Trang 1 trong 4 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 37
    Nhập môn Phàm nhân Zi Long's Avatar
    UserID
    4819205

500
    Lúa
    4,917
    Tiềm năng
    0

Mặc định Có gì mới trong ngọa long

Share
    Chào các bạn mình là người tâm huyết với game Ngọa Long (ko thích Vinagame --->quit game)
    Thấy game Ngọa Long có big update nên mạn phép đóng góp chút công sức
    Ai không đồng ý với ý tưởng của mình thì cứ ném gạch thoải mái. Mình thích chia sẻ và lắng nghe ý kiến của mọi người
    Theo mình được biết bản update này xong là hết tướng. Ý mình nói khong phải hết tướng trong tam quốc mà là hết danh tướng để các thành chủ đáng bỏ tiền ra chiêu mộ vì nếu cho hết những nhân vật còn lại vào thi chỉ toàn là cùi bắp...với chỉ số thấp và skill vô dụng
    Mình có ý tưởng muốn xây dựng một vài danh tướng để nếu có thể thành game thì tốt không thi chém gió cho vui
    Người đầu tiên mình muốn nói đến là
    Tống Giang, kẻ đứng đầu 108 anh hùng, Hô Bảo Nghĩa
    Một tên ngụy quân tử, chẳng làm được việc gì to tát, việc ghê gớm nhất trong đời hắn là giết Diêm Bà Tích

[IMG][/IMG]

Với skill Hiệu lệnh thì ai cũng hiểu còn tại sao up xanh lại là skill Chiêu An skill này mang đầy đủ ý nghĩa của gã ngụy quân tử ngu trung này
    - Chiêu An: Tăng 55 điểm sĩ khí quân ta giảm 15 sĩ khí quân địch, giải trừ mọi trạng thái xấu cho quân ta đồng thời xóa hiệu ứng tốt của quân địch
    Tiều Cái, đầu lĩnh Lương Sơn Bạc trước Tống Giang, vốn là thằng tướng cướp, không nằm trong 108 sao, Thác Tháp Thiên Vương
    Vì ganh tị Tống Giang mà ham lập công nên bị Sử Văn Cung bắn chết cuối cùng ngôi vị đầu lĩnh vẫn rơi vào tay Tống Giang.

[IMG][/IMG]

- Quần Anh: Tăng 55 điểm sĩ khí quân ta giảm 15 sĩ khí quân địch, tăng khả năng hấp thụ sát thương cho quân ta đồng thời chuyển hóa 10% sát thương thành 10 sĩ khí.

Lư Tuấn Nghĩa, nhân vật số 2 Lương Sơn, Ngọc Kỳ Lân.
    Do lọt vào mắt xanh của Tống Giang nên bị hắn cùng Ngô Dụng bức hại đến nhà tan cửa nát, cả cuộc đời bị kẻ gian hãm hại, cuối đời thì bị chết đuối.

[IMG][/IMG]

- Vương Giả: Tăng 55 điểm sĩ khí quân ta giảm 15 điểm sĩ khí quân địch, phản hồi 35% sát thương tòan bộ quân ta trở lại kẻ địch
    ...to be còn nữa các bạn cứ ném gạch thoải mái

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Like  

Nhập môn Phàm nhân Hoa Nhài ( Tôi KC )'s Avatar
    UserID
    7228421

500
    Lúa
    4,294
    Tiềm năng
    0

thằng Lưu Tuấn Nghĩa dc bạn ui tiên hơn đó bạn phô tô sốp công nhận đỉnh
    Bình Tĩnh Tự Tin k Cay Cú ------ Âm Thầm Lặng Lẽ Chả Thủ Sau
    Like  

Nhập môn Phàm nhân AtuLA  Phụng Long's Avatar
    UserID
    6913451

500
    Lúa
    5,070
    Tiềm năng
    0

thế này thì bá đạo chợ gạo. tiếc là game đi theo đường Tam Quốc thôi bạn, kéo cả LSB vào thì ác quá.

Like  

Nhất giai cao thủ BaBy[K]night's Avatar
    UserID
    1429001

1000 1000
    Lúa
    4,958
    Tiềm năng
    0

chuyển hóa 10% sát thương thành 10 sĩ khí.
    Vậy chắc team luôn full sĩ khí trên 5k quá

Like  

Nhập môn Phàm nhân Đoàn Đăng Hưng's Avatar
    UserID
    2643694

500
    Lúa
    4,922
    Tiềm năng
    0

photo đẹp đấy nhỉ. nhưng ngọa long cho mấy tướng đó vaog thì loạn mất.

Like  

Nhất giai cao thủ ĐờiConTrai's Avatar
    UserID
    564621

1052 1052 1052
    Lúa
    8,604
    Tiềm năng
    0

Vãi anh zi long=)) em LPH Bất Diệt Tàng Long nè=))

Like  

viet meo's Avatar
    UserID
    4368625

500
    Lúa
    4,917
    Tiềm năng
    0

ngoài tống giang ra còn lại là toàn các anh hùng mà gọi là thằng àh

Like  

Nhập môn Phàm nhân thuận phát's Avatar
    UserID
    4227802

500
    Lúa
    4,916
    Tiềm năng
    0

ủa,bác lôi mí con này vào thi mí tướng như tào tháo,lưu bị,tôn quyền cho đi đâu, ????

Like  

UserID
    4819205

500
    Lúa
    4,917
    Tiềm năng
    0

Cám ơn các bạn đã đóng góp ý kiến và chia sẻ theo mình nghĩ là không có gì là không thể cả vì mình và các bạn cũng hiểu tại sao có map Biên Cương Tử Di 100% tướng ở map này đều ko có trong Tam quốc và với sự ra đời của Dương Cổ mình đã cảm nhận rằng game đang bắt đầu bí về mặt ý tưởng và sáng tạo nên muốn đóng góp chút ý tưởng thôi.
    @BaBy[K]night: với team có 5 hoa khôi cấp 5 bạn nghĩ là có ra được skill không bạn, mình ko ngọai trừ trường hợp bạn chơi 1 team trống. Mình hỏi bạn đến bao giờ bạn lên đủ sĩ khí để ra skill chứ đừng nói bạn lên được 5k sĩ khí... Nếu muốn có hiệu ứng chuyển hóa sát thương thành sĩ khí thì Tiều Cái phải buff được skill. Nhưng mình cũng rất cám ơn sự đóng góp của bạn.
    @Hoa Nhài ( Tôi KC ): Lư Tuấn Nghĩa mình không ưu tiên đâu 3 tướng hiệu lệnh đều có ưu điểm và nhược điểm riêng bạn cứ chú ý là nhận ra điều đó thôi. Cũng giống như Tào Tháo chỉ số rất khủng nhưng không linh hoạt trong pk như 2 tướng hiệu lệnh còn lại...
    @AtuLA Phụng Long;Đoàn Đăng Hưng: Không hề loạn đâu bạn ạ. Game sẽ đòi hỏi bạn phải tính toán chiến thuật khá đau đầu những đội hình cũ đã quá nhàm chán. Tại sao lai ra binh chủng cấp 5...để chiến thuật của mỗi người phải có sự thay đổi nhiều. Những chiến thuật bá đạo thời binh chủng cấp 4 bây giờ sẽ trở thành vô hại...

Like  

UserID
    4819205

500
    Lúa
    4,917
    Tiềm năng
    0

Mình xin phép post thêm một số ý tưởng mới:
    Ngũ hổ đại tướng Lương Sơn

Quan Thắng, cháu n đời của Quan Công đây, cũng bị Tống Giang lừa mà bán máu cho hắn, Đại Đao

Do là họ hàng bắn chục phát đại bác không tới của Quan Vũ nên skill Yển Nguyệt ko có gì khác biệt. Vì là hậu sinh nên khả ố hơn tiền bối nhiều kiếp trước là chắc chắn rùi... skill Thiên Đao như một cơn bão hất phăng mọi vật cản trên đường nó đi qua
    - Thiên Đao: Chiến pháp gây sát thương lên toàn bộ quân địch, giảm toàn bộ sĩ khí quân tiền vệ địch và đồng thời khiến toàn bộ quân ta tiến vào trạng thái phản kích trong 2 lượt.

Lâm Xung, nguyên giáo đầu, vợ bị cháu Cao Cầu ********* nên chán đời đi làm cướp, Báo Tử Đầu

[IMG][/IMG]

Luôn mang trong người mối thù sâu nặng nên trái tim Lâm Xung luôn luôn lạnh lùng băng giá, hắn hận quá thổ huyết vì ông anh Tống Giang thả Cao Cầu...đến chết vẫn ôm mối hận thù trong lòng.
    - Tuyết Hận: Chiến pháp gây sát thương toàn bộ quân địch, khiến hậu quân địch rơi vào trạng thái đông cứng (mất lượt và giảm 50% tấn công lẫn phòng ngự) bản thân phục hồi 50 sĩ khí

Like  

Trang 1 trong 4 1234 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •