Tình hình thì có quá nhìu bạn nãn vì xịt khi ép bộ hiên viên...hôm nay mình lập topic này đưa ra cách khả quan nhất chỉ mang tính tham khảo..nghiên cứu thêm cách đập..Đầu tiền phải chuẩn bị trung bình 1 món hiên viên phải trên 4 cái..ví dụ hiên viên kiếm 4 giáp 4 nhẫn và ấn đều 4..trung bình mỗi món để dành 4-5 cái tùy túi tiền. Quan trọng nhất là khâu chọn ngày nhé các bạn..vì sao chọn dc ngày may mắn ngày nào xui xẻo..rất dể nhận ra qua phó bản 20 rớt nhìu đạo cụ..săn boss rớt nhìu đồ ngon..ép bí kíp dể lên( trung bình 10 cú click thì thành công tệ nào cũng 3-4 cuốn nhé)..ghép hộp kinh nghiệm tĩ lệ 50% phát dc phát không..cường hóa thữ đồ 0* 6X 2 phát đầu tĩ lệ 80% và 70% ko xịt, ghép đá loại 3 tĩ lệ 70% ko miss...coi như ngày đó là 1 ngày hên để đập hiên viên cũng như nâng đồ. Như vậy quan trọng nhất là chọn ngày...ưng ý thì chuẩn bị tâm lí thoải mái mà đập...thoải mái tâm lí để mà quyết định đúng lúc đập hiên viên..Các món cần chuẩn bị để cường hóa đồ: Đá quí loại 2 trở lên...mua 1 mớ đồ 6X 0* sẵn..cả hộp kn..
- Đầu tiên cường hóa lên 3* tất..sau đó đăng nhập lại..bắt đầu cường hóa 1 món đồ 6x 0*. nếu thành công cường hóa típ món kế..2 món thôi nhé..sau đó cường hóa típ món đầu 1* lên 2* tĩ lệ 70%..thành công cường típ món 2..nếu miss ta ghép đá 3..nếu thành công luôn..bắt đầu nâng 1 món hiên viên lên 4*( chú ý khâu này nếu miss hay thành công đều đập HV dc) Dv mình đập lên 5* thì chả có gì phải nói cả
- Cứ thế quan trọng nhất là từ 5* -> 7*...mình vẫn câu mồi bằng cường hóa đồ 6x 2-3* và đá quí 4
- nếu 6* lên 7* cần đá quí 4 lên 5 và 6...lúc này chuẩn nhất ta phải cần nếu 4 cái hiên viên trong 1 món mà mất 1..ví dụ còn dc 1 cái 5* 2 cái 6* thì coi như nắm chắc 1 cây 7* rồi...mồi bằng cách cường hóa đồ 6x 3-4* cho miss liên tục 3-4 lần - sau đó ghép 1 cục đá 4 or 5 tùy theo cảm nhận...mis thì chơi 1 cái hv 5 lên 6*..nếu nó thành công thì mình dc 3 cây 6..làm lại bằng cách mồi đá 5 lên 6 và cường hóa đồ 6x 3-4%.
Và thời điểm mình hay đập hiên viên thì ko quan trọng...hay làm lúc xế trưa 2h - 5h. Qua nhìu lần miss mình đút ra nhìu kinh nghiệm để đập..ko phải ai cũng nhạy tay để làm...quan trọng nhất kinh nghiệm qua nhìu lần đập..hiện nay mình đang mang 1 bộ 7*..Mới hôm kia có 3 món 7 thôi..lúc trước miss cũng hơi nhìu hôm qua dc 4 cái ấn...nâng tới khâu gần cuối kết quả dc 2 cái 6* 1 cái 5*...đến đây thì coi như nắm chắc 1 cây 7 rồi...và cuối cùng dc 2 cái ấn 7...định hên xui lên 8 thì mis nên mình dừng.
Ps: Bài viết tham khảo..quan trọng kinh nghiệm..quyết định đúng lúc đập HV nha.Dù gì cũng hạn chế 1 phần nhỏ nào đó cho các bạn

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU: