Trang 1 trong 5 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 45
    Nhập môn Phàm nhân LangThangChemGjo's Avatar
    UserID
    10936771

500
    Lúa
    55
    Tiềm năng
    0

Mặc định CBQ chúng tôi cân những điều chỉnh mới ?

Share
    Hôm nay vẫn như mọi khi logg acc vào trang chủ + diễn đàn võ lâm 2 xem có những thông tin gì mới , thấy có thông tin điều chỉnh hệ phái vui mừng khôn siết vậy là tâm huyết hò hét bấy lâu trên diễn đàn cũng được đáp ứng nhưng khi vào đọc
    :
    Cái Bang Quyền môn phái mình tâm huyết từ cái ngày đánh thỏ , ủy thác BCH lên cấp lại không có trong danh sách chỉnh sửa . Ai chơi CBQ cũng hiểu 1 hệ phái cận chiến lợi thế máu trâu và sống như khả năng shock đame choáng nhưng điểm mạnh thì thấy ít điểm yếu thì rất nhiều : khả năng gây đame trên diện rộng quá kém k được ưu ái trong các phó bản + PK hội đồng.

Chơi CBQ muôn góp vui các trận PK cùng anh em cũng khó vì mình k có khả năng hỗ trợ đồng đội ngoài cái tác dụng kéo người trong TNC.Với trang bị hỗ trợ hiện tại và cả thêm PS pet thì việc shock đame chết đối phương k còn coi là điểm mạnh nữa bên cạnh đó mấy phái mới ra gần như khắc chế CBQ , đame to + gây hiệu ứng với cái phái cận chiến . Số lượng gamer chơi CBQ không phải là nhiều mà có thể thấy các đợt lệnh bài +VBN gần như rất ít người chơi mới CBQ .Vậy tại sao 1 hệ phái kém về tham ra các hoạt động , không mạnh về PK lại không được điều chỉnh ,mọi ngươi những ai vẫn còn đang chơi hoặc còn tâm huyết với CBQ hãy cùng đưa ra ý kiến đóng góp cho NPH.

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân HY_KaTarina's Avatar
    UserID
    9685664

500
    Lúa
    2,588
    Tiềm năng
    0

Chia buồn cùng anh em CBQ , mà TLQ bị fix ĐT thì CBQ cũng có đất dụng võ rồi

Nhập môn Phàm nhân taonguthike44's Avatar
    UserID
    9654950

500
    Lúa
    3,472
    Tiềm năng
    0

Chắc NPH sợ chỉnh sửa võ lâm 2 sẽ thành CBQ truyền kỳ mà thời này k ai muốn đi ăn mày lên k chỉnh sửa là phải thôi

Nhập môn Phàm nhân Tướng Quân CBQ's Avatar
    UserID
    10203313

500
    Lúa
    2,831
    Tiềm năng
    0

chỉ cần fix cái tỏa hầu với mật tịch môn phái là quý lắm rồi ,

Nhập môn Phàm nhân Tjm lối đi riêng's Avatar
    UserID
    10883481

500
    Lúa
    219
    Tiềm năng
    0

Kill BV + LH cũng thường hay bị lagg mình thấy đánh rất khó nhiều khi thấy ra chiêu mà đối phương k mất máu .

Nhập môn Phàm nhân sdoi45io's Avatar
    UserID
    9653006

500
    Lúa
    3,512
    Tiềm năng
    0

Mới là thử nghiệm thôi mà biết đâu có thử nghiệm lần 3 và CBQ sẽ được fix lạic ho hợp lý để xứng danh Bá Vương Lôi Đài.

Nhập môn Phàm nhân reddragon1701's Avatar
    UserID
    9106247

500
    Lúa
    3,502
    Tiềm năng
    0

VNG nó fix thế nào mak h dame tay thua TLD gần 2k là thế nào nhỉ ngoài ra các thông số skill ko thay đổi gì cả CBQ h so lo cũng tầm trung bình thui mak chứ có phải siêu nhân gì đâu chán nản thật

Nhập môn Phàm nhân JETIX's Avatar
    UserID
    4396959

500
    Lúa
    5,004
    Tiềm năng
    0

CBQ solo tầm trung nhưng ăn dc CBQ cũng ko dễ đâu , bị cái pk hội đồng hay tham gia các hoạt động ko dc thì cbq đánh đấm cũng ko tệ. Mình lâu lâu tái xuất giang hồ ở bản test này mà đánh chưa gặp ai trên cơ, có lẽ do mình may mắn ko gặp pro nên cũng hơi buồn vì ko dc học hỏi. À mà sẵn tiện cho mình xin nhận kèo pk giao lưu ở sv test 1, có gì pm cho NhiSam nhé

Trích dẫn Từ bài của reddragon1701 Xem bài
    VNG nó fix thế nào mak h dame tay thua TLD gần 2k là thế nào nhỉ ngoài ra các thông số skill ko thay đổi gì cả CBQ h so lo cũng tầm trung bình thui mak chứ có phải siêu nhân gì đâu chán nản thật
    Mình build theo SM GC vì bản test này + LH ko có tác dụng nên dc nhiêu đây. Thật sự thì nếu so với các phái ngoại thì có lẽ lực tay CBQ cao nhất nhì rồi chứ ko thấp lắm đâu bạn
    Bạn ko giống ai và cũng ko ai giống bạn, bạn chỉ có 1

Nhập môn Phàm nhân § Giang Hồ Trong Mộng's Avatar
    UserID
    10084961

500
    Lúa
    1,845
    Tiềm năng
    0

DGT cũng ko được fix tí gì cho hợp với thời đại bây giờ bạn à :( cùng chia buồn nào! " nâng chén lên nào "
    ¡£¥§m.!!

Nhập môn Phàm nhân zXaTaKuz's Avatar
    UserID
    8236623

500
    Lúa
    3,780
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của JETIX Xem bài
    CBQ solo tầm trung nhưng ăn dc CBQ cũng ko dễ đâu , bị cái pk hội đồng hay tham gia các hoạt động ko dc thì cbq đánh đấm cũng ko tệ. Mình lâu lâu tái xuất giang hồ ở bản test này mà đánh chưa gặp ai trên cơ, có lẽ do mình may mắn ko gặp pro nên cũng hơi buồn vì ko dc học hỏi. À mà sẵn tiện cho mình xin nhận kèo pk giao lưu ở sv test 1, có gì pm cho NhiSam nhé

Mình build theo SM GC vì bản test này + LH ko có tác dụng nên dc nhiêu đây. Thật sự thì nếu so với các phái ngoại thì có lẽ lực tay CBQ cao nhất nhì rồi chứ ko thấp lắm đâu bạn
    bạn nói sao ý bản test thực ra tld dame lực tay đúng hơn CBQ là 2300 dame. bạn thử tạo 1 acc tld rùi biết bạn nhé.

Trang 1 trong 5 12345 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •