PDA

Võ lâm Truyền kỳ : võ lâm 2 sẽ hay hơn nếu ko co TLQ

cuongdan102
24-03-09, 09:08 AM
Vl2 nơi mà môn phái thiếu lâm được xưng danh. Vl2 đã xây dựng một TLQ thật toàn diện nhất về tất cả các mặt,về pk thì khỏi nói cả về solo lẫn hội đồng. còn về luyện cấp thi ko thua TGT. Tại sao vl2 lại tạo ra 1 TLQ như thế để rồi biến các phái khác thành kẻ lếp vé. VL2 là nơi tôn vinh TLQ mỗi khi vô anh cước tung lên là có kẻ ngã xuống.vl2 là nơi để nhưng TLQ tranh tài. vl2 đa thật sự mất đi tính thăng bằng trong các phái và vl2 sẽ ngày càng TLQ hơn. các bạn co thấy vl2 đã tạo TLQ vơi1 cách pk khác so với tất TLD, TLT và tất cả các môn phái khác, vì thế đã tạo nên tính độc tôn của TLQ trong vl2. vl2 sẽ mất dần tinh hấp dẫn.
Vl2 sẽ hay hơn nếu ko cóTLQ

NgocTrung
24-03-09, 10:36 PM
Pà này từng nhì thấy 1 VDk bằng cấp với TLQ : Bị TLQ đá cho 3 VAC mà không hết 50% máu chưa.
Tương lai là vậy đó ! GIờ thì mạnh thật nhưng tương lai Trang bị ra nhiều thì VAC chả là cái gì cả :P.

sngh
25-03-09, 02:53 AM
thế bạn có nghĩ đến những vấn đề kahcs ko vậy !?
lúc mới ra vl2 , khi đó tk là hot nhất , nhưng có ai pt tlq ko !? hay là đến bây h mới phổ biến !?
tlq sinh ra đã mạnh về hội đồng nên đc ưu ái hơn thui , bạn thấy tlq mạnh như vậy sao ko chơi đi !?
đừng có chơi 1 phái khác rùi nói về tlq như vậy zzzmỗi phái cso 1 nv riêng zzz

nếu cảm thấy phái mình chơi thua phái khác thì chuyển qua chơi phái đó zzz

bây h tlq là mạnh thật , nhưng bạn đã đầu tư cho acc của mình để đủ solo vơi tlq chưazzz và có chắc rằng tlq sẽ mạnh mãi mãi ko !? trong khi vl2 vẫn chưa ra hết các tính năng zzz
(mình ko chơi ltq !:|)

voki44
25-03-09, 01:13 PM
tuy TLQ mạnh thiệt mà gặp DGT đi GC và DGC, VDk mặc set +7 coi TLQ nào ăn được ? solo nhỉ

Netwalker
25-03-09, 05:16 PM
Gặp cs, tlt, NMK, ... nhà ta có mà Đ R máu ! Thậm chí tới Hiệp độc max GC nó cũng chẳng sợ !
Thú thật giờ solo TLQ thắng TLQ nhiều nhất thì phải ! ;-)

BayLakLaTao
26-03-09, 07:16 AM
Gặp NMK chiến key TQ +7 vẫn thua như thường!:|

vdkpropmgotk
26-03-09, 07:33 AM
đúng rồi tlq mà gặp VDK của tôi thì đá VAC chỉ tổ mỏi chân
công nhận vào tl tlq quậy thật nhưng càng ngày càng thấy tlq lép vế

3 Lần Bị Hack
26-03-09, 10:54 AM
lại huyên thuyên rồi zzz

khang_pro_86
26-03-09, 11:01 AM
nếu có thành kiến về TLQ nhìu vậy sao ko kiu VNG nó mở thêm 3 fai kia ra le le đi :S

GiangHồ_Ruộng
26-03-09, 11:23 AM
Cần tạo thế cân bằng trong các phái để họ có dc chổ đứng trong Game thì hay .
VL2 mạng tính cộng đồng cao, nhưng hiện nay 1 số phái như HiệpĐọc VDB CBB ko thể tham gia vào các hoạt đông của Game như STD BHTA...
Như thế khiến họ hoàn toàn bị cô lập trong thế giới Game nơi mà mọi ng khác luôn vui vẽ trò chuyện về 1 đội hình chiến thuật gì gì đó...mà họ thì ko ai mòi gọi ( hoặc ko ai pm nói chuyện ) dần dần chán nản> họ onl theo kiểu lên cho vui_rồi lặng lẽ out!:(

MaKiếmChiHồn
26-03-09, 12:56 PM
chắc solo hoặc đi tk bị tlq đá về làng hoài nên lên đây huyên thuyên :\
tlq giờ k còn là nỗi sợ hãi của cái phái như trước đâu !

Nicolai NhaiQuaiDép
26-03-09, 01:56 PM
Ghét nhất kiểu hết tụ khí lại té trong thành...
hô xong tụ khí ra đạp tiếp... đạp hết lại té vào thành... ra ra vào vào :@:@

Cậu 3 Bình Dương
26-03-09, 02:49 PM
Vl2 nơi mà môn phái thiếu lâm được xưng danh. Vl2 đã xây dựng một TLQ thật toàn diện nhất về tất cả các mặt,về pk thì khỏi nói cả về solo lẫn hội đồng. còn về luyện cấp thi ko thua TGT. Tại sao vl2 lại tạo ra 1 TLQ như thế để rồi biến các phái khác thành kẻ lếp vé. VL2 là nơi tôn vinh TLQ mỗi khi vô anh cước tung lên là có kẻ ngã xuống.vl2 là nơi để nhưng TLQ tranh tài. vl2 đa thật sự mất đi tính thăng bằng trong các phái và vl2 sẽ ngày càng TLQ hơn. các bạn co thấy vl2 đã tạo TLQ vơi1 cách pk khác so với tất TLD, TLT và tất cả các môn phái khác, vì thế đã tạo nên tính độc tôn của TLQ trong vl2. vl2 sẽ mất dần tinh hấp dẫn.
Vl2 sẽ hay hơn nếu ko cóTLQ

Đến tháng 5 này thì coi TLQ còn manh đc nữa ko thì biết ah` !:)

dcmxkut3
26-03-09, 05:09 PM
TLQ mạnh lúc đầu vì lúc đó đồ cùi chứ ai cũng lv cao , đồ mạnh thì TLQ đá ai chết , may ra có VDB cùi cùi hay gặp mấy sư đệ TLD mà ăn hiếp :) mà cũng chưa chắc gì giết đc à :-"

ThienThanSamHoi
26-03-09, 05:54 PM
Nghe phong phanh rằng 5 ô sẽ còn 4, 6 ô còn 5 thì phải ;-)

sOcRyb0y
26-03-09, 06:09 PM
Vậy bạn pot lên đây chẳng nhẽ VNG sẽ xóa TLQ đi sao :) Vậy thì các đại gia sét TQ đồ khủng có để yên không :Z Nếu bạn thấy vậy sao không chơi TLQ đi .

Linh142
26-03-09, 07:46 PM
TLQ máu ít, đã thế còn phải phát động tụ khí, nếu ko kịp là chết ngay, phái nào chẳng có ưu và nhược điểm hả bạn? Nếu biết pk với TLQ thì thấy bt thôi :M

khongnghuhoiphi
26-03-09, 09:28 PM
Mình chơi TLQ thấy trị được TLQ cũng bình thường thôi mà bạn, quan trong phải kiên trì kiểu như lấy nhu chế cương lấy tĩnh chế động thì sẽ chế ngự được thôi. Yếu quyết quan trọng nhất của TLQ là đánh nhanh thắng nhanh, chỉ cần dây cà, dây muống trận đấu là đã tiêu hủy 50% cơ hội thắng của TLQ rui`. Mặt khác trên thực tế khi các phái đánh với TLQ là đang đánh với 1 phái rưỡi rui`!!! vì TLQ mà ko có buff thì cũng rất bình thường thôi

la2yb0yhp
26-03-09, 10:08 PM
chơi game thì cũng cần có cái mạnh cái yếu chứ trong VL mà phái nào cũng tà tà nhau thì thấy cũng chán phải có mục tiêu mà phấn đấu nó với vui

tui ko chơi TLQ :!

devills00
26-03-09, 10:29 PM
Đến tháng 5 này thì coi TLQ còn manh đc nữa ko thì biết ah` !:)
tháng 6 ^m^^m^
( cấm bôi đen )

Nga My Tuc Gia
26-03-09, 11:01 PM
tlq ư?? thử solo với nmc sem:$:$:$ lúc đấy sẽ có câu trả lời:):)

ILikeTitanic
26-03-09, 11:26 PM
Tháng 5 có Phiên bản mới chắc VK va NMK lên ngôi chứ còn gì nữa :D
Xem VLII China thì biết ,2 phái này toàn top sever (VN Luôn theo sau thế giới :))

nbbdhn
27-03-09, 02:34 AM
Tháng 5 có cái gì mà hay vậy ta.
Mình chơi VDB dùng toàn đồ shop nhưng khi chơi chưa ai nói là PK gà. Có kêu thì cũng chỉ kêu là đồ cùi bắp thôi :(. Đúng ra là các phái xung khắc với nhau nhưng giờ thì hình như VND nó đập tan nát hết rồi :D

TâmĐạiKa
27-03-09, 04:20 AM
TLQ:):) Tớ chơi TLQ đây:) Nhưng mà cũng chỉ được cái đi TL + đánh hội đồng thôi:P Thua nhìu thắng cũng ko ít, thật ra TLQ cũng chẳng đáng sợ vậy đâu, gặp nhìu phái tắt nắng mà:P Ăn nhau ở trình PK+ đồ đạc thoai:)

quanhuumanh
18-01-10, 12:05 PM
to phạ cong nhan tlq co kha nang choi toan dien nhat trong cac phai trong vl2!:).nhung ban da nghi neu muon cho mot acc tlq that su loi hại trong moi truong hop ,trong cach pk ,luyenlv thj ban phạ dau tu cho tlq rat kj va ton kem!:|.theo to neu dau tu kỷ cho acc cac phaj khac thj tlq cung khong 'đệ nhất' nhu ban nghi dau!;)

sucmanhcuatritue
21-01-10, 11:57 AM
zzz Nói chung đã là đi tu thì ''4 đại giai ko''
Đăng này : chạy theo gái suốt ngày cũng là TLQ/ đánh trộm rồi chạy cũng là TLQ/ giết người không ghê tay cũng là TLQ/
Chẳng hiểu chú King nhà thằng mắc dịch TQ ''CƯỚP ĐẤT CỦA VN'' nghĩ sao mà lại thiết kế 1 hệ nhân vật như vậy ko biết nữa zzz

LucDaoTjenNhan
21-01-10, 01:13 PM
KHông có TLQ thì TLT nhà Ta mất đi một thằng để bắt nạt:0

cherril
21-01-10, 04:56 PM
thì chơi tlq đi >"< ông nì rắc rối, đâu phải tlq nào cũng mạnh :T

TaxiFree
25-01-10, 01:54 PM
phải nói là sẽ hay hơn nếu kô có NMK:)
Lúc đó thì tự thân đứa nào đứa đó vận động :)
Pó tay@@

GioNguaThaoNguyen
01-02-10, 12:25 AM
TLQ chỉ mạnh khi đánh hội đồng và TL thôi. Chứ còn solo ai nói TLQ vô đối? 2 năm Long Hổ Tranh Hùng có TLQ nào được Vinh Danh chưa?

crossluc
05-02-10, 11:33 PM
tlq chỉ mạnh khi TL thui mà chơi tlq mà ko bỏ ra cả chục triệu muốn VIP đừng mơ

zzzcongtuz
09-02-10, 11:04 AM
còn tùy đồ nữa chứ bạn:
nếu 1 TLQ 8x mak đồ cùi mà gặp một phái khác mặc dồ TQ hay cái gì đó +7 thì chưa chắc đã ăn được đâu!
và còn tuy` cả cách solo nữa
theo mình thì thế
chơi vl2 thàng nào lắm tiền thì thằng đó thắng!

lytieulo
09-02-10, 04:00 PM
Mạnh sao đây khi không có tướng quân, thậm chí trang bị kém nhất TLQ phải mặc cũng phải là 1 bộ quần áo tàng kiếm 8x +7 ;-) Mạnh sao đây khi cầm cái bao tay nhiệm vụ ;-) Mạnh sao đây khi không có nmk vip đi kèm ;-) Chơi thử TLQ đi rồi sẽ biết sao mà TLQ mạnh :D Các phái khác cũng có điểm mạnh riêng và quan trọng không đầu tư nhiều $ thì đừng hi vọng char của bạn sẽ mạnh :D

Stand By Me
09-02-10, 07:11 PM
có VND la có tất cả :Z

chungthuymotlong
09-02-10, 07:53 PM
phải nói là sẽ hay hơn nếu kô có NMK:)
Lúc đó thì tự thân đứa nào đứa đó vận động :)
Pó tay@@

dung' dung' ;-) sorry mod vif may' ko co' Vietkey
)

youngchikino
09-02-10, 09:56 PM
TLQ mạnh thật nhưng khó win nếu ko NMK buff đâu...

satthuanto
09-02-10, 11:52 PM
Ờ dẹp luôn TLQ đi để TLD của tui làm trùm há há:orion53::orion53::orion53:

KunimiHiro
10-02-10, 12:36 AM
Hầu hết ai chơi TLQ đều být đôla thần chưởng các phái # thì ít hơn nên mạnh thui có j lạ đâu:E

emhungas
11-02-10, 10:57 PM
ai cũng nói tlq sẽ yếu đi mà mình thấy càng mạnh lên thì đúng hơn :trước tlq ko trong đội tk nhưng giờ thì... Đã thế bây giơ có trò đổi yq toàn VAC với vi đà giá rẻ như bèo.Tlq giờ quá mạnh.Minh cũng thấy trong phiên bản tip nên giảm ô của tlq là hay nhất:mad:

khÓc mưỚn
15-02-10, 12:21 PM
- Chắc bạn này mới chơi vl2 ;-).

- Chẳng có phái nào toàn diện đâu bạn ơi ;-).

nqt396
15-02-10, 02:44 PM
Cứ chơi thủ đi lúc đầu còn yếu xem có cực hem ............ VDK nè thằng TLQ nào láo vả vỡ mõm........

cuongdan102
16-10-12, 09:44 AM
Thời gian trôi nhanh thật. VL2 dạo này thế nào rồi nhỉ

vangbong2010
16-10-12, 10:41 AM
mỗi phái có 1 điểm mạnh..nhưng sao V N G lặng thầm fix chí mệnh của NMD..Thật là đáng buồn...

o0oBuiTrầno0o
16-10-12, 10:44 AM
OMG bài từ năm 2009, làm Mình tưởng ms viết, đúng thật giờ thì tlq mạnh thật rồi. có bác nào ns tháng 6 ra 3 phái mới, giờ thì la hơn 3 nam rồi có tăm hơi gì đâu. tlq giờ nguy hiểm wa, chính xác có thể lên đến >6k. né của mấy phái né vô dụng @@

M56506109
16-10-12, 11:19 AM
;)thiếu lâm quyền có là cái gì đâu chịu được một chiêu dịch chân kinh của thiếu lâm đao rồi nói típ;)thiếu lâm quyền nào có khả năng khưa khưa;)

♥DrogbaHL♥
16-10-12, 04:49 PM
Làm văn ''chuối'' thiệt : lếp vé = lép vế :010: Thăng bằng ?=? Cân bằng TGT là phái gì zậy bạn cho mình bít với mình cày đi train :U

phongkhamdakhoa1991
16-10-12, 06:17 PM
topic cho thấy việc mất cân bằng các phái đã 3 năm rồi nhưng vẫn ko hề thay đổi mà ngày 1 trầm trọng hơn :07:

iGapCuopAlo113i
16-10-12, 08:53 PM
Chủ top đúng là đại đại cao nhân. Có thể đoán trước tình hình từ năm 2009:11: vãi đạn;)

OIOPeterOIO
17-10-12, 10:24 AM
Nói như vậy là đề cao TLQ quá rồi, mỗi môn phái đều có mạnh yếu khác nhau . Môn phái mình đang chơi cũng mạnh vậy, tại minh không phát huy được thế mạnh của minh thôi. nếu VL2 ko có TLQ thì có còn là VL2 hay không??? Minh thì không chơi TLQ, mình là 1 DGT cùi bắp bị tlq đá chết hoài, nhưng không vì thế ma ghét tlq, ngược lại phải tìm cách khắc chế nó, như vậy mới chứng tỏ được TLQ không phải mạnh nhất....

binhnguyen123
19-10-12, 07:38 PM
nói TLQ mạnh thì đúng rồi còn gì. chơi thì ai chẳng thích chơi phái mạnh, chẳng lẽ chơi nga mi buff rồi lấy đi pk à? thế nhưng võ lâm 2 nhiều TLQ quá nên chúng ta có thể gọi trò này là trò Thiếu Lâm truyền kỳ thay vì VLTK