Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 10
    Nhập môn Phàm nhân SuKen's Avatar
    UserID
    6059926
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,559
    Tiềm năng
    0

Arrow Chuyển Đổi Zing Xu

Share
    Mình có nghe nói là VNG sẽ chuyển đổi số đậu vàng hiện có trong tài khoàn mà mình chưa có dịp đụng tới trong Moly sẽ được chuyển đổi thành Zing Xu .
    Mình cần phải làm các bước gì đó để đổi từ đậu vàng qua xing xu hay hệ thộng VNG sẽ tự chuyển đổi thay cho mình.
    À! điều quan trọng ở đây là khi tạo nick boom , mình đặt tên đăng nhập giống moly và mật khẩu boom giống mật khẩu moly hay là mình dùng tên đăng nhập và mật khẩu moly để làm tài khoản ( cái mà dùng để xóa đồ kiểu như pass tìm lại mật khẩu ). thì số zing xu chuyển đổi từ moly sẽ có trong tài khoản vậy.
    Ai biết gì thì chỉ mình với nha.
    Còn việc mua đồ miễn phí trong game moly thì sao ! Mình không hiểu lắm . số đậu vàng của mình vẫn ở yên trong đó và chưa được chuyển thành zing xu , vậy nếu như ngày 28/9 mình mua đồ trong item shop có mất đậu vàng không vậy.
    Mình thấy khó hiểu quá và tại sao mình vào web moly để xem chuyển đổi đậu vàng thành zing xu thì lại để đang cập nhật , có sự cố gì đó........
    Vậy phải làm sao bây giờ!
    Mặc dù mình hỏi như vậy nhưng nếu Moly vẫn tiếp tục thì mình vẫn sẽ ủng hộ Moly hết mình ! Fighting!!!!

Like  

•Ñ§ôï–§äø–Pђä–£ê• Nhị giai cao thủ myFish Caly's Avatar
    UserID
    1714795
    Danh vọng
    41613
    Lúa
    31,925
    Tiềm năng
    0

Việc chuyển đổi Đậu Vàng sang Zing xu thì sẽ do VNG thực hiện, bạn không cần đăng ký gì cả.

Về việc tạo Nick Boom thì bạn cần phân biệt tên nhân vật và tài khoản: Khi bạn chơi boom thì bạn dùng tên nhân vật để đăng nhập. Vì vậy, bạn cần gắn nó đúng với tài khoản Moly.

Danh sách chuyển đổi Xu đã có, Bạn hãy chờ cho đến khi nào bạn thấy số Đậu Vàng của bạn là 0 thì khi đó Shop đã mở cửa cho bạn mua thoải mái rồi đó. Hiện tại thì chưa mở Free đâu nhé.

---------- Post added at 07:13 AM ---------- Previous post was at 07:13 AM ----------

Việc chuyển đổi Đậu Vàng sang Zing xu thì sẽ do VNG thực hiện, bạn không cần đăng ký gì cả.

Về việc tạo Nick Boom thì bạn cần phân biệt tên nhân vật và tài khoản: Khi bạn chơi boom thì bạn dùng tên nhân vật để đăng nhập. Vì vậy, bạn cần gắn nó đúng với tài khoản Moly.

Danh sách chuyển đổi Xu đã có, Bạn hãy chờ cho đến khi nào bạn thấy số Đậu Vàng của bạn là 0 thì khi đó Shop đã mở cửa cho bạn mua thoải mái rồi đó. Hiện tại thì chưa mở Free đâu nhé.

Like  

Nhập môn Phàm nhân dungporo@123's Avatar
    UserID
    1730404
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,920
    Tiềm năng
    0

moly oi mo cua di roi bo bot cac game giai tri ko lanh manh thi nhu vay se hay hon
    moi nguoi ko biet sao 90% tinh cach deu do game do
    neu dong cua moly thi tre se bat dau choi nhung tro choi bao luc
    de roi mai nay ko co ịch cho xa hoi sao?

Like  

Nhập môn Phàm nhân SuKen's Avatar
    UserID
    6059926
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,559
    Tiềm năng
    0

Cảm ơn Caly nhiều nhé ! Mọi người ở Vương Quốc Chuột Chũi tuy có đôi lúc tranh luận với nhau nhưng ai cũng đều tốt hết.
    Nhưng Caly có thể giải thích thêm cho mình hiểu thêm được không.
    Mình muốn có số zing xu ( từ số đậu vàng của Moly) nằm trong tài khoản nick boom của mình.
    Một là dùng tên đăng nhập moly để tạo tên đăng nhập boom và mật khẩu moly để làm mật khẩu boom.
    Hai là dùng tên đăng nhập và mật khẩu moly để làm tài khoản cho nick boom ( cái mà dùng để tìm lại mật khẩu đó ).
    Vậy một và hai , cái nào sẽ là cái đúng vậy ?
    Chú ý ở đây là tên đăng nhập trong boom khác tên tài khoản boom nhé bạn.
    Mình cảm ơn bạn nhiều .

Like  

M954966537's Avatar
    UserID
    3614631
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,924
    Tiềm năng
    0

còn 1000 bạc zô bôm vẫn chưa có giờ caly giải thích sao đi

Like  

Nhập môn Phàm nhân Sống Để Trả Thù's Avatar
    UserID
    7205406
    Danh vọng
    500
    Lúa
    8,068
    Tiềm năng
    0

cho hỏi ké tí nha nếu moly đóng cửa hoàn toàn rùi thì khi đó diễn đàn moly này có bị khóa lại ko và số đậu vàng mình nạp vô siêu cấp thì nó có hoàn trả lại ko ??? trả lời giúp mình

Like  

Nhất giai cao thủ KingofMole's Avatar
    UserID
    4633609
    Danh vọng
    1213
    Lúa
    10,657
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của myFish Caly Xem bài

---------- Post added at 07:13 AM ---------- Previous post was at 07:13 AM ----------

Caly ơi có đc nạp ddsc free k !

Like  

Nhập môn Phàm nhân MonMicky's Avatar
    UserID
    4626770
    Danh vọng
    500
    Lúa
    7,316
    Tiềm năng
    0

Cảm ơn Caly nhiều nhé ! Mọi người ở Vương Quốc Chuột Chũi tuy có đôi lúc tranh luận với nhau nhưng ai cũng đều tốt hết.
    Nhưng Caly có thể giải thích thêm cho mình hiểu thêm được không.
    Mình muốn có số zing xu ( từ số đậu vàng của Moly) nằm trong tài khoản nick boom của mình.
    Một là dùng tên đăng nhập moly để tạo tên đăng nhập boom và mật khẩu moly để làm mật khẩu boom.
    Hai là dùng tên đăng nhập và mật khẩu moly để làm tài khoản cho nick boom ( cái mà dùng để tìm lại mật khẩu đó ).
    Vậy một và hai , cái nào sẽ là cái đúng vậy ?
    Chú ý ở đây là tên đăng nhập trong boom khác tên tài khoản boom nhé bạn.
    Mình cảm ơn bạn nhiều .
    Cũng thắc mắc chổ này ! Giải thích giùm nghen
    Like  

Nhập môn Phàm nhân ANIWOLD1091231's Avatar
    UserID
    4049086
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,928
    Tiềm năng
    0

Angry

mình cũng chưa nhận đc zing xu ak vì sao thế

---------- Post added at 03:29 PM ---------- Previous post was at 03:24 PM ----------

mình cũng chưa nhận đc zing xu ak vì sao thế

Like  

•Ñ§ôï–§äø–Pђä–£ê• Nhị giai cao thủ myFish Caly's Avatar
    UserID
    1714795
    Danh vọng
    41613
    Lúa
    31,925
    Tiềm năng
    0

Sau khi đã cài đặt trò chơi, việc đầu tiên để có thể tham gia vào thế giới Boom là: Tạo nhân vật. Bạn có thể đăng ký trực tiếp ngay tại giao diện chính của trò chơi.

Trên giao diện chính của trò chơi

Nhấn Đăng ký để có thể tạo nhân vật trong thế giới Boom Online

Điền Thông Tin: tại ô Tài khoản chọn Đồng Ý

Tại đây các bạn điền Tài Khoản và Mật Khẩu Moly

Khi Hoàn Thành sẽ có hình tương tự như sau

Bấm Xác nhận là bạn đã hoàn thành đăng ký nhân vật Boom

Hãy nhập nhân vật mà bạn vừa tạo để vào game Boom Online nhé.

Chình sửa lần cuối bởi myFish Caly : 28-09-12 vào lúc 03:33 PM

Like  

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •