Trang 1 trong 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 15
    Nhập môn Phàm nhân beanhkute3011's Avatar
    UserID
    1148239

10001000
    Lúa
    4,998
    Tiềm năng
    0

Mặc định chữi bậy tục tỉu trên loa vẫn típ tục mong mod sử lí thật nặng

Share
    hầu như những hành vi loa tục tỉu đã bị sử lí nhưng vẫn típ tục.hết người này đến người khác.cứ như vậy thì không biết làm bao nhiêu cái đơn tố cáo cho đủ.không cho chữi bậy thì những người này tạo acc khác để mua loa chửi tục.không dùng acc 9 loa là được nên không thể nào mà kiểm soát hết .thậm chí những acc nhỏ còn có tên thô tục.cho nên em có ý kiến một lần như vậy mong mod sử phạt nặng.và có cách nào để sử lí những thành phần trên để tình trạng này không còn tiếp diễn.Sau đây là những thành phần vi phạm mod xem giải quyết giùm em.Cám mơn mod rất nhiều[IMG][/IMG]

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhất giai cao thủ Sherry103's Avatar
    UserID
    755369

10001000
    Lúa
    4,962
    Tiềm năng
    0

Nick chính post bài bị kêu ghê quá ko dám dùng nick thật mà phải dùng nick khác để post bài hả bạn Munkjd .Đã có gan post bài thì dùng hẳn nick chính ra việc ji phải ném đá giấu tay thế

Nhập môn Phàm nhân ÑĦøc°M¡kø's Avatar
    UserID
    1670268

10001000
    Lúa
    4,927
    Tiềm năng
    0

chửi nhau thì 2 bên chửi liên tục bên chửi tục bên sỉ nhục ko bên nào kém bên nào,vậy mà các tấm bạn post chỉ có 1 bên,bên còn lại ko có 1 tấm nào (hay bạn là bạn của bên còn lại,nhìn tấm hình đầu tiên thì bit bạn là vk của songtai),là post có chọn lọc hay là vô tình đến trùng hợp lun vậy.Lần sau phải rút kinh nghiệm,công bằng lên nha ^^!

Nhập môn Phàm nhân sasuker9x's Avatar
    UserID
    1745862

500
    Lúa
    5,489
    Tiềm năng
    0

nên xử lí những thành viên để tên bậy hoặc quá nhìu kí tự thui chứ ....>3 kí tự thì tha cũng được!
    http://me.zing.vn/apps/group?params=groupprofile/393589
    Đường dẫn tới CLUB ZingSpeed

Nhập môn Phàm nhân beanhkute3011's Avatar
    UserID
    1148239

10001000
    Lúa
    4,998
    Tiềm năng
    0

Mặc định đã lên thì sao phải dấu ních

đã post bài thì ai là vợ ai thì sao nè.vợ songtai thi sao ?.chụp hình không phải là để cả người lên sao.dấu ních ban không biết nhìn hả. mình đừng kiếm chiện với người ta thì đâu có vụ việc này.bạn không thấy tên tui sao mà nói dấu ních ních tui hả bạn.mấy ban acc nhỏ loa chửi người ta được sao lên đây trả lời không giám để tên lên.sao phải dấu danh tánh của mình.hài thật

---------- Post added at 06:49 AM ---------- Previous post was at 06:45 AM ----------

bạn Miko nếu thấy không hài lòng thì có thể chụp bền còn lại.mình là vợ songtai thì sao.lên đây thì cũng chỉ toàn ghét nhau thôi.không phải bạn không thấy tấm hình đầu tiên đã có tên mình sao.đã post bài thì sao phải sợ mà dấu tên.

Nhất giai cao thủ Sherry103's Avatar
    UserID
    755369

10001000
    Lúa
    4,962
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của beanhkute3011 Xem bài
    đã post bài thì ai là vợ ai thì sao nè.vợ songtai thi sao ?.chụp hình không phải là để cả người lên sao.dấu ních ban không biết nhìn hả. mình đừng kiếm chiện với người ta thì đâu có vụ việc này.bạn không thấy tên tui sao mà nói dấu ních ních tui hả bạn.mấy ban acc nhỏ loa chửi người ta được sao lên đây trả lời không giám để tên lên.sao phải dấu danh tánh của mình.hài thật
    Oh nếu mình nhìn lầm ng thì cho mình sorry vì thấy cách bạn nói và lv thì giống nhau nhưng đúng là nhìn kỹ thì cách nói chuyện thì ko phải thật.Mình nói thật những chuyện riêng ẩu đả cãi lộn giữa các clan với nhau thì nên giải quyết trong game chứ đừng lôi ra post lên diễn đàn làm ji .Còn đã post ảnh lên thì phải post cả 2 bên cho công = như bạn Nhoc Miko đã nói ở trên ấy

Nhập môn Phàm nhân quangtuan151990's Avatar
    UserID
    957126

10001000
    Lúa
    4,936
    Tiềm năng
    0

đúng rồi lên đây thì chỉ toàn ghét nhau thôi.hiềm khích nhau ở game mấy người này nè.giờ ra diễn đàn kiện nhau.mà mình thấy tốt nhất mod thấy hình post lên chửi tục là mod sử lí nghiêm trọng là được rồi.

Nhập môn Phàm nhân Béo và Gấu's Avatar
    UserID
    2764267

500
    Lúa
    24,123
    Tiềm năng
    0

mấy người này ghét songtai chửi luôn qua vợ anh Tài.chửi bậy bạ sỉ nhục người ta.chụp vậy lên là rất đúng.em thấy sử lí nặng mấy người này đi.

M68597664's Avatar
    UserID
    3129256

500
    Lúa
    4,920
    Tiềm năng
    0

Angry Dề nghi cấm nói thật nặng với những ngưòi chủi tục và noi tuc

Trích dẫn Từ bài của Sherry103 Xem bài
    Oh nếu mình nhìn lầm ng thì cho mình sorry vì thấy cách bạn nói và lv thì giống nhau nhưng đúng là nhìn kỹ thì cách nói chuyện thì ko phải thật.Mình nói thật những chuyện riêng ẩu đả cãi lộn giữa các clan với nhau thì nên giải quyết trong game chứ đừng lôi ra post lên diễn đàn làm ji .Còn đã post ảnh lên thì phải post cả 2 bên cho công = như bạn Nhoc Miko đã nói ở trên ấy
    có lẻ thời gian vừa qua xử phạt 1 tuần cấm nói dối với người noi bậy và chửi tục là quá nhẹ hay sao dó,mà dến bây giờ vẩn chửi tục và nói bậy thật ko hỉu nổi.Dề nghị có hình thức xử lý nghiêm khắc và thật nặng dối với những người bi chụp hình dưa lên diễn dàn.

» N3llyBảo « Gamer tốt bụng trong ZingSpeed's Avatar
    UserID
    3974475

500
    Lúa
    4,955
    Tiềm năng
    0

ZingSpeed ko có loại người như thế
    Mình nghĩ là khóa chat 1 2 tháng để bạn kutehanoj tu tâm dưỡg tính đi mấy bác Mod
    Fải làm như thế các chú này ko chữi bậy nữa.....sút đi>>>ko nươg tay

Trang 1 trong 2 12 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •