Trang 11 trong 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910111213 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 101 đến 110 trên tổng số 125
    Nhập môn Phàm nhân Unđỡable's Avatar
    UserID
    4329408
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,130
    Tiềm năng
    0

Share
    Đã có ai tính ra số tiền và thời gian phải bỏ ra để có 1 nhân vật từ lv1 chuyển sinh 6 được sau ngày 8-8 chưa? Tôi chỉ nhìn qua thôi cũng thấy không có bình dân chút nào. Các bạn nên nhớ là trong vòng 2 tháng nhé ! Với tình hình Event, phụ bản Thái hư, giải vận xui...như hiện tại thì muốn CS6 cũng phải "hi sinh" không ít thời gian và tiền bạc. Thôi thì cứ TS1 rồi làm nv đồng hành 3 tháng TS5 cho nó dễ dàng. Kiểu gì cũng sẽ có tiếp tính năng "Sinh tử vô ngã" tập 2 để anh em CS6 bình dân thật sự...Hị...hị...

Like  

Nhập môn Phàm nhân phuocthaolh's Avatar
    UserID
    994416
    Danh vọng
    502
    Lúa
    1,403
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Sao Mai Xem bài
    Xin được chia sẻ với mọi người suy nghĩ của tôi:
    Bây giờ trong Võ Lâm 2 chia ra các loại người chơi game như sau: có điều kiện và không có điều kiện, chơi lâu và mới chơi. Tôi chơi Võ Lâm 2 cũng chỉ được vẻn vẹn 3 năm gì đó, cũng k dám nói có tiền nhiều nhưng làm ra tiền và bỏ ra số tiền chơi không nhỏ rồi. Bây giờ acc tôi đã ts6 được vài tuần.
    Nói thật là ra mắt tính năng Sinh Tử Vô Ngã này, tôi dám kết luận:
    1. Những người chơi game như tôi, có điều kiện và chơi lâu thì hầu hết đã ts6 và suy nghĩ của mình là không quan tâm lắm cho dù vừa bỏ tiền để ts6. Cũng chỉ nghĩ là đồng tiền lạm phát, đồ và vật chất rẻ đi, ở ngoài cũng thế thì trong game cũng thế thôi. Công ty của họ vẫn phải làm việc, phải phát triền và trả lương.
    2. Những người không có điều kiện, mới chơi chỉ được ts 1,2,3,4 tâm huyết họ cũng sẽ không phàn nàn, đơn giản là họ có điều kiện được phát triển hơn, tiến gần hơn đến cảnh giới cao nhất. Nên nhớ là những người chơi lâu k có điều kiện chưa chắc đã ts5 vì họ sẽ chả bỏ ra xu nào để mà tiếc.
    3. Những người có điều kiện vừa vừa, nhưng lại nửa vời và có thể nói là đã góp phần " Ăn không được và đạp đổ" TS5, các bạn mới là người gây ra vụ tranh cãi này chứ đừng vơ vào người có tiền TS6 này nọ mất cân bằng. Chơi game là phải có giá của nó nên những người như tôi sẽ không tranh cãi về việc mất cân bằng. Và đúng như các bạn mong muốn, TS5 được bổ sung cùng với điều kiện là điểm Danh Vọng, Sư Môn, Công Trạng về 0. Chúc mừng các bạn đã làm khó cho những người khác.
    Mình thích nhất câu này của bạn: Chơi game là phải có giá của nó

thật sự kể cả trong Game hay ngoài đời đi nữa cái gì cũng có cái giá của nó

Nói thật là những ai kêu ka phàn nàn về tính năng này thì mình thật không hiểu nổi: phải làm sao mới vừa lòng được các bạn

Được voi đòi hai bà Tưng
    Căm Thù Event Chiêu Mộ

Like  

Vi phạm nội quy Nhất giai cao thủ [Jx] ¤ Yểm Quân ¤'s Avatar
    UserID
    8702249
    Danh vọng
    5700
    Lúa
    2,817
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của gamxinh Xem bài
    có mặt bạn hay không mình không quan tâm bạn ạ.
    nhân vật của mình đã trùng sinh 6, nên hoạt động này có thể nói không ảnh hưởng gì tới mình, vậy nên mình không cần ganh tị gì cả. Đúng ko?
    Mình quan tâm đến việc giá trị của 1 tài khoản võ lâm 2 sẽ giảm sút nhiều, quan tâm tới việc thằng bạn mình vừa cày xong 1 nick BKL....Hôm nay BDH đã thêm điều kiện cho điểm sư môn + dv + công trạng về 0, có lẽ họ cũng phần nào hiểu vấn đề.

chào thân ái ! thanh niên nghiêm túc 2013
    [♥] Đùa cao à

Hỏi cao có cày Vbonus ko, hỏi cao cày sv mới k,,, cao bảo có... xong bảo k quan tâm

Like  

Nhất giai cao thủ Ngại gì vết bẩn's Avatar
    UserID
    1588847
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    6,242
    Tiềm năng
    0

Bây giờ trong Võ Lâm 2 chia ra các loại người chơi game như sau: có điều kiện và không có điều kiện, chơi lâu và mới chơi. Tôi chơi Võ Lâm 2 cũng chỉ được vẻn vẹn 3 năm gì đó, cũng k dám nói có tiền nhiều nhưng làm ra tiền và bỏ ra số tiền chơi không nhỏ rồi. Bây giờ acc tôi đã ts6 được vài tuần.
    1. Những người chơi game như tôi, có điều kiện và chơi lâu thì hầu hết đã ts6 và suy nghĩ của mình là không quan tâm lắm cho dù vừa bỏ tiền để ts6. Cũng chỉ nghĩ là đồng tiền lạm phát, đồ và vật chất rẻ đi, ở ngoài cũng thế thì trong game cũng thế thôi. Công ty của họ vẫn phải làm việc, phải phát triền và trả lương.
    2. Những người không có điều kiện, mới chơi chỉ được ts 1,2,3,4 tâm huyết họ cũng sẽ không phàn nàn, đơn giản là họ có điều kiện được phát triển hơn, tiến gần hơn đến cảnh giới cao nhất. Nên nhớ là những người chơi lâu k có điều kiện chưa chắc đã ts5 vì họ sẽ chả bỏ ra xu nào để mà tiếc.
    3. Những người có điều kiện vừa vừa, nhưng lại nửa vời và có thể nói là đã góp phần " Ăn không được và đạp đổ" TS5, các bạn mới là người gây ra vụ tranh cãi này chứ đừng vơ vào người có tiền TS6 này nọ mất cân bằng. Chơi game là phải có giá của nó nên những người như tôi sẽ không tranh cãi về việc mất cân bằng. Và đúng như các bạn mong muốn, TS5 được bổ sung cùng với điều kiện là điểm Danh Vọng, Sư Môn, Công Trạng về 0. Chúc mừng các bạn đã làm khó cho những người khác.
    Chuẩn rồi
    Chúc mừng các bạn ấy đã làm khó chúng tôi
    Cơ mà chẳng sao , quyết định nằm ở NPH , sự lựa chọn nằm ở mình
    Tôi sẽ hoàn thành ước mơ ts6 cho acc ts4 của tôi

Like  

Nhất giai cao thủ MacNiem's Avatar
    UserID
    1015532
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,970
    Tiềm năng
    0

Bạn Sao Mai nói hay quá, TS 1 2 3 4 mà không tốn tiến suy nghĩ kỹ lại nhé, TS 1 2 3 thì chưa tốn kém chứ TS 4 mà không tốn tiền chắc bạn là thánh. Cái câu nói người có điều kiện vừa vừa "an không được và đạp đổ" của bạn nói những người có điều kiện vừa vừa chứng tỏ bạn là người cao ngạo kênh kiệu, cái số mà bạn cho là vừa vừa mà bạn coi là đạp đổ đó là số động bạn nhé. Ng TS6 không quan tâm thì bạn vô đây post bài làm gì. Rõ ràng sợ TS nhiều mà cứ bày đặt quân tử, tôi nói thẳng bạn nói TS như bạn là có tiền ở giai tầng khác nhưng ngoài đời chưa chắc bạn đã hơn bọn vừa vừa này nhé )
    Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.:
    Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.:
    Không Yêu Ai Cả :.♥.: Lòng Băng Giá :.♥.: :.♥.:
    Không Nhớ Ai Cả :.♥.: Hồn Tự Do :.♥.: :.♥.:
    Like  

Nhất giai cao thủ MacNiem's Avatar
    UserID
    1015532
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,970
    Tiềm năng
    0

Bạn Sao Mai nói hay quá, TS 1 2 3 4 mà không tốn tiến suy nghĩ kỹ lại nhé, TS 1 2 3 thì chưa tốn kém chứ TS 4 mà không tốn tiền chắc bạn là thánh. Cái câu nói người có điều kiện vừa vừa "ăn không được và đạp đổ" của bạn chứng tỏ bạn là người cao ngạo kênh kiệu, cái số mà bạn cho là vừa vừa mà bạn coi là đạp đổ đó là số động bạn nhé. Ng TS6 không quan tâm thì bạn vô đây post bài làm gì. Rõ ràng sợ TS nhiều mà cứ bày đặt quân tử, tôi nói thẳng bạn nói TS như bạn là có tiền ở giai tầng khác nhưng ngoài đời chưa chắc bạn đã hơn những ng mà bạn nói vừa vừa nhé )
    Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.:
    Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.:
    Không Yêu Ai Cả :.♥.: Lòng Băng Giá :.♥.: :.♥.:
    Không Nhớ Ai Cả :.♥.: Hồn Tự Do :.♥.: :.♥.:
    Like  

Nhập môn Phàm nhân mothoidenho123's Avatar
    UserID
    783605
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,000
    Tiềm năng
    0

E thấy nên bỏ cái dòng dv sm qc về 0 đi chứ dg cày BKL coi như vứt 1 tháng nay hoạt dộng + ăn event hả

Like  

Nhập môn Phàm nhân Sao Mai's Avatar
    UserID
    8081728
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,828
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của phuocthaolh Xem bài
    Mình thích nhất câu này của bạn: Chơi game là phải có giá của nó

thật sự kể cả trong Game hay ngoài đời đi nữa cái gì cũng có cái giá của nó

Nói thật là những ai kêu ka phàn nàn về tính năng này thì mình thật không hiểu nổi: phải làm sao mới vừa lòng được các bạn

Được voi đòi hai bà Tưng
    Cảm ơn bạn đã ủng hộ. Ghét nhất kiểu đắt cũng kêu, rẻ cũng kêu. Ts5 thì sao, thích thì chơi lại. Còn bây giờ sửa rồi, chả ai lợi cả, chỉ lợi thêm VNG. Chúc mừng các bạn, đúng là không ăn được thì đạp đổ
    zIoSaoMai - Thiên Phụng, oIoSaoMai - Hỏa Long
    Like  

Nhập môn Phàm nhân Mạnh Chiến Phạm's Avatar
    UserID
    4030189
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,924
    Tiềm năng
    0

Angry gửi các bạn

3. Những người có điều kiện vừa vừa, nhưng lại nửa vời và có thể nói là đã góp phần " Ăn không được và đạp đổ" TS5, các bạn mới là người gây ra vụ tranh cãi này chứ đừng vơ vào người có tiền TS6 này nọ mất cân bằng. Chơi game là phải có giá của nó nên những người như tôi sẽ không tranh cãi về việc mất cân bằng. Và đúng như các bạn mong muốn, TS5 được bổ sung cùng với điều kiện là điểm Danh Vọng, Sư Môn, Công Trạng về 0. Chúc mừng các bạn đã làm khó cho những người khác. Các bạn thích làm khó với những người chơi lại lắm hãy nhìn xem các sv bây giờ vắng người Tống liêu thì không có ai hãy nhìn cho kĩ vào. tôi tin rằng các bạn cs6 sẽ trả quan tâm gì tới cái event này cả vì đơn giản họ ko ích kỉ như mấy bạn post ở trên. trả nhẽ VL2 cứ đứng chân tại chỗ thế này mãi à người chơi thì ít. giờ ra event thu hút lại người chơi ko vui hơn à ! 1 lần nữa xin chúc mừng các bạn đã làm khó được những người mới chơi Bởi vì các bạn quá nông cạn
    S2 VL 2
    Like  

M63661514's Avatar
    UserID
    3029300
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,914
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của satthuanto Xem bài
    Mấy người đang làm nv ts6 gần xong chắc đang cắn "ớt" trong đó có tui
    Tui cũng như bạn nếu như vậy quá bất công cho những a/e đang làm nv cs 5 sắp xong giai đoạn 1 thì khổ cho a/e quá,theo tui NPH nên tạo điều kiện nào đó cho các a/e đó.Chứ mà như vậy chả còn ai tha thiết chơi VL2 nửa cã

Like  

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •