Hiển thị kết quả 1 đến 8 trên tổng số 8
    Nhập môn Phàm nhân Peterchang's Avatar
    UserID
    3555569
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,810
    Tiềm năng
    0

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân ˜Ngọa Long˜ _ Nhật Long's Avatar
    UserID
    4556576
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,006
    Tiềm năng
    0

Luyện lại cho chắc cú bạn à skill mạnh thì có mạnh nhưng đánh đơn + không hiệu ứng nên rất khó xếp trận . Mình cũng lên con Mã Tốc (thục) để qua map mộc thú từ lâu lắm nhưng xếp xó con ấy từ đó đến h (175)
    • ˜Ngọa Long˜ _ Nhật Long được cảm ơn 50 Lúa ( dislike(s))

Nhập môn Phàm nhân darklee G's Avatar
    UserID
    2813444
    Danh vọng
    700
    Lúa
    8,921
    Tiềm năng
    0

Cái hình này sao thấy quen quen cô ấy ở đâu vậy nhỉ..

Nhập môn Phàm nhân Nvmind's Avatar
    UserID
    6259656
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,962
    Tiềm năng
    0

xl ban nhe Ma~ toc cua ban thi so the nao dc vs luc ton cua ngo, minh up r damage khoe vo doi co hoi kho xep tran vi it ai xài nhung bụp thang nao la gần chết damage khoe hơn damage của cam vũ khi di map nen cug cha co j gọi là khó khăn còn moi chien bao nay thoi tai vi dag chuyen sinh nen k up cai khac dc :d
    http://idngoalong.zing.vn/?m=play&i=bachlong
    • Nvmind được cảm ơn 50 Lúa ( dislike(s))

Nhập môn Phàm nhân Peterchang's Avatar
    UserID
    3555569
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,810
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Nvmind Xem bài
    xl ban nhe Ma~ toc cua ban thi so the nao dc vs luc ton cua ngo, minh up r damage khoe vo doi co hoi kho xep tran vi it ai xài nhung bụp thang nao la gần chết damage khoe hơn damage của cam vũ khi di map nen cug cha co j gọi là khó khăn còn moi chien bao nay thoi tai vi dag chuyen sinh nen k up cai khac dc :d
    zị theo bạn mình nên luyện lại kill khax ko? mà kill nào thì ok :"). mình cũng chơi ở Bạch Long nak

Nhập môn Phàm nhân prettyprince102's Avatar
    UserID
    1108536
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,937
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Nvmind Xem bài
    Nói j éo hiểu,bài viết thì 1 là có dấu cả 2 là bỏ hết dấu đi.Nhìn lỗi chính tả tùm lum Skill này có ai bảo là dame bé đâu ? nhưng có 1 vấn đề là dùng nó để vượt map ko lợi tí nào nếu ko muốn nói xách dép cho các tướng dame mưu AOE khác như GCL + CD . Dame bé hơn dame tử điện, khi pk xếp thằng nào cứng trước mặt cái thì xác định đi bán muối. Muốn hiệu quả thì phải kết hợp với 1 dame nữa (thường là chiến pháp) nhưng mà xét về dame kiểu cặp đôi hoàn hảo đó thì so thế éo nào đc với "tung hoành ngang dọc" Trương Liêu Quách Gia ? Nên suy ra nếu là lên tướng xanh thì chọn con khác mà lên & nếu là huấn luyện con thì lấy skill khác mà dùng !

Nhập môn Phàm nhân J0do's Avatar
    UserID
    7288235
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,930
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của prettyprince102 Xem bài
    Nói j éo hiểu,bài viết thì 1 là có dấu cả 2 là bỏ hết dấu đi.Nhìn lỗi chính tả tùm lum Skill này có ai bảo là dame bé đâu ? nhưng có 1 vấn đề là dùng nó để vượt map ko lợi tí nào nếu ko muốn nói xách dép cho các tướng dame mưu AOE khác như GCL + CD . Dame bé hơn dame tử điện, khi pk xếp thằng nào cứng trước mặt cái thì xác định đi bán muối. Muốn hiệu quả thì phải kết hợp với 1 dame nữa (thường là chiến pháp) nhưng mà xét về dame kiểu cặp đôi hoàn hảo đó thì so thế éo nào đc với "tung hoành ngang dọc" Trương Liêu Quách Gia ? Nên suy ra nếu là lên tướng xanh thì chọn con khác mà lên & nếu là huấn luyện con thì lấy skill khác mà dùng !
    Bạn nói khôn vl so sánh 1 mình Lục Tốn vs bộ đôi Quách Gia Trương Liêu bạn so sanh sao mà hay thế, siêu thế =))) Mà mỗi người mỗi phong cách bạn à =)) Dame tử điện khỏe thế ********* nào hơn hắc viêm thần lôi thì may ra lại còn không liên tục thấy rõ là ai hơn rồi bạn à =))))

Nhập môn Phàm nhân prettyprince102's Avatar
    UserID
    1108536
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,937
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của J0do Xem bài
    Bạn nói khôn vl so sánh 1 mình Lục Tốn vs bộ đôi Quách Gia Trương Liêu bạn so sanh sao mà hay thế, siêu thế =))) Mà mỗi người mỗi phong cách bạn à =)) Dame tử điện khỏe thế ********* nào hơn hắc viêm thần lôi thì may ra lại còn không liên tục thấy rõ là ai hơn rồi bạn à =))))
    Làm ơn đọc cho kĩ hộ cái ! ở đây tôi đang nói về cách sử dụng hiệu quả nghĩa là đi kèm theo 1 tướng khác dame chiến pháp chứ tôi đâu có nói là 1 mình nó so sánh với bộ đôi kia đâu ? Còn nếu không, đánh 1 mình nó dame chính thì cứ thử dame vào mấy thằng trí to kiểu Chu du, GCL, QG xem có kết thúc đc ko ? hay lại chờ 1 là hòa , 2 là Hoa Đà chết rồi tự F ?

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •