PDA

Võ lâm Truyền kỳ : giúp lấy lại mk cấp 2

sngh
22-04-09, 11:45 PM
các bạn chỉ mình mình cái vụ đổi mật khẩu kỉu bây giwof với !-.-

mình quên pass 2 nên dùng câu hỏi bí mật để lấy lại mật khẩu , sau đó dùng mật khẩu đó để đổi pass 2 thì ko đổi đc vì MK ko đúng !-.-

bây h ko bít làm sao đổi lại pass 2 hết , mình đã thử nhìu lần rùi mà cũng ko đc !-.-

ai giúp mình nhanh với , thank trc !:)

DungKhoan
23-04-09, 07:15 AM
anh em nào ko rõ về tk thì cứ vào trang wep đó để biết thêm chi tiết . thiếu lâm quyền cách luyện 6o và có thể 7o nửa nè ko rõ thì hỏi liền tui chỉ cho zzz

loiorggov
23-04-09, 07:20 AM
Bạn còn có Email của mình mà. Dùng Mail đó gửi cho hotro.volam2@vinagame.vn nội đung là lấy lại mật khẩu cấp 2 thế là ok mà ! VOte cho tớ đi :orion22::orion22::orion28::orion07: (Mới lất lại xong)

NgaMyBaby
23-04-09, 11:00 AM
anh em nào ko rõ về tk thì cứ vào trang wep đó để biết thêm chi tiết . thiếu lâm quyền cách luyện 6o và có thể 7o nửa nè ko rõ thì hỏi liền tui chỉ cho zzz
=> Sặc mùi Scam !!!!;) ??????????????????????????????????????????

sngh
23-04-09, 12:16 PM
đã cân cho tất cả ................

daophapnb
23-04-09, 12:29 PM

mình quên pass 2 nên dùng câu hỏi bí mật để lấy lại mật khẩu , sau đó dùng mật khẩu đó để đổi pass 2 thì ko đổi đc vì MK ko đúng !-.-

bây h ko bít làm sao đổi lại pass 2 hết , mình đã thử nhìu lần rùi mà cũng ko đc !-.-

sao đang từ nhờ lấy mật khẩu ở đâu lại nhảy zdo rao TLQ là sao

Hoàng - Phương
24-04-09, 07:40 PM
Chào sngh,

Bạn vào trang web id.zing.vn, chọn phần "Quên thông tin tài khoản ?", chọn "Quên mã game" và nhập tên tài khoản. Sau đó bạn về email đăng ký tài khoản để xác nhận bằng đường link, hệ thống sẽ chuyển lại trang này và bạn có thể thiết lập mật khẩu cấp 2 mới.
Hiện nay, câu hỏi/trả lời bí mật chỉ để tìm lại mật khẩu cấp 1 thôi.

Thân.

sngh
25-04-09, 01:43 PM
Chào sngh,

Bạn vào trang web id.zing.vn, chọn phần "Quên thông tin tài khoản ?", chọn "Quên mã game" và nhập tên tài khoản. Sau đó bạn về email đăng ký tài khoản để xác nhận bằng đường link, hệ thống sẽ chuyển lại trang này và bạn có thể thiết lập mật khẩu cấp 2 mới.
Hiện nay, câu hỏi/trả lời bí mật chỉ để tìm lại mật khẩu cấp 1 thôi.

Thân.

vậy ra là thế !:)

chúc anh chị gì đó vui vẻ !:P

cut3cbvn
07-08-09, 04:22 PM
mình bị mất níck mà ko bt' bị sao lun :L ban nãy vừa chợi xong vừa thoát khỏi chiến trường phát là diss lun chả vào đc định tìm lại bằng mật khẩu cấp 2 thì nó cứ bảo là sai ầm ĩ lun (yahoo ko hju? sa0 nó gửi cái bảo vệ mà nó ko đến đc) ? lun

zzmrvolamzz
10-08-09, 02:37 PM
minh gui cung dau co dc no keu la chua xac nhan email

culj_sanhdjeu
29-08-09, 11:18 AM
đkm nan wua mjnh wuen mat mk ko co cach nao lay lạ co co cach gjup tui voi

zenzenfa277
30-08-09, 08:36 AM
vào id.zing.vn mà tìm Click vào Quên Mật khẫu

caubebomvn
16-09-09, 02:51 PM
lai sao de lay lai mat khau cap2 giup em cai

Alantis
18-09-09, 10:32 PM
MOD cho tôi hỏi cái : hầu hết lt ep vào trang bị đều phát huy tác dụng, nhưng Tại sao khi khảm nạm linh thạch tăng điểm tiềm năng vào trang bị thi opt đó lại không có tác dụng vậy. VD linh thạch nội công tăng 40 ep vào cái mũ xong mang vào người thì lại chẳng tăng gì hêt !? Vạy là sao mong MOD sớm giải quyêt vụ này cái.
Còn nữa: tại sao Lt + nội công thì rât nhiều mà lt + các điểm tiềm năng khác như SM, GC, TP, LH thi thấy rât ít hầu như không có ??? Như vậy thì mất cân đối quá !

thuongnhansomot
19-09-09, 01:54 PM
cộng nội công ở đây ko phải là cộng vào tiềm năng đâu bạn ơi, bạn nhầm rồi

phatxitduc2
24-02-10, 07:30 PM
lay' Mk cap' 2 lam` sao?
dasadasdasdsdsadsdasdsd

dzip dzo
01-03-10, 09:08 PM
đang bàn chuyện MK cấp 2 thỳ mấy bạn nói về chuyện này :T
Theo tui thỳ đang nhập vào www.id.zing.vn kiếm dòng quên mật khẩu nó sẽ ra dòng tìm pas 2 bằng yahoo :H done
Câu chuyện của em ngoài lề tí: em xài máy tính ở nhà :D bữa trưa nọ em lên mạng kiếm mấy cái chương trình trợ giúp đỡ việc học(có download vài cái) :H bình thường thỳ em chơi 4 acc vẫn ko lag :D ko bik tại sao tự nhiên mở 1 acc mà vẫn lag :$ em có cài phần mềm cfospeed nên coi dc file chạy và em thấy có 1 file tên là bPk ( Perfect keylog) lên mạng kiếm 1 hồi thỳ bik đó chính là 1 con virus do hacker thả ra nhằm đánh cắp mật khẩu ng` khác @@ em đã diệt nó bằng chương trình diệt virus Bkav nhưng diệt xong thỳ võ lâm thỳ thấy acc mình đang online :S pm thỳ bik đó là thằng hacer ( trong lúc bị nhiễm virus có log acc vô ) nó vô hack hết 1k2 xu + vài k vàng :L mà nó không hề đổi pass 1 mà chỉ đổi pass yahoo và pá rương :H
Điều cần hỏi : acc đó của em đã bị hacker lấy mất pass yahoo mà em thỳ chỉ nhớ câu hỏi bảo mật 1 còn câu 2 thỳ quên rồi :H em sợ nó chuẩn bỉ sử dụng yahoo đổi pass 2 của em :( em muốn chuyển yahoo thỳ thấy nếu muốn chuyển có 2 cách là cách trực tiếp :lên Trạm Nghênh khách đường (nhà em ở quận 7 và nhỏ tủi nên đy xa ko dc ) cách 2 là photo CMND +.... để gửi lên (ko được vì mới học lớp 9 nên chưa có CMND nhưng em vẫn nhớ số CMND em đã ghi trong tài khoản của em :D không bik còn cách nào khác để lấy lại Mk pass yahoo hoặc đổi email dễ dàng hơn không :H mong anh Hỗ trợ Khách hàng giúp dùm .
+ do ko muốn trùng lấp chủ đề nên ghi ở đây mong quý vị thông cảm :H đang đăng nhập vào diễn đàn không bik có keylog theo dõi không :$ có mấy file tên SYstem chạy ẩn ko bik phải ko :H keylog muốn đổi tên sao cũng dc nên tụi nó tinh vi lắm :$
Ai có nhu cầu kiểm tra virus hay diệt virus hoăc máy tính bị gì thỳ pm mình mình giải đáp dùm cho :H

dzip dzo
04-03-10, 09:24 PM
không ai giúp tui hết sao :L 30 ki tự :H

me0mupk
08-03-10, 03:31 PM
lay' Mk cap' 2 lam` sao?
dasadasdasdsdsadsdasdsd

Lấy MK cấp 2 vào trang web của VNG để xin lại MK c2 hoặc ra Nghênh khách đường của VNG để xin lại .

pibotinh
05-08-10, 10:44 PM
em bị lấy mất acc lun, nó đổi tài khoản của em lun làm sao lấy lại bây giờ khi tk em đăng ký là cùa mail.zing.vn nên khi nó đổi pass tk game là em mất pass mail lun nên giờ không biết sao nữa nè. Có ai có cách nào lấy lại dùm em không. Em không biết MK2, email đã bị thay đổi lun. Mong các anh chị giúp đỡ em với

bogiabanana
14-08-10, 10:53 PM
muốn lấy lại thông tin acc giờ chỉ nên đăng kí acc bằngi Gmail thôi :( xài YM! kick hoạt mãi chả thấy mail xác nhận đâu :\ haiz......

Lê Quyên
15-08-10, 09:06 PM
Toàn là sơ nhập spam là sao nhỉ, nghi ngờ trong tương lai sẽ làm 1 đội quân post vr zzz

khqloan
15-08-10, 09:27 PM

bạn dùng yahoo đã đăng kí cho tài khoản mà lấy lại

nhat90ck
15-08-10, 10:47 PM

cái này phải dùng yahoo bạn ah:! .

vbnetcs
16-08-10, 09:54 AM
vấn đề đã được giải quyết ,à cho em hỏi với,Mã game bây giở có tác dụng gì nữa vậy ạ,hình như h k thấy tác dụng thì phải

M803811386
26-10-12, 03:06 PM
em mất pass 2 roi lam ơn chi cách lay lai di may oi no bi hắc kơ log em da khoa ac lai rui nhung gio pass 2 no giu vai lon that

SútTanRăng
29-10-12, 09:26 AM
bạn chỉ cần nhớ đc số CMND + Email là ok