Hiển thị kết quả 1 đến 4 trên tổng số 4
    Nhập môn Phàm nhân X3Ljon1989's Avatar
    UserID
    595024
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,932
    Tiềm năng
    0

Trả lời có trích dẫn Trả lời có trích dẫn Like  

Nhập môn Phàm nhân khoant2's Avatar
    UserID
    9385776
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,429
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của X3Ljon1989 Xem bài
    Cho Hỏi sao Máy Trạm Của Mình Hiện lên Khoảng 30s sau thì Máy Chủ Nó Mới Nhận Được
    Có Cách nào Nhận Đc Nhanh Hơn Ko Cần ý Kiến Gấp
    Chào bạn,
    Bạn kiểm tra lại firewall của windows(ở máy chủ và máy trạm) hoặc firewall của pm antivirus (nếu có) xem đã tắt chưa.
    Vào start -> run -> msconfig -> startup và tắt các chương trình không cần thiết khởi động cùng windows để giảm thời gian startup của máy trạm.
    Nếu vẫn không khắc phục được,thì bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ trong CSM Server hoặc gọi lên hotline (08) 39.62.33.92 để được hỗ trợ nhanh nhất.
    Thân ái.

Nhập môn Phàm nhân likenet1's Avatar
    UserID
    9762059
    Danh vọng
    500
    Lúa
    2,404
    Tiềm năng
    0

xin chào mọi người!!!!. bác nào pro về cms mình hỏi tí là máy client hết giờ hội viên mà vẫn hoạt động bình thường (mình set trong cms là 5 phut không sử dụng là tự động disconnec) cụ thể hơn là khi hv hết giờ thì máy tính tiền báo available nhưng client vẫn hoạt động nhưng màn hình clien vẫn giật giật, qua 5 p thì máy tính tiền disconnected nhưng client hoạt động bình thường. nhưng như thế rất là khó chịu, không biết là máy bị virut hay là do cms lỗi. và để hết lỗi trên mình phải đóng tất các ừng dụng trên client đó rồi mới disconnected thi mọi thứ bình thường hay là nhấn nút power off trên client thi mới tắt dược client đó . chứ không tự động mỗi khi hv hết giờ nữa. mình cũng không phát hiện ra đâu! mà tình cờ phát hiện thôi là 1 hv còn 30p mà chơi hoài không tắt máy mặc dù hv đã hết tiền. các pro có cao kiến gì không .

Ban Điều Hành CSMHelpdeskpro's Avatar
    UserID
    3013240
    Danh vọng
    500
    Lúa
    8,069
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của likenet1 Xem bài
    xin chào mọi người!!!!. bác nào pro về cms mình hỏi tí là máy client hết giờ hội viên mà vẫn hoạt động bình thường (mình set trong cms là 5 phut không sử dụng là tự động disconnec) cụ thể hơn là khi hv hết giờ thì máy tính tiền báo available nhưng client vẫn hoạt động nhưng màn hình clien vẫn giật giật, qua 5 p thì máy tính tiền disconnected nhưng client hoạt động bình thường. nhưng như thế rất là khó chịu, không biết là máy bị virut hay là do cms lỗi. và để hết lỗi trên mình phải đóng tất các ừng dụng trên client đó rồi mới disconnected thi mọi thứ bình thường hay là nhấn nút power off trên client thi mới tắt dược client đó . chứ không tự động mỗi khi hv hết giờ nữa. mình cũng không phát hiện ra đâu! mà tình cờ phát hiện thôi là 1 hv còn 30p mà chơi hoài không tắt máy mặc dù hv đã hết tiền. các pro có cao kiến gì không .
    Chào bạn!
    Vấn đề này bạn có thể sử dụng tính năng thời gian đóng ứng dụng các máy trạm sẵn sàng/Available (Công cụ/ Thông số hệ thống / Thời gian đóng ứng dung máy trạm Sẵn sàng) Bạn có thể chỉnh thời gian là 1 phút sau đó kiểm tra lại nhé.
    Thân ái!
    Hướng dẫn gửi yêu cầu hỗ trợ các bạn có thể xem tại đây

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •