Hiển thị kết quả 1 đến 2 trên tổng số 2

Nhất giai cao thủ coisumo2607's Avatar
    UserID
    771698
    Danh vọng
    9912
    Lúa
    764
    Tiềm năng
    0

Mặc định Hướng dẫn cách nhận code triệu hồi gà tài trở về

Hiện tại có rất nhiều bạn thắc mắc làm sao để nhận code Triệu hồi Gà tài trở về, và rất nhiều bạn gặp lỗi hệ thống báo không đủ điều kiện mặc dù acc off trên 1 tháng và level trên 28; vậy nên Mod làm topic này hướng dẫn các bạn cách nhận code.

• Bước 1

: (Với acc muốn mời bạn bè) Các bạn vào đây để tạo link mời bạn bè và để tích lũy điểm đổi thưởng. Sau khi đăng nhập bằng ID và password thì bạn sẽ nhận được link như hình dưới

• Bước 2

: (Với acc muốn mời bạn bè) Bạn copy link này và share cho những người có nhân vật offline trên 30 ngày và level trên 28, có thể share ở bất kỳ đâu, hoặc làm luôn trên máy tính của bạn cũng được

• Bước 3

: (Với bạn nào phải thao tác với nhiều tài khoản cùng 1 máy tính) Nếu bạn phải thực hiện trên cùng 1 trình duyệt (hoặc nói đơn giản là bạn có nhiều nick phụ để nhận code) thì sau bước nhận link phía trên, hãy ấn nút thoát acc chính như hình dưới

• Bước 4

: (Với acc được mời) Copy đường link bạn bè mời (link vừa tạo bên trên) vào thanh địa chỉ của trình duyệt như hình dưới

Ấn enter, trang web hiện ra khung để login ID và password, nhập tài khoản có level trên 28 và đã offline trên 30 ngày vào. Nếu bạn làm đúng việc copy link thì sẽ hiện ra dòng chữ "Nhận thưởng dành cho tài khoản được mời", bạn chọn sever, hệ thống sẽ thông báo lần cuối bạn đăng nhập là khi nào, chọn level nhân vật và nhấp vô "Đăng ký".

Lúc này sẽ hiện ra dòng chữ "Tài khoản của bạn không đủ điều kiện..." Đừng lo lắng ^^, nếu bạn nhìn lại hình ảnh phía trên và nhìn xuống mục ghi chú sẽ thấy dòng " Lưu Ý Nếu Thỏa 02 Điểu Kiện Trên Bạn Phải Đăng Nhập Vào Game Trước Khi Nhận Thưởng."

• Bước 5

: (Với acc được mời) Khi thấy dòng chữ tài khoản bạn không đủ điều kiện, hãy đi lên phía đầu trang web, nhấp vào biểu tượng chơi ngay như hình dưới

và đăng nhập vào game...

• Bước 6

: Lại ấn thoát tài khoản giống bước 3

• Bước 7

: Lập lại bước 4, và bây giờ khi ấn chọn server, hệ thống sẽ thông báo lần đăng nhập cuối là lúc bạn vừa vào lại game gunny, chọn level nhân vật, ấn đăng ký, bây giờ hệ thống sẽ trao cho bạn code Triệu hồi Gà tài. Code này có thể nhập cho bất kỳ tài khoản nào

• Lưu ý

: Hãy vào link đăng ký người được mời nhận thưởng trước khi vào game, nếu các bạn làm lộn thành vào game trước khi đăng ký ở bước 4 thì hệ thống sẽ không công nhận bạn đã offline 30 ngày.

Mod đã test với 3 tài khoản và đều OK, chúc các bạn may mắn

Comment
    [-]
    No Avatar

M720832532

20:14, 7th May 2014 #15579 

Mình được 200 điểm sự kiện code triệu hồi nhưng code ko về đúng sever của mình. Mình ko biết tại sao nữa >.< Mod có thẻ giải thích dùm không

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Chình sửa lần cuối bởi coisumo2607 : 01-03-14 vào lúc 06:30 PM
    • coisumo2607 được cảm ơn 100 Lúa ( dislike(s))
    • coisumo2607 được cảm ơn 100 Lúa ( dislike(s))
    Like  

M479410910's Avatar
    UserID
    7194796
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,614
    Tiềm năng
    0

tình hình là mình chơi bên gà nhật giờ đổi thành gà hiệp khách nhưng ko tìm thấy thông tin nhân vật để nhận code. mode giải thích dùm vs tks!

Comment
    [-]
    vaytienbank's Avatar

vaytienbank

2 tuần trước #19491 

cám ơn em ok được rồi

Like  

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài