Trang 1 trong 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 13
    Nhập môn Phàm nhân Jx2 Đại Lâm Mộc's Avatar
    UserID
    11464551

19000
    190001900019000
    Lúa
    87,348
    Tiềm năng
    0

Mặc định Vinh Danh Đương Kim Vô Địch LTHD 3 Kì I

Share
    Chào các bạn, ngày 20/9/2014 vừa qua sân khấu Lôi Chấn Bát Phương thuộc công ty giải trí VLTK II đã diễn ra những trận đấu gay go và hấp dẫn, không kém phần bùng nổ. Ngày hôm nay mình viết bài này mục đích Vinh Danh những cá nhân, tổ đội có những biểu hiện xuất sắc nhất. Nhân vật Vinh dự cho Kì I không ai khác chính là Nhân tố bí ẩn zzILuvUGirl- NMD Lôi Hổ Soái, con chim đầu đàn của tổ đội YeuEmTrangXjnh

Tham quan đôi chút về sơ yếu lý lịch của nhân vật này nhé các bạn
    Họ Tên: Nguyễn Huy Tài
    Sinh ngày: 02/08/1995

Chủ đề Vinh Danh về nhân vật HOT cũng như 1 nhân vật Hào Kiệt vậy các bạn ah, tất cả đều trải qua từ sự hình thành, ra đời, kỉ niệm, quá trình phấn đấu mới dẫn đến thành tựu đạt được. Vậy chúng ta tìm hiểu đôi chút về Huy Tài nhé

Đến với vl2 là vào khoảng đầu năm 2008, và chơi đến năm 2011 thì off game 1 năm rồi quyết định tái xuất lại vào năm 2012 khi sever côn lôn điện ra. Nói đến kỷ niệm về VL2 thì có rất nhiều kỷ niệm, như thời VL2 mới ra, những ngày đầu còn bỡ ngỡ ( ví dụ : đi đánh thỏ nên cấp 10 , ngày làm max nhiệm vụ sư môn ... ) và đặc biệt là những trận pk tại vân mông trạch , cái bang , thiếu lâm ....
    Hay như khi ra phiên bản công thành đại chiến hàng tuần cướp thành hay bảo vệ thành, hoặc thứ 4 hàng tuần đi cướp rương tài nguyên. Là những kỷ niệm đẹp tại VL2 cũng như những cuôc trò chuyện cùng ae , lúc vui luc buồn nhiều cảm xúc khó nói hêt )

Phiên bản Thịnh Thế Giang Sơn xuất hiện, kèm theo đó là các tính năng : Hoàng Kim Lệnh Bài, Ngoại trang uẩn linh, vũ khí phát sáng và đặc biệt nhất là:Kỹ năng chuyển sinh giúp các nhân vật đã đạt cấp độ 99 max 2 tỷ EXP có thể cải lão hoàn đồng và tiếp tục độc bước giang hồ cùng các hảo hữu của mình. Thực sự kỹ năng chuyển sinh đã đem đến làn gió mới cho giới giang hồ Võ Lâm 2, lúc đó ao ước chuyển sinh 1 và khoác lên mình bộ áo trắng là ước mơ của rất nhiều người, trong đó có cả mình

Cho mình tò mò chút xíu về bạn được không? đã chiêm ngưỡng dung nhan của bạn qua ảnh, đã từng gặp và nói chuyện, có thể nói bạn là một chàng trai có vẻ ngoài rất "duyên", chắc là các bạn nữ "chết" bạn nhiều lắm. Có thể bật mí cho mọi người được mở mang đầu óc về các cô gái của bạn được không

Từ khi chơi VL2 đến giờ mình có yêu 2 người, 1 người gọi là Quýt, sau 1 thời gian yêu nhau do không hợp nên cả 2 đã chia tay =)) Còn hiện tại thì cũng đang yêu 1 người nữa ) cũng chơi vl2 cùng. Danh tính thì xin bảo mật

Khai tên em kia lại không khai tên người hiện tại có ảnh hưởng đến tính mạng của bạn không Huy Tài?

Chắc là không =)) cũng không muốn khai cho lắm, làm chút thần bí cho tò mò đi =))

Ok ok, không làm khó bạn nữa, tiếp theo mình sẽ đi vào vấn đề chính, liên quan đến chủ đề ngày hôm nay, đó là Long Tranh Hổ Đấu 3
    Động lực nào thúc đẩy bạn tham gia LTHD 3 vậy?

Do anh em chơi với nhau rủ, và cũng có 1 chút háo hức đánh LHTH, vì mùa này cũng là mùa đầu tiên mình tham gia =)) trước kia thì không có cơ hội (vì cùi), LTHD 2 thì do mới chơi lại game nên cũng không kịp chuẩn bị. Hoạt động LHTH cũng rất thú vị mỗi cái phần thưởng chưa thực sự hâp dẫn lắm :P

Haha cảm ơn bạn đã rất thẳng thắn nói ra suy nghĩ của mình như vậy. Bạn nghĩ sao về LTHD 3? và các đối thủ của mình, bạn đánh giá họ thế nào?

Do team 3vs3 nên cũng khắc nhau rất nhiều, trong các team tham gia , cảm thấy StyleToxic là team mạnh nhất 5 độc phản dame, cs thi cổ .... nên rất khó kết thúc, nhưng thiếu hụt vấn đề về sock dame. Nên có thể đánh theo lối cò cưa. Cũng vì 1 phần tâm lý là mình gặp phải team người từng 2 lần vô đich LTHD nên hơi nhạy cảm tí =)) Cũng tiếc cho team MatTriNo1 khi chỉ dành được giải 4 ) và rất bất ngờ khi LadyGaga và ThietCamLam dành được giải nhì. Anh em ai cũng dự đoán team mình may mắn thì hốt giải khuyến khích. Chắc do bị kích thích nên thấy đánh xung hẳn ) Và kết quả như các bạn đã biết đó :P

YeuEmTrangXjnh đối đầu với StyleToxic

Khi chính thức bước lên ngôi vị Quán quân, bạn cùng anh em đã có cảm xúc gì? Bạn có thể phát biểu vài lời với đồng đạo quan tâm LTHD nói riêng và VLTK II nói chung không?

Có 1 chút vui mừng, cũng có 1 chút thất vọng vì cảm thấy LTHD 3 lần này không đủ sôi đông ) Vui mừng vì giành được giải nhất, và anh em tham gia cũng đều có giải.
    Qua câu trả lời này mình muốn gửi tới BDH VLTK II có thể mở lại công thành chiến và chức năng bảo vệ rương tài nguyên. Bớt ra PBM, trang bị mà tập trung vào cải thiện các phó bản cũ để có thể hợp với hiện tại. Để anh em có hứng thú và niềm tin để trở lại, tiếp tục gắn bó với VLTK II.

Thật cám ơn Tài đã dành thời gian chia sẻ cho mình những lời tâm sự chân thành nhất. Rất mong gặp lại bạn ở BHTA 12 và LTHD năm sau bạn cùng đồng đội vẫn tiếp tục theo đuổi niềm đam mê với VLTK II. Sớm thông báo lịch cho mình cùng anh em được ăn kẹo mừng...nhé

Bonus một vài hình ảnh do Huy Tài cung cấp nhé các bạn, theo như lời bạn ấy nói, thì đây là những kỉ niệm thực tế nhất của bạn ấy về VLTK II sau lần trở về Việt Nam thăm gia đình, thăm người yêu, thăm bạn bè. Chuyến du lịch Hạ Long đã ghi lại dấu ấn sâu sắc cho 1 thanh niên xa quê hương. Và họ chính là những người kề vai sát cánh trong trận chiến sinh tử BHTA 11 đó cũng là lần đầu hợp tác và sự kết hợp này lại rất thành công, cả về thành tích giải thưởng lẫn thành tích "tán gái"

==================================================

Chương trình Vinh Danh nhân vật HOT của LTHD 3 đến đây là kết thúc, rất vui được gặp lại quý vị và các bạn ở kì tiếp theo, gợi ý 1 nhân vật bí mật.............. sẽ do gamer yêu cầu nhé
    • Jx2 Đại Lâm Mộc được cảm ơn 1,000 Lúa ( dislike(s))
    Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhất giai cao thủ Hoàng Trần ziR's Avatar
    UserID
    7988717

1700170017001700
    Lúa
    15,182
    Tiềm năng
    0

đệt sn 1995 tý nữa mình gọi nó là anh =]]
    Một thời vùng vẫy . HoangKenry - Holywar Thiên Long

Nhập môn Phàm nhân Jx2 Đại Lâm Mộc's Avatar
    UserID
    11464551

19000
    190001900019000
    Lúa
    87,348
    Tiềm năng
    0

Mày tao được rồi thím :T
    Do moa không ghi vào đó, giải thích tí là năm sinh ẢO. Mún nghĩ lý do gì tự nghĩ

Nhập môn Phàm nhân Minh Minh Nhật's Avatar
    UserID
    4598180

500
    Lúa
    4,966
    Tiềm năng
    0

Đệt sn 1995 à #8 trước giờ cứ gọi a

Nhập môn Phàm nhân Saribar's Avatar
    UserID
    11627745

500
    Lúa
    5
    Tiềm năng
    0

Có 1 chút vui mừng, cũng có 1 chút thất vọng vì cảm thấy LTHD 3 lần này không đủ sôi đông ) Vui mừng vì giành được giải nhất, và anh em tham gia cũng đều có giải.
    Qua câu trả lời này mình muốn gửi tới BDH VLTK II có thể mở lại công thành chiến và chức năng bảo vệ rương tài nguyên. Bớt ra PBM, trang bị mà tập trung vào cải thiện các phó bản cũ để có thể hợp với hiện tại. Để anh em có hứng thú và niềm tin để trở lại, tiếp tục gắn bó với VLTK II.
    Đúng rùi BDH ơi mở lại tất cả nhé phiên bản cũ như lúc xưa là tốt tớ cũg đã chơi 7 8 năm rùi tớ vừa bỏ năm trước giờ rất mún onl lại nhưg phiên bản này khác xưa lắm thấy nhàm chấn thất vọng lắm ngày xưa sv test vừa ra cũg k bảo trì giờ đây 1 2h bảo trì cả tuần ai cũg thất vọg :Z

Nhất giai cao thủ VoThangBom's Avatar
    UserID
    1298739

10001000
    Lúa
    2,173
    Tiềm năng
    0

Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzzzzzzz
    Có dụng ý đấy#6

Nhập môn Phàm nhân huycris007's Avatar
    UserID
    9814160

500
    Lúa
    2,253
    Tiềm năng
    0

chẳng qua là nhà giàu, có điều kiện đầu tư thôi, chứ sinh năm 95 còn đang ở độ tuổi học hành thì lấy tiền đâu mà đầu tư lớn như vậy!
    Mình viết theo ý kiến riêng, gạch đá xin nhận hết #10

Nhất giai cao thủ doianxin28's Avatar
    UserID
    942526

10001000
    Lúa
    5,826
    Tiềm năng
    0

Chưa thấy nói ku Gà tập sút nhỉ ) ....................

Nhập môn Phàm nhân GDragon3's Avatar
    UserID
    7580644

500
    Lúa
    5,112
    Tiềm năng
    0

yêu 1 em nữa ảnh đầu tiên chụp với Trang Béo mà team Yêu E Trang Xinh có khi cu này lái máy bay 87

Nhất giai cao thủ VoThangBom's Avatar
    UserID
    1298739

10001000
    Lúa
    2,173
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của huycris007 Xem bài
    chẳng qua là nhà giàu, có điều kiện đầu tư thôi, chứ sinh năm 95 còn đang ở độ tuổi học hành thì lấy tiền đâu mà đầu tư lớn như vậy!
    Mình viết theo ý kiến riêng, gạch đá xin nhận hết #10
    Thiều gì cách có tiền
    vd nhé chôm chôm đấy cũng là cách
    Biết Lê Văn Luyện ko :T

Trang 1 trong 2 12 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •