Trang 11 trong 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101112131415 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 101 đến 110 trên tổng số 155
    Nhập môn Phàm nhân trungnghi7's Avatar
    UserID
    1554112

1000 1000
    Lúa
    4,965
    Tiềm năng
    0

Share
    Trích dẫn Từ bài của BinhMobile89 Xem bài
    Mấy anh ơi em xin có ý kiến thế này,hiện nay ra phiên bản 5.2 chạy thì tốt rồi nhưng có 1 điều là chỗ khóa máy khi khách hàng có nhu cầu khóa rùi đi làm gì đó lập tức máy sẽ thoát ra chỗ màn hình chờ,có nhiều khách đến cửa hàng thấy vậy lại báo là bật máy đó lên,tuy là không bật được nhưng theo em nghĩ là minh lên khắc phục làm sao khi khóa máy trạm ,chỉ cần hiển thị khóa giữa màn hình là được rồi ạ.

---------- Post added at 07:18 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

Mấy anh ơi em xin có ý kiến thế này,hiện nay ra phiên bản 5.2 chạy thì tốt rồi nhưng có 1 điều là chỗ khóa máy khi khách hàng có nhu cầu khóa rùi đi làm gì đó lập tức máy sẽ thoát ra chỗ màn hình chờ,có nhiều khách đến cửa hàng thấy vậy lại báo là bật máy đó lên,tuy là không bật được nhưng theo em nghĩ là minh lên khắc phục làm sao khi khóa máy trạm ,chỉ cần hiển thị khóa giữa màn hình là được rồi ạ.
    theo ý mình thì khi máy khách khóa máy ra ngoài thì màn hình máy trạm đó hiện lên giữa màn hình : máy đang sử dụng ,thế thì mọi khách hàng biết là máy đó có người dùng để khỏi bảo bật máy.để khỏi cheo biển máy đã có người dùng
    thank CSM

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân trongnhanbl's Avatar
    UserID
    3211392

500
    Lúa
    5,028
    Tiềm năng
    0

Chào bạn!
    Nó chậm tức là khi bạn điều khiển nó chậm hay sao ạ?[/QUOTE]

lúc mình từ màn hinh máy chủ mình nhìn qua màn hình máy trạm đó, nó cứ chậm chậm xao đó

Nhập môn Phàm nhân Nguyễn Quang Nhạt's Avatar
    UserID
    3866932

500
    Lúa
    4,922
    Tiềm năng
    0

Mặc định Bạn Nói Không Đúng !

Trích dẫn Từ bài của lalylaa Xem bài
    xem hình thì mờ mờ ko rõ là lỗi gì nhưng thấy ghi hình con bọ, chắc là máy trạm có khả năng bị vi rút phá cái clien csm rồi, phản hồi lại video clip của bạn mình cũng up 1 clip để chứng minh là mình ko hề nói xạo, DF 7x mình xài từ lúc phiên bản 4 còn sử dụng ấy, thằng nào nói láo ra đường xe cán cái bọc , nhớ xem hết clip mình tốt công 5p để làm và chỉnh chế độ HD để xem rõ

Trước mình sài phiên bản CSM 4.33 thì chương trình đóng DF 6.xx dùng rất tốt kể cả DF 7.1 cũng không có vần đề gì cả. Nhưng từ khi cài DF 7.2 trở lên thì CSM 4.33 hay CSM 5.2 bay giờ thì không thể mở băng từ máy chủ được nữa ! . Lỗi sao thì mình nói thế thôi, còn chuyện bạn nói VIRUT Thì không thế nào có !
    Sau Khi Điều Khiển Mở Băng Từ Máy Chủ Thì Máy Con Sẽ Có Màng Hình Nhưng Thế Này Và Máy Chủ Không Còn Kết Nối Được Với Máy Con Nữa ! Tất Cả Các Máy Con Điều Bị Như Thế !
    Nhocklight™

Nhập môn Phàm nhân seiko16's Avatar
    UserID
    8895877

500
    Lúa
    3,432
    Tiềm năng
    0

Mặc định Csm 5.2

Hay lắm, có nhiều cái tôi đang cần, cám ơn CSM

UserID
    8895877

500
    Lúa
    3,432
    Tiềm năng
    0

Hay lắm, có nhiều mục phòng máy đang cần

Nhập môn Phàm nhân VuHa's Avatar
    UserID
    5326628

500
    Lúa
    6,265
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của trungnghi7 Xem bài
    bạn này nói như vậy tôi không đồng ý.bạn vẫn dung túng cho khách hàng truy cập vào các trang cám.bạn nghĩ thử coi bạn chủ phòng nét con bạn vào văn hóa đồ trụy ngồi xem cùng bạn trai gái bạn coi được không.hoặc các bậc phụ huynh đến chơi thấy con mình đang coi phim đồ trụy với bạn thì bạn tính sao.còn rất nhiều vấn đề phát sinh nữa tôi không tiện nói ra.bạn làm như vậy cạnh tranh không lành mạnh.tôi phán đối

Cũng do bạn viết như thế này nên rất dễ hiểu lầm bạn à. Vì bạn viết là "bạn này" là bạn nào : tôi hay tdphuongvn ?

Quả thực hiện nay các chủ phòng máy cũng chẳng ai muốn dung túng ba cái chuyện lăng nhăng lện nhện này cho thêm phiền phức cả. Chẳng qua cũng phải lo xa và phòng thân nên bạn tdphuongvn mới có đề nghị như vậy.

Hiện nay bên KTVH họ KT khác trước nhiều, họ đóng vai một người khách vào chơi game và chat chít tùm lum, sau đó vào thử các web đen xem tới mức độ nào, phòng net có chặn hay dung túng cho các trang web đồi trụy. Nếu phát hiện được có tình trạng như vậy. Họ sẽ đưa một người khác đến làm việc với phòng Net với bằng chứng cụ thể, lúc đó thì ôi thôi không cãi vào đâu được.

Tất nhiên, như tdphuongvn cũng đã chia sẻ. Hiện thì cũng chưa có phần mền nào chặn được tuyệt đối các web đen cả. Vì nó thiên hình vạn trạng, hôm nay nó có tên thế này ngày mai nó biến dạng thành một tên khác, cũng bó tay luôn.

Bên KTVH họ cũng biết điều đó, nên có khi họ cũng phải du di chút đỉnh.

Vài dòng chia sẻ.
    Vũ Hà.
    Trung thực - Chín chắn.
    Biết thì thưa thốt, không biết dựa cột mà nghe.

Nhập môn Phàm nhân BinhMobile89's Avatar
    UserID
    6783151

500
    Lúa
    4,943
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của trungnghi7 Xem bài
    theo ý mình thì khi máy khách khóa máy ra ngoài thì màn hình máy trạm đó hiện lên giữa màn hình : máy đang sử dụng ,thế thì mọi khách hàng biết là máy đó có người dùng để khỏi bảo bật máy.để khỏi cheo biển máy đã có người dùng
    thank CSM
    Mình cũng có chung ý kiến với bạn,vì khi khách khóa máy mà lại nhảy ra tận màn hình chờ,nhiều khách không biết toàn bảo bật máy thôi.Mong mấy anh xem lại cái chỗ đó với.

M852574696's Avatar
    UserID
    6399979

500
    Lúa
    4,914
    Tiềm năng
    0

Tính năng khóa màn hình máy trạm cũng khá là hay nhưng nếu chỉ được người quản lý phòng máy thực hiện thì tốt hơn . Ví dụ khách bận việc hay treo ac thỉ có thể nó người quản lý phỏng nét khóa lại ( thao tac này thực hiện ở máy chủ tốt hơn ) và khj trở lại chơi tiếp thj` yeu cầu mở để tránh tình trạng bị những người ngồi gần phá khóa màn hjnh` mà ko nói pass

UserID
    8895877

500
    Lúa
    3,432
    Tiềm năng
    0

Mặc định csm5.2

phiên bản 5.2 hay lắm, có nhiều cái mà các phòng máy đang cần, nhưng có thể sửa lại xem lịch sử trang web bằng firefox được thì tốt hơn

Nhập môn Phàm nhân Trần Ngọc Dung 123's Avatar
    UserID
    3682492

500
    Lúa
    4,898
    Tiềm năng
    0

cho mình hỏi là nâng cấp lên 5.2 như thế nào vậy tìm mãi ko thấy bản update

Quyền hạn