Trang 1 trong 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 18
    Nhập môn Phàm nhân rabona2232's Avatar
    UserID
    8497237
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,643
    Tiềm năng
    0

Talking tại sao thằng hack nó về trước mà không hoàn thành

hum bữa thi dấu MM vào gặp thằng hack Nitro lẫn tốc dộ lúc do' mình cũng ckay nhưng ckay cko có. vì mình nghĩ thua là chắc. rùi thấy nó lâu wa' sao ckua về mới ckay tiếp ếu' ngờ nó không hoàn thành mà lí do là sao nhĩ.

ai hack giải dáp cko mình nha. cám ơn mấy ông hack

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Like  

Nhập môn Phàm nhân ๖ۣۜF5's Avatar
    UserID
    7104886
    Danh vọng
    750
    Lúa
    26,264
    Tiềm năng
    0

Vì nó bị văng do Zing Speed phát hiện
    Like  

Nhập môn Phàm nhân MuGenBiNe's Avatar
    UserID
    2843890
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,940
    Tiềm năng
    0

cũg gặp nhiều thằg như thế rồi! mà k hiểu sao chúg nó k về nhất đk! hay phết! nhưg côg nhận dạo này hack nhiều chưa từg thấy!

Like  

Nhất giai cao thủ En丶þøþing艹's Avatar
    UserID
    6906218
    Danh vọng
    6350
    Lúa
    23,565
    Tiềm năng
    0

dễ thui, hack là 1 đoạn code giống như chạy bình thường, phải chờ server chấp nhận, nếu mà code vượt quá mức quy định thì sẽ bị crashupload hoặc bị chấm dứt kết nối máy chủ củng có thể là không hoàn thành khi đua, còn cái này nó bật hack speed với hack N2o thì code vượt quá mức quy định gấp 2 lần nên tình trạng bị ko hoàn thành là khó tránh khỏi, có khi bị văng ra ngoài ý mà đừng lo vài ngày nữa thì update phiên bản mới nên hack củng bớt đi rùi

Like  

Nhập môn Phàm nhân bakuruhot's Avatar
    UserID
    3710976
    Danh vọng
    500
    Lúa
    8,846
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của rabona2232 Xem bài
    hum bữa thi dấu MM vào gặp thằng hack Nitro lẫn tốc dộ lúc do' mình cũng ckay nhưng ckay cko có. vì mình nghĩ thua là chắc. rùi thấy nó lâu wa' sao ckua về mới ckay tiếp ếu' ngờ nó không hoàn thành mà lí do là sao nhĩ.

ai hack giải dáp cko mình nha. cám ơn mấy ông hack
    dễ mà - hack n2o nếu là bản k có tính năng fix kiểm tra khi về đích thì khi sử dụng hack N2o = sai thông số game mặc định nên 80% là sẽ diss khi hack N2o ^.^
    còn hack speed thì wá thời gian wy định của từng vòng trong 1 map thì sẽ diss dù hack hay k cũg bị
    bakuruhot
    ¯¶¯rù¶v¶Đ꯶¯iện
    KhùmSốMột√hahaha
    CậuLàmGìThế√CLGT
    em muốn làm hacker mũ đen mỗi tội em k bao giờ đội mũ
    I'm ...... newbie (kiến thức là vô tận - làm sao để tìm dc 1% kiến thức của cái dc gọi là vô tận ấy ?)
    thú vui tao nhã ckém jó bên wạt máy đag way fà fà
    4v = vớ va vớ vẩn
    Like  

Nhất giai cao thủ En丶þøþing艹's Avatar
    UserID
    6906218
    Danh vọng
    6350
    Lúa
    23,565
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của bakuruhot Xem bài
    dễ mà - hack n2o nếu là bản k có tính năng fix kiểm tra khi về đích thì khi sử dụng hack N2o = sai thông số game mặc định nên 80% là sẽ diss khi hack N2o ^.^
    còn hack speed thì wá thời gian wy định của từng vòng trong 1 map thì sẽ diss dù hack hay k cũg bị
    ngộ vãi, con zingspeed củ của tui hoàn thành map tàu tốc hành có 30s đó có bị diss đâu

Like  

Nhập môn Phàm nhân bakuruhot's Avatar
    UserID
    3710976
    Danh vọng
    500
    Lúa
    8,846
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của En丶þøþing艹 Xem bài
    ngộ vãi, con zingspeed củ của tui hoàn thành map tàu tốc hành có 30s đó có bị diss đâu
    hack cũ thì k sao nhưng từ khi update ver 104 thì wi wi đã có cách xỏ những tk` hack rồi = cách wy định thời gian từng màn - nếu wá mức wi định thì vòg 2 về djk dù là 2 phút or tkậm chí 4 phút cũg k dc hoàn thành đã scan ra all map r`)
    bakuruhot
    ¯¶¯rù¶v¶Đ꯶¯iện
    KhùmSốMột√hahaha
    CậuLàmGìThế√CLGT
    em muốn làm hacker mũ đen mỗi tội em k bao giờ đội mũ
    I'm ...... newbie (kiến thức là vô tận - làm sao để tìm dc 1% kiến thức của cái dc gọi là vô tận ấy ?)
    thú vui tao nhã ckém jó bên wạt máy đag way fà fà
    4v = vớ va vớ vẩn
    Like  

Nhập môn Phàm nhân V Trường Giang's Avatar
    UserID
    7900612
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,615
    Tiềm năng
    0

mình công nhận là có hack và mình cũng gạp rồi. nhưng mà một số bạn cứ gạp người chạy nhanh ko về đích được thì lại kiêu người ta hack rồi chửi người ta thật vô văn hóa. mình đua may mắn bị mấy lần như vậy thật là bực mình wa' mặc dù mình chạy không phải pro cỡ như mình thì vô số cho lên mình mong vng có cách ngăn chăn những từ ngữ chửi tục vô văn hóa đó lại. mình có chơi một số game có chức năng tắt giao tiếp(chát) như fifa online2, hoặc một số game khác thì mấy từ chủi tục xẽ thành t*****n cũng được. có ai đồng ý với ý kiến của mình ko
    Độc nhất vô nhị
    Like  

Nhập môn Phàm nhân rabona2232's Avatar
    UserID
    8497237
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,643
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của V Trường Giang Xem bài
    mình công nhận là có hack và mình cũng gạp rồi. nhưng mà một số bạn cứ gạp người chạy nhanh ko về đích được thì lại kiêu người ta hack rồi chửi người ta thật vô văn hóa. mình đua may mắn bị mấy lần như vậy thật là bực mình wa' mặc dù mình chạy không phải pro cỡ như mình thì vô số cho lên mình mong vng có cách ngăn chăn những từ ngữ chửi tục vô văn hóa đó lại. mình có chơi một số game có chức năng tắt giao tiếp(chát) như fifa online2, hoặc một số game khác thì mấy từ chủi tục xẽ thành t*****n cũng được. có ai đồng ý với ý kiến của mình ko
    thật là bực mình wa' đi
    30ktttttttttttt
    Like  

Nhập môn Phàm nhân ๖ۣۜF5's Avatar
    UserID
    7104886
    Danh vọng
    750
    Lúa
    26,264
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của V Trường Giang Xem bài
    Không đồng ý với chức năng t**** , vì có khi mình không chửa thề nhưng vào đoạn code bị chặn thì sẽ rất bực ......
    Like  

Trang 1 trong 2 12 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •