Hiển thị kết quả 1 đến 6 trên tổng số 6
    Nhập môn Phàm nhân Jx2 Đại Lâm Mộc's Avatar
    UserID
    11464551

19000
    190001900019000
    Lúa
    87,348
    Tiềm năng
    0

Mặc định [Hào Kiệt Võ Lâm] TheMyth- Chính là Huyền Thoại

Share
    Chào toàn thể quý member thân mến, đến hẹn lại lên chuỗi đề tài Hào Kiệt Võ Lâm lại tiếp tục với 1 gương mặt không quá xa lạ. Đó chính là The Myth- Huyền Thoại.
    Chính bởi cái tên làm cho anh chàng mập ú này càng nổi tiếng hơn, sau đây chúng ta cùng đi thăm bạn ấy nhé #5

Tên đầy đủ: Phạm Minh Quyền
    Sinh nhật: 04/09/1993
    Biệt danh: Bụi, Myth Mập, Béo, Bụng Bự (Mỗi người ưu ái đặt cho 1 cái tên)

Bản thân tham gia thế giới võ lâm vào những ngày mở sever đầu tiên ở sever Thanh Long, từng lang thang nhặt đuôi hổ bán làm nhiêm vụ trịnh quán chi , ngồi thiền để tiết kiệm mana khi làm thương hội, thay set hqtd đỡ tốn máu khi làm nhiệm vụ sư môn...Là những ấn tượng đặc biệt nhất những ngày đầu mà mình không thể nào quên . Với mình VLTK2 nhiều hơn 1 trò chơi – đó là một phần cuộc sống của mình. Mỗi lần đăng nhập là có thêm anh em bạn bè , có thêm niềm vui mỗi ngày. Những lời tâm sự thật sâu sắc và chứa đựng nhiều kỉ niệm khó quên phải không các bạn

Có 3 mốc quan trọng nhất trong hành trình phiêu bạt mà The Myth tâm sự với mình:
    - Đầu tiên là gia nhập sever Tiên Phụng, đây là khởi đầu sự nghiệp chuyển hoàn toàn chuyển sang chơi TLQ của mình. Ở đây mình đã được rất nhiều người giúp đỡ khi còn là 1 học sinh cấp 3 như a Hưng, Chị Phương, a Trung đen, a Hùng Ping Pang, Thủy top, Sơn gà Voi Con, Đức kool, a Chiến béo, bà Lùn Phương Trang, Mập Ngạo Thiên… và còn nhiều người nữa không thể kể hết. Đây đêu là những người vô cùng đặc biệt, giúp đỡ mình có những thành công sau này. Dù sau này có một số trục trặc và anh em không còn ở bên nhau nhưng những gì mọi người từng có với nhau là những kỉ niệm vô cùng đẹp và đáng trân trọng

- Tiếp đó là kỉ niệm được sang tham dự Đại Hội Võ Lâm Việt Trung lần thứ I. Dù không giành đc kết quả như ý do chưa thích ứng được với quy định bên Trung Quốc nhưng bù lại đây là dịp giao lưu tuyệt vời. Lần đầu tiên được gần với ban điều hành, nghe các anh tâm sự những cái khó của người làm game mới hiểu ra những điều mà các anh phải gặp .Ngoài ra mọi người còn được tham quan Bắc Kinh, thăm Van Lý Trường Thành, cảm nhận cái lạnh ~ 0 độ khi anh em bị delay chuyến bay về Hà Nội.

- Cuối cùng là quyết định quan trọng nhất khi chuyển về đầu quân cho Tàng Long. Đây là quyết định mạo hiểm nhất trong “ sự nghiệp “ thi đâu BHTA của mình .Trước BHTA 9 thì Tàng long là một sever được đánh giá là khá yếu so với mặt bằng chung, thậm chí từng bị coi là lót đường khi tham gia BHTA 8. Thế nhưng với sự cố gắng của tất cả mọi người , khả năng lãnh đạo của bang chủ KiênPitt, sự giúp đỡ của các anh lớn như a Sinh, a Hưng cùng một số trẩu tre như mình, thắng CornWin, Linh Hùng DGC, ChanhBECK... mà bang hội đã đạt được thành công ngoài mong đợi khi đạt cú đúp Siêp Cấp và Siêu Cúp duy nhất tình đến thời điểm hiện nay.

Nhân đây Myth Mập cho mình hỏi là tại sao bạn không còn tiếp tục niềm đam mê dành cho VLTK2 của mìn nữa vậy?
    - Thời gian vừa qua có nhiều lí do khiến mình không thể tiếp tục tham gia game. Lí do chính là mình đang phải hoàn thiện kết quả học tâp để lấy bằng tốt nghiệp phục vụ những dự định tương lai
    Bạn có thể nói rõ hơn cho mọi người cùng lắng nghe dự định tuơng lai của bạn là gì được không Myth?
    - Mình hiện đang cố gắng nhanh nhất lấy được bằng tốt nghiệp tại Việt Nam, nếu không có gì thay đổi khoảng đầu năm sau mình sẽ sang Nhật tiếp tục học cao hơn .
    Vậy đã từng có lúc nào vì chơi game mà làm ảnh hưởng đến viêc học của bạn chưa?
    - Thực sự thì cũng có đôi chút, tất nhiên thời gian chơi game để học vẫn tốt hơn nhưng bù lại mình có khả năng giao tiếp, ứng xử thực bên ngoài rất đáng quý mà sách vở không thể mang lại
    Cho phép mình được hỏi bạn một câu hỏi riêng tư về người bạn gái hiện nay của bạn nhé?
    Bọn mình đã yêu nhau được hơn 1 năm và có những dự tính lâu dài sau khi mình hoàn thành việc học ở Nhật

Đây là “ quản lý “ của mình
    Cảm ơn mọi người đã nhớ đến mình (cười), giúp mình có cơ hội tâm sự cũng như cảm ơn tất cả những gì võ lâm 2 đã mang lại cho mình , đặc biệt là cục nợ 45 kg.. hehe

Trước khi chào tạm biệt quý đồng đạo đã quan tâm đến Myth Mập, bạn ấy có gửi mình món quà nhỏ tặng cho mọi người nhé #1

- Clip Bang Hôi Tinh Anh https://www.youtube.com/watch?v=-BXt__gBB7Y
    - Clip trận ngược dòng trước ngọc phụng https://www.youtube.com/watch?v=x_gFpVPGdWs
    Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân ApplePrince…'s Avatar
    UserID
    9080133

500
    Lúa
    4,832
    Tiềm năng
    0

Phải đăng nhập để like bài này :3
    Bụi 1 người mình rất nể về cả trình pk và cả tính cách.... 2 lần tiếp xúc ở Hà Nội con người của bụi khỏi bàn #1

Nhập môn Phàm nhân ღ Nữ Nhi Quần Hùng ღ's Avatar
    UserID
    11622857

500
    Lúa
    5
    Tiềm năng
    0

Đẹp người đẹp nết #3 Mặt nhóc sang Nhật là đúng rồi....
    Cố lên thằng em #3

Nhập môn Phàm nhân MinTrucS2Minie's Avatar
    UserID
    1802295

500
    Lúa
    5,910
    Tiềm năng
    0

ad làm bài nói về anh Hoàng Anh thiếu lâm thiền tông Adjkhokho đi ad #4
    Trời ơi!!! ngó xuống mà xem VNG làm ăn kìa

Nhất giai cao thủ doianxin28's Avatar
    UserID
    942526

10001000
    Lúa
    5,826
    Tiềm năng
    0

cũng phải thừa nhận rằng Chú Bụi có một cá tính rất mạnh mẽ và táo bạo rất đáng biểu dương. Trình PK thì mọi người đánh giá là hiểu hết. Chú dừng cuộc chơi kể cũng thấy tiếc cho Vl2 - con người khá tâm huyết với VL2.
    To Bụi : Liệu có lúc nào trở lại và lợi hại hơn xưa ko bụi - lúc nào rảnh ới anh em coffe xem dự định tương lai thế nào nhé!

Nhập môn Phàm nhân blachkaka99's Avatar
    UserID
    1599296

10001000
    Lúa
    4,918
    Tiềm năng
    0

thằng mập dc làm huyền thoại rồi trong kh đó Billythekiss ta càng ngày càng tuột hạng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •