Trang 5 trong 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345
Hiển thị kết quả 41 đến 49 trên tổng số 49
    Nhập môn Phàm nhân BamBieLove's Avatar
    UserID
    2747785
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,964
    Tiềm năng
    0

Share
    Trích dẫn Từ bài của GDragon3 Xem bài
    Từ trận trước Kiên Pit đã cầm voi con rồi , con bên soái thì vẫn cầm soái bạn kia cầm HenryMarkZen DGT
    BHTA là sân chơi cho tất cả các Gamer , vui vẻ , và tinh thần đồng đội rất quan trọng bạn à . Ừ , thì PH chúng tôi rời rạc , ko kỹ luật ... như lời Mod nói . Nhưng chúng tôi cũng đã thay được màu áo của mình rồi. Hạng 2 , không phải là cái gi quá ghê gớm . Nhưng chúng tôi vẫn ngẫng cao đầu , đó là thực lực của chúng tôi . 48 acc tham gia BHTA , của cả Bang đã ủng hộ .
    Các bạn khi nhìn vào cái gì, cũng nhìn từ nhiều hướng , nhiều mặt. Đừng xoi mói vào cái mặt hạn chế để không nhìn vào cái sự cố gắng của người khác. Ae chúng tôi vẫn xác định . Vui là 9 . Đến với BHTA 10 , góp vào sân chơi những trận đấu đẹp thôi bạn à! Trận đấu với Hàng Long , chúng tôi thua , vì anh em Hàng Long mạnh và đánh rất tốt. Không có lí do , không có bàn cãi gì ở đây . PH tụi mình cũng chưa bao giờ nói rằng mình mạnh , các bạn nhé ! Nhưng sự phũ nhận về tính đoàn kết , và kỹ luật của chúng tôi . Mod à , bạn nên xem lại nhé ! Một ngừi nói họ còn uốn lưỡi 9 tấc, Thì cậu nhận lương từ VL2 , cậu dù là Người của NP , HL Mình cũng mong , cậu nói chuyện đừng mất lòng người thế.
    ---->>>> Bốn bể là nhà <<<<------
    Đời dạy ta khôn lớn
    Like  

Nhất giai cao thủ Bụi Trong Gió's Avatar
    UserID
    1294370
    Danh vọng
    1500
    Lúa
    3,774
    Tiềm năng
    0

Thần long trận này đội hình cầm acc đánh hay quá, khác hẳn trận tuần trước còn bên thần hổ thì trận này mắc khá nhiều lỗi. Trận 1 cầm soái theo được dàn tlq nhưng dgt không quen acc nên trận 2 lại quay sang DGT.
    Kể ra có trận dự phòng thì có lẽ sẽ hợp lí hơn cho đội ở nhánh thắng vì nếu đổi kết quả turn TP dgt cuối 2 trận thì sẽ khác rất nhiều.
    Chúc mừng thần long vô địch
    Like  

Nhập môn Phàm nhân hanglady007's Avatar
    UserID
    1629160
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,954
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Bụi Trong Gió Xem bài
    Thần long trận này đội hình cầm acc đánh hay quá, khác hẳn trận tuần trước còn bên thần hổ thì trận này mắc khá nhiều lỗi. Trận 1 cầm soái theo được dàn tlq nhưng dgt không quen acc nên trận 2 lại quay sang DGT.
    Kể ra có trận dự phòng thì có lẽ sẽ hợp lí hơn cho đội ở nhánh thắng vì nếu đổi kết quả turn TP dgt cuối 2 trận thì sẽ khác rất nhiều.
    Có trận dự phòng mà huyền thoại :3 Năm sau nha =)))
    Vì lần trước a bảo đội hình bên e thiếu thiếu cái zì nên lần này phải mời mấy chuyên gia bên Lào sang cầm acc đấy

Like  

Nhập môn Phàm nhân oS2oHanHuyetKK's Avatar
    UserID
    7982524
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,835
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của BamBieLove Xem bài
    BHTA là sân chơi cho tất cả các Gamer , vui vẻ , và tinh thần đồng đội rất quan trọng bạn à . Ừ , thì PH chúng tôi rời rạc , ko kỹ luật ... như lời Mod nói . Nhưng chúng tôi cũng đã thay được màu áo của mình rồi. Hạng 2 , không phải là cái gi quá ghê gớm . Nhưng chúng tôi vẫn ngẫng cao đầu , đó là thực lực của chúng tôi . 48 acc tham gia BHTA , của cả Bang đã ủng hộ .
    Các bạn khi nhìn vào cái gì, cũng nhìn từ nhiều hướng , nhiều mặt. Đừng xoi mói vào cái mặt hạn chế để không nhìn vào cái sự cố gắng của người khác. Ae chúng tôi vẫn xác định . Vui là 9 . Đến với BHTA 10 , góp vào sân chơi những trận đấu đẹp thôi bạn à! Trận đấu với Hàng Long , chúng tôi thua , vì anh em Hàng Long mạnh và đánh rất tốt. Không có lí do , không có bàn cãi gì ở đây . PH tụi mình cũng chưa bao giờ nói rằng mình mạnh , các bạn nhé ! Nhưng sự phũ nhận về tính đoàn kết , và kỹ luật của chúng tôi . Mod à , bạn nên xem lại nhé ! Một ngừi nói họ còn uốn lưỡi 9 tấc, Thì cậu nhận lương từ VL2 , cậu dù là Người của NP , HL Mình cũng mong , cậu nói chuyện đừng mất lòng người thế.
    Với đội hình cao cấp, Phi Hổ hạng 2 đúng là không ngoài dự đoán. Không nên so sánh với Hàng Long làm gì. Mùa giải này, Hàng Long vượt xa ngưỡng mà Phi Hổ có thể với tới được. Dù đang chinh chiến với 4Hz bên Hắc Hổ, nhưng việc gì ra việc đó, mình lấy tư cách nguyên bang chủ Ngọc Phụng (nếu chơi lại sẽ tái nhiệm) chúc mừng các bạn đạt hạng nhì.

Trích dẫn Từ bài của Bụi Trong Gió Xem bài
    Bụi cầm acc bên Thần Hổ à ? Năm nay các bang hội tham dự BHTA đều có vẻ thiếu sự chuẩn bị về nhân sự. Nhưng lại đoàn kết hơn giữa các server. Các server đi cầm acc cho nhau khá nhiều, anh em chơi trong vl2 có vẻ đoàn kết hơn nhiều so với trước đây.
    Đáng buồn cho VNG vì cảm giác nếu VNG không đổi mới cho những mùa giải BHTA sắp tới thì e là nhân sĩ không còn mấy hứng thú tham dự giải đấu. Hy vọng, những mùa BHTA tới, anh em chúng ta sẽ được đánh map mới ^^

Like  

Nhất giai cao thủ doianxin28's Avatar
    UserID
    942526
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,776
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của oS2oHanHuyetKK Xem bài
    Với đội hình cao cấp, Phi Hổ hạng 2 đúng là không ngoài dự đoán. Không nên so sánh với Hàng Long làm gì. Mùa giải này, Hàng Long vượt xa ngưỡng mà Phi Hổ có thể với tới được. Dù đang chinh chiến với 4Hz bên Hắc Hổ, nhưng việc gì ra việc đó, mình lấy tư cách nguyên bang chủ Ngọc Phụng (nếu chơi lại sẽ tái nhiệm) chúc mừng các bạn đạt hạng nhì.

Bụi cầm acc bên Thần Hổ à ? Năm nay các bang hội tham dự BHTA đều có vẻ thiếu sự chuẩn bị về nhân sự. Nhưng lại đoàn kết hơn giữa các server. Các server đi cầm acc cho nhau khá nhiều, anh em chơi trong vl2 có vẻ đoàn kết hơn nhiều so với trước đây.
    Đáng buồn cho VNG vì cảm giác nếu VNG không đổi mới cho những mùa giải BHTA sắp tới thì e là nhân sĩ không còn mấy hứng thú tham dự giải đấu. Hy vọng, những mùa BHTA tới, anh em chúng ta sẽ được đánh map mới ^^
    Anh em Ngọc phụng cố gắng gây tái nghiện Cường kaka đê, chắc sv mới lại làm cả giàn acc Chiến Cuồng thì BHTA11 lại vãi luyện

Like  

Nhập môn Phàm nhân oS2oHanHuyetKK's Avatar
    UserID
    7982524
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,835
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của doianxin28 Xem bài
    Anh em Ngọc phụng cố gắng gây tái nghiện Cường kaka đê, chắc sv mới lại làm cả giàn acc Chiến Cuồng thì BHTA11 lại vãi luyện
    Hjx hjx dàn acc chiến cuống cs5 cấp 99 đánh lại người ta cs7 thì ko ăn thua @@

Like  

Nhập môn Phàm nhân § Giang Hồ Trong Mộng's Avatar
    UserID
    10084961
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,574
    Tiềm năng
    0

Hôm mình xem thì tl 47ng/48. Ko phải th như b j ns. Và dù th mạnh nhưng cũng may mắn có dc 1chiến thắng bất ngờ ở vòng loại. Điểu t ns thể hiện sự cách biệt tl - th ck. Cả đi cả về.
    ¡£¥§m.!!
    Like  

Nhập môn Phàm nhân zILUBU's Avatar
    UserID
    4285124
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,918
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của § Giang Hồ Trong Mộng Xem bài
    Hôm mình xem thì tl 47ng/48. Ko phải th như b j ns. Và dù th mạnh nhưng cũng may mắn có dc 1chiến thắng bất ngờ ở vòng loại. Điểu t ns thể hiện sự cách biệt tl - th ck. Cả đi cả về.
    t trả thấy sự cách biệt gì cả, khi điểm chênh lệch chỉ là pháo cuối

Like  

Nhất giai cao thủ letinh359's Avatar
    UserID
    1185287
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    3,445
    Tiềm năng
    0

nói chung mùa BHTA 10 lần này nhiều trận đánh hay , ko còn tình trạng một mình một ngựa sút văng cả chục acc nữa mà đánh đồng đội chủ yếu , chúc mừng TL
    MÙA...................HÈ.......................V Ề
    Like  

Trang 5 trong 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •