Hiển thị kết quả 1 đến 9 trên tổng số 9
    M220755681's Avatar
    UserID
    9382167
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,616
    Tiềm năng
    0

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Vi phạm nội quy Phàm nhân MsMxMc's Avatar
    UserID
    5329225
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,208
    Tiềm năng
    0

Wow ts . Bay qua lại 2 góc màn hình mà chiến

Nhập môn Phàm nhân Oblivion's Avatar
    UserID
    4716003
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,440
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của MsMxMc Xem bài
    Wow ts . Bay qua lại 2 góc màn hình mà chiến
    Theo tớ , acc này mà kể cả wow ts cũng không hồi kịp , kể cả 4-5 rơm , kể cả pet mầm cũng không cứu được , acc yếu quá , 1 lần con minotaure quay búa acc này chắc cũng 3k / 1 lần , chưa kể mệt giảm dame , kể cả có qua được lượt 1 thì acc này bị nó dậm nhảy cũng phải 3-4k ! Dame chắc lúc nó yếu tầm 10% là cùng , ko ăn thua , pet phb lv thấp ko có skill gì đáng kể , nhất kích hình như chưa có thì phải , ko giúp gì bạn ải này đâu !
    Khuyên thớt là tu luyện thế nào để công tầm 1k8-1k9 , thủ mạnh mạnh tí , tháo sát thương ra vì minotaure ko có giáp , máu phải 14-15k , hơn càng tốt , ải này nên chuyển qua mầm xanh , dùng vip or wow ts là tốt nhất . Dame khỏe nhưng giữ máu để trụ vs nó cũng rất quan trọng , ải 16 cũng thế thôi , còn bây giờ , theo ý kiến cá nhân , thì việc qua ải này dường như không thể

Nhập môn Phàm nhân ™ Nguyễn Chí Hừng ™'s Avatar
    UserID
    8500561
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,301
    Tiềm năng
    0

Bạn nên tiêu ra 350 xu để được S-Ares (30 ngày) để có cơ hội cao hơn
    Nếu không bạn có thể bỏ ra 720.000VND đểcó ngay VIP-Ares nhé
    Quyết tâm kiếm xu . Sau đây là dạng link kiểu Icon :

Nhập môn Phàm nhân vietkimcuong's Avatar
    UserID
    2825841
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,920
    Tiềm năng
    0

acc mình cùi hơn mà còn qua lun tầng 16, level 44 pet mầm level 25 , chỉ số: tấn công:1k5, phòng thủ:1k5, nhanh nhẹn :1k3, may mắn 1k, sát thương cắn lắc là 900, hộ giáp cắn lag là 250, máu 12k. qua tầng 14 gọn lẹ! nếu bạn có 5 rơm thì qua dễ thôi, để cuối ngày khoảng 11h50 vào mê cung là dùng dc 10 rơm. quan trọng nữa là bạn phai co thiên sứ or vip thiên sứ thì càng tốt. và vào trận thì bạn bay ra 2 góc của màn hình để giảm dame ( chú ý là bay ra góc ngược chiều với boss để dame). Tóm lại acc bạn cần VIP ARES (S ares cũng dc), ts ỏ vip ts. mua thêm kĩ năg guild, và có ít nhất 3 rơm, đi vào lúc 11h50 để xài dc 6 rơm trở lên.

UserID
    5329225
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,208
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Oblivion Xem bài
    Theo tớ , acc này mà kể cả wow ts cũng không hồi kịp , kể cả 4-5 rơm , kể cả pet mầm cũng không cứu được , acc yếu quá , 1 lần con minotaure quay búa acc này chắc cũng 3k / 1 lần , chưa kể mệt giảm dame , kể cả có qua được lượt 1 thì acc này bị nó dậm nhảy cũng phải 3-4k ! Dame chắc lúc nó yếu tầm 10% là cùng , ko ăn thua , pet phb lv thấp ko có skill gì đáng kể , nhất kích hình như chưa có thì phải , ko giúp gì bạn ải này đâu !
    Khuyên thớt là tu luyện thế nào để công tầm 1k8-1k9 , thủ mạnh mạnh tí , tháo sát thương ra vì minotaure ko có giáp , máu phải 14-15k , hơn càng tốt , ải này nên chuyển qua mầm xanh , dùng vip or wow ts là tốt nhất . Dame khỏe nhưng giữ máu để trụ vs nó cũng rất quan trọng , ải 16 cũng thế thôi , còn bây giờ , theo ý kiến cá nhân , thì việc qua ải này dường như không thể
    ac của tui lúc qua tầng này có 67k thôi st 857 tc 1k7 pt 1k3 nhanh nhẹn đủ 344 mm chưa đến 1k pet mầm nhưng ko có ts. Mà đứa nào bảo minoture trong mê cung ko có giáp vả vỡ mồm. Trong mê cung s14 này giáp nó ~50% chỉ có phó bản nó mới ko có giáp thôi. S này mang đá hp5 với wow ts . Mang thêm ares máu tầm 12k 3 rơm cho chắc là qua. Ac ta h 54 pet gà 54. St 1k09 hg 401 tc 1k85 pt1k7 nn 1k6 mm 1k4 ts thường đá hp 5 có chúc phúc 3 tháng win s 14 ko mất rơm nào. Ah quên máu 18k

UserID
    4716003
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,440
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của MsMxMc Xem bài
    ac của tui lúc qua tầng này có 67k thôi st 857 tc 1k7 pt 1k3 nhanh nhẹn đủ 344 mm chưa đến 1k pet mầm nhưng ko có ts. Mà đứa nào bảo minoture trong mê cung ko có giáp vả vỡ mồm. Trong mê cung s14 này giáp nó ~50% chỉ có phó bản nó mới ko có giáp thôi. S này mang đá hp5 với wow ts . Mang thêm ares máu tầm 12k 3 rơm cho chắc là qua. Ac ta h 54 pet gà 54. St 1k09 hg 401 tc 1k85 pt1k7 nn 1k6 mm 1k4 ts thường đá hp 5 có chúc phúc 3 tháng win s 14 ko mất rơm nào. Ah quên máu 18k
    Bạn nói nhẹ nhàng tí được ko , tớ nói là theo ý kiến cá nhân chứ có phán như thánh đâu mà nói ghê thế ? Tớ thấy bạn ấy dùng phụng mà ms lv 38 thì ko qua được bảo bạn ấy làm cho acc khỏe hơn tẹo thôi , gì mà kinh thế ?
    Tớ thử thay hết sát ra dame thấy to hẳn mà , lúc pow 1 quả xuyên 1 quả ko thấy chả tăng thêm giọt máu nào cả :v
    Các bạn qua tài thật , nếu được thì chỉ giúp bạn ấy tận tình cái , tớ qua lúc acc phải khỏe mạnh 1 tí chứ acc như thế kia thì ko đú nổi :v , nó quật gần 3-4 k máu 1 phát rồi còn mệt nữa , mà pet bạn ấy là pet phụng ko có hồi máu thì các bạn tính sao , tớ chỉ biết con pet phụng lv thấp vs từng kia máu là ớn rồi :v .

UserID
    5329225
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,208
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Oblivion Xem bài
    Bạn nói nhẹ nhàng tí được ko , tớ nói là theo ý kiến cá nhân chứ có phán như thánh đâu mà nói ghê thế ? Tớ thấy bạn ấy dùng phụng mà ms lv 38 thì ko qua được bảo bạn ấy làm cho acc khỏe hơn tẹo thôi , gì mà kinh thế ?
    Tớ thử thay hết sát ra dame thấy to hẳn mà , lúc pow 1 quả xuyên 1 quả ko thấy chả tăng thêm giọt máu nào cả :v
    Các bạn qua tài thật , nếu được thì chỉ giúp bạn ấy tận tình cái , tớ qua lúc acc phải khỏe mạnh 1 tí chứ acc như thế kia thì ko đú nổi :v , nó quật gần 3-4 k máu 1 phát rồi còn mệt nữa , mà pet bạn ấy là pet phụng ko có hồi máu thì các bạn tính sao , tớ chỉ biết con pet phụng lv thấp vs từng kia máu là ớn rồi :v .
    vậy mới kêu chủ 2pic mua ares cho máu lên tầm 12k . Với 3 rơm và wow ts là có thể qua. Vì pet phụng 38 đã có kill tăng 300hg.
    Ko biết thì đừng vào bôlôbala ăn gạch là chuyện thường.

UserID
    4716003
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,440
    Tiềm năng
    0

Ơ , thế diễn đàn lập ra để làm gì ? Không biết thì trao đổi và học hỏi , bạn nói gì vậy , bạn hơn tôi cái này , tôi có thể hơn bạn cái kia , tôi có phán gì đâu mà kinh thế ?
    Haizz , thân thiện vs diễn đàn mà toàn những con người gạch vs đá , thôi em off diễn đàn , câm mồm và tự kỉ vs game vậy , diễn đàn nguy hiểm vl :v

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •