Trang 1 trong 9 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 83
    Nhị giai cao thủ CầmKhúcBiệtLy's Avatar
    UserID
    6340314

27412
    274122741227412274122741227412274122741227412274122741227412
    Lúa
    63,276
    Tiềm năng
    0

Mặc định Phục Sinh chưa bao giờ dễ dàng hơn...

Share
    Sau khi nghĩ ra 7 bí kíp giúp đồng đạo giang hồ nâng cao tiềm năng sức mạnh của mình Bạch Tiên Sinh vẫn luôn trăn trở về công trình của mình. Ông luôn suy nghĩ làm phương pháp nào để hỗ trợ tối đa tới các võ lâm hào kiệt đặc biệt là các thiếu niên anh hùng muốn rút ngắn thời gian "đắc đạo" vươn lên tầm cao thủ, sánh ngang với các bậc danh sư, hào kiệt đương thời.

Sau nhiều ngày đêm suy nghĩ Bạch Tiên Sinh đã tìm ra bí kip mới sẽ được tung ra trong thời gian sắp tới. Chỉ với những nhiệm vụ phải nói "cực kỳ đơn giản" và đặc biệt " Rất rất rất rất ít tốn kém" bạn có thể nâng cấp trình độ võ học của mình lên mức Phục Sinh - niềm tự hào của biết bao nhân vật đương thời.

Bí kíp Phục Sinh mới sẽ "phổ cập giáo dục võ học" cho toàn bộ đồng đạo giang hồ và thu ngắn thời gian, khoảng cách sự chênh lệch với các tièn bối đương thời. Thông tin chi tiết về bí kíp này sẽ được thông báo trong thời gian sắp tới, thân mời quý đồng đạo đón xem để biết thêm chi tiết.

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

• CầmKhúcBiệtLy được cảm ơn 100 Lúa ( dislike(s))
    Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhất giai cao thủ thedanh115's Avatar
    UserID
    656498

10001000
    Lúa
    5,479
    Tiềm năng
    0

chắc là ra phục sinh đơn rồi còn gì.

Nhập môn Phàm nhân o0oBuiTrầno0o's Avatar
    UserID
    1345767

120012001200
    Lúa
    5,006
    Tiềm năng
    0

K bik sẽ phổ cập THCS hay THPT nhỉ , chắc THPT quá :3
    Sẽ có nhiều ý kiến trái chiều đây
    Theo mình nghĩ đây là kế hoạch để xóa bỏ các nấc trùng sinh. Làm game quay lại giống 6 nằm trước chỉ có 99 là cao nhất.
    Thôi thì đặt gạch hóng vậy =))
    Baby Blue

Nhập môn Phàm nhân Cháo_lòng_tiết_canh's Avatar
    UserID
    3296025

500
    Lúa
    25,404
    Tiềm năng
    0

Cái tên cho sự kiện phục sinh này sẽ là : Phục sinh '' Biên Hòa '' , xóa nhòa khoảng cách =)))))))))))

Còn cái sologan của sự kiện này sẽ là :

Biên hòa ( trụ sở chính của bệnh viện tâm thần trung ương II ) Nơi các nhân sỹ võ lâm vượt qua khoảng cách địa lý để tự tin đến gần nhau hơn .

Hãy là chính mình vì cuộc sống là không chờ đợi , Biên Hòa we căm tu =))))))))))))

* Hoặc có cái tên nữa cũng khá hay : Phục sinh '' Trâu Quỳ " ,Men lỳ đẳng cấp . Cái tên nói lên tất cả ! Hãy cho thế giới biết bạn là ai .

Sologan sẽ là :

Trâu Quỳ ( trụ sở chính của bệnh viên tâm thần trung ương 1 ) điểm đến của người nổi tiếng .

Hãy hét lên , chúng tôi sẽ cho bạn biết , bạn thuộc về nơi đâu =))))))))))

UserID
    1345767

120012001200
    Lúa
    5,006
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Cháo_lòng_tiết_canh Xem bài
    Cái tên cho sự kiện phục sinh này sẽ là : Phục sinh '' Biên Hòa '' , xóa nhòa khoảng cách =)))))))))))

Còn cái sologan của sự kiện này sẽ là :

Biên hòa ( trụ sở chính của bệnh viện tâm thần trung ương II ) Nơi các nhân sỹ võ lâm vượt qua khoảng cách địa lý để tự tin đến gần nhau hơn .

Hãy là chính mình vì cuộc sống là không chờ đợi , Biên Hòa we căm tu =))))))))))))

* Hoặc có cái tên nữa cũng khá hay : Phục sinh '' Trâu Quỳ " ,Men lỳ đẳng cấp . Cái tên nói lên tất cả ! Hãy cho thế giới biết bạn là ai .

Sologan sẽ là :

Trâu Quỳ ( trụ sở chính của bệnh viên tâm thần trung ương 1 ) điểm đến của người nổi tiếng .

Hãy hét lên , chúng tôi sẽ cho bạn biết , bạn thuộc về nơi đâu =))))))))))
    Có vẻ bạn hơi có ác cảm với những thay đổi mới nhỉ. Theo ý kiến bạn thì thế nào là phù hợp. Bạn trình bày ý tưởng của mình để tớ và mọi người có thể tham khảo và lắng nghe
    Baby Blue

Nhất giai cao thủ thanhluan214's Avatar
    UserID
    35514

10001000
    Lúa
    8,442
    Tiềm năng
    0

rồi xong !!!
    cái acc ghẻ ps1 của mình chuẩn bị mất giá thảm nữa #3
    làm ơn đột kích, ăn cắp, tra khảo, cướp giật, làm mọi cách để có thêm chút thông tin có cho ps2 không hay chỉ khuyến mãi thêm cho mấy acc từ vụ tkl vb vừa rồi #3
    nản !!! chơi mấy năm không bằng acc mới cày 2 tháng, bỏ tiền ít hơn mình, hỗ trợ tận răng, đồ cũng ngang mình #3
    Cách chết quyết định cách sống

UserID
    3296025

500
    Lúa
    25,404
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của o0oBuiTrầno0o Xem bài
    Có vẻ bạn hơi có ác cảm với những thay đổi mới nhỉ. Theo ý kiến bạn thì thế nào là phù hợp. Bạn trình bày ý tưởng của mình để tớ và mọi người có thể tham khảo và lắng nghe

Bệnh à ,tôi đùa tí thì ảnh hưởng đến đồng ăn sáng của bạn à mà bạn phải vào móc xoáy tôi .

Vãi lều thanh niên , nghiêm túc quá

Sống đơn giản cho đời thanh thản nhé bạn hiền

UserID
    1345767

120012001200
    Lúa
    5,006
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Cháo_lòng_tiết_canh Xem bài
    Bệnh à ,tôi đùa tí thì ảnh hưởng đến đồng ăn sáng của bạn à mà bạn phải vào móc xoáy tôi .

Vãi lều thanh niên , nghiêm túc quá

Sống đơn giản cho đời thanh thản nhé bạn hiền
    Bạn nói sống đơn giản mà tớ thấy bạn toàn phức tạp hóa vd. Còn vụ móc xoáy tớ toàn thấy bạn thôi.
    Mà thôi tớ cũng k thik nc với những người bảo thủ, bởi lẽ kiểu gì cũng xảy ra cãi nhau
    Thôi thì xin xin lỗi bạn ở đây nếu có gì động chạm. Cũng xin không tl những cmt của bạn nữa.
    Thân
    Baby Blue

Nhập môn Phàm nhân Steel's Avatar
    UserID
    2032182

500
    Lúa
    5,359
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của CầmKhúcBiệtLy Xem bài
    Sau khi nghĩ ra 7 bí kíp giúp đồng đạo giang hồ nâng cao tiềm năng sức mạnh của mình Bạch Tiên Sinh vẫn luôn trăn trở về công trình của mình. Ông luôn suy nghĩ làm phương pháp nào để hỗ trợ tối đa tới các võ lâm hào kiệt đặc biệt là các thiếu niên anh hùng muốn rút ngắn thời gian "đắc đạo" vươn lên tầm cao thủ, sánh ngang với các bậc danh sư, hào kiệt đương thời.

Sau nhiều ngày đêm suy nghĩ Bạch Tiên Sinh đã tìm ra bí kip mới sẽ được tung ra trong thời gian sắp tới. Chỉ với những nhiệm vụ phải nói "cực kỳ đơn giản" và đặc biệt " Rất rất rất rất ít tốn kém" bạn có thể nâng cấp trình độ võ học của mình lên mức Phục Sinh - niềm tự hào của biết bao nhân vật đương thời.

Bí kíp Phục Sinh mới sẽ "phổ cập giáo dục võ học" cho toàn bộ đồng đạo giang hồ và thu ngắn thời gian, khoảng cách sự chênh lệch với các tièn bối đương thời. Thông tin chi tiết về bí kíp này sẽ được thông báo trong thời gian sắp tới, thân mời quý đồng đạo đón xem để biết thêm chi tiết.
    Với ý đồ loại bỏ dần op BWPN của NPH thì tại sao không tạo cơ hội cho gamer 1 lần chọn lại hướng chuyển sinh free nhỉ? Nếu phục sinh giảm giá thì việc cho chọn lại hướng chuyển sinh free cũng đâu có gì quá đáng phải không ?

UserID
    3296025

500
    Lúa
    25,404
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của o0oBuiTrầno0o Xem bài
    Bạn nói sống đơn giản mà tớ thấy bạn toàn phức tạp hóa vd. Còn vụ móc xoáy tớ toàn thấy bạn thôi.
    Mà thôi tớ cũng k thik nc với những người bảo thủ, bởi lẽ kiểu gì cũng xảy ra cãi nhau
    Thôi thì xin xin lỗi bạn ở đây nếu có gì động chạm. Cũng xin không tl những cmt của bạn nữa.
    Thân

Ông mãnh này có vấn đề về đầu óc này, chắc luôn á .

Sáng bị con gì nó cắn hả ??

Tự nhiên ở đâu nhảy vào bla bla ... xong phán nguyên 1 câu lạnh lùng rằng mình là người bạo thủ =))))))))))))

Tôi cũng đến ngả mũ vái ông 1 vái mất thôi =)) Buồn cười ko tả nổi cái ông này =))))

Trang 1 trong 9 12345 ... Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •