Trang 1 trong 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 26
    Nhất giai cao thủ MrChj's Avatar
    UserID
    6595273
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    6,785
    Tiềm năng
    0

Mặc định TLQ pk với TLT, cần giúp :L

Em cũng mới học sút được mấy tháng, chơi acc thằng em 93 đi pk trình độ lên cũng khá ổn định nhưng mà khi đánh với TLT thì không hiểu sao rất khó đánh. Với TLQ Ts1, ts2 đồ thiên nghĩa thì em vẫn đánh được như thường, nhưng với TLT dù chưa Ts vẫn khó xơi hơn.. TLQ em 1 Bt -11+8 1 Bt-11+10 1 tinh khắc+7, set TN+7 công kích.
    Hôm qua đánh với 1 TLT 95 trượng -11 Bq7 đồ na ná em, nó chẳng combo VK gì cả nhưng mà đánh rất rát. Đánh với nó rất hây miss chiêu miss VAC, sút vào người nó chẳng thấy tụt mấy đã bị đẩy ra có muốn ĐT 5 ô cũng không được. Xông vào thì hầu như là đi 1 bình máu mà chả làm được gì, chạy ra ngoài tụ khí thì nó vẫn đánh với theo được, đánh cùng lắm sút nó được 1 phát còn chả kịp combo, nói chung là khá nản
    Có thể tại em không chơi TLT nên chưa biết mình biết ta, mong các tiền bối share cho ít exp đánh TLT

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhất giai cao thủ chuoiteo1986's Avatar
    UserID
    543767
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,078
    Tiềm năng
    0

Đi chơi Pk lại tìm đúng anh TLT ....95 .kinh nghiem với TLT thi chẳng dám nói,đánh với TLT rất cần Combo,noi chung phải lừa nó,cố gắng đừng để nó thấy hoặc biết minh sắp Phát động hoặc chuẩn bị phát động vì như vậy nó sẽ đánh chiêu làm mất VÂC của mình,chạy ra xa phát động có L3 thì tốt,ko thì phát động xong nhảy khinh công vô Combo VAC. TLT giống VDK rất ngại bị áp sát,đánh với TLT áp sát đc là tốt.
    Mình PK với TLT hay đá hết VAC,thừa 1,2 tụ khí chơi LHQ đấm đứng yên,lúc ấy chazc nó máu đỏ hoặc gần đỏ,nhanh tay nhảy lên nhồi thếm 1 cái bàn tay Trấn Phái là nó ngỏm củ tỏi.
    Nói chung là đánh với TLT nản lắm nếu Pk 1-1
    In life everyone wants to be number one, no one will be number 2. Sometimes two important than the number 1

Nhập môn Phàm nhân VDK Tri Long's Avatar
    UserID
    4584935
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,040
    Tiềm năng
    0

Pk vs tlt chủ yếu là van van thôy van van nó giữ khoảng cách + ngắt chiu 55 ko là toi nhanh lắm
    Mình cần mua 3 cục CSD giá 5kv 1c mua all sv ai có thì pm mình

Nhập môn Phàm nhân Jx2FeverLoveS2's Avatar
    UserID
    6009687
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,062
    Tiềm năng
    0

bạn biết chọn phái ghê, tlt là một trong những phái kỵ của tlq mà muốn đánh thắng thì phải nhữ cho tlt quăng cà sa trước khi mình Vac, khi Vac thì cố gắng tránh đứng quá gần dễ bị choáng của sư tử hống mất vac & tụ khí, khi nó bất động(chiêu ông phật) không nên Vac vì khó ngắt chiêu được(trừ trường hợp bất đắt dĩ) trong khi pk có l3 thì tốt, không l3 thì nên sử dụng khinh công nhiều( vì khinh công giúp né nhiều chiêu của tlt) có thể giả vờ chạy cho đối phương đuổi theo rồi khinh công lại áp sát đối phương Ca diệp và ... nếu bạn pk tôt có thể vận dụng vac-dt-vac-dt cũng khá hữu hiệu, một điều nữa là tlq = đồ = cấp với tlt muốn xơi được cũng khó, theo mình cảm nhận thì tlq st có khả năng thắng tlt cao hơn tlq ck. Chỉ là đóng góp với ý kiến riêng mình, mong hữu ích với bạn

Nhất giai cao thủ MrChj's Avatar
    UserID
    6595273
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    6,785
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Jx2FeverLoveS2 Xem bài
    bạn biết chọn phái ghê, tlt là một trong những phái kỵ của tlq mà muốn đánh thắng thì phải nhữ cho tlt quăng cà sa trước khi mình Vac, khi Vac thì cố gắng tránh đứng quá gần dễ bị choáng của sư tử hống mất vac & tụ khí, khi nó bất động(chiêu ông phật) không nên Vac vì khó ngắt chiêu được(trừ trường hợp bất đắt dĩ) trong khi pk có l3 thì tốt, không l3 thì nên sử dụng khinh công nhiều( vì khinh công giúp né nhiều chiêu của tlt) có thể giả vờ chạy cho đối phương đuổi theo rồi khinh công lại áp sát đối phương Ca diệp và ... nếu bạn pk tôt có thể vận dụng vac-dt-vac-dt cũng khá hữu hiệu, một điều nữa là tlq = đồ = cấp với tlt muốn xơi được cũng khó, theo mình cảm nhận thì tlq st có khả năng thắng tlt cao hơn tlq ck. Chỉ là đóng góp với ý kiến riêng mình, mong hữu ích với bạn
    Có combo bằng VV, nhưng ,mà không được. Đã thử Áp sát để chơi trò Ca diệp Vác ĐT 5 ô nhưng ko thành. Nó phi cái tượng ra cách 5m vẫn bất động, đóng đinh cho 1 phát bay 1/4 -1/3 máu
    Hôm qua cũng lên tìm kinh nghiệm đánh TLQ TLT để học nhưng ko ăn thua
    • MrChj được cảm ơn 800 Lúa ( dislike(s))

Nhập môn Phàm nhân ForeVerFove's Avatar
    UserID
    1667369
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,531
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của chuoiteo1986 Xem bài
    Đi chơi Pk lại tìm đúng anh TLT ....95 .kinh nghiem với TLT thi chẳng dám nói,đánh với TLT rất cần Combo,noi chung phải lừa nó,cố gắng đừng để nó thấy hoặc biết minh sắp Phát động hoặc chuẩn bị phát động vì như vậy nó sẽ đánh chiêu làm mất VÂC của mình,chạy ra xa phát động có L3 thì tốt,ko thì phát động xong nhảy khinh công vô Combo VAC. TLT giống VDK rất ngại bị áp sát,đánh với TLT áp sát đc là tốt.
    Mình PK với TLT hay đá hết VAC,thừa 1,2 tụ khí chơi LHQ đấm đứng yên,lúc ấy chazc nó máu đỏ hoặc gần đỏ,nhanh tay nhảy lên nhồi thếm 1 cái bàn tay Trấn Phái là nó ngỏm củ tỏi.
    Nói chung là đánh với TLT nản lắm nếu Pk 1-1
    nói như bạn lhq cho đứng yên zỵ vô tướng thần công của tlt đẻ chưng bày chắt k có tác dụng wóa =]z

Nhập môn Phàm nhân ZzDevilHzZ's Avatar
    UserID
    4145220
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,868
    Tiềm năng
    0

tỷ võ thi chịu @@ pk thì cứ yêu cổ mà phang
    xoẹt xoẹt xoẹt........này thì kí

Nhập môn Phàm nhân thocondinang's Avatar
    UserID
    7119306
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,000
    Tiềm năng
    0

Mình nói thật với mấy bạn là TLQ quá khắc so với TLT.
    Nên nếu các bạn bảo ăn được TLT thì xin mời đên Thiên Long gặp mình.
    TLT chỉ cấp97 chưa TS sét TCVD+7, truong TQC+7 truong -15+7.
    Mình chơi TLT tâm huyết, nên thấy các bác TLQ nói nghe có vẻ dễ ăn TLT lắm y.

Nhập môn Phàm nhân nguyhiemlam's Avatar
    UserID
    1344446
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,324
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của thocondinang Xem bài
    Tớ thấy cũng bt.Nếu Không Có gì mời bạn qua Phục Hổ đánh vs TLQ t.T set tn +7

Nhập môn Phàm nhân thocondinang's Avatar
    UserID
    7119306
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,000
    Tiềm năng
    0

Trang 1 trong 3 123 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •