Trang 1 trong 5 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 45
    Nhập môn Phàm nhân thuychi_8379's Avatar
    UserID
    2315375
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,741
    Tiềm năng
    0

Mặc định Tốn hơn 5kv để nâng phá thiên nhãn từ 7* lên 5* ::11:

Share
    Sáng nay tầm 5h, khi mọi người còn đang thiêu thiêu trong giấc ngủ nồng. Thì mình đã phải dậy để ép hiên viên với phá thiên nhãn, mong lên được cây nào vip vip. Mới đầu ép tạch hàng loạt viên đi hơn cả chục cây. Mình thầm nghỉ, rớt nhìu vầy chắc ép cây phá thiên nhãn đang 7* của mình chắc sẽ lên được 8* hay thậm chí hơn thế nữa đây. Hạnh phúc đang dâng tràn trên khuôn mặt còn ngáy ngủ . Thì đùng 1 cái ép cây phá thiên k lên được sao nào, thậm chí còn bị rớt sao và rớt liên tục có khi xuống còn 1*. Mình cứ ép mãi ép mãi chỉ mong sao lên lại đc 7* như cũ là mình vui rồi. Nhưng k, càng ép nó lại càng rớt. Sau 1 hồi giằng co, mình đã bay hết hơn 5kv và chỉ lên được 5*, chứ k đc 7* như cũ. Mất cả chỉ lần chài, miss xuống 5* mới nhục mặt chứ. k lẽ số mình đen đến thế. Cũng may là ra quay túi như ý bù lại đc cuốn Lăng Ba, nếu k chắc nghỉ gam3 cho lành máy mất.
    P/s: Khuyên các bạn đang có phá thiên nhãn 7* 1 câu, " chớ mà ham hố đập hơn 7*, muốn hơn 7* thì nên mua cái bùa 1088v mới ra thì hãy up cho lành máu". Đừng thấy tụi nó lên hơn mình cay cú mà đập chay, mình là minh chứng sống đây này. Dù đã dùng đủ mọi cách mồi, mồi đá quý, mồi cả hiên viên mà còn như thế đấy. Đièu quan trọng là sau đợt bảo trì rạng sáng nay, tỷ lệ ép phá thiên nhãn đã có sự thay đổi, lúc mới ra ép từ 1-3* thậm chí là lên đến 5* rất khó để mà miss, nếu có miss thì chỉ ít và rất dễ lên lại 5*. Nhưng sáng nay mình ép thì tỷ lệ đó k còn nữa, ép từ 1 lên 3* rất dễ tạch, và tạch một cách liên tục có hệ thống. Cứ tư từ mà cẩn trọng, đừng nên manh động nha các thanh niên

Comment
    [-]
    No Avatar

Tuyền Phương

10:30, 8th Nov 2013 #1820 

cđời thật chớ chêu lên k lên 8 đc về 3 hay 4 rất nhìu và lên 7 lại cũng nhìu nhưg cứ nghĩ là hên ra sức đập dùng đủ mọi cách nhưg V N G hút máu ác quá các bác V N G ơi....giờ lên 7 lại mà k nổi nữa nản quá rồi

No Avatar

Tuyền Phương

10:29, 8th Nov 2013 #1819 

kaka từ lúc lên phá thiên nhẫn đến giờ....hơn 10kv k lên nổi 8...chỉ ao ước lên 8

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

• thuychi_8379 được cảm ơn 100 Lúa ( dislike(s))

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân Lê Hồ Minh PHong's Avatar
    UserID
    5511259
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,143
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của thuychi_8379 Xem bài
    Sáng nay tầm 5h, khi mọi người còn đang thiêu thiêu trong giấc ngủ nồng. Thì mình đã phải dậy để ép hiên viên với phá thiên nhãn, mong lên được cây nào vip vip. Mới đầu ép tạch hàng loạt viên đi hơn cả chục cây. Mình thầm nghỉ, rớt nhìu vầy chắc ép cây phá thiên nhãn đang 7* của mình chắc sẽ lên được 8* hay thậm chí hơn thế nữa đây. Hạnh phúc đang dâng tràn trên khuôn mặt còn ngáy ngủ . Thì đùng 1 cái ép cây phá thiên k lên được sao nào, thậm chí còn bị rớt sao và rớt liên tục có khi xuống còn 1*. Mình cứ ép mãi ép mãi chỉ mong sao lên lại đc 7* như cũ là mình vui rồi. Nhưng k, càng ép nó lại càng rớt. Sau 1 hồi giằng co, mình đã bay hết hơn 5kv và chỉ lên được 5*, chứ k đc 7* như cũ. Mất cả chỉ lần chài, miss xuống 5* mới nhục mặt chứ. k lẽ số mình đen đến thế. Cũng may là ra quay túi như ý bù lại đc cuốn Lăng Ba, nếu k chắc nghỉ gam3 cho lành máy mất.
    P/s: Khuyên các bạn đang có phá thiên nhãn 7* 1 câu, " chớ mà ham hố đập hơn 7*, muốn hơn 7* thì nên mua cái bùa 1088v mới ra thì hãy up cho lành máu". Đừng thấy tụi nó lên hơn mình cay cú mà đập chay, mình là minh chứng sống đây này. Dù đã dùng đủ mọi cách mồi, mồi đá quý, mồi cả hiên viên mà còn như thế đấy. Đièu quan trọng là sau đợt bảo trì rạng sáng nay, tỷ lệ ép phá thiên nhãn đã có sự thay đổi, lúc mới ra ép từ 1-3* thậm chí là lên đến 5* rất khó để mà miss, nếu có miss thì chỉ ít và rất dễ lên lại 5*. Nhưng sáng nay mình ép thì tỷ lệ đó k còn nữa, ép từ 1 lên 3* rất dễ tạch, và tạch một cách liên tục có hệ thống. Cứ tư từ mà cẩn trọng, đừng nên manh động nha các thanh niên
    mình đã bay hơn 6kv cho cây phá thiên nhã ròi .. giờ đang đeo cây 7* chứ đem đập nữa chắc ko còn ...
    • Lê Hồ Minh PHong được cảm ơn 211 Lúa ( dislike(s))

Nhập môn Phàm nhân ChangSiTinh1985's Avatar
    UserID
    6208753
    Danh vọng
    500
    Lúa
    11,516
    Tiềm năng
    0

ép lên 3* mà còn miss nữa à, Vng đã tăng tốc hút máu game thủ... ;P

Nhập môn Phàm nhân Mạnh Thiếu Gia BRVT's Avatar
    UserID
    4103787
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,943
    Tiềm năng
    0

chia buồn cùng bạn.
    mình hết 4k3 lên đc cây 7* mừng muốn khóc luôn rồi. Ko dám úp nữa @@

dùng bùa đập từ 7>>10 chắc phải tốn 30kv quá @@~
    " Làm nghề mà không có đạo đức thì chẳng khác gì một lũ cướp "

Nhập môn Phàm nhân ngoccool's Avatar
    UserID
    7888134
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,416
    Tiềm năng
    0

do hên xui mà..mình đập 1 phát từ 7 lên 8* luôn..cây thứ 5 của sv

Nhập môn Phàm nhân thienmatran's Avatar
    UserID
    212873
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,916
    Tiềm năng
    0

Hóa ra mình may mắn hơn các bạn ah? mất hơn 2k3 vàng lên dc Phá Thiên 7*. => ăn chơi nhưng có điểm dừng

Nhập môn Phàm nhân Du_Ca's Avatar
    UserID
    4566253
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,127
    Tiềm năng
    0

nó bán cái bùa 1088v dễ lên quá thì nó bán cho ai...tăng độ hút máu lên cao rồi

Nhập môn Phàm nhân Bụi Đời Biên Hòa's Avatar
    UserID
    9393457
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,414
    Tiềm năng
    0

Nghe mấy huynh tâm sự e cung xjn góp vài lọ`i . e mua 5 cái bùa P Thien ton gan 6kv . sau khi đập 5 phát . cay PT 7* vẫn 7* , e lại đưa ra 1 quyết định hết sức táo bạo nhắm mắt lại đập thêm 5 cái nữa ( nhưng ko dùng Bùa ) kết quả mở mắt ra PT 2*

Nhập môn Phàm nhân Çòm91Çòm's Avatar
    UserID
    3432528
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,250
    Tiềm năng
    0

hô hô mình mua ptn la 3k888 + 12 lần đập và giờ đã dc 8* .thôi thì 8* cũng được roài
    £òñg—√òñg—†ìm—╠╟I—√ọñg

Nhập môn Phàm nhân ®†ßåç Đåü†®'s Avatar
    UserID
    9381480
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,464
    Tiềm năng
    0

gì zữ zại ta tốn có 300v lên 7* rồi ham hố lên 8 thì rớt còn xuống 4 và tốn tsp 300v để lên 7* 7* quá dễ chủ yếu là 8

Trang 1 trong 5 12345 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •