Trang 1 trong 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 15
    Nhập môn Phàm nhân HoaMuaHe_lk's Avatar
    UserID
    6566343
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,107
    Tiềm năng
    0

Mặc định Cách luyện hóa Chân Nguyên

_Mình nghĩ là đến giờ vẩn còn nhìu hiệp khách vẫn chua biết cách luyên hóa chân nguyên nên mạo muội post bài này,mong A/E đừng chém nhé
    _Đầu tiên mình bắt đầu từ bạn có con cn 4* đã hộ thể,mún luyên hóa lên các bạn phai mua 1 con cn 4* khác.bạn đem con cn đã hộ thễ luyện cấp 120 nhé,sau đo nhấn F10 chọn Luyện Hóa,con chân ng đã hộ thể bỏ vào ô chân nguyên chính,con kia bỏ vào ô phụ và luyện hóa(phai là 2 chân nguyên có cung thuộc tính nhé)
    _Tương tự khi bạn đã luyện hóa xong thì cn 9 sẽ tăng thêm 0,5~1*.muôn luyện lên tiếp thì ban phai co 2 chân nguyên khác,dem 1 trong 2 con chân ng đó luyện lên 120 cấp(nhớ là ko dc hộ thể nhé)sau đó dùng con cn 120 cấp chưa hộ thể làm cn chính,con cn kia lam cn phu -> ta được 1 cn chưa hộ thể có cấp * bằng chân ng 9,sau do ban lấy cn 9 đa hô thể dùng cn chua hô thể vừa luyện hóa dc làm cn phụ.....cứ như vậy chân ng cua cac ban se tăng sao thôi
    Chúc các bạn thành công

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Làm con gái phải ngang tàng ngạo nghễ.
    Sống trên đời phải hống hách kiêu sa.
    Bước chân đi phải dẫm nát ngọc ngà.
    Và trái tim phải hóa thành sỏi đá
    Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân LưỡngNghi TứTượng BátQuái CànKhôn's Avatar
    UserID
    2726508
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,966
    Tiềm năng
    0

luyện thì biết cách rùi vấn đề là đào đâu ra tiền đây

Nhập môn Phàm nhân LưỡngNghi TứTượng BátQuái CànKhôn's Avatar
    UserID
    2726508
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,966
    Tiềm năng
    0

Luyện hóa chân nguyên dễ lắm, đầu tiên ráng bắt được 1 con pet 6 skill mà có thể chuyển thành chân nguyên như Tần Trọng, Hạ Tiểu Sảnh, Oanh Oanh, Mộc Siêu.Bạn sẽ tốn khoảng 200-300v để luyện hóa con pet 6 skill này thành chân nguyên, thường thường vì là 6 skill nên khi luyện hóa thành chân nguyên thành công các dòng thuộc tính của nó sẽ cao.Mình ví dụ con Oanh Oanh của mình 6 skill luyện hóa thành chân nguyên có các dòng thuộc tính ban đầu đầu là 5 sao(vip ).Bây h để nâng cấp sao các dòng thuộc tính thì bạn cần các thứ sau đây:
    1/như ví dụ chân nguyên là oanh oanh nên mình nói thẳng ra là có dàng thuộc tính "tuyệt sát", nếu mún nâng cấp thuộc tính này từ 4* lên 4.5* hoặc hơn thì cần mua/bắt 1 chân nguyên PHỤ khác có dòng thuộc tính "tuyệt sát" từ 4* trở lên(ko nhất thiết là oanh oanh chỉ cần có dòng "tuyệt sát" 4* trở lên và 3 dòng còn lại ko cần cấp sao cao là ok).Sau khi có rồi bạn nhấn F10 sẽ có giao diện luyện hóa chân nguyên , bạn đặt con chân nguyên oanh oanh CHÍNH ( tức là con có cả 4 dòng đều 4* như vd trên) vào ô chân nguyên chính, con chân nguyên mà mua/bắt còn lại đặt vào ô chân nguyên phụ, tốn ít bạc sẽ luyện hóa dòng tuyệt sát con chân nguyên CHÍNH của bạn từ 4* lễn 4.5* hoặc 5* tùy vào hên xui.
    2/nếu bạn ko kiếm đâu ra con chân nguyên PHỤ có dòng "tuyệt sát" 4* trở lên để luyện hóa thì cóa thể áp dụng cách 2 nhưng lâu hơn.Bạn bắt/mua đại vài chân nguyên cùi có dòng "tuyệt sát" ( mấy sao cũng được vì cui` ma` ), tương tự cách trên bạn lấy đại 1 chân nguyên cùi có dòng tuyệt sát 1* và 1 chân nguyên cùi khác có dòng tuyệt sát trên 1* đem luyện hóa với nhau(chú ý chân nguyên có sòng tuyệt sát * thấp hơn thì để vào ô chân nguyên chính )sẽ ra 1 chân nguyên có dóng tuyệt sát 2* hoặc 2.5*.Cứ như vậy làm hoài cho đến khi có 1 chân nguyên cùi nhưng có dòng tuyệt sát 4.5* và cuối cùng đem con chân nguyên này áp dụng lại theo cáh 1 sẽ có chân nguyên Oanh Oanh dòng tuyệt sát 5.5* hoặc 6* (tùy may mắn).Tất nhiên tốn bạc là điều ko thể thiếu
    Chú ý , để có thể luyện hóa chân nguyên dù cùi hay vip thì trước tiên cần phải nâng level chân nguyên lên max là 120.(có trong giao diên F10 lun, chịu khó đi hoạt động hoặc mua sách kinh nghiệm đồng hành đặt vào là lên cấp).Chúc các bạn thành công và gặp nhiều may mắn.
    PS: NHỚ THANK NẾU THẤY HAY NHA

Nhập môn Phàm nhân ThamNhi2012's Avatar
    UserID
    4942457
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,197
    Tiềm năng
    0

dem 1 trong 2 con chân ng đó luyện lên 120 cấp(nhớ là ko dc hộ thể nhé) là sao hả bạn???
    Nghĩa là con chính mỗi lần luyện hóa thì sẽ về lv 1 và phải luyện lên 120 mới luyện hóa được tiếp hả bạn? Còn con phụ thì để lv1 cũng được ak?

M21301672's Avatar
    UserID
    5437159
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,936
    Tiềm năng
    0

fix cho vui nhà mới nhé!
    cường hóa 6* 7* thi làm thế nào. ý mình là còn cách nào khác không chứ cách này cằn gì làm bài này chi cho mệt.
    chẳn hạng lên 1 luc 2* chẳn hạng.

Nhập môn Phàm nhân bxFSGame1's Avatar
    UserID
    3103994
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,936
    Tiềm năng
    0

Bài này chưa nắm bắt dc tình hình game vì hầu hết ai cũng hiểu sao = sao + dòng skill như nhau thì có thể ép lên. Cần là cần cách nào đó ép lên mà giảm dc chi phí kìa. vì hầu hết nhưng ai ép lên vàng cũng bỏ chi phí khá là cao rồi.Nhưng dù sao cũng tk`s sự nhiệt tình này.

Nhập môn Phàm nhân progamer77793's Avatar
    UserID
    1543957
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,092
    Tiềm năng
    0

nhưng đâu cần phải luyện con CN phụ lên max 120 đâu tôi đập CN phụ cấp 0 vào cũng đc mà
    Chém phải như vậy nè

UserID
    6566343
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,107
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của ThamNhi2012 Xem bài
    dem 1 trong 2 con chân ng đó luyện lên 120 cấp(nhớ là ko dc hộ thể nhé) là sao hả bạn???
    Nghĩa là con chính mỗi lần luyện hóa thì sẽ về lv 1 và phải luyện lên 120 mới luyện hóa được tiếp hả bạn? Còn con phụ thì để lv1 cũng được ak?
    đúng vậy bạn,con 9 tuy ko về lever 1 nhưng hình như là lever 60 hay gi đó mình quên rồi.con phu để lv1 cung dc,ban mu6o1n luyên con phụ lên 120 cung đc.hi

UserID
    6566343
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,107
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của bxFSGame1 Xem bài
    Bài này chưa nắm bắt dc tình hình game vì hầu hết ai cũng hiểu sao = sao + dòng skill như nhau thì có thể ép lên. Cần là cần cách nào đó ép lên mà giảm dc chi phí kìa. vì hầu hết nhưng ai ép lên vàng cũng bỏ chi phí khá là cao rồi.Nhưng dù sao cũng tk`s sự nhiệt tình này.
    cám ơn ca ca đã góp ý.mình se nghiên cứu cách hạn chế money rồi post lên chia sẻ với a/e.

Nhất giai cao thủ lucy's Avatar
    UserID
    93059
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    3,845
    Tiềm năng
    0

cách hướng dẫn luyện hóa CN có rất nhìu bài viết nhưng ko biết bị chuyển đi đâu rồi, ko thấy trong box nghị sự nữa. Điều kiện cần thiết khi mang 1 con CN tốt nhất là hãy luyện hóa từ PET 6skill và hãy để ý điểm tư chất 4skill của CN, nên chọn con có điểm từ 30-40 mà dùng, sau này khi luyện hóa nó có thể tăng số sao vượt mức cho phép, VD: CN hộ thể của mình có skill thực cốt 5,5* tư chất 33, mình đem 1 CN phụ có thực cốt 6* vào luyện hóa, nó hiễn thị là + thêm 1* (ko hề có dòng % vượt mức) tức là 5,5*+1*=6,5* nhưng khi bấm mình đồng ý thì nó thành 7* (ko biết ở đâu cho 0,5*), mình làm tương tự với skill khác nhưng nó chỉ +1*, nhìn kỹ lại thì skill này tư chất là 24. VD khác: CN có 1skill là 2* bạn lấy 1 CN khác có 1skill là 5* khi ghép vào sẽ có dòng nhắc nhở đại loại như "...tư chất CN hiện tại ko cho phép vượt mức 3*...". Cái cần lưu ý nữa là tổng điểm chân nguyên.
    Game online ko còn là nơi cho dân giải trí nữa. Kiếm Thế Version 4 : Đá Đít Dân Ko Tiền

Trang 1 trong 2 12 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •