Trang 2 trong 12 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 11 đến 20 trên tổng số 116
    Nhập môn Phàm nhân Phong Ma's Avatar
    UserID
    9519201
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,076
    Tiềm năng
    0

Mấy cái thằng trẻ trâu, quay về webgame mà chơi.
    Mới đc nửa ngày làm quen mà đã muốn dễ điều khiển, dễ thao tác thì tốt nhất cày webgame cho lành.
    Hình ảnh tráng lệ, game rất có chiều sâu, skill hoành tráng ... nói chung là game hay hơn mong đợi.
    Thay đổi bản thân cho hợp với xã hội chứ đừng hi vọng xã hội xoay quanh mình ... trẻ trâu ạ =))))))))))

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân GbSeraphin's Avatar
    UserID
    3119100
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,024
    Tiềm năng
    0

than chán, than nản mà bu vô chật cả sever phải mở sever liên tục.......
    Hùng Bá Thiên Hạ Anphatest ngày 22/2/2012 Với những phần quà hấp dẫn
    http://hungba.zing.vn/intro/teaser-b/index.html

Nhập môn Phàm nhân zGáiHư's Avatar
    UserID
    9543746
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,822
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Phong Ma Xem bài
    Mới đc nửa ngày làm quen mà đã muốn dễ điều khiển, dễ thao tác thì tốt nhất cày webgame cho lành.
    Hình ảnh tráng lệ, game rất có chiều sâu, skill hoành tráng ... nói chung là game hay hơn mong đợi.
    Thay đổi bản thân cho hợp với xã hội chứ đừng hi vọng xã hội xoay quanh mình ... trẻ trâu ạ =))))))))))
    có lẽ bạn này nói đúng . mình chắc phải tập nhìu hơn mới đc vì chưa chơi 3D bjo . học hỏi ko thừa đâu , sau này toàn ra game 3D đấy !

Nhập môn Phàm nhân lenhhochung90's Avatar
    UserID
    9487707
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,457
    Tiềm năng
    0

sau khoảng 2 tiếng test game.mình có 1 số ý kiến của cá nhân thôi nhé.về phần nội dung thỳ k dám nhận xét.vì mới tham gia được có 2 tiếng.còn riêng về phần hình ảnh thì thật sự đáng buồn.1 game bom tấn với kỹ thuật mới nhất mà nhìn không bằng 1 nửa game đã có từ lâu rồi.ví dụ như con đường tơ lụa....ai đã tham gia game cdtl chắc cũng có nhận xét giống như mình
    Đây là ý kiến của riêng bản thân mình thôi nhé.cứ ném gạch nếu cần

M387590018's Avatar
    UserID
    9535879
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,427
    Tiềm năng
    0

1 vài nhận xét cá nhân của mình ( mới cày lên 21 nản quá )

- Đồ họa tạm đc, theo đánh giá chủ quan thôi nhé mình để tương đối cao chưa thấy ấn tượng cho lắm , nhưng bù lại không gian trong game khá rộng lớn , hùng vĩ
    7.5/10
    - Hệ thống chiến đấu vẫn chỉ là clik vào quái và nháy 1 2 3 vân vân ... ( ah mà quái đánh khá đau 3 4 con quây ko uống máu nhanh là chết xơi xơi )
    6/10
    - Hệ thống nhiệm vụ phải tự điều chỉnh đến làm và trả nhiệm vụ ( hoàn toàn ko còn auto ) ko biết đánh giá là tốt hay xấu nhưng theo mình là tốt tránh ỷ lại và có rất nhiều nhiệm vụ, làm ko bao h hết
    8.5/10
    - Khinh công hay , có điểm mới nhưng ko để ý thì chết liên tục @@
    9/10
    - Hệ thống skill hơi rườm rà , có rất nhiều skill vs 1 số chi tiết khác như kinh mạch , trấn phái , bí kíp ...
    8/10
    - Sever ổn định ko dis , lag ( tùy cấu hình và mạng nhé máy nhà mình ko lag , dis ) ping 60~100 là cao
    9.5/10

M665336487's Avatar
    UserID
    4622217
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,020
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Phong Ma Xem bài
    do dog an phan , may già co nao ma chui ng khac tre trau
    • M665336487 được cảm ơn 100 Lúa ( dislike(s))

Nhập môn Phàm nhân 0ne0fSky1's Avatar
    UserID
    7375369
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,954
    Tiềm năng
    0

nói thật chứ chả hiểu bạn lsao nữa đây là cái game có cầu hình đẹp nhất mình từng chơi skill cực hay pk khó thế mới đòi hỏi chình độ chứ k phái lấy tiền đè người là đc ( ít thì cùng phài nhiều 1 chút ) hoặc là bạn để cấu hình quá kém do k mày cùi k đủ sức chơi game này khá nặng muốn để chất lượng siêu cao cũng phải cần máy I3 còn chất lượng điện ảnh thì cũng phải I5 mình mới chơi ở mức độ siêu cao nhưng k có gì để chê vui nhất là game này có trò kinh kông rất giống thật thế mới là game chứ ai chỉ suốt ngày chạy bộ đành nhau thì chỉ biết auto rồi space di chuyển 1 chút là đc vậy thì nhạt lắm bạn à ý kiến riêng của mình tại từ lúc test đến h mình chưa thấy 1 ai phàn nản về chất lượng game cả

Nhập môn Phàm nhân samac8800's Avatar
    UserID
    1062835
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,914
    Tiềm năng
    0

chắc chưa quen với game 3d thôi , mình tuy không có thời gian chơi nhiều nhưng ủng hộ hết sức việc không auto và ủng hộ dùng phím điều khiển , nhớ hồi chơi 9d của VNG mình đã thấy tất cả game 2d và 2,5d vứt sọt rác hết rồi , mấy thằng chưa trải nghiệm được một số game đồ họa 3d đẹp nên bị ngu người hết rồi (cabal , 9D , dragonica ,...) . Mệt ,nói chung là những game này phù hợp với những người biết yêu cái đẹp của game và có khiếu thẩm mĩ (bóng đổ ,ánh nắng ,,v,v,v) .Không chơi nổi thì xem lại IQ chút đi ,giờ chỉ có vấn đề là chơi hơi giật chút thôi(chắc tại máy mình cấu hình không tốt) .Chơi game cũng phải cho ra hồn game chút nhé chủ thớt !

Nhập môn Phàm nhân zlzKiếmSi's Avatar
    UserID
    7895121
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,432
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của M387590018 Xem bài
    1 vài nhận xét cá nhân của mình ( mới cày lên 21 nản quá )

- Đồ họa tạm đc, theo đánh giá chủ quan thôi nhé mình để tương đối cao chưa thấy ấn tượng cho lắm , nhưng bù lại không gian trong game khá rộng lớn , hùng vĩ
    7.5/10
    - Hệ thống chiến đấu vẫn chỉ là clik vào quái và nháy 1 2 3 vân vân ... ( ah mà quái đánh khá đau 3 4 con quây ko uống máu nhanh là chết xơi xơi )
    6/10
    - Hệ thống nhiệm vụ phải tự điều chỉnh đến làm và trả nhiệm vụ ( hoàn toàn ko còn auto ) ko biết đánh giá là tốt hay xấu nhưng theo mình là tốt tránh ỷ lại và có rất nhiều nhiệm vụ, làm ko bao h hết
    8.5/10
    - Khinh công hay , có điểm mới nhưng ko để ý thì chết liên tục @@
    9/10
    - Hệ thống skill hơi rườm rà , có rất nhiều skill vs 1 số chi tiết khác như kinh mạch , trấn phái , bí kíp ...
    8/10
    - Sever ổn định ko dis , lag ( tùy cấu hình và mạng nhé máy nhà mình ko lag , dis ) ping 60~100 là cao
    9.5/10
    đánh giá lun giúp mình cái hệ thống pk bạn ơi mà mình thấy chiến đấu cứ quay 1 đống quái rồi vừa chạy vừa đánh đc mà đâu phải cứ đứng im đánh qua đánh lại như thế máu sao chịu nổi

Nhập môn Phàm nhân DeathFury's Avatar
    UserID
    4328596
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,920
    Tiềm năng
    0

đọc buồn cười =)),
    1.trong menu có chỉnh di chuyển = chuột đấy trâu ah . ko quen di chuyển = phím vì chả bao h chơi game kiểu này nên nó thế, chắc toàn 2d với webgame =))

2. bố cục hình ảnh xấu ? ý trâu là sao ? giải thích từ bố cục hình ảnh coi .

3. làm nv chắc là khó với trình độ của trâu quá nên phàn nàn . ko phải cứ kick chuột là xong nv đâu, game này phải tìm tòi .

Chung quy lại là lượn cho nc nó trong, éo ai giữ =))

Trang 2 trong 12 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •