bị đột quỵ.

Xong có gì ae đừng ném gạch nhé vì đây là lần đầu tiên e post bài

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân Tống Giang  2k's Avatar
    UserID
    5002711
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,921
    Tiềm năng
    0

Dù sao cũng cảm ơn bạn. Mình chưa đến lv 70 nên chưa biết mặt mũi pb này thế nào, nghe bàn tán được toàn thôngtim

Nhập môn Phàm nhân Mr UYên's Avatar
    UserID
    5229267
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,920
    Tiềm năng
    0

cảm ơn bạn chia sẻ kn, và phải nói là chính xác, anh em cứ thế mà làm, đi 1 mình chỉ mất tầm 20 phút

Nhập môn Phàm nhân HoàngDung_PL's Avatar
    UserID
    4813924
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,141
    Tiềm năng
    0

Cách đánh rất hay. mình cũng nghĩ vậy.Vậy mà hum nay đi cùng đứa bạn, mình đánh huyền vũ trước, để khi HV hết chiến văn thì quay sang chém thanh long. Thế mà thằng bé nó làm luôn câu, mày đánh sai thứ tự, làm quái trâu bò hơn, đánh mỏi tay bao giờ mới chết bos.Thế là nó rủ cả pt out ra ngoài. tức hộc máu không chịu đc. cãi nhau luôn.
    Vậy mạn phép các pro cho hỏi, đánh sai thứ tự có ảnh hưởng gì đến độ trâu bò của Boss hay ảnh hưởng đến dame của mình vào con Boss không, căn cứ vào đâu?
    Ai biết chỉ mình cái nhé

HoàngDung
    Phát Long

Nhập môn Phàm nhân KhaHoang's Avatar
    UserID
    4944404
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,924
    Tiềm năng
    0

Bạn có thể tùy chọn đánh 3 con boss là Thanh Long Bạch Hổ và Huyền Vũ , sử dụng thú chiến có skill Tôi Độc ( 1s mất 100k hp cho 3 con boss này ) . Chú ý là khi boss Huyền Vũ hiện chiến văn thì dù dính skill Tôi Độc nó vẫn ko mất máu . Khi bạn đánh Chu Tước thì phải chọn thú chiến khác không có skill Tôi Độc vì khi Chu Tước dính Tôi Độc trong trạng thái có chiến văn sẽ khiến bạn chết không kịp ngáp
    Mình đi pb này mất tấm 20 phút là xong :x rớt nhìu đồ cổ và thông lắm :x đặc biệt là hoàn thành pb bạn sẽ có Bích Linh Đơn

Nhập môn Phàm nhân CoCo9x_Chân Long's Avatar
    UserID
    2564929
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,079
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của DoanQuocDat Xem bài
    Sau 2 ngay đi pb 70 thì mình rút ra được 1 số kn khi đi pb70.(đi solo )
    Trước hết bạn phải có 1 kon thú co chiu tôi độc :
    Lần đầu tiên bạn zô đánh kon Huyền Vũ trước để nó hiện ra kái chiêu miễn kháng. Xong rùi các bạn k đánh nó nữa chuyễn sang đánh kon Thanh Long vừa đánh TL vừa qua xem kon HV nó mất kái chiến van chưa nếu mất rùi thi qua đánh nó để kon HV dính chiêu tôi độc , Xong lai dánh típ kon TL, đánh chết TL rùi đánh kon HV cho nó ra kái chiêu miễn Kháng, rùi chuyển qua đánh Bach Hổ (BH), vừa đánh nó vừa xem kon HV mất chiêu chiến văn chưa nếu mất rùi thì qua đánh no' để dính chiêu tôi độc rùi lai qua đánh kon BH, cứ làm như vậy với kon phượng hoàng ( sr vì quên tên kon boss)

Lưu ý
    Vì đánh 2 kon boss HV,BH thì đánh nó mất ít máu nên chủ yếu la dùng chiu tôi độc.
    Đi pb nay không cần lt cao.
    Đối với boss phượng hoàng khi no xuất hiện chiến văn thì ko nên đánh nó vì rất dễ bị đột quỵ.

Xong có gì ae đừng ném gạch nhé vì đây là lần đầu tiên e post bài
    Bổ sung chút nè : đánh zậy chạy nhìn HV nhìu quá,. vào pb. buff Phá Huyết nên lao vào chém Thanh Long chết, sau đó tranh thủ còn Phá Huyết chém típ Bạch Hổ ( ko buff Phá Huyết bạn dame BH đc hơn 100 máu là cùng ...buff P.Huyết dame nó hơn 10k máu/1lan )....sau đó ra đánh con Chu Tước = kill rộng sau đó chạy ra chỗ con HV để con Chu Tước ko đánh b nữa. rùi quay lại đứng cạnh Chu Tước đợi hêt Chiến văn buff Phá Huyết dame nó.( tránh đánh kill xa vì dame đầy CT phản dame. đánh là b chít chắc ). con mình HV thì dễ, chạy ra đánh 1 cái rùi chay vào góc xa nhất ngồi cho thú chiến cắn Tôi Độc,,,,1p chêt )...tớ đi mất 7 phút mới qua....hjx...thag TOP sever nó đi 1p10s @@

M965288914's Avatar
    UserID
    3626135
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,924
    Tiềm năng
    0

mình cứ để pet có tôi độc cắn mấy con boss đó . Cứ ra ngồi thiền , 1 lúc sau thấy hiện lên chữ 90000 exp , chạy ra nhặt đồ là xong. Còn nó hiện lên dòng chữ : tấn công vô hiệu thì cứ mặc kệ. Đánh mấy con boss đó mỏi tay lắm , làm biếng như vậy đó . Đi phó bản 70 hết 25 phút, hơi lâu tý ( nhưng ko sao).

Nhập môn Phàm nhân ChiNhuocSu's Avatar
    UserID
    4032969
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,914
    Tiềm năng
    0

Mình cũng toàn đánh Thanh Long, Bạch Hổ, Huyền Vũ, Chu tước cuối cùng. 3 con kia thì nhanh thôi ( 3 nhóc khoảng 5p là xong), nhưng Chu tước thì lâu khủng khiếp, tới 15p ko thi 20p lận, bác nào co cách đánh Chu Tước nhanh chỉ dùm em cái?????

M587315013's Avatar
    UserID
    4520859
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,920
    Tiềm năng
    0

pb 70 này DMG trên 20k đánh đơn giản 4-7'