Hiển thị kết quả 1 đến 6 trên tổng số 6
    Nhập môn Phàm nhân rgv125cc's Avatar
    UserID
    597226
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,941
    Tiềm năng
    0

Mặc định Xin giúp về Nhiệm Vụ 150

Share
    Các bàc xin chỉ mình cách giết con đảo ca chủ thứ hai đi Tui cap 160 3 mon tu mang 2nhan + vk set hv7mon vậy mà đánh con thứ hai chết cả chục lần chuyển wa đao thì giết cũng ko xong giờ potay rồi có ai hiến kế giúp em

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân mtv1705's Avatar
    UserID
    1262994
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,136
    Tiềm năng
    0

1 : mua máu xu kèm theo chức năng bom dồn
    2 : gặp nó nhã rồng thì chạy còn skill thường cứ đánh ở cự li xa
    3 : Tui 1 set VL và 1 VK HV đánh cũng ổn. bạn nên kiên nhẫn chạy xung quanh chứ đừng solo trực tiếp @@

Nhất giai cao thủ Tiểu Yêu Độc's Avatar
    UserID
    4221423
    Danh vọng
    1500
    Lúa
    5,938
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của rgv125cc Xem bài
    Các bàc xin chỉ mình cách giết con đảo ca chủ thứ hai đi Tui cap 160 3 mon tu mang 2nhan + vk set hv7mon vậy mà đánh con thứ hai chết cả chục lần chuyển wa đao thì giết cũng ko xong giờ potay rồi có ai hiến kế giúp em
    Chọn con hệ thổ rồi di chuyển thật tốt , căn màn hình sao cho vừa nhìn thấy nó rồi chém , chém rồi thấy chuẩn bị xuất rồng té , rồi lại chém , có tiền xài thêm cái FF ngạo tuyết , tranh thủ đánh vài skill rồi buff lên khi đó vừa đc khoảng thời gian nó chưa xuất skill rồng chém đc kha khá dame , lại buff FF lên nó chưởng rồng ko die thì cứ oánh tiếp tầm 4 5 đao rồi té rồi chém , phải kiên nhẫn mới đc , đấy là đao , còn chưởng thì chưa thử

Nhất giai cao thủ Pé Yêu Cầm's Avatar
    UserID
    1734372
    Danh vọng
    2801
    Lúa
    12,428
    Tiềm năng
    0

Cái này các bác đánh bằng cách sử dụng thêm phím Ctrl và đè chuột phải di chuyển trực tiếp trong bản đồ nhỏ. Chém càng xa càng tốt, miễn sao cái điểm cuối của skill mình vừa chạm vào nó là ổn, nó hay di chuyển những lần nó phát hiện ra mình thì chạy đi xong cứ quay lại chém tiếp. Em vừa làm xong cho phái côn lôn, vừa chém, vừa theo dõi tình hình để chạy, gần 1h thì xong nv. Có bác nào đánh đc nó lần 3 ko chơi skill toàn bản đồ, né đâu cũng chết

Hãy để tớ tiếp tục thích cậu

Nhập môn Phàm nhân mtv1705's Avatar
    UserID
    1262994
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,136
    Tiềm năng
    0

Boss hệ Kim là ok nhất bạn àh ^^

Nhập môn Phàm nhân yaiba2811's Avatar
    UserID
    768033
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,922
    Tiềm năng
    0

Mình chơi con Thiên Nhẫn Kích có kinh nghiệm thế này, lúc đầu mới đánh chết như rạ vì ko bít nó xuất chiêu như nào, nhưng dần rùi quen và đánh ko chết nữa, chỉ tốn máu( phải bơm liên tục phòng bất trắc, đứng gần nó cỡ 2 3 giây bơm 1 lần)
    - Nên lựa khắc ngũ hành mà đánh khả năng win cao hơn, cái này hên xui( nếu con đó ra khắc hệ với bạn, cho nó giết làm lại đi vì đánh rất lâu)
    - Khi Con thứ 2 xuất hiện, chạy vòng lòng quanh nó, đừng quá gần( tất nhiên có bơm máu vì nó chơi chiu sét), đợi khi nó xuất chiu rồng( chiu mà có khoảng 7 8 con rồng gì đó) thì chạy ra để tránh mấy con rồng đó( dính là chết lun), xong bay vào phan, khoảng 10s( cở đó có thể nhiều có thể ít hơn, vì khoảng gần 10s là mình chạy rùi). Xong chạy ra, lập lại các bước như cũ, đến khi nó chết, nếu con thứ 2 khắc hệ thì khá nhanh khoảng 5 phút. Đây là cách cho mấy phái cận chiến, còn phái nội công thì chắc dễ hơn.
    p/s: Chiêu rồng của con boss nó đánh mặc định, đúng khoảng vài chục giây( 20, 25 giây gì đó) thì nó mới chưởng chiêu đó, nhưng cũng nên cẩn thận với chiu sét, tuy ko quá nguy hiểm nhưng nó rút máu khá nhanh, không để ý chết ko bơm kịp.

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •