Trang 3 trong 15 Đầu tiênĐầu tiên 123456713 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 21 đến 30 trên tổng số 148
    Vi phạm nội quy Phàm nhân vinagam3 ăn lồn's Avatar
    UserID
    8565354
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,427
    Tiềm năng
    0

đai gia không biết mất bao nhiêu tien rồi nhỉ

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân kungfudaugau's Avatar
    UserID
    1715250
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,698
    Tiềm năng
    0

Thêm cái pic CHiến hồn nữa ạ, Anh mod rảnh cho hộ lên bài đầu với cho đủ bộ, thanks

Chiến hồn:

Nhập môn Phàm nhân gbvn70's Avatar
    UserID
    1758425
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,016
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của M775219786 Xem bài
    "nhưng thực chất cha SÁT THỦ này là dùng tool , có vài anh em rủ solo ở ngoài 1 ván 5tr đến 10tr thì cha SÁT THỦ bặt vô âm tín , SÁT THỦ tuy top nhưng lại rất sợ kevin vs erik vì có lần ông này đi gặp kevin bị kevin dame cho 1 phát hơn nữa ống máu >>> lăng đùng ra chết turn thứ 2 =)) còn kevin thì còn nữa cây máu , về sau khi đi war liên sv gặp 2 tụi lc này toàn là SÁT THỦ out chứ nhất quyết ko đấu "....ban nen nhin ky lai di nha ban ... co that la ban thay minh thua kenvin k ban ... neu can thi solo 1-1 nha ban ... de xem ai win ...
    chắc cậu là fan của ST , tớ lúc trước cũng thế rất hâm mộ ST vì giàu có chịu bỏ tiền + chịu chơi nhưng dần dần mình thấy ST quá bá đạo , àm phó G thik thì kích ng` ta ko cần lí do , dùng tiền để nc vs ae sever , nói chung là ST ỷ lại vào tiền quá nhìu , đồ ngon nhưng bắn gà thì cũng thế thui thua 1 đứa đồ cùi nhưng bắn pro , mình ko ganh tị vì nếu muốn bỏ tiền thì mình đã chơi hết khả năng , điều này nữa là ST sn 91 thì mình khẳng định tiền đó ko phải do ST kiếm từng đồng mà có nhé , điều cuối cùng là những bạn " gió thổi chìu nào cây ngã chìu đấy " thì mình ko chấp vì mình hiểu thật chất các bạn đáng thương cỡ nào khi đi theo tiếng vẫy gọi của " danh vọng ảo , đồng tiền " nhé

Nhập môn Phàm nhân Sao321's Avatar
    UserID
    6294403
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,445
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của gbvn70 Xem bài
    nhưng thực chất cha SÁT THỦ này là dùng tool , có vài anh em rủ solo ở ngoài 1 ván 5tr đến 10tr thì cha SÁT THỦ bặt vô âm tín , SÁT THỦ tuy top nhưng lại rất sợ kevin vs erik vì có lần ông này đi gặp kevin bị kevin dame cho 1 phát hơn nữa ống máu >>> lăng đùng ra chết turn thứ 2 =)) còn kevin thì còn nữa cây máu , về sau khi đi war liên sv gặp 2 tụi lc này toàn là SÁT THỦ out chứ nhất quyết ko đấu
    Bác này trc thấy nói đỡ cho sát thủ nhiều lắm mà, saoh lại :-SS

Nhập môn Phàm nhân ҳјҳĊÖņβέҳјҳ's Avatar
    UserID
    1857557
    Danh vọng
    0
    Lúa
    7,173
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Sao321 Xem bài
    thêm vài tấm nữa đi bác, nhìn phê quá rực rỡ
    hàng cấm không dc share lung tung:d
    điểm sơ qua: Full SSt5, Pet 5*, full tu luyện, full chiến hồn,vv...
    1 triệu 5 trăm lẽ 8 nghìn.
    Nhập ngũ ngày 27/2 năm 2013, account offline 18 tháng.

Nhất giai cao thủ nonameyoyo's Avatar
    UserID
    6190578
    Danh vọng
    2300
    Lúa
    11,014
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của ҳјҳĊÖņβέҳјҳ Xem bài
    hàng cấm không dc share lung tung:d
    điểm sơ qua: Full SSt5, Pet 5*, full tu luyện, full chiến hồn,vv...
    1 triệu 5 trăm lẽ 8 nghìn.
    Còn cái hình số 7, ở ô thứ 3 cạnh sách ma pháp là cái gì nhể?

Nhập môn Phàm nhân qsdfghjkl's Avatar
    UserID
    3011823
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,944
    Tiềm năng
    0

chắc cậu là fan của ST , tớ lúc trước cũng thế rất hâm mộ ST vì giàu có chịu bỏ tiền + chịu chơi nhưng dần dần mình thấy ST quá bá đạo , àm phó G thik thì kích ng` ta ko cần lí do , dùng tiền để nc vs ae sever , nói chung là ST ỷ lại vào tiền quá nhìu , đồ ngon nhưng bắn gà thì cũng thế thui thua 1 đứa đồ cùi nhưng bắn pro , mình ko ganh tị vì nếu muốn bỏ tiền thì mình đã chơi hết khả năng , điều này nữa là ST sn 91 thì mình khẳng định tiền đó ko phải do ST kiếm từng đồng mà có nhé , điều cuối cùng là những bạn " gió thổi chìu nào cây ngã chìu đấy " thì mình ko chấp vì mình hiểu thật chất các bạn đáng thương cỡ nào khi đi theo tiếng vẫy gọi của " danh vọng ảo , đồng tiền " nhé
    bạn à sn 91 thì ko có quyền làm ra tiền à__có ng chỉ mới 17t đã làm 1 chủ trang trại rồi bạn à, bạn nghỉ ai cũng như bạn thôi sao ở đó nói xâu ngta. nghèo thi ngta khiinh giàu thi ngta ghét đó là lẽ bt trong cuộc sống. bạn ở G làm j bị ngta kick rồi lên đây nói xâu ngta sao tui cũng ở chung G vs ST mà ko bị kick. Bạn vi phạm nội quy thì bị kick cũng đúng rồi. Sẵn đây mình cũng nói luôn nhung ng giàu thì cứ bị nhung ng nhu bạn nói ngta dùng tiên. nói đến vụ tool thi ngta có tiền bỏ ra hàng trăm triệu ko lẽ có 1 cái tool ngta ko bỏ ra đc sao bạn...Bạn nọ vậy vậy bạn ngon bỏ tiền ra = a ây đi rồi hãy nói. Hay ko đủ tiền để = a ấy. XL bạn

Nhập môn Phàm nhân qsdfghjkl's Avatar
    UserID
    3011823
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,944
    Tiềm năng
    0

bạn không biết gì mà cứ thích nói .. không phải bộ đội thì đưng trội nha bạn .. người ta sn nhiêu kệ ngta 91 mà ng ta giàu hơn bạn thì ng ta có acc zậy .. giàu cũng bàn .. bạn nói tào lao quá

UserID
    1758425
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,016
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của qsdfghjkl Xem bài
    bạn à sn 91 thì ko có quyền làm ra tiền à__có ng chỉ mới 17t đã làm 1 chủ trang trại rồi bạn à, bạn nghỉ ai cũng như bạn thôi sao ở đó nói xâu ngta. nghèo thi ngta khiinh giàu thi ngta ghét đó là lẽ bt trong cuộc sống. bạn ở G làm j bị ngta kick rồi lên đây nói xâu ngta sao tui cũng ở chung G vs ST mà ko bị kick. Bạn vi phạm nội quy thì bị kick cũng đúng rồi. Sẵn đây mình cũng nói luôn nhung ng giàu thì cứ bị nhung ng nhu bạn nói ngta dùng tiên. nói đến vụ tool thi ngta có tiền bỏ ra hàng trăm triệu ko lẽ có 1 cái tool ngta ko bỏ ra đc sao bạn...Bạn nọ vậy vậy bạn ngon bỏ tiền ra = a ây đi rồi hãy nói. Hay ko đủ tiền để = a ấy. XL bạn
    nhìn qua là bik bạn ntn rùi , khi nào bạn đặt trong tình cảnh đi rùi hãy nói , mình trụ ở sv khá lâu rùi vs mình ko bị kích mà là do ST tự out G do bất đồng vs chủ G + phó G vì kích người quá bá đạo , nói chung những ng` ngoài cuộc có nói thủng cái lỗ tai thì cũng chả hiểu đâu , ai đã đặt mình vào thế " thượng phong" thì họ rất ít ngộ ra những điều wan trọng , vấn đề tool chỉ khiến bạn gian trá trong gunny vs mình ko phủ nhận mình ko dùng tool nhưng kể từ khi ae bảo rằng chơi cho xứng vs những gì mình bỏ ra đừng ỷ vào tool nữa nên mình đã bỏ tool bắt đầu bắn 1 cách công = , thiên hạ gunny chơi có câu " pro thì tool , miss thì gà " nhưng mình dám khẳng định 70% các bạn đang dùng tool mình ko nói láu , căng cứ chứng minh thì chắc các bạn cũng đã bik rõ mình ko cần phải nói , còn những điều ngoài cuộc sống thì chỉ có những " cực kì cố gắng " mới có thể " tuổi trẻ tài cao" , mình thừa nhận mình gà mình ko ngu đến mức phải bỏ trên trăm triệu để làm tiêu khiển vì mình bik vs số tiền đó có thể mua đc rất nhìu thứ ngoài đời có giá trị hơn là cái game ảo , đầu tư nhìu nhưng bán lại lỗ nặng nên đó h chơi mình nạp rất ít , vòng tay + nhẫn mình tìm = cách sử dụng vip , nhặt , mua lại giá rẻ , mình ko đua đòi như ST , đúng là thời nay " trẻ trâu " thì nhìu mà hiểu đạo lí thì quá ít

UserID
    1758425
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,016
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của qsdfghjkl Xem bài
    bạn không biết gì mà cứ thích nói .. không phải bộ đội thì đưng trội nha bạn .. người ta sn nhiêu kệ ngta 91 mà ng ta giàu hơn bạn thì ng ta có acc zậy .. giàu cũng bàn .. bạn nói tào lao quá
    đừng có dùng văn chương nói chuyện vs mình vì bạn ko đủ trình để mình tiếp chuyện = văn chương , giàu ai chả bàn , các đại gia giàu ng` ta cũng bàn tán đấy thui , chủ yếu họ bàn về gia cảnh , cuộc sống , gia tài ,v..v.. , việc sn ít thì mình nói rằng rất ít khả năng kiếm đc số tiền đó ngoài việc lấy tiền túi của ba má gia đình , khi nào làm = đôi tay tự lập , xa gia đình ko cần tiền gia đình thì đó mới là ng` đàn ông đích thực đừng cứ mãi " bám váy cha mẹ " nt vì hiện tại mình đã qua cái thời ấy lâu rùi mình đi làm xa mà lương thì thấp nói chung đủ để sống chứ ko dư dã gì mấy nên mình hiểu ý nghĩa của đồng tiền làm ra bạn ạ , còn loại mà dư của quá xài phung phí trác táng thì sớm muộn cũng " bán gia bại sản" mà thui , nói theo cách khác bạn ko đủ LOGIC để nói lên những điều trọng điểm

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •