Trang 3 trong 14 Đầu tiênĐầu tiên 123456713 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 21 đến 30 trên tổng số 137
    Nhập môn Phàm nhân hvtluan's Avatar
    UserID
    1631641

10001000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Share
    Trích dẫn Từ bài của nhimhathu Xem bài
    Xin nói thẳng bạn đánh quá ngu rồi. ngày trước tôi chơi TVT 109 ff3 máu 10k đánh ngang ngửa với thằng bạn ff Hỗn thiên nó VK TL +15 rồi. VK của tôi là Thuơng HK 8x + 11 và sét đồ +11 100%. tỷ lệ win nó là 50% ko ăn lag gì hết.
    Vấn đề ở chỗ ở trong tự động đánh bạn dặt DHT vào ô đầu tiên sau là chiêu 9x .đặt máu 60% hoặc 70% tùy bạn . chiêu đầu tiên bạn DHT cho nó đứng sau đó ctrl +F sau đó đứng mà nhìn thôi . vấn đề ở chỗ hết DHT là nó lại tự đông bem làm Thương đối thủ làm nó ko kip trở tay. Chúc bạn thành công!
    Chơi cấp cao đùng để bọn nó chửi là ngu!
    Thân gửi
    Bạn nguy hiểm quá;-) bạn mới chơi KT hay sao mà chỉ như thế?(Cái dòng bôi đỏ).Cái điều bạn chỉ trẻ con tập nói nó cũng biết ;-) Buồn cười quá!;O Bạn chửi người ta ngờ u nghe thật kệch cỡm!
    Trăng tàn
    Nguyệt tận...

Hành trình xanh xuyên Việt - My Home
    Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân ZzZMoonLightZzZ's Avatar
    UserID
    1684497

10001000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của MeoHoang91` Xem bài
    Mình Post ảnh hình Full chứ ko phải che giấu gì ĐMTT vs TN trong ảnh nên đừng có dùng từ chém ở đây nghe nó ko hợp
    Còn cái lực tay 21k, Mình sẽ Post 1 ảnh chứng min, 21k ko có j` là to cả đâu

.
    ________________Ghép Bài_______________________
    .
    Ôi chết, cái bảng kĩ năng che mất đi phần những cái hỗ trợ, nhưng nếu nhìn kĩ các bạn sẽ thấy chỉ có 4 cái hỗ trợ là buff kháng của CLK ( Đang làm BVD ko bik thằng nào buff ), Thiên vương chiến ý, thức ăn và bạn đồng hành, ko hề có lak hay buff ngoại công j` nhá
    ôi thật là khâm phục cái điểm 9 xác của bạn ;-);-);-)

Nhập môn Phàm nhân nhatchidochanh's Avatar
    UserID
    1058460

10001000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của nghi240588 Xem bài
    Hôm nay em cầm 1 acc TVT ra map 55 solo với 1 anh MGC
    em đeo đc ff sồ phượng nhưng hết tiền đành dùng ff ngự không. Vũ khí +15 áo quần giày dép tạm tạm +15
    MGC đeo ff sồ phượng vũ khí +16 đồ đạc ngang ngửa
    Solo trên tầm hơn 6 ván và em win đc 1. :(( (em có nuốt BLH)
    đáng nói là trong trận đấu MGC đứng tank khá lâu mà ko hit run . lâu lâu chạy chút thôi.
    Em thấy mình bị sock dame liên tục máu hơn 15k mà rút gần trắng cây mấy chục lần.
    Trận nào tank cũng khá lâu và 2 bên đều gần hết hơn 70 bình máu nhưng kết cục em vẫn ngủm.!:( .
    Nó bảo chí mạng nó 680 .
    MGC là phái kị hệ với TVT sao nó mạnh thế hay tại em gà. Hay tại em đeo ff thấp
    Mấy bác chỉ cách solo giúp em với :((
    Mình cũng có chút kn chơi TV Thương của đứa e nên mạo muội có ý kiến để bạn tham khảo.

Đồ đạc ngang ngửa, bạn kém nó cái VK và FF nhưng cắn BLH và bạn khắc hệ người ta nên cũng coi như ko chênh nhau lắm. Nó cắn BLH thì hơn chút. Tuy nhiên máu 15k thì ko shock được nên chẳng xét thêm nữa.

Có hai điều đáng nói ở đây. Kị hệ mà dám tank. Thứ hai là bạn bị shock liên tục, tại sao?

CM 680 thì phải có pet. Xem thêm con pet có BQNT hay NT ko? các sikll của pet khác ko quan tâm.

Nói đến CM thì CM cực kỳ quan trọng với phái Ngoại công (bản thân mình ưu tiên hàng đầu trong các skill của pet) , và muốn tận dụng nó thì phải có cx nhiều, thêm đồ bqnt thì càng tốt, đánh càng trúng nhiều thì càng dễ có chí mạng hay nói cách khác tỷ lệ CM xuất hiện nhiều hơn.

Thứ hai, MGC thích thịt hệ thổ mà VDK là đáng kể ra đây nhất. VDK né cao nên MGC cũng phải tăng điểm tp khá một chút. Tôi đã từng nhìn thấy một bạn chơi ở quán đánh mgc FF7 "hơi gà", tôi chẳng cần xem nhiều, bật F1 và khuyên anh ta tăng cx lên 4k5, thay vì 3k, sự khác biệt là chỗ này. Một điểm nữa, dù bạn có pet cm hay lực tay cao, đánh nó cũng ko nảy nhiều vì nó tăng thân thì né tránh nó cũng cao, né được ít nhiều chiêu của bạn. Dame tv mà ko trúng nhiều thì dồn thế nào được, lực tay chưa kịp dồn bao nhiêu thì lại về ban đầu, hichic. Vì thế bạn thử kiểm tra lại thông tin tôi phân tích xem, cũng như kiểm tra lại độ cx và nt char của bạn

(P.S: tôi có cầm acc của đứa e: TVT full 14 chơi, sau tôi tăng lại 6k cx, lực tay >11k, máu 12k) đánh thấy good hơn nhiều. giờ đang đi săn pet ngon thôi. Hãy check lại thông tin và thử.

Tôi chơi chỉ đoàn từ bé, nhưng bỏ chơi lâu, giờ mới ngó ngàng lại nên con DTC của tôi cùi bắp quá. full 12 thôi, đang ép lại đồ, VK14 chưa TL. Tăng kiểu ko giống ai trong box DT . Tổng BQNT là 459, cm sau NDC là 840 thì phải, lực tay có >10k, máu cùi bắp 7k8, nhưng đánh với một anh tv 73k tp mà anh ấy giật mình. Điều đáng nói là trận chiến dù diễn ra trong tk, lúc đó chỉ có hai người (mình cắn lag 6, ko biết anh ấy tn) nhưng trận chiến diễn ra hơi lâu và tank nên anh ấy hơi ngạc nhiên. Mình thua nhưng ý mình là mình tăng cx lên 5000k nên thích hơn mà thôi và anh ấy chắc ko biết tại sao mình trâu như thế.

Ps. chém thoải mái nhưng giữ lịch sự, hòa khí nhé a e!

Nhất giai cao thủ MeoHoang91`'s Avatar
    UserID
    881435

150015001500
    Lúa
    4,940
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của ngoinhaque Xem bài
    với cấp và VK+16 thì lực tay thế này hoàn toàn dễ hiểu, nhưng nhìn vào chính xác 3k8 thì đánh miss khá nhiều, thế lên theo mình bỏ bớt máu xuống tăng vô thân để lấy chính xác 4k5 khi đó cảm giác miss ít hơn rất nhiều mà đánh sẽ thấm hơn!:P nếu ko thì để DCX 3k5 cũng như 3k8 mà thêm điểm tăng máu nếu như đánh trâu chiến, còn đánh báo chiến hay mình gọi là tử chiến thì cứ làm 4k5 DCX sẽ ăn được nhiều mạng hơn!:P!:P!:P!:P
    TVT có Kinh Lôi Phá Thiên là rất quan trọng, nếu máu thấp quá, những phái có khả năng DAM đơn sock như CLK , CBR, NMC rất dễ cho mình đột tử mà ko hiện KLPT
    Mình để máu cao cao chút để 25% máu đủ để hiện KLPT
    Em về đi hỡi em... những gì em đã nói với anh chỷ là gian dối

Nhập môn Phàm nhân nhimhathu's Avatar
    UserID
    1660816

10001000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Mình nói hồi xưa khi chưa có PET và SONG TU cơ mà chém nhau mạnh thế? Mình đi Tống Kim gặp nó đánh 50-50. vấn đề chỗ đặt máu 70% để không đột tử.đánh mà cứ sợ tốn máu đến lúc chết vẫn còn 30 bình nản. và lúc đó nó chênh mình 5 cấp mình 110 nó 115.....

Không hề nói chém gió tý nào

Nhập môn Phàm nhân ChayEmTo's Avatar
    UserID
    1687094

10001000
    Lúa
    4,920
    Tiềm năng
    0

Kiểm tra lại xem nó set đồ gì? Mặc bao món kháng vật công (Bội + mũ + tay (đối với set Mộc); Tay + Bội đối với set Kim. Và kiểm tra xem ngũ hành ấn của nó thế nào. Để ý có thể nó mặc 1 kiểu, nhưng khi pk nó ctrl + W để chuyển set đồ (hòng qua mắt đối phương).

Nhập môn Phàm nhân kidwanter's Avatar
    UserID
    1394314

10001000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

tôi đồng ý với bạn nhatchidochanh nhưng có 1 vấn đề lớn ở đây tăng than pháp nhiều sẽ mấtt 1 số điểm khá lớn vào ngoại công >> dẫn tới ko bao h chịu được CLK,MN,CBR thậm chí NMC. còn nguyên nhân thua thì minh ngi do pet co NT va BQNT kèm theo cái ấn từ 6 sao trỏ lên nếu có bát trận dồ -Li vào nũa cam đoan la bạn sẽ bị đánh ko bao h dồn dame len dc quá 10 lần.

Nhập môn Phàm nhân QevillQ's Avatar
    UserID
    1136997

10001000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

Cool hehehehe

QUOTE=MeoHoang91`;3807615402]:! Giờ có bạn đồng hành chí mạng TVT lên 22% ( Ko phù CP)
    Lực tay chưa dồn là 21k ko LAK
    Khả năng sok chết hệ Mộc set 14 nếu nó đứng tank là rất cao
    À mà con pet của bạn tăng cái j`
    Nhân đây Post cái ảnh, tại thấy nhiều anh em ko tin DAM TVT to ( Dĩ nhiên trong ảnh đã đc hỗ trợ bỏng của Thiên Nhẫn, nhưng DAM thường là 51k x4 thỳ có lẽ ít có phái nào đạt đc)

[/QUOTE]

Cậu còn có bạn đồng hành . mình không có nè.....

Click image for larger version. 

Name:	2011-04-23_07-19-02.jpg 
Views:	98 
Size:	114.5 KB 
ID:	492688

Nói thằng ra Hệ môc ko có cữa với TVT đâu..

.....................QdemonQ......................

Nhập môn Phàm nhân conma2018's Avatar
    UserID
    1631749

10001000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

MGC nó là một con trâu đích thực . Có thể là cái ấn nó quá good . Nhưng mình nghĩ dù sao cũng là khắc hệ . Mình đương nhiên phải có có tý lợi thế . Khi đương đầu MGC điều đầu tiên phải làm là chạy vòng vòng liên tục quanh người nó né cục gạch chí mạng . Ngoài ra bạn cần sử dụng khinh công khi bị nó đánh áp chế . Bạn đừng sợ . Thật ra TVT dame vô MGC máu nhảy thật sự là khiếp đó

Nhập môn Phàm nhân xXThienMaDocXx's Avatar
    UserID
    953852

10001000
    Lúa
    4,912
    Tiềm năng
    0

TVT đánh MGC hơn đồ có vẻ vất vã quá nhỉ;-) mình TVC set mộc ,max MTCC, vk +10 ,set 15,máu 20k chưa lak tự tin bem chết MGC hơn hẵng đồ vk+15 hoặc 16! vk 16 vã vào mình còn gãi lắm!! để làm cái rep vk +0 bem MGC vk +15 cho anh em TVT xem;-) đảm bảo thấy sự khác biệt giữa thương và chùy ngay;-)

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •