Hiển thị kết quả 1 đến 5 trên tổng số 5
    Nhập môn Phàm nhân xxxRong Conxxx's Avatar
    UserID
    9016685
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,556
    Tiềm năng
    0

Question Vấn đề lên cấp 195 khi chưa trùng sinh (Kim Mã lệnh)

Share
    Cho mình hỏi chút:
    Nếu mình cấp 195 (chưa trùng sinh) Khi nhập mã code vào thì có được nhận thưởng mốc cấp độ 195 không?
    Sau khi trùng sinh có đc tiếp tục nhận hỗ trợ lên cấp 150 vầ lên cấp mỗi ngày không?

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân TinhYeu ThamLang's Avatar
    UserID
    3179797
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,833
    Tiềm năng
    0

có đó bạn. tối qua tôi không đọc kỹ đi trùng sinh làm giờ không nhận được mốc 195 tức điên luôn
    Nhất kích trên vai bình thiên hạ
    Giang hồ hiểm ác lắm chong gai

Nhập môn Phàm nhân camvnpro1985's Avatar
    UserID
    1753815
    Danh vọng
    750
    Lúa
    8,736
    Tiềm năng
    0

TS1 xong lên 150 nhớ cày lên 170 đừng ăn TS đơn vội nha pakon !!!!!!!!!!!!!
    !!!!

Nhập môn Phàm nhân M28111847's Avatar
    UserID
    7929651
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,466
    Tiềm năng
    0

đúng vậy . ts 1 quang trong pet bạn đả cấp 20 chưa . ts1 dùng (Kim Mã lệnh) lên cấp 170 . ngày lên 1 cấp. nếu làm đúng thời gian tôi chỉ mất thời gian 2h là xong 7 mảnh kim ma lệnh bài .
    còn mảnh số 1 thì mua thôi . lên 170 đả xài TS đoen nhé ?

M57607639's Avatar
    UserID
    9703721
    Danh vọng
    500
    Lúa
    2,414
    Tiềm năng
    0

Tâm thư của nhân sỹ Võ lâm truyền kỳ Miễn phí
    (Phản hồi về thông báo nóng thay đổi mức phí chuyển sever)
    Mình là 1 gamer thủ đã gắn bó với Võ lâm truyền kỳ (VLTK) từ lúc mới chào đời, lang bạt từ thu phí sang miễn phí với hy vọng rằng sẽ bớt chi phí hơn cho những lúc giải trí.
    Đến nay mình sở hữu 1 nhân vật Cái Bang level 164 với bộ Tử Mãng. Chỉ mới thế thôi, có thể là cùi so với đa số game thủ còn lại trong VLTK miễn phí nhưng nó cũng là VIP so với thiểu số còn lại. Số tiền mình bỏ ra để cày cuốc lên đó có thể là chưa lớn nhưng không phải là nhỏ (Ai không cào thẻ mà được như mình, mình delete acc)
    Vừa qua mình nhận được thông tin VNG sẽ thay đổi mức phí chuyển sever (sv) từ 300xu (tương đương 30 nghìn đồng) thành 3.000 xu (tương đương 300 nghìn đồng), tài khoản VIP thì được miễn phí chuyển sv. Không chỉ mình mà rất rất nhiều gamer sẽ nghỉ rằng chẳng bao giờ chuyển sv với mức phí đó. Mình là 1 người đã đi làm, mình chọn cho mình nhiều cách giải trí, và cũng rất nhiều hình thức tốn phí, nhưng mình nghĩ VLTK đã đạt mức game giải trí tốn tiền nhất. Cái lý mà VNG đưa ra để làm cho game trở nên ổn định, tránh mất cân bằng là không thuyết phục. Đơn cử đội hình vô địch THDNB (Mình không có ý nói các bạn Phá Thiên Trảm) đều là tài khoản VIP, chuyển sv miễn phí, như vậy họ có thể tập hợp thành 1 đội hình (Hơn 70 acc - chưa kể các loại hình tài khoản VIP khác) về 1 sv rồi chinh chiến khiến các sv khác thành sv chết, vô tình “Lợi bất cập hại” như vậy việc mất cân bằng trong game thì không thấy khắc phục được mà chỉ thấy số lượng nhân sỹ còn lại phải hứng chịu mức phí ngất trời.
    Riêng việc thu phí chuyển sv mình xin đóng góp như sau:
    - Cách 1: Giữ nguyên mức phí như cũ, nhưng nên hạn chế về khoảng cách giữa các lần chuyển sv. Có thể là 1 tháng, 2 tháng (Cách này VNG đã từng áp dụng ở VLTK thu phí cách đây 6-7 năm)
    - Cách 2: Chia thành 2 đối tượng chuyển sv cho nhân sỹ lựa chọn:
    + Đối tượng 1: Phí chuyển sv là 300 xu, khoảng cách giữa lần chuyển trước và lần chuyển kế tiếp là 1-3 tháng. Riêng tài khoản VIP mức phí có thể ít hơn (150 xu chẳng hạn)
    + Đối tượng 2: Phí chuyển sv là 3.000 xu, không hạn chế thời gian giữa các lần chuyển. Áp dụng với tất cả các đối tượng
    Mong rằng ban điều hành hãy 1 lần nữa lắng nghe và thực hiện. (Ước gì mình là DietHonKiem để có thể nói gì được nấy)
    Mong Mod duyệt bài sớm. Thanks

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •