PDA

Võ lâm Truyền kỳ : Thương Thần,Lục Lâm,Lãnh Hương Lăng.

RockRapsKet
21-07-09, 23:05
!?Tại sao mọi người biết vì LHL luôn là thi hàng đầu được ưu ái nhất khi solo lẫn trong hội đồng.
+Lục Lâm là thi yếu nhất trong họ hàng boss vì TDDC chậm hơn cả OH,lực tấn công cũng chẳng = OH và lực đánh về ngoại công.
+Thương Thần là thi trung bình đứng giữa LL và LHL do có TDDC=OH,Tấn công hơn lục lâm 1,5 lần và có lực đánh về ngoại công.
+Lãnh Hương Lănh luôn là bồ nhí được yêu thích của các chàng Hiệp Độc,TDDC lên tới 40%,tấn công mạnh hơn Lục Lâm 2 lần và Thương Thần 1,5 lần và có lực tấn về nội công(đó là lí do LHL đánh TLQ thấm máu hơn TT và LL),thêm vào hiệu ứng loạn của OH,đối thủ xứng tầm của bất cưái muốn khiêu chiến.

_Tất cả đều bắt được 2 con nên x2 lực tấn công nên phái nào cũng ngại khi giáp chiến 1 vs 1.TT,LL đều dính thi cổ của CS nhưng riêng LHL lại kháng Thi Cổ.Còn 1 điểm chung có 1 không 2 bộ ba boss sỡ hữu là kháng mọi hiệu ứng và tất cả skill trấn phái trừ trấn phái HD.Nhắc riêng với các bạn cổ sư chưa biết là PC và VCTT không x3 được với Thi Hiệp Độc,nên đừng mơ tưởng làm thịt dễ dàng thằng tớ rồi bem thằng chủ.

pupypup
21-07-09, 23:34
Thông tin ở đâu thế bạn :U.................

ThanhMinhTruongKy
21-07-09, 23:35
Kiếm đâu ra những thông tin mà nhiều người chưa biết ấy.!?

RockRapsKet
21-07-09, 23:38
Thông tin ở đâu thế bạn :U.................

Nhờ săn boss hằng ngày và chuyên gia kinh doanh boss vàng,chịu khó tìm hiểu sau khi thử từng loại thi boss với từng phái nên có những kinh nghiệm ấy.Thường là theo sau mình chỉ là boss vàng,ít khi nào thấy được có OH.

[Pémì_Liêm]
21-07-09, 23:44
bạn thật chăm chỉ :-

cho mình tham khảo set đồ + cách build điểm của bạn đi ^^

RockRapsKet
21-07-09, 23:59
chi3 mình cách post ảnh đi!:|;-)zzz

pupypup
22-07-09, 07:34
Dùng boss vàng tốt nhất nên dùng từ 12h30 để đi std,đến 8h30 là max tl trận tối thì boss mất, ngày chỉ cần dùng vào thời gian đó thôi, còn sau tl 9h thì còn nh việc phải làm hơn là game

ThiênMaTaPhap
22-07-09, 07:45
Dùng boss vàng tốt nhất nên dùng từ 12h30 để đi std,đến 8h30 là max tl trận tối thì boss mất, ngày chỉ cần dùng vào thời gian đó thôi, còn sau tl 9h thì còn nh việc phải làm hơn là game

sau 9h là phải làm gì thế ;-);-);-);-);-)

noworknowtoomuchtime
22-07-09, 07:46
Bài nì của anh rất hay, theo e thì anh nên mở shop bán phù xác của Lãnh Hương Lăng thì giàu to nì!:">

vitsieucoi
22-07-09, 07:49

Max TL cơ à :$ chắc có ít nhất 1 em nmk theo sau bảo kê chứ ko thì hơi khó :$

pupypup
22-07-09, 08:25
Cứ ra tl là max mà :B
Tất nhiên là log 2 acc rồi,chứ 1 mình xin lh mệt lắm

khongcamtam
22-07-09, 09:52
cho em hỏi anh pupypup anh đang chơi sv nào thế . em mún wa soi đồ bởi vì anh win dc cả CBQ TQ :B:B:B

ongngoaiconcocon
22-07-09, 10:01
bạn kia nói là
tlq tq ngoại ,np cao như gì còn phải log nmk nói chi hd ko co tddc =))
nói như bạn thì đúng là .... thế cũng phải thắc mắc :\

pupypup
22-07-09, 10:33
Ai mà đi tl ko có nmk buf lh và bất diệt mà max tl đc thì mình gọi = sư phụ, kể cả tlq nhé

DSauDoiX
22-07-09, 10:36
+Lãnh Hương Lănh luôn là bồ nhí được yêu thích của các chàng Hiệp Độc
nhìn câu này thấy kết liền bồ nhí;-)

gaupuka
22-07-09, 10:47
nói chug thì cầm boss nó cũng oai ròy mà ^^

BéHeoĐất
22-07-09, 15:30
Bài viết hay :D
Nhưng còn các thông số thống kê bạn ấy đưa ra thì cần phải có người xác nhận lại :H
Nhưng dù j cũng thank chủ topic :D

Nhim12345
22-07-09, 17:08
PV + VCTT ko x3 voi OH, LHL,LL,TT thì cổ sư đánh làm sao được hiệp đôc@@

RockRapsKet
22-07-09, 17:41
Các bạn có thể xác nhận lại các thông số mình đưa ra,có sai sót gì thì mình xin tiep thu.Về vụ đi CT thì cầm 2 LHL và 1 NMK theo buf thì việc mã CT còn nhàn hơn cả TLQ nếu các bạn biết cách.;-)Ah,có ai thấy bài viết hay kẹo mình cái nào.
.
________________Ghép Bài_______________________
.

Bài nì của anh rất hay, theo e thì anh nên mở shop bán phù xác của Lãnh Hương Lăng thì giàu to nì!:">

Xác LHL bây giờ là vô giá,chỉ nhốt xác được khi mua phù thả boss(vì bây giờ bọn HD ks quá nhiều.Nên cho dù có cũng không nên xài tuỳ tiện.Thi của HD bản này đã sửa,TQC wa ải ko thi,và khi kết thúc CT cũng vậy.

gaidep789
22-07-09, 18:22
phiên bản cũ tlq, cbq, dgc nó đánh 1 phát là chết con thi boss
thế phiên bản mới này ai test thử chưa, chứ solo với tụi nó, nó đại tu 1 phát có mà tiếc đứt ruột

RockRapsKet
22-07-09, 18:48
phiên bản cũ tlq, cbq, dgc nó đánh 1 phát là chết con thi boss
thế phiên bản mới này ai test thử chưa, chứ solo với tụi nó, nó đại tu 1 phát có mà tiếc đứt ruột

Uhm,cứ đứng đó mà thịt.Làm như con thi với thằng chủ đứng yên để nó đánh vậy.

Girlmaulanh
22-07-09, 22:02
bắn cho anh lên tân thủ với Rock
Bảo múp bắn luôn đi:0

o0oTrieuTuLongo0o
22-07-09, 22:08
acc này bị vi phạm nên mất hết tiềm năng ko vote được :)

RockRapsKet
22-07-09, 22:23
;-);-);-);-);-);-);-);-);-);-);-);-);-);-)Rủ tất cả mọi người trong bang vote đi.

pupypup
22-07-09, 22:35
Dùng boss vàng là điều khá phí phạm ,chỉ dùng trong thi đấu và war bang thôi và những thứ có liên quan đến danh dự và tiền bạc :U
Mà đã thi đấu như thế thì dùng lag đi,mình có nh kn dùng lag lắm

RockRapsKet
23-07-09, 00:07
;-)Mình ko6 nghĩ như bạn,mình xài bos mọi lúc mọi nơi,vì xác dư wa mà.

BayLakLaTao
23-07-09, 05:42
Giờ con boss HK vừa chết đã 4,5 anh chị cầm song đao xúm vào xâu xé rồi .

Bé Bánh Bò
23-07-09, 06:05
Giờ con boss HK vừa chết đã 4,5 anh chị cầm song đao xúm vào xâu xé rồi .

không thể lưu xác được vì casttime quá lâu
trong khi lũ kia lại gọi thành thi luôn

nghĩ lại thấy phí quá ...

kiepxeom
23-07-09, 10:26
Ai mà đi tl ko có nmk buf lh và bất diệt mà max tl đc thì mình gọi = sư phụ, kể cả tlq nhé

Chưa xem Arnold ở Thanh Long đi TL rồi, chuyên gia đánh khan max đều như vắt chanh!:)

gaupuka
23-07-09, 11:34
Dùng boss vàng là điều khá phí phạm ,chỉ dùng trong thi đấu và war bang thôi và những thứ có liên quan đến danh dự và tiền bạc :U

[B]Chia sẽ tí kn dùng lag đi cho AE cùng học hỏi !:)[B]

kerameo008
23-07-09, 11:48
TDDC 40% + dc buff Luu Thuy nua thj sao nhi~:0

hugo0034
23-07-09, 11:55
làm sao thu xác LHL được vạy bạn (mtmp máy thành thì được)

RockRapsKet
24-07-09, 17:56
làm sao thu xác LHL được vạy bạn (mtmp máy thành thì được)

MTMP 2 thành là có thể nhốt TT,LL,LHL rồi bạn.;-)
.
.

Có kinh nghiệm dùng lag thì trình bày cho mọi người học hỏi đi.!:|

MrKimJoJo
24-07-09, 18:15
2 LHT đi pm thì :) pác nào nào mà có 8.0 tà linh làm thêm nhóc Nhạn linh long nữa thì :) 014

ThanhMinhTruongKy
24-07-09, 20:16
Với những hiểu biết của bạn vậy thì bạn đã làm quen với những con boss vàng này từ lâu rồi phải không.!:|

RockRapsKet
24-07-09, 20:32
2 LHL luôn là niềm ao ước của bao nhiu chàng và nàng chuyên làm bạn với ma.;-)

pupypup
24-07-09, 22:51
Mình chế cái cơm chiên trứng,cải xào tỏi và tuý mộng tửu,và có các thông số sau : 70 sm,50 nc,40 gc và đc duy trì trong 300s :U, trước lúc lôi đài thì bạn để lc ăn 3 lọ đó đi thì điểm tiềm năng sẽ đc + thêm 70,50 và 40. vào lôi đài các bạn ăn thêm 3 lọ đó nữa thì sẽ đc gấp đôi lên : 140 sm,100 nc và 80 gc :P = bao nhiêu lv rồi :U
Còn khi ra war bang thì ko thể thiếu cửu chuyển và lag bất tử 9s đc ( cái này phải hàm tp mới đổi đc, và giá nó hơi đắt : 10k tích luỹ/1 cái )
Kn mình chỉ có thế thôi ^^

Tử Mộc
25-07-09, 00:28
!?Tại sao mọi người biết vì LHL luôn là thi hàng đầu được ưu ái nhất khi solo lẫn trong hội đồng.
+Lục Lâm là thi yếu nhất trong họ hàng boss vì TDDC chậm hơn cả OH,lực tấn công cũng chẳng = OH và lực đánh về ngoại công.
+Thương Thần là thi trung bình đứng giữa LL và LHL do có TDDC=OH,Tấn công hơn lục lâm 1,5 lần và có lực đánh về ngoại công.
+Lãnh Hương Lănh luôn là bồ nhí được yêu thích của các chàng Hiệp Độc,TDDC lên tới 40%,tấn công mạnh hơn Lục Lâm 2 lần và Thương Thần 1,5 lần và có lực tấn về nội công(đó là lí do LHL đánh TLQ thấm máu hơn TT và LL),thêm vào hiệu ứng loạn của OH,đối thủ xứng tầm của bất cưái muốn khiêu chiến.

_Tất cả đều bắt được 2 con nên x2 lực tấn công nên phái nào cũng ngại khi giáp chiến 1 vs 1.TT,LL đều dính thi cổ của CS nhưng riêng LHL lại kháng Thi Cổ.Còn 1 điểm chung có 1 không 2 bộ ba boss sỡ hữu là kháng mọi hiệu ứng và tất cả skill trấn phái trừ trấn phái HD.Nhắc riêng với các bạn cổ sư chưa biết là PC và VCTT không x3 được với Thi Hiệp Độc,nên đừng mơ tưởng làm thịt dễ dàng thằng tớ rồi bem thằng chủ.

Cổ sư nó đè ông phệt chứ nó oánh con summon làm gì cho phí mana!:S
Chắc gì oánh ông đã tốn máu+mana= oánh nó;-)

0o0Ngân0o0
25-07-09, 14:24
phai test cho cẩn thận rồi nói. Toàn nói phét ko à

David Archuleta
25-07-09, 16:33
http://diendan.zing.vn/volam2/picture.php?albumid=3513&pictureid=33787
Hôm nay 0x mới bắt dc con này @@
Bem VDK 3 hít vàng máu :$

zZduonggiathuongZz
25-07-09, 16:47
Kinh quá !-.- Đánh thế thì các phái khác ko bít thế nào !:(

minhjin1996
25-07-09, 21:56
troi ngo viet lao to kia con nay chac phai hon LHL day nhi :0 moi toi di cham hon :):) con nay dame ko bt chiu nhung cung se khang hieu ung va manh hon LHL

BéHeoĐất
26-07-09, 02:21
làm sao bắt được xác con ngô việt hay thế cò zzzzzzzzz

MrKimJoJo
26-07-09, 08:46

ối zời Ngô việt lão tổ ! Đáng sợ ghê ghớm !!-.-

RockRapsKet
26-07-09, 13:05
Cổ sư nó đè ông phệt chứ nó oánh con summon làm gì cho phí mana!:S
Chắc gì oánh ông đã tốn máu+mana= oánh nó;-)

Phiên bản này mà vẫn còn chuyện cổ sư đè đập Hiệp Độc dễ dàng vậy sao.Huyễn cổ=>độc rút chết từ từ,Hương Cổ=>2 con boss đè đập như con đẻ.
.
.

Tốn bao nhiu tiền mua phù để được con NVLT ấy nhỉ.!?
.
.

Mình chế cái cơm chiên trứng,cải xào tỏi và tuý mộng tửu,và có các thông số sau : 70 sm,50 nc,40 gc và đc duy trì trong 300s :U, trước lúc lôi đài thì bạn để lc ăn 3 lọ đó đi thì điểm tiềm năng sẽ đc + thêm 70,50 và 40. vào lôi đài các bạn ăn thêm 3 lọ đó nữa thì sẽ đc gấp đôi lên : 140 sm,100 nc và 80 gc :P = bao nhiêu lv rồi :U
Còn khi ra war bang thì ko thể thiếu cửu chuyển và lag bất tử 9s đc ( cái này phải hàm tp mới đổi đc, và giá nó hơi đắt : 10k tích luỹ/1 cái )
Kn mình chỉ có thế thôi ^^

Mình dùng cũng giống bạn nhưng thay vì tuý mộng tửu thì mình xài mộc hoa lan.;-)Mẹ ơi,máu còn hơn DGT.

•º`•.TrấnThiên.•´º•
26-07-09, 13:19
Ngô việt lão tổ là con j` ở đâu sao mình chưa thấy bao h nhi :(

gagaga611
26-07-09, 13:30

bem chết nó rồi bắt hay là mua phù vậy :$:$
chỉ cách với :U:U:0

RockRapsKet
26-07-09, 13:48
Đè đập được Ngô Việt Lão Tổ cần có 1 đội quân hùng hậu = cả 2 phe CT Nhạn môn quan gộp sức lại đánh nó may ra còn chết.Kể cả trấn phái luôn nhá.Trước đây buff độc 5k cho nó 2 lần(mỗi lần khoảng 3h)nó mất có 30% máu.
.
.
Mua phù thả xác 10b trong SM thả ngẫu nhiên ra đó.Phải nói 1 điều là ông này cực kì hên.

minhjin1996
26-07-09, 16:50
con nay qua that ko the do dc @@ anh em cho hoi no co manh hon LHL ko nue manh hon thi 1 doi Ngo Viet Lao To moi la vip nhat :0

BéHeoĐất
26-07-09, 17:14
thả xác random ra NVLT thì ôi thôi ko dám mơ tới @@

David Archuleta
26-07-09, 19:36
^^
Hàng độc đó ^^

RockRapsKet
28-07-09, 21:07
^^
Hàng độc đó ^^

Trước đây có người bắt rồi nhưng cũng vẫn phải nói là:[COLOR="Red"][SIZE="7"]Hàng Độc[SIZE]

MrKimJoJo
28-07-09, 21:21
^^
Hàng độc đó ^^

hok độc vì quá độc mà thả phù random ra được con NVLT nài thật à thế thì mình cũng mua về thả ăn chơi hok sợ tốn kém;-)

handoinhieudoithu
28-07-09, 22:18

Bạn chém giỏi quá ;-)

Mình bảo LHL TDDC 100% bạn tin không :S Không tin lấy phiên vũ ra chạy đua với nó nhé . Cưỡi xích thố mà chạy thì chú ý là con LHL nó chạy giật giật còn Phiên Vũ thì khoảng cách giữa chủ và LHL luôn luôn fix :S .

Bạn bảo sao mà LL không = OH . Bạn biết ưu điểm của LL là gì không mà chê nó kinh thế ;-) Mình chấp bạn 1 OH 1 Li long mình chơi 1 LL đấy ;-)

Thứ 3 là LHL làm sao kháng thi cổ :M LHL của bạn chưa bị ăn thi cổ bao giờ à :-< LHL của mình bị thi cổ rồi ko ngắt DHC kịp vớ vẩn chết . Hay LHL của bạn là siêu nhân :Z

Còn về dam của 3 loại thi HK mang ra cọc gỗ mà test sẽ cho kết quả chính xác nhất ^^ vì cách tăng point và tiềm năng mỗi người khác nhau nên các bạn vui lòng tự khám phá nhé !:|

BéHeoĐất
29-07-09, 00:14
Bạn chém giỏi quá ;-)

Mình bảo LHL TDDC 100% bạn tin không :S Không tin lấy phiên vũ ra chạy đua với nó nhé . Cưỡi xích thố mà chạy thì chú ý là con LHL nó chạy giật giật còn Phiên Vũ thì khoảng cách giữa chủ và LHL luôn luôn fix :S .

Bạn bảo sao mà LL không = OH . Bạn biết ưu điểm của LL là gì không mà chê nó kinh thế ;-) Mình chấp bạn 1 OH 1 Li long mình chơi 1 LL đấy ;-)

Thứ 3 là LHL làm sao kháng thi cổ :M LHL của bạn chưa bị ăn thi cổ bao giờ à :-< LHL của mình bị thi cổ rồi ko ngắt DHC kịp vớ vẩn chết . Hay LHL của bạn là siêu nhân :Z

Còn về dam của 3 loại thi HK mang ra cọc gỗ mà test sẽ cho kết quả chính xác nhất ^^ vì cách tăng point và tiềm năng mỗi người khác nhau nên các bạn vui lòng tự khám phá nhé !:|

Pro đã bắt đầu lên tiếng trở lại trong box 5d :K
Lặn đâu lâu wá ko thấy :$

...o0OSeven__PinkO0o...
29-07-09, 02:12
cổ sư đánh 5 độc PB này mà lao vào đánh thi nó có mà vỡ mồm à :M, tìm cách mà bem thằng chủ luôn chứ thi cổ thì giảm , thi nó HK thì mạnh, đánh chết thì làm gì trong khi VDD nó 7 ô @@
- mình xài tàm cổ loạn 5s :Z, 15s sau buf tàm cổ tiếp => chậm 10s , pk khá good :D

RockRapsKet
30-07-09, 20:23
Bạn chém giỏi quá ;-)

Đã thử với phiêu vũ và kết quả là chạy nhanh hơn LHL,TDDC của LHL chỉ có 40%,nói không thì bạn có thể cho 1 DGT ngựa 30% tốc độ để thử TDDC của nó.Về lục lâm,thi rất yếu,đánh với các phái thủ ngoại cao rất là cùi,hầu như là không thấm máu các phái TLQ,TLD nhưng LHL lại đánh một cách hiệu quả.Còn LHL,đã thử thi cổ,thời gian thi cổ tồn tại hầu như rất ngắn với LHL.Dam 3 loại thi mình đã thử với cọc gỗ mới ra những điều ấy,do có điều kiện nên tài sản boss mình rất nhiều,tất nhiên là xác LHL ít hơn vì mua tiền đồng thả boss đánh vừa tốn tiền lại vừa lâu.1 VDK 9x,1 VDK 7x+1 HD 2 TT đánh nó cũng hơn 30',vì thả nơi bỉ mất sợ bọn lăng nhăng lại phá nên mới vậy.

TVXQ-BigBang
30-07-09, 20:38
Đã thử với phiêu vũ và kết quả là chạy nhanh hơn LHL,TDDC của LHL chỉ có 40%,nói không thì bạn có thể cho 1 DGT ngựa 30% tốc độ để thử TDDC của nó.Về lục lâm,thi rất yếu,đánh với các phái thủ ngoại cao rất là cùi,hầu như là không thấm máu các phái TLQ,TLD nhưng LHL lại đánh một cách hiệu quả.Còn LHL,đã thử thi cổ,thời gian thi cổ tồn tại hầu như rất ngắn với LHL.Dam 3 loại thi mình đã thử với cọc gỗ mới ra những điều ấy,do có điều kiện nên tài sản boss mình rất nhiều,tất nhiên là xác LHL ít hơn vì mua tiền đồng thả boss đánh vừa tốn tiền lại vừa lâu.1 VDK 9x,1 VDK 7x+1 HD 2 TT đánh nó cũng hơn 30',vì thả nơi bỉ mất sợ bọn lăng nhăng lại phá nên mới vậy.

Tui không biết TDDC của LHL có = Phiêu Vũ không nhưng dám chắc rằng nó nhanh hơn con ngựa 60% :M Còn con LL không thể yếu hơn OH dc vì LL là thi người và là bos HK nên dame sẽ cao hơn OH zzz

tadoc96
30-07-09, 20:42
Ac, Đừng quên skill thi người thấp hơn Oán hồn nhá bạn hiền dấu iu :0, còn về vụ Bó HK thì chưa bít

nhocximuoixinhxinh
30-07-09, 22:44
chưa thử bos hK bao giờ
nhưng đã thử solo với Hiệp đánh = bos HK
đau lắm đoá :orion12:

mrhungha1
30-07-09, 22:44
dame thig to hơn thật mà em thấy sức chịu đựng hơi kém

MrKimJoJo
31-07-09, 16:08
chưa thử bos hK bao giờ
nhưng đã thử solo với Hiệp đánh = bos HK
đau lắm đoá :orion12:

chuẩn chuẩn nó đánh = 1 nhóc LHL đã khiếp lắm rồi nó mà xách theo 2 nhóc LHL hoặc 1 LHT 1 Minh Chủ hoặc Thương thần thì .....!-.-

duongtuyet
31-07-09, 19:31
đánh với 5 độc bos hk may sốc được thì thắng
đánh lâu là thua

Xi hoả giáo đồ
31-07-09, 23:53
Cho mình hỏi giả sử mà 2 con LHL bị die thì có gọi lại được 2 con khác không?
Nếu gọi lại được thì trong bao lâu mới ra và có bị phá chiêu khi gọi LHL ra không vậy?

pdtan
01-08-09, 00:58
thương thần + lục lâm xuất hiện cả tuần với 3 thời điểm 13h-21h-23h
lãnh hương thì chỉ có t6->cn, thời gian hiện cũng như 2 boss kia
chịu khó hút xác thì ... tha hồ mà dùng =))

TVXQ-BigBang
01-08-09, 12:26
Ac, Đừng quên skill thi người thấp hơn Oán hồn nhá bạn hiền dấu iu :0, còn về vụ Bó HK thì chưa bít

Dame của thi người mạnh hơn nhá bạn hiền yêu dấu :TChỉ là đền thấp hơn thôi :!
.
.
sặc nhầm defend yếu hơn :!:):):):):):)

RockRapsKet
01-08-09, 20:18
thương thần + lục lâm xuất hiện cả tuần với 3 thời điểm 13h-21h-23h
lãnh hương thì chỉ có t6->cn, thời gian hiện cũng như 2 boss kia
chịu khó hút xác thì ... tha hồ mà dùng =))

Nằm mơ mới có vụ hút xác được khi chung quanh bọn 5 độc đứng đông như đ****** đói.

MrKimJoJo
02-08-09, 08:38
Nằm mơ mới có vụ hút xác được khi chung quanh bọn 5 độc đứng đông như đ****** đói.

ks được xác HK cũng là 1 nghệ thuật;-) Xung quanh có đến chục mạng 5 độc đứng hóng cùng như đ****** đói ý ;-)

duongphudinh1996
02-08-09, 09:02
boss LHL gio la cua~ 5 doc thoi

RockRapsKet
02-08-09, 20:30
ks được xác HK cũng là 1 nghệ thuật;-) Xung quanh có đến chục mạng 5 độc đứng hóng cùng như đ****** đói ý ;-)

Nghệ thuật độc môn.;-);-);-);-);-)

chieumua
02-08-09, 20:37
Hjx không chơi HD nên không biết
Mà HD bây giờ hot lắm :P

MrKimJoJo
02-08-09, 20:47
Nghệ thuật độc môn.;-);-);-);-);-)

thử chia sẻ anh em xem nào !:P Hôm nào làm nhóc LHL vác đi cho oai :D!:P

tadoc96
03-08-09, 12:59
Nói túm lại Lẵng thị hương Lăng vô đối chưa gì :T