Trang 13 trong 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 39101112131415 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 121 đến 130 trên tổng số 148
    Nhập môn Phàm nhân ♡Legend's Avatar
    UserID
    6118603
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,062
    Tiềm năng
    0

Share
    Nhìn cái chức vụ của nó trong guild mà phản cảm quá, đủ biết nó và cái guild này cũng toàn lũ không ra gì.

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

UserID
    6118603
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,062
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của ™†♥TinhYêu♥†™ Xem bài
    Về cái này tớ xin có vài lời mong các bạn hiểu cho nhé .Cái tên chức pg kia là trường hợp bất khả khắng mà tất cả các pg của jony phải chịu . G AE JoNy Của tớ bị hack nên việc thằng hack nó đặt tên chức vị như vạyđành phải chấp nhận.Mặc dù biết là mất mĩ quan,vô văn hóa nhưng hiện tại G JoNy chưa có biện pháp khắc phục .Bản thân tớ là chủ G Rất là bức xúc, nhưng xin hỗ trợ thì VNG cứ yêu cầu fai có = chứng là thằng hack phải thừa nhận hack G .Nhưng thực tế bị hack từ hôm 11/2 đến h G tớ vẫn ko thể nc dc với hack nên đành chờ đợi = chứng như VNG yêu cầu mới xin lại dc G .Hy Vọng VNG thấu hiểu dc nỗi khổ này cho G AE JoNy .
    Vậy thì out guild lập guild mới quách cho rồi đi, tiếc rèn tiếc shop tiếc kỹ năng để chịu nhục à? Cả cái guild đúng là một lũ hèn hạ.

M775219786's Avatar
    UserID
    4792036
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,922
    Tiềm năng
    0

bạn nghỉ ai cũng như bạn à...ngta tâm huyết vs G chứ ko pải có gì thì bỏ đi như thế mới hèn đó bạn chứ bạn đừng nói ai

Nhập môn Phàm nhân tienbomno1's Avatar
    UserID
    1743796
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,916
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của ♡Legend Xem bài
    Vậy thì out guild lập guild mới quách cho rồi đi, tiếc rèn tiếc shop tiếc kỹ năng để chịu nhục à? Cả cái guild đúng là một lũ hèn hạ.
    Ko biết bạn là loại gì nữa .org

Nhập môn Phàm nhân vô tình đấy's Avatar
    UserID
    4023672
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,019
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của gbvn70 Xem bài
    ™†♥TinhYêu♥†™ : trên cương vị là vk của ck thì đương nhiên bạn sẽ ra sức phản kháng người khác nói xấu đó là điều hiễn nhiên , cả SV gà teen công nhận chứ hok phải bao quát 1 mình tớ đâu bạn nhé nên suy nghĩ kĩ trước khi " phát ngôn bừa bãi" vì điều đó làm cho ng` khác nhìn nhận bạn ko có 1 tí kiến thức để nói lên những điều ng` khác chú ý , bạn rất xinh vs tên là CHU TIỂU MẪN hay còn gọi là MẪN CHI , acc bạn trong sv gà teen ai cũng bik dưới nick name HOA ANH TÚC , mình nghĩ bạn đi theo TUẤN TẶC là vì ham muốn tiền bạc chứ chả yêu đương gì mấy để khi nào TUẤN TẶC túi ko còn tiền thì lúc đó bạn lại phán câu như ngọc trinh " KO CÓ TIỀN THÌ CẠP ĐẤT MÀ ĂN À" =)) , vâng mình bik mình nghèo sống 1 ngày chỉ vẽn vẹn đúng 100k đến 200k là tối đa thui vì sinh hoạt đồ dùng khi mướn trọ đã có đủ tiền đi làm thì để dành chỉ lấy 1 ít để xài , " khát vọng thượng lưu" là thứ rất nhìu ng` cần nhưng mình thì là ng` đi làm ít tiền thì lấy đâu ra mơ viễn vong nên mình sống rất thực tế , mình nói là nói đến cách cư xử vs tc của 1 con ng` chứ hok phải như 1 con animals chả bik gì , ở đời có thói ganh tị nhưng mình ko mún ganh tị vì nó quá mệt mỏi vs hầu như chả làm cho mình vui mà chỉ khiến mình càng thêm bực tức sống nt suốt ngày liệu bạn có sống đc ko? vì mình thấy con gái ganh tị còn nặng hơn con trai rất nhìu. Đến đây thui vì mình nghĩ ko nên nói quá vs lại sẽ chờ hồi âm của bạn ™†♥TinhYêu♥†™ trên đây nhé ^^

bạn biết cờ lờ j về HAT hok mà nói bạn ấy vì tiền mà iu tuấn tặc.nhà của HAT hok thíu $ đâu nhá.đừng có ở đó GATO với nggười ta mà xờ lờ.nhìn lại mình đi trước khi nói người khác nhé

Nhập môn Phàm nhân ™†♥TinhYêu♥†™'s Avatar
    UserID
    1777410
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,081
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của vô tình đấy Xem bài
    bạn biết cờ lờ j về HAT hok mà nói bạn ấy vì tiền mà iu tuấn tặc.nhà của HAT hok thíu $ đâu nhá.đừng có ở đó GATO với nggười ta mà xờ lờ.nhìn lại mình đi trước khi nói người khác nhé
    Kệ nó đi bạn ơi .chắc nó ko biết rằng lòng chung thủy của con gái thể hiện khi ng đàn ông của họ k có j trong tay, còn lòng chug thủy của đàn ông thể hiện khi họ có trong tay mọi thứ. Tuấn đủ thông minh và ********* cần nó phải dạy dỗ, nên ngồi đấy ông ổng lên, nói điêu thì có ngày Thánh vật méo mồm :-j .Tại sao nó ko hiểu 1 điều là t/y ko thể tồn tại trên sự sắp đặt hay toan tính .và t.y chỉ có thể tồn tại khi cả 2 tìm thấy sự ấm áp ,yêu thương .
    p/s :@gbvn70 ơi tớ nói thêm cho cậu nghe câu này nhé .Nếu như tớ ko tìm thấy cảm giác yêu thì dù tuấn tặc có là tỷ phú thì tớ cũng cho next .Và một điều đáng buồn dành cho bạn là hiện tại 2 đứa tớ rất yêu nhau. Nên bạn có hàng ngày thắp hương cầu khấn hay lên đây lém đá phá hp người #, thì cũng ko làm 2 đứa tớ bớt đi tí tc nào đâu .

Tạo hóa quá giỏi khi tạo ra những sự tình cờ

Nhập môn Phàm nhân kungfudaugau's Avatar
    UserID
    1715250
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,698
    Tiềm năng
    0

Thật ngưỡng mộ tuổi teen tài cao:

Đây là hình ảnh ngày 1/3/1013,

Hình dưới đây là hình ảnh hôm nay 8/3/1013 (ngày chị em phụ nữ). Sau 1 tuần, các chỉ số của anh đã nâng lên đáng kể:

M227782610's Avatar
    UserID
    4002536
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,914
    Tiềm năng
    0

Tuấn tặc giờ bá đạo ghê, ngày trước đi war vs mình suốt(lúc mình chưa bị del acc :(( ) .Tool thì khỏi bàn nhé (Sr m nha =>> dìm hàng).Sống đẹp mà.$$$ nhiều đừng ? ( nhà có chuỗi khách sạn ).Có gì nói vậy thôi nha ko nịnh bợ đâu nha.T cũng ko nghĩ đến rằng 1 ngày đẹp trời lang thang trên cái 4rum này lại thấy m đang là chủ đề cực kì hót =)) . Quá nhiều luồn ý kiến khen chê các kiểu :v . Tóm lại là chúc mừng m nha. Giờ m nổi tiếng quá rồi . Chắc chỉ còn mỗi mương 14 là m chưa lên thôi @@.Dù sao đi nữa cũng chúc mừng m nha :*

P/s:Hỡi những ai đang GATO

Nhập môn Phàm nhân gbvn70's Avatar
    UserID
    1758425
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,016
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của M227782610 Xem bài
    Tuấn tặc giờ bá đạo ghê, ngày trước đi war vs mình suốt(lúc mình chưa bị del acc :(( ) .Tool thì khỏi bàn nhé (Sr m nha =>> dìm hàng).Sống đẹp mà.$$$ nhiều đừng ? ( nhà có chuỗi khách sạn ).Có gì nói vậy thôi nha ko nịnh bợ đâu nha.T cũng ko nghĩ đến rằng 1 ngày đẹp trời lang thang trên cái 4rum này lại thấy m đang là chủ đề cực kì hót =)) . Quá nhiều luồn ý kiến khen chê các kiểu :v . Tóm lại là chúc mừng m nha. Giờ m nổi tiếng quá rồi . Chắc chỉ còn mỗi mương 14 là m chưa lên thôi @@.Dù sao đi nữa cũng chúc mừng m nha :*

P/s:Hỡi những ai đang GATO
    há há mình hiểu ý bạn này rùi =)) uh

UserID
    6118603
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,062
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của ™†♥TinhYêu♥†™ Xem bài
    Bạn đã suy nghĩ kĩ những gì khi viết chưa vậy .Nếu bạn đã nói sv gà teen ai cũng biết acc Hoa Anh Túc thì những câu bạn nói tớ theo tuấn tặc chỉ vì ham muốn $ bạc có thấy gai tay hem ? Tuy rằng acc tớ cùi ko bằng ai nhưng sống ở cái sv này từ trước tới nay tớ như nào thì rất rất nhiều người hiểu ngoại trừ những đứa cố tình ko hiểu như bạn . Tớ chơi game và cũng tự hào với bản thân là ko phải phụ thuộc 1 ai ,và cũng chả fai theo ai vì $ bạn nhé . Tớ như nào thì những người chơi từ ngày chưa sát nhập biết còn bạn mới biết tớ dc bn mà nói hay như đài phát thanh vậy ? Bạn bảo tớ kém hiểu biết .Uk thì tớ công nhận tớ ko thể bằng bạn vì cái thói soi mói bôi xấu người # của bạn .Cái loại người trước mặt thì ngon ngọt ,sau lưng chửi rủa như bạn tớ nghĩ ko đủ tư cách nc với tớ đâu .vậy nên thôi đi .tớ thấy buồn ói khi đọc những lời cm ở đây rồi mang so sánh với những lời nịnh bợ ngoài yh . Hãy sống thật với chính bản thân mình đi bạn ạ .nhạt
    Nghe mọi người chém nhau thì chắc bạn xinh lắm, cho mình sdt hoặc yahoo làm quen nhé

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •