Trang 2 trong 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 11 đến 20 trên tổng số 23
    Nhất giai cao thủ pebongbong's Avatar
    UserID
    492683
    Danh vọng
    1681
    Lúa
    7,616
    Tiềm năng
    0

Mình đang ngồi học do k biết tình hình sao nên lấy đt ra vô dd hóng tí.

Thật ra mình có góp ý là NPH nên xem lại bộ phận ra ý tưởng event, càng ngày event càng chuối, dân chúng phản ánh ầm ầm lên. Nếu như ngày xưa phần thưởng là những vật phẩm cần thiết thì giờ chèn vào ba thứ tào lao.

Sáng ra trước khi đi học có vào hóng coi sao, trên TSTG chửi ầm lên =]] pt, lb TK kéo xe ra 1 nùi giờ ra chật cả rương. Vật phẩm cần thiết như XLT, HMĐ đâu rồi? Sao toàn gì rác k vậy?

Mới nạp 2 vạn Xu vào tối định ăn 2 acc mà kiểu này coi cuối event có điều chỉnh gì k mới ăn. Ăn event này lên k tới 1 cấp trong khi 1 cấp mình cày 4-5 ngày tốn chưa tới 2k Xu. Quá nhảm nhí.

À, ra ĐP BH, BH CH gì đó, blah blah blah mình chả qua tâm vì mình chả thích ép, thích chi tiền mua luôn cho đỡ mệt não tốn thời gian. Cho ra ĐP, gì đó mà k cho ra TTKT sao ép? Định để tụi con buôn TTKT kiếm tiền sao?

Thất vọng quá... *khóc hết nước mắt*
    It is the end... Hold your breath and count to ten...
    Like  

Nhập môn Phàm nhân camvnpro1985's Avatar
    UserID
    1753815
    Danh vọng
    750
    Lúa
    7,842
    Tiềm năng
    0

may cai cuc dai luc phi toc no khong xep chong an moi co vai chuc hat da day het ruong buc miunh deo an nua event nhu LLLLLLLLLLLLLLLLL!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

VNG làm ăn cùi pap wa . Tình hình là sv minh sắp thành sv chết thi fai vắng như chùa pa đanh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    !!!!
    Like  

Nhất giai cao thủ tieulinhdm193's Avatar
    UserID
    525484
    Danh vọng
    4500
    Lúa
    16,718
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của pebongbong Xem bài
    Đâu ra thể loại vô phán vài câu văn nho vậy? Bạn đọc lại dùm xem mình góp ý cái gì nhé??? Mình đọc nhiều post của bạn bên nhiều topic khác cũng thấy có chung chung cái thể loại góp ý bàn ra không à. Thiết nghĩ mấy cái này nói ra cũng đâu lợi ích gì cho bạn?.
    Mấy cái thể loại này nghe nhiều nhãm tai quá lâu lâu quang mấy cục gạch chẳng may có lạc vào đầu ai thông cảm Dùm

Mấy cái Topic kêu khóc Cắn Event chẳng ra đồ ngon chưa hạ nhiệt lại lò ra vô số những Topic Sao Kim Ô ra nhiều thế ? Rớt giá nhanh thế?
    Không thiếu những CM thiếu văn Hóa trong những cái Topic như thế để gửi đến NPH đâu.
    ... Giang hồ đẩm máu anh không sợ
    Chỉ sợ đường về đẩm máu hơn...
    Like  

UserID
    492683
    Danh vọng
    1681
    Lúa
    7,616
    Tiềm năng
    0

Thứ nhất, topic này là topic góp ý về việc ra PT, LB nhiều trong event và góp ý thay bằng HTT, PQCH, XLT, HMĐ,... như event trước chứ KHÔNG phải góp ý cho ra đồ KO nhiều nhiều như những gì bạn lãi nhãi nãy giờ.

Thứ hai, comment thô tục có mod xử lí, không cần đưa lên NPH. Tham gia diễn đàn không xem nội quy trước sao?

Thứ ba, topic dành cho những người ĐÃ THAM GIA event và vào góp ý để hoàn thiện, còn bạn, vào nòi nhăng nói cuội, nói không liên quan, càm ràm lảm nhảm lải nhải nhảm nhí.

Thân.
    Like  

UserID
    525484
    Danh vọng
    4500
    Lúa
    16,718
    Tiềm năng
    0

Thực ra thì cậu cũng trả hiểu mình đang nói cái quái gì cả

Thân!

---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

P/S: Tuổi đời còn trẻ chơi game với mức độ vừa phải thôi không lại loãng não
    Like  

Nhập môn Phàm nhân Thần Hành Thái Bảo's Avatar
    UserID
    5286183
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,180
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của tieulinhdm193 Xem bài
    Thực ra thì cậu cũng trả hiểu mình đang nói cái quái gì cả

Thân!

---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

P/S: Tuổi đời còn trẻ chơi game với mức độ vừa phải thôi không lại loãng não
    Vấn đề người ta nói ở đây là ra rác nhiều quá, những đồ hoàn toàn vô nghĩa như phi tốc, lệnh bài, đại lực, hơn nữa lại không xếp chồng được nên khi ăn event ra rất bưc mình vì đầy rương nhanh và không mấy khi dùng đến cả.

Bạn tự cho mình là hơn người như viết chính tả còn sai. Tự nhìn lại mình trước đi

Like  

UserID
    525484
    Danh vọng
    4500
    Lúa
    16,718
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Thần Hành Thái Bảo Xem bài
    Vấn đề người ta nói ở đây là ra rác nhiều quá, những đồ hoàn toàn vô nghĩa như phi tốc, lệnh bài, đại lực, hơn nữa lại không xếp chồng được nên khi ăn event ra rất bưc mình vì đầy rương nhanh và không mấy khi dùng đến cả.

Bạn tự cho mình là hơn người như viết chính tả còn sai. Tự nhìn lại mình trước đi
    Vấn đề tôi nói ở đây cũng là cái chỗ đấy bạn không cần dạy đời
    chưa có cái gì là thiếu mà cũng trả có cái gì là thừa cả trong game cả .

Viết sai chính tả chứng tỏ ít học nên mới chơi game Còn hơn người thì mình chưa Dám nhận đâu
    Like  

UserID
    492683
    Danh vọng
    1681
    Lúa
    7,616
    Tiềm năng
    0

@Thần Hành Thái Bảo
    Anh chẳng cần phải đôi co với thể loại não ũi này. Nói qua nói lại hơn 3 lần mà cũng đâu có hiểu. Còn cứng đầu cãi nữa. Nãn. Thấy tội nghiệp và đáng thương.

@tieulinhdm193
    - Bạn nói vấn đề bạn nói là ở cái chổ ấy? Đâu? Đâu? Ở đâu? Chỉ ra coi???

- Xin lỗi vì mình mới đọc sơ qua coi bạn lãi nhãi cái gì thôi, chứ cũng không có mệt óc mà đào sâu tìm coi xem ý nghĩ sâu xa thâm thúi, à k, thâm thúy của bạn muốn nói là gì. Tại thấy nó không có liên quan gì tới chủ đề mọi ng đang bàn luận đâu. Đừng giận mình nhen. Mình buồn lắm luôn á.

- Về mức độ chơi game của mình:
    + Mình có bạn cày tính năng dùm. Mình chỉ vào game ăn 200 scl 4 và 200 vbr hàng ngày và có event thì tham gia event thôi. Mỗi ngày đi 1 trận TK và thứ 6 phụ anh em CT. Cuối tuần có thời gian thì chơi thêm.
    + Não mình tốt, không có loãng, hay rạch ròi ra là không có bị não ũi như bạn. Cảm ơn bạn đã quan tâm đến tình trạng sức khỏe của mình. Nếu cần mình có thể up hình giấy khám sức khỏe lên cho bạn an tâm.

Ngoài lề tí, ủa ít học là phải chơi game hả? Mình nghĩ người ta có công ăn việc làm rồi nên mới có thời gian và điều kiện tài chính chơi game chứ? Còn ít học phải tìm cách kiếm nghề nghiệp còn nuôi bản thân, lớn lao hơn là nuôi gia đình nữa chứ?

Nghe bạn tự khoe là bạn viết sai chính tả giỏi lắm, bạn ít học nè, nên bạn mới chơi game nè. Mình ganh tị với bạn quá. Tính mình trẻ con lắm, thấy vậy mình củng tủi thân nên mình cũng xin khoe vài thứ cho bạn hiểu rõ.

- Mình là sinh viên. Mình chơi game bằng tiền học bổng mỗi học kì của mình cùng với số tiền mình kiếm được từ việc làm dịch thuật dựa trên vốn tiếng Anh và tiếng Pháp ít ỏi mà mình học được suốt 3 năm phổ thông ngồi học lớp chuyên Anh.

- Số tiền mình bỏ ra vào game 1 tháng nó chỉ bằng 1/3 số tiền mình kiếm được cùng số tiền ba má cho. Chắc cũng 3, 4 triệu thôi.

Nhân tiện nhắn gửi với bạn là: Ủa dạo này nghe nói mạng nhà bạn lag lắm phải không? Bạn chả buồn vào game phải không? Bạn chơi acc 119 và đi xin acc để chơi cho vui cho vơi nổi bồi hồi nhung nhớ đau đáu trong lòng với VLTK phải không nè? Thì thôi cứ hoàn thành tốt vai trò của 1 người chơi game acc 119 và mong mang sớm mua đc acc xe như đã rao trên chữ ký cũng như acc chính của bạn sẽ nằm trong top 20 server như acc của mình, bạn nhé.

Lời cuối, mong bạn ra khỏi topic thảo luận của tụi mình vì thấy bạn không đóng góp đc gì mà chỉnh gây war thôi. Mong bạn hiểu.

Mình đánh hơi dài. Bạn có đọc đến đây cũng đừng buồn mình vì mình có đi làm seeding kiếm thêm tiền nữa nên miệng lưỡi mình nó vậy.

Chào thân ái và đoàn kết bạn nhé!

Gửi đến bạn 1 cái ôm ấm và ngàn nụ hôn nồng thắm.

Cuối tuần vui vẻ nhe.
    Like  

UserID
    525484
    Danh vọng
    4500
    Lúa
    16,718
    Tiềm năng
    0

Cứ từ từ mà lên thôi bạn Nóng nhanh quá coi ăn Sẹo đấy Mới vài CM đã nhảy tưng dựng lên rồi

Tuổi trẻ tài cao mà
    Like  

Nhất giai cao thủ wooer's Avatar
    UserID
    482699
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,576
    Tiềm năng
    0

ủa mà sao trồng hoa hồng mình trồng nhân vật nữa xem cách trồng rùi wa nhân vật nam sử dụng đạo cụ mà trồng hoài chả thấy nó kêu thành công đến lúc mất cây hoa hồng nó kêu trồng xai cách hoa hồng bị héo úa mà rõ ráng mình trồng theo hướng dẫn của nó mà
    VD Nhân vật nam bấm trồng cây\
    Nhân vật nữ bấm vô cây nó kêy tưới nước 2 lần qua nhân vật làm chọn dòng tưới nước 2 lần và nó hiện thông báo được điểm thưởng
    cứ thế mà trồng mà làm hoài đến khi cây hoa hồng mất luôn chả thấy nó trồng thành công mình trồng 2 cây đều bị vậy nản wa phi shop với hủy hết luôn ai biết trồng đến khi nào no kêu thành công 0 vạy

Like  

Trang 2 trong 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •