Trang 1 trong 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 17
    Nhập môn Phàm nhân phudt06's Avatar
    UserID
    991035
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,760
    Tiềm năng
    0

Talking Thiếu Lâm bổng nên theo biến thái hay thuần chiến và kéo xe

Share
    Mấy ngày hôm nay mình vào mầy mò với các top pik nói về TLB(tại mình cũng đam mê TLB nhé) nhưng mình đang phân vân là nên chọn TLB biến thái hay TLB chiến để kéo xe và solo 1-1 cho tốt * Ai biết vào cho mình xin 1 chút ý kiến nhé *
    Nghiêm cấm các thành viên ném gạch nhé *
    Mod duyệt bài dùm mình nào *

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân kylachraghet's Avatar
    UserID
    1181135
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,768
    Tiềm năng
    0

Tốt hơn hết là đợi chính thức ra phiên bản mới xem thế nào. Đừng nghe bàn tán mà chuyển qua sớm rồi lại hối hận

Nhập môn Phàm nhân TDchienthang's Avatar
    UserID
    4248063
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,670
    Tiềm năng
    0

tlb biến thái chiến.Nghe giang hồ đồn đại là good nhất cho tlb :Z

Nhập môn Phàm nhân madvn94's Avatar
    UserID
    1741054
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,444
    Tiềm năng
    0

Minh chơi tlb BTC ( máu minh + vừa đũ 30k , thân pháp + sao cx vừa đũ 3k còn lại dồn vào dame ) vô pt có nmk máu lên 40k chạy xe là hết ý (do btc nên minh cũng nghĩ lại việc cx lên khoang 3k5 or 4k nên đang kiếm con pet lại có BQNT , có chân nguyên thi kiếm skill máu ,% hp,trừ time 5 hành + time bất lợi ( như bất động liệt loạn ...) rất lợi cho việc bắt giữ để pt mình múc , Còn pet thì kiếm cai skill ( máu ,% hp , ne tránh ,dame ,cm ) dc thi kiem con 6 skill các skill i chan con 5 skill như thêm là BQTN không thì bỏ skill % hp của 5 skill ( đối với mấy bạn ko có dk )thành BQNT để lấy chân nguyên lấy skill % hp . Vì tlb phản dame do nguyên lý % hp cực khủng như skill % hp với BQTN cần phải suy nghĩ kỹ lưỡng khi chọn pet .

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

Do TLB btc chiến nên ưu pet chọn pet mộc thổ or hỏa , do btc không cần dame + thêm thọ thương ( do % 1 lần dame là bị dựt cao ) nên uư tiên trừ time choáng , chậm , thọ thương để chạy kịp pt và tanker khỏe ( nên sài sét kim để bù lại dòng time thọ thương khi ko chọn pet kim)
    Sống mà được kính nể thì vì kn + pk còn vì đồ đạc vip hay ****** thì thứ lổi.... không = *****

UserID
    991035
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,760
    Tiềm năng
    0

đồ bạn mặc và cách tăng điểm của bạn sao vậy chỉ mình với * Mình tính cho TLB cầm đầu xe có hợp lý k bạn? *

UserID
    1741054
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,444
    Tiềm năng
    0

Cool

Trích dẫn Từ bài của phudt06 Xem bài
    đồ bạn mặc và cách tăng điểm của bạn sao vậy chỉ mình với :13:* Mình tính cho TLB cầm đầu xe có hợp lý k bạn? :07:*
    :07: TLB cầm đầu xe hơi nguy hiểm nhé dễ loạn đội hình . Đồ thì mình mặc hệ kim vk với pc 16 còn ts 14 để lấy phản dame ( còn ts 16 minh để dự phòng nếu đánh với bọn vk 2 3) , trước hết mình nâng mức máu lên khoảng 30k ( đã lên nón 2 , nếu đối với ai nón 1 thì cũng + máu sao 30k di mốt lên nón 2 + lại 30k ) vì mức máu 30k là quá hợp lý với tlb btc ( có bật pet có skill máu nhé) còn có dk thì sắm con pet i chan cái cm ở trên của minh , thân pháp thi + sao cho dộ chính xác vừa đũ 3k , còn lại nâng vào dame .:13: Minh chưa 1 mình kéo xe bao giờ như xe minh là 2 người điều khiển , tlb dtc nmk thì mình cầm còn clk mgk với ma nhẫn thằng anh minh cầm . NMK thì cắm theo sau nó buf , còn tlb theo sau acc dtc của minh . Chiến thuật là khi vào hổn loạn mình buf lănn ba chạy vo trước hút dame + dể tlb btc của minh hút tụi nó lại dụ để thằng anh minh chạy vào . Kết quả từ đó tới giờ hầu như đánh 10 trận với xe ff 9 vk tl1 thì ăn tuốt ,còn xe ff 9~ có ff 10 trong đó thì đánh 10 trận chỉ ăn được có 5 trận .:010: Còn có thể đối với bạn hay nhiều người khác cầm tài 1 mình thì mình nghĩ ko nên để tlb key vì nó thuộc tuýt xe cận chiến nên bạn cho clk hay tyk là key tốt nhất vi 2 phái nay có thể nói là khác trâu ,bạn choi tlb thay tld thì xe có tlb là xe thuộc cận chiến nên bạn hãy chọn chiến thuật đánh gần hay những khúc cua quẹo hay dùng làm lá chắn tốt cho ae phia sau càn lên chứ đừng có đánh lẻ tẻ hay vừa đánh vừa di chuyển xa ra để đối phương vừa dame dc 1 chút là phải di chuyển theo để đánh tiếp ( xe TLD là nhưng vậy vì tld tuy có 120 cực tốt nhưng khi bể thì có thể chết nhanh lắm ko nhưng tlb bơm máu trụ ả dame của pt ).
    Sống mà được kính nể thì vì kn + pk còn vì đồ đạc vip hay ****** thì thứ lổi.... không = *****

Nhập môn Phàm nhân Yuki_Oliver's Avatar
    UserID
    804196
    Danh vọng
    605
    Lúa
    1,220
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của phudt06 Xem bài
    Xe mình gồm 1TLB 1MGK và 1NMK theo bạn để TLB cầm key có hợp lý k?
    Xe bây giờ chỉ toàn 6 bánh thôi bạn ah. Xe bạn có 3 bánh khi đụng xe dễ bị ngã lắm. Đầu xe nên cho các phái đánh tầm xa và trâu lì cầm.
    Có gì hot

UserID
    991035
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,760
    Tiềm năng
    0

tại máy nhà mình chỉ cắm được 3 ác thôi * thế theo bạn thì nên để những ác nào kéo xe và h.đ cho dễ *

UserID
    1741054
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,444
    Tiềm năng
    0

TLB là phái đánh cận chiến hợp lý nhất chỉ có dtc ( có lbvb + mtcc ) thích hợp cho việc đợi tlb hút vô và bắn mtcc , chứ xe bạn mgk tlb voi mgk thì tlb sẽ dễ chết hơn vì ko có phái nào giết hệ hỏa nhanh để tlb dễ thở . TLB DTC NMK , 1 thằng đánh thi phản dame ko kịp bơm máu , 1 thằng có lbvb đánh ko vô dame ( dự trù bi CM lủng lbvb lun) mà nguy hiểm với 2 cái mtcc , còn nmk thì quá trâu rồi khỏi bàn . Nếu tóm lại bạn có 3 acc thì mình khuyên bạn TLB đừng làm key thì việc chạy áp sáp và pt khác thi nó có dễ dư sức làm dc nhưng còn theo sau nó thi chết chắc vì không trâu nhưng nó ,bạn đổi mgk thành dtc là hip75 lý nhất . Nhưng đọc xong cm này cũng có vài bạn nghĩ nêu tlb là cận chiến thì chiến nhẫn cũng là phái cầm key để tlb theo sau cũng quá good vì đợi tlb hút đối thủ vô thì nó chỉ việc húc 110 vô là có vài e tử nạn , nhưng chiến nhẫn thay thế dtc chỉ vài trường hợp đánh các máp gần tường hay cua quẹo , còn dtc thì dễ dàng hơn vì map rông hơn mtcc nguy hiẻm ko kém 110 CNT và có 4x 6x ( nếu ai biết canh time buf thì có thê sống tới hết máu mới chết ) vì khi buf lb lên thì tlb đã là nam châm hút dame và phản dame tụi nói rồi minh chỉ cần bắn mtcc thui.

Nhị giai cao thủ bkavbom's Avatar
    UserID
    1669995
    Danh vọng
    27500
    Lúa
    11,692
    Tiềm năng
    0

Các bạn đang đi lệch chủ đề topic nhé !