Trang 1 trong 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 21
    Nhập môn Phàm nhân Jx2 Đại Lâm Mộc's Avatar
    UserID
    11464551

19000
    190001900019000
    Lúa
    87,348
    Tiềm năng
    0

Mặc định [BHTA12] Vũ Nghịch Càn Khôn- Ngũ Hổ Xưng Bá Thiên Hạ

Share

Ngày 22/11/2014 vừa qua, tại đấu trường của VLTK2 đã diễn ra những trận đấu căng thẳng đến nghẹt thở, những màn PK đỉnh cao rực lửa, khốc liệt và gay cấn của 3 bang hội mạnh nhất. Bất ngờ đã xảy ra trên mọi mặt trận của Vòng Chung Kết, bản lĩnh thi đấu vượt trội cùng sức mạnh vô song đã giúp Ngũ Hổ xưng bá thiên hạ, giành chức Quán Quân, lưu danh sử sách.

Hôm nay Mộc có mặt tại đây để gửi tới quý đồng đạo 1 topic, có thể nói là 1 bài phóng vấn gần 30 đại diện tiêu biểu của bang hội Ngũ Hổ. Rất cám ơn các anh chị bang chủ, cũng như các bạn, các em thành viên của Ngũ Hổ đã giúp đỡ, tạo điều kiện cho Mộc hoàn thành bài viết này một cách nhanh nhất.
    Lúc đầu, Mộc tính dành phần phỏng vấn bang chủ lên đầu tiên, nhưng sau khi nói chuyện với anh Đến- Bang Chủ sever Ngũ Hổ thì Mộc thay đổi 1 chút, vì những lời tâm sự của anh rất chân thành và sâu sắc. Đáng để làm một người gánh gồng cả bang hội trên vai Chúng ta bắt đầu nhé các bạn Ngũ Hổ.
    Trong quá trình tổ chức giải đấu, điều gì làm các bạn cảm thấy khó khăn nhất. Có phải về tinh thần đoàn kết, việc chọn lọc acc tham gia, hay là về việc các team, các bang hội quy tụ về 1 sever để đi với nhau có mâu thuẫn gì ảnh hưởng tới đại cục chung ko?

Quân sư: khó khăn thì rất nhiều không thể nói hết được ở đây, về việc gom anh em của các team thì ai cũng bíêt thật sự cũng khá vất vả , nhưng anh em rất vui vì toàn bộ thành viên điều có trách nhiệm. Điển hinh như Chai TraXanh ( DGC BanXongNup ), Nguyễn Thành Đến (Bang Chủ cũng là DGT LH Soái ) Duy Khanh Nguyen TLT LingKĩng3 những thành viên này trước ngày copy chỉ mới vừa TS7 cấp 88 , nhưng vì toàn thể anh em còn lại họ đã đua cấp 1 cách hết công xuất để ko làm ảnh hưởng cả team.
    NMD Soái oS2oMissVelVet: Cá nhân của Nhân thì là thành viên trong nhóm... Không có tham gia nhiều vào "công tác tổ chức"...
    Nói chung là trong 1 tổ chức hay 1 cộng đồng nào đó ... Mỗi cá nhân đều có ý kiến riêng và cái tôi riêng... Vẫn có những lần xích mích về vấn đề nào đó... Nhưng mà đó chỉ là những cuộc "Tranh Luận" để tốt hơn chứ không phải "Cãi Nhau" để rồi hờn giận gì nhau...
    Vì mọi người ai cũng hướng tới cái kết tốt đẹp nhất là đạt giải Vô Địch BHTA12 năm nay... Nên mọi người đều hạ bớt "Cái Tôi" của riêng cá nhân mỗi người xuống để đạt được mục tiêu mà cả Bang đề ra...
    TYLN iioQueenBeez: Khó khăn này chắc chỉ là của riêng mình, nhưng thật sự là trước BHTA ko có đủ điều kiện để cày cấp, up đồ như mọi người nhưng cũng cảm ơn a Tùng vẫn để cho slot, mặc dù đồ đạc ko bằng người khác nhưng mình vẫn tin những gì mình làm đã ko để mọi người thất vọng

Theo các bạn, điều mà 1 bang hội đăng ký tham gia BHTA cần những gì. Các bạn đã có những gì khi quyết định đến với BHTA 12?

TYLN iioQueenBeez: Điều cần nhất khi tham gia BHTA là tinh thần đoàn kết. Dẹp qua cái tôi của mình, hết sức vì đồng đội và tuyệt đối nghe theo chỉ huy. Trước khi, trong khi và sau khi BHTA, mình vẫn nghĩ Ngũ Hổ vẫn tuân theo những chuẩn mực này, theo đó, mọi việc luôn diễn ra suôn sẻ. Xin hết

NMD Soái oS2oMissVelVet: Một khi quyết định đến với BHTA không phải riêng vì cơ cấu giải thưởng mà là vì anh em muốn có 1 sự kiện đáng nhớ cho anh em Ngũ Hổ nói riêng và cả quân đoàn "Liêu" nói chung...
    Đã quyết định đăng kí đợt giải lần này thì mọi người, các thành viên trong nhóm... Ai cũng phải chuẩn bị cho mình những trang bị thật tốt và tâm lí chiến đấu thật vững vì vào BHTA... Đánh những trận lớn, nhất là vào những vòng trong ... Đối thủ càng nặng kí thì chiến thuật của họ cũng thay đổi liên tục vì thế ma anh em và nhất là quân sư phải biết "Thiên Biến vạn Hoá" theo địa hình (phe Tống hoặc Liêu) và kể cả chiến thuật đánh, di chuyển phải phối hợp với nhau thật tốt và ăn ý... Không thể đánh theo lí thuyết là được... Một đội hình tốt chưa là nhất mà là mọi người phải đoàn kết, chuyển luân theo lời nói của Quân Sư theo tình hình lúc đó...
    ***KINH NGHIỆM,CHIẾN THUẬT,TRANG BỊ CHƯA PHẢI LÀ TẤT CẢ...MÀ PHẢI CÒN THÊM 1 CHÚT MAY MẮN VÀ TINH THẦN***
    Bang Chủ Ngũ Hổ: Những gì muốn trả lời thì Nhân đã nói ở trên rồi, tiện thể đây anh cảm ơn tất cả anh em đã tin tưởng anh mà về đi BHTA tại Ngũ Hổ. Và cám ơn nhiều nhất là bà xã anh cũng chơi NMK, ủng hộ hết mình và là hậu phương vững chắc để anh em mình đi đến thành công như hôm nay. Tiếp theo là 2 quân sư Tùng và Rest, đã huy động và dẫn d ắt anh em cùng nhau hết mình vì một BHTA tốt đẹp. Và cám ơn tất cả anh em đã không ngại đường sá xa xôi mà tụ họp lại để đánh off, cùng nhau đi đến chức vô địch như ngày hôm nay

Các bạn ak, trong một gia đình có chồng chơi game, thường thì không có nhiều bà vợ tâm lý với chồng những khoản như: ôm máy tính, ăn nhậu, đi đánh giải, tụ tập off với bạn bè....Thật may mắn cho a Đến cũng như anh em Ngũ Hổ khi có người vợ, người chị hiền như chị Hiếu, NMK iSGzHotelPinkV2, người chị cả của toàn thể anh em Ngũ Hổ, qua quá trình nói chuyện, Môc được biết các anh tài Ngũ Hổ nể phục và rất yêu quý chị Hiếu. Bằng tài nấu ăn, nhất là các món nhậu và những ứng xử thường ngày với các em đã chinh phục tất cả mọi người. Hình ảnh của chị mãi đẹp đẽ trong lòng các anh em

Chân dung NMK iSGzHotelPinkV2

Các chân sút của Ngũ Hổ đâu rùi ak. Các bạn nghĩ sao về TLQ đối phương (Thần Long- Bạch Hổ- Kỳ Hổ)

VuVanKyThoai: Chúng tôi đã tìm hiểu kỹ các chân sút của phe đối thủ.
    Kỳ Hổ có MaiMaiYeuEm, BuBuMap.
    Thần Long có JustpartNo1, BKV1102.
    Bạch Hổ có Pontus, Lionwind.
    Đều là những chân sút "quỷ khóc thần sầu". Nhấc chân lên là có kẻ...gặm cỏ và chị em NMĐ, NMK, CS của Ngũ Hổ đã rất khốn đốn vì những TLQ nêu trên.
    Tuy nhiên những gì các chân sút ấy có, đều nằm trong phương án khắc chế của TLQ chúng tôi.
    AE TLQ Qfxx chơi lâu rồi nên hiểu nhau đến từng milimet. Ngoài chiến thuật của bang ra thì còn có "kỷ luật riêng" của team TLQ.
    Vừa qua như các bạn có thể thấy, các chân sút đá cặp của Ngũ Hổ đã hoàn thành nhiệm vụ được giao một cách hệ thống và bài bản.

5 TLQ trụ cột của Ngũ Hổ BHTA 12

Nguyễn Hoàng Sơn: Bạch hổ + Thần long 2 sever này đều có dàn TLQ đồ đạc khủng, những người cầm acc PK đều có tên tuổi trong jx2, khả năng sút cặp khá tốt nhưng mà chớp thời cơ và sút đơn thì chưa ổn cho lắm

GaVoDoi: Tlq bạch hổ , thần long đều bá. Nhưng sự kết hợp vs team còn lỏng lẻo , chưa thực sự ăn ý.

Đã có 3/5 TLQ trả lời câu hỏi này của Mộc, sự thật như thế nào mọi người có thể xem lại clip trận Ngũ Hổ- Thần Long để tìm hiểu rõ hơn nhé

Những người hâm mộ BHTA cho rằng, Ngũ Hổ mạnh nhờ dàn TLQ, DGC, TYVT... Nhưng cá nhân mình lại nghĩ khác. Các phái công, đương nhiên để chọn ra trong rất nhiều sever, rất nhiều team...những acc thực sự chuẩn nhất để tham gia. Nhưng, nếu như không có dàn phòng thủ vững chắc thì liệu dàn công có thể phát huy hết những khả năng của mình không. Các bạn hãy dành ý kiến của mình ở câu hỏi này để tôn vinh và biết ơn các chị em rất ít khi được ghi tên trên bảng vàng nhé

BMTx47xGaBanMe: Trong các trận chiến thì việc quan trọng nhất là đội hình hợp ý nhau công thủ toàn diện. Mình tự hào khi đc cầm 1 môn phái cave như NMD, nói vậy thôi nhé, chứ lôi đài chưa chắc cave đâu. NMD hỗ trợ tốt cho team nhưng khi cần cũng có thể làm thay đổi thế cờ đó.
    NMD Soái oS2oMissVelVet: Cũng như 1 trận đánh thât sự... Lúc nào cũng phải có "Trai Tiền Tuyến" và "Gái Hậu Phương"...
    Muốn thành công trong 1 trận đấu không thể không kể công lao của dàn thủ NMD, dàn hỗ trợ NMK, dàn CS kháng YC và nhiều nhân tố khác...
    Để các "Công" có thể phát huy sức mạnh mà tấn lên thì các "Thủ" phải an toàn và vững chắc...
    Nên 1 trận đấu, chiến thắng... Không thể không đề cao đến các "Gái Hậu Phương" được =))
    Các "Em gái" là những nhân tố, động lực và tinh thần thoải mái cho các "Anh Trai" tiến lên ...
    ***Tiền Công Phá-Hậu Vững Chắc...Chiến Thắng Vang Danh***
    BMTx47xGaBanMe: Thật sự làm kiếp cave buồn lắm, ức lắm nhưng trong các trận chiến mình vẫn luôn cầm acc cave cho các anh em tỏa sáng, miễn sao đem lại 1 vinh quang cho tập thể. mình nói thật chứ : Cầm Acc Cave Là Phải Có Cái Đầu Lạnh, Chứ Nóng Tính Là Không Xong, Làm Kiếp Cave Thì Chuẩn Bị Sẵn Tinh Thần Bị Chữi Vì Cave Không Kịp
    BHTA 12 Ngũ Hổ Giành Chiến Thắng Không Chỉ Có Công Sức Của 42 Acc Tham Gia Đánh BHTA Bên Cạnh Đó Còn Có Những Người Bạn Sẵn Sàng Gác Công Việc Qua 1 Bên Và Cầm Acc Phụ Khi Anh Em Không Đánh Off Được. Và Cũng Không Thể Thiếu 1 Hậu Phương Ổn Định Do V/C A Đến Và Chị Hiếu Tạo Cho A E. Bên Cạnh Đó Còn Có Một Người Tuy Nhỏ Con Nhưng Là 1 Quân Sư Tuyệt Vời Đã Dẫn Dắt A E Đến Chức Vô Địch Này. E Nhớ Câu " Tuy Nhỏ Con Nhưng Tao Làm Lên Lịch Sử " A E Cùng Like Nhiệt Tình Cho Quân Sư Tùng Nhỏ Nhắn
    TLTMariaOzawa: theo mình thì sự kết hợp giữa các môn phái lại với nhau mới dẫn đến được kết quả ngày hôm nay. Không phái nào mạnh cũng không phái nào yếu, xuất hiện đúng lúc đúng chỗ sẽ tạo lên thành công.<TLT>nổi bật về món này

Sau đây Mộc xin mạo muội nhắc tới 1 hệ phái ko kém phần quan trọng trong BHTA. Đó là Đường Môn, những anh hùng thiên la địa võng, cản bước đường đối phương. Xin chào 2 bạn ĐM của Ngũ Hổ. Các bạn có thể giới thiệu cho đồng đạo jx2 biết vài điều về bản thân các bạn ko?
    - Theo các bạn, đối với 1 ĐM nhiệm vụ chặn đường thì các bạn sẽ phải làm gì khi đối đầu với sll phe địch đang đà công lên pháo, vào bãi rương?
    - BLV Phạm Tuấn Phương đã từng có 1 câu nói mà mình nhớ mãi: thiên la địa võng là con dao 2 lưỡi, nếu không cẩn thận bạn sẽ làm 1 hành động là tự tay bóp của mình 1 số thứ . 2 bạn nghĩ sao về việc này

Luis Tran: Mình là chủ acc Đường Môn BachHo : theo cảm nghĩ của mình thì nv của đường môn trong các trận bhta thì chắc ai cũng đã biết DM chiến đấu 1 mình để làm nv cản trở sự tấn công của đối phương khi xung quanh toàn là kẻ thù có thể xé nhỏ mình bất cứ lúc nào, khi đó mình chỉ biết tìm cách để cố sống sót và làm tốt nv của mình. Mình phải lựa chọn chính xác địa điểm và hợp lý mới có thể cầm chân được kẻ địch. Như Mộc nhắc đến thiên la địa võng là con dao 2 lưỡi thì bạn nói rất chính xác khi đồng đội đang cùng chiến đấu bên cạnh mình thì mình nghĩ trước khi quyết định rào thiên la thì 1 DM chắc chắn sẽ phải phán đoán thật chính xác và phải chuẩn vì khi chỉ 1 sai lầm nhỏ mình sẽ làm đồng đội nằm xuống và đối thủ sẽ có cơ hội làm chủ cuộc chiến có thể dẫn tới hậu quả mà mình đã làm...

Các bạn có biết không, trong trận Ngũ Hổ- Bạch Hổ, 2 BLV của chúng ta nhiều khi có những pha rào thiên la rất hay của ĐM bên phía Ngũ Hổ nhưng lại khó để gọi tên, bởi vì cái tên quá nhạy cảm Ai hâm mộ có thể xem lại clip BHTA 12 trận đấu sinh tử giữa Ngũ Hổ- Bạch Hổ nhé

BHTA 12, sự lên ngôi của DGC, vì sao Mộc lại nói như vậy, các bạn khoan vội thắc mắc để Mộc nói hết đã nhé. Các mùa BHTA trước kia, DGC là phái cực kỳ nguy hiểm trong những pha phá pháo, cướp pháo khi thời gian chưa đến 1 nốt nhạc. Sở hữu dàn cung HSL bá đạo nhất VLTK2- Thần Long đã 2 lần xưng danh thiên hạ. Nhưng năm nay, trước những thay đổi đáng kể từ phía BTC, vũ khí HSL đã mất tác dụng đối với pháo đài. Nhưng lượng dame của phái này lại ngày càng tăng lên theo chiều hướng kinh khủng khiếp. Đơn cử 1 phát 55 của DGC ThanhCong có khả năng giết chết 1 TLQ THVS...Cá nhân Mộc cũng là 1 thành viên BHTA của sever...Cũng có tham gia cầm acc đánh trực tiếp, rất là khó khăn và đôi khi là "muốn khóc" khi bị DGC uýnh từ xa. Rất là bá đạo và nguy hiểm các bạn ak. Năm nay Ngũ Hổ, Thần Long hay Bạch Hổ, Kỳ Hổ. Họ đều ưu ái đội ngũ DGC, và Mộc thấy rất vui vì điều đó. Ít ra thì các nhà cầm quân không vì HSL mà bỏ rơi những nhân tài iDG

Cuối cùng cũng tới TLT, những nhân tố bí ẩn của các mùa giải BHTA. Các bạn nghĩ sao về BHTA 12. Khi mà phiên bản mới các hệ phái dường như nhiều máu hơn, thủ trâu hơn, tóm lại là cái gì cũng hơn trước kia rất nhiều. Những điều đó có làm ảnh hưởng tới dame của TLT khi x dame không nhỉ ?

MariaOzawa: Theo mình nghĩ phiên bản này các phái đều có lượng máu cực kì khủng nếu dame của TLT mà không còn được ăn qua bqpn rất khó kết thúc đối phương.. mình đã rất đau đầu về vấn đề kết thúc nhanh và gọn trong BHTA.. có lẽ mình là tlt chơi sát thương khủng nhất trong tất cả TLT. Với lực st lên đến 1089 điểm... tại do tlt mình chưa có kx4 khá là thiệt thòi về dame...nhưng không vì thế mà thấy nản lòng vì được cái này bù cái khác..
    Nhưng mình thấy rằng phiên bản này sát thương lại hiệu quả hơn dame tay trên người...người ta thường có câu sát thương trong phạm vi, trong phạm vi mà càng nhiều kẻ địch thì TLT càng dễ lên tầng và tăng sát thương......
    Trong các môn phái đánh hội đồng thì theo mình TLT là người có thể giải tỏa áp lực cực kì hiệu quả nhất là trong các mùa giải BHTA.. với sự cơ động nhanh như ăn cướp khiến đối phương ko hiểu tại sao mà chết
    Năm nay 2 TLT của Ngũ Hổ đã hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao phối à nhầm giao phó của mình #3... những màn xuất hiện đúng lúc đúng chỗ đã tạo lên bước ngoặt giảm áp lực cho đồng đội và khiến kẻ địch lúng túng vì sợ hãi. I Love TLT

Nhắc tới TLT MariaOzawa có lẽ các bạn nên quay về lịch sử một chút ak. Theo như tìm hiểu của Mộc về TLT này, có thể nói riêng về cái acc mà bạn ấy đang sở hữu là đã có một nền tảng vững chắc. Có nghe một số thông tin từ nhiều phía thì acc TLT này ra đời từ sever Hỏa Phụng - Ngọc Phụng (thông tin chưa chắc chắn), sau đó đến tay anh Hoàng Anh ADiKhoKho, TLT sở hữu set VLBC đầu tiên của VLTK 2 và những gì anh thể hiện đã trở thành tượng đài cho dòng dõi TLT sau này. Tiếp theo khi anh quyết định nghỉ game đã sang tên lại cho anh Cường KK, vị thủ lĩnh số 1 của Ngọc Phụng, và người làm cho cái tên TLT này nổi như cồn có lẽ không ai khác đó là TaoLaBoMay- Trường Anh Yêu, đệ tử rượu của a CườngKK. BHTA 10, mọi người đưởc chiêm ngưỡng uy lực của SuToTLT sever Uy Long, cũng là lúc SGN trở lại và lợi hại hơn xưa. Chủ sở hữu tiếp theo chính là người anh em mang họ mập cùng với anh HA đó là TLT CuLi của Tiên Phụng thời kỳ BHTA 6-7. Cuối cùng đến MariaOzawa, người đang nói chuyện với chúng ta đây. Toàn bộ những người đã, đang sở hữu acc TLT này đều được đồng đạo VLTK 2 yêu mến gọi 2 chữ "Huyền Thoại TLT" có lẽ không bao giờ là sai

Sau đây chúng ta sẽ dành thời gian nghe vị bang chủ đáng kính của Ngũ Hổ tâm sự vài điều nhé các bạn.
    Chắc hẳn mọi người đều biết vị trí Bang chủ của 1 bang bình thường đã khó khăn cỡ nào rồi. Ấy vậy mà những con người đứng đầu, lãnh đạo 1 bang hội đi lên từ những con số 0, để ngày hôm nay vinh dự đón nhận bang hội mạnh nhất VLTK2. Ngũ Hổ- đương kim vô địch bhta 12, phải kể đến đầu tiên là vị Bang chủ đáng kính, người đã dẫn đường chỉ lối cho toàn thể anh em, là chỗ dựa, là nòng cốt của Ngũ Hổ. Anh có thể trả lời giúp em 1 vài câu hỏi liên quan tới bang hội được ko ak?
    1- Động lực nào khiến anh đứng lên thành lập bang hội, lãnh đạo anh em, đẩy mạnh tiến độ phát triển bang hội đến ngày hôm nay?
    2- Có bao giờ anh cảm thấy khó khăn, vất vả khi gồng gánh trên vai trọng trách của người đứng đầu chưa? Và điều gì giúp anh vượt qua
    3- Ngày Ngũ Hổ chính thức đăng quang ngôi vương BHTA12, cảm xúc của anh như thế nào ak?
    4- BHTA năm sau anh có ý định tiếp tục cống hiến cho gamer yêu thích giải đấu bhta nói chung và quý mến Ngũ Hổ nói riêng những màn PK rực lửa như năm nay không ak?
    5- Anh hãy nói đôi lời ( khuyên/ chúc, cám ơn...) với các anh em kề vai sát cánh với mình trong suốt thời gian qua nhé

DGT LHS iSgzHoTelWhiteV2 Mình là bang chủ bang Ngũ Hổ, cám ơn Đại Lâm Mộc đã quan tâm và đặt câu hỏi với mình. Trước tiên mình xin chia sẻ ý kiến riêng của mình. Mình biết đến VLTK 2 cách đây 5 năm và làm Bang Chủ bang Ngự Long từ sever Quang Ưng đến Ngũ Hổ. Cũng tham gia nhiều mùa BHTA và cho đến việc Ngũ Hổ đăng quang ngày hôm nay. Mình tham gia BHTA với mong ước chắc cũng không riêng gì cá nhân mình, mà toàn thể anh em Đại Liêu, đó là "mang chức Vô Địch về cho Đại Liêu". Nên đã thúc đẩy mình đến với BHTA 12 này.
    Là một Bang chủ có rất nhiều khó khăn, vì không chỉ 1 hay 2 người mà cả một tập thể, rất nhiều anh em cùng chung một bang, phải được tất cả anh em tin tưởng, tín nhiệm. Những điều đó đã được đáp lại bằng lòng tin của tất cả anh em nên không còn gì phải khó khăn nữa
    Ngày mà Ngũ Hổ chính thức đăng quang ngôi vương BHTA 12, cảm xúc không chỉ riêng mình mà toàn thể anh em trong bang cũng như anh em Đại Liêu như vỡ òa, không có ngòi bút nào có thể diễn tả được hết. Vì lâu lắm rồi ngôi vương BHTA mới về lại với Đại Liêu.
    Nhân đây anh cũng cám ơn tất cả anh em Ngũ Hổ cũng như những người đã yêu quý và ủng hộ, anh mong rằng sau BHTA lần này, tất cả anh em mình cũng sẽ kề vai sát cánh trong những lần BHTA tiếp theo nhé. Anh cám ơn 2 quân sư Tùng và Rest đã ko ngại khó khăn kề vai sát cánh cùng anh và anh em đi hết mùa BHTA 12 và đăng quang như ngày hôm nay.
    Anh cám ơn anh em đã tài trợ và không ngại đường xa để vào Sài Gòn đánh off. Cuối cùng mình xin cám ơn VNG đã tạo ra một sân chơivui vẻ cho anh em tham gia game như thế này. Cám ơn, cám ơn tất cả rất nhiều!

Những lời nói chân thành, nhưng tình cảm đáng trân trọng đã thực sự làm Mộc cảm xúc, cám ơn anh đã chơi game VLTK 2, đã làm Bang Chủ, đã tin tưởng và yêu quý anh em để ngày hôm nay Ngũ Hổ bước lên bục vinh quang trong sự vui sướng, hạnh phúc và đâu đó là giọt nước mắt...

Để kết thúc buổi phỏng vấn, là một lời chúc chân thành từ NMD LHS oS2oMissVelVet "Cám ơn btc đã tổ chức ra giải đấu bhta để giúp cho anh em chúng tôi khăng khít hơn, kẻ Nam,người Bắc, nhiều nơi khác tề tụ về Sài Gòn để tương trợ lẫn nhau, để tham gia cùng nhau và để "thoả mãn chiến thắng" cùng nhau...
    Ngũ Hổ tuy là sự phối hợp của nhiều team khác nhau nhưng anh em vẫn cùng chung chí hướng và kề vai sát cánh suốt quãng đường tiền BHTA để trau dồi, rèn luyện kĩ năng PK ,cách di chuyển, các chiến lược đẻ phối hợp thật tốt trong những tình huống gay cấn nhất...
    Và lời cuối cùng,cám ơn mọi người đã dõi theo và ủng hộ Ngũ Hổ chúng tôi mặc dù đây là lần đầu tiên Ngũ Hổ đạt giải Vô Địch... Và cám ơn anh em đã cùng nhau tham gia chiến đấu... Cống hiến những trận chiến mãn nhãn cho mọi người...
    Sau BHTA chắc 1 phần bán acc, 1 phần về quê cày cấp, 1 phần tham gia tiếp vào các trận chiến ở server khác ... Dù sao thì anh em chúng ta đã có 1 mùa BHTA ý nghĩa và thành công hơn khi đạt giải Vô Địch lần này..."

Còn rất nhiều những nhân vật quan trọng của Ngũ Hổ nữa những có lẽ Mộc không thể gặp được hết các bạn ấy để nói chuyện. Rất mong các bạn thông cảm cho Mộc nhé, thay vào đó Mộc xin gửi tới các bạn một số link bài viết phỏng vấn các nhân tài kiệt xuất của Ngũ Hổ thời gian qua Mộc đã được làm việc chung

- Cập nhật full clip BHTA 12

- SadForever

- MissUyenNhi

- GaTapMua

- Mỹ Nhân Tường Vy

Cuối cùng là những hình ảnh do các thành viên Ngũ Hổ cung cấp cho Mộc để hoàn thiện bài viết này, các bạn yêu thích sever Ngũ Hổ hãy chúc mừng và ủng hộ họ trên con đường sắp tới nhé Thân ái và chào tạm biệt

P/s: Có một số clip ăn chơi nhảy múa do TLQ BoyCanTien cung cấp nhưng vì chưa up được lên youtube nên Mộc tạm thời chưa công bố ra cho toàn thể bà con cô bác chiêm ngưỡng nha

Chúc các bạn ngủ ngon

Jx2 Đại Lâm Mộc
    • Jx2 Đại Lâm Mộc được cảm ơn 1,000 Lúa ( dislike(s))
    • Jx2 Đại Lâm Mộc được cảm ơn 3,000 Lúa ( dislike(s))
    Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân FallingDown's Avatar
    UserID
    8747347

291229122912291229122912
    Lúa
    2,335
    Tiềm năng
    0

Chúc mừng Ngũ Hổ - Ngự Long vô địch giải BHTA lần này#1
    Why Not Me

Moderators Moderators HeroicPitt's Avatar
    UserID
    593037

327032703270327032703270
    Lúa
    6,040
    Tiềm năng
    0

BHTA 12 vẫn rất hấp dẫn nhưng phần bình luận thì hơi đuối. Comment trên youtube toàn ăn chửi, trả lời lại không xuể. #9
    Trận Vòng 3 giữa Bạch Hổ và Thần Long là 2 anh chia ra bình luận, trong trận còn hỏi đáp kiểu như bình luận LOL.
    Mình có nghe loáng thoáng giọng anh Phương bảo chạy ra nhìn VĐK TP. Cuối trận VĐK Thần Long ăn pháo đài bằng Trấn Phái trong thế Pháo đài toàn Bạch Hổ, nhưng BLV không để ý. Mình cũng tham gia đánh mà đến lúc ngồi nhậu mới biết là Bạch Hổ mất pháo cuối. @@

Thật ra với Gamer thi đấu và theo dõi thì mong muốn lớn nhất là video chất lượng cao, bình luận hay. Nhưng mình thấy 1 điểm quan trọng nữa là giữ BLV gắn bó lâu dài với VLTK 2. Hãy tiếp tục cố gắng.

Pha toả sáng của anh Phạm Tuấn Phương (giọng bé #3) https://www.youtube.com/watch?v=Lktb...u.be&t=1h3m49s
    BradPitt - BlackPrince - HeroicPitt - PrincePitt - Khệnh - KissInTheRain - PittVersion2
    Facebook của mình: facebook.com/heroicpitt
    Bộ clip VLTK 2:
    - facebook.com/notes/heroic/clip-vltk-2/502492819865780
    - diendan.zing.vn/showthread.php/6304124

Nhập môn Phàm nhân Mua Gạch số lượng lớn's Avatar
    UserID
    3595526

500
    Lúa
    3,457
    Tiềm năng
    0

Nhìn k nhầm thì em béo béo ú ú kia là Lan Babe nổi tiếng la liếm trên mấy gr phải ko

Nhất giai cao thủ ••.ღ♥ Tưng Tửng ♥ღ.••'s Avatar
    UserID
    1666446

120012001200
    Lúa
    756
    Tiềm năng
    0

Bài chất lượng
    Nhưng lượng view và cmt hơi ít
    Các bạn Ngũ Hổ k thấy lên dd nói vài lời nhỉ

Nhập môn Phàm nhân MouseLove (o^_^o)'s Avatar
    UserID
    1341485

10001000
    Lúa
    957
    Tiềm năng
    0

Mod là ng bạch hổ di pv ngũ hổ có bị úp sọt k z mod ơi )))))

Nhập môn Phàm nhân Em Xinh Kệ Em's Avatar
    UserID
    6068305

500
    Lúa
    522
    Tiềm năng
    0

Vđk Sad làm cái hình đẹp quá, bạn có thể hướng dẫn mình cách làm đc ko

---------- Post added at 08:13 ---------- Previous post was at 08:10 ----------

Trích dẫn Từ bài của Mua Gạch số lượng lớn Xem bài
    Nhìn k nhầm thì em béo béo ú ú kia là Lan Babe nổi tiếng la liếm trên mấy gr phải ko
    Lan babe là ai vậy bạn? Có xinh gái ko? Có ăn đc ko

Nhất giai cao thủ PeHaiYen's Avatar
    UserID
    3470936

25002500250025002500
    Lúa
    22,595
    Tiềm năng
    0

Cứ nghĩ năm nay thần long lại vô địch #11 chẳng được xem trận nào :( chúc mừng ngũ hổ nhá
    ps: Lan oy béo lém òy ăn ít thui :v lăn di được òy :3

Nhập môn Phàm nhân Never Come Back's Avatar
    UserID
    7020435

500
    Lúa
    23
    Tiềm năng
    0

Chúc mừng Thiên Phụng- Quang ưng- hoàng hổ - Qfxx....
    Các team các bang gộp lại thì mới có chiến thắng của Ngũ Hổ hnay

Nhập môn Phàm nhân M60987791's Avatar
    UserID
    8199256

500
    Lúa
    3,414
    Tiềm năng
    0

bài viết thật hay và ý nghĩa.. cảm ơn bạn Mộc Mạc